Það er þétt dagskrá í Lengjubikarnum um land allt þessa helgina.
Í Lengjubikar karla mætast HK og ÍA í Kórnum í A-deildinni á meðan FH spilar við Leikni á morgun. Stjarnan og Njarðvík eigast við í riðli 3 og í sama riðli mætast Afturelding og Grótta.
Hér fyrir neðan má sjá alla leiki helgarinnar.
Leikir helgarinnar:
föstudagur 24. febrúar
Lengjubikar karla - B-deild, riðill 1
19:00 KV-Ýmir (KR-völlur)
20:00 Kári-ÍH (Akraneshöllin)
Lengjubikar karla - B-deild, riðill 2
20:00 Hvíti riddarinn-Víðir (Malbikstöðin að Varmá)
Lengjubikar karla - B-deild, riðill 3
19:00 ÍR-Ægir (ÍR-völlur)
laugardagur 25. febrúar
Lengjubikar karla - A-deild, riðill 1
11:30 HK-ÍA (Kórinn)
Lengjubikar karla - A-deild, riðill 2
12:00 FH-Leiknir R. (Skessan)
Lengjubikar karla - A-deild, riðill 3
12:00 Stjarnan-Njarðvík (Samsungvöllurinn)
13:00 Grótta-Afturelding (Vivaldivöllurinn)
Lengjubikar karla - A-deild, riðill 4
11:00 Keflavík-Fylkir (Nettóhöllin)
14:30 KA-Þróttur R. (Greifavöllurinn)
15:00 Þór-Fjölnir (Boginn)
Lengjubikar karla - B-deild, riðill 1
14:00 Reynir S.-Víkingur Ó. (Akraneshöllin)
Lengjubikar karla - B-deild, riðill 3
14:00 Augnablik-KFS (Fífan)
16:00 KFG-Árbær (Samsungvöllurinn)
Lengjubikar karla - B-deild, riðill 4
14:00 Dalvík/Reynir-Völsungur (Dalvíkurvöllur)
16:00 KFA-Magni (Fjarðabyggðarhöllin)
Lengjubikar karla - C-deild, riðill 1
14:00 Árborg-KM (JÁVERK-völlurinn)
Lengjubikar karla - C-deild, riðill 3
14:00 Léttir-KFR (ÍR-völlur)
Lengjubikar karla - C-deild, riðill 4
16:00 KFK-Skallagrímur (Fagrilundur - gervigras)
Lengjubikar karla - C-deild, riðill 6
17:00 Stokkseyri-Álafoss (JÁVERK-völlurinn)
Lengjubikar kvenna - A-deild, riðill 1
15:00 KR-Þór/KA (KR-völlur)
Lengjubikar kvenna - A-deild, riðill 2
13:00 Keflavík-ÍBV (Nettóhöllin)
14:00 Afturelding-Stjarnan (Malbikstöðin að Varmá)
14:00 Tindastóll-Breiðablik (Sauðárkróksvöllur)
Lengjubikar kvenna - B-deild
13:30 FHL-Grindavík (Fjarðabyggðarhöllin)
sunnudagur 26. febrúar
Lengjubikar karla - A-deild, riðill 1
12:00 KR-Vestri (KR-völlur)
Lengjubikar karla - B-deild, riðill 2
12:00 Sindri-Þróttur V. (Domusnovavöllurinn)
14:00 Elliði-Haukar (Fylkisvöllur)
Lengjubikar karla - B-deild, riðill 4
14:00 Höttur/Huginn-KF (Fellavöllur)
Lengjubikar karla - C-deild, riðill 2
18:00 Kría-Afríka (Vivaldivöllurinn)
Lengjubikar kvenna - A-deild, riðill 1
18:00 Selfoss-FH (JÁVERK-völlurinn)
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 Grótta-Fylkir (Vivaldivöllurinn)
Athugasemdir