Tveir miðverðir orðaðir við Liverpool - Graham Potter næsti landsliðsþjálfari Englands? - Arsenal líklegast til að fá Merino - Man City vill fá...
   mán 08. júlí 2024 13:08
Sæbjörn Þór Þórbergsson Steinke
Gummi Tóta til FC Noah (Staðfest)
Mynd: FC Noah
Mynd: Fótbolti.net - Hafliði Breiðfjörð
Guðmundur Þórarinsson er genginn í raðir armenska félagsins FC Noah en hann kemur þangað á frjálsri sölu frá OFI Crete í Grikklandi. FC Noah er í höfuðborg Armeníu, Jerevan.

Það er Ríkharð Óskar Guðnason sem greinir frá tíðindinum á X.

Landsliðsbakvörðurinn skrifar undir eins árs samning með möguleika á einu ári til viðbótar.

FC Noah endaði í 2. sæti armensku deildarinnar í vor og er næsta verkefni liðsins einvígi við norður-makedónska liðið Shkendija í 1. umferð forkeppninnar í Sambandsdeildinni. Fyrri leikur liðanna fer fram á fimmtudaginn í Yerevan.

Guðmundur, sem er 32 ára gamall, hefur átt ævinýralegan feril til þessa. Árið 2013 hóf hann atvinnumannaferil sinn er hann gekk í raðir norska félagsins Sarpsborg frá ÍBV. Þaðan fór hann til Nordsjælland í Danmörku þar sem hann lék tvö tímabil áður en hann hélt aftur til Noregs og samdi við Rosenborg. Einnig hefur hann spilað fyrir Norrköping, New York City og Álaborg á ferlinum.

Noah var sett á laggirnar árið 2017 þá undir nafninu FC Artsakh, en það hóf göngu sína í B-deildinni í Armeníu. Það komst upp í úrvalsdeild í fyrstu tilraun en var síðar selt armenska viðskiptamanninum Karen Abrahamyan sem breytti nafni félagsins í Noah FC. Tímabilið 2019-2020 vann félagið armenska bikarinn. Fyrsti og eini titillnn frá því félagið var stofnað.


Athugasemdir
banner
banner
banner