fim 13. maí 2021 23:59
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Viđtal
Ćđislegt en líka yfirţyrmandi fyrir unga manneskju á ţessum tímum
watermark Kominn aftur í búning ÍBV.
Kominn aftur í búning ÍBV.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Clara lék alla sextán leiki Selfoss í deildinni í fyrra
Clara lék alla sextán leiki Selfoss í deildinni í fyrra
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Í leik međ Selfossi
Í leik međ Selfossi
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Clara vann Meistarakeppni KSÍ međ Selfossi í fyrra.
Clara vann Meistarakeppni KSÍ međ Selfossi í fyrra.
Mynd: Guđmundur Karl
watermark Clara í unglingalandsliđsverkefni
Clara í unglingalandsliđsverkefni
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Auđur Scheving
Auđur Scheving
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Kristjana Rún
Kristjana Rún
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Clara Sigurđardóttir gekk aftur í rađir ÍBV eftir ađ hafa leikiđ međ Selfossi í eitt tímabil í fyrra.

Clara er mjög efnilegur miđjumađur sem á metiđ yfir flesta leiki fyrir U17 ára landsliđ Íslands, alls lék hún 29 slíka. Clara varđ nítján ára í janúar á ţessu ári.

Hún var í áhugaverđu viđtali fyrir tímabiliđ í fyrra sem lesa má hér ađ neđan:

Settu sig í samband viđ Clöru á samfélagsmiđlum sem var „óţćgilegt og í raun fráhrindandi"

Fréttaritari hafđi samband viđ Clöru á dögunum og spurđi hana út í heimkomuna til Vestmannaeyja og ýmislegt annađ.

Enn ţakklátari fyrir fjölskylduna, vini og Vestmannaeyjar
Hvernig horfiru til baka á síđasta tímabil međ Selfossi? Varstu persónulega sátt međ eigin frammistöđu? Voru vonbrigđi ađ enda ekki ofar í deildinni?

„Tími minn síđasta tímabil á Selfossi var frábćr, ţađ var gott tćkifćri fyrir mig ađ spila ţar međ geggjuđum leikmönnum og prófa eitthvađ nýtt."

„Ég var sátt međ frammistöđuna mína, auđvitađ hefđum viđ viljađ vera Íslandsmeistarar og allt ţađ en ţađ er erfitt ađ ćtla sér stóra hluti miđađ viđ ţađ ađ viđ vorum margar ađ spila saman í fyrsta skipti og vorum nokkuđ margar nýjar í liđinu,"
sagđi Clara.

Varstu í heild sinni sátt međ dvölina á Selfossi?

„Í heildina var ég mjög sátt međ tímann minn á Selfossi og er ég reynslunni ríkari eftir ađ hafa prófađ ţetta. Ţetta sýnir manni líka bara hvađ mađur hefur ţađ gott en líka hvađ er mikilvćgt ađ prófa einhvađ nýtt og kynnast fleira fólki og gerir mann bara enn ţakklátari fyrir fjölskyldu sína, vini og Vestmannaeyjar."

Ćđislegt en líka yfirţyrmandi fyrir unga manneskju á ţessum tímum
Af hverju ertu komin aftur til ÍBV?

„Í covid ástandinu fannst mér erfitt ađ vera á Selfossi ţegar varla mátti ćfa og ekki ćfa, ekki mćta í skólann og allt var einhvern veginn spurningamerki vegna ástandsins í heiminum."

„Ţegar mér bauđst ađ fara í Selfoss var eiginlega ekki hćgt ađ neita ţví tćkifćri, bćđi ađ prófa eitthvađ nýtt og svo leist mér svo vel á bćđi leikmennina og ţjálfarateymiđ."

„Ţađ er meira en ađ segja ţađ ađ skipta um liđ ţá sérstaklega ţegar mađur býr úti á landi, ţú ert ekki bara ađ mćta á ćfingar međ öđrum leikmönnum og hjá öđru félagi og svo framvegis. Heldur ţarf mađur ađ flytja frá fjölskyldu og vinum, skipta um skóla og allt í einu var ég bara farin ađ elda, sjá um innkaupin, gera upp herbergi og fleira sem er náttúrulega bara ćđislegt en líka alveg yfirţyrmandi 17 ára sérstaklega á ţessum tímum."

„Ég er ađ útskrifast í vor og var ekki tilbúin ađ fara í enn einn nýja skólann til ađ klára ţađ og covid málin spurningamerki, ţess vegna fannst mér best ađ snúa heim, útskrifast međ vinum mínum og fleira."


Finnuru fyrir einhverri breytingu á ÍBV frá ţví ţú fórst fyrir ári síđan?

„Ađ mínu mati eru miklar breytingar hjá ÍBV, bara jákvćđar breytingar ţađ er veriđ ađ gera svaka búningsklefa međ geggjađri ađstöđu, umgjörđin ađ verđa betri og bara virkilega góđ stemning yfir öllum. Ţađ hafa ýmis tćkifćri dúkkađ upp en ég ćtla ađ klára ţetta tímabil og svo sjáum viđ til hvađ ég geri."

Virđast vera smeykar ađ fara frá meginlandinu
Hvernig líst ţér á tímabiliđ? Hvernig hefur veturinn gengiđ?

ÍBV er međ ţrjú stig eftir tvo heimaleiki. Liđiđ tapađi gegn Ţór/KA í 1. umferđ en vann mjög öflugan 4-2 sigur gegn Breiđabliki í vikunni.

„Ég er bara vćgast sagt spennt fyrir tímabilinu, eigum viđ ekki ađ segja ađ veturinn hafi veriđ fínn. Viđ erum međ nokkrar Eyjastelpur sem ćfum saman svo fáum viđ marga útlendinga til ađ styrkja okkur."

„Ţađ er ekkert leyndarmál, annars nćđum viđ einfaldlega ekki í liđ ţar sem viđ erum stađsett á lítilli eyju og íslenskar fótboltakonur virđast vera smeykar ađ fara frá meginlandi."

„Viđ vorum gríđarlega heppnar međ útlendingana sem viđ fengum til okkar bara virkilega skemmtilegur hópur og vel spilandi ţegar viđ klikkum saman."


Finnst ţér ţiđ getađ endađ mun ofar en í 7. sćti?

„Ef viđ spilum okkur saman gćtum viđ komiđ á óvart."

Virkilega skemmtilegar og báđar miklir karakterar
Ţćr Kristjana Rún Sigurz Kristjánsdóttir og Auđur Sveinbjörnsdóttir Scheving eru aftur á láni hjá ÍBV á ţessari leiktíđ. Hvađ gera ţćr fyrir liđiđ?

„Kristjana Rún og Auđur eru báđar geggjađar. Virkilega skemmtilegar og báđar miklir karakterar. Ţađ er mikilvćgt fyrir ÍBV liđiđ ađ hafa ţćr ţví ţćr eru góđar upp á liđsheildina, móralinn, báđar eru ţćr góđar í fótbolta og ţurfum viđ á ţeim ađ halda."

„Ţađ er gott fyrir unga og efnilega leikmenn ađ koma hingađ og fá ađ blómstra í Eyjum. Fá meiri spilatíma og reynslu í stađinn fyrir kannski ađ týnast einhvers stađar."


Vćri auđvitađ skemmtilegt ađ vera valin
Ertu međ ţađ sem eitthvađ markmiđ ađ gera tilkall ađ sćti í EM hópnum á nćsta ári eđa er ţađ bara eitthvađ sem ţú ert ekkert ađ pćla í?

„Ég einbeiti mér alltaf ađ ţví ađ gera mitt besta ef ţađ leiđir til ţess ađ vera einhverntíman valin í hóp vćri ţađ auđvitađ virkilega skemmtilegt og krefjandi verkefni."

Ćfđi hjá liđi í Evrópu í byrjun árs
Ertu međ einhver markmiđ um ađ fara erlendis ađ spila? Ef, ţá hvenćr?

„Ég fór á ćfingar hjá liđi Í evrópu í byrjun árs og var ađ spá í ađ fara í framhaldsnŕm ţar en ţetta covid var ađ flćkjast mikiđ fyrir. Ég ţurfti ađ fara í sóttkví í báđum löndum missti mikiđ úr skóla viđ ţađ og ýmis flćkjustig og ákvađ ţví eins og fyrr segir ađ einbeita mér ađ ţví bara ađ klára ţetta tímabil, útskrifast og spá svo í ţetta."

Vildu flytja til baka og opnuđu veitingastađinn GOTT
Ađ lokum spurning sem tengist viđtalinu í fyrra. Clara byrjađi ađ ćfa fótbolta međ FH í Hafnarfirđi og ćfđi einnig međ Haukum áđur en fjölskyldan hélt til Vestmannaeyja.

En hvers vegna flutti fjölskyldan?

„Foreldrar mínir eru bćđi fćdd og uppalin i Eyjum og vildu flytja aftur til baka og opna veitingastađ í Eyjum. Ţau gerđu ţađ, opnuđu veitingastađinn GOTT og hér býr allt okkar fólk. Svo er líka bara frábćrt ađ alast upp hérna," sagđi Clara ađ lokum.
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | mán 14. júní 23:40
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 09. júní 12:50
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | ţri 04. maí 14:47
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | lau 17. apríl 09:30
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | miđ 07. apríl 14:10
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | fös 02. apríl 10:37
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | ţri 30. mars 10:16
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | sun 28. mars 18:10
fimmtudagur 24. júní
2. deild kvenna
19:15 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Sindri
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 KM-SR
KR-völlur
3. deild karla
19:00 Dalvík/Reynir-Höttur/Huginn
Dalvíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-Mídas
OnePlus völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Hvíti riddarinn
Domusnovavöllurinn
20:00 Vćngir Júpiters-Vatnaliljur
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Kormákur/Hvöt-Samherjar
Blönduósvöllur
föstudagur 25. júní
Lengjudeild karla
19:15 Kórdrengir-Grindavík
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
19:15 KV-Reynir S.
KR-völlur
3. deild karla
18:00 Tindastóll-Víđir
Sauđárkróksvöllur
20:00 ÍH-KFG
Skessan
laugardagur 26. júní
Lengjudeild karla
13:00 Fjölnir-Ţór
Extra völlurinn
14:00 Selfoss-Víkingur Ó.
JÁVERK-völlurinn
14:00 Ţróttur R.-Afturelding
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
14:00 Magni-Leiknir F.
Grenivíkurvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Haukar
Eskjuvöllur
14:00 Ţróttur V.-Völsungur
Vogaídýfuvöllur
16:00 Njarđvík-KF
Rafholtsvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Fram
Vopnafjarđarvöllur
16:00 ÍR-Hamrarnir
Hertz völlurinn
18:00 Álftanes-Völsungur
OnePlus völlurinn
3. deild karla
14:00 Ćgir-KFS
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 Árborg-Snćfell
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Skallagrímur-Uppsveitir
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Hörđur Í.-Álafoss
Skeiđisvöllur
sunnudagur 27. júní
Pepsi Max-deild karla
16:00 FH-KA
Kaplakrikavöllur
19:15 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
19:15 HK-Breiđablik
Kórinn
Lengjudeild karla
12:00 Grótta-Fram
Vivaldivöllurinn
16:00 Vestri-ÍBV
Olísvöllurinn
3. deild karla
14:00 Augnablik-Elliđi
Fagrilundur - gervigras
14:00 Sindri-Einherji
Sindravellir
4. deild karla - A-riđill
20:00 Afríka-GG
OnePlus völlurinn
4. deild karla - C-riđill
14:00 KM-Reynir H
KR-völlur
mánudagur 28. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Leiknir R.-Víkingur R.
Domusnovavöllurinn
19:15 ÍA-Keflavík
Norđurálsvöllurinn
19:15 KR-Stjarnan
Meistaravellir
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-SR
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Úlfarnir-Léttir
Framvöllur
ţriđjudagur 29. júní
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Fylkir
SaltPay-völlurinn
18:00 ÍBV-Ţróttur R.
Hásteinsvöllur
20:00 Valur-Keflavík
Origo völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-Berserkir
Fagrilundur - gervigras
20:00 RB-Kría
Reykjaneshöllin
miđvikudagur 30. júní
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Tindastóll-Selfoss
Sauđárkróksvöllur
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Afturelding-ÍA
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
17:00 Leiknir F.-KV
Fjarđabyggđarhöllin
18:00 KF-Fjarđabyggđ
Ólafsfjarđarvöllur
19:15 Ţróttur V.-Kári
Vogaídýfuvöllur
19:15 Reynir S.-Njarđvík
BLUE-völlurinn
19:15 Völsungur-Magni
Vodafonevöllurinn Húsavík
19:15 Haukar-ÍR
Ásvellir
4. deild karla - A-riđill
20:00 Árborg-KFR
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 KFB-Smári
OnePlus völlurinn
20:00 Gullfálkinn-Hamar
Ţróttarvöllur
fimmtudagur 1. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Valur-FH
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Vestri
SaltPay-völlurinn
18:00 ÍBV-Selfoss
Hásteinsvöllur
19:15 Víkingur Ó.-Ţróttur R.
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Fjölnir-Kórdrengir
Extra völlurinn
19:15 Fram-Grindavík
Framvöllur
19:15 Afturelding-Grótta
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjudeild kvenna
19:15 Haukar-KR
Ásvellir
2. deild kvenna
18:00 Sindri-Einherji
Sindravellir
3. deild karla
20:00 Augnablik-Víđir
Fagrilundur - gervigras
20:00 KFG-Ćgir
Samsungvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-KH
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Álftanes
Tungubakkavöllur
20:00 Mídas-Björninn
Víkingsvöllur
föstudagur 2. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 Grótta-Augnablik
Vivaldivöllurinn
19:15 Víkingur R.-FH
Víkingsvöllur
19:15 HK-Grindavík
Kórinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-Uppsveitir
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KÁ-Ýmir
Ásvellir
4. deild karla - D-riđill
19:00 Úlfarnir-Vćngir Júpiters
Framvöllur - Úlfarsárdal
20:00 Vatnaliljur-Hvíti riddarinn
Fagrilundur - gervigras
laugardagur 3. júlí
Pepsi Max-deild karla
14:00 Stjarnan-Keflavík
Samsungvöllurinn
14:00 Breiđablik-Leiknir R.
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
14:00 Völsungur-Fjölnir
Vodafonevöllurinn Húsavík
3. deild karla
14:00 Höttur/Huginn-ÍH
Vilhjálmsvöllur
14:00 KFS-Sindri
Týsvöllur
14:00 Elliđi-Dalvík/Reynir
Würth völlurinn
16:00 Einherji-Tindastóll
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 Snćfell-Afríka
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 KM-Hörđur Í.
KR-völlur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-Léttir
Blönduósvöllur
16:00 KB-Samherjar
Domusnovavöllurinn
sunnudagur 4. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Fylkir-HK
Würth völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Fjölnir
Olísvöllurinn
2. deild karla
13:00 Magni-Ţróttur V.
Grenivíkurvöllur
14:00 Njarđvík-Leiknir F.
Rafholtsvöllurinn
16:00 ÍR-KF
Hertz völlurinn
16:00 KV-Völsungur
KR-völlur
16:30 Fjarđabyggđ-Reynir S.
Eskjuvöllur
mánudagur 5. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-KR
Greifavöllurinn
19:15 Víkingur R.-ÍA
Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
18:00 Selfoss-Ţór
JÁVERK-völlurinn
18:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
19:15 Grótta-Víkingur Ó.
Vivaldivöllurinn
19:15 Grindavík-Afturelding
Grindavíkurvöllur
19:15 Fram-Kórdrengir
Framvöllur
2. deild karla
19:15 Haukar-Kári
Ásvellir
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFR-Kría
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Smári-Hamar
Fagrilundur - gervigras
ţriđjudagur 6. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Keflavík-Ţór/KA
HS Orku völlurinn
18:00 Fylkir-ÍBV
Würth völlurinn
18:00 Stjarnan-Tindastóll
Samsungvöllurinn
20:00 Selfoss-Valur
JÁVERK-völlurinn
20:00 Ţróttur R.-Breiđablik
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-GG
Fagrilundur - gervigras
20:00 RB-Berserkir
Reykjaneshöllin
4. deild karla - C-riđill
20:00 Mídas-Reynir H
Víkingsvöllur
miđvikudagur 7. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 Augnablik-HK
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
19:15 KH-KM
Valsvöllur
3. deild karla
19:00 KFG-Tindastóll
Samsungvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-SR
Skallagrímsvöllur
20:00 Stokkseyri-KFB
Stokkseyrarvöllur
20:00 Gullfálkinn-KH
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-Álftanes
KR-völlur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Úlfarnir-Vatnaliljur
Framvöllur
fimmtudagur 8. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 FH-Afturelding
Kaplakrikavöllur
19:15 ÍA-Haukar
Norđurálsvöllurinn
19:15 KR-Grótta
Meistaravellir
19:15 Grindavík-Víkingur R.
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Afríka-Árborg
OnePlus völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-KÁ
Tungubakkavöllur
20:00 Ýmir-Björninn
Versalavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-KB
Hertz völlurinn
föstudagur 9. júlí
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Ţróttur R.
SaltPay-völlurinn
18:00 ÍBV-Grótta
Hásteinsvöllur
19:15 Afturelding-Fram
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Fjölnir-Selfoss
Extra völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-Grindavík
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-KV
Vogaídýfuvöllur
19:15 Reynir S.-ÍR
BLUE-völlurinn
19:15 Leiknir F.-Fjarđabyggđ
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
20:00 ÍH-Elliđi
Skessan
4. deild karla - A-riđill
20:00 Snćfell-Kría
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Uppsveitir-Hamar
X-Mist völlurinn
laugardagur 10. júlí
Lengjudeild karla
14:00 Kórdrengir-Vestri
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
16:00 Kári-Magni
Akraneshöllin
16:00 Völsungur-Njarđvík
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 KF-Haukar
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
14:00 SR-Einherji
Ţróttarvöllur
14:00 Fram-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Framvöllur
16:00 Hamrarnir-Álftanes
Boginn
3. deild karla
12:00 Tindastóll-KFS
Sauđárkróksvöllur
14:00 Víđir-Einherji
Nesfisk-völlurinn
14:00 Ćgir-Höttur/Huginn
Ţorlákshafnarvöllur
16:00 Sindri-KFG
Sindravellir
16:00 Dalvík/Reynir-Augnablik
Dalvíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Hörđur Í.-Mídas
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
14:00 Vćngir Júpiters-Kormákur/Hvöt
Fjölnisvöllur - Gervigras
16:00 Samherjar-Hvíti riddarinn
Hrafnagilsvöllur
sunnudagur 11. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 Fylkir-KA
Würth völlurinn
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Ţór/KA-ÍBV
SaltPay-völlurinn
2. deild kvenna
16:00 Sindri-ÍR
Sindravellir
4. deild karla - C-riđill
14:00 Reynir H-KÁ
Ólafsvíkurvöllur
mánudagur 12. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Leiknir R.-ÍA
Domusnovavöllurinn
19:15 KR-Keflavík
Meistaravellir
19:15 HK-Víkingur R.
Kórinn
Pepsi-Max deild kvenna
20:00 Stjarnan-Valur
Samsungvöllurinn
ţriđjudagur 13. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţróttur R.-Tindastóll
Eimskipsvöllurinn
19:15 Selfoss-Keflavík
JÁVERK-völlurinn
20:00 Fylkir-Breiđablik
Würth völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-Kría
Víkingsvöllur
20:00 GG-RB
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 KH-Hamar
Valsvöllur
miđvikudagur 14. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 HK-Víkingur R.
Kórinn
19:15 Grindavík-Afturelding
Grindavíkurvöllur
19:15 KR-Augnablik
Meistaravellir
19:15 ÍA-Grótta
Norđurálsvöllurinn
19:15 FH-Haukar
Kaplakrikavöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Árborg-Ísbjörninn
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-Smári
Stokkseyrarvöllur
20:00 SR-Gullfálkinn
Ţróttarvöllur
20:00 KFB-Skallagrímur
OnePlus völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Mídas-Ýmir
Víkingsvöllur
fimmtudagur 15. júlí
Lengjudeild karla
18:00 Fram-ÍBV
Framvöllur
19:15 Selfoss-Kórdrengir
JÁVERK-völlurinn
19:15 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
19:15 Afturelding-Víkingur Ó.
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
19:15 KV-Kári
KR-völlur
3. deild karla
20:00 Ćgir-Augnablik
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-Björninn
OnePlus völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Vćngir Júpiters
Domusnovavöllurinn
föstudagur 16. júlí
Lengjudeild karla
18:00 Grindavík-Ţór
Grindavíkurvöllur
2. deild kvenna
19:15 ÍR-Fram
Hertz völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Afríka-KFR
OnePlus völlurinn
4. deild karla - B-riđill
19:00 Uppsveitir-KH
X-Mist völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-Álafoss
KR-völlur
20:00 KÁ-Hörđur Í.
Ásvellir
4. deild karla - D-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Léttir
Fagverksvöllurinn Varmá
laugardagur 17. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 ÍA-Valur
Norđurálsvöllurinn
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Ţróttur R.
Olísvöllurinn
2. deild karla
13:30 Haukar-Leiknir F.
Ásvellir
14:00 Fjarđabyggđ-Ţróttur V.
Eskjuvöllur
16:00 KF-Reynir S.
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 Njarđvík-Magni
Rafholtsvöllurinn
16:00 ÍR-Völsungur
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-KH
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Álftanes-Sindri
OnePlus völlurinn
16:00 Fjölnir-Hamrarnir
Extra völlurinn
3. deild karla
14:00 Elliđi-Sindri
Würth völlurinn
14:00 KFS-Víđir
Týsvöllur
14:00 KFG-Einherji
Samsungvöllurinn
16:00 Höttur/Huginn-Tindastóll
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 Vatnaliljur-Samherjar
Fagrilundur - gervigras
17:00 Kormákur/Hvöt-Úlfarnir
Blönduósvöllur
sunnudagur 18. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-HK
Greifavöllurinn
17:00 Leiknir R.-Stjarnan
Domusnovavöllurinn
19:15 FH-Fylkir
Kaplakrikavöllur
19:15 KR-Breiđablik
Meistaravellir
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-SR
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 Hamar-Völsungur
Grýluvöllur
3. deild karla
16:00 Dalvík/Reynir-ÍH
Dalvíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
13:00 Björninn-Hörđur Í.
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Ýmir-Reynir H
Versalavöllur
mánudagur 19. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Keflavík-Víkingur R.
HS Orku völlurinn
ţriđjudagur 20. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Tindastóll-Fylkir
Sauđárkróksvöllur
18:00 Selfoss-Ţór/KA
JÁVERK-völlurinn
18:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
20:00 Keflavík-Stjarnan
HS Orku völlurinn
20:00 Valur-Ţróttur R.
Origo völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Kría-GG
Vivaldivöllurinn
20:00 RB-Árborg
Reykjaneshöllin
20:00 KFR-Berserkir
SS-völlurinn
20:15 Ísbjörninn-Afríka
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - B-riđill
18:00 Smári-KH
Fagrilundur - gervigras
19:15 Hamar-SR
Grýluvöllur
20:00 Gullfálkinn-KFB
Ţróttarvöllur
miđvikudagur 21. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 KR-HK
Meistaravellir
19:15 Haukar-Grindavík
Ásvellir
19:15 Grótta-FH
Vivaldivöllurinn
19:15 Augnablik-ÍA
Kópavogsvöllur
19:15 Afturelding-Víkingur R.
Fagverksvöllurinn Varmá
3. deild karla
19:00 Sindri-Höttur/Huginn
Sindravellir
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-Stokkseyri
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Mídas-Álafoss
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Úlfarnir-KB
Framvöllur
fimmtudagur 22. júlí
Lengjudeild karla
19:15 Fjölnir-Ţróttur R.
Extra völlurinn
2. deild karla
14:00 Ţróttur V.-Njarđvík
Vogaídýfuvöllur
19:15 Reynir S.-Haukar
BLUE-völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Fram-Álftanes
Framvöllur
3. deild karla
20:00 ÍH-Augnablik
Skessan
20:00 Ćgir-Elliđi
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Reynir H-Björninn
Ólafsvíkurvöllur
20:00 KÁ-KM
Ásvellir
20:00 Álftanes-Ýmir
OnePlus völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vćngir Júpiters-Hvíti riddarinn
Fjölnisvöllur - Gervigras
föstudagur 23. júlí
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Grótta
SaltPay-völlurinn
18:00 ÍBV-Grindavík
Hásteinsvöllur
19:15 Víkingur Ó.-Fram
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Kórdrengir-Afturelding
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
19:15 Völsungur-Fjarđabyggđ
Vodafonevöllurinn Húsavík
laugardagur 24. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 HK-Valur
Kórinn
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Breiđablik-Selfoss
Kópavogsvöllur
16:00 Ţór/KA-Valur
SaltPay-völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Selfoss
Olísvöllurinn
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-ÍR
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 Magni-KV
Grenivíkurvöllur
16:00 KF-Kári
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
14:00 KM-Einherji
KR-völlur
14:00 Sindri-Fjölnir
Sindravellir
14:00 KH-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Valsvöllur
16:00 Hamrarnir-Hamar
Boginn
3. deild karla
14:00 Tindastóll-KFG
Sauđárkróksvöllur
14:00 Einherji-KFS
Vopnafjarđarvöllur
15:00 Víđir-Dalvík/Reynir
Nesfisk-völlurinn
4. deild karla - A-riđill
18:00 Afríka-RB
OnePlus völlurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Uppsveitir-KFB
X-Mist völlurinn
14:00 SR-KH
Ţróttarvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 Léttir-Samherjar
Hertz völlurinn
17:00 Kormákur/Hvöt-Vatnaliljur
Hvammstangavöllur
sunnudagur 25. júlí
Pepsi Max-deild karla
17:00 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
17:00 Leiknir R.-KA
Domusnovavöllurinn
19:15 Keflavík-Breiđablik
HS Orku völlurinn
19:15 Víkingur R.-Stjarnan
Víkingsvöllur
Pepsi-Max deild kvenna
16:00 ÍBV-Tindastóll
Hásteinsvöllur
3. deild karla
13:00 Höttur/Huginn-KFS
Vilhjálmsvöllur
16:00 Sindri-Augnablik
Sindravellir
4. deild karla - C-riđill
14:00 KM-Mídas
KR-völlur
16:00 Hörđur Í.-Ýmir
Olísvöllurinn
mánudagur 26. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 KR-Fylkir
Meistaravellir
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Haukar
Víkingsvöllur
19:15 FH-Augnablik
Kaplakrikavöllur
19:15 Grindavík-Grótta
Grindavíkurvöllur
19:15 HK-Afturelding
Kórinn
2. deild kvenna
19:15 SR-ÍR
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KÁ-Álftanes
Ásvellir
ţriđjudagur 27. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Keflavík
Eimskipsvöllurinn
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Fram
SaltPay-völlurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 ÍA-KR
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 GG-Berserkir
Grindavíkurvöllur
20:00 Árborg-Kría
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Björninn
Tungubakkavöllur
miđvikudagur 28. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Breiđablik
SaltPay-völlurinn
19:15 Stjarnan-Selfoss
Samsungvöllurinn
20:00 Fylkir-Valur
Würth völlurinn
Lengjudeild karla
19:15 Fjölnir-Grindavík
Extra völlurinn
19:15 Selfoss-Ţróttur R.
JÁVERK-völlurinn
19:15 Kórdrengir-Víkingur Ó.
Domusnovavöllurinn
20:00 Vestri-Grótta
Olísvöllurinn
2. deild karla
18:00 Völsungur-Haukar
Vodafonevöllurinn Húsavík
18:00 Leiknir F.-KF
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 Kári-Reynir S.
Akraneshöllin
19:15 KV-Njarđvík
KR-völlur
19:15 Ţróttur V.-ÍR
Vogaídýfuvöllur
19:15 Magni-Fjarđabyggđ
Grenivíkurvöllur
3. deild karla
18:00 Ćgir-Dalvík/Reynir
Ţorlákshafnarvöllur
19:00 Einherji-Höttur/Huginn
Vopnafjarđarvöllur
20:00 Víđir-ÍH
Nesfisk-völlurinn
20:00 Tindastóll-Elliđi
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-KFR
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - B-riđill
20:00 KFB-Hamar
OnePlus völlurinn
20:00 SR-Uppsveitir
Ţróttarvöllur
20:00 Skallagrímur-Smári
Skallagrímsvöllur
20:00 Stokkseyri-Gullfálkinn
Stokkseyrarvöllur
fimmtudagur 29. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-Breiđablik
Greifavöllurinn
19:15 FH-Keflavík
Kaplakrikavöllur
3. deild karla
18:00 KFS-KFG
Týsvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Hörđur Í.-Reynir H
Olísvöllurinn
laugardagur 31. júlí
Lengjudeild karla
14:00 ÍBV-Afturelding
Hásteinsvöllur
ţriđjudagur 3. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-Keflavík
Greifavöllurinn
19:15 Breiđablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
19:15 Fylkir-Leiknir R.
Würth völlurinn
miđvikudagur 4. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-ÍA
Samsungvöllurinn
19:15 FH-HK
Kaplakrikavöllur
19:15 Valur-KR
Origo völlurinn
fimmtudagur 5. ágúst
Lengjudeild karla
19:15 Fram-Fjölnir
Framvöllur
19:15 Grótta-Selfoss
Vivaldivöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Haukar-Afturelding
Ásvellir
19:15 ÍA-HK
Norđurálsvöllurinn
19:15 KR-FH
Meistaravellir
19:15 Grindavík-Augnablik
Grindavíkurvöllur
3. deild karla
19:00 Augnablik-Tindastóll
Fagrilundur - gervigras
19:00 Dalvík/Reynir-Sindri
Dalvíkurvöllur
19:00 ÍH-Ćgir
Skessan
4. deild karla - A-riđill
19:00 KFR-GG
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
19:00 Uppsveitir-Smári
X-Mist völlurinn
19:00 Gullfálkinn-Skallagrímur
Ţróttarvöllur
20:00 KH-KFB
Valsvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ýmir-Álafoss
Versalavöllur
20:00 Björninn-KM
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Mídas-KÁ
Víkingsvöllur
föstudagur 6. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
18:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsungvöllurinn
19:15 Keflavík-Fylkir
HS Orku völlurinn
19:15 Tindastóll-Breiđablik
Sauđárkróksvöllur
Lengjudeild karla
18:00 Afturelding-Ţór
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Ţróttur R.-Kórdrengir
Eimskipsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Grótta-Víkingur R.
Vivaldivöllurinn
2. deild karla
19:15 Haukar-Ţróttur V.
Ásvellir
19:15 Njarđvík-Kári
Rafholtsvöllurinn
19:15 KF-Völsungur
Ólafsfjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-Árborg
Víkingsvöllur
20:00 RB-Ísbjörninn
Reykjaneshöllin
4. deild karla - B-riđill
19:00 Hamar-Stokkseyri
Grýluvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-Léttir
Fagrilundur - gervigras
laugardagur 7. ágúst
Lengjudeild karla
14:00 Víkingur Ó.-ÍBV
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Grindavík-Vestri
Grindavíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Reynir S.-Leiknir F.
BLUE-völlurinn
14:00 Fjarđabyggđ-KV
Eskjuvöllur
16:00 ÍR-Magni
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Hamar-Sindri
Grýluvöllur
3. deild karla
14:00 Elliđi-Einherji
Würth völlurinn
14:00 KFG-Víđir
Samsungvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
14:00 Kría-Afríka
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - C-riđill
16:00 Álftanes-Hörđur Í.
OnePlus völlurinn
4. deild karla - D-riđill
14:00 KB-Kormákur/Hvöt
Domusnovavöllurinn
14:00 Hvíti riddarinn-Úlfarnir
Fagverksvöllurinn Varmá
16:00 Samherjar-Vćngir Júpiters
Hrafnagilsvöllur
sunnudagur 8. ágúst
Pepsi Max-deild karla
17:00 Leiknir R.-Valur
Domusnovavöllurinn
17:00 Víkingur R.-KA
Víkingsvöllur
17:00 Stjarnan-Breiđablik
Samsungvöllurinn
19:15 Keflavík-Fylkir
HS Orku völlurinn
19:15 ÍA-HK
Norđurálsvöllurinn
19:15 KR-FH
Meistaravellir
2. deild kvenna
14:00 Álftanes-SR
OnePlus völlurinn
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-KM
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
16:00 Sindri-ÍH
Sindravellir
mánudagur 9. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Selfoss-Ţróttur R.
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
19:00 Fjölnir-Fram
Extra völlurinn
19:15 Völsungur-Hamrarnir
Vodafonevöllurinn Húsavík
19:15 ÍR-KH
Hertz völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Smári-SR
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - C-riđill
19:00 Álafoss-Reynir H
Tungubakkavöllur
ţriđjudagur 10. ágúst
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-Kría
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
19:00 Gullfálkinn-Uppsveitir
Ţróttarvöllur
miđvikudagur 11. ágúst
3. deild karla
19:00 Víđir-Ćgir
Nesfisk-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-Ýmir
KR-völlur
fimmtudagur 12. ágúst
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Augnablik
Víkingsvöllur
19:15 FH-ÍA
Kaplakrikavöllur
19:15 Grindavík-KR
Grindavíkurvöllur
19:15 HK-Haukar
Kórinn
19:15 Afturelding-Grótta
Fagverksvöllurinn Varmá
3. deild karla
18:00 KFS-Elliđi
Týsvöllur
19:00 Tindastóll-Dalvík/Reynir
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KÁ-Björninn
Ásvellir
4. deild karla - D-riđill
19:00 KB-Vatnaliljur
Domusnovavöllurinn
19:00 Vćngir Júpiters-Léttir
Fjölnisvöllur - Gervigras
föstudagur 13. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Víkingur Ó.
SaltPay-völlurinn
18:00 Selfoss-Grindavík
JÁVERK-völlurinn
18:00 Kórdrengir-ÍBV
Domusnovavöllurinn
18:00 Fjölnir-Afturelding
Extra völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Grótta
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
19:15 KV-ÍR
KR-völlur
4. deild karla - B-riđill
19:00 Skallagrímur-Hamar
Skallagrímsvöllur
20:00 KFB-SR
OnePlus völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Mídas-Álftanes
Víkingsvöllur
laugardagur 14. ágúst
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Fram
Olísvöllurinn
2. deild karla
13:00 Völsungur-Reynir S.
Vodafonevöllurinn Húsavík
13:30 Kári-Leiknir F.
Akraneshöllin
14:00 Njarđvík-Fjarđabyggđ
Rafholtsvöllurinn
16:00 Ţróttur V.-KF
Vogaídýfuvöllur
16:00 Magni-Haukar
Grenivíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Einherji-Augnablik
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 RB-KFR
Reykjaneshöllin
14:00 Árborg-GG
JÁVERK-völlurinn
20:00 Afríka-Berserkir
OnePlus völlurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Stokkseyri-KH
Stokkseyrarvöllur
14:00 Gullfálkinn-Smári
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Álafoss-Hörđur Í.
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-Hvíti riddarinn
Blönduósvöllur
16:00 Úlfarnir-Samherjar
Framvöllur
sunnudagur 15. ágúst
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-Stjarnan
Greifavöllurinn
17:00 Breiđablik-ÍA
Kópavogsvöllur
17:00 FH-Leiknir R.
Kaplakrikavöllur
19:15 Valur-Keflavík
Origo völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Sindri-Völsungur
Sindravellir
3. deild karla
12:00 Höttur/Huginn-Víđir
Vilhjálmsvöllur
14:00 Ćgir-Sindri
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 Reynir H-KM
Ólafsvíkurvöllur
mánudagur 16. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 Fylkir-Víkingur R.
Würth völlurinn
19:15 HK-KR
Kórinn
2. deild kvenna
19:15 SR-Fjölnir
Ţróttarvöllur
19:15 Fram-Hamar
Framvöllur
19:15 KH-Álftanes
Valsvöllur
19:15 KM-ÍR
KR-völlur
ţriđjudagur 17. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Tindastóll
SaltPay-völlurinn
18:00 ÍBV-Keflavík
Hásteinsvöllur
19:15 Ţróttur R.-Stjarnan
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Leiknir F.-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
20:00 Elliđi-KFG
Würth völlurinn
4. deild karla - B-riđill
19:00 SR-Stokkseyri
Ţróttarvöllur
miđvikudagur 18. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Fylkir-Selfoss
Würth völlurinn
2. deild karla
17:00 Fjarđabyggđ-Kári
Eskjuvöllur
18:00 KF-Magni
Ólafsfjarđarvöllur
18:00 ÍR-Njarđvík
Hertz völlurinn
18:00 Reynir S.-Ţróttur V.
BLUE-völlurinn
19:15 Haukar-KV
Ásvellir
3. deild karla
18:00 Dalvík/Reynir-Einherji
Dalvíkurvöllur
18:00 Augnablik-KFS
Fagrilundur - gervigras
18:00 ÍH-Tindastóll
Skessan
4. deild karla - A-riđill
18:30 GG-Afríka
Grindavíkurvöllur
20:00 Kría-RB
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
18:30 Uppsveitir-Skallagrímur
X-Mist völlurinn
fimmtudagur 19. ágúst
Lengjudeild karla
18:00 Afturelding-Vestri
Fagverksvöllurinn Varmá
18:00 Grindavík-Ţróttur R.
Grindavíkurvöllur
19:15 Grótta-Kórdrengir
Vivaldivöllurinn
19:15 Fram-Selfoss
Framvöllur
Lengjudeild kvenna
18:00 Augnablik-Afturelding
Kópavogsvöllur
18:00 FH-HK
Kaplakrikavöllur
18:00 KR-Víkingur R.
Meistaravellir
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-Ísbjörninn
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ýmir-KÁ
Versalavöllur
20:00 Álftanes-Álafoss
OnePlus völlurinn
20:00 Björninn-Mídas
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-Vćngir Júpiters
Fagrilundur - gervigras
20:00 Léttir-Úlfarnir
Hertz völlurinn
föstudagur 20. ágúst
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-ÍBV
SaltPay-völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-Fjölnir
Ólafsvíkurvöllur
Lengjudeild kvenna
18:00 Grótta-Haukar
Vivaldivöllurinn
18:00 ÍA-Grindavík
Norđurálsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-KM
OnePlus völlurinn
4. deild karla - B-riđill
18:30 Hamar-Gullfálkinn
Grýluvöllur
20:00 Smári-KFB
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - D-riđill
18:30 Hvíti riddarinn-KB
Fagverksvöllurinn Varmá
laugardagur 21. ágúst
2. deild kvenna
14:00 Fjölnir-KH
Extra völlurinn
14:00 Hamrarnir-Sindri
Boginn
14:00 Völsungur-Fram
Vodafonevöllurinn Húsavík
14:00 Hamar-SR
Grýluvöllur
14:00 ÍR-Einherji
Hertz völlurinn
3. deild karla
14:00 KFG-Augnablik
Samsungvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
16:00 Hörđur Í.-KM
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
14:00 Samherjar-Kormákur/Hvöt
Hrafnagilsvöllur
sunnudagur 22. ágúst
Pepsi Max-deild karla
17:00 ÍA-KR
Norđurálsvöllurinn
17:00 Breiđablik-KA
Kópavogsvöllur
17:00 Keflavík-FH
HS Orku völlurinn
19:15 Víkingur R.-Valur
Víkingsvöllur
2. deild karla
13:00 Kári-Völsungur
Akraneshöllin
13:00 Magni-Reynir S.
Grenivíkurvöllur
13:30 Ţróttur V.-Leiknir F.
Vogaídýfuvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-ÍR
Eskjuvöllur
16:00 KV-KF
KR-völlur
3. deild karla
14:00 KFS-Dalvík/Reynir
Týsvöllur
14:00 Víđir-Sindri
Nesfisk-völlurinn
14:00 Einherji-ÍH
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Höttur/Huginn-Elliđi
Vilhjálmsvöllur
16:00 Tindastóll-Ćgir
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 KFR-Árborg
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Uppsveitir-Stokkseyri
X-Mist völlurinn
14:00 KH-Skallagrímur
Valsvöllur
4. deild karla - C-riđill
15:00 Reynir H-Álftanes
Ólafsvíkurvöllur