sun 21. febrúar 2021 16:21
Aksentije Milisic
Ţýskaland: Sabitzer međ sturlađ mark í sigri Leipzig
Mynd: Getty Images
Hertha 0 - 3 RB Leipzig
0-1 Marcel Sabitzer ('28 )
0-2 Nordi Mukiele ('71 )
0-3 Willi Orban ('84 )

Hertha Berlin og RB Leipzig áttust viđ í ţýsku deildinni í dag og áttu gestirnir ekki í neinum vandrćđum í Berlín.

Marcel Sabitzer kom Leipzig yfir á 28. mínútu en markiđ var gjörsamlega sturlađ. Hann fékk ţá knöttinn langt fyrir utan teig andstćđingana, lét vađa og boltinn söng í samkeytunum fjćr. Frábćrt mark hjá Sabitzer.

Stađan var 1-0 allt ţar til tuttugu mínútur voru til leiksloka en ţá skorađi Nordi Mukiele og kom Leipzig í vćnlega stöđu. Ţađ var svo ungverski miđvörđurinn Willi Orban sem klárađi leikinn undir lokinn.

Nú er Leipzig einungis tveimur stigum á eftir Bayern Munchen en Ţýskalandsmeistararnir töpuđu í gćr. Hertha er einungis markatölu frá fallsćti.
Stöđutaflan Ţýskaland Bundesliga
  L U J T ms: mf: mun Stig
1 Bayern 24 17 4 3 71 34 +37 55
2 RB Leipzig 24 16 5 3 46 20 +26 53
3 Wolfsburg 24 12 9 3 38 21 +17 45
4 Eintracht Frankfurt 24 11 10 3 47 33 +14 43
5 Leverkusen 24 11 7 6 42 26 +16 40
6 Dortmund 24 12 3 9 50 35 +15 39
7 Union Berlin 24 8 11 5 36 26 +10 35
8 Freiburg 24 9 7 8 37 38 -1 34
9 Stuttgart 24 8 9 7 45 37 +8 33
10 Gladbach 24 8 9 7 40 37 +3 33
11 Hoffenheim 24 8 6 10 39 41 -2 30
12 Werder 23 6 9 8 27 33 -6 27
13 Augsburg 24 7 5 12 24 37 -13 26
14 Köln 24 5 7 12 22 42 -20 22
15 Hertha 24 5 6 13 28 43 -15 21
16 Arminia Bielefeld 23 5 4 14 18 41 -23 19
17 Mainz 24 4 6 14 23 44 -21 18
18 Schalke 04 24 1 7 16 16 61 -45 10
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
banner
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | fös 05. mars 10:00
Ţórir Hákonarson
Ţórir Hákonarson | ţri 23. febrúar 14:50
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 22. febrúar 09:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 08. febrúar 10:06
KSÍ
KSÍ | fim 31. desember 08:15
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 14. desember 14:00
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | lau 12. desember 11:00
mánudagur 8. mars
England - Úrvalsdeildin
18:00 Chelsea - Everton
20:00 West Ham - Leeds
Ítalía - Serie A
19:45 Inter - Atalanta
Spánn - La Liga
20:00 Betis - Alaves
Rússland - Efsta deild
11:00 Arsenal T - Lokomotiv
13:30 Rubin - Zenit
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Víkingur R.-HK
Víkingsvöllur
19:00 Grótta-ÍA
Vivaldivöllurinn
20:00 Afturelding-Haukar
Fagverksvöllurinn Varmá
ţriđjudagur 9. mars
England - Championship
18:00 Blackburn - Swansea
19:00 Luton - Rotherham
19:00 QPR - Wycombe
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
20:00 ÍA-Grótta
Akraneshöllin
miđvikudagur 10. mars
England - Úrvalsdeildin
18:00 Man City - Southampton
England - Championship
19:00 Barnsley - Derby County
Ţýskaland - Bundesliga
17:30 Arminia Bielefeld - Werder
Spánn - La Liga
18:00 Atletico Madrid - Athletic
fimmtudagur 11. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
17:00 KR-FH
KR-völlur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Árborg-Vćngir Júpiters
JÁVERK-völlurinn
20:00 Berserkir-Afríka
Víkingsvöllur
föstudagur 12. mars
England - Úrvalsdeildin
20:00 Newcastle - Aston Villa
England - Championship
19:45 Blackburn - Brentford
Ítalía - Serie A
14:00 Lazio - Crotone
19:45 Atalanta - Spezia
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Augsburg - Gladbach
Spánn - La Liga
20:00 Levante - Valencia
Rússland - Efsta deild
16:00 Khimki - Rostov
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Fram-Kórdrengir
Framvöllur
21:00 Ţór-Víkingur R.
Boginn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
19:00 Leiknir R.-Ţróttur R.
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
20:00 Björninn-Hvíti riddarinn
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
20:00 Fjölnir-Hamar
Egilshöll
laugardagur 13. mars
England - Úrvalsdeildin
12:30 Leeds - Chelsea
15:00 Crystal Palace - West Brom
17:30 Everton - Burnley
20:00 Fulham - Man City
England - Championship
12:15 Luton - Swansea
15:00 Wycombe - Preston NE
15:00 Rotherham - Coventry
15:00 QPR - Huddersfield
15:00 Nott. Forest - Reading
15:00 Middlesbrough - Stoke City
15:00 Derby County - Millwall
15:00 Cardiff City - Watford
15:00 Birmingham - Bristol City
15:00 Bournemouth - Barnsley
Ítalía - Serie A
14:00 Sassuolo - Verona
17:00 Benevento - Fiorentina
19:45 Genoa - Udinese
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Werder - Bayern
14:30 Mainz - Freiburg
14:30 Union Berlin - Köln
14:30 Wolfsburg - Schalke 04
17:30 Dortmund - Hertha
Spánn - La Liga
13:00 Alaves - Cadiz
15:15 Real Madrid - Elche
17:30 Osasuna - Valladolid
20:00 Getafe - Atletico Madrid
Rússland - Efsta deild
09:00 Ural - Rotor
11:00 Arsenal T - CSKA
13:30 Zenit - Akhmat Groznyi
16:00 Dinamo - Spartak
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
14:00 Valur-Afturelding
Origo völlurinn
15:00 Víkingur Ó.-HK
Ólafsvíkurvöllur
15:00 KA-Grindavík
Boginn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
12:00 Keflavík-ÍA
Reykjaneshöllin
12:00 Grótta-Vestri
Vivaldivöllurinn
14:00 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
13:00 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
15:00 Fjölnir-ÍBV
Egilshöll
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 KV-KFS
KR-völlur
14:00 Elliđi-Njarđvík
Fylkisvöllur
16:00 Ţróttur V.-Ćgir
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
17:00 Magni-Kári
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Höttur/Huginn-Einherji
Fellavöllur
14:00 Dalvík/Reynir-Leiknir F.
Dalvíkurvöllur
14:00 Völsungur-Fjarđabyggđ
Vodafonevöllurinn Húsavík
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
12:00 Álftanes-Álafoss
Bessastađavöllur
19:00 Skallagrímur-Vatnaliljur
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
14:00 Úlfarnir-Stokkseyri
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
16:00 Ýmir-Uppsveitir
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
15:00 Kría-KM
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 KB-Úlfarnir
Domusnovavöllurinn
14:00 Ísbjörninn-Léttir
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
14:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
14:00 ÍR-KH
Hertz völlurinn
16:00 Álftanes-Fram
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Sindri
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 14. mars
England - Úrvalsdeildin
12:00 Southampton - Brighton
14:00 Leicester - Sheffield Utd
16:30 Arsenal - Tottenham
19:15 Man Utd - West Ham
England - Championship
12:15 Sheff Wed - Norwich
Ítalía - Serie A
11:30 Bologna - Sampdoria
14:00 Torino - Inter
14:00 Parma - Roma
17:00 Cagliari - Juventus
19:45 Milan - Napoli
Ţýskaland - Bundesliga
12:30 Leverkusen - Arminia Bielefeld
14:30 RB Leipzig - Eintracht Frankfurt
17:00 Stuttgart - Hoffenheim
Spánn - La Liga
13:00 Celta - Athletic
15:15 Granada CF - Real Sociedad
17:30 Eibar - Villarreal
20:00 Sevilla - Betis
Rússland - Efsta deild
11:00 Ufa - Rubin
13:30 Tambov - FK Krasnodar
16:00 Lokomotiv - Sochi
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
17:00 KF-ÍH
Boginn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
14:00 Mídas-GG
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
14:00 Smári-KFR
Fagrilundur - gervigras
14:00 KFB-KH
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Völsungur-Hamrarnir
Vodafonevöllurinn Húsavík
mánudagur 15. mars
England - Úrvalsdeildin
20:00 Wolves - Liverpool
Spánn - La Liga
20:00 Barcelona - Huesca
ţriđjudagur 16. mars
England - Championship
19:00 Rotherham - Watford
19:00 Middlesbrough - Preston NE
19:00 Luton - Coventry
19:00 Derby County - Brentford
19:00 Cardiff City - Stoke City
19:45 Bournemouth - Swansea
miđvikudagur 17. mars
England - Championship
19:00 QPR - Millwall
19:00 Nott. Forest - Norwich
19:45 Wycombe - Barnsley
19:45 Sheff Wed - Huddersfield
19:45 Blackburn - Bristol City
19:45 Birmingham - Reading
Ítalía - Serie A
14:00 Torino - Sassuolo
Spánn - La Liga
18:00 Sevilla - Elche
Rússland - Efsta deild
15:00 Rotor - Rostov
17:00 CSKA - Zenit
17:00 Akhmat Groznyi - Arsenal T
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
19:20 Keflavík-KR
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Haukar-Grindavík
Ásvellir
fimmtudagur 18. mars
Rússland - Efsta deild
14:00 Ufa - Lokomotiv
16:00 Spartak - Ural
16:00 FK Krasnodar - Dinamo
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Berserkir-Árborg
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
20:00 KB-Ísbjörninn
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Grótta-Augnablik
Vivaldivöllurinn
20:00 HK-Afturelding
Kórinn
föstudagur 19. mars
England - Úrvalsdeildin
20:00 Fulham - Leeds
23:00 Tottenham - Southampton
Ítalía - Serie A
19:45 Parma - Genoa
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Arminia Bielefeld - RB Leipzig
Spánn - La Liga
20:00 Betis - Levante
Rússland - Efsta deild
16:00 Rubin - Khimki
16:00 Sochi - Tambov
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
19:40 Njarđvík-Ţróttur V.
Reykjaneshöllin
20:00 KV-Elliđi
KR-völlur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
18:00 Haukar-KFG
Ásvellir
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Vćngir Júpiters-Úlfarnir
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
20:00 Hamar-Björninn
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
20:00 KÁ-Hörđur Í.
Ásvellir
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
19:00 Stjarnan-FH
Samsungvöllurinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
20:00 ÍA-Víkingur R.
Akraneshöllin
laugardagur 20. mars
England - Úrvalsdeildin
20:00 Brighton - Newcastle
England - Championship
12:30 Brentford - Nott. Forest
15:00 Watford - Birmingham
15:00 Stoke City - Derby County
15:00 Reading - QPR
15:00 Preston NE - Luton
15:00 Norwich - Blackburn
15:00 Millwall - Middlesbrough
15:00 Coventry - Wycombe
15:00 Bristol City - Rotherham
15:00 Barnsley - Sheff Wed
17:30 Swansea - Cardiff City
Ítalía - Serie A
14:00 Crotone - Bologna
17:00 Spezia - Cagliari
19:45 Inter - Sassuolo
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Eintracht Frankfurt - Union Berlin
14:30 Bayern - Stuttgart
14:30 Werder - Wolfsburg
14:30 Köln - Dortmund
17:30 Schalke 04 - Gladbach
Spánn - La Liga
13:00 Athletic - Eibar
15:15 Celta - Real Madrid
17:30 Huesca - Osasuna
20:00 Valladolid - Sevilla
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
12:00 KFS-Ćgir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
14:00 ÍR-Víđir
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
14:00 Augnablik-ÍH
Fagrilundur - gervigras
14:00 Tindastóll-Kári
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Fjarđabyggđ-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Höttur/Huginn-Dalvík/Reynir
Fellavöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
12:00 Álftanes-Mídas
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
14:00 Hvíti riddarinn-Uppsveitir
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
14:00 SR-KM
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Úlfarnir-Kormákur/Hvöt
Framvöllur
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
14:00 Valur-Ţróttur R.
Origo völlurinn
14:00 Selfoss-ÍBV
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
14:00 Breiđablik-Tindastóll
Kópavogsvöllur
14:00 Fylkir-Ţór/KA
Würth völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Völsungur-Einherji
Vodafonevöllurinn Húsavík
15:00 Hamrarnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
sunnudagur 21. mars
England - Úrvalsdeildin
15:00 West Ham - Arsenal
19:30 Aston Villa - Tottenham
Ítalía - Serie A
11:30 Verona - Atalanta
14:00 Juventus - Benevento
14:00 Udinese - Lazio
14:00 Sampdoria - Torino
17:00 Fiorentina - Milan
19:45 Roma - Napoli
Ţýskaland - Bundesliga
12:30 Hoffenheim - Mainz
14:30 Hertha - Leverkusen
17:00 Freiburg - Augsburg
Spánn - La Liga
13:00 Getafe - Elche
15:15 Valencia - Granada CF
15:15 Villarreal - Cadiz
17:30 Atletico Madrid - Alaves
20:00 Real Sociedad - Barcelona
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
12:00 Sindri-Reynir S.
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
18:00 KF-Magni
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
13:00 Leiknir F.-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
14:00 Álafoss-Skallagrímur
Fagverksvöllurinn Varmá
14:00 Vatnaliljur-GG
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
16:00 Stokkseyri-Afríka
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
14:00 KFR-KFB
JÁVERK-völlurinn
16:00 Samherjar-Smári
Boginn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
12:00 Kría-Hörđur Í.
Vivaldivöllurinn
miđvikudagur 24. mars
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Árborg-Stokkseyri
JÁVERK-völlurinn
20:00 Vćngir Júpiters-Berserkir
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
19:00 KH-Fjölnir
Valsvöllur
19:00 ÍR-Álftanes
Hertz völlurinn
19:00 Fram-Hamar
Framvöllur
föstudagur 26. mars
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
20:00 KV-Ţróttur V.
KR-völlur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
20:00 Fjarđabyggđ-Leiknir F.
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Úlfarnir-Afríka
Framvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
20:00 Ýmir-Hvíti riddarinn
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
20:00 SR-Hörđur Í.
Eimskipsvöllurinn
20:00 KÁ-Kría
Ásvellir
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
20:00 Léttir-KB
Hertz völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
19:00 Selfoss-Valur
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
19:00 FH-Breiđablik
Skessan
laugardagur 27. mars
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 Elliđi-KFS
Fylkisvöllur
14:00 Ćgir-Njarđvík
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
14:00 Víđir-Reynir S.
Domusnovavöllurinn
14:00 Haukar-Sindri
Ásvellir
16:00 KFG-ÍR
Samsungvöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
14:00 ÍH-Tindastóll
Skessan
14:00 Kári-KF
Akraneshöllin
17:00 Magni-Augnablik
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Dalvík/Reynir-Einherji
Dalvíkurvöllur
14:00 Völsungur-Höttur/Huginn
Vodafonevöllurinn Húsavík
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
12:00 Álftanes-Vatnaliljur
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
12:00 Uppsveitir-Hamar
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
14:00 KH-KFR
Valsvöllur
15:00 KFB-Samherjar
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Ísbjörninn-Kormákur/Hvöt
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
14:00 KR-ÍBV
KR-völlur
14:00 Ţróttur R.-Keflavík
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
15:00 Ţór/KA-Stjarnan
Boginn
15:00 Tindastóll-Fylkir
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
11:30 HK-ÍA
Kórinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 Sindri-Hamrarnir
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 28. mars
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
12:00 Álafoss-Mídas
Fagverksvöllurinn Varmá
18:00 Skallagrímur-GG
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
12:00 KM-Hörđur Í.
Domusnovavöllurinn
mánudagur 29. mars
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Víkingur R.-Augnablik
Víkingsvöllur
19:00 Grótta-Haukar
Vivaldivöllurinn
20:00 Afturelding-Grindavík
Fagverksvöllurinn Varmá
ţriđjudagur 30. mars
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Stokkseyri-Vćngir Júpiters
JÁVERK-völlurinn
fimmtudagur 1. apríl
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
12:00 Vatnaliljur-Álafoss
Fagrilundur - gervigras
14:00 Mídas-Skallagrímur
Víkingsvöllur
14:00 Álftanes-GG
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
14:00 Úlfarnir-Berserkir
Framvöllur
16:00 Afríka-Árborg
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
14:00 Smári-KFB
Fagrilundur - gervigras
15:00 Samherjar-KH
Boginn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
14:00 SR-KÁ
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
12:00 Úlfarnir-Ísbjörninn
Framvöllur
14:00 Léttir-Kormákur/Hvöt
Hertz völlurinn
föstudagur 2. apríl
England - Championship
14:00 Wycombe - Blackburn
14:00 Watford - Sheff Wed
14:00 QPR - Coventry
14:00 Preston NE - Norwich
14:00 Huddersfield - Brentford
14:00 Derby County - Luton
14:00 Cardiff City - Nott. Forest
14:00 Bristol City - Stoke City
14:00 Birmingham - Swansea
14:00 Barnsley - Reading
14:00 Bournemouth - Middlesbrough
14:00 Millwall - Rotherham
laugardagur 3. apríl
Kjarnafćđismótiđ - Kvenna
14:00 Tindastóll-Ţór/KA
KA-völlur
England - Úrvalsdeildin
14:00 Wolves - West Ham
14:00 Southampton - Burnley
14:00 Newcastle - Tottenham
14:00 Man Utd - Brighton
14:00 Leicester - Man City
14:00 Leeds - Sheffield Utd
14:00 Everton - Crystal Palace
14:00 Chelsea - West Brom
14:00 Aston Villa - Fulham
14:00 Arsenal - Liverpool
Ítalía - Serie A
10:30 Milan - Sampdoria
13:00 Napoli - Crotone
13:00 Genoa - Fiorentina
13:00 Benevento - Parma
13:00 Sassuolo - Roma
13:00 Lazio - Spezia
13:00 Atalanta - Udinese
13:00 Cagliari - Verona
16:00 Torino - Juventus
18:45 Bologna - Inter
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Wolfsburg - Köln
13:30 Leverkusen - Schalke 04
13:30 Mainz - Arminia Bielefeld
13:30 Dortmund - Eintracht Frankfurt
13:30 Augsburg - Hoffenheim
16:30 RB Leipzig - Bayern
18:30 Gladbach - Freiburg
Spánn - La Liga
22:00 Alaves - Celta
22:00 Barcelona - Valladolid
22:00 Cadiz - Valencia
22:00 Granada CF - Villarreal
22:00 Levante - Huesca
22:00 Osasuna - Getafe
22:00 Real Madrid - Eibar
22:00 Real Sociedad - Athletic
22:00 Sevilla - Atletico Madrid
22:00 Elche - Betis
Rússland - Efsta deild
22:00 Ural - Arsenal T
22:00 Rotor - Lokomotiv
22:00 FK Krasnodar - Akhmat Groznyi
22:00 Rostov - Spartak
22:00 Dinamo - Ufa
22:00 Tambov - CSKA
22:00 Zenit - Khimki
22:00 Rubin - Sochi
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
14:00 Björninn-Uppsveitir
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Hamar-Ýmir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Völsungur-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Vodafonevöllurinn Húsavík
sunnudagur 4. apríl
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Stuttgart - Werder
16:00 Union Berlin - Hertha
mánudagur 5. apríl
England - Championship
14:00 Swansea - Preston NE
14:00 Stoke City - Millwall
14:00 Sheff Wed - Cardiff City
14:00 Rotherham - Wycombe
14:00 Reading - Derby County
14:00 Nott. Forest - QPR
14:00 Norwich - Huddersfield
14:00 Middlesbrough - Watford
14:00 Luton - Barnsley
14:00 Coventry - Bristol City
14:00 Brentford - Birmingham
14:00 Blackburn - Bournemouth
miđvikudagur 7. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Haukar-Víkingur R.
Ásvellir
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
20:00 Álftanes-KH
Bessastađavöllur
fimmtudagur 8. apríl
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
19:30 Fjölnir-Fram
Egilshöll
20:00 Hamar-ÍR
JÁVERK-völlurinn
föstudagur 9. apríl
Ţýskaland - Bundesliga
18:30 Arminia Bielefeld - Freiburg
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Augnablik-HK
Kópavogsvöllur
20:00 ÍA-Afturelding
Akraneshöllin
laugardagur 10. apríl
England - Úrvalsdeildin
14:00 West Ham - Leicester
14:00 West Brom - Southampton
14:00 Tottenham - Man Utd
14:00 Sheffield Utd - Arsenal
14:00 Man City - Leeds
14:00 Liverpool - Aston Villa
14:00 Fulham - Wolves
14:00 Crystal Palace - Chelsea
14:00 Burnley - Newcastle
14:00 Brighton - Everton
England - Championship
14:00 Millwall - Swansea
14:00 Preston NE - Brentford
14:00 QPR - Sheff Wed
14:00 Watford - Reading
14:00 Wycombe - Luton
14:00 Huddersfield - Rotherham
14:00 Derby County - Norwich
14:00 Cardiff City - Blackburn
14:00 Bristol City - Nott. Forest
14:00 Birmingham - Stoke City
14:00 Barnsley - Middlesbrough
14:00 Bournemouth - Coventry
Ítalía - Serie A
22:00 Fiorentina - Atalanta
22:00 Roma - Bologna
22:00 Inter - Cagliari
22:00 Spezia - Crotone
22:00 Juventus - Genoa
22:00 Verona - Lazio
22:00 Parma - Milan
22:00 Sampdoria - Napoli
22:00 Benevento - Sassuolo
22:00 Udinese - Torino
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Werder - RB Leipzig
13:30 Hertha - Gladbach
13:30 Eintracht Frankfurt - Wolfsburg
13:30 Bayern - Union Berlin
16:30 Stuttgart - Dortmund
Spánn - La Liga
22:00 Athletic - Alaves
22:00 Betis - Atletico Madrid
22:00 Celta - Sevilla
22:00 Eibar - Levante
22:00 Getafe - Cadiz
22:00 Huesca - Elche
22:00 Real Madrid - Barcelona
22:00 Valencia - Real Sociedad
22:00 Valladolid - Granada CF
22:00 Villarreal - Osasuna
Rússland - Efsta deild
22:00 CSKA - Rotor
22:00 Dinamo - Ural
22:00 Khimki - Tambov
22:00 Ufa - Akhmat Groznyi
22:00 Arsenal T - FK Krasnodar
22:00 Sochi - Zenit
22:00 Lokomotiv - Spartak
22:00 Rostov - Rubin
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 Grindavík-Grótta
Grindavíkurvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Sindri-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 11. apríl
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Schalke 04 - Augsburg
16:00 Köln - Mainz
mánudagur 12. apríl
Ţýskaland - Bundesliga
18:30 Hoffenheim - Leverkusen
ţriđjudagur 13. apríl
England - Championship
18:00 Huddersfield - Bournemouth
miđvikudagur 14. apríl
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
19:00 Fram-KH
Framvöllur
20:00 Álftanes-Hamar
Bessastađavöllur
fimmtudagur 15. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
20:00 HK-Haukar
Kórinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
19:00 ÍR-Fjölnir
Hertz völlurinn
föstudagur 16. apríl
Ţýskaland - Bundesliga
22:00 Mainz - Hertha
22:00 Augsburg - Arminia Bielefeld
22:00 Union Berlin - Stuttgart
22:00 Freiburg - Schalke 04
22:00 Wolfsburg - Bayern
22:00 Leverkusen - Köln
22:00 Gladbach - Eintracht Frankfurt
22:00 RB Leipzig - Hoffenheim
22:00 Dortmund - Werder
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Afturelding-Grótta
Fagverksvöllurinn Varmá
19:00 Víkingur R.-Grindavík
Víkingsvöllur
20:00 ÍA-Augnablik
Akraneshöllin
laugardagur 17. apríl
England - Úrvalsdeildin
14:00 Wolves - Sheffield Utd
14:00 Southampton - Crystal Palace
14:00 Newcastle - West Ham
14:00 Man Utd - Burnley
14:00 Leicester - West Brom
14:00 Leeds - Liverpool
14:00 Everton - Tottenham
14:00 Chelsea - Brighton
14:00 Aston Villa - Man City
14:00 Arsenal - Fulham
England - Championship
14:00 Swansea - Wycombe
14:00 Stoke City - Preston NE
14:00 Sheff Wed - Bristol City
14:00 Rotherham - Birmingham
14:00 Reading - Cardiff City
14:00 Nott. Forest - Huddersfield
14:00 Norwich - Bournemouth
14:00 Middlesbrough - QPR
14:00 Luton - Watford
14:00 Coventry - Barnsley
14:00 Brentford - Millwall
14:00 Blackburn - Derby County
sunnudagur 18. apríl
Ítalía - Serie A
13:00 Lazio - Benevento
13:00 Sassuolo - Fiorentina
13:00 Milan - Genoa
13:00 Napoli - Inter
13:00 Atalanta - Juventus
13:00 Cagliari - Parma
13:00 Torino - Roma
13:00 Bologna - Spezia
13:00 Crotone - Udinese
13:00 Sampdoria - Verona
Rússland - Efsta deild
13:00 Ural - Rubin
13:00 Sochi - CSKA
13:00 Lokomotiv - Rostov
13:00 FK Krasnodar - Zenit
13:00 Spartak - Ufa
13:00 Arsenal T - Tambov
13:00 Rotor - Dinamo
13:00 Akhmat Groznyi - Khimki
ţriđjudagur 20. apríl
England - Championship
14:00 Swansea - QPR
14:00 Sheff Wed - Blackburn
14:00 Preston NE - Derby County
14:00 Norwich - Watford
14:00 Brentford - Cardiff City
14:00 Birmingham - Nott. Forest
Spánn - La Liga
22:00 Alaves - Villarreal
22:00 Atletico Madrid - Huesca
22:00 Barcelona - Getafe
22:00 Betis - Athletic
22:00 Cadiz - Real Madrid
22:00 Granada CF - Eibar
22:00 Levante - Sevilla
22:00 Osasuna - Valencia
22:00 Real Sociedad - Celta
22:00 Elche - Valladolid
miđvikudagur 21. apríl
England - Championship
14:00 Stoke City - Coventry
14:00 Wycombe - Bristol City
14:00 Rotherham - Middlesbrough
14:00 Millwall - Bournemouth
14:00 Luton - Reading
14:00 Huddersfield - Barnsley
Ítalía - Serie A
13:00 Roma - Atalanta
13:00 Genoa - Benevento
13:00 Udinese - Cagliari
13:00 Verona - Fiorentina
13:00 Spezia - Inter
13:00 Napoli - Lazio
13:00 Juventus - Parma
13:00 Crotone - Sampdoria
13:00 Milan - Sassuolo
13:00 Bologna - Torino
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Köln - RB Leipzig
13:30 Werder - Mainz
13:30 Stuttgart - Wolfsburg
13:30 Arminia Bielefeld - Schalke 04
13:30 Bayern - Leverkusen
13:30 Dortmund - Union Berlin
13:30 Hoffenheim - Gladbach
13:30 Eintracht Frankfurt - Augsburg
13:30 Hertha - Freiburg
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Haukar-ÍA
Ásvellir
fimmtudagur 22. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 Grindavík-HK
Grindavíkurvöllur
föstudagur 23. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Grótta-Víkingur R.
Vivaldivöllurinn
20:15 Augnablik-Afturelding
Kópavogsvöllur
laugardagur 24. apríl
England - Úrvalsdeildin
14:00 Wolves - Burnley
14:00 West Ham - Chelsea
14:00 Sheffield Utd - Brighton
14:00 Liverpool - Newcastle
14:00 Leicester - Crystal Palace
14:00 Leeds - Man Utd
14:00 Aston Villa - West Brom
14:00 Arsenal - Everton
England - Championship
14:00 Watford - Millwall
14:00 Reading - Swansea
14:00 QPR - Norwich
14:00 Nott. Forest - Stoke City
14:00 Middlesbrough - Sheff Wed
14:00 Derby County - Birmingham
14:00 Coventry - Preston NE
14:00 Cardiff City - Wycombe
14:00 Bristol City - Luton
14:00 Blackburn - Huddersfield
14:00 Barnsley - Rotherham
14:00 Bournemouth - Brentford
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Schalke 04 - Hertha
13:30 Leverkusen - Eintracht Frankfurt
13:30 Wolfsburg - Dortmund
13:30 Augsburg - Köln
13:30 Mainz - Bayern
13:30 Union Berlin - Werder
13:30 Gladbach - Arminia Bielefeld
13:30 RB Leipzig - Stuttgart
13:30 Freiburg - Hoffenheim
sunnudagur 25. apríl
Ítalía - Serie A
13:00 Atalanta - Bologna
13:00 Parma - Crotone
13:00 Fiorentina - Juventus
13:00 Lazio - Milan
13:00 Torino - Napoli
13:00 Cagliari - Roma
13:00 Sassuolo - Sampdoria
13:00 Genoa - Spezia
13:00 Benevento - Udinese
13:00 Inter - Verona
Spánn - La Liga
18:00 Athletic - Atletico Madrid
18:00 Celta - Osasuna
18:00 Eibar - Real Sociedad
18:00 Huesca - Getafe
18:00 Real Madrid - Betis
18:00 Sevilla - Granada CF
18:00 Valencia - Alaves
18:00 Valladolid - Cadiz
18:00 Villarreal - Barcelona
18:00 Elche - Levante
Rússland - Efsta deild
13:00 Ural - Akhmat Groznyi
13:00 Ufa - Sochi
13:00 Tambov - Lokomotiv
13:00 Rostov - Arsenal T
13:00 Spartak - CSKA
13:00 Zenit - Rotor
13:00 Dinamo - Khimki
13:00 Rubin - FK Krasnodar
miđvikudagur 28. apríl
Spánn - La Liga
18:00 Alaves - Huesca
18:00 Athletic - Valladolid
18:00 Atletico Madrid - Eibar
18:00 Barcelona - Granada CF
18:00 Betis - Valencia
18:00 Getafe - Real Madrid
18:00 Cadiz - Celta
18:00 Levante - Villarreal
18:00 Osasuna - Elche
18:00 Real Sociedad - Sevilla
laugardagur 1. maí
England - Úrvalsdeildin
14:00 West Brom - Wolves
14:00 Tottenham - Sheffield Utd
14:00 Southampton - Leicester
14:00 Newcastle - Arsenal
14:00 Man Utd - Liverpool
14:00 Everton - Aston Villa
14:00 Crystal Palace - Man City
14:00 Chelsea - Fulham
14:00 Burnley - West Ham
14:00 Brighton - Leeds
England - Championship
14:00 Wycombe - Bournemouth
14:00 Swansea - Derby County
14:00 Stoke City - QPR
14:00 Sheff Wed - Nott. Forest
14:00 Rotherham - Blackburn
14:00 Preston NE - Barnsley
14:00 Norwich - Reading
14:00 Millwall - Bristol City
14:00 Luton - Middlesbrough
14:00 Huddersfield - Coventry
14:00 Brentford - Watford
14:00 Birmingham - Cardiff City
sunnudagur 2. maí
Ítalía - Serie A
13:00 Sassuolo - Atalanta
13:00 Milan - Benevento
13:00 Napoli - Cagliari
13:00 Bologna - Fiorentina
13:00 Lazio - Genoa
13:00 Crotone - Inter
13:00 Udinese - Juventus
13:00 Torino - Parma
13:00 Sampdoria - Roma
13:00 Verona - Spezia
Spánn - La Liga
18:00 Celta - Levante
18:00 Eibar - Alaves
18:00 Granada CF - Cadiz
18:00 Huesca - Real Sociedad
18:00 Real Madrid - Osasuna
18:00 Sevilla - Athletic
18:00 Valencia - Barcelona
18:00 Valladolid - Betis
18:00 Villarreal - Getafe
18:00 Elche - Atletico Madrid
Rússland - Efsta deild
13:00 Khimki - Ural
13:00 Arsenal T - Spartak
13:00 Rubin - Dinamo
13:00 CSKA - Ufa
13:00 FK Krasnodar - Sochi
13:00 Rostov - Tambov
13:00 Zenit - Lokomotiv
13:00 Rotor - Akhmat Groznyi