banner
miđ 23.apr 2014 09:00
Fótbolti.net
Spá Fótbolta.net - 10. sćti: Fylkir
watermark Finnur Ólafsson, miđjumađur Fylkis.
Finnur Ólafsson, miđjumađur Fylkis.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Viktor Örn Guđmundsson kom frá FH.
Viktor Örn Guđmundsson kom frá FH.
Mynd: Fótbolti.net - Einar Ásgeirsson
watermark Bjarni Ţórđur Halldórsson gćti haft mikiđ ađ gera.
Bjarni Ţórđur Halldórsson gćti haft mikiđ ađ gera.
Mynd: Fótbolti.net - Sćvar Geir Sigurjónsson
watermark Gunnar Örn Jónsson í leik gegn Fjölni.
Gunnar Örn Jónsson í leik gegn Fjölni.
Mynd: Fótbolti.net - Eyjólfur Garđarsson
watermark Tómas Jođ Ţorsteinsson.
Tómas Jođ Ţorsteinsson.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Sérfrćđingar Fótbolta.net spá ţví ađ Fylkir endi í tíunda sćti Pepsi-deildarinnar í sumar. 13 sérfrćđingar spá í deildina fyrir okkur ţetta áriđ en ţeir rađa liđunum upp í röđ og ţađ liđ sem er í efsta sćti fćr 12 stig, annađ sćti 11 og svo koll af kolli niđur í tólfta sćti sem gefur eitt stig. Fylkir fékk 52 stig í ţessari spá.

Spámennirnir:
Alexander Freyr Einarsson, Arnar Dađi Arnarsson, Einar Örn Jónsson, Elvar Geir Magnússon, Freyr Alexandersson, Guđmundur Steinarsson, Gunnlaugur Jónsson. Hafliđi Breiđfjörđ, Magnús Már Einarsson, Sigurbjörn Hreiđarsson, Tómas Ţór Ţórđarson, Tryggvi Guđmundsson, Víđir Sigurđsson.

Spáin:
1. ?
2. ?
3. ?
4. ?
5. ?
6. ?
7. ?
8. ?
9. ?
10. Fylkir 52 stig
11. Víkingur 32 stig
12. Fjölnir 25 stig

Um liđiđ: Fylkismenn voru lengi í basli síđasta sumar en stjórnin ákvađ ađ sýna Ásmundi Arnarssyni traust og ţađ borgađi sig. Međ góđum lokaspretti náđi liđiđ ađ halda sćti sínu en ţar munađi mikiđ um mörkin sem Viđar Örn Kjartansson skorađi. Viđar er nú horfinn á braut í atvinnumennsku í Noregi.

Hvađ segir Tryggvi? Tryggvi Guđmundsson er sérstakur álitsgjafi Fótbolta.net um liđin í Pepsi-deild karla. Tryggvi er markahćsti leikmađur efstu deildar frá upphafi en hann hefur skorađ 131 mark međ ÍBV, FH og KR. Hér ađ neđan má sjá álit Tryggva.

Styrkleikar: Ţađ er samkennd í liđinu og allir tilbúnir ađ vinna fyrir hvorn annan. Árbćrinn er eins og bćr í borg. Ég ţekki ţađ af eigin reynslu ađ ţetta er fjölskylduvćnt og ţađ er klárlega styrkleiki. Ási ţjálfari er klókur og metur liđiđ eftir andstćđingum.

Veikleikar: Ţađ hefur veriđ mikiđ rót á leikmannahópnum og Komnir/Farnir listinn veriđ langur síđustu misseri. Auk ţess eru meiđslapésar í liđinu. Stćrsti veikleikinn er skarđ Viđars og ţađ er enginn leikmađur kominn til ađ fylla í ţađ. Fylkir getur ađ öllu leyti ţakkađ Viđari fyrir viđsnúninginn í fyrra ásamt ţví ađ Ásgeir Börkur mćtti og reif ţetta upp.

Lykilmenn: Ég gćti trúađ ţví ađ ţađ verđi mikiđ ađ gera hjá Bjarna Ţórđi Halldórssyni markverđi í sumar og mikilvćgt ađ hann finni sig. Finnur Ólafsson og Andrés Már Jóhannesson eru lykilmenn en eru of mikiđ meiddir.

Gaman ađ fylgjast međ: Ţađ verđur gaman ađ fylgjast međ Dađa Ólafssyni. Efnilegur leikmađur sem hefur spilađ vel í vetur. Svo verđur auđvitađ spennandi ađ sjá hvort einhver í liđinu ćtli ađ stíga upp og taka viđ keflinu af Viđari Erni.

Líklegt byrjunarliđ í upphafi móts:


Stuđningsmađurinn segir - Ţorsteinn Lár Ragnasson
„Ég tel ađ Fylkisliđiđ geti vel veriđ í baráttu um Evrópusćti en finnst enn vanta topp striker. Viđar Örn er aldeilis búinn ađ sanna ađ frammistađa hans í fyrra upp í Árbć var ekkert einsdćmi og ćriđ verkefni fyrir Ása ađ finna arftaka hans í markaskorun."

„Eins og Fylkir lítur út á pappírum í dag erum viđ međ nokkuđ flottan hóp en lítiđ má útaf bregđa ef ekki á illa ađ fara. Ásgeir Örn Arnţórsson getur veriđ í lykilhlutverki ef vel á ađ ganga, virkilega öflugur leikmađur sem sprakk út í fyrra og verđur vonandi bara betri í sumar. En okkar lykilleikmađur verđur Andrés Már og síđan á mađur eftir ađ sjá hvort Ryan Maduro sé betri en allir hinir í liđinu. Stúkan er ađ taka á sig mynd og ef Árbćingar fjölmenna á alla leiki getum viđ skapađ algjöra ljónagryfju og stemmningu í Lautinni međ glćsilegri umgjörđ frá A-Ö."

Völlurinn:
Ný yfirbyggđ stúka er í byggingu á Fylkisvellinum.


Breytingar á liđinu:

Fylkir:

Komnir:
Andrew Sousa frá Bandaríkjunum
Björn Hákon Sveinsson frá KF
Gunnar Örn Jónsson frá Stjörnunni
Ragnar Bragi Sveinsson frá Kaiserslautern
Stefán Ragnar Guđlaugsson frá Val
Viktor Örn Guđmundsson frá FH

Farnir:
Andri Már Hermannsson í Selfoss
Árni Freyr Guđnason í ÍH
Ásgeir Börkur Ásgeirsson til GAIS
Emil Berger til Örebro (Var í láni)
Guy Roger Eschmann
Kristján Finnbogason í FH
Pablo Punyed í Stjörnuna
Sverrir Garđarsson
Viđar Örn Kjartansson til Valerenga
Kristján Hauksson


Leikmenn Fylkis sumariđ 2014:
Ólafur Íshólm Ólafsson
Bjarni Ţórđur Halldórsson
Agnar Bragi Magnússon
Andrew Sousa
Aron Baldvin Ţórđarson
Ásgeir Eyţórsson
Ásgeir Örn Arnţórsson
Dađi Ólafsson
Davíđ Einarsson
Egill Trausti Ómarsson
Elís Rafn Björnsson
Finnur Ólafsson
Andrés Már Jóhannesson
Gunnar Örn Jónsson
Hákon Ingi Jónsson
Hinrik Atli Smárason
Kjartan Ágúst Breiđdal
Knútur Magnús Björnsson
Orri Sveinn Stefánsson
Ragnar Bragi Sveinsson
Sigurvin Reynisson
Stefán Ragnar Guđlaugsson
Tómas Jođ Ţorsteinsson
Viktor Örn Guđmundsson

Leikir Fylkis 2014:
4. maí Stjarnan - Fylkir
8. maí FH - Fylkir
12. maí Fylkir - ÍBV
19. maí Víkingur - Fylkir
22. maí Fylkir - Ţór
2. júní Valur - Fylkir
11. júní Fylkir - Breiđablik
15. júní KR - Fylkir
22. júní Fylkir - Keflavík
2. júlí Fjölnir - Fylkir
13. júlí Fylkir - Fram
20. júlí Fylkir - Stjarnan
27. júlí Fylkir - FH
6. ágúst ÍBV - Fylkir
10. ágúst Fylkir - Víkingur
18. ágúst Ţór - Fylkir
24. ágúst Fylkir - Valur
31. ágúst Breiđablik - Fylkir
14. september Fylkir - KR
21. september Keflavík - Fylkir
28. september Fylkir - Fjölnir
4. október Fram - Fylkir
Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
Haraldur Pálsson
Haraldur Pálsson | mán 13. maí 16:15
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | ţri 26. mars 08:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | sun 24. mars 10:12
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 10. desember 16:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 28. nóvember 14:00
Gylfi Ţór Orrason
Gylfi Ţór Orrason | mán 19. nóvember 17:30
Heiđar Birnir Torleifsson
Heiđar Birnir Torleifsson | fös 16. nóvember 08:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 31. október 17:00
miđvikudagur 22. maí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Stjarnan-Fylkir
Samsung völlurinn
3. deild karla
20:00 Kórdrengir-Reynir S.
Framvöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 SR-Björninn
Ţróttarvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
19:00 Hvíti riddarinn-ÍH
Varmárvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
21:00 Kría-Elliđi
Vivaldivöllurinn
fimmtudagur 23. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Njarđvík-Keflavík
Njarđtaksvöllurinn
19:15 Haukar-Ţróttur R.
Ásvellir
19:15 Afturelding-Fjölnir
Varmárvöllur - gervigras
2. deild karla
18:00 Selfoss-Víđir
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
20:00 KH-Vćngir Júpiters
Valsvöllur
20:00 KV-Álftanes
KR-völlur
20:00 Höttur/Huginn-Einherji
Fellavöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Ísbjörninn-Ýmir
Kórinn - Gervigras
20:00 Árborg-Mídas
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Stokkseyri-Léttir
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Kóngarnir-KFR
Ţróttarvöllur
föstudagur 24. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Grótta-Leiknir R.
Vivaldivöllurinn
19:15 Víkingur Ó.-Ţór
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Tindastóll-Dalvík/Reynir
Sauđárkróksvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 ÍA-Grindavík
Norđurálsvöllurinn
19:15 Augnablik-Haukar
Kópavogsvöllur
19:15 Ţróttur R.-Tindastóll
Eimskipsvöllurinn
19:15 FH-Fjölnir
Kaplakrikavöllur
19:15 Afturelding-ÍR
Varmárvöllur - gervigras
2. deild kvenna
19:15 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Sindri
Fjarđabyggđarhöllin
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Snćfell-Úlfarnir
Stykkishólmsvöllur
laugardagur 25. maí
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-ÍBV
Greifavöllurinn
16:00 HK-Grindavík
Kórinn
18:00 Víkingur R.-KR
Eimskipsvöllurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Magni-Fram
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Vestri-Ţróttur V.
Olísvöllurinn
14:00 Kári-Fjarđabyggđ
Akraneshöllin
14:30 Völsungur-ÍR
Húsavíkurvöllur
3. deild karla
16:00 Sindri-Augnablik
Sindravellir
16:00 Skallagrímur-KF
Skallagrímsvöllur
Ítalía - Serie A 2018/2019
16:00 Frosinone - Chievo
2. deild kvenna
13:00 Hamrarnir-Grótta
Boginn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Vatnaliljur-Samherjar
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
14:00 KM-KB
KR-völlur
16:00 Afríka-Kormákur/Hvöt
Leiknisvöllur
sunnudagur 26. maí
Pepsi Max-deild karla
17:00 ÍA-Stjarnan
Norđurálsvöllurinn
19:15 Fylkir-FH
Würth völlurinn
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
Pepsi-Max deild kvenna
16:00 Keflavík-Ţór/KA
Nettóvöllurinn
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-KFG
Fjarđabyggđarhöllin
Ítalía - Serie A 2018/2019
13:00 Torino - Lazio
16:00 Sampdoria - Juventus
18:30 Fiorentina - Genoa
18:30 Spal - Milan
18:30 Bologna - Napoli
18:30 Roma - Parma
18:30 Atalanta - Sassuolo
18:30 Cagliari - Udinese
18:30 Inter - Empoli
Rússland - Efsta deild 2018/2019
11:00 CSKA - Kr. Sovetov
11:00 Akhmat Groznyi - Rostov
11:00 Zenit - Yenisey
11:00 Dinamo - Arsenal T
11:00 FK Krasnodar - Rubin
11:00 Anzhi - Ural
11:00 Lokomotiv - Ufa
11:00 Orenburg - Spartak
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
15:00 Hörđur Í.-GG
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
14:00 Elliđi-KFS
Fylkisvöllur
mánudagur 27. maí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
19:15 Valur-Selfoss
Origo völlurinn
19:15 Fylkir-HK/Víkingur
Würth völlurinn
ţriđjudagur 28. maí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Léttir-Berserkir
Hertz völlurinn
20:00 Álafoss-Fenrir
Tungubakkavöllur
20:00 Hamar-Stokkseyri
Grýluvöllur
miđvikudagur 29. maí
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 KB-Snćfell
Leiknisvöllur
20:00 Úlfarnir-Hvíti riddarinn
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Ćgir-Kóngarnir
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 KFR-Kría
SS-völlurinn
fimmtudagur 30. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Magni-Haukar
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
16:00 Dalvík/Reynir-Selfoss
Dalvíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Álftanes-Höttur/Huginn
Bessastađavöllur
14:00 Einherji-Kórdrengir
Vopnafjarđarvöllur
20:00 Augnablik-KV
Fagrilundur - gervigras
20:00 Skallagrímur-KH
Skallagrímsvöllur
20:00 Reynir S.-Vćngir Júpiters
Europcarvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Leiknir R.
Bessastađavöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
14:00 Ýmir-SR
Kórinn
16:00 Björninn-Vatnaliljur
Fjölnisvöllur - Gervigras
16:00 Samherjar-Árborg
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
14:00 ÍH-Afríka
Leiknisvöllur
16:00 Kormákur/Hvöt-KM
Blönduósvöllur
föstudagur 31. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:00 Leiknir R.-Víkingur Ó.
Leiknisvöllur
19:15 Keflavík-Grótta
Nettóvöllurinn
19:15 Fram-Afturelding
Framvöllur
2. deild karla
19:15 ÍR-Kári
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Völsungur-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Mídas-Ísbjörninn
Víkingsvöllur
laugardagur 1. júní
Pepsi Max-deild karla
14:00 Grindavík-Víkingur R.
Mustad völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Fjölnir-Njarđvík
Extra völlurinn
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Vestri
Eskjuvöllur
14:00 KFG-Tindastóll
Samsung völlurinn
3. deild karla
15:00 KF-Sindri
Ólafsfjarđarvöllur
sunnudagur 2. júní
Pepsi Max-deild karla
16:00 KR-KA
Meistaravellir
16:00 ÍBV-ÍA
Hásteinsvöllur
17:00 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
19:15 HK-Fylkir
Kórinn
19:15 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Ţór-Ţróttur R.
Ţórsvöllur
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-Ţróttur V.
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 Víđir-Völsungur
Nesfisk-völlurinn
ţriđjudagur 4. júní
2. deild kvenna
19:15 Leiknir R.-Grótta
Leiknisvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
19:00 Hvíti riddarinn-KB
Varmárvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 GG-Fenrir
Grindavíkurvöllur
20:00 Stokkseyri-Álafoss
Stokkseyrarvöllur
20:00 Berserkir-Hamar
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
18:00 KFS-KFR
Týsvöllur
miđvikudagur 5. júní
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Selfoss-Ţór/KA
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
20:00 Kórdrengir-Álftanes
Framvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Afríka-KM
Leiknisvöllur
20:00 ÍH-Úlfarnir
Leikv. óákveđinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:30 KÁ-Elliđi
Ásvellir
20:30 Kría-Ćgir
Vivaldivöllurinn
fimmtudagur 6. júní
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
19:15 KR-Keflavík
Meistaravellir
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Njarđvík-Fram
Njarđtaksvöllurinn
3. deild karla
20:00 KH-Reynir S.
Valsvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 ÍR-ÍA
Hertz völlurinn
19:15 Grindavík-FH
Mustad völlurinn
19:15 Haukar-Afturelding
Ásvellir
19:15 Ţróttur R.-Augnablik
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 SR-Mídas
Ţróttarvöllur
20:00 Björninn-Ýmir
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Vatnaliljur-Árborg
Fagrilundur - gervigras
föstudagur 7. júní
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 HK/Víkingur-ÍBV
Víkingsvöllur
19:15 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Haukar-Ţór
Ásvellir
19:15 Ţróttur R.-Leiknir R.
Eimskipsvöllurinn
19:15 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
19:15 Víkingur Ó.-Keflavík
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Afturelding-Magni
Varmárvöllur - gervigras
2. deild karla
19:15 Völsungur-Dalvík/Reynir
Húsavíkurvöllur
19:15 Kári-Víđir
Akraneshöllin
Inkasso deild kvenna
19:15 Tindastóll-Fjölnir
Sauđárkróksvöllur
U21 - Vináttuleikir 2019
15:00 Danmörk-Ísland
CASA Arena Horsens
laugardagur 8. júní
A-landsliđ karla - EM 2022
13:00 Ísland-Albanía
Laugardalsvöllur
16:00 Moldóva-Andorra
18:45 Tyrkland-Frakkland
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
17:00 Ísbjörninn-Samherjar
Kórinn - Gervigras
sunnudagur 9. júní
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
16:00 Snćfell-Kormákur/Hvöt
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
16:00 Hörđur Í.-Léttir
Olísvöllurinn
mánudagur 10. júní
2. deild karla
14:00 Ţróttur V.-Fjarđabyggđ
Vogaídýfuvöllur
16:00 Tindastóll-Leiknir F.
Sauđárkróksvöllur
17:00 Vestri-ÍR
Olísvöllurinn
19:15 Selfoss-KFG
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
13:00 Vćngir Júpiters-Einherji
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Höttur/Huginn-Augnablik
Vilhjálmsvöllur
16:00 Sindri-Skallagrímur
Sindravellir
16:00 KV-KF
KR-völlur
2. deild kvenna
14:00 Völsungur-Álftanes
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
17:00 Fenrir-Stokkseyri
Hertz völlurinn
ţriđjudagur 11. júní
A-landsliđ karla - EM 2022
18:45 Andorra-Frakkland
18:45 Ísland-Tyrkland
Laugardalsvöllur
18:45 Albanía-Moldóva
miđvikudagur 12. júní
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Úlfarnir-Afríka
Framvöllur - Úlfarsárdal
20:00 KB-ÍH
Leiknisvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Léttir-GG
Hertz völlurinn
20:00 Álafoss-Berserkir
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
18:00 Ćgir-KFS
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 Kóngarnir-Kría
Ţróttarvöllur
20:00 KFR-KÁ
SS-völlurinn
fimmtudagur 13. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Fram-Grótta
Framvöllur
19:15 Keflavík-Ţróttur R.
Nettóvöllurinn
19:15 Afturelding-Haukar
Varmárvöllur - gervigras
19:15 Fjölnir-Víkingur Ó.
Extra völlurinn
A-landsliđ kvenna - Vináttuleikir 2019
15:30 Finnland-Ísland
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Ýmir-Vatnaliljur
Versalavöllur
20:00 Mídas-Björninn
Víkingsvöllur
20:00 Árborg-Ísbjörninn
JÁVERK-völlurinn
föstudagur 14. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Fylkir-Breiđablik
Würth völlurinn
19:15 Víkingur R.-HK
Víkingsvöllur
19:15 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
3. deild karla
20:00 Skallagrímur-KV
Skallagrímsvöllur
20:00 Álftanes-Vćngir Júpiters
Bessastađavöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 KM-Snćfell
KR-völlur
20:00 Kormákur/Hvöt-Hvíti riddarinn
Hvammstangavöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Hamar-Hörđur Í.
Grýluvöllur
laugardagur 15. júní
Pepsi Max-deild karla
16:00 ÍA-KR
Norđurálsvöllurinn
16:00 KA-Grindavík
Greifavöllurinn
16:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Leiknir R.-Ţór
Leiknisvöllur
2. deild karla
14:00 Tindastóll-Ţróttur V.
Sauđárkróksvöllur
14:00 KFG-Völsungur
Samsung völlurinn
14:00 Víđir-Vestri
Nesfisk-völlurinn
14:00 Leiknir F.-Selfoss
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 ÍR-Fjarđabyggđ
Hertz völlurinn
3. deild karla
14:00 Einherji-Reynir S.
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Augnablik-Kórdrengir
Fagrilundur - gervigras
16:00 KF-Höttur/Huginn
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
14:00 Grótta-Völsungur
Vivaldivöllurinn
16:00 Sindri-Leiknir R.
Sindravellir
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Samherjar-SR
Hrafnagilsvöllur
sunnudagur 16. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Magni-Njarđvík
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
16:00 Dalvík/Reynir-Kári
Dalvíkurvöllur
3. deild karla
15:00 Sindri-KH
Sindravellir
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Leiknir R.
Eskjuvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
13:00 Fenrir-Hörđur Í.
Hertz völlurinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
14:00 KFS-Kóngarnir
Týsvöllur
mánudagur 17. júní
A-landsliđ kvenna - Vináttuleikir 2019
15:30 Finnland-Ísland
ţriđjudagur 18. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 GG-Stokkseyri
Grindavíkurvöllur
miđvikudagur 19. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 KR-Valur
Meistaravellir
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Ţróttur R.-Fjölnir
Eimskipsvöllurinn
Inkasso deild kvenna
19:15 ÍA-Haukar
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
19:00 Hvíti riddarinn-KM
Varmárvöllur
20:00 Úlfarnir-KB
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Léttir-Hamar
Hertz völlurinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Elliđi-KFR
Fylkisvöllur
20:00 KÁ-Ćgir
Ásvellir
fimmtudagur 20. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Njarđvík-Afturelding
Njarđtaksvöllurinn
19:15 Haukar-Leiknir R.
Ásvellir
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-ÍR
Vogaídýfuvöllur
19:15 Selfoss-Tindastóll
JÁVERK-völlurinn
19:15 Kári-KFG
Akraneshöllin
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 SR-Árborg
Ţróttarvöllur
20:00 Vatnaliljur-Ísbjörninn
Fagrilundur - gervigras
20:00 Ýmir-Mídas
Versalavöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Berserkir-Fenrir
Víkingsvöllur
föstudagur 21. júní
3. deild karla
20:00 KH-Einherji
Valsvöllur
20:00 Reynir S.-Álftanes
Europcarvöllurinn
20:00 Vćngir Júpiters-Augnablik
Fjölnisvöllur - Gervigras
Inkasso deild kvenna
18:00 Augnablik-Tindastóll
Kópavogsvöllur
19:15 Afturelding-Ţróttur R.
Varmárvöllur - gervigras
19:15 FH-ÍR
Kaplakrikavöllur
19:15 Fjölnir-Grindavík
Extra völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Grótta
Bessastađavöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Afríka-Snćfell
Leiknisvöllur
20:00 ÍH-Kormákur/Hvöt
Leikv. óákveđinn
laugardagur 22. júní
Pepsi Max-deild karla
14:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
17:00 ÍA-HK
Norđurálsvöllurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Víkingur Ó.-Fram
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Grótta-Magni
Vivaldivöllurinn
16:00 Ţór-Keflavík
Ţórsvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Víđir
Eskjuvöllur
14:00 Völsungur-Leiknir F.
Húsavíkurvöllur
14:00 Vestri-Dalvík/Reynir
Olísvöllurinn
3. deild karla
14:00 KV-Sindri
KR-völlur
14:00 Höttur/Huginn-Skallagrímur
Vilhjálmsvöllur
15:00 Kórdrengir-KF
Framvöllur
2. deild kvenna
16:00 Leiknir R.-Hamrarnir
Leiknisvöllur
16:30 Völsungur-Sindri
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Björninn-Samherjar
Fjölnisvöllur - Gervigras
sunnudagur 23. júní
Pepsi Max-deild karla
16:00 Stjarnan-Fylkir
Samsung völlurinn
16:00 KA-Víkingur R.
Greifavöllurinn
16:00 Valur-Grindavík
Origo völlurinn
19:15 FH-KR
Kaplakrikavöllur
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Ţór/KA-KR
Ţórsvöllur
17:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
14:00 Hörđur Í.-Álafoss
Olísvöllurinn
mánudagur 24. júní
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Breiđablik-HK/Víkingur
Kópavogsvöllur
19:15 Fylkir-Selfoss
Würth völlurinn
19:15 Keflavík-Stjarnan
Nettóvöllurinn
ţriđjudagur 25. júní
Inkasso deild kvenna
19:15 Haukar-FH
Ásvellir
19:15 Ţróttur R.-ÍA
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Mídas-Vatnaliljur
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Stokkseyri-Berserkir
Stokkseyrarvöllur
20:00 Hamar-GG
Grýluvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Kóngarnir-KÁ
Ţróttarvöllur
miđvikudagur 26. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Njarđvík-Haukar
Njarđtaksvöllurinn
19:15 Fram-Ţróttur R.
Framvöllur
3. deild karla
20:00 Augnablik-Reynir S.
Fagrilundur - gervigras
Inkasso deild kvenna
19:15 ÍR-Fjölnir
Hertz völlurinn
19:15 Augnablik-Afturelding
Kópavogsvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 KM-ÍH
KR-völlur
20:00 KB-Afríka
Leiknisvöllur
20:00 Snćfell-Hvíti riddarinn
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Ćgir-Elliđi
Ţorlákshafnarvöllur
fimmtudagur 27. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Keflavík-Leiknir R.
Nettóvöllurinn
19:15 Afturelding-Grótta
Varmárvöllur - gervigras
2. deild karla
19:15 Tindastóll-Völsungur
Sauđárkróksvöllur
3. deild karla
20:00 Skallagrímur-Kórdrengir
Skallagrímsvöllur
20:00 Sindri-Höttur/Huginn
Sindravellir
20:00 KV-KH
KR-völlur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
19:00 Ísbjörninn-SR
Kórinn - Gervigras
20:00 Árborg-Björninn
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Álafoss-Léttir
Tungubakkavöllur
föstudagur 28. júní
2. deild karla
19:15 Dalvík/Reynir-Fjarđabyggđ
Dalvíkurvöllur
19:15 Selfoss-Ţróttur V.
JÁVERK-völlurinn
19:15 Víđir-ÍR
Nesfisk-völlurinn
Inkasso deild kvenna
19:15 Tindastóll-Grindavík
Sauđárkróksvöllur
laugardagur 29. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Magni-Víkingur Ó.
Grenivíkurvöllur
16:00 Fjölnir-Ţór
Extra völlurinn
2. deild karla
14:00 KFG-Vestri
Samsung völlurinn
14:00 Leiknir F.-Kári
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
14:00 Álftanes-Einherji
Bessastađavöllur
16:00 KF-Vćngir Júpiters
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
14:00 Grótta-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Vivaldivöllurinn
16:00 Sindri-Hamrarnir
Sindravellir
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
16:00 Kormákur/Hvöt-Úlfarnir
Blönduósvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
15:00 Hörđur Í.-Stokkseyri
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
16:30 Kría-KFS
Vivaldivöllurinn
sunnudagur 30. júní
Pepsi Max-deild karla
16:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
16:00 Fylkir-KA
Würth völlurinn
19:15 HK-Valur
Kórinn
19:15 Grindavík-FH
Mustad völlurinn
2. deild kvenna
13:00 Leiknir R.-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Leiknisvöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Samherjar-Ýmir
Hrafnagilsvöllur
mánudagur 1. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Víkingur R.-ÍA
Víkingsvöllur
19:15 KR-Breiđablik
Meistaravellir
ţriđjudagur 2. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Fylkir-ÍBV
Würth völlurinn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Álafoss-Hamar
Tungubakkavöllur
20:00 GG-Berserkir
Grindavíkurvöllur
miđvikudagur 3. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsung völlurinn
19:15 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
19:15 HK/Víkingur-Keflavík
Víkingsvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 Grindavík-ÍR
Mustad völlurinn
19:15 ÍA-Augnablik
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 KM-Úlfarnir
KR-völlur
20:00 Afríka-Hvíti riddarinn
Leiknisvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Fenrir-Léttir
Hertz völlurinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Ćgir-KFR
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 Kóngarnir-Elliđi
Ţróttarvöllur
21:00 Kría-KÁ
Vivaldivöllurinn
fimmtudagur 4. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 Valur-KA
Origo völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Keflavík-Haukar
Nettóvöllurinn
19:15 Leiknir R.-Fjölnir
Leiknisvöllur
2. deild karla
17:30 ÍR-Dalvík/Reynir
Hertz völlurinn
19:15 Víđir-Ţróttur V.
Nesfisk-völlurinn
19:15 Kári-Tindastóll
Akraneshöllin
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
19:00 Ísbjörninn-Björninn
Kórinn - Gervigras
20:00 Árborg-Ýmir
JÁVERK-völlurinn
20:00 Vatnaliljur-SR
Fagrilundur - gervigras
föstudagur 5. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Ţór-Fram
Ţórsvöllur
19:15 Grótta-Njarđvík
Vivaldivöllurinn
20:00 Víkingur Ó.-Afturelding
Ólafsvíkurvöllur
3. deild karla
20:00 Vćngir Júpiters-Skallagrímur
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Álftanes-KH
Bessastađavöllur
Inkasso deild kvenna
18:00 Afturelding-Tindastóll
Varmárvöllur - gervigras
19:15 FH-Ţróttur R.
Kaplakrikavöllur
19:15 Fjölnir-Haukar
Extra völlurinn
2. deild kvenna
17:00 Sindri-Álftanes
Sindravellir
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Snćfell-ÍH
Stykkishólmsvöllur
laugardagur 6. júlí
Pepsi Max-deild karla
14:00 ÍA-Fylkir
Norđurálsvöllurinn
16:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Ţróttur R.-Magni
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-KFG
Eskjuvöllur
14:00 Völsungur-Selfoss
Húsavíkurvöllur
14:00 Vestri-Leiknir F.
Olísvöllurinn
3. deild karla
14:00 Höttur/Huginn-KV
Vilhjálmsvöllur
14:00 Einherji-Augnablik
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Kórdrengir-Sindri
Framvöllur
16:00 Reynir S.-KF
Europcarvöllurinn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Samherjar-Mídas
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
16:00 Kormákur/Hvöt-KB
Blönduósvöllur
sunnudagur 7. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Breiđablik-HK
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Álftanes
Vilhjálmsvöllur
mánudagur 8. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 FH-Víkingur R.
Kaplakrikavöllur
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Keflavík-Valur
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Hamrarnir-Völsungur
Boginn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Léttir-Stokkseyri
Hertz völlurinn
20:00 Álafoss-GG
Tungubakkavöllur
ţriđjudagur 9. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-Selfoss
Hásteinsvöllur
19:15 KR-Stjarnan
Meistaravellir
19:15 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Hamar-Fenrir
Grýluvöllur
miđvikudagur 10. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-HK/Víkingur
Ţórsvöllur
3. deild karla
19:00 Sindri-Vćngir Júpiters
Sindravellir
19:00 KF-Einherji
Ólafsfjarđarvöllur
20:00 KV-Kórdrengir
KR-völlur
20:00 KH-Höttur/Huginn
Valsvöllur
20:00 Skallagrímur-Reynir S.
Skallagrímsvöllur
20:00 Augnablik-Álftanes
Fagrilundur - gervigras
Inkasso deild kvenna
19:15 Augnablik-FH
Kópavogsvöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Björninn-SR
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
19:00 Hvíti riddarinn-Úlfarnir
Varmárvöllur
20:00 Afríka-ÍH
Leiknisvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 KFR-Kóngarnir
SS-völlurinn
20:00 Elliđi-Kría
Fylkisvöllur
fimmtudagur 11. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Magni-Ţór
Grenivíkurvöllur
19:15 Afturelding-Ţróttur R.
Varmárvöllur - gervigras
19:15 Njarđvík-Víkingur Ó.
Njarđtaksvöllurinn
19:15 Fjölnir-Keflavík
Extra völlurinn
19:15 Haukar-Grótta
Ásvellir
19:15 Fram-Leiknir R.
Framvöllur
2. deild karla
19:15 Leiknir F.-Fjarđabyggđ
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 Selfoss-Kári
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Ýmir-Ísbjörninn
Versalavöllur
20:30 Mídas-Árborg
Víkingsvöllur
föstudagur 12. júlí
2. deild karla
19:15 KFG-ÍR
Samsung völlurinn
Inkasso deild kvenna
19:15 Haukar-Grindavík
Ásvellir
19:15 Ţróttur R.-Fjölnir
Eimskipsvöllurinn
19:15 Tindastóll-ÍR
Sauđárkróksvöllur
19:15 Afturelding-ÍA
Varmárvöllur - gervigras
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Snćfell-KB
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Álafoss-Stokkseyri
Tungubakkavöllur
laugardagur 13. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
2. deild karla
14:00 Ţróttur V.-Völsungur
Vogaídýfuvöllur
14:00 Tindastóll-Vestri
Sauđárkróksvöllur
15:00 Dalvík/Reynir-Víđir
Dalvíkurvöllur
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Hamrarnir
Eskjuvöllur
14:00 Álftanes-Sindri
Bessastađavöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Samherjar-Vatnaliljur
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
16:00 KM-Kormákur/Hvöt
KR-völlur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
16:15 Hörđur Í.-Berserkir
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
14:00 KÁ-KFS
Ásvellir
sunnudagur 14. júlí
Pepsi Max-deild karla
17:00 HK-KA
Kórinn
3. deild karla
14:00 Álftanes-Skallagrímur
Bessastađavöllur
14:00 Kórdrengir-KH
Framvöllur
14:00 Vćngir Júpiters-Höttur/Huginn
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Reynir S.-KV
Europcarvöllurinn
16:00 KF-Augnablik
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 Einherji-Sindri
Vopnafjarđarvöllur
mánudagur 15. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Víkingur R.-Fylkir
Víkingsvöllur
19:15 Grindavík-ÍA
Mustad völlurinn
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Valur
Ţórsvöllur
ţriđjudagur 16. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
19:15 KR-HK/Víkingur
Meistaravellir
19:15 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Keflavík-Magni
Nettóvöllurinn
18:00 Ţór-Njarđvík
Ţórsvöllur
19:15 Fjölnir-Fram
Extra völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Grótta
Eimskipsvöllurinn
19:15 Víkingur Ó.-Haukar
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Leiknir R.-Afturelding
Leiknisvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Stokkseyri-Hamar
Stokkseyrarvöllur
20:00 Fenrir-Álafoss
Hertz völlurinn
miđvikudagur 17. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Keflavík-Fylkir
Nettóvöllurinn
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 KB-KM
Leiknisvöllur
20:00 ÍH-Hvíti riddarinn
Leikv. óákveđinn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Berserkir-Léttir
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Kóngarnir-Ćgir
Ţróttarvöllur
20:30 Kría-KFR
Vivaldivöllurinn
fimmtudagur 18. júlí
2. deild karla
19:15 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
Inkasso deild kvenna
19:15 FH-Afturelding
Kaplakrikavöllur
19:15 ÍR-Haukar
Hertz völlurinn
19:15 Grindavík-Ţróttur R.
Mustad völlurinn
19:15 Fjölnir-Augnablik
Extra völlurinn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
19:00 Ísbjörninn-Mídas
Kórinn - Gervigras
20:00 SR-Ýmir
Ţróttarvöllur
20:00 Vatnaliljur-Björninn
Fagrilundur - gervigras
föstudagur 19. júlí
2. deild karla
19:15 Dalvík/Reynir-KFG
Dalvíkurvöllur
3. deild karla
20:00 Augnablik-KH
Fagrilundur - gervigras
20:00 KV-Vćngir Júpiters
KR-völlur
Inkasso deild kvenna
18:00 ÍA-Tindastóll
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Úlfarnir-Snćfell
Framvöllur - Úlfarsárdal
laugardagur 20. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 Víkingur R.-Valur
Víkingsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Grótta-Víkingur Ó.
Vivaldivöllurinn
14:00 Haukar-Fjölnir
Ásvellir
14:00 Njarđvík-Ţróttur R.
Njarđtaksvöllurinn
16:00 Magni-Leiknir R.
Grenivíkurvöllur
16:00 Afturelding-Ţór
Varmárvöllur - gervigras
2. deild karla
13:30 Víđir-Leiknir F.
Nesfisk-völlurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Selfoss
Eskjuvöllur
14:00 ÍR-Tindastóll
Hertz völlurinn
14:00 Vestri-Völsungur
Olísvöllurinn
3. deild karla
14:00 Einherji-Skallagrímur
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Höttur/Huginn-Kórdrengir
Vilhjálmsvöllur
16:00 Sindri-Reynir S.
Sindravellir
16:00 KF-Álftanes
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
16:00 Hamrarnir-Álftanes
Boginn
16:30 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Grótta
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Árborg-Samherjar
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
16:00 Kormákur/Hvöt-Afríka
Blönduósvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
14:00 KFS-Elliđi
Týsvöllur