fös 18. júní 2021 20:04
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
2. deild: Endurtekin vítaspyrna á sjöttu mínútu uppbótartíma
watermark Kristófer Dan
Kristófer Dan
Mynd: Fótbolti.net - Hulda Margrét
Haukar 1 - 1 Njarđvík
0-1 Kenneth Hogg ('57)
1-1 Kristófer Dan Ţórđarson, víti ('90+6)
Rautt spjald: Tómas Leó Ásgeirsson ('41)

Haukar og Njarđvík gerđu 1-1 jafntefli á Ásvöllum í kvöld ţegar liđin mćttust í 7. umferđ 2. deildar.

Stađan var markalaus í hléi en Haukar lentu manni undir á 41. mínútu ţegar Tómas Leó braut illa af sér.

Njarđvík komst yfir á 57. mínútu međ marki frá Kenneth Hogg. Gestirnir héldu forystunni í tćpar fjörutíu mínútur eđa allt ţar til á sjöttu mínútu uppbótartíma.

Ţá skorađi Kristófer Dan úr vítaspyrnu og jafnađi leikinn. Robert Blakala varđi fyrst vítaspyrnuna en hún var endurtekin ţar sem Blakala fór af línunni.

Kristófer skorađi úr endurteknu vítaspyrnunni og tryggđi Haukum stig.

Njarđvík er međ ellefu stig eftir sjö leiki og Haukar eru međ níu stig. Njarđvík er sem stendur í öđru sćti en Haukar í sjöunda sćtinu.
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | mán 14. júní 23:40
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 09. júní 12:50
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | ţri 04. maí 14:47
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | lau 17. apríl 09:30
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | miđ 07. apríl 14:10
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | fös 02. apríl 10:37
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | ţri 30. mars 10:16
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | sun 28. mars 18:10
sunnudagur 25. júlí
Pepsi Max-deild karla
17:00 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
17:00 Leiknir R.-KA
Domusnovavöllurinn
19:15 Keflavík-Breiđablik
HS Orku völlurinn
19:15 HK-Valur
Kórinn
19:15 Víkingur R.-Stjarnan
Víkingsvöllur
3. deild karla
16:00 Víđir-Dalvík/Reynir
Nesfisk-völlurinn
16:00 Sindri-Augnablik
Sindravellir
Rússland - Efsta deild
14:30 Ural - FK Krasnodar
16:00 Kr. Sovetov - Akhmat Groznyi
17:00 CSKA - Ufa
mánudagur 26. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 KR-Fylkir
Meistaravellir
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Haukar
Víkingsvöllur
19:15 Grindavík-Grótta
Grindavíkurvöllur
19:15 FH-Augnablik
Kaplakrikavöllur
19:15 HK-Afturelding
Kórinn
2. deild kvenna
19:15 SR-ÍR
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KÁ-Álftanes
Ásvellir
Rússland - Efsta deild
16:00 Nizhnyi Novgorod - Sochi
ţriđjudagur 27. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Keflavík
Eimskipsvöllurinn
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Fram
SaltPay-völlurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 ÍA-KR
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 GG-Berserkir
Grindavíkurvöllur
20:00 Árborg-Kría
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Björninn
Tungubakkavöllur
miđvikudagur 28. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Breiđablik
SaltPay-völlurinn
19:15 Stjarnan-Selfoss
Samsungvöllurinn
20:00 Fylkir-Valur
Würth völlurinn
Lengjudeild karla
19:15 Fjölnir-Grindavík
Extra völlurinn
19:15 Selfoss-Ţróttur R.
JÁVERK-völlurinn
19:15 Kórdrengir-Víkingur Ó.
Domusnovavöllurinn
20:00 Vestri-Grótta
Olísvöllurinn
2. deild karla
18:00 Völsungur-Haukar
Vodafonevöllurinn Húsavík
18:00 Leiknir F.-KF
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 Kári-Reynir S.
Akraneshöllin
19:15 Ţróttur V.-ÍR
Vogaídýfuvöllur
19:15 KV-Njarđvík
KR-völlur
19:15 Magni-Fjarđabyggđ
Grenivíkurvöllur
3. deild karla
18:00 Ćgir-Dalvík/Reynir
Ţorlákshafnarvöllur
19:00 Einherji-Höttur/Huginn
Vopnafjarđarvöllur
20:00 Víđir-ÍH
Nesfisk-völlurinn
20:00 Tindastóll-Elliđi
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-KFR
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-Gullfálkinn
Stokkseyrarvöllur
20:00 KFB-Hamar
OnePlus völlurinn
20:00 Skallagrímur-Smári
Skallagrímsvöllur
20:00 SR-Uppsveitir
Ţróttarvöllur
fimmtudagur 29. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-Breiđablik
Greifavöllurinn
19:15 FH-Keflavík
Kaplakrikavöllur
2. deild kvenna
19:00 Völsungur-Hamrarnir
Vodafonevöllurinn Húsavík
3. deild karla
18:00 KFS-KFG
Týsvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Hörđur Í.-Reynir H
Olísvöllurinn
föstudagur 30. júlí
Rússland - Efsta deild
16:00 Kr. Sovetov - Spartak
16:00 Arsenal T - Rubin
laugardagur 31. júlí
Lengjudeild karla
14:00 ÍBV-Afturelding
Hásteinsvöllur
Rússland - Efsta deild
14:30 Ufa - Dinamo
17:00 CSKA - Lokomotiv
sunnudagur 1. ágúst
Rússland - Efsta deild
14:30 Ural - Nizhnyi Novgorod
17:00 Rostov - Zenit
17:00 FK Krasnodar - Khimki
mánudagur 2. ágúst
Rússland - Efsta deild
17:00 Akhmat Groznyi - Sochi
ţriđjudagur 3. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-Keflavík
Greifavöllurinn
19:15 Breiđablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
19:15 Fylkir-Leiknir R.
Würth völlurinn
miđvikudagur 4. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-ÍA
Samsungvöllurinn
19:15 FH-HK
Kaplakrikavöllur
19:15 Valur-KR
Origo völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-Árborg
Víkingsvöllur
fimmtudagur 5. ágúst
Lengjudeild karla
19:15 Fram-Fjölnir
Framvöllur
19:15 Grótta-Selfoss
Vivaldivöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 KR-FH
Meistaravellir
19:15 Grindavík-Augnablik
Grindavíkurvöllur
19:15 ÍA-HK
Norđurálsvöllurinn
19:15 Haukar-Afturelding
Ásvellir
3. deild karla
19:00 Augnablik-Tindastóll
Fagrilundur - gervigras
19:00 Dalvík/Reynir-Sindri
Dalvíkurvöllur
19:00 ÍH-Ćgir
Skessan
4. deild karla - A-riđill
19:00 KFR-GG
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
19:00 Gullfálkinn-Skallagrímur
Ţróttarvöllur
19:00 Uppsveitir-Smári
X-Mist völlurinn
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ýmir-Álafoss
Versalavöllur
20:00 Björninn-KM
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Mídas-KÁ
Víkingsvöllur
föstudagur 6. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
18:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsungvöllurinn
19:15 Keflavík-Fylkir
HS Orku völlurinn
19:15 Tindastóll-Breiđablik
Sauđárkróksvöllur
Lengjudeild karla
18:00 Afturelding-Ţór
Fagverksvöllurinn Varmá
18:00 Grindavík-Vestri
Grindavíkurvöllur
19:15 Ţróttur R.-Kórdrengir
Eimskipsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Grótta-Víkingur R.
Vivaldivöllurinn
2. deild karla
19:15 Haukar-Ţróttur V.
Ásvellir
19:15 Njarđvík-Kári
Rafholtsvöllurinn
19:15 KF-Völsungur
Ólafsfjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 RB-Ísbjörninn
Reykjaneshöllin
4. deild karla - B-riđill
19:00 Hamar-Stokkseyri
Grýluvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-Léttir
Fagrilundur - gervigras
England - Championship
14:00 Bournemouth - West Brom
Rússland - Efsta deild
14:00 Ufa - Lokomotiv
laugardagur 7. ágúst
Lengjudeild karla
14:00 Víkingur Ó.-ÍBV
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Reynir S.-Leiknir F.
BLUE-völlurinn
14:00 Fjarđabyggđ-KV
Eskjuvöllur
16:00 ÍR-Magni
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Hamar-Sindri
Grýluvöllur
3. deild karla
14:00 Elliđi-Einherji
Würth völlurinn
14:00 KFG-Víđir
Samsungvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
14:00 Kría-Afríka
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 KH-KFB
Valsvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Álftanes-Hörđur Í.
OnePlus völlurinn
4. deild karla - D-riđill
14:00 KB-Kormákur/Hvöt
Domusnovavöllurinn
14:00 Hvíti riddarinn-Úlfarnir
Fagverksvöllurinn Varmá
16:00 Samherjar-Vćngir Júpiters
Hrafnagilsvöllur
England - Championship
14:00 Blackburn - Swansea
14:00 Bristol City - Blackpool
14:00 Cardiff City - Barnsley
14:00 Derby County - Huddersfield
14:00 Luton - Peterboro
14:00 Preston NE - Hull City
14:00 QPR - Millwall
14:00 Stoke City - Reading
14:00 Sheffield Utd - Birmingham
Rússland - Efsta deild
14:00 Zenit - FK Krasnodar
14:30 Arsenal T - Kr. Sovetov
17:00 Spartak - Nizhnyi Novgorod
sunnudagur 8. ágúst
Pepsi Max-deild karla
17:00 Leiknir R.-Valur
Domusnovavöllurinn
17:00 Víkingur R.-KA
Víkingsvöllur
19:15 KR-FH
Meistaravellir
19:15 Keflavík-Fylkir
HS Orku völlurinn
19:15 ÍA-HK
Norđurálsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
15:00 Augnablik-HK
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
14:00 Álftanes-SR
OnePlus völlurinn
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-KM
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
16:00 Sindri-ÍH
Sindravellir
England - Championship
14:00 Fulham - Middlesbrough
14:00 Coventry - Nott. Forest
Rússland - Efsta deild
14:30 Khimki - Rostov
17:00 Dinamo - CSKA
17:00 Rubin - Akhmat Groznyi
mánudagur 9. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-Breiđablik
Samsungvöllurinn
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Selfoss-Ţróttur R.
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
19:00 Fjölnir-Fram
Extra völlurinn
19:15 ÍR-KH
Hertz völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Smári-SR
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - C-riđill
19:00 Álafoss-Reynir H
Tungubakkavöllur
Rússland - Efsta deild
16:00 Sochi - Ural
ţriđjudagur 10. ágúst
2. deild kvenna
18:00 Sindri-Völsungur
Sindravellir
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-Kría
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
19:00 Gullfálkinn-Uppsveitir
Ţróttarvöllur
miđvikudagur 11. ágúst
3. deild karla
19:00 Víđir-Ćgir
Nesfisk-völlurinn
20:00 ÍH-Augnablik
Skessan
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-Ýmir
KR-völlur
fimmtudagur 12. ágúst
Lengjudeild kvenna
19:15 FH-ÍA
Kaplakrikavöllur
19:15 Víkingur R.-Augnablik
Víkingsvöllur
19:15 Grindavík-KR
Grindavíkurvöllur
19:15 Afturelding-Grótta
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 HK-Haukar
Kórinn
3. deild karla
19:00 Tindastóll-Dalvík/Reynir
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KÁ-Björninn
Ásvellir
4. deild karla - D-riđill
19:00 KB-Vatnaliljur
Domusnovavöllurinn
19:00 Vćngir Júpiters-Léttir
Fjölnisvöllur - Gervigras
föstudagur 13. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
18:00 Selfoss-Grindavík
JÁVERK-völlurinn
18:00 Kórdrengir-ÍBV
Domusnovavöllurinn
18:00 Ţór-Víkingur Ó.
SaltPay-völlurinn
18:00 Fjölnir-Afturelding
Extra völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Grótta
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
19:00 Skallagrímur-Hamar
Skallagrímsvöllur
20:00 KFB-SR
OnePlus völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Mídas-Álftanes
Víkingsvöllur
England - Úrvalsdeildin
14:00 Brentford - Arsenal
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Gladbach - Bayern
Spánn - La Liga
18:00 Valencia - Getafe
laugardagur 14. ágúst
Lengjudeild karla
13:00 Vestri-Fram
Olísvöllurinn
2. deild karla
13:00 Völsungur-Reynir S.
Vodafonevöllurinn Húsavík
13:30 Kári-Leiknir F.
Akraneshöllin
14:00 Njarđvík-Fjarđabyggđ
Rafholtsvöllurinn
16:00 Ţróttur V.-KF
Vogaídýfuvöllur
16:00 KV-ÍR
KR-völlur
16:00 Magni-Haukar
Grenivíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Einherji-Augnablik
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 RB-KFR
Reykjaneshöllin
14:00 Árborg-GG
JÁVERK-völlurinn
20:00 Afríka-Berserkir
OnePlus völlurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Gullfálkinn-Smári
Ţróttarvöllur
14:00 Stokkseyri-KH
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Álafoss-Hörđur Í.
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-Hvíti riddarinn
Blönduósvöllur
16:00 Úlfarnir-Samherjar
Framvöllur
England - Úrvalsdeildin
14:00 Man Utd - Leeds
14:00 Burnley - Brighton
14:00 Chelsea - Crystal Palace
14:00 Everton - Southampton
14:00 Leicester - Wolves
14:00 Watford - Aston Villa
14:00 Norwich - Liverpool
England - Championship
14:00 Peterboro - Derby County
14:00 Barnsley - Coventry
14:00 Birmingham - Stoke City
14:00 Blackpool - Cardiff City
14:00 Huddersfield - Fulham
14:00 Hull City - QPR
14:00 Middlesbrough - Bristol City
14:00 Millwall - Blackburn
14:00 Nott. Forest - Bournemouth
14:00 Reading - Preston NE
14:00 West Brom - Luton
14:00 Swansea - Sheffield Utd
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Dortmund - Eintracht Frankfurt
13:30 Wolfsburg - Bochum
13:30 Union Berlin - Leverkusen
13:30 Stuttgart - Greuther Furth
13:30 Mainz - RB Leipzig
13:30 Augsburg - Hoffenheim
13:30 Arminia Bielefeld - Freiburg
13:30 Köln - Hertha
Spánn - La Liga
18:00 Osasuna - Espanyol
18:00 Mallorca - Betis
18:00 Cadiz - Levante
18:00 Alaves - Real Madrid
Rússland - Efsta deild
14:30 Spartak - Ural
14:30 Nizhnyi Novgorod - Ufa
17:00 Rostov - CSKA
17:00 Akhmat Groznyi - Dinamo
sunnudagur 15. ágúst
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-Stjarnan
Greifavöllurinn
17:00 Breiđablik-ÍA
Kópavogsvöllur
17:00 FH-Leiknir R.
Kaplakrikavöllur
19:15 Valur-Keflavík
Origo völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Vopnafjarđarvöllur
3. deild karla
12:00 Höttur/Huginn-Víđir
Vilhjálmsvöllur
14:00 Ćgir-Sindri
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 Reynir H-KM
Ólafsvíkurvöllur
England - Úrvalsdeildin
14:00 Newcastle - West Ham
14:00 Tottenham - Man City
Spánn - La Liga
18:00 Celta - Atletico Madrid
18:00 Barcelona - Real Sociedad
18:00 Sevilla - Vallecano
Rússland - Efsta deild
14:30 Lokomotiv - Zenit
14:30 Rubin - Kr. Sovetov
17:00 FK Krasnodar - Arsenal T
mánudagur 16. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 HK-KR
Kórinn
19:15 Fylkir-Víkingur R.
Würth völlurinn
2. deild kvenna
19:15 KM-ÍR
KR-völlur
19:15 SR-Fjölnir
Ţróttarvöllur
19:15 Fram-Hamar
Framvöllur
19:15 KH-Álftanes
Valsvöllur
Spánn - La Liga
18:00 Villarreal - Granada CF
18:00 Elche - Athletic
Rússland - Efsta deild
16:00 Sochi - Khimki
ţriđjudagur 17. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Tindastóll
SaltPay-völlurinn
18:00 ÍBV-Keflavík
Hásteinsvöllur
19:15 Ţróttur R.-Stjarnan
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Leiknir F.-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
20:00 Elliđi-KFG
Würth völlurinn
4. deild karla - B-riđill
19:00 SR-Stokkseyri
Ţróttarvöllur
England - Championship
14:00 Barnsley - Luton
14:00 Blackpool - Coventry
14:00 Huddersfield - Preston NE
14:00 Millwall - Fulham
14:00 Peterboro - Cardiff City
14:00 Swansea - Stoke City
miđvikudagur 18. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Fylkir-Selfoss
Würth völlurinn
2. deild karla
17:00 Fjarđabyggđ-Kári
Eskjuvöllur
18:00 KF-Magni
Ólafsfjarđarvöllur
18:00 ÍR-Njarđvík
Hertz völlurinn
18:00 Reynir S.-Ţróttur V.
BLUE-völlurinn
19:15 Haukar-KV
Ásvellir
3. deild karla
18:00 Augnablik-KFS
Fagrilundur - gervigras
18:00 Dalvík/Reynir-Einherji
Dalvíkurvöllur
18:00 ÍH-Tindastóll
Skessan
4. deild karla - A-riđill
18:30 GG-Afríka
Grindavíkurvöllur
20:00 Kría-RB
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
18:30 Uppsveitir-Skallagrímur
X-Mist völlurinn
England - Championship
14:00 Birmingham - Bournemouth
14:00 Hull City - Derby County
14:00 Middlesbrough - QPR
14:00 Nott. Forest - Blackburn
14:00 Reading - Bristol City
14:00 West Brom - Sheffield Utd
fimmtudagur 19. ágúst
Lengjudeild karla
18:00 Afturelding-Vestri
Fagverksvöllurinn Varmá
18:00 Grindavík-Ţróttur R.
Grindavíkurvöllur
19:15 Grótta-Kórdrengir
Vivaldivöllurinn
19:15 Fram-Selfoss
Framvöllur
Lengjudeild kvenna
18:00 Augnablik-Afturelding
Kópavogsvöllur
18:00 FH-HK
Kaplakrikavöllur
18:00 KR-Víkingur R.
Meistaravellir
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-Ísbjörninn
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ýmir-KÁ
Versalavöllur
20:00 Álftanes-Álafoss
OnePlus völlurinn
20:00 Björninn-Mídas
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-Vćngir Júpiters
Fagrilundur - gervigras
20:00 Léttir-Úlfarnir
Hertz völlurinn
föstudagur 20. ágúst
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-ÍBV
SaltPay-völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-Fjölnir
Ólafsvíkurvöllur
Lengjudeild kvenna
18:00 Grótta-Haukar
Vivaldivöllurinn
18:00 ÍA-Grindavík
Norđurálsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-KM
OnePlus völlurinn
20:00 Hamrarnir-Hamar
Boginn
4. deild karla - B-riđill
18:30 Hamar-Gullfálkinn
Grýluvöllur
20:00 Smári-KFB
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - D-riđill
18:30 Hvíti riddarinn-KB
Fagverksvöllurinn Varmá
England - Championship
14:00 Bristol City - Swansea
Rússland - Efsta deild
14:00 Ural - Dinamo
laugardagur 21. ágúst
2. deild kvenna
14:00 ÍR-Einherji
Hertz völlurinn
14:00 Hamar-SR
Grýluvöllur
14:00 Fjölnir-KH
Extra völlurinn
14:00 Hamrarnir-Sindri
Boginn
14:00 Völsungur-Fram
Vodafonevöllurinn Húsavík
3. deild karla
13:00 Höttur/Huginn-Elliđi
Vilhjálmsvöllur
14:00 KFG-Augnablik
Samsungvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 KH-Skallagrímur
Valsvöllur
4. deild karla - C-riđill
12:00 Hörđur Í.-KM
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
14:00 Samherjar-Kormákur/Hvöt
Hrafnagilsvöllur
England - Úrvalsdeildin
14:00 Liverpool - Burnley
14:00 Aston Villa - Newcastle
14:00 Crystal Palace - Brentford
14:00 Leeds - Everton
14:00 Man City - Norwich
14:00 Brighton - Watford
England - Championship
14:00 QPR - Barnsley
14:00 Bournemouth - Blackpool
14:00 Blackburn - West Brom
14:00 Cardiff City - Millwall
14:00 Coventry - Reading
14:00 Derby County - Middlesbrough
14:00 Fulham - Hull City
14:00 Luton - Birmingham
14:00 Preston NE - Peterboro
14:00 Sheffield Utd - Huddersfield
14:00 Stoke City - Nott. Forest
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Bayern - Köln
13:30 RB Leipzig - Stuttgart
13:30 Eintracht Frankfurt - Augsburg
13:30 Leverkusen - Gladbach
13:30 Freiburg - Dortmund
13:30 Hoffenheim - Union Berlin
13:30 Hertha - Wolfsburg
13:30 Bochum - Mainz
13:30 Greuther Furth - Arminia Bielefeld
Rússland - Efsta deild
14:30 CSKA - Akhmat Groznyi
14:30 Ufa - Zenit
17:00 Arsenal T - Spartak
sunnudagur 22. ágúst
Pepsi Max-deild karla
17:00 ÍA-KR
Norđurálsvöllurinn
17:00 Breiđablik-KA
Kópavogsvöllur
17:00 Keflavík-FH
HS Orku völlurinn
19:15 Víkingur R.-Valur
Víkingsvöllur
2. deild karla
13:00 Kári-Völsungur
Akraneshöllin
13:00 Magni-Reynir S.
Grenivíkurvöllur
13:30 Ţróttur V.-Leiknir F.
Vogaídýfuvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-ÍR
Eskjuvöllur
16:00 KV-KF
KR-völlur
3. deild karla
14:00 KFS-Dalvík/Reynir
Týsvöllur
14:00 Einherji-ÍH
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Víđir-Sindri
Nesfisk-völlurinn
16:00 Tindastóll-Ćgir
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 KFR-Árborg
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Uppsveitir-Stokkseyri
X-Mist völlurinn
4. deild karla - C-riđill
15:00 Reynir H-Álftanes
Ólafsvíkurvöllur
England - Úrvalsdeildin
14:00 Southampton - Man Utd
14:00 Wolves - Tottenham
14:00 Arsenal - Chelsea
Ítalía - Serie A
13:00 Bologna - Salernitana
13:00 Cagliari - Spezia
13:00 Empoli - Lazio
13:00 Verona - Sassuolo
13:00 Inter - Genoa
13:00 Napoli - Venezia
13:00 Roma - Fiorentina
13:00 Sampdoria - Milan
13:00 Torino - Atalanta
13:00 Udinese - Juventus
Spánn - La Liga
18:00 Alaves - Mallorca
18:00 Athletic - Barcelona
18:00 Atletico Madrid - Elche
18:00 Betis - Cadiz
18:00 Getafe - Sevilla
18:00 Granada CF - Valencia
18:00 Espanyol - Villarreal
18:00 Levante - Real Madrid
18:00 Osasuna - Celta
18:00 Real Sociedad - Vallecano
Rússland - Efsta deild
14:30 Nizhnyi Novgorod - Rostov
14:30 Khimki - Rubin
17:00 Lokomotiv - FK Krasnodar
mánudagur 23. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 Leiknir R.-HK
Domusnovavöllurinn
19:15 Stjarnan-Fylkir
Samsungvöllurinn
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţróttur R.-Ţór/KA
Eimskipsvöllurinn
18:00 Selfoss-ÍBV
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla
19:15 Njarđvík-Haukar
Rafholtsvöllurinn
England - Úrvalsdeildin
14:00 West Ham - Leicester
Rússland - Efsta deild
15:00 Kr. Sovetov - Sochi
ţriđjudagur 24. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Stjarnan-Fylkir
Samsungvöllurinn
Lengjudeild karla
18:00 Selfoss-Afturelding
JÁVERK-völlurinn
18:00 Fjölnir-ÍBV
Extra völlurinn
18:00 Vestri-Víkingur Ó.
Olísvöllurinn
18:00 Kórdrengir-Ţór
Domusnovavöllurinn
19:15 Grótta-Grindavík
Vivaldivöllurinn
19:15 Ţróttur R.-Fram
Eimskipsvöllurinn
miđvikudagur 25. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Valur-Tindastóll
Origo völlurinn
18:00 Keflavík-Breiđablik
HS Orku völlurinn
3. deild karla
18:00 KFS-Elliđi
Týsvöllur
fimmtudagur 26. ágúst
Lengjudeild kvenna
18:00 HK-Grótta
Kórinn
18:00 Grindavík-FH
Grindavíkurvöllur
18:00 Haukar-Augnablik
Ásvellir
18:00 Víkingur R.-ÍA
Víkingsvöllur
18:00 Afturelding-KR
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
18:00 Reynir S.-KV
BLUE-völlurinn
3. deild karla
20:30 KFG-Höttur/Huginn
Samsungvöllurinn
föstudagur 27. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 Fylkir-Breiđablik
Würth völlurinn
2. deild karla
19:15 ÍR-Kári
Hertz völlurinn
19:15 Leiknir F.-Magni
Fjarđabyggđarhöllin
England - Championship
14:00 Peterboro - West Brom
laugardagur 28. ágúst
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-ÍA
Greifavöllurinn
Lengjudeild karla
14:00 Fram-Grótta
Framvöllur
14:00 Afturelding-Ţróttur R.
Fagverksvöllurinn Varmá
14:00 Grindavík-Kórdrengir
Grindavíkurvöllur
14:00 ÍBV-Vestri
Hásteinsvöllur
14:00 Víkingur Ó.-Selfoss
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Haukar-Fjarđabyggđ
Ásvellir
14:00 Völsungur-Ţróttur V.
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 KF-Njarđvík
Ólafsfjarđarvöllur
3. deild karla
13:00 Sindri-Tindastóll
Sindravellir
14:00 ÍH-KFS
Skessan
14:00 Ćgir-Einherji
Ţorlákshafnarvöllur
15:00 Elliđi-Víđir
Würth völlurinn
England - Úrvalsdeildin
14:00 Man City - Arsenal
14:00 Aston Villa - Brentford
14:00 Brighton - Everton
14:00 Newcastle - Southampton
14:00 Norwich - Leicester
14:00 West Ham - Crystal Palace
14:00 Liverpool - Chelsea
England - Championship
14:00 Derby County - Nott. Forest
14:00 Barnsley - Birmingham
14:00 Cardiff City - Bristol City
14:00 Fulham - Stoke City
14:00 Huddersfield - Reading
14:00 Hull City - Bournemouth
14:00 Luton - Sheffield Utd
14:00 Middlesbrough - Blackburn
14:00 Millwall - Blackpool
14:00 Preston NE - Swansea
14:00 QPR - Coventry
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Bayern - Hertha
13:30 Dortmund - Hoffenheim
13:30 Wolfsburg - RB Leipzig
13:30 Union Berlin - Gladbach
13:30 Stuttgart - Freiburg
13:30 Mainz - Greuther Furth
13:30 Augsburg - Leverkusen
13:30 Arminia Bielefeld - Eintracht Frankfurt
13:30 Köln - Bochum
Rússland - Efsta deild
14:30 Dinamo - Lokomotiv
14:30 Khimki - Nizhnyi Novgorod
17:00 Zenit - CSKA
17:00 Akhmat Groznyi - Arsenal T
sunnudagur 29. ágúst
Pepsi Max-deild karla
17:00 FH-Víkingur R.
Kaplakrikavöllur
17:00 KR-Leiknir R.
Meistaravellir
19:15 HK-Keflavík
Kórinn
19:15 Valur-Stjarnan
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
16:00 Ţór-Fjölnir
SaltPay-völlurinn
3. deild karla
13:00 Augnablik-Höttur/Huginn
Fagrilundur - gervigras
16:00 Dalvík/Reynir-KFG
Dalvíkurvöllur
England - Úrvalsdeildin
14:00 Burnley - Leeds
14:00 Tottenham - Watford
14:00 Wolves - Man Utd
Ítalía - Serie A
13:00 Atalanta - Bologna
13:00 Fiorentina - Torino
13:00 Genoa - Napoli
13:00 Verona - Inter
13:00 Juventus - Empoli
13:00 Lazio - Spezia
13:00 Milan - Cagliari
13:00 Salernitana - Roma
13:00 Sassuolo - Sampdoria
13:00 Udinese - Venezia
Spánn - La Liga
18:00 Atletico Madrid - Villarreal
18:00 Barcelona - Getafe
18:00 Betis - Real Madrid
18:00 Celta - Athletic
18:00 Mallorca - Espanyol
18:00 Cadiz - Osasuna
18:00 Real Sociedad - Levante
18:00 Valencia - Alaves
18:00 Vallecano - Granada CF
18:00 Elche - Sevilla
Rússland - Efsta deild
14:30 Ufa - Kr. Sovetov
14:30 Ural - Rostov
17:00 FK Krasnodar - Rubin
17:45 Spartak - Sochi
mánudagur 30. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Tindastóll-Keflavík
Sauđárkróksvöllur
18:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
19:15 Fylkir-Ţróttur R.
Würth völlurinn
fimmtudagur 2. september
HM 2022 - karla - Landsliđ
18:45 Norđur-Makedónía-Armenía
National Arena Todor Proeski
18:45 Liechtenstein-Ţýskaland
Rheinpark
18:45 Ísland-Rúmenía
Laugardalsvöllur
U21 karla - EM 2021 - Landsliđ
00:00 Hvíta-Rússland-Ísland
Torpedo
föstudagur 3. september
Lengjudeild karla
17:30 Selfoss-ÍBV
JÁVERK-völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Víkingur Ó.
Eimskipsvöllurinn
19:15 Grótta-Afturelding
Vivaldivöllurinn
Lengjudeild kvenna
17:30 Grindavík-HK
Grindavíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
3. deild karla
20:00 KFG-ÍH
Samsungvöllurinn
20:00 Elliđi-Augnablik
Würth völlurinn
U21 karla - EM 2021 - Landsliđ
00:00 Liechtenstein-Kýpur
Sportpark Eschen-Mauren
laugardagur 4. september
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
14:00 Stjarnan-Breiđablik
Samsungvöllurinn
14:00 Selfoss-Tindastóll
JÁVERK-völlurinn
14:00 Keflavík-Valur
HS Orku völlurinn
14:00 Fylkir-Ţór/KA
Würth völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Kórdrengir-Fjölnir
Domusnovavöllurinn
14:00 Grindavík-Fram
Grindavíkurvöllur
14:00 Vestri-Ţór
Olísvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 FH-Víkingur R.
Kaplakrikavöllur
14:00 ÍA-Afturelding
Norđurálsvöllurinn
16:00 KR-Haukar
Meistaravellir
17:00 Augnablik-Grótta
Kópavogsvöllur
2. deild karla
14:00 Njarđvík-Reynir S.
Rafholtsvöllurinn
14:00 Magni-Völsungur
Grenivíkurvöllur
14:00 KV-Leiknir F.
KR-völlur
14:00 ÍR-Haukar
Hertz völlurinn
16:00 Fjarđabyggđ-KF
Eskjuvöllur
3. deild karla
14:00 KFS-Ćgir
Týsvöllur
14:00 Höttur/Huginn-Dalvík/Reynir
Vilhjálmsvöllur
16:00 Víđir-Tindastóll
Nesfisk-völlurinn
16:00 Einherji-Sindri
Vopnafjarđarvöllur
sunnudagur 5. september
HM 2022 - karla - Landsliđ
16:00 Ísland-Norđur-Makedónía
Laugardalsvöllur
18:45 Ţýskaland-Armenía
Mercedes-Benz Arena
18:45 Rúmenía-Liechtenstein
National Arena Bucharest
mánudagur 6. september
U21 karla - EM 2021 - Landsliđ
00:00 Portúgal-Hvíta-Rússland
ţriđjudagur 7. september
U21 karla - EM 2021 - Landsliđ
00:00 Ísland-Grikkland
Víkingsvöllur
00:00 Kýpur-Liechtenstein
miđvikudagur 8. september
HM 2022 - karla - Landsliđ
16:00 Armenía-Liechtenstein
Rep. Std. Vazgen Sargsyan
18:45 Norđur-Makedónía-Rúmenía
National Arena Todor Proeski
18:45 Ísland-Ţýskaland
Laugardalsvöllur
fimmtudagur 9. september
Lengjudeild kvenna
19:15 HK-Augnablik
Kórinn
19:15 Víkingur R.-Grindavík
Víkingsvöllur
19:15 Grótta-KR
Vivaldivöllurinn
19:15 Afturelding-FH
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Haukar-ÍA
Ásvellir
laugardagur 11. september
Pepsi Max-deild karla
17:00 Víkingur R.-HK
Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
14:00 ÍBV-Ţróttur R.
Hásteinsvöllur
14:00 Ţór-Selfoss
SaltPay-völlurinn
14:00 Kórdrengir-Fram
Domusnovavöllurinn
14:00 Víkingur Ó.-Grótta
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Afturelding-Grindavík
Fagverksvöllurinn Varmá
14:00 Fjölnir-Vestri
Extra völlurinn
2. deild karla
14:00 Ţróttur V.-Magni
Vogaídýfuvöllur
14:00 Leiknir F.-Njarđvík
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Kári-Haukar
Akraneshöllin
14:00 Völsungur-KV
Vodafonevöllurinn Húsavík
14:00 KF-ÍR
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Reynir S.-Fjarđabyggđ
BLUE-völlurinn
3. deild karla
14:00 Víđir-Augnablik
Nesfisk-völlurinn
14:00 Ćgir-KFG
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 ÍH-Höttur/Huginn
Skessan
14:30 Sindri-KFS
Sindravellir
16:00 Dalvík/Reynir-Elliđi
Dalvíkurvöllur
16:00 Tindastóll-Einherji
Sauđárkróksvöllur
England - Úrvalsdeildin
14:00 Arsenal - Norwich
14:00 Brentford - Brighton
14:00 Chelsea - Aston Villa
14:00 Crystal Palace - Tottenham
14:00 Everton - Burnley
14:00 Leeds - Liverpool
14:00 Leicester - Man City
14:00 Man Utd - Newcastle
14:00 Southampton - West Ham
14:00 Watford - Wolves
England - Championship
14:00 Bournemouth - Barnsley
14:00 Birmingham - Derby County
14:00 Blackburn - Luton
14:00 Blackpool - Fulham
14:00 Bristol City - Preston NE
14:00 Coventry - Middlesbrough
14:00 Nott. Forest - Cardiff City
14:00 Reading - QPR
14:00 Sheffield Utd - Peterboro
14:00 Stoke City - Huddersfield
14:00 Swansea - Hull City
14:00 West Brom - Millwall
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 RB Leipzig - Bayern
13:30 Eintracht Frankfurt - Stuttgart
13:30 Leverkusen - Dortmund
13:30 Union Berlin - Augsburg
13:30 Gladbach - Arminia Bielefeld
13:30 Freiburg - Köln
13:30 Hoffenheim - Mainz
13:30 Bochum - Hertha
13:30 Greuther Furth - Wolfsburg
Rússland - Efsta deild
22:00 Zenit - Akhmat Groznyi
22:00 Spartak - Khimki
22:00 Rostov - FK Krasnodar
22:00 Dinamo - Nizhnyi Novgorod
22:00 Lokomotiv - Kr. Sovetov
22:00 Sochi - Ufa
22:00 Rubin - Ural
22:00 Arsenal T - CSKA
sunnudagur 12. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 ÍA-Leiknir R.
Norđurálsvöllurinn
16:00 KA-Fylkir
Greifavöllurinn
16:00 Keflavík-KR
HS Orku völlurinn
19:15 Stjarnan-FH
Samsungvöllurinn
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Valur-Selfoss
Origo völlurinn
14:00 Ţór/KA-Keflavík
SaltPay-völlurinn
14:00 ÍBV-Fylkir
Hásteinsvöllur
14:00 Breiđablik-Ţróttur R.
Kópavogsvöllur
14:00 Tindastóll-Stjarnan
Sauđárkróksvöllur
Ítalía - Serie A
13:00 Atalanta - Fiorentina
13:00 Bologna - Verona
13:00 Cagliari - Genoa
13:00 Empoli - Venezia
13:00 Milan - Lazio
13:00 Napoli - Juventus
13:00 Roma - Sassuolo
13:00 Sampdoria - Inter
13:00 Spezia - Udinese
13:00 Torino - Salernitana
Spánn - La Liga
18:00 Athletic - Mallorca
18:00 Getafe - Elche
18:00 Cadiz - Real Sociedad
18:00 Granada CF - Betis
18:00 Espanyol - Atletico Madrid
18:00 Levante - Vallecano
18:00 Osasuna - Valencia
18:00 Real Madrid - Celta
18:00 Sevilla - Barcelona
18:00 Villarreal - Alaves
mánudagur 13. september
Pepsi Max-deild karla
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
ţriđjudagur 14. september
England - Championship
14:00 Bournemouth - QPR
14:00 Blackburn - Hull City
14:00 Blackpool - Huddersfield
14:00 Sheffield Utd - Preston NE
14:00 Reading - Peterboro
14:00 West Brom - Derby County
miđvikudagur 15. september
England - Championship
14:00 Birmingham - Fulham
14:00 Bristol City - Luton
14:00 Coventry - Cardiff City
14:00 Nott. Forest - Middlesbrough
14:00 Swansea - Millwall
14:00 Stoke City - Barnsley
fimmtudagur 16. september
Rússland - Efsta deild
22:00 Kr. Sovetov - Rostov
22:00 CSKA - Spartak
22:00 Akhmat Groznyi - FK Krasnodar
22:00 Sochi - Dinamo
föstudagur 17. september
HM 2023 - kvenna - Landsliđ
00:00 Holland-Tékkland
00:00 Hvíta-Rússland-Kýpur
Rússland - Efsta deild
13:00 Rubin - Zenit
13:00 Nizhnyi Novgorod - Arsenal T
13:00 Ufa - Khimki
13:00 Ural - Lokomotiv
laugardagur 18. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 Leiknir R.-Keflavík
Domusnovavöllurinn
16:00 ÍA-Fylkir
Norđurálsvöllurinn
Lengjudeild karla
14:00 Fram-Afturelding
Framvöllur
14:00 Grótta-ÍBV
Vivaldivöllurinn
14:00 Vestri-Kórdrengir
Olísvöllurinn
14:00 Selfoss-Fjölnir
JÁVERK-völlurinn
14:00 Ţróttur R.-Ţór
Eimskipsvöllurinn
14:00 Grindavík-Víkingur Ó.
Grindavíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Magni-Kári
Grenivíkurvöllur
14:00 KV-Ţróttur V.
KR-völlur
14:00 Njarđvík-Völsungur
Rafholtsvöllurinn
14:00 Haukar-KF
Ásvellir
14:00 ÍR-Reynir S.
Hertz völlurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Leiknir F.
Eskjuvöllur
3. deild karla
14:00 Elliđi-ÍH
Würth völlurinn
14:00 Einherji-Víđir
Vopnafjarđarvöllur
14:00 KFS-Tindastóll
Týsvöllur
14:00 KFG-Sindri
Samsungvöllurinn
14:00 Höttur/Huginn-Ćgir
Vilhjálmsvöllur
14:00 Augnablik-Dalvík/Reynir
Fagrilundur - gervigras
England - Úrvalsdeildin
14:00 Aston Villa - Everton
14:00 Brighton - Leicester
14:00 Burnley - Arsenal
14:00 Liverpool - Crystal Palace
14:00 Man City - Southampton
14:00 Newcastle - Leeds
14:00 Norwich - Watford
14:00 Tottenham - Chelsea
14:00 West Ham - Man Utd
14:00 Wolves - Brentford
England - Championship
14:00 Barnsley - Blackburn
14:00 Cardiff City - Bournemouth
14:00 Derby County - Stoke City
14:00 Fulham - Reading
14:00 Huddersfield - Nott. Forest
14:00 Hull City - Sheffield Utd
14:00 Luton - Swansea
14:00 Middlesbrough - Blackpool
14:00 Millwall - Coventry
14:00 Peterboro - Birmingham
14:00 Preston NE - West Brom
14:00 QPR - Bristol City
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Bayern - Bochum
13:30 Dortmund - Union Berlin
13:30 Wolfsburg - Eintracht Frankfurt
13:30 Stuttgart - Leverkusen
13:30 Mainz - Freiburg
13:30 Augsburg - Gladbach
13:30 Hertha - Greuther Furth
13:30 Arminia Bielefeld - Hoffenheim
13:30 Köln - RB Leipzig
sunnudagur 19. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
16:00 KR-Víkingur R.
Meistaravellir
18:00 Valur-KA
Origo völlurinn
Ítalía - Serie A
13:00 Empoli - Sampdoria
13:00 Genoa - Fiorentina
13:00 Verona - Roma
13:00 Inter - Bologna
13:00 Juventus - Milan
13:00 Lazio - Cagliari
13:00 Salernitana - Atalanta
13:00 Sassuolo - Torino
13:00 Udinese - Napoli
13:00 Venezia - Spezia
Spánn - La Liga
18:00 Alaves - Osasuna
18:00 Atletico Madrid - Athletic
18:00 Barcelona - Granada CF
18:00 Betis - Espanyol
18:00 Celta - Cadiz
18:00 Mallorca - Villarreal
18:00 Real Sociedad - Sevilla
18:00 Valencia - Real Madrid
18:00 Vallecano - Getafe
18:00 Elche - Levante
mánudagur 20. september
Pepsi Max-deild karla
19:15 HK-Stjarnan
Kórinn
ţriđjudagur 21. september
HM 2023 - kvenna - Landsliđ
00:00 Tékkland-Kýpur
00:00 Ísland-Holland
Laugardalsvöllur
miđvikudagur 22. september
Ítalía - Serie A
13:00 Atalanta - Sassuolo
13:00 Bologna - Genoa
13:00 Cagliari - Empoli
13:00 Fiorentina - Inter
13:00 Milan - Venezia
13:00 Roma - Udinese
13:00 Salernitana - Verona
13:00 Sampdoria - Napoli
13:00 Spezia - Juventus
13:00 Torino - Lazio
Spánn - La Liga
18:00 Athletic - Vallecano
18:00 Getafe - Atletico Madrid
18:00 Cadiz - Barcelona
18:00 Granada CF - Real Sociedad
18:00 Espanyol - Alaves
18:00 Levante - Celta
18:00 Osasuna - Betis
18:00 Real Madrid - Mallorca
18:00 Sevilla - Valencia
18:00 Villarreal - Elche
föstudagur 24. september
Rússland - Efsta deild
13:00 Zenit - Kr. Sovetov
13:00 Spartak - Ufa
13:00 Rostov - Akhmat Groznyi
13:00 FK Krasnodar - Sochi
13:00 Dinamo - Rubin
13:00 Nizhnyi Novgorod - CSKA
13:00 Ural - Arsenal T
13:00 Khimki - Lokomotiv