mi­ 07.mar 2018 20:33
Gu­mundur A­alsteinn ┴sgeirsson
Algarve: ═sland bar siguror­i­ af Danm÷rku Ý vÝtakeppni
watermark ═sland skora­i ˙r ÷llum sÝnum vÝtaspyrnum.
═sland skora­i ˙r ÷llum sÝnum vÝtaspyrnum.
Mynd: Fˇtbolti.net - Hafli­i Brei­fj÷r­
watermark HlÝn skora­i sitt fyrsta A-landsli­smark.
HlÝn skora­i sitt fyrsta A-landsli­smark.
Mynd: Fˇtbolti.net - Hafli­i Brei­fj÷r­
═sland 1 - 1 Danm÷rk (═sland vinnur 5-4 Ý vÝtakeppni)
0-1 Sanne Troelsgaard-Nielsen ('62)
1-1 HlÝn EirÝksdˇttir ('70)
M÷rk ═slands Ý vÝtakeppninni: Ingibj÷rg Sigur­ardˇttir, Rakel H÷nnudˇttir, Anna Bj÷rk Kristjßnsdˇttir, Agla MarÝa Albertsdˇttir og Andrea Rßn Hauksdˇttir

═sland trygg­i sÚr 9. sŠti­ ß Algarve-Šfingamˇtinu Ý kv÷ld me­ sigri ß Danm÷rku Ý vÝtaspyrnukeppni. ═ anna­ sinn ß nokkrum d÷gum ger­u ═sland og Danm÷rk jafntefli.

Ůessi li­ mŠttust Ý fyrsta leik sÝnum ß mˇtinu og ■ß var ni­ursta­an markalaust jafntefli.

Ůa­ var leiki­ vi­ erfi­ar a­stŠ­ur Ý kv÷ld og var v÷llurinn mj÷g blautur. Leikurinn var ■ˇ spila­ur, anna­ en ˙rslitaleikurinn.

═sland fÚkk gˇ­ fŠri til a­ skora Ý fyrri hßlfleiknum og ßtti fyrirli­inn Sara Bj÷rk Gunnarsdˇttir ■.ß.m. skalla Ý st÷ngina. Sta­an var markalaus ■egar li­in gengu til b˙ningsklefa.

Ůa­ kom Ý hlut Dana a­ skora fyrsta marki­ og var ■a­ Sanne Troelsgaard-Nielsen sem ger­i ■a­. H˙n er li­sfÚlagi GlˇdÝsar Perlu Viggˇsdˇttur hjß sŠnska li­inu Rosengňrd.

═sland Štla­i ekki a­ gefa nÝunda sŠti­ frß sÚr og jafna­i metin ß 70. mÝn˙tu. HlÝn EirÝksdˇttir, st˙lka fŠdd ßri­ 2000 ˙r herb˙­um Vals, skora­i ■ß sitt fyrsta A-landsli­smark.

Ekki voru fleiri m÷rk skoru­ eftir ■etta og var fari­ beint Ý vÝtaspyrnukeppni.

Ůar skora­i ═sland ˙r ÷llum fimm spyrnum sÝnum ß me­an Sonnř Lßra Ý marki ═slands var­i eina danska spyrnu. Sigurinn var ■vÝ Ýslenskur ß ■essu mi­vikudagskv÷ldi.

═sland endar Ý nÝunda sŠti mˇtsins me­ me­ einn sigur, tv÷ jafntefli og eitt tap ß bakinu.

Ůess mß geta a­ Danm÷rk er silfurli­i­ frß sÝ­asta Evrˇpumˇti.



Athugasemdir
Nřjustu frÚttirnar
Elvar Geir Magn˙sson
Elvar Geir Magn˙sson | mi­ 15. ßg˙st 14:18
Elvar Geir Magn˙sson
Elvar Geir Magn˙sson | f÷s 03. ßg˙st 09:45
A­sendir pistlar
A­sendir pistlar | lau 28. j˙lÝ 07:00
Bj÷rn Mßr Ëlafsson
Bj÷rn Mßr Ëlafsson | fim 05. j˙lÝ 17:22
Elvar Geir Magn˙sson
Elvar Geir Magn˙sson | fim 28. j˙nÝ 12:37
Elvar Geir Magn˙sson
Elvar Geir Magn˙sson | lau 16. j˙nÝ 11:09
A­sendir pistlar
A­sendir pistlar | ■ri 12. j˙nÝ 18:00
A­sendir pistlar
A­sendir pistlar | mi­ 23. maÝ 16:45
mi­vikudagur 19. september
Pepsi-deild karla
19:15 Fylkir-Brei­ablik
Floridana v÷llurinn
laugardagur 22. september
Pepsi-deild kvenna
14:00 Stjarnan-١r/KA
Samsung v÷llurinn
14:00 HK/VÝkingur-KR
VÝkingsv÷llur
14:00 Valur-Brei­ablik
Origo v÷llurinn
14:00 GrindavÝk-FH
GrindavÝkurv÷llur
14:00 Selfoss-═BV
J┴VERK-v÷llurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Fram-VÝkingur Ë.
Laugardalsv÷llur
14:00 ١r-Leiknir R.
١rsv÷llur
14:00 Njar­vÝk-Selfoss
Njar­taksv÷llurinn
14:00 ═R-Magni
Hertz v÷llurinn
16:00 Haukar-HK
┴svellir
16:00 ═A-Ůrˇttur R.
Nor­urßlsv÷llurinn
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-VÝ­ir
Fjar­abygg­arh÷llin
14:00 Ůrˇttur V.-Fjar­abygg­
VogabŠjarv÷llur
14:00 Grˇtta-Huginn
Vivaldiv÷llurinn
14:00 Tindastˇll-V÷lsungur
Sau­ßrkrˇksv÷llur
14:00 Kßri-Vestri
Akranesh÷llin
14:00 H÷ttur-Afturelding
Vilhjßlmsv÷llur
sunnudagur 23. september
Pepsi-deild karla
14:00 Fj÷lnir-Brei­ablik
Extra v÷llurinn
14:00 KR-Fylkir
Alvogenv÷llurinn
14:00 FH-Valur
Kaplakrikav÷llur
14:00 KA-GrindavÝk
Akureyrarv÷llur
14:00 ═BV-Stjarnan
Hßsteinsv÷llur
14:00 KeflavÝk-VÝkingur R.
Nettˇv÷llurinn
laugardagur 29. september
Pepsi-deild karla
14:00 Brei­ablik-KA
Kˇpavogsv÷llur
14:00 Stjarnan-FH
Samsung v÷llurinn
14:00 Valur-KeflavÝk
Origo v÷llurinn
14:00 VÝkingur R.-KR
VÝkingsv÷llur
14:00 Fylkir-Fj÷lnir
Floridana v÷llurinn
14:00 GrindavÝk-═BV
GrindavÝkurv÷llur
fimmtudagur 11. oktˇber
A-karla 2018 vinßttulandsleikir
00:00 Frakkland-═sland
Stade du Roudourou
Landsli­ - U-21 karla EM 2019
00:00 AlbanÝa-Spßnn
16:45 ═sland-Nor­ur-═rland
Floridana v÷llurinn
f÷studagur 12. oktˇber
A-karla Ůjˇ­adeildin 2018
18:45 BelgÝa-Sviss
Landsli­ - U-21 karla EM 2019
00:00 SlˇvakÝa-Eistland
mßnudagur 15. oktˇber
A-karla Ůjˇ­adeildin 2018
18:45 ═sland-Sviss
Laugardalsv÷llur
■ri­judagur 16. oktˇber
Landsli­ - U-21 karla EM 2019
00:00 Eistland-AlbanÝa
00:00 Nor­ur-═rland-SlˇvakÝa
16:45 ═sland-Spßnn
Floridana v÷llurinn
fimmtudagur 15. nˇvember
A-karla Ůjˇ­adeildin 2018
19:45 BelgÝa-═sland
Koning Boudewijn Stadion