fim 09.nóv 2017 23:02
Ívan Guđjón Baldursson
Heimild: Vísir 
Esther, Ólína og Aníta allar í úrslitakeppnina
watermark Esther Rós varđ bikarmeistari međ Blikum í fyrra.
Esther Rós varđ bikarmeistari međ Blikum í fyrra.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Esther Rós Arnarsdóttir, Ólína Sif Einarsdóttir og Aníta Sól Ágústsdóttir unnu allar til verđlauna í úrslitakeppni NCAA keppninnar, ţar sem háskólaliđ mćtast.

Stúlkurnar eru á bilinu 20 til 21 árs og eiga framtíđina fyrir sér í boltanum.

Esther hefur leikiđ fyrir Breiđablik, Fjölni og ÍBV á Íslandi, en liđ hennar í háskólaboltanum er San Diego State, sem vann sína deild og tekur ţar af leiđandi ţátt í úrslitakeppninni.

Ólína Sif og liđsfélagar hennar í Missouri State unnu Missouri Valley mótiđ og komust ţannig í úrslitakeppnina í fyrsta sinn í 17 ár. Ólína á 69 leiki ađ baki fyrir Tindastól í meistaraflokki.

Aníta Sól vann sína deild međ South Alabama og lék Skagamćrin stórt hlutverk á sínu fyrsta ári í háskóla.

Stelpurnar ţrjár fengu allar skólastyrk í gegnum Soccer and Education USA, sem hjálpar ungum íslenskum knattspyrnumönnum ađ fá námsstyrki í bandarískum háskólum.

Ţá er Andrea Rán Snćfeld Hauksdóttir, leikmađur Breiđabliks, einnig á leiđ í úrslitakeppnina međ UCF, en er ekki ţar á vegum Soccer and Education USA.
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 15. ágúst 14:18
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 03. ágúst 09:45
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | lau 28. júlí 07:00
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | fim 05. júlí 17:22
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fim 28. júní 12:37
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | lau 16. júní 11:09
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 12. júní 18:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 23. maí 16:45
ţriđjudagur 25. september
2. flokkur karla - bikarúrslit
19:15 Fjölnir/Vćngir-FH
Valsvöllur
laugardagur 29. september
Pepsi-deild karla
14:00 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
14:00 Breiđablik-KA
Kópavogsvöllur
14:00 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
14:00 Valur-Keflavík
Origo völlurinn
14:00 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
14:00 Fylkir-Fjölnir
Floridana völlurinn
fimmtudagur 11. október
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Spánn
16:45 Ísland-Norđur-Írland
Floridana völlurinn
föstudagur 12. október
A-karla Ţjóđadeildin 2018
18:45 Belgía-Sviss
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Slóvakía-Eistland
mánudagur 15. október
A-karla Ţjóđadeildin 2018
18:45 Ísland-Sviss
Laugardalsvöllur
ţriđjudagur 16. október
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Eistland-Albanía
00:00 Norđur-Írland-Slóvakía
16:45 Ísland-Spánn
Floridana völlurinn
fimmtudagur 15. nóvember
A-karla Ţjóđadeildin 2018
19:45 Belgía-Ísland
Koning Boudewijn Stadion
sunnudagur 18. nóvember
A-karla Ţjóđadeildin 2018
19:45 Sviss-Belgía