Tveir miðverðir orðaðir við Liverpool - Graham Potter næsti landsliðsþjálfari Englands? - Arsenal líklegast til að fá Merino - Man City vill fá...
   þri 09. júlí 2024 16:56
Sæbjörn Þór Þórbergsson Steinke
Ægir Jarl verður leikmaður AB
Ægir að stilla hjólið fyrir hjólastígana í Köben.
Ægir að stilla hjólið fyrir hjólastígana í Köben.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliði Breiðfjörð
Ægir Jarl Jónasson er samkvæmt heimildum Fótbolta.net að ganga í raðir danska félagsins AB frá KR. Fjallað var fyrst um áhuga danska félagsins á Ægi í síðasta mánuði og nú er samkomulag milli félaganna í höfn.

Ægir, sem er 26 ára, á innan við hálft ár eftir af samningi sínum við KR og mun hann halda til Danmerkur á næstunni.

Ægir gekk í raðir KR frá uppeldisfélagi sínu, Fjölni, fyrir tímabilið 2019 og varð Íslandsmeistari á sínu fyrsta tímabili í Vesturbænum.

Hann hefur samkvæmt Transfermarkt leikið 163 leiki í deild, bikar, Evrópu og Lengjubikar fyrir KR, skorað í þeim 30 mörk og lagt upp tíu. Hann lék á sínum tíma sex leiki fyrir U21 landsliðið og níu fyrir U17 landsliðið.

Hjá AB, sem er í Kaupmannahöfn, hittir Ægir fyrir þjálfarann Jóhannes Karl Guðjónsson, aðstoðarþjálfarann Fannar Berg Gunnólfsson og leikmanninn Ágúst Eðvald Hlynsson. AB er í C-deildinni í Danmörku, þriðju efstu deild.
Athugasemdir
banner
banner
banner
banner
banner