Síðustu leikjum dagsins í annari umferð í forkeppni Evrópudeildarinnar var nú að ljúka.
Willum Þór Willumsson var í byrjunarliði Bate sem féll úr leik á útivelli gegn CSKA Sofia. Þá spilaði Jón Dagur Þorsteinsson í 3-0 tapi gegn Mura og Axel Óskar Andrésson var í byrjunarliði Viking sem féll úr leik gegn Aberdeen.
AC Milan komst áfram eftir 2-0 útisigur gegn Shamrock Rovers. Hakan Çalhanoglu og Zlatan Ibrahimovic skoruðu mörkin. AC Milan mætir Alfons Sampsted og félögum í Bodö/Glimt í næstu umferð.
Arnór Ingi Traustason kom inn á sem varamaður hjá Malmö í 2-0 útisigri gegn Honved. Arnór skoraði seinna mark Malmö og gulltryggði sigurinn á 86. mínútu leiksins.
Fyrr í dag féll KR úr leik gegn Tallin eftir 2-1 tap í Eistlandi. Öll úrslit dagsins má sjá hér fyrir neðan.
Kaisar (Kazakhstan) 1 - 4 APOEL (Cyprus)
1-0 Elguja Lobjanidze ('6 )
1-1 Tomas De Vincenti ('15 )
1-2 Anuar ('25 )
1-3 Omer Atzili ('48 )
1-4 Tomas De Vincenti ('90 )
Ventspils (Latvia) 1 - 5 Rosenborg (Norway)
1-0 Evgeni Kozlov ('5 )
1-1 Dino Islamovic ('15 , víti)
1-2 Anders Konradsen ('37 )
1-3 Dino Islamovic ('45 )
1-4 Carlo Holse ('64 )
1-5 Kristoffer Zachariassen ('71 )
Rautt spjald: Dmitrijs Litvinskis, Ventspils (Latvia) ('63)
Renova Dzepciste (North Macedonia) 0 - 1 Hajduk Split (Croatia)
0-1 Mijo Caktas ('4 )
Ararat-Armenia (Armenia) 4 - 3 Fola Esch (Luxembourg)
1-0 Jeisson Martinez ('17 )
1-1 Diogo Pimentel ('19 )
1-2 Stephano Bensi ('56 , víti)
1-3 Zachary Hadji ('81 )
2-3 Mailson Lima ('90 , víti)
3-3 Mailson Lima ('90 , víti)
4-3 Serhiy Vakulenko ('113 )
Rautt spjald: ,Alex Cristian Junior, Ararat-Armenia (Armenia) ('43)Diogo Pimentel, Fola Esch (Luxembourg) ('90)
Astana (Kazakhstan) 0 - 1 Buducnost (Montenegro)
0-1 Vasilije Terzic ('25 )
Teuta (Albania) 0 - 4 Granada CF (Spain)
0-1 Roberto Soldado ('5 )
0-2 Kenedy ('10 )
0-3 Yangel Herrera ('31 )
0-4 Yangel Herrera ('46 )
Rautt spjald: Fabjan Beqja, Teuta (Albania) ('80)
Lincoln (Gibraltar) 0 - 5 Rangers (Scotland)
0-1 James Tavernier ('21 )
0-2 Connor Goldson ('45 )
0-3 Alfredo Morelos ('67 )
0-4 Jermain Defoe ('84 )
0-5 Alfredo Morelos ('88 )
KuPS (Finland) 5 - 4 Slovan (Slovakia)
0-1 Zan Medved ('111 )
1-1 Aniekpeno Udoh ('120 )
FC Botosani (Romania) 0 - 1 Shkendija (North Macedonia)
0-1 Besart Ibraimi ('2 )
Rautt spjald: Armend Alimi, Shkendija (North Macedonia) ('67)
Bodo-Glimt (Norway) 3 - 1 Zalgiris (Lithuania)
1-0 Philip Zinckernagel ('20 )
1-1 Liviu Antal ('26 )
2-1 Victor Boniface ('32 )
3-1 Patrick Berg ('81 )
Riteriai (Lithuania) 1 - 5 Liberec (Czech Republic)
0-1 Kamso Mara ('12 , víti)
0-2 Jakub Hromada ('20 )
1-2 Angel Lezama ('61 )
1-3 Michael Rabusic ('84 )
1-4 Abdulla Al Yusuf ('89 , víti)
1-5 Jan Matousek ('90 )
Lokomotiv Plovdiv (Bulgaria) 1 - 2 Tottenham (England)
1-0 Georgi Minchev ('71 )
1-1 Harry Kane ('80 , víti)
1-2 Tanguy Ndombele ('85 )
Rautt spjald: ,Birsent Karageren, Lokomotiv Plovdiv (Bulgaria) ('79)Dinis Almeida, Lokomotiv Plovdiv (Bulgaria) ('79)
Goteborg (Sweden) 1 - 2 FC Kobenhavn (Denmark)
1-0 Tobias Sana ('73 )
1-1 Robert Mudrazija ('83 )
1-2 Jonas Wind ('85 )
Neftci Baku (Azerbaijan) 1 - 3 Galatasaray (Turkey)
0-1 Mbaye Diagne ('19 )
1-1 Mamadou Pape Mbodj ('46 )
1-2 Christian Luyindama ('48 )
1-3 Mbaye Diagne ('63 )
Flora (Estonia) 2 - 1 KR Reykjavik (Iceland)
1-0 Rauno Sappinen ('7 )
2-0 Michael Lilander ('37 )
2-1 Kristjan Finnbogason ('75 )
Rautt spjald: Aegir Jonasson, KR Reykjavik (Iceland) ('58)
Olimpija (Slovenia) 2 - 3 Zrinjski (Bosnia and Herzegovina)
1-0 Djorde Ivanovic ('19 )
1-1 Nemanja Bilbija ('51 )
2-1 Andres Vombergar ('81 )
2-2 Nemanja Bilbija ('84 )
2-3 Josip Ivancic ('92 )
Connahs QN (Wales) 0 - 1 Dinamo Tb. (Georgia)
0-1 Georgij Gabedava ('90 , víti)
Djurgarden (Sweden) 2 - 1 Europa FC (Gibraltar)
1-0 Curtis Edwards ('42 )
1-1 Gallardo ('57 )
2-1 Fredrik Ulvestad ('69 , víti)
Rautt spjald: Alex Quillo, Europa FC (Gibraltar) ('62)
Riga (Latvia) 0 - 0 SP Tre Fiori (San Marino)
Hibernians FC (Malta) 0 - 1 Fehervar (Hungary)
0-1 Boban Nikolov ('61 )
Rautt spjald: Shola Shodiya, Hibernians FC (Malta) ('90)
Laci (Albania) 1 - 2 Hapoel Beer Sheva (Israel)
1-0 Kyrian Nwabueze ('59 )
1-1 Gaetan Varenne ('90 )
1-2 Jhonatan Agudelo ('90 )
Rautt spjald: Ardit Deliu, Laci (Albania) ('86)
CSKA Sofia (Bulgaria) 2 - 0 BATE (Belarus)
1-0 Ali Sowe ('44 )
2-0 Graham Carey ('90 )
Sfintul Gheorghe (Moldova) 0 - 1 Partizan (Serbia)
0-1 Bibras Natcho ('104 , víti)
OFI (Greece) 0 - 1 Apollon Limassol (Cyprus)
0-1 Attila Szalai ('50 )
Lokomotiv Tbilisi (Georgia) 2 - 1 Dinamo (Russia)
1-0 Irakli Sikharulidze ('54 )
2-0 Mamia Gavashelishvili ('76 )
2-1 Nikolay Komlichenko ('90 , víti)
Maccabi Haifa (Israel) 2 - 1 Kairat (Kazakhstan)
1-0 Yuval Ashkenazi ('31 )
1-1 Wagner Love ('45 )
2-1 Nikita Rukavytsya ('72 )
Inter Escaldes (Andorra) 0 - 1 Dundalk (Ireland)
0-1 David McMillan ('14 )
Rautt spjald: Andrew Boyle, Dundalk (Ireland) ('58)
Sileks (North Macedonia) 0 - 2 Drita FC (Kosovo)
0-1 Fidan Gerbeshi ('48 , víti)
0-2 Ardian Limani ('80 )
Rautt spjald: Hristijan Grozdanoski, Sileks (North Macedonia) ('78)
Shamrock (Ireland) 0 - 2 Milan (Italy)
0-1 Zlatan Ibrahimovic ('23 )
0-2 Hakan Calhanoglu ('67 )
Piast Gliwice (Poland) 3 - 2 Hartberg (Austria)
1-0 Martin Konczkowski ('10 )
1-1 Tobias Kainz ('33 )
2-1 Patryk Sokolowski ('62 )
2-2 Lukas Ried ('75 )
3-2 Michal Zyro ('84 )
Kukesi (Albania) 0 - 4 Wolfsburg (Germany)
0-1 Wout Weghorst ('21 )
0-2 Maxence Lacroix ('33 )
0-3 Wout Weghorst ('74 )
0-4 Admir Mehmedi ('89 )
Borac BL (Bosnia and Herzegovina) 0 - 2 Rio Ave (Portugal)
0-1 Nikola Jambor ('90 )
0-2 Tarantini ('90 )
Aris (Greece) 1 - 2 Kolos Kovalivka (Ukraine)
0-1 Andrii Bogdanov ('47 )
1-1 Bruno Gama ('55 )
1-2 Denys Antiukh ('63 )
Standard (Belgium) 2 - 0 Bala Town (Wales)
1-0 Felipe Avenatti ('19 , víti)
2-0 Selim Amallah ('34 )
Mura (Slovenia) 3 - 0 AGF Aarhus (Denmark)
1-0 Jan Gorenc ('37 )
2-0 Kevin Zizek ('72 )
3-0 Amadej Marosa ('90 )
Viking FK (Norway) 0 - 2 Aberdeen (Scotland)
0-1 Ross Mccrorie ('45 )
0-2 Ryan Hedges ('78 )
Coleraine FC (Northern Ireland) 2 - 5 Motherwell (Scotland)
0-1 Callum Lang ('16 )
0-2 Tony Watt ('37 )
1-2 Ben Doherty ('49 , víti)
2-2 Ben Doherty ('90 , víti)
Rautt spjald: Bevis Mugabi, Motherwell (Scotland) ('89)
Linfield FC (Northern Ireland) 0 - 1 Floriana FC (Malta)
0-1 Matias Garcia ('10 )
Rautt spjald: Ross Larkin, Linfield FC (Northern Ireland) ('74)
Osijek (Croatia) 1 - 2 Basel (Switzerland)
0-1 Arthur ('18 )
0-2 Valentin Stocker ('44 )
1-2 Ante Majstorovic ('84 )
DAC (Slovakia) 5 - 3 Jablonec (Czech Republic)
1-0 Marko Divkovic ('6 )
1-1 Jaroslav Zeleny ('26 )
1-2 Ivan Schranz ('57 )
2-2 Marko Divkovic ('65 )
2-3 Ivan Schranz ('71 , víti)
3-3 Ion Nicolaescu ('85 )
4-3 Ion Nicolaescu ('96 )
5-3 Eric Davis ('114 )
Servette (Switzerland) 0 - 1 Reims (France)
0-1 Valon Berisha ('4 )
Backa Topola (Serbia) 4 - 5 Steaua (Romania)
1-0 Dejan Milicevic ('11 )
2-0 Borko Duronjic ('14 )
2-1 Florinel Coman ('25 )
2-2 Dennis Man ('50 )
3-2 Nenad Lukic ('51 )
3-3 Dennis Man ('63 , víti)
4-3 Bojan Balaz ('90 , sjálfsmark)
5-3 Sasa Tomanovic ('90 )
5-4 Dennis Man ('105 )
Rautt spjald: ,Dajan Ponjevic, Backa Topola (Serbia) ('44)Vladimir Siladi, Backa Topola (Serbia) ('103)
Honved (Hungary) 0 - 2 Malmo FF (Sweden)
0-1 Ola Toivonen ('43 )
0-2 Arnor Ingvi Traustason ('86 )
Athugasemdir