ţri 23. apríl 2019 17:00
Arnar Dađi Arnarsson
Spá ţjálfara og fyrirliđa í Inkasso-deildinni: 9. sćti
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Eyjólfur Garđarsson
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Eyjólfur Garđarsson
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Eyjólfur Garđarsson
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Eyjólfur Garđarsson
Fótbolti.net kynnir liđin sem leika í Inkasso-deildinni í sumar eitt af öđru eftir ţví hvar ţeim er spáđ. Viđ fengum alla fyrirliđa og ţjálfara í deildinni til ađ spá fyrir sumariđ og fengu liđin ţví stig frá 1-11 eftir ţví en ekki var hćgt ađ spá fyrir sínu eigin liđi.

Spáin:
1. ?
2. ?
3. ?
4. ?
5. ?
6. ?
7. ?
8. ?
9. Grótta 104 stig
10. Njarđvík 78 stig
11. Afturelding 65 stig
12. Magni 27 stig

10. Grótta
Lokastađa í fyrra: Grótta endađi í 2. sćti 2. deildarinnar í fyrra, međ lakari markatölu en Afturelding sem vann deildina. Grótta endađi međ einu stigi meira en Vestri sem endađi í 3. sćti deildarinnar.

Ţjálfarinn: Óskar Hrafn Ţorvaldsson tók viđ liđi Gróttu fyrir tímabiliđ í fyrra og kom Gróttu upp í Inkasso-deildina á sínu fyrsta ári. Hann hafđi ţjálfađ yngri flokka félagsins í tvö ár áđur en hann tók viđ meistaraflokki félagsins.

Styrkleikar: Mjög vel ţjálfađ liđ og góđ liđsheild. Leikmenn vita sín hlutverk og til hvers er ćtlast af ţeim. Liđiđ er byggt upp á heimamönnum. Eru međ ţrćl efnilega leikmenn í liđinu sem gćtu blómstrađ í sumar. Ţađ er mikil stemning fyrir sumrinu á Seltjarnarnesinu.

Veikleikar: Liđiđ spilar áhćttusaman fótbolta sem gćti leitt til ţess ađ ţeim yrđi refsađ. Leikmannahópurinn samanstendur af leikmönnum sem hafa litlađ reynslu af Inkasso-deildinni.

Lykilmenn: Óliver Dagur Thorlacius, Pétur Theodór Árnason, Valtýr Már Michaelsson

Gaman ađ fylgjast međ: Óliver Dagur Thorlacius er tvítugur leikmađur uppalinn í KR. Hann lék međ Gróttu í 2. deildinni í fyrra og skorađi ţar 11 mörk í 21 leik. Hann er ađ hefja sitt annađ tímabil međ Gróttu.

Komnir:
Axel Sigurđarson frá KR (á láni)
Bjarki Leósson frá KR (á láni)

Farnir:
Ásgrímur Gunnarsson
Sindri Már Friđriksson

Fyrstu ţrír leikir Gróttu
5. maí Víkingur Ó. - Grótta
10. maí Grótta - Ţróttur R.
18. maí Ţór - Grótta
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | fös 22. júlí 12:20
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | ţri 05. júlí 14:00
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | fim 30. júní 22:50
Birgir Ólafur Helgason
Birgir Ólafur Helgason | fim 23. júní 13:30
Haraldur Örn Haraldsson
Haraldur Örn Haraldsson | fös 13. maí 16:00
Haraldur Örn Haraldsson
Haraldur Örn Haraldsson | fim 12. maí 16:00
Haraldur Örn Haraldsson
Haraldur Örn Haraldsson | miđ 11. maí 16:00
sunnudagur 7. ágúst
Besta-deild karla
17:00 FH-KA
Kaplakrikavöllur
17:00 KR-ÍBV
Meistaravellir
19:15 Stjarnan-Breiđablik
Samsungvöllurinn
19:15 Fram-Víkingur R.
Framvöllur - Úlfarsárdal
England - Premier league - karlar
13:00 Leicester - Brentford
13:00 Man Utd - Brighton
15:30 West Ham - Man City
England - Championship - karlar
14:00 Coventry - Rotherham
Ţýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 Stuttgart - RB Leipzig
15:30 Köln - Schalke 04
Noregur - Toppserien - konur
13:00 Arna-Bjornar W - Avaldsnes W
13:00 SK Brann W - Lyn W
Rússland - Efsta deild - karlar
12:00 Torpedo - Khimki
14:30 Kr. Sovetov - Dinamo
17:00 Rostov - Orenburg
17:00 Sochi - Nizhnyi Novgorod
2. deild karla
14:00 KFA-Ćgir
Fjarđabyggđarhöllin
4. deild karla - A-riđill
15:00 Hörđur Í.-Ísbjörninn
Olísvöllurinn
mánudagur 8. ágúst
Besta-deild karla
19:15 Leiknir R.-Keflavík
Domusnovavöllurinn
19:15 ÍA-Valur
Norđurálsvöllurinn
England - Championship - karlar
19:00 West Brom - Watford
Lengjudeild kvenna
19:15 Fylkir-FH
Würth völlurinn
19:15 Augnablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
20:00 KH-ÍA
Valsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 KFK-KÁ
Fagrilundur - gervigras
ţriđjudagur 9. ágúst
Besta-deild kvenna
17:30 Ţór/KA-Afturelding
SaltPay-völlurinn
17:30 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
19:15 Keflavík-Valur
HS Orku völlurinn
20:00 Stjarnan-Breiđablik
Samsungvöllurinn
20:00 Ţróttur R.-Selfoss
AVIS völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 Ýmir-Hamar
Kórinn
miđvikudagur 10. ágúst
Lengjudeild karla
17:00 Selfoss-Ţór
JÁVERK-völlurinn
19:15 HK-Ţróttur V.
Kórinn
Mjólkurbikar karla
18:00 KA-Ćgir
KA-völlur
fimmtudagur 11. ágúst
Sambandsdeild UEFA
17:45 Istanbul Besaksehir-Breiđablik
Leikiđ erlendis
18:30 Lech Poznan-Víkingur R.
Leikiđ erlendis
Lengjudeild kvenna
18:00 Grindavík-Fjölnir
Grindavíkurvöllur
19:15 HK-Haukar
Kórinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Úlfarnir-Stokkseyri
Framvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KB-Árborg
Domusnovavöllurinn
20:00 Uppsveitir-Álftanes
X-Mist völlurinn
20:00 Berserkir/Mídas-Léttir
Víkingsvöllur
20:00 KM-Hafnir
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
19:00 Smári-GG
Fagrilundur - gervigras
19:00 KFR-Álafoss
SS-völlurinn
Mjólkurbikar karla
18:00 Kórdrengir-FH
Framvöllur
föstudagur 12. ágúst
England - Championship - karlar
19:00 Watford - Burnley
Ţýskaland - Bundesliga - karlar
18:30 Freiburg - Dortmund
Spánn - La Liga - karlar
19:00 Osasuna - Sevilla
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
16:00 Kristianstads W - Vittsjo W
Rússland - Efsta deild - karlar
16:30 Fakel - Ural
Lengjudeild karla
19:15 KV-Fjölnir
KR-völlur
19:15 Grótta-Afturelding
Vivaldivöllurinn
Lengjudeild kvenna
18:00 FH-Augnablik
Kaplakrikavöllur
2. deild karla
18:00 KF-Völsungur
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
19:15 ÍR-ÍH
ÍR-völlur
19:15 Hamar-Fram
Grýluvöllur
20:00 Álftanes-KH
OnePlus völlurinn
3. deild karla
19:15 Víđir-KH
Nesfisk-völlurinn
19:15 Kári-Elliđi
Akraneshöllin
19:15 Vćngir Júpiters-Augnablik
Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 ÍH-KFG
Skessan
4. deild karla - A-riđill
20:00 Reynir H-Kría
Ólafsvíkurvöllur
20:00 Árbćr-Hvíti riddarinn
Fylkisvöllur
20:00 Skallagrímur-Ísbjörninn
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 KFK-RB
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - E-riđill
19:00 Hamrarnir-Spyrnir
KA-völlur
Mjólkurbikar kvenna
19:45 Stjarnan-Valur
Samsungvöllurinn
laugardagur 13. ágúst
England - Premier league - karlar
11:30 Aston Villa - Everton
14:00 Brighton - Newcastle
14:00 Arsenal - Leicester
14:00 Man City - Bournemouth
14:00 Southampton - Leeds
14:00 Wolves - Fulham
16:30 Brentford - Man Utd
England - Championship - karlar
11:30 Cardiff City - Birmingham
14:00 Millwall - Coventry
14:00 Hull City - Norwich
14:00 Blackpool - Swansea
14:00 Luton - Preston NE
14:00 Wigan - Bristol City
14:00 Sunderland - QPR
14:00 Huddersfield - Stoke City
14:00 Rotherham - Reading
Ítalía - Serie A - karlar
16:30 Sampdoria - Atalanta
16:30 Milan - Udinese
18:45 Lecce - Inter
18:45 Monza - Torino
Ţýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 Hertha - Eintracht Frankfurt
13:30 RB Leipzig - Köln
13:30 Hoffenheim - Bochum
13:30 Werder - Stuttgart
13:30 Leverkusen - Augsburg
16:30 Schalke 04 - Gladbach
Spánn - La Liga - karlar
15:00 Celta - Espanyol
17:00 Valladolid - Villarreal
19:00 Barcelona - Vallecano
Noregur - Toppserien - konur
15:00 SK Brann W - Stabek W
Rússland - Efsta deild - karlar
12:00 Lokomotiv - Kr. Sovetov
14:00 Zenit - CSKA
17:00 Dinamo - FK Krasnodar
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Fylkir
Olísvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 Fylkir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Würth völlurinn
17:00 Tindastóll-Víkingur R.
Sauđárkróksvöllur
2. deild karla
14:00 ÍR-Víkingur Ó.
ÍR-völlur
14:00 Ţróttur R.-Magni
AVIS völlurinn
14:00 Höttur/Huginn-Reynir S.
Vilhjálmsvöllur
14:00 Njarđvík-KFA
Rafholtsvöllurinn
2. deild kvenna
16:00 Sindri-Einherji
Sindravellir
16:00 Völsungur-ÍA
PCC völlurinn Húsavík
3. deild karla
13:00 Sindri-Dalvík/Reynir
Sindravellir
14:00 KFS-Kormákur/Hvöt
Týsvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 KFB-Hörđur Í.
OnePlus völlurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Tindastóll-SR
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - E-riđill
14:00 Boltaf. Norđfj.-Samherjar
Eskjuvöllur
16:00 Einherji-Máni
Vopnafjarđarvöllur
Mjólkurbikar kvenna
14:00 Selfoss-Breiđablik
JÁVERK-völlurinn
sunnudagur 14. ágúst
Besta-deild karla
16:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
16:00 KA-ÍA
Greifavöllurinn
19:15 Valur-Stjarnan
Origo völlurinn
England - Premier league - karlar
13:00 Nott. Forest - West Ham
15:30 Chelsea - Tottenham
England - Championship - karlar
13:00 Middlesbrough - Sheffield Utd
14:00 Blackburn - West Brom
Ítalía - Serie A - karlar
16:30 Lazio - Bologna
16:30 Fiorentina - Cremonese
18:45 Spezia - Empoli
18:45 Salernitana - Roma
Ţýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 Mainz - Union Berlin
15:30 Bayern - Wolfsburg
Spánn - La Liga - karlar
15:30 Cadiz - Real Sociedad
17:30 Valencia - Girona
20:00 Almeria - Real Madrid
Noregur - Toppserien - konur
12:00 Avaldsnes W - Valerenga W
13:00 Kolbotn W - Rosenborg W
13:00 Lyn W - Arna-Bjornar W
13:00 Roa W - Lillestrom W
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
11:00 Umea W - Kalmar W
13:00 Pitea W - AIK W
13:00 Orebro W - Brommapojkarna W
13:00 Eskilstuna United W - Hammarby W
Rússland - Efsta deild - karlar
12:00 Khimki - Akhmat Groznyi
14:30 Orenburg - Torpedo
14:30 Nizhnyi Novgorod - Rostov
17:00 Spartak - Sochi
Lengjudeild karla
18:00 Grindavík-Kórdrengir
Grindavíkurvöllur
18:00 Ţór-HK
SaltPay-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
19:00 Afríka-KÁ
OnePlus völlurinn
mánudagur 15. ágúst
Besta-deild karla
18:00 Keflavík-KR
HS Orku völlurinn
19:15 Fram-Leiknir R.
Framvöllur - Úlfarsárdal
19:15 Breiđablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
England - Premier league - karlar
19:00 Liverpool - Crystal Palace
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 Juventus - Sassuolo
13:00 Verona - Napoli
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
17:00 Djurgarden W - Linkoping W
2. deild kvenna
19:15 ÍH-KH
Skessan
ţriđjudagur 16. ágúst
Besta-deild kvenna
18:00 Ţróttur R.-ÍBV
AVIS völlurinn
18:00 Selfoss-Ţór/KA
JÁVERK-völlurinn
19:15 Afturelding-Keflavík
Malbikstöđin ađ Varmá
England - Championship - karlar
18:45 Bristol City - Luton
18:45 Swansea - Millwall
18:45 Burnley - Hull City
18:45 Preston NE - Rotherham
18:45 Coventry - Wigan
18:45 Norwich - Huddersfield
18:45 Birmingham - Watford
19:00 QPR - Blackpool
2. deild kvenna
19:15 ÍA-Hamar
Norđurálsvöllurinn
miđvikudagur 17. ágúst
England - Championship - karlar
18:45 Stoke City - Middlesbrough
19:00 Sheffield Utd - Sunderland
19:00 Reading - Blackburn
19:00 West Brom - Cardiff City
2. deild karla
18:00 Reynir S.-ÍR
BLUE-völlurinn
18:00 Víkingur Ó.-Ţróttur R.
Ólafsvíkurvöllur
18:00 Magni-KF
Grenivíkurvöllur
18:00 Völsungur-Ćgir
PCC völlurinn Húsavík
19:15 Haukar-Njarđvík
Ásvellir
19:15 KFA-Höttur/Huginn
Fjarđabyggđarhöllin
fimmtudagur 18. ágúst
Lengjudeild karla
18:00 Kórdrengir-Vestri
Framvöllur
18:00 Fjölnir-Grindavík
Extra völlurinn
18:00 Ţróttur V.-Grótta
Vogaídýfuvöllur
19:15 Fylkir-Selfoss
Würth völlurinn
19:15 Afturelding-KV
Malbikstöđin ađ Varmá
Lengjudeild kvenna
18:00 FH-HK
Kaplakrikavöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Hafnir-Berserkir/Mídas
Nettóhöllin
20:00 Árborg-Uppsveitir
JÁVERK-völlurinn
20:00 Álftanes-KM
OnePlus völlurinn
20:00 Léttir-KB
ÍR-völlur
4. deild karla - D-riđill
18:30 Álafoss-Smári
Tungubakkavöllur
18:30 GG-Ýmir
Grindavíkurvöllur
18:30 Hamar-KFR
Grýluvöllur
Mjólkurbikar karla
20:00 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
föstudagur 19. ágúst
England - Championship - karlar
19:00 Norwich - Millwall
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
16:00 Pitea W - Rosengard W
16:00 Hacken W - Orebro W
Rússland - Efsta deild - karlar
16:00 Kr. Sovetov - Fakel
Lengjudeild kvenna
17:30 Víkingur R.-Haukar
Víkingsvöllur
18:00 Fjölnir-Fylkir
Extra völlurinn
19:15 Augnablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
3. deild karla
19:15 KFG-Kári
Samsungvöllurinn
19:15 Augnablik-ÍH
Fagrilundur - gervigras
19:15 KH-Vćngir Júpiters
Valsvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Reynir H
Malbikstöđin ađ Varmá
20:00 Ísbjörninn-Árbćr
Kórinn - Gervigras
20:00 Kría-KFB
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 RB-Afríka
Nettóhöllin
20:00 KÁ-Úlfarnir
Ásvellir
20:00 SR-KFK
Ţróttarvöllur
4. deild karla - E-riđill
18:30 Samherjar-Einherji
Hrafnagilsvöllur
18:30 Spyrnir-Boltaf. Norđfj.
Fellavöllur
Mjólkurbikar karla
20:00 HK-Breiđablik
Kórinn
laugardagur 20. ágúst
England - Premier league - karlar
11:30 Tottenham - Wolves
14:00 Leicester - Southampton
14:00 Fulham - Brentford
14:00 Crystal Palace - Aston Villa
14:00 Everton - Nott. Forest
16:30 Bournemouth - Arsenal
England - Championship - karlar
14:00 West Brom - Hull City
14:00 Sheffield Utd - Blackburn
14:00 Coventry - Huddersfield
14:00 Preston NE - Watford
14:00 QPR - Rotherham
14:00 Reading - Middlesbrough
14:00 Swansea - Luton
14:00 Stoke City - Sunderland
14:00 Burnley - Blackpool
14:00 Birmingham - Wigan
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 Udinese - Salernitana
13:00 Torino - Lazio
13:00 Sassuolo - Lecce
13:00 Inter - Spezia
Ţýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 Union Berlin - RB Leipzig
13:30 Augsburg - Mainz
13:30 Eintracht Frankfurt - Köln
13:30 Wolfsburg - Schalke 04
13:30 Gladbach - Hertha
13:30 Leverkusen - Hoffenheim
13:30 Dortmund - Werder
13:30 Stuttgart - Freiburg
13:30 Bochum - Bayern
Rússland - Efsta deild - karlar
10:00 Ural - Nizhnyi Novgorod
12:00 Khimki - Lokomotiv
14:30 Dinamo - Spartak
17:00 Rostov - Sochi
Lengjudeild kvenna
16:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Tindastóll
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild kvenna
14:00 KH-Grótta
Valsvöllur
14:00 ÍA-KÁ
Norđurálsvöllurinn
14:00 ÍH-Álftanes
Skessan
14:00 Einherji-ÍR
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Fram-Völsungur
Framvöllur - Úlfarsárdal
3. deild karla
14:00 Elliđi-Sindri
Fylkisvöllur
14:00 Kormákur/Hvöt-Víđir
Blönduósvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-KFS
Dalvíkurvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 Hörđur Í.-Skallagrímur
Olísvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Tindastóll-Stokkseyri
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - E-riđill
16:00 Máni-Hamrarnir
Mánavöllur
sunnudagur 21. ágúst
Besta-deild karla
17:00 Stjarnan-KA
Samsungvöllurinn
17:00 ÍA-ÍBV
Norđurálsvöllurinn
England - Premier league - karlar
13:00 West Ham - Brighton
13:00 Leeds - Chelsea
15:30 Newcastle - Man City
England - Championship - karlar
11:00 Bristol City - Cardiff City
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 Atalanta - Milan
13:00 Napoli - Monza
13:00 Bologna - Verona
13:00 Empoli - Fiorentina
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
11:00 AIK W - Umea W
13:00 Linkoping W - Brommapojkarna W
13:00 Hammarby W - Djurgarden W
Rússland - Efsta deild - karlar
12:00 CSKA - Akhmat Groznyi
14:30 Zenit - Torpedo
17:00 FK Krasnodar - Orenburg
2. deild karla
14:00 KF-Ćgir
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Ţróttur R.-Reynir S.
AVIS völlurinn
14:00 Njarđvík-Völsungur
Rafholtsvöllurinn
14:00 Höttur/Huginn-Haukar
Vilhjálmsvöllur
14:00 Magni-Víkingur Ó.
Grenivíkurvöllur
14:00 ÍR-KFA
ÍR-völlur
mánudagur 22. ágúst
Besta-deild karla
18:00 Leiknir R.-KR
Domusnovavöllurinn
18:00 FH-Keflavík
Kaplakrikavöllur
19:15 Víkingur R.-Valur
Víkingsvöllur
19:15 Fram-Breiđablik
Framvöllur - Úlfarsárdal
England - Premier league - karlar
19:00 Man Utd - Liverpool
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 Sampdoria - Juventus
13:00 Roma - Cremonese
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
16:00 Vittsjo W - Eskilstuna United W
ţriđjudagur 23. ágúst
Besta-deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Ţróttur R.
SaltPay-völlurinn
19:15 Stjarnan-Afturelding
Samsungvöllurinn
Lengjudeild karla
18:00 KV-Grindavík
KR-völlur
18:00 Selfoss-Kórdrengir
JÁVERK-völlurinn
18:00 Vestri-Fjölnir
Olísvöllurinn
19:15 Afturelding-Ţróttur V.
Malbikstöđin ađ Varmá
19:15 HK-Fylkir
Kórinn
19:15 Grótta-Ţór
Vivaldivöllurinn
3. deild karla
18:00 Sindri-KFG
Sindravellir
18:00 Víđir-Vćngir Júpiters
Nesfisk-völlurinn
18:00 Kormákur/Hvöt-Dalvík/Reynir
Blönduósvöllur
18:00 KFS-Elliđi
Týsvöllur
19:15 ÍH-KH
Skessan
19:15 Kári-Augnablik
Akraneshöllin
miđvikudagur 24. ágúst
Besta-deild kvenna
18:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
18:00 Keflavík-Selfoss
HS Orku völlurinn
18:00 KR-Valur
Meistaravellir
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
17:00 Rosengard W - Hacken W
fimmtudagur 25. ágúst
Lengjudeild kvenna
18:00 Grindavík-FH
Grindavíkurvöllur
19:15 Tindastóll-Fjölnir
Sauđárkróksvöllur
19:15 Fylkir-Augnablik
Würth völlurinn
19:15 HK-Víkingur R.
Kórinn
4. deild karla - úrslitakeppni
18:00 L2) 2. sćti nr. 5-2. sćti nr. 3
18:00 L1) 2. sćti nr. 4-2. sćti nr. 2
föstudagur 26. ágúst
England - Championship - karlar
19:00 Luton - Sheffield Utd
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 Lazio - Inter
13:00 Monza - Udinese
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
16:00 Orebro W - Pitea W
Rússland - Efsta deild - karlar
17:00 Sochi - Khimki
2. deild karla
18:00 Ćgir-Njarđvík
Ţorlákshafnarvöllur
19:15 Haukar-ÍR
Ásvellir
2. deild kvenna - úrslitakeppni
19:15 2-4
19:15 1-6
19:15 3-5
laugardagur 27. ágúst
Besta-deild karla
19:15 Valur-Fram
Origo völlurinn
England - Premier league - karlar
11:30 Southampton - Man Utd
14:00 Man City - Crystal Palace
14:00 Brighton - Leeds
14:00 Brentford - Everton
14:00 Liverpool - Bournemouth
14:00 Chelsea - Leicester
16:30 Arsenal - Fulham
England - Championship - karlar
11:30 Sunderland - Norwich
14:00 Cardiff City - Preston NE
14:00 Hull City - Coventry
14:00 Watford - QPR
14:00 Rotherham - Birmingham
14:00 Millwall - Reading
14:00 Wigan - Burnley
14:00 Middlesbrough - Swansea
14:00 Huddersfield - West Brom
14:00 Blackpool - Bristol City
14:00 Blackburn - Stoke City
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 Spezia - Sassuolo
13:00 Milan - Bologna
13:00 Cremonese - Torino
13:00 Juventus - Roma
Ţýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 Werder - Eintracht Frankfurt
13:30 Freiburg - Bochum
13:30 Köln - Stuttgart
13:30 RB Leipzig - Wolfsburg
13:30 Hertha - Dortmund
13:30 Hoffenheim - Augsburg
13:30 Bayern - Gladbach
13:30 Mainz - Leverkusen
13:30 Schalke 04 - Union Berlin
Rússland - Efsta deild - karlar
12:00 Nizhnyi Novgorod - Dinamo
14:30 Fakel - Spartak
17:00 Akhmat Groznyi - Kr. Sovetov
Lengjudeild karla
14:00 Fylkir-Grótta
Würth völlurinn
14:00 Ţróttur V.-KV
Vogaídýfuvöllur
14:00 Kórdrengir-HK
Framvöllur
14:00 Fjölnir-Selfoss
Extra völlurinn
14:00 Grindavík-Vestri
Grindavíkurvöllur
15:00 Ţór-Afturelding
SaltPay-völlurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 Haukar-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Ásvellir
2. deild karla
14:00 Reynir S.-Magni
BLUE-völlurinn
14:00 Völsungur-Höttur/Huginn
PCC völlurinn Húsavík
14:00 KFA-Ţróttur R.
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 Víkingur Ó.-KF
Ólafsvíkurvöllur
3. deild karla
14:00 KH-Kári
Valsvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-Víđir
Dalvíkurvöllur
14:00 Augnablik-Sindri
Fagrilundur - gervigras
14:00 KFG-KFS
Samsungvöllurinn
Mjólkurbikar kvenna
16:00 Úrslitaleikur-
sunnudagur 28. ágúst
Besta-deild karla
14:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
16:00 KA-Víkingur R.
Greifavöllurinn
17:00 Keflavík-ÍA
HS Orku völlurinn
17:00 KR-FH
Meistaravellir
19:15 Breiđablik-Leiknir R.
Kópavogsvöllur
England - Premier league - karlar
13:00 Wolves - Newcastle
13:00 Aston Villa - West Ham
15:30 Nott. Forest - Tottenham
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 Verona - Atalanta
13:00 Lecce - Empoli
13:00 Fiorentina - Napoli
13:00 Salernitana - Sampdoria
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
11:00 Brommapojkarna W - AIK W
11:00 Umea W - Hammarby W
13:00 Rosengard W - Linkoping W
13:00 Eskilstuna United W - Djurgarden W
13:00 Kristianstads W - Hacken W
13:00 Vittsjo W - Kalmar W
Rússland - Efsta deild - karlar
10:00 Ural - Zenit
12:00 Lokomotiv - Orenburg
14:30 Torpedo - FK Krasnodar
16:45 Rostov - CSKA
3. deild karla
14:00 Elliđi-Kormákur/Hvöt
Fylkisvöllur
14:00 Vćngir Júpiters-ÍH
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - úrslitakeppni
14:00 L2 2. sćti nr. 3-2. sćti nr. 5
14:00 L1) 2. sćti nr. 2-2. sćti nr. 4
mánudagur 29. ágúst
2. deild karla
18:00 Ćgir-Haukar
Ţorlákshafnarvöllur
ţriđjudagur 30. ágúst
England - Premier league - karlar
18:30 Crystal Palace - Brentford
18:30 Fulham - Brighton
18:45 Southampton - Chelsea
19:00 Leeds - Everton
England - Championship - karlar
18:45 Birmingham - Norwich
18:45 Cardiff City - Luton
18:45 Burnley - Millwall
18:45 Sheffield Utd - Reading
18:45 Wigan - West Brom
18:45 QPR - Hull City
19:00 Watford - Middlesbrough
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 Roma - Monza
13:00 Inter - Cremonese
13:00 Sassuolo - Milan
miđvikudagur 31. ágúst
England - Premier league - karlar
18:30 Man City - Nott. Forest
18:30 Arsenal - Aston Villa
18:30 Bournemouth - Wolves
18:45 West Ham - Tottenham
19:00 Liverpool - Newcastle
England - Championship - karlar
18:45 Bristol City - Huddersfield
18:45 Sunderland - Rotherham
18:45 Coventry - Preston NE
18:45 Stoke City - Swansea
19:00 Blackpool - Blackburn
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 Empoli - Verona
13:00 Napoli - Lecce
13:00 Juventus - Spezia
13:00 Udinese - Fiorentina
13:00 Sampdoria - Lazio
Mjólkurbikar karla
17:00 Undanúrslit-
fimmtudagur 1. september
Landsliđ kvenna - Undankeppni HM
00:00 Kýpur-Tékkland
England - Premier league - karlar
19:00 Leicester - Man Utd
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 Bologna - Salernitana
13:00 Atalanta - Torino
Mjólkurbikar karla
17:00 Undanúrslit-
föstudagur 2. september
Landsliđ kvenna - Undankeppni HM
17:30 Ísland-Belarús
Laugardalsvöllur
England - Championship - karlar
19:00 West Brom - Burnley
Lengjudeild karla
19:15 Afturelding-Fylkir
Malbikstöđin ađ Varmá
19:15 Grótta-Kórdrengir
Vivaldivöllurinn
19:15 HK-Fjölnir
Kórinn
2. deild karla
19:15 Ţróttur R.-Haukar
AVIS völlurinn
laugardagur 3. september
England - Premier league - karlar
11:30 Everton - Liverpool
14:00 Nott. Forest - Bournemouth
14:00 Newcastle - Crystal Palace
14:00 Brentford - Leeds
14:00 Wolves - Southampton
14:00 Tottenham - Fulham
16:30 Aston Villa - Man City
England - Championship - karlar
14:00 Preston NE - Birmingham
14:00 Huddersfield - Blackpool
14:00 Swansea - QPR
14:00 Rotherham - Watford
14:00 Millwall - Cardiff City
14:00 Norwich - Coventry
14:00 Luton - Wigan
14:00 Blackburn - Bristol City
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 Milan - Inter
13:00 Fiorentina - Juventus
13:00 Lazio - Napoli
Ţýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 Augsburg - Hertha
13:30 Gladbach - Mainz
13:30 Stuttgart - Schalke 04
13:30 Bochum - Werder
13:30 Wolfsburg - Köln
13:30 Dortmund - Hoffenheim
13:30 Eintracht Frankfurt - RB Leipzig
13:30 Leverkusen - Freiburg
13:30 Union Berlin - Bayern
Rússland - Efsta deild - karlar
10:00 Orenburg - Khimki
12:00 Nizhnyi Novgorod - Fakel
15:30 FK Krasnodar - Sochi
17:30 Dinamo - Ural
Lengjudeild karla
14:00 Selfoss-Grindavík
JÁVERK-völlurinn
14:00 KV-Vestri
KR-völlur
16:00 Ţróttur V.-Ţór
Vogaídýfuvöllur
2. deild karla
14:00 Magni-KFA
Grenivíkurvöllur
14:00 KF-Njarđvík
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Víkingur Ó.-Reynir S.
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Höttur/Huginn-Ćgir
Vilhjálmsvöllur
16:00 ÍR-Völsungur
ÍR-völlur
3. deild karla
14:00 Kári-Vćngir Júpiters
Akraneshöllin
14:00 Dalvík/Reynir-Elliđi
Dalvíkurvöllur
14:00 Víđir-ÍH
Nesfisk-völlurinn
14:00 Sindri-KH
Sindravellir
14:00 Kormákur/Hvöt-KFG
Blönduósvöllur
14:00 KFS-Augnablik
Týsvöllur
2. deild kvenna - úrslitakeppni
14:00 6-2
14:00 5-4
14:00 3-1
4. deild karla - úrslitakeppni
14:00 L6) 1. sćti nr. 5-1. sćti nr. 4
14:00 L3) 2. sćti nr. 3/5-1. sćti nr. 1
14:00 L5) 2. sćti nr. 1-1. sćti nr. 3
14:00 L4) 2. sćti nr. 2/4-1. sćti nr. 2
sunnudagur 4. september
Besta-deild karla
14:00 Leiknir R.-FH
Domusnovavöllurinn
14:00 Víkingur R.-ÍBV
Víkingsvöllur
17:00 Fram-KA
Framvöllur - Úlfarsárdal
17:00 ÍA-KR
Norđurálsvöllurinn
19:15 Stjarnan-Keflavík
Samsungvöllurinn
England - Premier league - karlar
13:00 Brighton - Leicester
13:00 Chelsea - West Ham
15:30 Man Utd - Arsenal
England - Championship - karlar
11:00 Reading - Stoke City
14:00 Hull City - Sheffield Utd
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 Udinese - Roma
13:00 Verona - Sampdoria
13:00 Cremonese - Sassuolo
13:00 Spezia - Bologna
Rússland - Efsta deild - karlar
12:00 Kr. Sovetov - CSKA
14:30 Lokomotiv - Akhmat Groznyi
17:00 Spartak - Zenit
mánudagur 5. september
Besta-deild karla
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
Landsliđ kvenna - Undankeppni HM
00:00 Tékkland-Belarús
Mestský fotbalovy
England - Championship - karlar
19:00 Middlesbrough - Sunderland
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 Torino - Lecce
13:00 Monza - Atalanta
13:00 Salernitana - Empoli
Rússland - Efsta deild - karlar
17:00 Torpedo - Rostov
ţriđjudagur 6. september
Landsliđ kvenna - Undankeppni HM
18:45 Holland-Ísland
Stadion Galgenwaard
4. deild karla - úrslitakeppni
16:45 L4) 1. sćti nr. 2-2. sćti nr. 2/4
16:45 L5) 1. sćti nr. 3-2. sćti nr. 1
16:45 L6) 1. sćti nr. 4-1. sćti nr. 5
16:45 L3) 1. sćti nr. 1-2. sćti nr. 3/5
föstudagur 9. september
England - Championship - karlar
19:00 Burnley - Norwich
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
16:00 Hacken W - Umea W
Rússland - Efsta deild - karlar
17:00 Sochi - Dinamo
Lengjudeild kvenna
17:30 Fjölnir-Haukar
Extra völlurinn
17:30 FH-Fylkir
Kaplakrikavöllur
laugardagur 10. september
Besta-deild kvenna
14:00 Ţór/KA-ÍBV
SaltPay-völlurinn
England - Premier league - karlar
11:30 Fulham - Chelsea
14:00 Southampton - Brentford
14:00 Bournemouth - Brighton
14:00 Liverpool - Wolves
14:00 Leicester - Aston Villa
16:30 Man City - Tottenham
England - Championship - karlar
14:00 Stoke City - Luton
14:00 QPR - Huddersfield
14:00 Sheffield Utd - Rotherham
14:00 Cardiff City - Hull City
14:00 Blackpool - Middlesbrough
14:00 Bristol City - Preston NE
14:00 Wigan - Blackburn
14:00 Watford - Reading
14:00 Birmingham - Swansea
14:00 Sunderland - Millwall
14:00 Coventry - West Brom
Ţýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 Hertha - Leverkusen
13:30 Eintracht Frankfurt - Wolfsburg
13:30 Bayern - Stuttgart
13:30 RB Leipzig - Dortmund
13:30 Freiburg - Gladbach
13:30 Köln - Union Berlin
13:30 Hoffenheim - Mainz
13:30 Werder - Augsburg
13:30 Schalke 04 - Bochum
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
13:00 Kalmar W - Orebro W
22:00 AIK W - Kristianstads W
22:00 Hammarby W - Rosengard W
Rússland - Efsta deild - karlar
12:00 Khimki - Kr. Sovetov
14:30 CSKA - FK Krasnodar
17:00 Akhmat Groznyi - Nizhnyi Novgorod
Lengjudeild karla
14:00 Grindavík-HK
Grindavíkurvöllur
14:00 Fylkir-Ţróttur V.
Würth völlurinn
14:00 KV-Ţór
KR-völlur
14:00 Fjölnir-Grótta
Extra völlurinn
14:00 Vestri-Selfoss
Olísvöllurinn
14:00 Kórdrengir-Afturelding
Framvöllur
Lengjudeild kvenna
14:00 Augnablik-Tindastóll
Kópavogsvöllur
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Víkingur R.
Vilhjálmsvöllur
2. deild karla
14:00 Njarđvík-Höttur/Huginn
Rafholtsvöllurinn
14:00 Ćgir-ÍR
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 Haukar-Magni
Ásvellir
14:00 KFA-Víkingur Ó.
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 KF-Reynir S.
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Völsungur-Ţróttur R.
PCC völlurinn Húsavík
3. deild karla
14:00 Víđir-Elliđi
Nesfisk-völlurinn
14:00 KH-KFS
Valsvöllur
14:00 Vćngir Júpiters-Sindri
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 ÍH-Kári
Skessan
14:00 Augnablik-Kormákur/Hvöt
Fagrilundur - gervigras
16:00 KFG-Dalvík/Reynir
Samsungvöllurinn
2. deild kvenna - úrslitakeppni
14:00 4-6
14:00 1-5
14:00 2-3
4. deild karla - úrslitakeppni
14:00 Sigurv. L6-Sigurv. L3
14:00 Sigurv. L5-Sigurv. L4
sunnudagur 11. september
Besta-deild karla
14:00 FH-ÍA
Kaplakrikavöllur
14:00 KR-Stjarnan
Meistaravellir
14:00 KA-Breiđablik
Greifavöllurinn
14:00 ÍBV-Fram
Hásteinsvöllur
14:00 Keflavík-Víkingur R.
HS Orku völlurinn
14:00 Leiknir R.-Valur
Domusnovavöllurinn
Besta-deild kvenna
14:00 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
England - Premier league - karlar
13:00 Arsenal - Everton
13:00 West Ham - Newcastle
15:30 Crystal Palace - Man Utd
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 Empoli - Roma
13:00 Sassuolo - Udinese
13:00 Atalanta - Cremonese
13:00 Juventus - Salernitana
13:00 Sampdoria - Milan
13:00 Napoli - Spezia
13:00 Lecce - Monza
13:00 Bologna - Fiorentina
13:00 Inter - Torino
13:00 Lazio - Verona
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
13:00 Linkoping W - Eskilstuna United W
13:00 Pitea W - Brommapojkarna W
Rússland - Efsta deild - karlar
10:00 Ural - Torpedo
12:00 Fakel - Lokomotiv
14:30 Zenit - Orenburg
16:45 Rostov - Spartak
Lengjudeild kvenna
14:00 Grindavík-HK
Grindavíkurvöllur
mánudagur 12. september
Besta-deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Keflavík
AVIS völlurinn
19:15 Afturelding-KR
Malbikstöđin ađ Varmá
England - Premier league - karlar
19:00 Leeds - Nott. Forest
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
17:00 Djurgarden W - Vittsjo W
ţriđjudagur 13. september
Besta-deild kvenna
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
England - Championship - karlar
18:45 Swansea - Sheffield Utd
18:45 Blackburn - Watford
18:45 Middlesbrough - Cardiff City
18:45 Hull City - Stoke City
18:45 Huddersfield - Wigan
19:00 Preston NE - Burnley
miđvikudagur 14. september
England - Championship - karlar
18:45 Norwich - Bristol City
18:45 Luton - Coventry
18:45 Rotherham - Blackpool
18:45 Millwall - QPR
19:00 West Brom - Birmingham
19:00 Reading - Sunderland
4. deild karla - úrslitakeppni
16:15 Sigurv. L4-Sigurv. L5
16:15 Sigurv. L3-Sigurv. L6
föstudagur 16. september
England - Premier league - karlar
19:00 Nott. Forest - Fulham
19:00 Aston Villa - Southampton
Lengjudeild kvenna
19:15 Haukar-Augnablik
Ásvellir
19:15 Fylkir-Grindavík
Würth völlurinn
19:15 HK-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Kórinn
19:15 Víkingur R.-Fjölnir
Víkingsvöllur
19:15 Tindastóll-FH
Sauđárkróksvöllur
laugardagur 17. september
Besta-deild karla
14:00 Valur-KA
Origo völlurinn
14:00 Stjarnan-FH
Samsungvöllurinn
14:00 ÍA-Leiknir R.
Norđurálsvöllurinn
14:00 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
14:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
14:00 Fram-Keflavík
Framvöllur - Úlfarsárdal
England - Premier league - karlar
11:30 Wolves - Man City
14:00 Brighton - Crystal Palace
14:00 Newcastle - Bournemouth
14:00 Everton - West Ham
16:30 Tottenham - Leicester
England - Championship - karlar
11:30 Swansea - Hull City
14:00 Wigan - Reading
14:00 Norwich - West Brom
14:00 Preston NE - Sheffield Utd
14:00 Burnley - Bristol City
14:00 Watford - Sunderland
14:00 Huddersfield - Cardiff City
14:00 QPR - Stoke City
14:00 Millwall - Blackpool
14:00 Luton - Blackburn
14:00 Birmingham - Coventry
18:45 Middlesbrough - Rotherham
Ţýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 Augsburg - Bayern
13:30 Hoffenheim - Freiburg
13:30 Stuttgart - Eintracht Frankfurt
13:30 Mainz - Hertha
13:30 Leverkusen - Werder
13:30 Bochum - Köln
13:30 Dortmund - Schalke 04
13:30 Union Berlin - Wolfsburg
13:30 Gladbach - RB Leipzig
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
13:00 Eskilstuna United W - Hacken W
22:00 Kristianstads W - Hammarby W
22:00 Rosengard W - Kalmar W
Rússland - Efsta deild - karlar
09:00 Ural - Akhmat Groznyi
11:00 Torpedo - CSKA
13:30 Rostov - Kr. Sovetov
16:00 Dinamo - Zenit
Lengjudeild karla
14:00 Ţór-Fylkir
SaltPay-völlurinn
14:00 Selfoss-KV
JÁVERK-völlurinn
14:00 Afturelding-Fjölnir
Malbikstöđin ađ Varmá
14:00 Grótta-Grindavík
Vivaldivöllurinn
14:00 HK-Vestri
Kórinn
14:00 Ţróttur V.-Kórdrengir
Vogaídýfuvöllur
2. deild karla
14:00 Ţróttur R.-Ćgir
AVIS völlurinn
14:00 Magni-Völsungur
Grenivíkurvöllur
14:00 ÍR-Njarđvík
ÍR-völlur
14:00 Víkingur Ó.-Haukar
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Reynir S.-KFA
BLUE-völlurinn
14:00 Höttur/Huginn-KF
Vilhjálmsvöllur
3. deild karla
14:00 Elliđi-KFG
Fylkisvöllur
14:00 Sindri-ÍH
Sindravellir
14:00 KFS-Vćngir Júpiters
Týsvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-Augnablik
Dalvíkurvöllur
14:00 Kormákur/Hvöt-KH
Blönduósvöllur
17:00 Kári-Víđir
Akraneshöllin
4. deild karla - úrslitakeppni
14:00 Leikur um 3. sćti-
14:00 Úrslitaleikur-
sunnudagur 18. september
Besta-deild kvenna
14:00 KR-Selfoss
Meistaravellir
14:00 Keflavík-Ţór/KA
HS Orku völlurinn
14:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
19:15 Breiđablik-Afturelding
Kópavogsvöllur
England - Premier league - karlar
13:00 Man Utd - Leeds
13:00 Brentford - Arsenal
15:30 Chelsea - Liverpool
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 Torino - Sassuolo
13:00 Monza - Juventus
13:00 Spezia - Sampdoria
13:00 Roma - Atalanta
13:00 Salernitana - Lecce
13:00 Milan - Napoli
13:00 Fiorentina - Verona
13:00 Bologna - Empoli
13:00 Udinese - Inter
13:00 Cremonese - Lazio
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
11:00 Brommapojkarna W - Djurgarden W
13:00 Orebro W - AIK W
Rússland - Efsta deild - karlar
11:00 Nizhnyi Novgorod - Orenburg
13:30 Sochi - Fakel
13:30 FK Krasnodar - Khimki
16:00 Spartak - Lokomotiv
2. deild kvenna - úrslitakeppni
14:00 4-1
14:00 2-5
14:00 6-3
mánudagur 19. september
Besta-deild kvenna
19:15 Stjarnan-Ţróttur R.
Samsungvöllurinn
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
17:00 Vittsjo W - Linkoping W
17:00 Umea W - Pitea W
föstudagur 23. september
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
16:00 Rosengard W - Vittsjo W
2. deild kvenna - úrslitakeppni
19:15 1-2
19:15 3-4
19:15 5-6
laugardagur 24. september
Landsliđ karla - Ţjóđadeildin
13:00 Ísland-Rússland
Laugardalsvöllur
18:45 Ísrael-Albanía
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
13:00 Hacken W - Brommapojkarna W
13:00 Kristianstads W - Djurgarden W
22:00 Umea W - Orebro W
sunnudagur 25. september
Besta-deild kvenna
14:00 Ţór/KA-Stjarnan
SaltPay-völlurinn
14:00 Afturelding-Valur
Malbikstöđin ađ Varmá
14:00 Keflavík-ÍBV
HS Orku völlurinn
14:00 Ţróttur R.-KR
AVIS völlurinn
14:00 Selfoss-Breiđablik
JÁVERK-völlurinn
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
11:00 Kalmar W - Pitea W
13:00 AIK W - Eskilstuna United W
mánudagur 26. september
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
17:00 Hammarby W - Linkoping W
ţriđjudagur 27. september
Landsliđ karla - Ţjóđadeildin
18:45 Rússland-Ísrael
18:45 Albanía-Ísland
Air Albania Stadium
föstudagur 30. september
England - Premier league - karlar
22:00 Leicester - Nott. Forest
Rússland - Efsta deild - karlar
22:00 Orenburg - Sochi
22:00 Zenit - Rostov
22:00 Khimki - CSKA
22:00 Nizhnyi Novgorod - Spartak
22:00 Akhmat Groznyi - Dinamo
22:00 Fakel - Torpedo
22:00 Kr. Sovetov - FK Krasnodar
22:00 Lokomotiv - Ural
laugardagur 1. október
Besta-deild kvenna
14:00 KR-Ţór/KA
Meistaravellir
14:00 ÍBV-Afturelding
Hásteinsvöllur
14:00 Stjarnan-Keflavík
Samsungvöllurinn
14:00 Valur-Selfoss
Origo völlurinn
14:00 Breiđablik-Ţróttur R.
Kópavogsvöllur
England - Premier league - karlar
11:30 Arsenal - Tottenham
14:00 Bournemouth - Brentford
14:00 Liverpool - Brighton
14:00 Southampton - Everton
14:00 Fulham - Newcastle
14:00 Crystal Palace - Chelsea
16:30 West Ham - Wolves
22:00 Leeds - Aston Villa
22:00 Man City - Man Utd
England - Championship - karlar
14:00 Blackpool - Norwich
14:00 West Brom - Swansea
14:00 Sunderland - Preston NE
14:00 Cardiff City - Burnley
14:00 Reading - Huddersfield
14:00 Stoke City - Watford
14:00 Rotherham - Wigan
14:00 Coventry - Middlesbrough
14:00 Sheffield Utd - Birmingham
14:00 Hull City - Luton
14:00 Bristol City - QPR
14:00 Blackburn - Millwall
Ţýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 Köln - Dortmund
13:30 Wolfsburg - Stuttgart
13:30 RB Leipzig - Bochum
13:30 Bayern - Leverkusen
13:30 Werder - Gladbach
13:30 Hertha - Hoffenheim
13:30 Freiburg - Mainz
13:30 Schalke 04 - Augsburg
13:30 Eintracht Frankfurt - Union Berlin
Mjólkurbikar karla
16:00 Úrslitaleikur-
Laugardalsvöllur
sunnudagur 2. október
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 Lazio - Spezia
13:00 Inter - Roma
13:00 Atalanta - Fiorentina
13:00 Sassuolo - Salernitana
13:00 Sampdoria - Monza
13:00 Napoli - Torino
13:00 Juventus - Bologna
13:00 Empoli - Milan
13:00 Verona - Udinese
13:00 Lecce - Cremonese
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
11:00 Brommapojkarna W - Kalmar W
11:00 Vittsjo W - Umea W
13:00 Linkoping W - Hacken W
13:00 Djurgarden W - AIK W
13:00 Pitea W - Hammarby W
13:00 Eskilstuna United W - Kristianstads W
13:00 Orebro W - Rosengard W
Besta-deild karla - úrslitakeppni
14:00 1-6
14:00 2-4
14:00 3-5
ţriđjudagur 4. október
England - Championship - karlar
18:45 Sheffield Utd - QPR
18:45 Cardiff City - Blackburn
18:45 Sunderland - Blackpool
18:45 Luton - Huddersfield
18:45 Bristol City - Coventry
19:00 Reading - Norwich
miđvikudagur 5. október
England - Championship - karlar
18:45 Burnley - Stoke City
18:45 Hull City - Wigan
18:45 Preston NE - West Brom
18:45 Rotherham - Millwall
18:45 Watford - Swansea
18:45 Middlesbrough - Birmingham
föstudagur 7. október
Rússland - Efsta deild - karlar
22:00 Spartak - Kr. Sovetov
22:00 Torpedo - Nizhnyi Novgorod
22:00 Orenburg - Akhmat Groznyi
22:00 Rostov - FK Krasnodar
22:00 Fakel - Zenit
22:00 Sochi - Lokomotiv
22:00 CSKA - Dinamo
22:00 Ural - Khimki