Leikið í öllum deildum
Það er að verða kominn október en samt sem áður er fullt af leikjum í flestöllum deildum hér á landi.
Um helgina verður leikið í báðum Pepsi Max-deildum og öllum neðri deildum, bæði karla- og kvenna.
KR og Stjarnan eigast við í Pepsi Max-deild kvenna í kvöld og það er einn leikur í Lengjudeild karla þar sem Vestri tekur á móti Keflavík. Á morgun eru fjórir leikir í Pepsi Max-deild kvenna þar sem mikil spenna er bæði á toppi sem botni deildarinnar. Umferðin klárast einnig í Lengjudeild karla með fimm leikjum.
Á sunnudag fer fram heil umferð í Pepsi Max-deild karla þar sem eru margir áhugaverðir leikir, þar á meðal stórleikur Vals og Breiðabliks.
Fyrri leikir í undanúrslitum í úrslitakeppni 4. deildar karla verða spilaðir um helgina en hér að neðan má sjá alla leiki helgarinnar.
föstudagur 25. september
Pepsi-Max deild kvenna
16:15 KR-Stjarnan (Meistaravellir)
Lengjudeild karla
16:15 Vestri-Keflavík (Olísvöllurinn)
3. deild karla
16:30 Ægir-KV (Þorlákshafnarvöllur)
19:00 Elliði-Tindastóll (Fylkisvöllur)
laugardagur 26. september
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Selfoss-Þróttur R. (JÁVERK-völlurinn)
14:00 Breiðablik-ÍBV (Kópavogsvöllur)
15:00 FH-Þór/KA (Kaplakrikavöllur)
17:00 Fylkir-Valur (Würth völlurinn)
Lengjudeild karla
14:00 Leiknir R.-Afturelding (Domusnovavöllurinn)
14:00 Leiknir F.-Víkingur Ó. (Fjarðabyggðarhöllin)
14:00 Þróttur R.-ÍBV (Eimskipsvöllurinn)
14:00 Þór-Fram (Þórsvöllur)
15:00 Grindavík-Magni (Grindavíkurvöllur)
3. deild karla
13:15 Vængir Júpiters-Höttur/Huginn (Fjölnisvöllur - Gervigras)
14:00 Álftanes-Einherji (Bessastaðavöllur)
14:00 KFG-Reynir S. (Samsungvöllurinn)
15:30 Sindri-Augnablik (Sindravellir)
Lengjudeild kvenna
16:00 Grótta-Völsungur (Vivaldivöllurinn)
2. deild kvenna
13:00 Sindri-Hamrarnir (Sindravellir)
4. deild karla - úrslitakeppni
14:00 Kormákur/Hvöt-ÍH (Blönduósvöllur)
14:00 KFS-Hamar (Hásteinsvöllur)
sunnudagur 27. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 FH-Fjölnir (Kaplakrikavöllur)
14:00 KR-Fylkir (Meistaravellir)
14:00 ÍA-Víkingur R. (Norðurálsvöllurinn)
16:15 Grótta-KA (Vivaldivöllurinn)
19:15 Valur-Breiðablik (Origo völlurinn)
19:15 HK-Stjarnan (Kórinn)
2. deild karla
14:00 Völsungur-ÍR (Vodafonevöllurinn Húsavík)
14:00 Njarðvík-Dalvík/Reynir (Rafholtsvöllurinn)
14:00 Haukar-Víðir (Ásvellir)
14:00 Þróttur V.-Kórdrengir (Vogaídýfuvöllur)
15:00 Selfoss-KF (JÁVERK-völlurinn)
19:15 Kári-Fjarðabyggð (Akraneshöllin)
Lengjudeild kvenna
16:00 Tindastóll-Haukar (Sauðárkróksvöllur)
2. deild kvenna
14:00 Grindavík-Hamar (Grindavíkurvöllur)
14:00 Álftanes-ÍR (Bessastaðavöllur)
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Athugasemdir