fös 21. janúar 2022 19:15
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Janus Dađi spáir í 23. umferđ ensku úrvalsdeildarinnar
Húsasmiđjan
Hafliđi Breiđfjörđ er í Búdapest og myndar íslenska liđiđ fyrir Handbolti.is.
Hafliđi Breiđfjörđ er í Búdapest og myndar íslenska liđiđ fyrir Handbolti.is.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Janus í leiknum gegn Danmörku í gćr.
Janus í leiknum gegn Danmörku í gćr.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Ástríđa
Ástríđa
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Kemur Lingard viđ sögu?
Kemur Lingard viđ sögu?
Mynd: EPA
Sádarnir ađ fara rífa í gikkinn?
Sádarnir ađ fara rífa í gikkinn?
Mynd: EPA
23. umferđ ensku úrvalsdeildarinnar hefst í kvöld međ botnbaráttuslag Watford og Norwich. Umferđinni lýkur svo međ nágrannaslag Chelsea og Tottenham.

Janus Dađi Smárason spáir í leiki helgarinnar. Janus tekur ţessa stundina ţátt í lokakeppni EM í handbolta í Ungverjalandi. Janus er í lykilhlutverki í íslenska liđinu sem var ósigrađ fyrir leikinn gegn Danmörku í gćr.

Janus er uppalinn á Selfossi og lék einnig međ Haukum áđur en hann hélt í atvinnumennsku. Hann lék međ Álaborg fyrstu árin í mennskunni áđur en hann samdi viđ Göppingen í Ţýskalandi ţar sem hann spilar núna. Hann mun svo spila međ Kolstad í Noregi á nćsta tímabili.

Bjarki Már Elísson spáđi í leiki síđustu umferđar og var međ heilan einn leik réttan af ţeim átta sem fóru fram, tveimur var frestađ vegna Covid.

Svona spáir Janus leikjum helgarinnar:

Watford 2-0 Norwich
Ekki beint föstudagspartýiđ sem manni dreymir um. Ţessi liđ hafa samtals unniđ einn leik af seinustu 16, en ţar sem Norwich getur ekki keypt sér mark verđur ţetta ţćgilegur 2-0 sigur Warford. Má samt til međ ađ nefna ţađ ađ ég er mjög hrifinn af merkjum ţessara liđa.

Everton 1-3 Aston Villa
Everton hefur veriđ eitt allra lélegasta liđ deildarinnar undanfariđ og einn sigur í seinustu 13 sannar ţađ ágćtlega. Ţeir komast samt snemma yfir á móti Villa og syngja níđsöngva um Steven Gerrard nćstu mínútur, en verđur svo fljótlega kippt niđur á jörđina af Coutinho og félögum.

Brentford 1-1 Wolves
Úlfarnir eru á góđu skriđi en Thomas Frank nćr ađ kreista út gott stig á heimavelli.

Leeds 3-1 Newcastle
Ríkasta félag heims ţarf sárlega á stigum ađ halda ef ţeir ćtla ađ vera međ í deild ţeirra bestu á nćsta tímabili. Ţeir fá ţó engin stig á laugardaginn og Sádarnir fara alvarlega ađ íhuga ađ henda Eddie Howe snemma undir rútuna.

Manchester United 2-0 West Ham
Mínir menn í United hrifsa fjórđa sćtiđ af lćrisveinum Moyes međ magnađri Gegenpressen, ţurfum svo sem ekki ađ hafa fleiri orđ um ţađ. Lingard kemur inn á og klárar ţetta.

Southampton 1-5 Manchester City
Ţađ er ekkert launungarmál ađ City er besta liđ deildarinnar. Ţeir töpuđu seinast deildarleik í lok október á seinasta ári og ţađ breytist ekki á laugardaginn.

Arsenal 1-0 Burnley
Ţví miđur fyrir Jóa Berg og félaga verđur ţetta fyrsti sigurleikur Arsenal á árinu.

Crystal Palace 1-2 Liverpool
Sadio Mané og Mohamed Salah eru á AFCON, en ţađ eru ţeir Wilfried Zaha, Cheikhou Kouyaté og Jordan Ayew líka. Liverpool er ađ vakna til lífsins eftir erfiđa jóla- og áramótatörn og ná í mikilvćgan útisigur.

Leicester 2-2 Brighton
Brendan Rodgers og félagar eru enn ađ jafna sig eftir ótrúlegt tap gegn Tottenham í miđri viku ţar sem liđiđ var yfir ţegar tíu sekúndur voru eftir af uppbótartímanum. Ţeir snúa ţessu hins vegar viđ á sunnudaginn og skora jöfnunarmark á lokamínútunum.

Chelsea 0-2 Spurs
Antonio Conte fékk tćkifćri til ađ sýna sig gegn sínu gamla félagi í enska deildarbikarnum fyrr í mánuđinum en var hent úr keppni. Hans menn mćta ţó í sigurvímu á sunnudaginn eftir sigurinn gegn Leicester og bćta ofan á vandrćđi Chelsea-manna.

Fyrri spámenn:
Hörđur Björgvin - 6 réttir
Sveindís Jane - 6 réttir
Aron Ţrándar - 5 réttir
Siffi G - 5 réttir
Davíđ Snćr - 5 réttir
Benni Gumm - 5 réttir
Mist Edvards - 5 réttir
Karitas - 5 réttir
Jeppkall - 4 réttir
Ísak Bergman - 4 réttir
Albert Brynjar - 4 réttir
DigiticalCuz - 4 réttir
Sammi - 4 réttir
Áslaug Munda - 3 réttir
Elías Már - 3 réttir
Orri Steinn - 3 réttir
Davíđ Atla - 2 réttir
Bjarki Már - 1 réttur
Enski boltinn - Vantar nýjan ţjálfara og drulla mönnum burt
Fantabrögđ - Bruno Fernandes Special
Stöđutaflan England Premier league - karlar
  L U J T ms: mf: mun Stig
1 Man City 38 29 6 3 99 26 +73 93
2 Liverpool 38 28 8 2 94 26 +68 92
3 Chelsea 38 21 11 6 76 33 +43 74
4 Tottenham 38 22 5 11 69 40 +29 71
5 Arsenal 38 22 3 13 61 48 +13 69
6 Man Utd 38 16 10 12 57 57 0 58
7 West Ham 38 16 8 14 60 51 +9 56
8 Leicester 38 14 10 14 62 59 +3 52
9 Brighton 38 12 15 11 42 44 -2 51
10 Wolves 38 15 6 17 38 43 -5 51
11 Newcastle 38 13 10 15 44 62 -18 49
12 Crystal Palace 38 11 15 12 50 46 +4 48
13 Brentford 38 13 7 18 48 56 -8 46
14 Aston Villa 38 13 6 19 52 54 -2 45
15 Southampton 38 9 13 16 43 67 -24 40
16 Everton 38 11 6 21 43 66 -23 39
17 Leeds 38 9 11 18 42 79 -37 38
18 Burnley 38 7 14 17 34 53 -19 35
19 Watford 38 6 5 27 34 77 -43 23
20 Norwich 38 5 7 26 23 84 -61 22
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
20:48
banner
banner
banner
Haraldur Örn Haraldsson
Haraldur Örn Haraldsson | fös 13. maí 16:00
Haraldur Örn Haraldsson
Haraldur Örn Haraldsson | fim 12. maí 16:00
Haraldur Örn Haraldsson
Haraldur Örn Haraldsson | miđ 11. maí 16:00
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | fös 15. apríl 12:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fim 07. apríl 22:30
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | sun 03. apríl 10:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 03. mars 14:49
mánudagur 23. maí
Besta-deild kvenna
20:15 Stjarnan-Selfoss
Samsungvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFB-Ísbjörninn
OnePlus völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-KFK
Stokkseyrarvöllur
ţriđjudagur 24. maí
Besta-deild kvenna
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Fylkir-Víkingur R.
Würth völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Reynir H-Skallagrímur
Ólafsvíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Úlfarnir-SR
Framvöllur
20:00 KÁ-RB
Ásvellir
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-Léttir
Kórinn - Gervigras
miđvikudagur 25. maí
Noregur - Toppserien - konur
16:00 Arna-Bjornar W - Kolbotn W
16:00 SK Brann W - Roa W
16:00 Lyn W - Avaldsnes W
16:00 Rosenborg W - Lillestrom W
16:00 Stabek W - Valerenga W
Lengjudeild kvenna
18:00 HK-Augnablik
Kórinn
18:30 Fjölnir-FH
Extra völlurinn
19:15 Tindastóll-Haukar
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
19:15 Fram-ÍA
Framvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Hafnir-KB
Nettóhöllin
20:00 Uppsveitir-Berserkir/Mídas
X-Mist völlurinn
20:00 Álftanes-Árborg
OnePlus völlurinn
4. deild karla - D-riđill
19:15 Hamar-Smári
Grýluvöllur
20:00 Ýmir-KFR
Kórinn - Gervigras
20:00 GG-Álafoss
Grindavíkurvöllur
fimmtudagur 26. maí
Lengjudeild kvenna
14:00 Grindavík-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Grindavíkurvöllur
2. deild kvenna
14:00 ÍH-Hamar
Skessan
14:00 Einherji-Grótta
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Sindri-Álftanes
Sindravellir
17:00 KH-Völsungur
Valsvöllur
föstudagur 27. maí
Frakkland - Efsta deild - konur
19:05 Bordeaux W - Paris W
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
17:00 Lidkoping W - Alingsas W
Lengjudeild karla
18:30 Fjölnir-Kórdrengir
Extra völlurinn
19:15 Selfoss-Ţróttur V.
JÁVERK-völlurinn
19:15 HK-Afturelding
Kórinn
3. deild karla
19:15 KH-Augnablik
Valsvöllur
19:15 ÍH-Elliđi
Skessan
4. deild karla - E-riđill
20:00 Spyrnir-Einherji
Fellavöllur
laugardagur 28. maí
Frakkland - Efsta deild - konur
12:30 Issy W - Montpellier W
12:30 Soyaux W - Guingamp W
12:30 Dijon W - Reims W
12:30 Fleury W - Saint-Etienne W
Noregur - Toppserien - konur
14:00 Valerenga W - Rosenborg W
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
10:00 Mallbacken W - Team TG W
12:00 Sundsvall W - Jitex W
13:00 Bergdalens W - Norrkoping W
13:00 Bromolla W - Uppsala W
13:00 Alvsjo AIK W - Vaxjo W
Lengjudeild karla
14:00 Grindavík-Fylkir
Grindavíkurvöllur
14:00 Grótta-KV
Vivaldivöllurinn
14:00 Vestri-Ţór
Olísvöllurinn
2. deild karla
13:00 Höttur/Huginn-Víkingur Ó.
Fellavöllur
14:00 Ćgir-KFA
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 ÍR-Magni
ÍR-völlur
16:00 KF-Ţróttur R.
Ólafsfjarđarvöllur
3. deild karla
13:00 Sindri-Kormákur/Hvöt
Sindravellir
14:00 Vćngir Júpiters-KFG
Fjölnisvöllur - Gervigras
15:00 Víđir-KFS
Nesfisk-völlurinn
16:00 Kári-Dalvík/Reynir
Akraneshöllin
4. deild karla - B-riđill
14:00 Tindastóll-Úlfarnir
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - E-riđill
16:00 Máni-Samherjar
Mánavöllur
16:30 Hamrarnir-Boltaf. Norđfj.
KA-völlur
sunnudagur 29. maí
Frakkland - Efsta deild - konur
19:00 PSG W - Lyon
Noregur - Toppserien - konur
13:00 Avaldsnes W - SK Brann W
13:00 Kolbotn W - Lyn W
13:00 Lillestrom W - Stabek W
13:00 Roa W - Arna-Bjornar W
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
13:00 Gamla Upsala W - Ravasen W
Besta-deild karla
16:30 Víkingur R.-KA
Víkingsvöllur
17:00 Stjarnan-ÍBV
Samsungvöllurinn
17:00 ÍA-Keflavík
Norđurálsvöllurinn
19:15 Fram-Valur
Framvöllur - Úlfarsárdal
19:15 Leiknir R.-Breiđablik
Domusnovavöllurinn
19:15 FH-KR
Kaplakrikavöllur
2. deild karla
16:00 Völsungur-Haukar
PCC völlurinn Húsavík
4. deild karla - A-riđill
14:00 Hvíti riddarinn-Hörđur Í.
Malbikstöđin ađ Varmá
14:00 Árbćr-Reynir H
Fylkisvöllur
mánudagur 30. maí
2. deild karla
19:15 Njarđvík-Reynir S.
Rafholtsvöllurinn
2. deild kvenna
19:00 Einherji-Völsungur
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 KÁ-SR
Ásvellir
ţriđjudagur 31. maí
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-Kría
Kórinn - Gervigras
20:00 Skallagrímur-KFB
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 KFK-Afríka
Fagrilundur - gervigras
miđvikudagur 1. júní
Landsliđ karla - U21 - Undankeppni EM
13:00 Hvíta-Rússland-Kýpur
FFA Academy Stadium
Frakkland - Efsta deild - konur
18:45 Lyon - Issy W
18:45 Saint-Etienne W - Soyaux W
18:45 Guingamp W - Fleury W
18:45 Montpellier W - Bordeaux W
18:45 Reims W - PSG W
18:45 Paris W - Dijon W
Besta-deild kvenna
18:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
18:00 Ţór/KA-Keflavík
SaltPay-völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Stjarnan
Ţróttarvöllur
19:15 Afturelding-Breiđablik
Malbikstöđin ađ Varmá
20:15 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
19:15 KÁ-KH
Ásvellir
4. deild karla - B-riđill
20:00 RB-Stokkseyri
Nettóhöllin
4. deild karla - C-riđill
20:00 KB-Uppsveitir
Domusnovavöllurinn
20:00 Léttir-Álftanes
ÍR-völlur
20:00 Berserkir/Mídas-KM
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Ýmir-Hamar
Kórinn - Gervigras
20:00 KFR-Álafoss
SS-völlurinn
20:00 Smári-GG
Fagrilundur - gervigras
fimmtudagur 2. júní
Landsliđ karla - Ţjóđadeildin
18:45 Ísrael-Ísland
Sammy Ofer Stadium
18:45 Albanía-Rússland
Air Albania Stadium
Lengjudeild kvenna
18:30 Fjölnir-Grindavík
Extra völlurinn
19:15 Augnablik-FH
Kópavogsvöllur
19:30 Víkingur R.-Tindastóll
Víkingsvöllur
föstudagur 3. júní
Landsliđ karla - U21 - Undankeppni EM
17:00 Ísland-Liechtenstein
Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Selfoss
SaltPay-völlurinn
18:30 Fjölnir-KV
Extra völlurinn
19:15 Afturelding-Grótta
Malbikstöđin ađ Varmá
19:15 Kórdrengir-Grindavík
Framvöllur
19:15 Ţróttur V.-HK
Vogaídýfuvöllur
2. deild karla
19:15 Völsungur-KF
PCC völlurinn Húsavík
19:15 Haukar-Ćgir
Ásvellir
19:15 Víkingur Ó.-ÍR
Ólafsvíkurvöllur
3. deild karla
19:15 KFG-ÍH
Samsungvöllurinn
19:15 Elliđi-Kári
Fylkisvöllur
19:15 KH-Víđir
Valsvöllur
19:15 Augnablik-Vćngir Júpiters
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - C-riđill
20:00 Árborg-Hafnir
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - E-riđill
19:00 Boltaf. Norđfj.-Samherjar
Eskjuvöllur
laugardagur 4. júní
Landsliđ karla - U21 - Undankeppni EM
13:00 Hvíta-Rússland-Portúgal
FFA Academy Stadium
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
22:00 Alingsas W - Gamla Upsala W
22:00 Norrkoping W - Sundsvall W
22:00 Uppsala W - Alvsjo AIK W
22:00 Jitex W - Mallbacken W
22:00 Ravasen W - Bromolla W
22:00 Team TG W - Bergdalens W
22:00 Vaxjo W - Lidkoping W
Lengjudeild karla
14:00 Fylkir-Vestri
Würth völlurinn
Lengjudeild kvenna
13:00 Haukar-HK
Ásvellir
13:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Fylkir
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla
13:00 Magni-Ţróttur R.
Grenivíkurvöllur
14:00 Reynir S.-Höttur/Huginn
BLUE-völlurinn
15:30 KFA-Njarđvík
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild kvenna
14:00 Hamar-Einherji
Grýluvöllur
14:00 Álftanes-ÍR
OnePlus völlurinn
14:00 Grótta-Sindri
Vivaldivöllurinn
16:00 Völsungur-ÍH
PCC völlurinn Húsavík
3. deild karla
14:00 Dalvík/Reynir-Sindri
Dalvíkurvöllur
14:45 Kormákur/Hvöt-KFS
Blönduósvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 Hörđur Í.-Reynir H
Olísvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
16:00 KÁ-Tindastóll
Ásvellir
4. deild karla - E-riđill
16:00 Hamrarnir-Spyrnir
KA-völlur
16:00 Einherji-Máni
Vopnafjarđarvöllur
mánudagur 6. júní
Landsliđ karla - Ţjóđadeildin
18:45 Ísrael-Rússland
Sammy Ofer Stadium
18:45 Ísland-Albanía
Laugardalsvöllur
Landsliđ karla - U21 - Undankeppni EM
00:00 Kýpur-Grikkland
Ethnikos Achnas
Besta-deild kvenna
14:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsungvöllurinn
ţriđjudagur 7. júní
Landsliđ karla - U21 - Undankeppni EM
18:45 Liechtenstein-Portúgal
Rheinpark
Besta-deild kvenna
18:00 ÍBV-Keflavík
Hásteinsvöllur
19:15 KR-Ţróttur R.
Meistaravellir
19:15 Breiđablik-Selfoss
Kópavogsvöllur
20:15 Valur-Afturelding
Origo völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFB-Árbćr
OnePlus völlurinn
20:00 Hvíti riddarinn-Ísbjörninn
Malbikstöđin ađ Varmá
4. deild karla - B-riđill
20:00 RB-SR
Nettóhöllin
4. deild karla - D-riđill
20:00 GG-Ýmir
Grindavíkurvöllur
miđvikudagur 8. júní
Landsliđ karla - U21 - Undankeppni EM
18:00 Ísland-Hvíta-Rússland
Víkingsvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Grindavík-Augnablik
Grindavíkurvöllur
19:15 Fylkir-Fjölnir
Würth völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Kría-Skallagrímur
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-Afríka
Stokkseyrarvöllur
20:00 Úlfarnir-KFK
Framvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-KB
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
19:15 Hamar-KFR
Grýluvöllur
20:00 Álafoss-Smári
Tungubakkavöllur
4. deild karla - E-riđill
20:00 Spyrnir-Boltaf. Norđfj.
Fellavöllur
fimmtudagur 9. júní
Lengjudeild karla
19:15 Grindavík-Fjölnir
Grindavíkurvöllur
19:15 KV-Afturelding
KR-völlur
19:15 Selfoss-Fylkir
JÁVERK-völlurinn
19:15 Grótta-Ţróttur V.
Vivaldivöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 HK-FH
Kórinn
19:15 Haukar-Víkingur R.
Ásvellir
2. deild karla
19:15 KF-Magni
Ólafsfjarđarvöllur
19:15 ÍR-Reynir S.
ÍR-völlur
19:15 Höttur/Huginn-KFA
Vilhjálmsvöllur
19:15 Ţróttur R.-Víkingur Ó.
Ţróttarvöllur
19:15 Njarđvík-Haukar
Rafholtsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 ÍH-KÁ
Skessan
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-Berserkir/Mídas
OnePlus völlurinn
20:00 Hafnir-Uppsveitir
Nettóhöllin
4. deild karla - E-riđill
20:00 Samherjar-Einherji
Hrafnagilsvöllur
föstudagur 10. júní
Landsliđ karla - Ţjóđadeildin
18:45 Albanía-Ísrael
Air Albania Stadium
18:45 Rússland-Ísland
VTB Arena - Dynamo Central Stadium
2. deild kvenna
20:00 Völsungur-ÍA
PCC völlurinn Húsavík
4. deild karla - C-riđill
20:00 Árborg-Léttir
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 11. júní
Landsliđ karla - U21 - Undankeppni EM
00:00 Portúgal-Grikkland
19:15 Ísland-Kýpur
Víkingsvöllur
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
22:00 Bergdalens W - Mallbacken W
22:00 Gamla Upsala W - Uppsala W
22:00 Bromolla W - Vaxjo W
22:00 Lidkoping W - Ravasen W
22:00 Sundsvall W - Alingsas W
22:00 Team TG W - Norrkoping W
22:00 Alvsjo AIK W - Jitex W
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Kórdrengir
Olísvöllurinn
16:00 HK-Ţór
Kórinn
Lengjudeild kvenna
16:00 Tindastóll-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Sauđárkróksvöllur
2. deild karla
14:00 Ćgir-Völsungur
Ţorlákshafnarvöllur
2. deild kvenna
14:00 ÍR-Grótta
ÍR-völlur
16:30 Sindri-Hamar
Sindravellir
3. deild karla
14:00 ÍH-Augnablik
Skessan
14:00 Víđir-Kormákur/Hvöt
Nesfisk-völlurinn
14:00 Sindri-Elliđi
Sindravellir
14:00 KFS-Dalvík/Reynir
Týsvöllur
14:00 Kári-KFG
Akraneshöllin
14:00 Vćngir Júpiters-KH
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - A-riđill
14:00 Reynir H-KFB
Ólafsvíkurvöllur
4. deild karla - E-riđill
16:30 Máni-Hamrarnir
Mánavöllur
sunnudagur 12. júní
2. deild kvenna
13:00 Einherji-ÍA
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 Ísbjörninn-Hörđur Í.
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
16:00 Tindastóll-RB
Sauđárkróksvöllur
19:00 Afríka-Úlfarnir
OnePlus völlurinn
20:00 SR-Stokkseyri
Ţróttarvöllur
mánudagur 13. júní
Landsliđ karla - Ţjóđadeildin
18:45 Rússland-Albanía
VTB Arena - Dynamo Central Stadium
18:45 Ísland-Ísrael
Laugardalsvöllur
ţriđjudagur 14. júní
Besta-deild kvenna
18:00 Ţór/KA-KR
SaltPay-völlurinn
18:00 Afturelding-ÍBV
Malbikstöđin ađ Varmá
19:15 Selfoss-Valur
JÁVERK-völlurinn
19:15 Keflavík-Stjarnan
HS Orku völlurinn
20:15 Ţróttur R.-Breiđablik
Ţróttarvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Árbćr-Kría
Fylkisvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 KFK-KÁ
Fagrilundur - gervigras
miđvikudagur 15. júní
Besta-deild karla
18:00 ÍBV-Víkingur R.
Hásteinsvöllur
19:15 KR-ÍA
Meistaravellir
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-HK
Víkingsvöllur
19:15 FH-Grindavík
Kaplakrikavöllur
19:15 Augnablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
3. deild karla
19:15 KH-ÍH
Valsvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Skallagrímur-Hvíti riddarinn
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Uppsveitir-KM
X-Mist völlurinn
20:00 Léttir-Hafnir
ÍR-völlur
20:00 KB-Álftanes
Domusnovavöllurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 Álafoss-Ýmir
Tungubakkavöllur
20:00 GG-Hamar
Grindavíkurvöllur
20:00 KFR-Smári
SS-völlurinn
fimmtudagur 16. júní
Besta-deild karla
18:00 KA-Fram
Greifavöllurinn
19:15 FH-Leiknir R.
Kaplakrikavöllur
19:15 Keflavík-Stjarnan
HS Orku völlurinn
20:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Grótta
SaltPay-völlurinn
19:15 Grindavík-KV
Grindavíkurvöllur
19:15 Kórdrengir-Selfoss
Framvöllur
19:15 Fylkir-HK
Würth völlurinn
19:15 Ţróttur V.-Afturelding
Vogaídýfuvöllur
Lengjudeild kvenna
18:30 Fjölnir-Tindastóll
Extra völlurinn
2. deild karla
19:15 Reynir S.-Ţróttur R.
BLUE-völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Hamar-ÍR
Grýluvöllur
3. deild karla
19:15 Dalvík/Reynir-Kormákur/Hvöt
Dalvíkurvöllur
19:15 Vćngir Júpiters-Víđir
Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 Augnablik-Kári
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - C-riđill
20:00 Berserkir/Mídas-Árborg
Víkingsvöllur
4. deild karla - E-riđill
20:00 Einherji-Boltaf. Norđfj.
Vopnafjarđarvöllur
20:00 Máni-Spyrnir
Mánavöllur
20:00 Samherjar-Hamrarnir
Hrafnagilsvöllur
laugardagur 18. júní
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
22:00 Alingsas W - Ravasen W
22:00 Gamla Upsala W - Alvsjo AIK W
22:00 Bromolla W - Sundsvall W
22:00 Uppsala W - Team TG W
22:00 Jitex W - Norrkoping W
22:00 Mallbacken W - Lidkoping W
22:00 Vaxjo W - Bergdalens W
Besta-deild kvenna
14:00 Ţór/KA-Breiđablik
SaltPay-völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Fjölnir-Vestri
Extra völlurinn
2. deild karla
14:00 Völsungur-Njarđvík
PCC völlurinn Húsavík
14:00 Víkingur Ó.-Magni
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Haukar-Höttur/Huginn
Ásvellir
14:00 Ćgir-KF
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 KFA-ÍR
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild kvenna
14:00 Fram-KH
Framvöllur - Úlfarsárdal
14:00 Grótta-Álftanes
Vivaldivöllurinn
16:30 Völsungur-Sindri
PCC völlurinn Húsavík
3. deild karla
13:00 Elliđi-KFS
Fylkisvöllur
14:00 KFG-Sindri
Samsungvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
14:00 Hörđur Í.-KFB
Olísvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 SR-Tindastóll
Ţróttarvöllur
sunnudagur 19. júní
Besta-deild kvenna
14:00 Keflavík-KR
HS Orku völlurinn
14:00 Ţróttur R.-Valur
Ţróttarvöllur
14:00 Selfoss-Afturelding
JÁVERK-völlurinn
16:15 Stjarnan-ÍBV
Samsungvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Haukar
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild kvenna
14:00 KÁ-Einherji
Ásvellir
mánudagur 20. júní
Besta-deild karla
18:00 Fram-ÍBV
Framvöllur - Úlfarsárdal
19:15 Breiđablik-KA
Kópavogsvöllur
19:15 Stjarnan-KR
Samsungvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 ÍA-ÍH
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-Úlfarnir
Stokkseyrarvöllur
ţriđjudagur 21. júní
Besta-deild karla
18:00 Valur-Leiknir R.
Origo völlurinn
19:15 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-Skallagrímur
Kórinn - Gervigras
20:00 Kría-Reynir H
Vivaldivöllurinn
20:00 Hvíti riddarinn-Árbćr
Malbikstöđin ađ Varmá
4. deild karla - B-riđill
20:00 RB-KFK
Nettóhöllin
20:00 KÁ-Afríka
Ásvellir
miđvikudagur 22. júní
Lengjudeild kvenna
19:15 HK-Grindavík
Kórinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Hafnir-KM
Nettóhöllin
20:00 Léttir-Berserkir/Mídas
ÍR-völlur
20:00 Álftanes-Uppsveitir
OnePlus völlurinn
20:00 Árborg-KB
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - D-riđill
19:15 Hamar-Álafoss
Grýluvöllur
20:00 GG-KFR
Grindavíkurvöllur
20:00 Ýmir-Smári
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - E-riđill
19:00 Hamrarnir-Einherji
KA-völlur
fimmtudagur 23. júní
Besta-deild karla
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
19:15 HK-Kórdrengir
Kórinn
19:15 Grótta-Fylkir
Vivaldivöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Haukar-Fjölnir
Ásvellir
19:15 Tindastóll-Augnablik
Sauđárkróksvöllur
föstudagur 24. júní
Lengjudeild karla
19:15 Selfoss-Fjölnir
JÁVERK-völlurinn
19:15 Afturelding-Ţór
Malbikstöđin ađ Varmá
19:15 KV-Ţróttur V.
KR-völlur
Lengjudeild kvenna
19:15 Fylkir-FH
Würth völlurinn
2. deild karla
19:15 Njarđvík-Ćgir
Rafholtsvöllurinn
19:15 ÍR-Haukar
ÍR-völlur
19:15 Höttur/Huginn-Völsungur
Vilhjálmsvöllur
2. deild kvenna
19:15 KH-ÍA
Valsvöllur
19:15 Álftanes-Hamar
OnePlus völlurinn
3. deild karla
19:15 Kári-KH
Akraneshöllin
19:15 ÍH-Vćngir Júpiters
Skessan
4. deild karla - E-riđill
20:00 Máni-Boltaf. Norđfj.
Mánavöllur
20:00 Spyrnir-Samherjar
Fellavöllur
laugardagur 25. júní
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Grindavík
Olísvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 Víkingur R.-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Víkingsvöllur
2. deild karla
14:00 Magni-Reynir S.
Grenivíkurvöllur
14:00 KF-Víkingur Ó.
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Ţróttur R.-KFA
Ţróttarvöllur
2. deild kvenna
14:00 ÍH-Fram
Skessan
16:00 ÍR-Völsungur
ÍR-völlur
16:30 Sindri-KÁ
Sindravellir
3. deild karla
14:00 Sindri-Augnablik
Sindravellir
14:00 Kormákur/Hvöt-Elliđi
Blönduósvöllur
14:00 KFS-KFG
Týsvöllur
16:00 Víđir-Dalvík/Reynir
Nesfisk-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
16:00 Tindastóll-Stokkseyri
Sauđárkróksvöllur
sunnudagur 26. júní
4. deild karla - B-riđill
19:00 Afríka-RB
OnePlus völlurinn
mánudagur 27. júní
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFB-Kría
OnePlus völlurinn
ţriđjudagur 28. júní
Landsliđ kvenna - Undankeppni HM
00:00 Tékkland-Hvíta-Rússland
Mestský fotbalovy
Lengjudeild kvenna
19:15 Augnablik-Haukar
Kópavogsvöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 Skallagrímur-Hörđur Í.
Skallagrímsvöllur
20:00 Árbćr-Ísbjörninn
Fylkisvöllur
20:00 Reynir H-Hvíti riddarinn
Ólafsvíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Úlfarnir-KÁ
Framvöllur
20:00 KFK-SR
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - D-riđill
20:00 KFR-Ýmir
SS-völlurinn
miđvikudagur 29. júní
Lengjudeild kvenna
18:30 Fjölnir-Víkingur R.
Extra völlurinn
19:15 FH-Tindastóll
Kaplakrikavöllur
19:15 Grindavík-Fylkir
Grindavíkurvöllur
2. deild karla
18:00 Njarđvík-KF
Rafholtsvöllurinn
19:15 Ćgir-Höttur/Huginn
Ţorlákshafnarvöllur
19:15 Haukar-Ţróttur R.
Ásvellir
19:15 Reynir S.-Víkingur Ó.
BLUE-völlurinn
19:15 Völsungur-ÍR
PCC völlurinn Húsavík
19:15 KFA-Magni
Fjarđabyggđarhöllin
4. deild karla - C-riđill
20:00 Berserkir/Mídas-Hafnir
Víkingsvöllur
20:00 Uppsveitir-Árborg
X-Mist völlurinn
20:00 KB-Léttir
Domusnovavöllurinn
20:00 KM-Álftanes
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
20:00 Smári-Hamar
Fagrilundur - gervigras
20:00 Álafoss-GG
Tungubakkavöllur
fimmtudagur 30. júní
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Ţróttur V.
SaltPay-völlurinn
18:30 Fjölnir-HK
Extra völlurinn
19:15 Fylkir-Afturelding
Würth völlurinn
19:15 Grindavík-Selfoss
Grindavíkurvöllur
2. deild kvenna
19:15 Hamar-Grótta
Grýluvöllur
föstudagur 1. júlí
Lengjudeild karla
18:00 Vestri-KV
Olísvöllurinn
19:15 Kórdrengir-Grótta
Framvöllur
2. deild kvenna
20:00 KÁ-ÍR
Ásvellir
3. deild karla
18:00 Augnablik-KFS
Fagrilundur - gervigras
19:15 Vćngir Júpiters-Kári
Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 ÍH-Víđir
Skessan
4. deild karla - E-riđill
20:00 Boltaf. Norđfj.-Hamrarnir
Eskjuvöllur
20:00 Einherji-Spyrnir
Vopnafjarđarvöllur
laugardagur 2. júlí
Besta-deild karla
16:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
16:00 KR-Víkingur R.
Meistaravellir
Lengjudeild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-HK
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla
13:00 Víkingur Ó.-KFA
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Höttur/Huginn-Njarđvík
Vilhjálmsvöllur
14:00 Reynir S.-KF
BLUE-völlurinn
16:00 Magni-Haukar
Grenivíkurvöllur
2. deild kvenna
14:00 Völsungur-Álftanes
PCC völlurinn Húsavík
14:00 ÍA-Sindri
Norđurálsvöllurinn
14:00 Fram-Einherji
Framvöllur - Úlfarsárdal
3. deild karla
14:00 KH-Sindri
Valsvöllur
14:00 KFG-Kormákur/Hvöt
Samsungvöllurinn
16:00 Elliđi-Dalvík/Reynir
Fylkisvöllur
4. deild karla - E-riđill
16:00 Samherjar-Máni
Hrafnagilsvöllur
sunnudagur 3. júlí
Besta-deild karla
19:15 Keflavík-Fram
HS Orku völlurinn
2. deild karla
16:00 Ţróttur R.-Völsungur
Ţróttarvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 Hörđur Í.-Kría
Olísvöllurinn
16:00 Reynir H-Ísbjörninn
Ólafsvíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 Afríka-SR
OnePlus völlurinn
mánudagur 4. júlí
Besta-deild karla
18:00 KA-Valur
Greifavöllurinn
19:15 Leiknir R.-ÍA
Domusnovavöllurinn
19:15 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
2. deild karla
19:15 ÍR-Ćgir
ÍR-völlur
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFB-Hvíti riddarinn
OnePlus völlurinn
4. deild karla - B-riđill
19:00 KFK-Tindastóll
Fagrilundur - gervigras
ţriđjudagur 5. júlí
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-KV
SaltPay-völlurinn
18:00 Selfoss-Vestri
JÁVERK-völlurinn
19:15 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
19:15 Ţróttur V.-Fylkir
Vogaídýfuvöllur
19:15 Afturelding-Kórdrengir
Malbikstöđin ađ Varmá
19:15 HK-Grindavík
Kórinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Augnablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
19:15 FH-Haukar
Kaplakrikavöllur
3. deild karla
18:00 Sindri-Vćngir Júpiters
Sindravellir
18:00 Dalvík/Reynir-KFG
Dalvíkurvöllur
19:15 Elliđi-Víđir
Fylkisvöllur
19:15 Kári-ÍH
Akraneshöllin
19:15 Kormákur/Hvöt-Augnablik
Blönduósvöllur
19:15 KFS-KH
Týsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-KÁ
Stokkseyrarvöllur
miđvikudagur 6. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 Grindavík-Tindastóll
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Árbćr-Skallagrímur
Fylkisvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Úlfarnir-RB
Framvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KB-Berserkir/Mídas
Domusnovavöllurinn
20:00 KM-Árborg
Kórinn - Gervigras
20:00 Hafnir-Álftanes
Nettóhöllin
20:00 Uppsveitir-Léttir
X-Mist völlurinn
4. deild karla - D-riđill
19:15 Hamar-Ýmir
Grýluvöllur
20:00 Álafoss-KFR
Tungubakkavöllur
fimmtudagur 7. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 HK-Fylkir
Kórinn
19:15 Fjölnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Extra völlurinn
2. deild karla
19:15 Völsungur-Magni
PCC völlurinn Húsavík
2. deild kvenna
19:15 ÍR-ÍA
ÍR-völlur
4. deild karla - D-riđill
20:00 GG-Smári
Grindavíkurvöllur
föstudagur 8. júlí
2. deild karla
19:15 Ćgir-Ţróttur R.
Ţorlákshafnarvöllur
19:15 Njarđvík-ÍR
Rafholtsvöllurinn
19:15 KF-Höttur/Huginn
Ólafsfjarđarvöllur
19:15 Haukar-Víkingur Ó.
Ásvellir
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-KÁ
OnePlus völlurinn
19:15 ÍH-KH
Skessan
4. deild karla - E-riđill
20:00 Samherjar-Boltaf. Norđfj.
Hrafnagilsvöllur
20:00 Spyrnir-Hamrarnir
Fellavöllur
laugardagur 9. júlí
Besta-deild karla
14:00 KA-ÍBV
Greifavöllurinn
16:00 Víkingur R.-ÍA
Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-HK
Olísvöllurinn
14:00 Fjölnir-Afturelding
Extra völlurinn
14:00 KV-Selfoss
KR-völlur
14:00 Kórdrengir-Ţróttur V.
Framvöllur
14:00 Grindavík-Grótta
Grindavíkurvöllur
16:00 Fylkir-Ţór
Würth völlurinn
2. deild karla
14:00 KFA-Reynir S.
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild kvenna
14:00 Sindri-Fram
Sindravellir
16:00 Grótta-Völsungur
Vivaldivöllurinn
3. deild karla
14:00 Víđir-Kári
Nesfisk-völlurinn
14:00 ÍH-Sindri
Skessan
14:00 KFG-Elliđi
Samsungvöllurinn
14:00 KH-Kormákur/Hvöt
Valsvöllur
4. deild karla - E-riđill
16:00 Máni-Einherji
Mánavöllur
sunnudagur 10. júlí
Landsliđ kvenna - Evrópumótiđ
16:00 Belgía-Ísland
Manchester City Academy Stadium
19:00 Frakkland-Ítalía
New York Stadium
3. deild karla
14:00 Vćngir Júpiters-KFS
Fjölnisvöllur - Gervigras
16:00 Augnablik-Dalvík/Reynir
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - A-riđill
14:00 Árbćr-Hörđur Í.
Fylkisvöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Tindastóll-Afríka
Sauđárkróksvöllur
mánudagur 11. júlí
Besta-deild karla
19:15 Fram-FH
Framvöllur - Úlfarsárdal
19:15 Stjarnan-Leiknir R.
Samsungvöllurinn
19:15 Valur-Keflavík
Origo völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Kría
Malbikstöđin ađ Varmá
20:00 Skallagrímur-Reynir H
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Úlfarnir
Ţróttarvöllur
ţriđjudagur 12. júlí
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-KFB
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
20:00 RB-KÁ
Nettóhöllin
20:00 KFK-Stokkseyri
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - E-riđill
19:00 Einherji-Hamrarnir
Vopnafjarđarvöllur
miđvikudagur 13. júlí
4. deild karla - C-riđill
20:00 KB-Hafnir
Domusnovavöllurinn
20:00 Árborg-Álftanes
JÁVERK-völlurinn
20:00 Berserkir/Mídas-Uppsveitir
Víkingsvöllur
20:00 Léttir-KM
ÍR-völlur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KFR-Hamar
SS-völlurinn
20:00 Smári-Álafoss
Fagrilundur - gervigras
20:00 Ýmir-GG
Kórinn - Gervigras
fimmtudagur 14. júlí
Landsliđ kvenna - Evrópumótiđ
16:00 Ítalía-Ísland
Manchester City Academy Stadium
19:00 Frakkland-Belgía
New York Stadium
Lengjudeild karla
19:15 Grótta-Selfoss
Vivaldivöllurinn
19:15 Fylkir-Kórdrengir
Würth völlurinn
19:15 Ţróttur V.-Grindavík
Vogaídýfuvöllur
föstudagur 15. júlí
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Fjölnir
SaltPay-völlurinn
19:15 HK-KV
Kórinn
2. deild karla
19:15 Víkingur Ó.-Ćgir
Ólafsvíkurvöllur
2. deild kvenna
19:15 KÁ-Grótta
Ásvellir
19:15 Fram-ÍR
Framvöllur - Úlfarsárdal
19:15 ÍA-Álftanes
Norđurálsvöllurinn
3. deild karla
19:15 Elliđi-KH
Fylkisvöllur
19:15 KFG-Augnablik
Samsungvöllurinn
19:15 Dalvík/Reynir-Vćngir Júpiters
Dalvíkurvöllur
4. deild karla - E-riđill
20:00 Boltaf. Norđfj.-Spyrnir
Eskjuvöllur
20:00 Einherji-Samherjar
Vopnafjarđarvöllur
laugardagur 16. júlí
Besta-deild karla
17:00 FH-Víkingur R.
Kaplakrikavöllur
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Afturelding
Olísvöllurinn
2. deild karla
14:00 Reynir S.-Völsungur
BLUE-völlurinn
14:00 Magni-Njarđvík
Grenivíkurvöllur
14:00 KFA-Haukar
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 ÍR-KF
ÍR-völlur
14:00 Ţróttur R.-Höttur/Huginn
Ţróttarvöllur
2. deild kvenna
14:00 KH-Einherji
Valsvöllur
3. deild karla
14:00 KFS-Kári
Týsvöllur
14:00 Sindri-Víđir
Sindravellir
17:00 Kormákur/Hvöt-ÍH
Blönduósvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 Reynir H-Árbćr
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Hörđur Í.-Hvíti riddarinn
Olísvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Úlfarnir-Tindastóll
Framvöllur
4. deild karla - E-riđill
16:00 Hamrarnir-Máni
KA-völlur
sunnudagur 17. júlí
Besta-deild karla
16:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
17:00 Leiknir R.-KA
Domusnovavöllurinn
19:15 ÍA-Stjarnan
Norđurálsvöllurinn
19:15 KR-Fram
Meistaravellir
19:15 Keflavík-Breiđablik
HS Orku völlurinn
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-Hamar
PCC völlurinn Húsavík
4. deild karla - B-riđill
19:00 Afríka-KFK
OnePlus völlurinn
mánudagur 18. júlí
Landsliđ kvenna - Evrópumótiđ
19:00 Ítalía-Belgía
Manchester City Academy Stadium
19:00 Ísland-Frakkland
New York Stadium
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFB-Skallagrímur
OnePlus völlurinn
ţriđjudagur 19. júlí
4. deild karla - A-riđill
20:00 Kría-Ísbjörninn
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-RB
Stokkseyrarvöllur
20:00 SR-KÁ
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-Berserkir/Mídas
Kórinn - Gervigras
miđvikudagur 20. júlí
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-Léttir
OnePlus völlurinn
20:00 Hafnir-Árborg
Nettóhöllin
20:00 Uppsveitir-KB
X-Mist völlurinn
4. deild karla - D-riđill
19:15 Hamar-GG
Grýluvöllur
20:00 Ýmir-Álafoss
Kórinn - Gervigras
20:00 Smári-KFR
Fagrilundur - gervigras
fimmtudagur 21. júlí
Lengjudeild karla
18:30 Fjölnir-Ţróttur V.
Extra völlurinn
19:15 Selfoss-HK
JÁVERK-völlurinn
19:15 KV-Fylkir
KR-völlur
19:15 Grindavík-Afturelding
Grindavíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Haukar-Reynir S.
Ásvellir
19:15 KF-KFA
Ólafsfjarđarvöllur
föstudagur 22. júlí
Lengjudeild karla
19:15 Kórdrengir-Ţór
Framvöllur
Lengjudeild kvenna
18:30 Fjölnir-HK
Extra völlurinn
19:15 Tindastóll-Fylkir
Sauđárkróksvöllur
19:15 Haukar-Grindavík
Ásvellir
19:15 Víkingur R.-FH
Víkingsvöllur
2. deild karla
19:15 Njarđvík-Ţróttur R.
Rafholtsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Hamar-KÁ
Grýluvöllur
19:15 Grótta-ÍA
Vivaldivöllurinn
19:15 Álftanes-Fram
OnePlus völlurinn
3. deild karla
19:15 Víđir-KFG
Nesfisk-völlurinn
19:15 Augnablik-Elliđi
Fagrilundur - gervigras
laugardagur 23. júlí
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
22:00 Bergdalens W - Gamla Upsala W
22:00 Norrkoping W - Uppsala W
22:00 Lidkoping W - Bromolla W
22:00 Ravasen W - Vaxjo W
22:00 Sundsvall W - Mallbacken W
22:00 Team TG W - Jitex W
22:00 Alvsjo AIK W - Alingsas W