Það verður líf og fjör í fótboltanum á Íslandi um helgina en fyrsta umferð fer fram i bæði Mjólkurbikar karla og kvenna.
Valur og Selfoss mætast í Meistarakeppninni í kvennaflokki á laugardag og á sunnudag mætast KR og Víkingur R. í meistarakeppni karla.
Önnur lið í Pepsi Max-deild karla eru einnig að spila sinn síðasta æfingaleik fyrir mót um helgina og nokkrir áhugaverðir æfingaleikir eru á dagskrá.
Valur og Selfoss mætast í Meistarakeppninni í kvennaflokki á laugardag og á sunnudag mætast KR og Víkingur R. í meistarakeppni karla.
Önnur lið í Pepsi Max-deild karla eru einnig að spila sinn síðasta æfingaleik fyrir mót um helgina og nokkrir áhugaverðir æfingaleikir eru á dagskrá.
Við óskum eftir upplýsingum um alla æfingaleiki í gegnum tölvupóst á [email protected]
föstudagur 5. júní
Æfingaleikir karla
19:00 Valur - Fylkir (Origo-völlurinn)
19:00 Keflavík - Grótta (Nettóvöllurinn)
Mjólkurbikar karla
19:15 ÍR-KÁ (Hertz völlurinn)
19:15 Selfoss-Snæfell (JÁVERK-völlurinn)
20:00 Smári-Njarðvík (Fagrilundur - gervigras)
laugardagur 6. júní
Meistarar meistaranna konur
16:00 Valur-Selfoss (Origo völlurinn)
Æfingaleikir karla
12:00 Stjarnan - Leiknir R. (Samsung-völlurinn)
12:00 FH - Fjölnir (Kaplakriki)
14:00 ÍBV - KA (Hásteinsvöllur)
14:00 Víkingur Ó. - Grindavík (Ólafsvíkurvöllur)
Æfingaleikir kvenna
12:00 Keflavík - Þróttur R. (Nettó-völlurinn)
Mjólkurbikar karla
13:00 KV-Kári (KR-völlur)
13:00 Vængir Júpiters-KH (Fjölnisvöllur - Gervigras)
13:00 Hvíti riddarinn-KFS (Varmárvöllur)
13:00 Haukar-Elliði (Ásvellir)
14:00 Þróttur V.-Ægir (Vogaídýfuvöllur)
14:00 Kría-Hamar (Vivaldivöllurinn)
14:00 Höttur/Huginn-Sindri (Fellavöllur)
14:00 Mídas-KM (Víkingsvöllur)
14:00 Vatnaliljur-Afturelding (Fagrilundur - gervigras)
14:00 Álftanes-Fram (Bessastaðavöllur)
14:00 Dalvík/Reynir-KF (Dalvíkurvöllur)
14:00 Hörður Í.-Vestri (Olísvöllurinn)
14:00 Skallagrímur-Ýmir (Skallagrímsvöllur)
16:00 KFG-KB (Samsung völlurinn)
18:00 Þróttur R.-Álafoss (Eimskipsvöllurinn)
sunnudagur 7. júní
Meistarar meistaranna karlar
19:15 KR-Víkingur R. (Meistaravellir)
Æfingaleikir karla
12:00 Breiðablik - HK (Kópavogsvöllur)
Mjólkurbikar karla
14:00 ÍH-Berserkir (Skessan)
14:00 Samherjar-Nökkvi (Hrafnagilsvöllur)
14:00 KFR-GG (SS-völlurinn)
14:00 SR-Uppsveitir (Eimskipsvöllurinn)
14:00 Ísbjörninn-Björninn (Kórinn - Gervigras)
14:00 Tindastóll-Kormákur/Hvöt (Sauðárkróksvöllur)
14:00 KFB-Víðir (Bessastaðavöllur)
16:00 Stokkseyri-Afríka (Stokkseyrarvöllur)
17:00 Árborg-Augnablik (JÁVERK-völlurinn)
19:00 Léttir-Reynir S. (Hertz völlurinn)
Mjólkurbikar kvenna
13:00 ÍR-Álftanes (Hertz völlurinn)
14:00 Hamar-ÍA (Grýluvöllur)
16:00 Fjarðab/Höttur/Leiknir-Hamrarnir (Fjarðabyggðarhöllin)
mánudagur 8. júní
Mjólkurbikar kvenna
19:15 Afturelding-HK (Fagverksvöllurinn Varmá)
19:15 Fjölnir-Augnablik (Extra völlurinn)
19:15 Grótta-Víkingur R. (Vivaldivöllurinn)
20:00 Fram-Grindavík (Framvöllur)
Athugasemdir