Það verður mikið um að vera í fótboltanum hér á landi um helgina. Fjörið byrjar strax í kvöld þar sem átta-liða úrslitin í Mjólkurbikar kvenna eru leikin í heild sinni.
Það er endurtekning á úrslitaleiknum í fyrra þar sem Breiðablik og Þróttur eigast við. Hefst sá leikur klukkan 20:00 en hinir leikirnir hefjast á undan.
Á morgun ræðst það hvort U21 landslið karla fer í umspil um að komast í lokakeppni EM eða ekki. Strákarnir þurfa að vinna gegn Kýpur á heimavelli og treysta á að Portúgal fari með sigur af hólmi gegn Grikklandi.
Þá er einnig spilað í öllum neðri deildum - karla og kvenna - á laugardag.
Hér fyrir neðan má skoða alla leiki helgarinnar.
föstudagur 10. júní
Lengjudeild kvenna
19:15 Fylkir-Fjölnir (Würth völlurinn)
2. deild kvenna
20:00 Völsungur-ÍA (PCC völlurinn Húsavík)
4. deild karla - C-riðill
20:00 Árborg-Léttir (JÁVERK-völlurinn)
Mjólkurbikar kvenna
17:30 ÍBV-Stjarnan (Hásteinsvöllur)
18:00 Selfoss-Þór/KA (JÁVERK-völlurinn)
19:15 Valur-KR (Origo völlurinn)
20:00 Breiðablik-Þróttur R. (Kópavogsvöllur)
laugardagur 11. júní
Landslið karla - U21 - Undankeppni EM
19:15 Portúgal-Grikkland (Estádio Cidade de Barcelos)
19:15 Ísland-Kýpur (Víkingsvöllur)
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Kórdrengir (Olísvöllurinn)
16:00 HK-Þór (Kórinn)
Lengjudeild kvenna
18:00 Tindastóll-Fjarðab/Höttur/Leiknir (Sauðárkróksvöllur)
2. deild karla
14:00 Ægir-Völsungur (Þorlákshafnarvöllur)
2. deild kvenna
14:00 ÍR-Grótta (ÍR-völlur)
16:30 Sindri-Hamar (Sindravellir)
3. deild karla
12:00 KFS-Dalvík/Reynir (Hvolsvöllur)
14:00 ÍH-Augnablik (Skessan)
14:00 Víðir-Kormákur/Hvöt (Nesfisk-völlurinn)
14:00 Sindri-Elliði (Sindravellir)
14:00 Kári-KFG (Akraneshöllin)
4. deild karla - A-riðill
15:00 Reynir H-KFB (Ólafsvíkurvöllur)
4. deild karla - B-riðill
12:00 Tindastóll-RB (Sauðárkróksvöllur)
4. deild karla - E-riðill
16:30 Máni-Hamrarnir (Mánavöllur)
sunnudagur 12. júní
2. deild kvenna
13:00 Einherji-ÍA (Vopnafjarðarvöllur)
4. deild karla - A-riðill
14:00 Ísbjörninn-Hörður Í. (Kórinn - Gervigras)
4. deild karla - B-riðill
19:00 Afríka-Úlfarnir (OnePlus völlurinn)
20:00 SR-Stokkseyri (Þróttarvöllur)
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
4. deild karla - C-riðill
Lið | L | U | J | T | Mörk | mun | Stig |
---|
4. deild karla - D-riðill
Lið | L | U | J | T | Mörk | mun | Stig |
---|
4. deild karla - E-riðill
Lið | L | U | J | T | Mörk | mun | Stig |
---|
Athugasemdir