banner
fös 21.apr 2017 05:55
Bjarni Ţórarinn Hallfređsson
Ísland um helgina - Hver verđur meistari meistaranna?
Kvenaboltinn
watermark Stjarnan og Breiđablik mćtast í Meistarakeppni KSÍ
Stjarnan og Breiđablik mćtast í Meistarakeppni KSÍ
Mynd: Fótbolti.net - Tomasz Kolodziejski
watermark Ţróttur Vogum heimsćkir KV í Borgunarbikarnum
Ţróttur Vogum heimsćkir KV í Borgunarbikarnum
Mynd: Ţróttur Vogum
watermark HK/Víkingur mćtir Álftanesi í C-deild Lengjubikars kvenna
HK/Víkingur mćtir Álftanesi í C-deild Lengjubikars kvenna
Mynd: Fótbolti.net - Tomasz Kolodziejski
Íslenski boltinn heldur áfram um helgina en nóg er um ađ vera!

Boltinn er nú formlega kominn af stađ en Borgunarbikar karla hófst um síđustu helgi. Bikarinn heldur áfram um helgina og klárast fyrsta umferđin á mánudag.

Íslandsmeistarar Stjörnunnar og bikarmeistarar Breiđbliks mćtast í Meistarakeppni KSÍ í kvöld en liđin háđu mikla baráttu í Pepsi-deild kvenna síđasta sumar.

Ţá verđur einnig spilađ í C-deild Lengjubikarskvenna um helgina.

föstudagur 21. apríl

Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
19:00 Ţróttur R.-Víkingur Ó. (Eimskipsvöllurinn)
20:15 Augnablik-Grótta (Fífan)

Borgunarbikar karla
19:00 Árborg-KB (JÁVERK-völlurinn)
19:00 Kári-Léttir (Akraneshöllin)
19:00 KV-Ţróttur V. (KR-völlur)
20:00 Elliđi-Kormákur/Hvöt (Fylkisvöllur)

Meistarakeppni KSÍ konur
19:15 Stjarnan-Breiđablik (Samsung völlurinn)

laugardagur 22. apríl

Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
13:00 Álftanes-HK/Víkingur (Bessastađavöllur)
14:00 Afturelding/Fram-ÍR (Varmárvöllur)

Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
15:15 Hamrarnir-Einherji (Boginn)

Borgunarbikar karla
10:00 GG-Snćfell/UDN (Reykjaneshöllin)
14:00 SR-ÍH (Eimskipsvöllurinn)
14:00 Víđir-Mídas (Nesfisk-völlurinn)
14:00 Augnablik-Ísbjörninn (Fagrilundur)
14:00 Ćgir-Ýmir (Ţorlákshafnarvöllur)
14:00 KFS-Hamar (Týsvöllur)
14:00 KF-Tindastóll (KA-völlur)
14:00 Berserkir-Skallagrímur (Víkingsvöllur)
16:00 Álftanes-Vestri (Bessastađavöllur)
17:00 Geisli A-Nökkvi (KA-völlur)

sunnudagur 23. apríl

Borgunarbikar karla
14:00 KH-Hvíti riddarinn (Valsvöllur)
14:00 Höttur-Sindri (Fellavöllur)
14:00 Vatnaliljur-Úlfarnir (Fagrilundur)
14:00 Dalvík/Reynir-Drangey (KA-völlur)
14:00 Afturelding-Grótta (Varmárvöllur)
14:00 Reynir S.-Kórdrengir (Sandgerđisvöllur)
14:00 Stokkseyri-Kría (JÁVERK-völlurinn)
14:00 Kóngarnir-Afríka (Eimskipsvöllurinn)
17:00 Gnúpverjar-KFR (Fagrilundur)
20:00 KFG-Vćngir Júpiters (Samsung völlurinn)
Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
banner
Björn Berg Gunnarsson
Björn Berg Gunnarsson | ţri 10. október 13:30
Valur Páll Eiríksson
Valur Páll Eiríksson | fim 07. september 15:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | ţri 05. september 13:05
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | mán 28. ágúst 15:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 23. ágúst 13:00
Björn Berg Gunnarsson
Björn Berg Gunnarsson | mán 21. ágúst 14:00
Ţórđur Már Sigfússon
Ţórđur Már Sigfússon | fös 18. ágúst 10:45
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | miđ 16. ágúst 12:15
föstudagur 20. október
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
14:00 Ţýskaland-Ísland
BRITA-Arena
16:00 Slóvenía-Tékkland
ţriđjudagur 24. október
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
14:10 Ţýskaland-Fćreyjar
16:00 Tékkland-Ísland
Znojmo Stadium
fimmtudagur 9. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
18:30 Spánn-Ísland
Est. Nueva Condomina
föstudagur 10. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Norđur-Írland
ţriđjudagur 14. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Slóvakía
16:00 Eistland-Ísland
A. le Coq
föstudagur 24. nóvember
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Slóvenía-Fćreyjar