fös 10. mars 2023 05:55
Jóhann Þór Hólmgrímsson
Ísland um helgina - ÍBV getur komið sér í góða stöðu
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Haukur Gunnarsson

Riðlakeppni Lengjubikarsins er að klárast en ÍBV getur farið langleiðina með að tryggja sér sæti í undanúrslitum í kvöld.


Þá mætir liðið Selfossi á útivelli en ÍBV er á toppi riðils 2 í A deild með jafn mörg stig og Breiðablik og betri markatölu en ÍBV heimsækir Blika í lokaleik riðilsins á þriðjudaginn.

Fram og Njarðvík eigast við í riðli 2 í kvöld en Fram fer uppfyrir Njarðvík í 3.sætið með sigri en Njarðvík getur farið upp í 2. sætið með sigri.

Sama er upp á teningnum í leik Fylkis og Fjölnis í riðli 4 þar sem Fylkir er í 4.sæti og Fjölnir í 3. sæti fyrir leik liðanna í kvöld.

Í kvennadeildinni er mætast Þróttur og Þór/KA í riðli 1 en þessi lið eru með fullt hús stiga eftir þrjá leiki. Í riðli tvö mætast svo Stjarnan og Breiðablik, Stjarnan er þar á toppnum með fullt hús eftir þrjá leiki en Blikar með fullt hús eftir tvo leiki.

Á sunnudaginn mætast svo Valur og FH í riðli eitt en bæði lið eru með þrjú stig.

föstudagur 10. mars

Lengjubikar karla - A-deild, riðill 2

17:30 Selfoss-ÍBV (JÁVERK-völlurinn)

Lengjubikar karla - A-deild, riðill 3

19:00 Fram-Njarðvík (Framvöllur)

Lengjubikar karla - A-deild, riðill 4

19:00 Fylkir-Fjölnir (Würth völlurinn)

Lengjubikar karla - B-deild, riðill 1

19:00 Víkingur Ó.-Kári (Ólafsvíkurvöllur)

Lengjubikar karla - C-deild, riðill 2

20:15 KH-Afríka (Valsvöllur)

Lengjubikar kvenna - A-deild, riðill 1

21:00 Þróttur R.-Þór/KA (Egilshöll)

Lengjubikar kvenna - A-deild, riðill 2

19:00 Stjarnan-Breiðablik (Miðgarður)

Lengjubikar kvenna - B-deild

20:45 Augnablik-Fram (Fífan)

laugardagur 11. mars

Lengjubikar karla - A-deild, riðill 4

15:30 Þróttur R.-Þór (Egilshöll)

Lengjubikar karla - B-deild, riðill 1

14:00 Ýmir-Reynir S. (Kórinn - Gervigras)

Lengjubikar karla - B-deild, riðill 2

12:00 Haukar-Sindri (Ásvellir)

Lengjubikar karla - B-deild, riðill 3

14:00 Ægir-KFS (Domusnovavöllurinn)

14:30 KFG-ÍR (Miðgarður)

Lengjubikar karla - B-deild, riðill 4

14:00 Völsungur-KFA (PCC völlurinn Húsavík)

14:00 Dalvík/Reynir-KF (Dalvíkurvöllur)

Lengjubikar karla - C-deild, riðill 1

12:00 KB-KM (Domusnovavöllurinn)

Lengjubikar karla - C-deild, riðill 3

14:00 KFR-KFB (JÁVERK-völlurinn)

Lengjubikar karla - C-deild, riðill 4

16:00 Skallagrímur-SR (Akraneshöllin)

Lengjubikar karla - C-deild, riðill 5

15:00 Tindastóll-Spyrnir (Sauðárkróksvöllur)

Lengjubikar karla - C-deild, riðill 6

16:00 Stokkseyri-Vængir Júpiters (JÁVERK-völlurinn)

Lengjubikar kvenna - A-deild, riðill 2

14:00 Afturelding-ÍBV (Malbikstöðin að Varmá)

Lengjubikar kvenna - B-deild

14:00 Víkingur R.-Grindavík (Víkingsvöllur)

Lengjubikar kvenna - C-deild, riðill 2

17:30 Einherji-ÍR (Boginn)

sunnudagur 12. mars

Kjarnafæðismótið - Kvenna

19:00 Tindastóll-Völsungur (Boginn)

Lengjubikar karla - A-deild, riðill 1

15:30 Vestri-Grindavík (Akraneshöllin)

Lengjubikar karla - B-deild, riðill 4

17:00 Magni-Höttur/Huginn (Boginn)

Lengjubikar karla - C-deild, riðill 1

16:15 KÁ-Uppsveitir (Ásvellir)

Lengjubikar karla - C-deild, riðill 5

17:00 Samherjar-Hamrarnir (Boginn)

Lengjubikar karla - C-deild, riðill 6

16:00 Álafoss-Álftanes (Malbikstöðin að Varmá)

Lengjubikar kvenna - A-deild, riðill 1

14:00 Valur-FH (Origo völlurinn)

Lengjubikar kvenna - C-deild, riðill 1

16:00 ÍH-Hamar (Skessan)


Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
20:30
21:50
banner
banner
Garðar Örn Hinriksson
Garðar Örn Hinriksson | fim 18. maí 11:28
Aðsendir pistlar
Aðsendir pistlar | fim 27. apríl 08:00
Matthías Freyr Matthíasson
Matthías Freyr Matthíasson | mán 24. apríl 08:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | mán 27. mars 08:10
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | lau 25. mars 17:55
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 24. mars 15:37
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | mið 22. mars 11:18
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | mið 22. mars 09:00
föstudagur 2. júní
Besta-deild karla
18:00 Stjarnan-KA
Samsungvöllurinn
19:15 Breiðablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
19:15 Fram-Keflavík
Framvöllur
19:15 Valur-FH
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
18:00 Þór-Ægir
Þórsvöllur
19:15 Grótta-Leiknir R.
Vivaldivöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 KR-Grindavík
Meistaravellir
19:15 Afturelding-HK
Varmárvöllur
2. deild karla
19:15 Þróttur V.-ÍR
Vogaídýfuvöllur
19:15 KFA-Höttur/Huginn
Fjarðabyggðarhöllin
2. deild kvenna
19:00 Haukar-Einherji
Ásvellir
3. deild karla
19:15 Reynir S.-Elliði
Brons völlurinn
20:00 Árbær-Víðir
Fylkisvöllur
4. deild karla
19:15 Álftanes-Tindastóll
OnePlus völlurinn
20:00 Árborg-KFK
JÁVERK-völlurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 Hafnir-Reynir H
Nettóhöllin
Ítalía - Serie A - karlar
18:30 Sassuolo - Fiorentina
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
16:00 Hacken W - Kristianstads W
17:00 Hammarby W - Norrkoping W
laugardagur 3. júní
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Njarðvík
Olísvöllurinn
Lengjudeild kvenna
12:30 Fylkir-Víkingur R.
Würth völlurinn
14:00 FHL-Augnablik
Fjarðabyggðarhöllin
2. deild karla
13:00 Sindri-Dalvík/Reynir
Jökulfellsvöllurinn
14:00 KFG-Víkingur Ó.
Samsungvöllurinn
15:00 KF-KV
Ólafsfjarðarvöllur
16:00 Haukar-Völsungur
Ásvellir
2. deild kvenna
13:00 Smári-ÍH
Fagrilundur - gervigras
16:00 Sindri-ÍR
Jökulfellsvöllurinn
3. deild karla
14:00 KFS-Kári
Týsvöllur
14:00 Kormákur/Hvöt-Hvíti riddarinn
Blönduósvöllur
16:00 Magni-ÍH
Grenivíkurvöllur
4. deild karla
11:30 KÁ-Vængir Júpiters
Ásvellir
5. deild karla - B-riðill
14:00 Spyrnir-SR
Fellavöllur
16:00 Kría-Samherjar
Vivaldivöllurinn
Ítalía - Serie A - karlar
16:30 Torino - Inter
19:00 Empoli - Lazio
19:00 Cremonese - Salernitana
Noregur - Toppserien - konur
11:00 Rosenborg W - SK Brann W
11:45 Roa W - Arna-Bjornar W
11:45 Stabek W - Avaldsnes W
11:45 Asane W - Lillestrom W
11:45 Lyn W - Valerenga W
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 Uppsala W - Linkoping W
Rússland - Efsta deild - karlar
14:00 Zenit - Fakel
14:00 Lokomotiv - Torpedo
14:00 Kr. Sovetov - Spartak
14:00 Nizhnyi Novgorod - Khimki
14:00 Akhmat Groznyi - FK Krasnodar
14:00 CSKA - Rostov
14:00 Ural - Sochi
14:00 Orenburg - Dinamo
sunnudagur 4. júní
2. deild kvenna
16:00 KH-Völsungur
Valsvöllur
5. deild karla - A-riðill
15:00 Hörður Í.-RB
Olísvöllurinn
5. deild karla - B-riðill
14:00 Afríka-KM
OnePlus völlurinn
Ítalía - Serie A - karlar
16:30 Napoli - Sampdoria
19:00 Atalanta - Monza
19:00 Udinese - Juventus
19:00 Lecce - Bologna
19:00 Roma - Spezia
19:00 Milan - Verona
Spánn - La Liga - karlar
16:30 Mallorca - Vallecano
16:30 Real Sociedad - Sevilla
16:30 Real Madrid - Athletic
16:30 Villarreal - Atletico Madrid
16:30 Osasuna - Girona
19:00 Betis - Valencia
19:00 Celta - Barcelona
19:00 Valladolid - Getafe
19:00 Elche - Cadiz
19:00 Espanyol - Almeria
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 Rosengard W - Vaxjo W
13:00 Pitea W - Orebro W
13:00 Vittsjo W - Kalmar W
mánudagur 5. júní
Mjólkurbikar karla
17:30 Þór-Víkingur R.
Þórsvöllur
20:00 Breiðablik-FH
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
19:00 Álftanes-Fjölnir
OnePlus völlurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 Léttir-Úlfarnir
ÍR-völlur
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 Brommapojkarna W - Djurgarden W
þriðjudagur 6. júní
Mjólkurbikar karla
17:30 KA-Grindavík
Greifavöllurinn
20:00 KR-Stjarnan
Meistaravellir
Besta-deild kvenna
18:00 Keflavík-ÍBV
HS Orku völlurinn
19:15 Tindastóll-Þróttur R.
Sauðárkróksvöllur
19:15 Valur-Þór/KA
Origo völlurinn
19:15 FH-Selfoss
Kaplakrikavöllur
5. deild karla - A-riðill
20:00 KB-Stokkseyri
Domusnovavöllurinn
20:00 Hafnir-Álafoss
Nettóhöllin
5. deild karla - B-riðill
20:00 Smári-Berserkir/Mídas
Fagrilundur - gervigras
Noregur - Toppserien - konur
17:00 Arna-Bjornar W - Asane W
17:00 Avaldsnes W - Valerenga W
17:00 Lillestrom W - Rosenborg W
17:00 Roa W - Lyn W
17:05 SK Brann W - Stabek W
miðvikudagur 7. júní
Besta-deild kvenna
18:00 Breiðablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Grótta-Grindavík
Vivaldivöllurinn
2. deild karla
19:15 KV-Þróttur V.
KR-völlur
19:15 Völsungur-KFA
PCC völlurinn Húsavík
19:15 Dalvík/Reynir-KF
Dalvíkurvöllur
19:15 ÍR-KFG
ÍR-völlur
19:15 Höttur/Huginn-Sindri
Vilhjálmsvöllur
19:15 Víkingur Ó.-Haukar
Ólafsvíkurvöllur
3. deild karla
18:00 Víðir-Magni
Nesfisk-völlurinn
19:15 Ýmir-Kormákur/Hvöt
Kórinn
19:15 KFS-Reynir S.
Týsvöllur
19:15 Elliði-Árbær
Würth völlurinn
19:15 ÍH-Augnablik
Skessan
20:00 Hvíti riddarinn-Kári
Malbikstöðin að Varmá
fimmtudagur 8. júní
Lengjudeild karla
18:30 Fjölnir-Grótta
Extra völlurinn
19:15 Njarðvík-Selfoss
Rafholtsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Afturelding
Víkingsvöllur
19:15 Augnablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
19:15 HK-KR
Kórinn
4. deild karla
19:15 KFK-KH
Fagrilundur - gervigras
19:15 Vængir Júpiters-Skallagrímur
Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 Hamar-KÁ
Grýluvöllur
föstudagur 9. júní
Lengjudeild karla
19:15 Ægir-ÍA
Þorlákshafnarvöllur
2. deild kvenna
19:15 ÍR-Haukar
ÍR-völlur
19:15 ÍH-KH
Skessan
5. deild karla - A-riðill
20:00 Reynir H-RB
Ólafsvíkurvöllur
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
16:00 Uppsala W - Rosengard W
16:00 Linkoping W - Vittsjo W
17:00 Kalmar W - Djurgarden W
laugardagur 10. júní
Besta-deild karla
14:00 KR-ÍBV
Meistaravellir
14:00 KA-Fylkir
Greifavöllurinn
15:00 FH-Breiðablik
Kaplakrikavöllur
Lengjudeild karla
14:00 Leiknir R.-Grindavík
Domusnovavöllurinn
14:00 Afturelding-Vestri
Malbikstöðin að Varmá
15:00 Þróttur R.-Þór
AVIS völlurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 Fram-FHL
Framvöllur
2. deild kvenna
14:00 Fjölnir-Sindri
Extra völlurinn
16:00 Völsungur-ÍA
PCC völlurinn Húsavík
4. deild karla
14:00 Uppsveitir-Álftanes
Probygg völlurinn
15:00 Tindastóll-Árborg
Sauðárkróksvöllur
5. deild karla - A-riðill
16:00 Álafoss-Hörður Í.
Varmárvöllur
5. deild karla - B-riðill
14:00 Berserkir/Mídas-Spyrnir
Víkingsvöllur
16:00 Samherjar-KM
Hrafnagilsvöllur
Noregur - Toppserien - konur
13:00 Stabek W - Roa W
13:00 Rosenborg W - Arna-Bjornar W
13:00 Valerenga W - SK Brann W
13:00 Asane W - Lyn W
13:00 Stabek W - Roa W
14:45 Avaldsnes W - Lillestrom W
sunnudagur 11. júní
Besta-deild karla
17:00 HK-Valur
Kórinn
19:15 Keflavík-Stjarnan
HS Orku völlurinn
19:15 Víkingur R.-Fram
Víkingsvöllur
Besta-deild kvenna
16:00 Þór/KA-Selfoss
Þórsvöllur
2. deild karla
14:00 Haukar-KFG
Ásvellir
14:00 KFA-Víkingur Ó.
Fjarðabyggðarhöllin
14:00 KV-ÍR
KR-völlur
14:00 KF-Höttur/Huginn
Ólafsfjarðarvöllur
16:00 Sindri-Völsungur
Jökulfellsvöllurinn
16:00 Þróttur V.-Dalvík/Reynir
Vogaídýfuvöllur
3. deild karla
14:00 Reynir S.-Hvíti riddarinn
Brons völlurinn
14:00 Kári-Kormákur/Hvöt
Akraneshöllin
14:00 Magni-Elliði
Grenivíkurvöllur
14:00 Árbær-KFS
Fylkisvöllur
14:00 ÍH-Ýmir
Skessan
5. deild karla - A-riðill
14:00 Stokkseyri-Léttir
Stokkseyrarvöllur
5. deild karla - B-riðill
14:00 Afríka-Spyrnir
OnePlus völlurinn
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
11:00 Brommapojkarna W - Hacken W
13:00 Orebro W - Hammarby W
13:00 Vaxjo W - Pitea W
mánudagur 12. júní
Besta-deild kvenna
18:00 ÍBV-Breiðablik
Hásteinsvöllur
19:15 Valur-Tindastóll
Origo völlurinn
19:15 Stjarnan-FH
Samsungvöllurinn
19:15 Þróttur R.-Keflavík
AVIS völlurinn
3. deild karla
19:15 Augnablik-Víðir
Fífan
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 Norrkoping W - Kristianstads W
þriðjudagur 13. júní
Lengjudeild kvenna
19:15 Afturelding-Augnablik
Malbikstöðin að Varmá
19:15 KR-Víkingur R.
Meistaravellir
19:15 Grindavík-HK
Stakkavíkurvöllur
5. deild karla - A-riðill
19:00 Úlfarnir-Hafnir
Framvöllur
5. deild karla - B-riðill
20:00 SR-Kría
Þróttheimar
20:00 KFR-Smári
SS-völlurinn
miðvikudagur 14. júní
5. deild karla - A-riðill
19:00 RB-KB
Nettóhöllin
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
16:30 Kalmar W - Rosengard W
17:00 Vittsjo W - Pitea W
fimmtudagur 15. júní
Mjólkurbikar kvenna
17:30 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
20:00 Þróttur R.-Breiðablik
AVIS völlurinn
Lengjudeild karla
19:15 Grótta-Ægir
Vivaldivöllurinn
19:15 Grindavík-Fjölnir
Stakkavíkurvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Fylkir-Fram
Würth völlurinn
2. deild kvenna
19:15 ÍA-ÍH
Norðurálsvöllurinn
3. deild karla
19:15 Kormákur/Hvöt-Reynir S.
Blönduósvöllur
19:15 Hvíti riddarinn-Árbær
Malbikstöðin að Varmá
4. deild karla
19:15 Hamar-KFK
Grýluvöllur
19:15 KÁ-Skallagrímur
Ásvellir
5. deild karla - A-riðill
20:00 Stokkseyri-Reynir H
Stokkseyrarvöllur
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 Hammarby W - Brommapojkarna W
17:00 Hacken W - Uppsala W
17:00 Orebro W - Norrkoping W
17:00 Kristianstads W - Vaxjo W
föstudagur 16. júní
Mjólkurbikar kvenna
17:30 Víkingur R.-Selfoss
Víkingsvöllur
20:00 Keflavík-Stjarnan
HS Orku völlurinn
Lengjudeild karla
18:00 Vestri-Leiknir R.
Olísvöllurinn
18:00 Þór-Selfoss
Þórsvöllur
19:15 Afturelding-Njarðvík
Malbikstöðin að Varmá
19:15 ÍA-Þróttur R.
Norðurálsvöllurinn
2. deild karla
19:15 ÍR-Haukar
ÍR-völlur
19:15 Völsungur-KF
PCC völlurinn Húsavík
19:15 Dalvík/Reynir-KV
Dalvíkurvöllur
20:00 KFG-KFA
Samsungvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Haukar-Fjölnir
Ásvellir
19:15 Smári-KH
Fagrilundur - gervigras
3. deild karla
19:15 Elliði-Augnablik
Würth völlurinn
19:15 Ýmir-Kári
Kórinn
19:15 Víðir-ÍH
Nesfisk-völlurinn
4. deild karla
19:15 KH-Tindastóll
Valsvöllur
19:15 Álftanes-Vængir Júpiters
OnePlus völlurinn
19:15 Árborg-Uppsveitir
JÁVERK-völlurinn
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
16:00 Djurgarden W - Linkoping W
laugardagur 17. júní
Landslið karla - Undankeppni EM
13:00 Lúxemborg-Liechtenstein
Stade de Luxembourg
18:45 Ísland-Slóvakía
Laugardalsvöllur
18:45 Portúgal-Bosnía-Hersegóvína
Est. do Sport Lisboa e Benfica
2. deild karla
14:00 Höttur/Huginn-Þróttur V.
Vilhjálmsvöllur
14:00 Víkingur Ó.-Sindri
Ólafsvíkurvöllur
5. deild karla - A-riðill
15:00 Hörður Í.-KB
Olísvöllurinn
sunnudagur 18. júní
Lengjudeild kvenna
14:00 FHL-Grótta
Fjarðabyggðarhöllin
2. deild kvenna
14:00 Einherji-ÍR
Vopnafjarðarvöllur
15:00 Álftanes-Völsungur
OnePlus völlurinn
3. deild karla
14:00 KFS-Magni
Týsvöllur
5. deild karla - B-riðill
14:00 Spyrnir-KFR
Fellavöllur
18:30 Smári-Samherjar
Fagrilundur - gervigras
Noregur - Toppserien - konur
13:00 Arna-Bjornar W - Valerenga W
13:00 Lillestrom W - Stabek W
13:00 Roa W - Asane W
13:00 SK Brann W - Avaldsnes W
14:45 Lyn W - Rosenborg W
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
11:00 Pitea W - Kalmar W
mánudagur 19. júní
Lengjudeild kvenna
19:15 Augnablik-KR
Kópavogsvöllur
5. deild karla - A-riðill
20:00 Álafoss-Úlfarnir
Varmárvöllur
20:00 Léttir-RB
ÍR-völlur
5. deild karla - B-riðill
20:00 SR-Berserkir/Mídas
Þróttheimar
20:00 Kría-KM
Vivaldivöllurinn
Bikarkeppni neðri deilda
19:00 Skallagrímur-KFA
Skallagrímsvöllur
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
16:00 Rosengard W - Uppsala W
17:00 Hammarby W - Orebro W
17:00 Brommapojkarna W - Vittsjo W
17:00 Kristianstads W - Hacken W
17:00 Vaxjo W - Norrkoping W
þriðjudagur 20. júní
Landslið karla - Undankeppni EM
18:45 Ísland-Portúgal
Laugardalsvöllur
18:45 Liechtenstein-Slóvakía
Rheinpark
18:45 Bosnía-Hersegóvína-Lúxemborg
Bilino Polje Stadium
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 Linkoping W - Djurgarden W
miðvikudagur 21. júní
Besta-deild kvenna
18:00 FH-ÍBV
Kaplakrikavöllur
19:15 Keflavík-Valur
HS Orku völlurinn
19:15 Tindastóll-Þór/KA
Sauðárkróksvöllur
19:15 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
19:15 Breiðablik-Þróttur R.
Kópavogsvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Grindavík
Víkingsvöllur
19:15 Fram-Afturelding
Framvöllur
5. deild karla - A-riðill
20:00 Hafnir-Stokkseyri
Nettóhöllin
Bikarkeppni neðri deilda
18:00 Árbær-KFK
Fylkisvöllur
18:00 KÁ-Magni
Ásvellir
19:15 Hvíti riddarinn-Tindastóll
Malbikstöðin að Varmá
19:15 Vængir Júpiters-Völsungur
Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 KFG-Sindri
Samsungvöllurinn
19:15 Uppsveitir-Höttur/Huginn
Probygg völlurinn
19:15 Árborg-KV
JÁVERK-völlurinn
19:15 Ýmir-Dalvík/Reynir
Kórinn
19:15 Þróttur V.-Víkingur Ó.
Vogaídýfuvöllur
19:15 KF-Kári
Ólafsfjarðarvöllur
19:15 Augnablik-ÍR
Fífan
19:15 ÍH-Álftanes
Skessan
20:15 Elliði-Reynir S.
Würth völlurinn
20:30 Haukar-KH
Ásvellir
fimmtudagur 22. júní
Lengjudeild karla
19:15 Leiknir R.-Afturelding
Domusnovavöllurinn
19:15 Ægir-Grindavík
Þorlákshafnarvöllur
19:15 Þróttur R.-Grótta
AVIS völlurinn
2. deild kvenna
19:30 Fjölnir-Einherji
Extra völlurinn
5. deild karla - B-riðill
20:00 KM-Smári
Kórinn - Gervigras
föstudagur 23. júní
Besta-deild karla
19:15 HK-Breiðablik
Kórinn
19:15 FH-Fram
Kaplakrikavöllur
19:15 Keflavík-Fylkir
HS Orku völlurinn
Lengjudeild karla
19:15 Selfoss-ÍA
JÁVERK-völlurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Grótta-HK
Vivaldivöllurinn
2. deild kvenna
18:00 KH-ÍA
Valsvöllur
19:15 ÍH-Álftanes
Skessan
19:15 ÍR-Smári
ÍR-völlur
5. deild karla - A-riðill
20:00 Reynir H-Léttir
Ólafsvíkurvöllur
laugardagur 24. júní
Besta-deild karla
16:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
17:00 KR-KA
Meistaravellir
19:15 Víkingur R.-Stjarnan
Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
14:00 Fjölnir-Vestri
Extra völlurinn
16:00 Njarðvík-Þór
Rafholtsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 FHL-Fylkir
Fjarðabyggðarhöllin
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-Sindri
PCC völlurinn Húsavík
5. deild karla - A-riðill
16:45 Úlfarnir-Hörður Í.
Framvöllur
5. deild karla - B-riðill
15:00 Afríka-Samherjar
OnePlus völlurinn
Noregur - Toppserien - konur
13:00 Avaldsnes W - Arna-Bjornar W
13:00 Rosenborg W - Asane W
13:00 SK Brann W - Lillestrom W
13:00 Stabek W - Lyn W
14:45 Roa W - Valerenga W
sunnudagur 25. júní
Besta-deild kvenna
16:00 Þór/KA-Stjarnan
Þórsvöllur
19:15 Breiðablik-Valur
Kópavogsvöllur
2. deild karla
14:00 KFA-Haukar
Eskjuvöllur
14:00 KV-Höttur/Huginn
KR-völlur
16:00 Þróttur V.-Völsungur
Vogaídýfuvöllur
16:00 KF-Víkingur Ó.
Ólafsfjarðarvöllur
16:00 Sindri-KFG
Jökulfellsvöllurinn
16:00 Dalvík/Reynir-ÍR
Dalvíkurvöllur
3. deild karla
13:00 Augnablik-KFS
Fífan
13:00 Víðir-Ýmir
Nesfisk-völlurinn
16:00 Árbær-Kormákur/Hvöt
Fylkisvöllur
16:00 ÍH-Elliði
Skessan
16:00 Magni-Hvíti riddarinn
Grenivíkurvöllur
16:00 Reynir S.-Kári
Brons völlurinn
4. deild karla
16:00 KFK-KÁ
Fagrilundur - gervigras
17:00 Tindastóll-Hamar
Sauðárkróksvöllur
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 Hacken W - Vaxjo W
13:00 Kalmar W - Kristianstads W
13:00 Uppsala W - Pitea W
13:00 Orebro W - Rosengard W
13:00 Vittsjo W - Hammarby W
mánudagur 26. júní
Besta-deild kvenna
18:00 Selfoss-ÍBV
JÁVERK-völlurinn
19:15 Keflavík-Tindastóll
HS Orku völlurinn
19:15 FH-Þróttur R.
Kaplakrikavöllur
4. deild karla
19:15 Skallagrímur-Álftanes
Skallagrímsvöllur
19:15 Vængir Júpiters-Árborg
Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 Uppsveitir-KH
Probygg völlurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 RB-Hafnir
Nettóhöllin
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 Djurgarden W - Brommapojkarna W
17:00 Norrkoping W - Linkoping W
þriðjudagur 27. júní
5. deild karla - A-riðill
20:00 Stokkseyri-Álafoss
Stokkseyrarvöllur
20:00 KB-Léttir
Domusnovavöllurinn
5. deild karla - B-riðill
19:00 Samherjar-Spyrnir
Hrafnagilsvöllur
20:00 KFR-SR
SS-völlurinn
20:00 Berserkir/Mídas-Kría
Víkingsvöllur
miðvikudagur 28. júní
Besta-deild karla
18:00 ÍBV-KA
Hásteinsvöllur
19:15 Fram-HK
Framvöllur
19:15 KR-Keflavík
Meistaravellir
Lengjudeild kvenna
19:15 Fylkir-Grótta
Würth völlurinn
5. deild karla - B-riðill
20:00 Smári-Afríka
Fagrilundur - gervigras
fimmtudagur 29. júní
Besta-deild karla
19:15 Stjarnan-FH
Samsungvöllurinn
19:15 Fylkir-Víkingur R.
Würth völlurinn
Lengjudeild karla
19:15 Afturelding-Fjölnir
Malbikstöðin að Varmá
Lengjudeild kvenna
19:15 HK-Víkingur R.
Kórinn
19:15 Grindavík-Augnablik
Stakkavíkurvöllur
19:15 KR-Fram
Meistaravellir
2. deild kvenna
19:15 Smári-ÍA
Fagrilundur - gervigras
3. deild karla
19:15 Kári-Árbær
Akraneshöllin
4. deild karla
19:15 Hamar-Uppsveitir
Grýluvöllur
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 Pitea W - Djurgarden W
föstudagur 30. júní
Mjólkurbikar kvenna
19:15 Undanúrslit-
Lengjudeild karla
19:15 Grótta-Selfoss
Vivaldivöllurinn
19:15 Grindavík-Þróttur R.
Stakkavíkurvöllur
19:15 Leiknir R.-Njarðvík
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
19:15 Höttur/Huginn-Dalvík/Reynir
Vilhjálmsvöllur
19:15 Víkingur Ó.-Þróttur V.
Ólafsvíkurvöllur
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-KH
OnePlus völlurinn
19:15 ÍR-Fjölnir
ÍR-völlur
3. deild karla
19:15 Kormákur/Hvöt-Magni
Blönduósvöllur
19:15 Reynir S.-Ýmir
Brons völlurinn
19:15 Elliði-Víðir
Würth völlurinn
20:00 Hvíti riddarinn-Augnablik
Malbikstöðin að Varmá
4. deild karla
19:15 Árborg-Skallagrímur
JÁVERK-völlurinn
19:15 KÁ-Álftanes
Ásvellir
19:15 KFK-Tindastóll
Fagrilundur - gervigras
20:00 KH-Vængir Júpiters
Valsvöllur
5. deild karla - A-riðill
20:00 Úlfarnir-Reynir H
Framvöllur
Noregur - Toppserien - konur
17:00 Lillestrom W - Valerenga W
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
16:00 Kristianstads W - Vittsjo W
laugardagur 1. júlí
Mjólkurbikar kvenna
14:00 Undanúrslit-
Lengjudeild karla
14:00 ÍA-Þór
Norðurálsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 Afturelding-FHL
Malbikstöðin að Varmá
2. deild karla
13:00 Haukar-Sindri
Ásvellir
14:00 KFA-ÍR
Eskjuvöllur
16:00 KFG-KF
Samsungvöllurinn
16:00 Völsungur-KV
PCC völlurinn Húsavík
2. deild kvenna
16:00 Sindri-ÍH
Jökulfellsvöllurinn
16:00 Völsungur-Haukar
PCC völlurinn Húsavík
5. deild karla - B-riðill
16:00 Samherjar-SR
Hrafnagilsvöllur
Noregur - Toppserien - konur
13:00 Lyn W - Avaldsnes W
13:00 Roa W - Rosenborg W
13:00 Asane W - Stabek W
14:45 Arna-Bjornar W - SK Brann W
sunnudagur 2. júlí
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Ægir
Olísvöllurinn
3. deild karla
14:00 KFS-ÍH
Týsvöllur
5. deild karla - A-riðill
15:00 Hörður Í.-Léttir
Olísvöllurinn
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
11:00 Linkoping W - Uppsala W
13:00 Rosengard W - Norrkoping W
13:00 Kalmar W - Hacken W
13:00 Orebro W - Vaxjo W
mánudagur 3. júlí
Mjólkurbikar karla
19:15 Undanúrslit-
5. deild karla - A-riðill
20:00 KB-Hafnir
Domusnovavöllurinn
20:00 Álafoss-RB
Varmárvöllur
5. deild karla - B-riðill
20:00 KFR-Berserkir/Mídas
SS-völlurinn
20:00 KM-Afríka
Kórinn - Gervigras
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 Brommapojkarna W - Hammarby W
þriðjudagur 4. júlí
Mjólkurbikar karla
19:15 Undanúrslit-
Besta-deild kvenna
18:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
19:15 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
19:15 Keflavík-Þór/KA
HS Orku völlurinn
19:15 Þróttur R.-Selfoss
AVIS völlurinn
19:15 Breiðablik-Tindastóll
Kópavogsvöllur
5. deild karla - A-riðill
20:00 Stokkseyri-Úlfarnir
Stokkseyrarvöllur
5. deild karla - B-riðill
20:00 Smári-Kría
Fagrilundur - gervigras
miðvikudagur 5. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 Grindavík-Fram
Stakkavíkurvöllur
2. deild kvenna
18:00 KH-Sindri
Valsvöllur
18:30 Fjölnir-Smári
Extra völlurinn
19:15 Einherji-Völsungur
Vopnafjarðarvöllur
19:15 ÍA-Álftanes
Norðurálsvöllurinn
20:15 ÍH-Haukar
Skessan
4. deild karla
19:15 Tindastóll-KÁ
Sauðárkróksvöllur
fimmtudagur 6. júlí
Lengjudeild karla
18:00 Þór-Grótta
Þórsvöllur
18:30 Fjölnir-Leiknir R.
Extra völlurinn
19:15 Selfoss-Grindavík
JÁVERK-völlurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Grótta-Víkingur R.
Vivaldivöllurinn
19:15 Afturelding-Fylkir
Malbikstöðin að Varmá
19:15 Augnablik-HK
Kópavogsvöllur
2. deild karla
19:15 Dalvík/Reynir-Völsungur
Dalvíkurvöllur
19:15 Þróttur V.-KFG
Vogaídýfuvöllur
3. deild karla
20:15 ÍH-Hvíti riddarinn
Skessan
4. deild karla
19:15 Vængir Júpiters-Hamar
Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 Uppsveitir-KFK
Probygg völlurinn
19:15 Álftanes-Árborg
OnePlus völlurinn
19:15 Skallagrímur-KH
Skallagrímsvöllur
föstudagur 7. júlí
Besta-deild karla
19:15 Breiðablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
19:15 ÍA-Njarðvík
Norðurálsvöllurinn
19:15 Ægir-Afturelding
Þorlákshafnarvöllur
2. deild karla
19:15 KV-Víkingur Ó.
KR-völlur
3. deild karla
18:00 Víðir-KFS
Nesfisk-völlurinn
20:00 Ýmir-Elliði
Kórinn
20:00 Árbær-Reynir S.
Fylkisvöllur
5. deild karla - B-riðill
20:00 Afríka-KFR
OnePlus völlurinn
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
16:00 Hacken W - Orebro W
16:00 Rosengard W - Linkoping W
17:00 Hammarby W - Pitea W
laugardagur 8. júlí
Besta-deild karla
16:00 ÍBV-Fram
Hásteinsvöllur
17:00 FH-KA
Kaplakrikavöllur
17:00 Keflavík-Víkingur R.
HS Orku völlurinn
Besta-deild kvenna
14:00 Breiðablik-Keflavík
Kópavogsvöllur
17:00 Stjarnan-Þróttur R.
Samsungvöllurinn
Lengjudeild karla
14:00 Þróttur R.-Vestri
AVIS völlurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 KR-FHL
Meistaravellir
2. deild karla
14:00 ÍR-Höttur/Huginn
ÍR-völlur
14:00 Sindri-KFA
Jökulfellsvöllurinn
16:00 KF-Haukar
Ólafsfjarðarvöllur
3. deild karla
14:00 Augnablik-Kormákur/Hvöt
Fífan
16:00 Magni-Kári
Grenivíkurvöllur
5. deild karla - A-riðill
14:00 Reynir H-KB
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Stokkseyri-Hörður Í.
Stokkseyrarvöllur
5. deild karla - B-riðill
14:00 Spyrnir-Smári
Fellavöllur
16:00 Berserkir/Mídas-Samherjar
Víkingsvöllur
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 Uppsala W - Kristianstads W
sunnudagur 9. júlí
Besta-deild kvenna
14:00 FH-Tindastóll
Kaplakrikavöllur
14:00 Þór/KA-ÍBV
Þórsvöllur
14:00 Selfoss-Valur
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
12:00 Sindri-ÍA
Jökulfellsvöllurinn
14:00 KH-Haukar
Valsvöllur
14:00 Einherji-ÍH
Vopnafjarðarvöllur
16:00 Völsungur-ÍR
PCC völlurinn Húsavík
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
11:00 Brommapojkarna W - Norrkoping W
11:00 Vittsjo W - Djurgarden W
13:00 Vaxjo W - Kalmar W
mánudagur 10. júlí
Besta-deild karla
19:15 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
19:15 HK-KR
Kórinn
2. deild kvenna
19:15 Smári-Álftanes
Fagrilundur - gervigras
5. deild karla - B-riðill
20:00 SR-KM
Þróttheimar
þriðjudagur 11. júlí
5. deild karla - A-riðill
19:00 Úlfarnir-RB
Framvöllur
20:00 Hafnir-Léttir
Nettóhöllin
20:00 Álafoss-KB
Varmárvöllur
5. deild karla - B-riðill
20:00 KFR-Kría
SS-völlurinn
miðvikudagur 12. júlí
Lengjudeild karla
18:00 Vestri-Selfoss
Olísvöllurinn
18:00 Grindavík-Þór
Stakkavíkurvöllur
19:15 Njarðvík-Fjölnir
Rafholtsvöllurinn
19:15 Afturelding-Þróttur R.
Malbikstöðin að Varmá
19:15 Leiknir R.-Ægir
Domusnovavöllurinn
19:15 Grótta-ÍA
Vivaldivöllurinn
4. deild karla
19:15 KÁ-Árborg
Ásvellir
5. deild karla - B-riðill
20:00 Afríka-Berserkir/Mídas
OnePlus völlurinn
fimmtudagur 13. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 Fylkir-KR
Würth völlurinn
2. deild karla
19:15 Haukar-KV
Ásvellir
3. deild karla
19:15 Kári-ÍH
Akraneshöllin
19:15 Reynir S.-Augnablik
Brons völlurinn
20:00 Hvíti riddarinn-Elliði
Malbikstöðin að Varmá
4. deild karla
19:15 Vængir Júpiters-KFK
Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 Álftanes-KH
OnePlus völlurinn
19:15 Skallagrímur-Hamar
Skallagrímsvöllur
föstudagur 14. júlí
2. deild kvenna
19:15 ÍR-ÍH
ÍR-völlur
19:15 Haukar-ÍA
Ásvellir
laugardagur 15. júlí
Besta-deild karla
17:00 Fram-Breiðablik
Framvöllur
2. deild karla
14:00 KFA-Þróttur V.
Eskjuvöllur
14:00 Víkingur Ó.-Höttur/Huginn
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Völsungur-ÍR
PCC völlurinn Húsavík
16:00 Sindri-KF
Jökulfellsvöllurinn
16:00 KFG-Dalvík/Reynir
Samsungvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-KH
Vopnafjarðarvöllur
3. deild karla
14:00 KFS-Ýmir
Týsvöllur
16:00 Árbær-Magni
Fylkisvöllur
17:00 Kormákur/Hvöt-Víðir
Blönduósvöllur
4. deild karla
15:00 Uppsveitir-Tindastóll
Probygg völlurinn
5. deild karla - A-riðill
14:00 Álafoss-Reynir H
Varmárvöllur
15:00 Hörður Í.-Hafnir
Olísvöllurinn
5. deild karla - B-riðill
14:00 Spyrnir-Kría
Fellavöllur
16:00 Samherjar-KFR
Hrafnagilsvöllur
sunnudagur 16. júlí
Besta-deild karla
16:00 ÍBV-Keflavík
Hásteinsvöllur
19:15 KR-FH
Meistaravellir
Lengjudeild karla
14:00 Ægir-Njarðvík
Þorlákshafnarvöllur
14:00 Selfoss-Leiknir R.
JÁVERK-völlurinn
14:00 Grótta-Grindavík
Vivaldivöllurinn
14:00 ÍA-Vestri
Norðurálsvöllurinn
16:00 Þór-Afturelding
Þórsvöllur
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-Fjölnir
PCC völlurinn Húsavík
16:00 Sindri-Álftanes
Jökulfellsvöllurinn
mánudagur 17. júlí
Besta-deild karla
19:15 Stjarnan-Valur
Samsungvöllurinn
19:15 Fylkir-HK
Würth völlurinn
Lengjudeild karla
19:15 Þróttur R.-Fjölnir
AVIS völlurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 RB-Stokkseyri
Nettóhöllin
5. deild karla - B-riðill
20:00 SR-Afríka
Þróttheimar
20:00 KM-Berserkir/Mídas
Kórinn - Gervigras
þriðjudagur 18. júlí
5. deild karla - A-riðill
20:00 KB-Úlfarnir
Domusnovavöllurinn
miðvikudagur 19. júlí
5. deild karla - A-riðill
20:00 Álafoss-Léttir
Varmárvöllur
Bikarkeppni neðri deilda
19:15 16-liða úrslit-
fimmtudagur 20. júlí
Lengjudeild karla
19:15 Leiknir R.-Þróttur R.
Domusnovavöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Afturelding-Grótta
Malbikstöðin að Varmá
19:15 Augnablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
19:15 Fram-HK
Framvöllur
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Haukar
OnePlus völlurinn
19:15 ÍH-Fjölnir
Skessan
19:15 KH-ÍR
Valsvöllur
föstudagur 21. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 Þróttur R.-ÍBV
AVIS völlurinn
19:15 Breiðablik-Þór/KA
Kópavogsvöllur
19:15 Keflavík-FH
HS Orku völlurinn
19:15 Valur-Stjarnan
Origo völlurinn
19:15 Tindastóll-Selfoss
Sauðárkróksvöllur
Lengjudeild karla
18:30 Fjölnir-Ægir
Extra völlurinn
19:15 Grindavík-ÍA
Stakkavíkurvöllur
19:15 Njarðvík-Grótta
Rafholtsvöllurinn
19:15 Afturelding-Selfoss
Malbikstöðin að Varmá
4. deild karla
19:15 KFK-Skallagrímur
Fagrilundur - gervigras
5. deild karla - B-riðill
20:00 KM-Spyrnir
Kórinn - Gervigras
laugardagur 22. júlí
Besta-deild karla
17:00 Breiðablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Þór
Olísvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 FHL-Grindavík
Fjarðabyggðarhöllin
2. deild karla
16:00 KF-KFA
Ólafsfjarðarvöllur
2. deild kvenna
14:00 Smári-Sindri
Fagrilundur - gervigras
14:00 Einherji-ÍA
Vopnafjarðarvöllur
4. deild karla
14:00 Hamar-Álftanes
Grýluvöllur
14:00 Uppsveitir-KÁ
Probygg völlurinn
14:00 KH-Árborg
Valsvöllur
15:00 Tindastóll-Vængir Júpiters
Sauðárkróksvöllur
5. deild karla - A-riðill
14:00 Reynir H-Hafnir
Ólafsvíkurvöllur
16:00 RB-Hörður Í.
Nettóhöllin
5. deild karla - B-riðill
16:00 Samherjar-Kría
Hrafnagilsvöllur
sunnudagur 23. júlí
Besta-deild karla
17:00 Keflavík-KA
HS Orku völlurinn
19:15 KR-Víkingur R.
Meistaravellir
2. deild karla
14:00 KV-KFG
KR-völlur
14:00 ÍR-Sindri
ÍR-völlur
17:00 Dalvík/Reynir-Víkingur Ó.
Dalvíkurvöllur
3. deild karla
13:00 Elliði-KFS
Würth völlurinn
14:00 Hvíti riddarinn-Víðir
Malbikstöðin að Varmá
14:00 Kormákur/Hvöt-ÍH
Blönduósvöllur
14:00 Ýmir-Árbær
Kórinn
14:00 Augnablik-Kári
Fífan
16:00 Magni-Reynir S.
Grenivíkurvöllur
5. deild karla - B-riðill
14:00 SR-Spyrnir
Þróttheimar
mánudagur 24. júlí
Besta-deild karla
19:15 Valur-Fram
Origo völlurinn
19:15 HK-Stjarnan
Kórinn
19:15 FH-Fylkir
Kaplakrikavöllur
2. deild karla
19:15 Höttur/Huginn-Völsungur
Vilhjálmsvöllur
19:15 Þróttur V.-Haukar
Vogaídýfuvöllur
5. deild karla - B-riðill
20:00 Berserkir/Mídas-Smári
Víkingsvöllur
þriðjudagur 25. júlí
5. deild karla - A-riðill
19:00 Úlfarnir-Léttir
Framvöllur
20:00 Stokkseyri-KB
Stokkseyrarvöllur
5. deild karla - B-riðill
20:00 KFR-KM
SS-völlurinn
miðvikudagur 26. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
19:15 FH-Breiðablik
Kaplakrikavöllur
19:15 Stjarnan-Tindastóll
Samsungvöllurinn
19:15 Þór/KA-Þróttur R.
Þórsvöllur
19:15 Selfoss-Keflavík
JÁVERK-völlurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Grindavík-Fylkir
Stakkavíkurvöllur
5. deild karla - A-riðill
20:00 Álafoss-Hafnir
Varmárvöllur
5. deild karla - B-riðill
20:00 Afríka-Kría
OnePlus völlurinn
fimmtudagur 27. júlí
Lengjudeild karla
18:30 Fjölnir-Selfoss
Extra völlurinn
19:15 Njarðvík-Grindavík
Rafholtsvöllurinn
19:15 Ægir-Þróttur R.
Þorlákshafnarvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Fram
Víkingsvöllur
19:15 Afturelding-KR
Malbikstöðin að Varmá
19:15 Augnablik-Grótta
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
19:15 ÍR-ÍA
ÍR-völlur
3. deild karla
19:15 Kári-Elliði
Akraneshöllin
20:00 Hvíti riddarinn-Ýmir
Malbikstöðin að Varmá
4. deild karla
19:15 Árborg-Hamar
JÁVERK-völlurinn
19:15 KÁ-KH
Ásvellir
19:15 Álftanes-KFK
OnePlus völlurinn
19:15 Uppsveitir-Vængir Júpiters
Probygg völlurinn
föstudagur 28. júlí
Lengjudeild karla
18:00 Leiknir R.-Þór
Domusnovavöllurinn
19:15 Afturelding-ÍA
Malbikstöðin að Varmá
2. deild kvenna
18:30 Fjölnir-KH
Extra völlurinn
19:15 Völsungur-Smári
PCC völlurinn Húsavík
3. deild karla
19:15 Reynir S.-Víðir
Brons völlurinn
20:00 Árbær-ÍH
Fylkisvöllur
4. deild karla
19:15 Skallagrímur-Tindastóll
Skallagrímsvöllur
5. deild karla - A-riðill
20:00 RB-Reynir H
Nettóhöllin
laugardagur 29. júlí
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Grótta
Olísvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 HK-FHL
Kórinn
2. deild karla
14:00 Þróttur V.-Sindri
Vogaídýfuvöllur
14:00 Höttur/Huginn-KFG
Vilhjálmsvöllur
14:00 KV-KFA
KR-völlur
16:00 ÍR-KF
ÍR-völlur
16:00 Völsungur-Víkingur Ó.
PCC völlurinn Húsavík
16:00 Dalvík/Reynir-Haukar
Dalvíkurvöllur
2. deild kvenna
13:00 Haukar-Sindri
Ásvellir
3. deild karla
15:30 Kormákur/Hvöt-KFS
Hvammstangavöllur
16:00 Magni-Augnablik
Grenivíkurvöllur
5. deild karla - B-riðill
14:00 Smári-KFR
Fagrilundur - gervigras
17:00 KM-Samherjar
Kórinn - Gervigras
sunnudagur 30. júlí
Besta-deild karla
16:00 KA-HK
Greifavöllurinn
17:00 Víkingur R.-ÍBV
Víkingsvöllur
19:15 Breiðablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Smári
Vopnafjarðarvöllur
5. deild karla - A-riðill
15:00 Hörður Í.-Álafoss
Skeiðisvöllur
5. deild karla - B-riðill
14:00 Spyrnir-Berserkir/Mídas
Fellavöllur
mánudagur 31. júlí
Besta-deild karla
19:15 KR-Valur
Meistaravellir
19:15 Stjarnan-Fram
Samsungvöllurinn
19:15 Keflavík-FH
HS Orku völlurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 Léttir-Stokkseyri
ÍR-völlur
20:00 Hafnir-Úlfarnir
Nettóhöllin
5. deild karla - B-riðill
20:00 Kría-SR
Vivaldivöllurinn