banner
fös 27. júlí 2018 14:20
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Elísabet: Kona getur ţjálfađ karlaliđ ef hún er hćf í starfiđ
Ţćttirnir Heimebane hafa vakiđ mikla athygli
watermark Elísabet Gunnarsdóttir.
Elísabet Gunnarsdóttir.
Mynd: Kristianstad
watermark Elísabet varđ fjórum sinnum Íslandsmeistari međ Vals.
Elísabet varđ fjórum sinnum Íslandsmeistari međ Vals.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Elísabet var ţjálfari ársins í Svíţjóđ í fyrra.
Elísabet var ţjálfari ársins í Svíţjóđ í fyrra.
Mynd: Fotball Gala
watermark Ane Dahl Torp og John Carew leika ađalhlutverkin í Heimebane.
Ane Dahl Torp og John Carew leika ađalhlutverkin í Heimebane.
Mynd: NRK
watermark „Mér finnst ţetta mjög skemmtilegir ţćttir. Ég tel ađ kona geti ţjálfađ karlaliđ svo lengi sem hún hćf í starfiđ.
„Mér finnst ţetta mjög skemmtilegir ţćttir. Ég tel ađ kona geti ţjálfađ karlaliđ svo lengi sem hún hćf í starfiđ.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Bojana er eina konan sem ţjálfar í Pepsi-deild kvenna.
Bojana er eina konan sem ţjálfar í Pepsi-deild kvenna.
Mynd: Fótbolti.net - Eyjólfur Garđarsson
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Ţćttirnir Heimebane eđa Heimavöllur eins og ţeir heita á íslensku hafa notiđ mikilla vinsćlda síđustu vikur. Ţetta eru norskir sjónvarpsţćttir sem sýndir eru á RÚV og fjalla um Helenu Mikkelsen, metnađarfullan fótboltaţjálfara sem fćr tilbođ um ađ taka viđ liđinu Varg í úrvalsdeild karla í Noregi.

Helena hafđi veriđ ađ ţjálfa kvennaliđ í Ţrándheimi og var á barmi ţess ađ koma liđinu í úrslitaleik Meistaradeildarinnar ţegar hún fćr tilbođiđ frá Varg.

Henni er fyrst bođiđ ađstođarţjálfarastarfiđ hjá Varg en ţađ tekur hún ekki í mál og krefst ţess ađ fá ađalţjálfarastarfiđ. Ţessi beiđni hennar er ekki tekin alvarlega í fyrstu en svo fćr hún símhringingu og henni er bođiđ ađalţjálfarastarfiđ og verđur ţar međ fyrsta konan til ađ ţjálfa í úrvalsdeild karla í Noregi.

Ţetta er erfitt starf fyrir Helenu, erfitt fyrir hana ađ fá leikmennina í liđinu til ađ vinna međ sér, erfitt ađ fá stuđningsmennina á sitt band en hún sýnir mikla ţrautseigju í sínu starfi.

Auđvitađ eru ţetta bara sjónvarpsţćttir en segja má ađ ţessir ţćttir hafi opnađ augu fólks ađ einhverju leyti.

Elísabet Gunnarsdóttir er ein af fremstu fótboltaţjálfurum Íslands og hefur náđ frábćrum árangri, bćđi međ Val hér heima og Kristianstad út í Svíţjóđ. Elísabet ţjálfađi Val frá 2003 til 2008 og varđ Íslandsmeistari fjórum sinnum og bikarmeistari einu sinni. Hún hefur ţjálfađ Kristianstad í rétt tćp 10 ár núna og náđ frábćrum árangri. Hún hefur komiđ Kristianstad í efri hlutann í sterkri deild í Svíţjóđ. Í fyrra var hún ţjálfari ársins.

Eftir tímabiliđ í fyrra talađi Elísabet um ţađ ađ hún vildi fara međ Kristianstad í toppbaráttu. Ţegar ţessi frétt er skrifuđ er Kristianstad fimm stigum frá toppnum.

„Mér finnst liđiđ hafa veriđ ađ spila mjög vel og viđ höfum hangiđ vel í toppliđunum. Varnarleikur liđsins hefur veriđ frábćr en viđ mćttum alveg skora fleiri mörk," segir Elísabet viđ Fótbolta.net er hún er spurđ út í tímabiliđ hingađ til, en hún viđurkennir ađ hafa á síđustu árum hugsađ sér til hreyfinga - hún hafi ţó aldrei fariđ í viđrćđur viđ annađ félag.

„Já 10 ár er langur tími hjá sama félaginu. Ég hef tengst félaginu og fólkinu í bćnum sterkum böndum og hef séđ framfarir í félaginu á mínum tíma sem hefur fengiđ mig til ţess ađ vilja halda áfram ár eftir ár."

„Ég hef hugsađ mér till hreyfinga á ţessum tíma en ţađ hefur aldrei fariđ svo langt ađ ég hafi sest niđur til viđrćđna viđ annađ félag," segir Elísabet.

„Mjög skemmtilegir ţćttir"
Elísabet var sérfrćđingur í HM-stofunni á RÚV í kringum Heimsmeistaramótiđ í Rússlandi og stóđ sig ţar međ mikilli prýđi.

Í kjölfariđ henti Ţorkell Gunnar Sigurbjörnsson, íţróttafréttamađur á RÚV, fram pćlingum sínum á Twitter um ađ liđ í Pepsi-deild karla ćttu ađ skođa ađ ráđa Elísabetu.

Ţorkell minnist á ţćttina Heimebane í tísti sínu en hvađ finnst Elísabetu um ţessa ţćtti og ţetta málefni, ađ kona ţjálfi karlaliđ?

„Mér finnst ţetta mjög skemmtilegir ţćttir. Ég tel ađ kona geti ţjálfađ karlaliđ svo lengi sem hún hćf í starfiđ."

„Ţetta snýst samt um svo margt meira en bara ađalţjálfarann (konu eđa mann). Samsetningin af starfsliđinu í kringum knattspyrnuliđ er ótrúlega mikilvćg. Ég held ađ fleiri liđ í karlaboltanum ćttu ađ minnsta kosti ađ íhuga ađ taka inn konur i ţjálfaraliđiđ. Ég tel ađ blanda af réttu fólki af báđum kynjum getiđ veriđ lykilinn ađ árangri."

Elísabet er ţví nćst spurđ hvort hún geti hugsađ sér ađ ţjálfa karlaliđ í framtíđinni.

„Ţađ er ekki útilokađ ađ ég myndi skođa ţađ ađ starfa innan karlafótboltans ef ţađ vćri í bođi á réttum tíma. En sama skapi ekkert sem ég hef "high-lightađ” á markmiđalistanum."

„Er ţörf á ađ gera eitthvađ?"
Ađeins ein kona er ađ ţjálfa í Pepsi-deild kvenna í dag (Bojana Besic hjá KR). Ţetta er auđvitađ áhyggjuefni en Elísabet segir ađ ţađ sé ekki endilega ţörf á ađ gera eitthvađ sérstakt.

„Er ţörf á ađ gera eitthvađ? Konur eiga jafnmikinn möguleika á ţví ađ mennta sig sem knattspyrnuţjálfarar eins og karlar. Ţćr eiga einnig jafnmikinn möguleika á ađ sćkja um störf viđ ţjálfun eins og karlar. En ţví miđur held ég bara ađ of fáar konur sem hafi áhuga á ţessu starfi ţ.e.a.s meistarflokksstarfi á hćsta stigi. Ţađ er mikiđ áreiti sem fylgir starfinu og ţetta er mikil vinna, kvöld, helgar og oft langir vinnudagar," segir Elísabet.

„Í samtölum mínum viđ konur sem hafa hćtt ţjálfun eđa ekki tekiđ skrefiđ upp í meistaraflokk frá yngri flokkum segja níu af 10 ađ ţetta sé of mikil vinna og of löng leiđ ađ vel launuđu starfi. Ég held samt sem áđur ađ leiđin sé jafnlöng hjá mönnum i sömu starfsgrein, en viđ konur eigum samt ekki möguleika á sömu launum ţegar ţađ kemur ađ “stóru” störfunum."

„Svo til baka til spurningarinnar ţá snýst ţetta um ađ leggja hart ađ sér til ađ ná árangri."

„Síđustu árin sem ég ţjálfađi Val áđur en ég flutti til Svíţjóđar hafđi ég ţađ mjög gott og mér fannst ég metin ađ mínum verđleikum hjá félaginu og mér var bođin betri og betri samningur frá ári til árs og ţađ var auđvitađ lika tengt árangri. Ţjálfarar sem vinna af ástríđu og ná árangri fá atvinnutilbođ og svo er ákvörđunin í eigin höndum hvort mađur tekur starfiđ eđa ekki, sama hvort ţjálfarinn er mađur eđa kona," sagđi Elísabet ađ lokum.

Framundan er hörđ barátta hjá Elísabetu og stöllum hennar í Kristianstad og spennandi verđur ađ fylgjast međ ţví hvort liđiđ geti jafnvel barist um titilinn.

Sćnska úrvalsdeildin hefur veriđ í fríi síđasta mánuđinn en hún snýr aftur 5. ágúst og ţá mćtir Kristianstad liđi Djurgĺrden í Íslendingaslag. Međ Djurgĺrden spila Guđbjörg Gunnarsdóttir og Ingibjörg Sigurđardóttir, en í Kristianstad spilar Sif Atladóttir ásamt ţví ađ Björn Sigurbjörnsson er ađstođarţjálfari Elísabetar.

Hér ađ neđan er stikla úr ţáttunum Heimebane.


Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 08. júlí 09:11
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | ţri 16. júní 12:15
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | sun 07. júní 12:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 12. maí 11:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 06. maí 18:44
Ţórir Hákonarson
Ţórir Hákonarson | mán 04. maí 09:15
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | lau 25. apríl 12:15
föstudagur 7. ágúst
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Augnablik
Víkingsvöllur
2. deild kvenna
19:15 Hamar-Grindavík
Grýluvöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 GG-ÍH
Grindavíkurvöllur
20:00 Vatnaliljur-Uppsveitir
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - B-riđill
19:00 SR-Snćfell
Ţróttarvöllur
20:00 Björninn-Álafoss
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
19:00 Hvíti riddarinn-Kría
Fagverksvöllurinn Varmá
19:30 KB-Smári
Domusnovavöllurinn
laugardagur 8. ágúst
Lengjudeild karla
14:00 Ţróttur R.-Afturelding
Eimskipsvöllurinn
14:00 ÍBV-Leiknir F.
Hásteinsvöllur
14:00 Ţór-Víkingur Ó.
Ţórsvöllur
16:00 Keflavík-Fram
Nettóvöllurinn
18:00 Grindavík-Leiknir R.
Grindavíkurvöllur
2. deild karla
13:00 Kári-Haukar
Akraneshöllin
14:00 ÍR-Ţróttur V.
Hertz völlurinn
14:00 Dalvík/Reynir-Völsungur
Dalvíkurvöllur
14:00 KF-Kórdrengir
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Njarđvík-Fjarđabyggđ
Rafholtsvöllurinn
3. deild karla
14:00 KFG-Álftanes
Samsungvöllurinn
14:00 Augnablik-Elliđi
Fagrilundur - gervigras
14:00 Reynir S.-Tindastóll
BLUE-völlurinn
14:00 Höttur/Huginn-Ćgir
Vilhjálmsvöllur
14:00 Einherji-KV
Vopnafjarđarvöllur
Lengjudeild kvenna
16:00 Haukar-Völsungur
Ásvellir
2. deild kvenna
14:00 Fram-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Framvöllur
16:15 Hamrarnir-Sindri
Boginn
4. deild karla - A-riđill
17:00 KFS-Afríka
Týsvöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Kormákur/Hvöt-Stokkseyri
Hvammstangavöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Samherjar-Ísbjörninn
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:30 Hörđur Í.-Mídas
Skeiđisvöllur
Rússland - Efsta deild
13:00 Khimki - CSKA
15:30 Tambov - Rostov
sunnudagur 9. ágúst
Pepsi Max-deild karla
17:00 Víkingur R.-KA
Víkingsvöllur
19:15 HK-KR
Kórinn
19:15 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
19:15 Stjarnan-Fjölnir
Samsungvöllurinn
19:15 Valur-Grótta
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Magni
Olísvöllurinn
3. deild karla
14:00 Vćngir Júpiters-Sindri
Fjölnisvöllur - Gervigras
2. deild kvenna
13:00 Álftanes-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Bessastađavöllur
Rússland - Efsta deild
14:00 Ufa - FK Krasnodar
16:00 Arsenal T - Akhmat Groznyi
17:00 Spartak - Sochi
mánudagur 10. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
2. deild karla
19:15 Víđir-Selfoss
Nesfisk-völlurinn
Rússland - Efsta deild
14:00 Ural - Dinamo
ţriđjudagur 11. ágúst
Lengjudeild kvenna
20:00 Augnablik-Grótta
Kópavogsvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 KFB-Skallagrímur
Bessastađavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KH-Árborg
Valsvöllur
Rússland - Efsta deild
15:00 Rotor - Zenit
17:00 Rubin - Lokomotiv
miđvikudagur 12. ágúst
3. deild karla
19:00 Álftanes-Vćngir Júpiters
Bessastađavöllur
19:00 Tindastóll-Einherji
Sauđárkróksvöllur
19:00 Sindri-Höttur/Huginn
Sindravellir
19:00 Ćgir-Reynir S.
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 KV-Augnablik
KR-völlur
20:00 Elliđi-KFG
Fylkisvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Fjölnir-Víkingur R.
Extra völlurinn
19:15 Völsungur-Tindastóll
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
19:15 Grindavík-HK
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
18:00 KM-Samherjar
KR-völlur
19:00 Ísbjörninn-Berserkir
Kórinn - Gervigras
20:00 KÁ-Hamar
Ásvellir
fimmtudagur 13. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 KR-FH
Meistaravellir
19:15 Stjarnan-Grótta
Samsungvöllurinn
2. deild kvenna
19:00 Álftanes-Hamar
Bessastađavöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 Ýmir-GG
Versalavöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 Álafoss-SR
Tungubakkavöllur
19:00 Stokkseyri-Björninn
Stokkseyrarvöllur
föstudagur 14. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 HK-Fjölnir
Kórinn
Lengjudeild karla
18:00 Fram-ÍBV
Framvöllur
19:15 Víkingur Ó.-Ţróttur R.
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
18:00 Fjarđabyggđ-KF
Eskjuvöllur
19:00 Ţróttur V.-Víđir
Vogaídýfuvöllur
19:15 Haukar-Njarđvík
Ásvellir
19:15 Kórdrengir-ÍR
Framvöllur
2. deild kvenna
19:00 Sindri-ÍR
Sindravellir
4. deild karla - D-riđill
20:00 Mídas-Hvíti riddarinn
Víkingsvöllur
20:00 Smári-Árborg
Fagrilundur - gervigras
20:00 Kría-KB
Vivaldivöllurinn
Rússland - Efsta deild
13:00 Spartak - Akhmat Groznyi
13:00 Sochi - Khimki
13:00 Arsenal T - Ufa
laugardagur 15. ágúst
Pepsi Max-deild karla
16:00 ÍA-Fylkir
Norđurálsvöllurinn
16:00 Valur-KA
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Leiknir F.-Grindavík
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Afturelding-Vestri
Fagverksvöllurinn Varmá
16:00 Magni-Keflavík
Grenivíkurvöllur
16:00 Leiknir R.-Ţór
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
16:00 Völsungur-Kári
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Selfoss-Dalvík/Reynir
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
15:00 Fram-Hamrarnir
Framvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 ÍH-KFS
Skessan
14:00 Uppsveitir-Léttir
Flúđavöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 Snćfell-KFR
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 KH-Hörđur Í.
Valsvöllur
Rússland - Efsta deild
13:00 Lokomotiv - FK Krasnodar
13:00 CSKA - Tambov
13:00 Dinamo - Rotor
13:00 Rubin - Ural
13:00 Rostov - Zenit
sunnudagur 16. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 Víkingur R.-Breiđablik
Víkingsvöllur
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Selfoss-Fylkir
JÁVERK-völlurinn
14:00 KR-Valur
Meistaravellir
14:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
16:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsungvöllurinn
16:00 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
3. deild karla
14:00 Einherji-Augnablik
Vopnafjarđarvöllur
14:00 KFG-Sindri
Samsungvöllurinn
16:00 Höttur/Huginn-Tindastóll
Vilhjálmsvöllur
Lengjudeild kvenna
16:00 Tindastóll-Afturelding
Sauđárkróksvöllur
16:00 Keflavík-Völsungur
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Grindavík-Hamrarnir
Grindavíkurvöllur
16:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-ÍR
Fjarđabyggđarhöllin
4. deild karla - A-riđill
16:00 Afríka-Vatnaliljur
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Samherjar-KFB
Hrafnagilsvöllur
mánudagur 17. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
3. deild karla
18:30 Reynir S.-KV
BLUE-völlurinn
20:00 Elliđi-Álftanes
Fylkisvöllur
20:00 Vćngir Júpiters-Ćgir
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjudeild kvenna
18:00 Fjölnir-Grótta
Extra völlurinn
18:00 ÍA-Víkingur R.
Norđurálsvöllurinn
20:00 Augnablik-Haukar
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
18:30 Hamar-HK
Grýluvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Skallagrímur-KÁ
Skallagrímsvöllur
ţriđjudagur 18. ágúst
2. deild karla
18:00 Víđir-KF
Nesfisk-völlurinn
18:00 ÍR-Fjarđabyggđ
Hertz völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 ÍH-GG
Skessan
4. deild karla - C-riđill
18:30 Hamar-Berserkir
Grýluvöllur
Rússland - Efsta deild
13:00 FK Krasnodar - Arsenal T
13:00 Tambov - Khimki
13:00 Sochi - Rubin
miđvikudagur 19. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Breiđablik-Ţór/KA
Kópavogsvöllur
18:00 Fylkir-ÍBV
Würth völlurinn
19:15 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
Lengjudeild karla
18:00 Keflavík-Víkingur Ó.
Nettóvöllurinn
18:00 Ţór-Leiknir F.
Ţórsvöllur
18:00 Fram-Magni
Framvöllur
18:00 Vestri-Leiknir R.
Olísvöllurinn
18:15 ÍBV-Afturelding
Hásteinsvöllur
19:15 Ţróttur R.-Grindavík
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
18:00 Haukar-Völsungur
Ásvellir
18:00 Njarđvík-Selfoss
Rafholtsvöllurinn
18:00 Dalvík/Reynir-Kórdrengir
Dalvíkurvöllur
19:15 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
Rússland - Efsta deild
13:00 Zenit - CSKA
13:00 Dinamo - Rostov
13:00 Akhmat Groznyi - Rotor
13:00 Ural - Lokomotiv
13:00 Ufa - Spartak
fimmtudagur 20. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 Fjölnir-Víkingur R.
Extra völlurinn
4. deild karla - B-riđill
18:00 KFR-Álafoss
SS-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-Ísbjörninn
KR-völlur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Hvíti riddarinn
Domusnovavöllurinn
20:00 KH-Mídas
Valsvöllur
föstudagur 21. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-ÍA
Greifavöllurinn
19:15 Grótta-Breiđablik
Vivaldivöllurinn
19:15 Fylkir-Stjarnan
Würth völlurinn
3. deild karla
18:00 Ćgir-KFG
Ţorlákshafnarvöllur
18:00 Augnablik-Reynir S.
Fagrilundur - gervigras
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Afturelding
Víkingsvöllur
19:15 Haukar-Fjölnir
Ásvellir
2. deild kvenna
19:15 ÍR-Fram
Hertz völlurinn
4. deild karla - A-riđill
18:30 Afríka-Uppsveitir
Leikv. óákveđinn
18:30 GG-Léttir
Grindavíkurvöllur
20:00 Vatnaliljur-ÍH
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - B-riđill
18:00 SR-Björninn
Ţróttarvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Árborg-Kría
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 22. ágúst
Pepsi Max-deild karla
14:00 FH-HK
Kaplakrikavöllur
16:00 KR-Valur
Meistaravellir
Lengjudeild karla
13:30 Leiknir F.-Fram
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Magni-ÍBV
Grenivíkurvöllur
16:00 Vestri-Víkingur Ó.
Olísvöllurinn
16:00 Afturelding-Keflavík
Fagverksvöllurinn Varmá
16:00 Grindavík-Ţór
Grindavíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Einherji-Elliđi
Vopnafjarđarvöllur
14:00 KV-Höttur/Huginn
KR-völlur
16:00 Tindastóll-Vćngir Júpiters
Sauđárkróksvöllur
16:30 Sindri-Álftanes
Sindravellir
Lengjudeild kvenna
13:00 Grótta-ÍA
Vivaldivöllurinn
16:00 Völsungur-Augnablik
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-HK
Boginn
14:00 Álftanes-Sindri
Bessastađavöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 KFS-Ýmir
Týsvöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Kormákur/Hvöt-Snćfell
Blönduósvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 KÁ-Samherjar
Ásvellir
4. deild karla - D-riđill
12:00 Hörđur Í.-Smári
Olísvöllurinn
Rússland - Efsta deild
13:00 Ural - FK Krasnodar
13:00 Rotor - Sochi
13:00 CSKA - Rubin
13:00 Zenit - Tambov
13:00 Arsenal T - Dinamo
13:00 Khimki - Akhmat Groznyi
sunnudagur 23. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
16:00 ÍBV-Ţór/KA
Hásteinsvöllur
Lengjudeild karla
16:00 Leiknir R.-Ţróttur R.
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
14:00 Selfoss-Kári
JÁVERK-völlurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Haukar
Eskjuvöllur
14:00 Kórdrengir-Víđir
Framvöllur
16:00 Völsungur-Njarđvík
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Ţróttur V.-Dalvík/Reynir
Vogaídýfuvöllur
16:00 KF-ÍR
Ólafsfjarđarvöllur
Lengjudeild kvenna
16:00 Keflavík-Tindastóll
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Grindavík
Vilhjálmsvöllur
Rússland - Efsta deild
13:00 Spartak - Lokomotiv
13:00 Ufa - Rostov
mánudagur 24. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
19:15 Breiđablik-Selfoss
Kópavogsvöllur
19:15 Fylkir-KR
Würth völlurinn
19:15 Valur-Ţróttur R.
Origo völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Björninn-KFR
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-Hamar
Kórinn - Gervigras
ţriđjudagur 25. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 Stjarnan-KA
Samsungvöllurinn
19:15 Fylkir-Fjölnir
Würth völlurinn
4. deild karla - B-riđill
18:00 Stokkseyri-SR
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 KM-KFB
KR-völlur
19:00 Berserkir-Skallagrímur
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
18:00 Hvíti riddarinn-Árborg
Fagverksvöllurinn Varmá
20:00 Smári-KH
Fagrilundur - gervigras
Rússland - Efsta deild
13:00 Tambov - Sochi
13:00 Arsenal T - Khimki
miđvikudagur 26. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 ÍA-Valur
Norđurálsvöllurinn
19:15 HK-Grótta
Kórinn
4. deild karla - A-riđill
18:00 Léttir-KFS
Hertz völlurinn
18:00 Ýmir-Vatnaliljur
Versalavöllur
18:00 Uppsveitir-GG
Flúđavöllur
20:00 ÍH-Afríka
Skessan
4. deild karla - B-riđill
18:00 Álafoss-Kormákur/Hvöt
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Mídas-KB
Víkingsvöllur
Rússland - Efsta deild
13:00 Dinamo - Zenit
13:00 FK Krasnodar - CSKA
13:00 Rostov - Ural
13:00 Rotor - Spartak
13:00 Rubin - Ufa
13:00 Lokomotiv - Akhmat Groznyi
fimmtudagur 27. ágúst
Lengjudeild kvenna
18:00 ÍA-Haukar
Norđurálsvöllurinn
19:15 Afturelding-Grótta
Fagverksvöllurinn Varmá
20:00 Augnablik-Keflavík
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
19:15 Grindavík-ÍR
Grindavíkurvöllur
19:15 Fram-Álftanes
Framvöllur
föstudagur 28. ágúst
Lengjudeild karla
18:00 Leiknir R.-Keflavík
Domusnovavöllurinn
19:15 Afturelding-Fram
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
18:00 Njarđvík-Kórdrengir
Rafholtsvöllurinn
19:15 Haukar-Ţróttur V.
Ásvellir
3. deild karla
18:00 Álftanes-Ćgir
Bessastađavöllur
20:00 Vćngir Júpiters-KV
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjudeild kvenna
18:00 Fjölnir-Völsungur
Extra völlurinn
19:15 Tindastóll-Víkingur R.
Sauđárkróksvöllur
laugardagur 29. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Stjarnan-ÍBV
Samsungvöllurinn
14:00 Selfoss-FH
JÁVERK-völlurinn
14:00 Ţróttur R.-Fylkir
Eimskipsvöllurinn
14:00 KR-Breiđablik
Meistaravellir
17:15 Ţór/KA-Valur
Ţórsvöllur
Lengjudeild karla
14:00 Víkingur Ó.-ÍBV
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Ţór-Ţróttur R.
Ţórsvöllur
14:00 Grindavík-Vestri
Grindavíkurvöllur
16:00 Leiknir F.-Magni
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla
14:00 Víđir-Fjarđabyggđ
Nesfisk-völlurinn
16:00 Kári-KF
Akraneshöllin
16:00 Dalvík/Reynir-ÍR
Dalvíkurvöllur
16:00 Völsungur-Selfoss
Vodafonevöllurinn Húsavík
3. deild karla
13:00 Reynir S.-Einherji
BLUE-völlurinn
14:00 Höttur/Huginn-Augnablik
Vilhjálmsvöllur
14:00 Elliđi-Sindri
Fylkisvöllur
16:00 KFG-Tindastóll
Samsungvöllurinn
2. deild kvenna
13:00 HK-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Kórinn
16:00 Hamrarnir-Hamar
Boginn
4. deild karla - C-riđill
14:00 Skallagrímur-Hamar
Skallagrímsvöllur
14:00 KFB-Ísbjörninn
Bessastađavöllur
14:00 KM-KÁ
KR-völlur
16:00 Samherjar-Berserkir
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 KH-Kría
Valsvöllur
14:00 Hörđur Í.-Hvíti riddarinn
Olísvöllurinn
Rússland - Efsta deild
13:00 Khimki - Rotor
13:00 Spartak - Arsenal T
13:00 Rubin - Tambov
sunnudagur 30. ágúst
Pepsi Max-deild karla
14:00 KR-ÍA
Meistaravellir
14:00 KA-Stjarnan
Greifavöllurinn
17:00 FH-Víkingur R.
Kaplakrikavöllur
17:00 Fjölnir-Breiđablik
Extra völlurinn
19:15 Grótta-Fylkir
Vivaldivöllurinn
19:15 Valur-HK
Origo völlurinn
4. deild karla - A-riđill
13:00 Vatnaliljur-Léttir
Fagrilundur - gervigras
14:00 ÍH-Uppsveitir
Skessan
14:00 KFS-GG
Týsvöllur
16:00 Afríka-Ýmir
Bessastađavöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Snćfell-Stokkseyri
Stykkishólmsvöllur
16:00 Björninn-Kormákur/Hvöt
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
14:00 Árborg-KB
JÁVERK-völlurinn
16:00 Smári-Mídas
Fagrilundur - gervigras
Rússland - Efsta deild
13:00 Sochi - Ural
13:00 FK Krasnodar - Rostov
13:00 Akhmat Groznyi - CSKA
13:00 Lokomotiv - Zenit
13:00 Ufa - Dinamo
mánudagur 31. ágúst
2. deild kvenna
18:00 Álftanes-Grindavík
Bessastađavöllur
4. deild karla - B-riđill
18:00 KFR-SR
SS-völlurinn
ţriđjudagur 1. september
2. deild karla
17:30 Ţróttur V.-Njarđvík
Vogaídýfuvöllur
19:15 Kórdrengir-Kári
Framvöllur
3. deild karla
17:15 Einherji-Höttur/Huginn
Vopnafjarđarvöllur
17:30 Ćgir-Sindri
Ţorlákshafnarvöllur
17:30 Reynir S.-Elliđi
BLUE-völlurinn
17:30 Augnablik-Vćngir Júpiters
Fagrilundur - gervigras
19:00 Tindastóll-Álftanes
Sauđárkróksvöllur
Lengjudeild kvenna
17:30 Völsungur-ÍA
Vodafonevöllurinn Húsavík
19:15 Haukar-Afturelding
Ásvellir
2. deild kvenna
17:30 ÍR-HK
Hertz völlurinn
miđvikudagur 2. september
Lengjudeild karla
17:30 ÍBV-Leiknir R.
Hásteinsvöllur
17:30 Keflavík-Grindavík
Nettóvöllurinn
17:30 Magni-Afturelding
Grenivíkurvöllur
17:30 Vestri-Ţór
Olísvöllurinn
19:15 Fram-Víkingur Ó.
Framvöllur
19:15 Ţróttur R.-Leiknir F.
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
17:30 Fjarđabyggđ-Völsungur
Eskjuvöllur
17:30 KF-Dalvík/Reynir
Ólafsfjarđarvöllur
17:30 ÍR-Víđir
Hertz völlurinn
17:30 Selfoss-Haukar
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
20:00 KV-KFG
KR-völlur
Lengjudeild kvenna
19:15 Grótta-Víkingur R.
Vivaldivöllurinn
2. deild kvenna
17:30 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Hamrarnir
Fjarđabyggđarhöllin
17:30 Sindri-Hamar
Sindravellir
fimmtudagur 3. september
Lengjudeild kvenna
17:30 Keflavík-Fjölnir
Nettóvöllurinn
19:15 Augnablik-Tindastóll
Kópavogsvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kría-Smári
Vivaldivöllurinn
föstudagur 4. september
4. deild karla - A-riđill
17:30 Ýmir-ÍH
Versalavöllur
17:30 Uppsveitir-KFS
Flúđavöllur
17:30 GG-Vatnaliljur
Grindavíkurvöllur
20:00 Léttir-Afríka
Hertz völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Kormákur/Hvöt
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Hörđur Í.
Domusnovavöllurinn
20:00 Mídas-Árborg
Víkingsvöllur
laugardagur 5. september
2. deild karla
12:00 Ţróttur V.-Völsungur
Vogaídýfuvöllur
4. deild karla - B-riđill
12:00 Stokkseyri-KFR
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - C-riđill
12:00 Berserkir-KM
Víkingsvöllur
12:00 KÁ-KFB
Ásvellir
12:00 Ísbjörninn-Skallagrímur
Kórinn - Gervigras
12:00 Hamar-Samherjar
Grýluvöllur
4. deild karla - D-riđill
12:00 Hvíti riddarinn-KH
Fagverksvöllurinn Varmá
sunnudagur 6. september
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 FH-KR
Kaplakrikavöllur
14:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
16:00 Fylkir-Ţór/KA
Würth völlurinn
16:00 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Leiknir F.-Afturelding
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Ţróttur R.-Vestri
Eimskipsvöllurinn
16:00 Leiknir R.-Fram
Domusnovavöllurinn
16:00 Víkingur Ó.-Magni
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Selfoss
Eskjuvöllur
16:00 ÍR-Kári
Hertz völlurinn
16:00 Víđir-Dalvík/Reynir
Nesfisk-völlurinn
16:00 KF-Njarđvík
Ólafsfjarđarvöllur
3. deild karla
14:00 Sindri-Tindastóll
Sindravellir
14:00 Vćngir Júpiters-Einherji
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Höttur/Huginn-Reynir S.
Vilhjálmsvöllur
14:00 Álftanes-KV
Bessastađavöllur
Lengjudeild kvenna
16:00 Fjölnir-Augnablik
Extra völlurinn
16:00 Tindastóll-Grótta
Sauđárkróksvöllur
16:00 ÍA-Keflavík
Norđurálsvöllurinn
16:00 Afturelding-Völsungur
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild kvenna
13:30 Hamar-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Grýluvöllur
14:00 Fram-Sindri
Framvöllur
16:15 Hamrarnir-ÍR
Boginn
4. deild karla - B-riđill
13:00 Álafoss-Snćfell
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
13:00 Kría-Hörđur Í.
Vivaldivöllurinn
mánudagur 7. september
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Breiđablik
Eimskipsvöllurinn
Lengjudeild karla
17:30 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
17:30 Ţór-Keflavík
Ţórsvöllur
2. deild karla
19:15 Kórdrengir-Haukar
Framvöllur
3. deild karla
20:00 KFG-Augnablik
Samsungvöllurinn
20:00 Elliđi-Ćgir
Fylkisvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Haukar
Víkingsvöllur
2. deild kvenna
19:15 HK-Álftanes
Kórinn
miđvikudagur 9. september
Pepsi-Max deild kvenna
17:00 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
fimmtudagur 10. september
2. deild kvenna
19:15 Fram-Hamar
Framvöllur
föstudagur 11. september
Lengjudeild karla
19:15 Fram-Grindavík
Framvöllur
19:15 Afturelding-Víkingur Ó.
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjudeild kvenna
20:00 Augnablik-ÍA
Kópavogsvöllur
laugardagur 12. september
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 KR-Selfoss
Meistaravellir
14:00 Ţór/KA-Breiđablik
Ţórsvöllur
Lengjudeild karla
14:00 ÍBV-Ţór
Hásteinsvöllur
15:00 Vestri-Leiknir F.
Olísvöllurinn
16:00 Keflavík-Ţróttur R.
Nettóvöllurinn
16:00 Magni-Leiknir R.
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
13:00 Völsungur-Kórdrengir
Vodafonevöllurinn Húsavík
14:00 Selfoss-Ţróttur V.
JÁVERK-völlurinn
14:00 Njarđvík-ÍR
Rafholtsvöllurinn
14:00 Víđir-Kári
Nesfisk-völlurinn
16:00 Haukar-KF
Ásvellir
16:00 Dalvík/Reynir-Fjarđabyggđ
Dalvíkurvöllur
3. deild karla
13:00 Augnablik-Álftanes
Fagrilundur - gervigras
13:00 Elliđi-Höttur/Huginn
Fylkisvöllur
14:00 Reynir S.-Vćngir Júpiters
BLUE-völlurinn
14:00 KV-Sindri
KR-völlur
14:00 Einherji-KFG
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Tindastóll-Ćgir
Sauđárkróksvöllur
Lengjudeild kvenna
12:00 Haukar-Grótta
Ásvellir
14:00 Fjölnir-Tindastóll
Extra völlurinn
16:30 Völsungur-Víkingur R.
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
14:00 ÍR-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Hertz völlurinn
16:00 Álftanes-Hamrarnir
Bessastađavöllur
16:00 Sindri-Grindavík
Sindravellir
sunnudagur 13. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 KR-Stjarnan
Meistaravellir
16:00 KA-Fylkir
Greifavöllurinn
16:30 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
20:00 Valur-Víkingur R.
Origo völlurinn
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 ÍBV-Fylkir
Hásteinsvöllur
17:00 Stjarnan-Valur
Samsungvöllurinn
19:15 Ţróttur R.-FH
Eimskipsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 Keflavík-Afturelding
Nettóvöllurinn
Rússland - Efsta deild
13:00 Ural - Khimki
13:00 Rotor - FK Krasnodar
13:00 Tambov - Ufa
13:00 Dinamo - Rubin
13:00 CSKA - Spartak
13:00 Akhmat Groznyi - Sochi
13:00 Rostov - Lokomotiv
13:00 Zenit - Arsenal T
mánudagur 14. september
Pepsi Max-deild karla
19:15 HK-ÍA
Kórinn
19:15 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
miđvikudagur 16. september
2. deild karla
16:00 Fjarđabyggđ-Ţróttur V.
Eskjuvöllur
17:00 KF-Völsungur
Ólafsfjarđarvöllur
17:00 Víđir-Njarđvík
Nesfisk-völlurinn
17:00 ÍR-Haukar
Hertz völlurinn
17:00 Dalvík/Reynir-Kári
Dalvíkurvöllur
19:15 Kórdrengir-Selfoss
Framvöllur
fimmtudagur 17. september
Lengjudeild kvenna
19:15 Afturelding-Augnablik
Fagverksvöllurinn Varmá
föstudagur 18. september
Lengjudeild karla
18:00 Leiknir R.-Afturelding
Domusnovavöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Keflavík
Víkingsvöllur
laugardagur 19. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 Fjölnir-KA
Extra völlurinn
17:00 Stjarnan-Valur
Samsungvöllurinn
Lengjudeild karla
14:00 Leiknir F.-Víkingur Ó.
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Vestri-Keflavík
Olísvöllurinn
16:00 Ţór-Fram
Ţórsvöllur
16:00 Grindavík-Magni
Grindavíkurvöllur
16:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
3. deild karla
13:00 Vćngir Júpiters-Höttur/Huginn
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Ćgir-KV
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 KFG-Reynir S.
Samsungvöllurinn
14:00 Álftanes-Einherji
Bessastađavöllur
16:00 Elliđi-Tindastóll
Fylkisvöllur
16:00 Sindri-Augnablik
Sindravellir
Lengjudeild kvenna
14:00 ÍA-Fjölnir
Norđurálsvöllurinn
16:00 Grótta-Völsungur
Vivaldivöllurinn
16:00 Tindastóll-Haukar
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
14:00 HK-Sindri
Kórinn
18:00 Hamar-ÍR
Grýluvöllur
sunnudagur 20. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 ÍA-Grótta
Norđurálsvöllurinn
17:00 Fylkir-FH
Würth völlurinn
19:15 Víkingur R.-HK
Víkingsvöllur
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
2. deild karla
14:00 Haukar-Víđir
Ásvellir
14:00 Ţróttur V.-Kórdrengir
Vogaídýfuvöllur
14:00 Kári-Fjarđabyggđ
Akraneshöllin
16:00 Völsungur-ÍR
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Selfoss-KF
JÁVERK-völlurinn
16:00 Njarđvík-Dalvík/Reynir
Rafholtsvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Grindavík-Fram
Grindavíkurvöllur
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Álftanes
Fjarđabyggđarhöllin
Rússland - Efsta deild
13:00 FK Krasnodar - Khimki
13:00 Rostov - Rotor
13:00 Ural - Zenit
13:00 Ufa - CSKA
13:00 Arsenal T - Sochi
13:00 Rubin - Spartak
13:00 Lokomotiv - Tambov
13:00 Dinamo - Akhmat Groznyi
ţriđjudagur 22. september
3. deild karla
16:15 Einherji-Sindri
Vopnafjarđarvöllur
16:15 Höttur/Huginn-KFG
Vilhjálmsvöllur
16:30 Augnablik-Ćgir
Fagrilundur - gervigras
16:30 Reynir S.-Álftanes
BLUE-völlurinn
19:00 KV-Tindastóll
KR-völlur
20:00 Vćngir Júpiters-Elliđi
Fjölnisvöllur - Gervigras
miđvikudagur 23. september
Lengjudeild karla
16:00 Vestri-Fram
Olísvöllurinn
16:30 Keflavík-ÍBV
Nettóvöllurinn
16:30 Ţór-Afturelding
Ţórsvöllur
16:30 Grindavík-Víkingur Ó.
Grindavíkurvöllur
17:00 Leiknir F.-Leiknir R.
Fjarđabyggđarhöllin
18:00 Ţróttur R.-Magni
Eimskipsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
16:30 ÍA-Afturelding
Norđurálsvöllurinn
19:15 Augnablik-Völsungur
Kópavogsvöllur
fimmtudagur 24. september
Pepsi Max-deild karla
18:00 Breiđablik-KA
Smárinn
19:15 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
19:15 Stjarnan-FH
Samsungvöllurinn
Lengjudeild kvenna
16:30 Keflavík-Haukar
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Fram-HK
Framvöllur
laugardagur 26. september
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Selfoss-Ţróttur R.
JÁVERK-völlurinn
14:00 KR-Stjarnan
Meistaravellir
15:00 FH-Ţór/KA
Kaplakrikavöllur
Lengjudeild karla
14:00 ÍBV-Vestri
Hásteinsvöllur
14:00 Keflavík-Leiknir F.
Nettóvöllurinn
14:00 Afturelding-Grindavík
Fagverksvöllurinn Varmá
14:00 Magni-Ţór
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
13:00 KF-Ţróttur V.
Ólafsfjarđarvöllur
13:00 Kári-Njarđvík
Akraneshöllin
14:00 ÍR-Selfoss
Hertz völlurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Kórdrengir
Eskjuvöllur
16:00 Víđir-Völsungur
Nesfisk-völlurinn
16:00 Dalvík/Reynir-Haukar
Dalvíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Elliđi-KV
Fylkisvöllur
14:00 Álftanes-Höttur/Huginn
Bessastađavöllur
14:00 Ćgir-Einherji
Ţorlákshafnarvöllur
16:00 Tindastóll-Augnablik
Sauđárkróksvöllur
16:00 Sindri-Reynir S.
Sindravellir
Lengjudeild kvenna
14:00 Augnablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
16:00 Fjölnir-Afturelding
Extra völlurinn
17:00 ÍA-Tindastóll
Norđurálsvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Sindri-Hamrarnir
Sindravellir
sunnudagur 27. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 ÍA-Víkingur R.
Norđurálsvöllurinn
14:00 FH-Fjölnir
Kaplakrikavöllur
14:00 Grótta-KA
Vivaldivöllurinn
14:00 KR-Fylkir
Meistaravellir
19:15 HK-Stjarnan
Kórinn
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
19:15 Fylkir-Valur
Würth völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Víkingur Ó.-Leiknir R.
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Fram-Ţróttur R.
Framvöllur
3. deild karla
14:00 KFG-Vćngir Júpiters
Samsungvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 Keflavík-Grótta
Nettóvöllurinn
16:00 Völsungur-Haukar
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
14:00 Álftanes-ÍR
Bessastađavöllur
14:00 Grindavík-Hamar
Grindavíkurvöllur
Rússland - Efsta deild
13:00 Khimki - Dinamo
13:00 Rotor - Rubin
13:00 Arsenal T - Rostov
13:00 Sochi - FK Krasnodar
13:00 CSKA - Lokomotiv
13:00 Akhmat Groznyi - Ural
13:00 Tambov - Spartak
13:00 Zenit - Ufa
mánudagur 28. september
Pepsi Max-deild karla
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
fimmtudagur 1. október
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-KR
Samsungvöllurinn
föstudagur 2. október
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
19:15 Ţróttur R.-KR
Eimskipsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Haukar-Keflavík
Ásvellir
19:15 Grótta-Augnablik
Vivaldivöllurinn
19:15 Afturelding-ÍA
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Víkingur R.-Fjölnir
Víkingsvöllur
19:15 Tindastóll-Völsungur
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
19:15 HK-Grindavík
Kórinn
laugardagur 3. október
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Stjarnan-Fylkir
Samsungvöllurinn
14:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
15:00 Ţór/KA-Selfoss
Ţórsvöllur
Lengjudeild karla
14:00 Leiknir R.-Grindavík
Domusnovavöllurinn
14:00 Fram-Keflavík
Framvöllur
14:00 Afturelding-Ţróttur R.
Fagverksvöllurinn Varmá
14:00 Leiknir F.-ÍBV
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Víkingur Ó.-Ţór
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Magni-Vestri
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Njarđvík
Eskjuvöllur
14:00 Völsungur-Dalvík/Reynir
Vodafonevöllurinn Húsavík
14:00 Ţróttur V.-ÍR
Vogaídýfuvöllur
14:00 Haukar-Kári
Ásvellir
14:00 Selfoss-Víđir
JÁVERK-völlurinn
17:00 Kórdrengir-KF
Framvöllur
3. deild karla
14:00 Vćngir Júpiters-Álftanes
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Augnablik-KV
Fagrilundur - gervigras
14:00 KFG-Elliđi
Samsungvöllurinn
14:00 Reynir S.-Ćgir
BLUE-völlurinn
14:00 Einherji-Tindastóll
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Höttur/Huginn-Sindri
Fellavöllur
2. deild kvenna
13:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Sindri
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Hamar-Álftanes
Grýluvöllur
14:00 Hamrarnir-Fram
Boginn
sunnudagur 4. október
Pepsi Max-deild karla
14:00 Stjarnan-ÍA
Samsungvöllurinn
14:00 Fjölnir-KR
Extra völlurinn
14:00 KA-FH
Greifavöllurinn
17:00 Breiđablik-HK
Kópavogsvöllur
19:15 Víkingur R.-Grótta
Víkingsvöllur
19:15 Fylkir-Valur
Würth völlurinn
Rússland - Efsta deild
13:00 Dinamo - FK Krasnodar
13:00 Spartak - Zenit
13:00 Ural - CSKA
13:00 Ufa - Rotor
13:00 Rubin - Akhmat Groznyi
13:00 Sochi - Rostov
13:00 Tambov - Arsenal T
13:00 Lokomotiv - Khimki