fim 25. nóvember 2021 15:47
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Hver er Ralf Rangnick?
Ralf Rangnick.
Ralf Rangnick.
Mynd: Getty Images
Jurgen Klopp, stjóri Liverpool, hefur talađ vel um Rangnick.
Jurgen Klopp, stjóri Liverpool, hefur talađ vel um Rangnick.
Mynd: Getty Images
Tuchel, stjóri Evrópumeistara Chelsea, lćrđi af Rangnick.
Tuchel, stjóri Evrópumeistara Chelsea, lćrđi af Rangnick.
Mynd: Getty Images
Rangnick er sagđur áhugasamur um ađ taka viđ Man Utd.
Rangnick er sagđur áhugasamur um ađ taka viđ Man Utd.
Mynd: Getty Images
Ralf Rangnick er viđ ţađ ađ taka viđ Manchester United út yfirstandandi tímabil.

Ole Gunnar Solskjćr var rekinn síđasta sunnudag og hefur stjóraleit stađiđ yfir síđan. Mauricio Pochettino hefur veriđ mikiđ orđađur viđ félagiđ en Paris Saint-Germain er ekki tilbúiđ ađ hleypa honum í burtu á miđju tímabili.

Ragnick mun taka viđ ţjálfun liđsins út tímabiliđ og svo kemur nýr stjóri inn nćsta sumar. Rangnick var međ ţađ skilyrđi ađ hann fái svo starf í kringum fótboltamál félagsins, í líkingu viđ yfirmann knattspyrnumála. Hann mun fá sex mánađa samning um ađ ţjálfa liđiđ og svo fćr hann annan tveggja ára samning í ráđgjafastarfi á bak viđ tjöldin.

En hver er Ralf Rangnick?
Ţađ kemur kannski á óvart fyrir suma ađ Rangnick sé nefndur í tengslum viđ eins stórt starf og hjá Manchester United. Hann er alls ekki stćrsta nafniđ í fótboltaheiminum... en hann er gríđarlega virtur á međal bestu knattspyrnustjóra heims.

Rangnick, sem er 63 ára gamall, náđi ekki langt sem leikmađur. Hann byrjađi fljótlega ađ hugsa um leikinn frá strategísku sjónarhorni og fór ađ ţjálfa.

Hann byrjađi langt niđri í stiganum og vann sig upp. Hann tók viđ Stuttgart 1999, svo stýrđi hann Hannover, Schalke í tvígang, Hoffenheim og RB Leipzig. Hjá RB Leipzig var hann líka yfirmađur íţróttamála og núna er hann í svipuđu hlutverki hjá Lokomotiv Moskvu í Rússlandi ţar sem hann starfar á bak viđ tjöldin viđ ađ móta stefnu og leikmannamál.

Stćrstu titlarnir sem Rangnick hefur unniđ á ţjálfaraferli sínum eru Intertoto-bikarinn međ Stuttgart áriđ 2000 og ţýski bikarinn međ Schalke áriđ 2011. Ţađ kannski fćlir frá Manchester United ađ einhverju leyti, en hann gćti komiđ inn međ eitthvađ sem Man Utd hefur vantađ frá ţví Sir Alex Ferguson steig til hliđar: Stefnu, innan sem utan vallar.

Rangnick hefur veriđ kallađur „prófessorinn" og ţađ eru fáir einstaklingar sem hafa haft eins mikil áhrif á nútímafótbolta og hann. Hann er sagđur upphafsmađur 'gegenpressing' leikstílsins - hápressunnar sem Jurgen Klopp hefur notast viđ međ frábćrum árangri hjá Liverpool.

Hann er sagđur hafa veitt ţjálfurum á borđ viđ Thomas Tuchel, Julian Nagelsmann, Ralph Hasenhüttl, og Klopp innblástur.

„Hann er einn besti, ef ekki besti ţýski ţjálfarinn," sagđi Klopp um Rangnick fyrir nokkrum árum. Ţegar Klopp segir ţađ, ţá hlustarđu.

Ţegar hann var yfir fótboltamálum hjá Red Bull, ţá hjálpađi Rangnick RB Leipzig ađ verđa ađ ţví félagi sem ţađ er í dag. Hann byggđi upp grunninn og í dag er Leipzig eitt sterkasta félagsliđ Ţýskalands. Ţađ er ekki bara Leipzig sem nýtur góđs af hugmyndum Rangnick. „Enginn mađur hefur haft meiri áhrif á hvernig fótbolti hefur ţróast og er spilađur í ţýsku úrvalsdeildinni en hann," skrifađi Raphael Honigstein í grein fyrir The Athletic á síđasta ári.

Rangnick er kröfuharđur og trúir á sína ađferđaferđi. Hann hikar ekki viđ ađ kenna öđrum sínar ađferđir ţegar hann sér tćkifćri til ţess. „Hann er mjög, mjög kröfuharđur, en ţađ er aldrei persónulegt. Hann vill ađ verkefniđ taki alltaf skref áfram. Ég man ađ liđiđ vann einu sinni 7-0. Hann var ekki alveg ánćgđur. Honum fannst viđ geta skorađ fjögur eđa fimm mörk í viđbót," segir ţjálfarinn Oliver Glasner sem lćrđi af Rangnick.

Rangnick hefur fengiđ stórkostlega leikmenn eins og Erling Haaland, Joshua Kimmich og Dayot Upamecano í sín liđ. En hann er ekki bara góđur í ađ finna leikmenn, hann er líka međ auga fyrir góđum ţjálfurum. Rangnick gaf Thomas Tuchel, stjóra Chelsea, sitt fyrsta tćkifćri í ţjálfun. Hann getur ţví hjálpađ viđ ađ finna nćsta stjóra United ef hann kemur inn hjá félaginu.

Ţađ er ljóst ađ Rangnick vćri sérlega góđ lausn fyrir United; ađ taka viđ liđinu út tímabiliđ og fara svo í hlutverk á bak viđ tjöldin ađ móta stefnu - sem er svo mikil ţörf á hjá félaginu. Hann var orđađur viđ Chelsea áđur en Tuchel tók viđ á síđasta ári, en var ekki tilbúinn ađ taka viđ út tímabiliđ og fara svo. Hann ţarf ađ fá stórt verkefni og félag sem hefur vantađ skýra stefnu innan sem utan vallar í átta ár, passar viđ ţađ.
Enski boltinn - Talandi um endastöđ og stefnuleysi
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
banner
banner
Magnús Valur Böđvarsson
Magnús Valur Böđvarsson | ţri 14. desember 13:30
Heiđar Birnir Torleifsson
Heiđar Birnir Torleifsson | fim 09. desember 08:00
Heiđar Birnir Torleifsson
Heiđar Birnir Torleifsson | ţri 19. október 06:00
Matthías Freyr Matthíasson
Matthías Freyr Matthíasson | sun 10. október 12:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 06. október 10:07
Garđar Örn Hinriksson
Garđar Örn Hinriksson | sun 12. september 10:00
Ţórir Hákonarson
Ţórir Hákonarson | fim 09. september 19:30
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | fös 06. ágúst 11:38
mánudagur 24. janúar
Fótbolta.net mótiđ - A-deild, riđill 2
19:00 Stjarnan-FH
Samsungvöllurinn
Fótbolta.net mótiđ - C-deild riđill 2
20:00 KFR-Árborg
JÁVERK-völlurinn
England - Championship
19:45 Blackburn - Middlesbrough
ţriđjudagur 25. janúar
Kjarnafćđismótiđ - B-deild, riđill 1
20:00 KA 4-Hamrarnir
KA-völlur
England - Championship
19:45 Luton - Bristol City
19:45 Coventry - Stoke City
19:45 QPR - Swansea
19:45 Birmingham - Peterboro
19:45 Nott. Forest - Barnsley
miđvikudagur 26. janúar
Fótbolta.net mótiđ - B-deild, riđill 2
20:30 Grindavík-Víkingur Ó.
Skessan
Reykjavíkurmót karla - A-riđill
19:00 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
Kjarnafćđismótiđ - B-deild, riđill 1
20:30 Tindastóll-KA 3
Boginn
England - Championship
20:00 West Brom - Preston NE
fimmtudagur 27. janúar
Fótbolta.net mótiđ - C-deild riđill 1
20:15 Reynir S.-Elliđi
Nettóhöllin-gervigras
Reykjavíkurmót kvenna - A-riđill
19:00 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
19:00 Ţróttur R.-Fylkir
Eimskipsvöllurinn
19:30 Fjölnir-Fram
Egilshöll
föstudagur 28. janúar
Fótbolta.net mótiđ - C-deild riđill 2
20:00 Kári-Árborg
Akraneshöllin
England - Championship
19:45 Huddersfield - Stoke City
laugardagur 29. janúar
Fótbolta.net mótiđ - C-deild riđill 2
12:00 Haukar-KFR
Skessan
Kjarnafćđismótiđ - B-deild, riđill 2
12:00 Sindri-Fjarđabyggđ/Leiknir
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Höttur/Huginn 2-Höttur/Huginn
Fjarđabyggđarhöllin
Kjarnafćđismótiđ - B-deild, riđill 1
16:15 Samherjar-KA 3
KA-völlur
England - Championship
15:00 Middlesbrough - Coventry
15:00 Millwall - West Brom
15:00 Preston NE - Bristol City
15:00 QPR - Reading
15:00 Barnsley - Bournemouth
15:00 Fulham - Blackpool
15:00 Hull City - Swansea
15:00 Luton - Blackburn
17:30 Peterboro - Sheffield Utd
sunnudagur 30. janúar
Fótbolta.net mótiđ - C-deild riđill 1
17:00 Augnablik-Hvíti riddarinn
Fagrilundur - gervigras
Reykjavíkurmót karla - B-riđill
14:00 Ţróttur R.-KR
Eimskipsvöllurinn
16:00 Fram-ÍR
Egilshöll
England - Championship
13:30 Derby County - Birmingham
16:00 Cardiff City - Nott. Forest
ţriđjudagur 1. febrúar
England - Championship
19:45 Millwall - Preston NE
19:45 Swansea - Luton
miđvikudagur 2. febrúar
Reykjavíkurmót kvenna - A-riđill
18:00 Fram-Ţróttur R.
Framvöllur
19:00 Fylkir-Víkingur R.
Würth völlurinn
19:00 Valur-Fjölnir
Origo völlurinn
England - Championship
19:45 Barnsley - Cardiff City
19:45 Huddersfield - Derby County
föstudagur 4. febrúar
Fótbolta.net mótiđ - C-deild riđill 1
20:00 Hvíti riddarinn-Elliđi
Fagverksvöllurinn Varmá
Fótbolta.net mótiđ - C-deild riđill 2
20:00 Kári-KFR
Akraneshöllin
England - Championship
19:45 Birmingham - Sheffield Utd
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Hertha - Bochum
Spánn - La Liga
20:00 Athletic - Espanyol
laugardagur 5. febrúar
England - Championship
15:00 Blackpool - Bristol City
15:00 Hull City - Preston NE
15:00 Middlesbrough - Fulham
15:00 Millwall - QPR
15:00 Nott. Forest - Coventry
15:00 Peterboro - Luton
15:00 Reading - Stoke City
15:00 West Brom - Bournemouth
17:30 Swansea - Blackburn
Ítalía - Serie A
23:00 Atalanta - Cagliari
23:00 Bologna - Empoli
23:00 Fiorentina - Lazio
23:00 Inter - Milan
23:00 Juventus - Verona
23:00 Roma - Genoa
23:00 Salernitana - Spezia
23:00 Sampdoria - Sassuolo
23:00 Udinese - Torino
23:00 Venezia - Napoli
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Stuttgart - Eintracht Frankfurt
14:30 Mainz - Hoffenheim
14:30 Augsburg - Union Berlin
14:30 Arminia Bielefeld - Gladbach
14:30 Köln - Freiburg
17:30 Bayern - RB Leipzig
Spánn - La Liga
13:00 Mallorca - Cadiz
15:15 Osasuna - Sevilla
17:30 Valencia - Real Sociedad
20:00 Betis - Villarreal
sunnudagur 6. febrúar
Fótbolta.net mótiđ - C-deild riđill 1
17:00 Augnablik-Reynir S.
Fagrilundur - gervigras
Fótbolta.net mótiđ - C-deild riđill 2
19:00 Árborg-Haukar
JÁVERK-völlurinn
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Dortmund - Leverkusen
16:30 Wolfsburg - Greuther Furth
Spánn - La Liga
13:00 Celta - Vallecano
15:15 Barcelona - Atletico Madrid
17:30 Getafe - Levante
20:00 Real Madrid - Granada CF
mánudagur 7. febrúar
Reykjavíkurmót kvenna - A-riđill
19:00 KR-Fylkir
KR-völlur
19:00 Ţróttur R.-Valur
Eimskipsvöllurinn
19:00 Víkingur R.-Fram
Víkingsvöllur
Spánn - La Liga
20:00 Elche - Alaves
ţriđjudagur 8. febrúar
England - Úrvalsdeildin
19:45 West Ham - Watford
19:45 Newcastle - Everton
20:00 Burnley - Man Utd
England - Championship
19:45 Coventry - Blackpool
19:45 Derby County - Hull City
19:45 Fulham - Millwall
19:45 Luton - Barnsley
19:45 Stoke City - Swansea
miđvikudagur 9. febrúar
England - Úrvalsdeildin
19:45 Norwich - Crystal Palace
19:45 Tottenham - Southampton
19:45 Man City - Brentford
20:00 Aston Villa - Leeds
England - Championship
19:45 Cardiff City - Peterboro
19:45 Bournemouth - Birmingham
19:45 Blackburn - Nott. Forest
19:45 Bristol City - Reading
19:45 Preston NE - Huddersfield
19:45 QPR - Middlesbrough
19:45 Sheffield Utd - West Brom
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 Valur-Ţróttur V.
Origo völlurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 Keflavík-Leiknir R.
Nettóhöllin
fimmtudagur 10. febrúar
England - Úrvalsdeildin
19:45 Wolves - Arsenal
19:45 Liverpool - Leicester
föstudagur 11. febrúar
England - Úrvalsdeildin
23:00 Chelsea - Arsenal
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 RB Leipzig - Köln
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
18:00 KR-Afturelding
KR-völlur
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
19:00 Stjarnan-Selfoss
Samsungvöllurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
19:00 Valur-Afturelding
Origo völlurinn
laugardagur 12. febrúar
England - Úrvalsdeildin
12:30 Man Utd - Southampton
15:00 Brentford - Crystal Palace
15:00 Everton - Leeds
15:00 Watford - Brighton
17:30 Norwich - Man City
England - Championship
12:30 Huddersfield - Sheffield Utd
15:00 Birmingham - Luton
15:00 Blackpool - Bournemouth
15:00 Hull City - Fulham
15:00 Middlesbrough - Derby County
15:00 Millwall - Cardiff City
15:00 Nott. Forest - Stoke City
15:00 Peterboro - Preston NE
15:00 Reading - Coventry
15:00 West Brom - Blackburn
20:00 Barnsley - QPR
Ítalía - Serie A
23:00 Atalanta - Juventus
23:00 Empoli - Cagliari
23:00 Genoa - Salernitana
23:00 Verona - Udinese
23:00 Lazio - Bologna
23:00 Milan - Sampdoria
23:00 Napoli - Inter
23:00 Sassuolo - Roma
23:00 Spezia - Fiorentina
23:00 Torino - Venezia
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Eintracht Frankfurt - Wolfsburg
14:30 Gladbach - Augsburg
14:30 Freiburg - Mainz
14:30 Bochum - Bayern
14:30 Greuther Furth - Hertha
17:30 Leverkusen - Stuttgart
Spánn - La Liga
23:00 Alaves - Valencia
23:00 Atletico Madrid - Getafe
23:00 Mallorca - Athletic
23:00 Cadiz - Celta
23:00 Espanyol - Barcelona
23:00 Levante - Betis
23:00 Real Sociedad - Granada CF
23:00 Sevilla - Elche
23:00 Vallecano - Osasuna
23:00 Villarreal - Real Madrid
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
14:00 HK-ÍBV
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
12:00 KV-Fjölnir
KR-völlur
14:00 ÍA-Ţór
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
11:00 FH-Selfoss
Skessan
14:00 Fram-Fylkir
Framvöllur
16:00 Grindavík-KA
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
13:00 Breiđablik-Tindastóll
Fífan
15:15 KR-ÍBV
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
14:00 Ţróttur R.-Fylkir
Eimskipsvöllurinn
16:00 Ţór/KA-Keflavík
Boginn
sunnudagur 13. febrúar
England - Úrvalsdeildin
14:00 Burnley - Liverpool
14:00 Newcastle - Aston Villa
14:00 Tottenham - Wolves
16:30 Leicester - West Ham
England - Championship
15:00 Swansea - Bristol City
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Union Berlin - Dortmund
16:30 Hoffenheim - Arminia Bielefeld
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
12:00 Valur-Grótta
Origo völlurinn
mánudagur 14. febrúar
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 Víkingur R.-Ţróttur V.
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 Keflavík-Kórdrengir
Nettóhöllin
ţriđjudagur 15. febrúar
England - Championship
15:00 Peterboro - Reading
miđvikudagur 16. febrúar
Spánn - La Liga
18:00 Atletico Madrid - Levante
föstudagur 18. febrúar
Reykjavíkurmót kvenna - A-riđill
19:00 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Mainz - Leverkusen
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
20:00 Leiknir R.-Vestri
Egilshöll
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
20:00 Kári-Víkingur Ó.
Akraneshöllin
laugardagur 19. febrúar
England - Úrvalsdeildin
12:30 West Ham - Newcastle
15:00 Arsenal - Brentford
15:00 Aston Villa - Watford
15:00 Brighton - Burnley
15:00 Crystal Palace - Chelsea
15:00 Liverpool - Norwich
15:00 Southampton - Everton
17:30 Man City - Tottenham
England - Championship
15:00 Bournemouth - Nott. Forest
15:00 Blackburn - Millwall
15:00 Bristol City - Middlesbrough
15:00 Cardiff City - Blackpool
15:00 Coventry - Barnsley
15:00 Derby County - Peterboro
15:00 Fulham - Huddersfield
15:00 Luton - West Brom
15:00 Preston NE - Reading
15:00 QPR - Hull City
15:00 Sheffield Utd - Swansea
15:00 Stoke City - Birmingham
Ítalía - Serie A
23:00 Bologna - Spezia
23:00 Cagliari - Napoli
23:00 Fiorentina - Atalanta
23:00 Inter - Sassuolo
23:00 Juventus - Torino
23:00 Roma - Verona
23:00 Salernitana - Milan
23:00 Sampdoria - Empoli
23:00 Udinese - Lazio
23:00 Venezia - Genoa
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Wolfsburg - Hoffenheim
14:30 Stuttgart - Bochum
14:30 Augsburg - Freiburg
14:30 Arminia Bielefeld - Union Berlin
17:30 Köln - Eintracht Frankfurt
Spánn - La Liga
23:00 Athletic - Real Sociedad
23:00 Betis - Mallorca
23:00 Celta - Levante
23:00 Cadiz - Getafe
23:00 Granada CF - Villarreal
23:00 Espanyol - Sevilla
23:00 Osasuna - Atletico Madrid
23:00 Real Madrid - Alaves
23:00 Valencia - Barcelona
23:00 Elche - Vallecano
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
14:00 Víkingur R.-HK
Víkingsvöllur
14:00 Grótta-Ţróttur V.
Vivaldivöllurinn
15:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
12:00 ÍA-KV
Akraneshöllin
15:00 Ţór-Stjarnan
Boginn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
14:00 Kórdrengir-Afturelding
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
14:00 Selfoss-Fram
JÁVERK-völlurinn
14:00 Fylkir-Grindavík
Würth völlurinn
17:00 KA-FH
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
13:00 KH-KFS
Valsvöllur
14:00 ÍR-Víđir
ÍR-völlur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
14:00 Ţróttur R.-Reynir S.
Eimskipsvöllurinn
14:00 Vćngir Júpiters-Sindri
Fjölnisvöllur - Gervigras
16:00 Augnablik-Ćgir
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
13:00 Njarđvík-Kormákur/Hvöt
Nettóhöllin-gervigras
16:15 Haukar-ÍH
Skessan
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Fjarđabyggđ/Leiknir-Höttur/Huginn
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Dalvík/Reynir-Magni
Dalvíkurvöllur
14:00 Völsungur-KF
Vodafonevöllurinn Húsavík
sunnudagur 20. febrúar
England - Úrvalsdeildin
14:00 Leeds - Man Utd
16:30 Wolves - Leicester
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Bayern - Greuther Furth
16:30 Dortmund - Gladbach
18:30 Hertha - RB Leipzig
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
12:00 KR-Vestri
KR-völlur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
14:00 KFG-Elliđi
Samsungvöllurinn
ţriđjudagur 22. febrúar
England - Championship
15:00 Bristol City - Coventry
15:00 Hull City - Barnsley
15:00 Middlesbrough - West Brom
15:00 Preston NE - Nott. Forest
15:00 Swansea - Bournemouth
15:00 Reading - Birmingham
miđvikudagur 23. febrúar
England - Championship
15:00 Derby County - Millwall
15:00 Fulham - Peterboro
15:00 Huddersfield - Cardiff City
15:00 QPR - Blackpool
15:00 Sheffield Utd - Blackburn
15:00 Stoke City - Luton
Lengjubikar kvenna - B-deild
18:00 HK-Haukar
Kórinn
föstudagur 25. febrúar
England - Úrvalsdeildin
20:00 Southampton - Norwich
23:00 Arsenal - Liverpool
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Hoffenheim - Stuttgart
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 HK-Ţróttur V.
Kórinn
19:00 Valur-Víkingur R.
Origo völlurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Breiđablik-ÍA
Kópavogsvöllur
20:00 Fjölnir-Stjarnan
Egilshöll
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 KR-Keflavík
KR-völlur
19:00 Leiknir R.-Kórdrengir
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
19:00 Fylkir-Selfoss
Würth völlurinn
19:00 FH-Grindavík
Skessan
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
20:00 KH-ÍR
Valsvöllur
20:00 Kári-Víđir
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
19:00 Ţróttur R.-Ćgir
Eimskipsvöllurinn
laugardagur 26. febrúar
England - Úrvalsdeildin
12:30 Leeds - Tottenham
15:00 Brentford - Newcastle
15:00 Brighton - Aston Villa
15:00 Crystal Palace - Burnley
15:00 Man Utd - Watford
15:00 West Ham - Wolves
17:30 Everton - Man City
23:00 Chelsea - Leicester
England - Championship
15:00 Bournemouth - Stoke City
15:00 Barnsley - Middlesbrough
15:00 Birmingham - Huddersfield
15:00 Blackburn - QPR
15:00 Blackpool - Reading
15:00 Cardiff City - Fulham
15:00 Coventry - Preston NE
15:00 Luton - Derby County
15:00 Millwall - Sheffield Utd
15:00 Nott. Forest - Bristol City
15:00 Peterboro - Hull City
15:00 West Brom - Swansea
Ítalía - Serie A
23:00 Atalanta - Sampdoria
23:00 Empoli - Juventus
23:00 Genoa - Inter
23:00 Verona - Venezia
23:00 Lazio - Napoli
23:00 Milan - Udinese
23:00 Salernitana - Bologna
23:00 Sassuolo - Fiorentina
23:00 Spezia - Roma
23:00 Torino - Cagliari
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Leverkusen - Arminia Bielefeld
14:30 Union Berlin - Mainz
14:30 Gladbach - Wolfsburg
14:30 Freiburg - Hertha
14:30 Greuther Furth - Köln
17:30 Eintracht Frankfurt - Bayern
Spánn - La Liga
23:00 Atletico Madrid - Celta
23:00 Barcelona - Athletic
23:00 Mallorca - Valencia
23:00 Getafe - Alaves
23:00 Granada CF - Cadiz
23:00 Levante - Elche
23:00 Real Sociedad - Osasuna
23:00 Sevilla - Betis
23:00 Vallecano - Real Madrid
23:00 Villarreal - Espanyol
Rússland - Efsta deild
23:00 Zenit - Rubin
23:00 Spartak - CSKA
23:00 Rostov - Kr. Sovetov
23:00 FK Krasnodar - Lokomotiv
23:00 Akhmat Groznyi - Ufa
23:00 Sochi - Arsenal T
23:00 Nizhnyi Novgorod - Ural
23:00 Khimki - Dinamo
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
17:00 Ţór-KV
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
14:00 Reynir S.-Sindri
Domusnovavöllurinn
16:00 Augnablik-Vćngir Júpiters
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
13:00 Njarđvík-Haukar
Nettóhöllin-gervigras
16:00 ÍH-KFG
Skessan
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
14:00 Úlfarnir-Mídas
Framvöllur - Úlfarsárdal
17:00 RB-KM
Nettóhöllin
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
14:00 Tindastóll-KR
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
13:00 Víkingur R.-FH
Víkingsvöllur
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Grindavík
Fjarđabyggđarhöllin
15:15 Fjölnir-Augnablik
Egilshöll
sunnudagur 27. febrúar
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Bochum - RB Leipzig
16:30 Augsburg - Dortmund
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
14:00 Grótta-ÍBV
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
16:00 KA-Fram
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
15:00 KFS-Víkingur Ó.
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
17:00 Elliđi-Kormákur/Hvöt
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Völsungur-Dalvík/Reynir
Vodafonevöllurinn Húsavík
18:00 KF-Höttur/Huginn
Boginn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
17:00 Árborg-Gullfálkinn
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
14:00 Selfoss-ÍBV
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
14:00 Fylkir-Keflavík
Würth völlurinn
15:00 Afturelding-Ţór/KA
Fagverksvöllurinn Varmá
mánudagur 28. febrúar
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
19:00 Stjarnan-Breiđablik
Samsungvöllurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
20:00 Ţróttur R.-Valur
Eimskipsvöllurinn
ţriđjudagur 1. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Breiđablik-Fjölnir
Kópavogsvöllur
miđvikudagur 2. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
18:00 HK-Valur
Kórinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 Keflavík-Afturelding
Nettóhöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
18:00 Fylkir-KA
Würth völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
19:00 Keflavík-Afturelding
Nettóhöllin-gervigras
fimmtudagur 3. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 Leiknir R.-KR
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Augnablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
19:30 Haukar-Fjölnir
Ásvellir
20:00 FH-Grindavík
Skessan
föstudagur 4. mars
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Arminia Bielefeld - Augsburg
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 Víkingur R.-Grótta
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
19:00 Vćngir Júpiters-Ţróttur R.
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Ýmir-Léttir
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
19:00 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
20:00 ÍA-Hamar
Akraneshöllin
laugardagur 5. mars
England - Úrvalsdeildin
15:00 Aston Villa - Southampton
15:00 Burnley - Chelsea
15:00 Leicester - Leeds
15:00 Liverpool - West Ham
15:00 Man City - Man Utd
15:00 Newcastle - Brighton
15:00 Norwich - Brentford
15:00 Tottenham - Everton
15:00 Watford - Arsenal
15:00 Wolves - Crystal Palace
England - Championship
15:00 Bristol City - Birmingham
15:00 Derby County - Barnsley
15:00 Fulham - Blackburn
15:00 Huddersfield - Peterboro
15:00 Hull City - West Brom
15:00 Middlesbrough - Luton
15:00 Preston NE - Bournemouth
15:00 QPR - Cardiff City
15:00 Reading - Millwall
15:00 Sheffield Utd - Nott. Forest
15:00 Stoke City - Blackpool
15:00 Swansea - Coventry
Ítalía - Serie A
23:00 Bologna - Torino
23:00 Cagliari - Lazio
23:00 Fiorentina - Verona
23:00 Genoa - Empoli
23:00 Inter - Salernitana
23:00 Juventus - Spezia
23:00 Napoli - Milan
23:00 Roma - Atalanta
23:00 Udinese - Sampdoria
23:00 Venezia - Sassuolo
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Bayern - Leverkusen
14:30 RB Leipzig - Freiburg
14:30 Wolfsburg - Union Berlin
14:30 Hertha - Eintracht Frankfurt
14:30 Bochum - Greuther Furth
17:30 Stuttgart - Gladbach
Spánn - La Liga
23:00 Alaves - Sevilla
23:00 Athletic - Levante
23:00 Betis - Atletico Madrid
23:00 Celta - Mallorca
23:00 Cadiz - Vallecano
23:00 Espanyol - Getafe
23:00 Osasuna - Villarreal
23:00 Real Madrid - Real Sociedad
23:00 Valencia - Granada CF
Rússland - Efsta deild
23:00 Zenit - Ufa
23:00 Rostov - Sochi
23:00 FK Krasnodar - Ural
23:00 Kr. Sovetov - Arsenal T
23:00 CSKA - Nizhnyi Novgorod
23:00 Dinamo - Spartak
23:00 Lokomotiv - Khimki
23:00 Akhmat Groznyi - Rubin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
14:00 Ţróttur V.-ÍBV
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
12:00 ÍA-Fjölnir
Akraneshöllin
14:00 KV-Stjarnan
KR-völlur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
12:00 Kórdrengir-Vestri
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
14:00 Selfoss-Grindavík
JÁVERK-völlurinn
14:00 Fram-FH
Framvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 ÍR-Kári
ÍR-völlur
14:00 Víkingur Ó.-KH
Ólafsvíkurvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
15:00 Augnablik-Sindri
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
16:00 Úlfarnir-Gullfálkinn
Framvöllur - Úlfarsárdal
16:00 KM-Mídas
KR-völlur
17:00 Árborg-RB
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
14:00 Hvíti riddarinn-Kría
Fagverksvöllurinn Varmá
17:00 Ísbjörninn-Reynir H
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
13:00 Álftanes-KFR
OnePlus völlurinn
16:00 SR-Afríka
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
16:00 KB-Samherjar
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
13:00 Breiđablik-Selfoss
Kópavogsvöllur
14:00 ÍBV-Tindastóll
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
17:00 Ţór/KA-Ţróttur R.
Boginn
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-HK
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Völsungur-Einherji
Vodafonevöllurinn Húsavík
sunnudagur 6. mars
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Mainz - Dortmund
16:30 Köln - Hoffenheim
Spánn - La Liga
19:00 Elche - Barcelona
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
16:00 Ţór-Breiđablik
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 Víđir-KFS
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
16:00 Ćgir-Reynir S.
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
18:00 Magni-Fjarđabyggđ/Leiknir
Boginn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
16:00 Skallagrímur-Hamar
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
16:00 Berserkir-Tindastóll
Víkingsvöllur
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
15:00 KR-Stjarnan
KR-völlur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
13:00 Grótta-Sindri
Vivaldivöllurinn
17:00 KM-SR
KR-völlur
mánudagur 7. mars
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Smári-Vatnaliljur
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
21:00 KÁ-KFB
Ásvellir
ţriđjudagur 8. mars
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
20:00 Álftanes-ÍR
OnePlus völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
20:00 Fram-KH
Framvöllur
miđvikudagur 9. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 Afturelding-Leiknir R.
Fagverksvöllurinn Varmá
fimmtudagur 10. mars
Rússland - Efsta deild
23:00 Spartak - FK Krasnodar
23:00 Kr. Sovetov - Zenit
23:00 Lokomotiv - CSKA
23:00 Rubin - Rostov
23:00 Arsenal T - Dinamo
23:00 Ufa - Nizhnyi Novgorod
23:00 Ural - Akhmat Groznyi
23:00 Khimki - Sochi
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Stjarnan-Breiđablik
Samsungvöllurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
19:00 Fram-Grindavík
Framvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
20:00 Elliđi-ÍH
Fylkisvöllur
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
19:00 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
20:00 Víkingur R.-Haukar
Víkingsvöllur
20:00 FH-Augnablik
Skessan
föstudagur 11. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
20:00 Fjölnir-Ţór
Egilshöll
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 KR-Kórdrengir
KR-völlur
20:00 Vestri-Keflavík
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
21:00 KFG-Njarđvík
Samsungvöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Léttir-Hörđur Í.
ÍR-völlur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
19:00 Hvíti riddarinn-GG
Fagverksvöllurinn Varmá
20:00 Kría-Ísbjörninn
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
19:00 Ţróttur R.-Keflavík
Eimskipsvöllurinn
19:00 Fylkir-Afturelding
Würth völlurinn
laugardagur 12. mars
England - Úrvalsdeildin
15:00 Arsenal - Leicester
15:00 Brentford - Burnley
15:00 Brighton - Liverpool
15:00 Chelsea - Newcastle
15:00 Crystal Palace - Man City
15:00 Everton - Wolves
15:00 Leeds - Norwich
15:00 Man Utd - Tottenham
15:00 Southampton - Watford
15:00 West Ham - Aston Villa
England - Championship
15:00 Bournemouth - Derby County
15:00 Barnsley - Fulham
15:00 Birmingham - Hull City
15:00 Blackburn - Bristol City
15:00 Blackpool - Swansea
15:00 Cardiff City - Preston NE
15:00 Coventry - Sheffield Utd
15:00 Luton - QPR
15:00 Millwall - Middlesbrough
15:00 Nott. Forest - Reading
15:00 Peterboro - Stoke City
15:00 West Brom - Huddersfield
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Dortmund - Arminia Bielefeld
14:30 Eintracht Frankfurt - Bochum
14:30 Leverkusen - Köln
14:30 Union Berlin - Stuttgart
14:30 Freiburg - Wolfsburg
14:30 Hoffenheim - Bayern
14:30 Augsburg - Mainz
14:30 Greuther Furth - RB Leipzig
17:30 Gladbach - Hertha
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
13:00 Grótta-HK
Vivaldivöllurinn
14:00 Víkingur R.-ÍBV
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
11:00 FH-Fylkir
Skessan
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
16:15 Haukar-Kormákur/Hvöt
Skessan
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Fjarđabyggđ/Leiknir-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Höttur/Huginn-Magni
Fellavöllur
14:00 Dalvík/Reynir-KF
Dalvíkurvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
14:00 Ýmir-Smári
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
13:00 Álftanes-Afríka
OnePlus völlurinn
14:00 SR-Uppsveitir
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
16:30 KFB-Skallagrímur
OnePlus völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
14:00 Stjarnan-ÍBV
Samsungvöllurinn
15:00 Selfoss-Tindastóll
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
15:00 Valur-Ţór/KA
Origo völlurinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
11:30 HK-Grindavík
Kórinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
16:00 Hamar-Völsungur
Akraneshöllin
sunnudagur 13. mars
Ítalía - Serie A
14:00 Atalanta - Genoa
14:00 Fiorentina - Bologna
14:00 Verona - Napoli
14:00 Lazio - Venezia
14:00 Milan - Empoli
14:00 Salernitana - Sassuolo
14:00 Sampdoria - Juventus
14:00 Spezia - Cagliari
14:00 Torino - Inter
14:00 Udinese - Roma
Spánn - La Liga
19:00 Atletico Madrid - Cadiz
19:00 Barcelona - Osasuna
19:00 Betis - Athletic
19:00 Mallorca - Real Madrid
19:00 Getafe - Valencia
19:00 Granada CF - Elche
19:00 Levante - Espanyol
19:00 Real Sociedad - Alaves
19:00 Vallecano - Sevilla
19:00 Villarreal - Celta
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
12:00 Afturelding-Vestri
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
16:00 KA-Selfoss
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
12:00 Sindri-Ćgir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
12:00 Vatnaliljur-Hörđur Í.
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
15:00 Stokkseyri-KÁ
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Tindastóll-KB
Sauđárkróksvöllur
14:00 Álafoss-Berserkir
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
12:00 ÍR-Sindri
ÍR-völlur
mánudagur 14. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Stjarnan-ÍA
Samsungvöllurinn
19:00 Breiđablik-KV
Kópavogsvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
20:00 SR-Grótta
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
20:00 Fram-ÍA
Framvöllur
ţriđjudagur 15. mars
England - Championship
15:00 Bournemouth - Reading
15:00 Barnsley - Bristol City
15:00 Birmingham - Middlesbrough
15:00 Blackburn - Derby County
15:00 Nott. Forest - QPR
15:00 West Brom - Fulham
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
20:00 Álftanes-KM
OnePlus völlurinn
miđvikudagur 16. mars
England - Championship
15:00 Blackpool - Sheffield Utd
15:00 Cardiff City - Stoke City
15:00 Coventry - Hull City
15:00 Luton - Preston NE
15:00 Millwall - Huddersfield
15:00 Peterboro - Swansea
fimmtudagur 17. mars
Rússland - Efsta deild
23:00 Zenit - Arsenal T
23:00 CSKA - Rubin
23:00 Dinamo - Rostov
23:00 Akhmat Groznyi - Lokomotiv
23:00 Sochi - Kr. Sovetov
23:00 Nizhnyi Novgorod - Spartak
23:00 Ufa - FK Krasnodar
23:00 Ural - Khimki
föstudagur 18. mars
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
19:00 Vćngir Júpiters-Ćgir
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
14:00 Léttir-Smári
ÍR-völlur
16:00 Vatnaliljur-Ýmir
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
20:00 KB-Álafoss
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
19:00 Afturelding-Ţróttur R.
Fagverksvöllurinn Varmá
19:00 Keflavík-Valur
Nettóhöllin
Lengjubikar kvenna - B-deild
20:00 Fjölnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
20:00 ÍA-KH
Akraneshöllin
laugardagur 19. mars
England - Úrvalsdeildin
15:00 Aston Villa - Arsenal
15:00 Burnley - Southampton
15:00 Leicester - Brentford
15:00 Liverpool - Man Utd
15:00 Man City - Brighton
15:00 Newcastle - Crystal Palace
15:00 Norwich - Chelsea
15:00 Tottenham - West Ham
15:00 Watford - Everton
15:00 Wolves - Leeds
England - Championship
15:00 Bristol City - West Brom
15:00 Derby County - Coventry
15:00 Fulham - Nott. Forest
15:00 Huddersfield - Bournemouth
15:00 Hull City - Luton
15:00 Middlesbrough - Cardiff City
15:00 Preston NE - Blackpool
15:00 QPR - Peterboro
15:00 Reading - Blackburn
15:00 Sheffield Utd - Barnsley
15:00 Stoke City - Millwall
15:00 Swansea - Birmingham
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Bayern - Union Berlin
14:30 RB Leipzig - Eintracht Frankfurt
14:30 Wolfsburg - Leverkusen
14:30 Stuttgart - Augsburg
14:30 Mainz - Arminia Bielefeld
14:30 Hertha - Hoffenheim
14:30 Köln - Dortmund
14:30 Bochum - Gladbach
14:30 Greuther Furth - Freiburg
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 Víđir-Víkingur Ó.
Domusnovavöllurinn
14:00 Kári-KH
Akraneshöllin
14:00 ÍR-KFS
ÍR-völlur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
12:00 Ţróttur R.-Sindri
Eimskipsvöllurinn
15:00 Augnablik-Reynir S.
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
13:00 Njarđvík-Elliđi
Nettóhöllin-gervigras
14:00 ÍH-Kormákur/Hvöt
Skessan
16:15 Haukar-KFG
Skessan
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Völsungur-Höttur/Huginn
Vodafonevöllurinn Húsavík
15:00 Dalvík/Reynir-Fjarđabyggđ/Leiknir
Dalvíkurvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
14:00 Úlfarnir-KM
Framvöllur - Úlfarsárdal
16:00 Mídas-Árborg
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
14:00 Reynir H-Kría
Ólafsvíkurvöllur
17:00 Ísbjörninn-GG
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
13:00 Álftanes-Uppsveitir
OnePlus völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
16:00 Skallagrímur-Stokkseyri
Akraneshöllin
16:30 KFB-Hamar
OnePlus völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
14:00 KR-Selfoss
KR-völlur
14:00 Tindastóll-Stjarnan
Sauđárkróksvöllur
14:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
14:15 SR-Sindri
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
16:00 Völsungur-Fram
Vodafonevöllurinn Húsavík
sunnudagur 20. mars
Ítalía - Serie A
14:00 Bologna - Atalanta
14:00 Cagliari - Milan
14:00 Empoli - Verona
14:00 Genoa - Torino
14:00 Inter - Fiorentina
14:00 Juventus - Salernitana
14:00 Napoli - Udinese
14:00 Roma - Lazio
14:00 Sassuolo - Spezia
14:00 Venezia - Sampdoria
Spánn - La Liga
19:00 Alaves - Granada CF
19:00 Athletic - Getafe
19:00 Celta - Betis
19:00 Cadiz - Villarreal
19:00 Espanyol - Mallorca
19:00 Osasuna - Levante
19:00 Real Madrid - Barcelona
19:00 Sevilla - Real Sociedad
19:00 Vallecano - Atletico Madrid
19:00 Elche - Valencia
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 KF-Magni
Dalvíkurvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
14:00 RB-Gullfálkinn
Nettóhöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
16:00 KFR-Afríka
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
20:00 Samherjar-Tindastóll
Boginn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
16:00 Ţór/KA-Fylkir
Boginn
Lengjubikar kvenna - B-deild
13:00 FH-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Skessan
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
18:00 Einherji-Hamar
Boginn
mánudagur 21. mars
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
20:00 Grótta-Álftanes
Vivaldivöllurinn
fimmtudagur 24. mars
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
19:00 Ţróttur R.-Augnablik
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
20:00 Berserkir-KB
Víkingsvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
20:00 Haukar-FH
Ásvellir
20:00 Augnablik-Grindavík
Fagrilundur - gervigras
föstudagur 25. mars
Landsliđ karla - U21 - Undankeppni EM
00:00 Grikkland-Liechtenstein
00:00 Portúgal-Ísland