fim 30. júlí 2020 18:18
Hafliđi Breiđfjörđ
Byrjunarliđ Fram og Fylkis: Fjórar breytingar hjá Fylki
watermark Ragnar Bragi kom inná sem varamađur gegn HK og er í byrjunarliđinu í kvöld.
Ragnar Bragi kom inná sem varamađur gegn HK og er í byrjunarliđinu í kvöld.
Mynd: Fótbolti.net - Einar Ásgeirsson
watermark Jón Sveinsson er ţjálfari Framara.
Jón Sveinsson er ţjálfari Framara.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Fram tekur á móti Fylki í 16 liđa úrslitum Mjólkurbikars karla klukkan 19:15 og nú eru byrjunarliđin klár hér ađ neđan.

Engir áhorfendur verđa á leiknum frekar en öđrum leikjum í kvöld eftir fyrirmćli KSÍ í dag útaf Covid-19.

Smelltu hér til ađ fara í beina textalýsingu frá leiknum!

Fram sem er í 4. sćti Lengjudeildadrinnar átti geggjađan leik á sunnudaginn ţegar liđiđ vann 6 - 1 sigur á Ţór. Jón Sveinsson ţjálfari liđsins gerir tvćr breytingar frá ţeim leik. Unnar Steinn Ingvarsson og Jökull Steinn Ólafsson setjast á bekkinn fyrir ţá Alex Frey Elísson og Alexander Má Ţorláksson.

Fylkir sem er í 3. sćti Pepsi Max-deildarinnar vann 3 - 2 sigur á HK í deildinni á mánudagskvöldiđ og frá ţeim leik gerir ţjálfarateymiđ fjórar breytingar.

Ragnar Bragi Sveinsson er í fyrsta sinn í byrjunarliđinu síđan hann kinnbeinsbrotnađi gegn Stjörnunni í fyrstu umferđ Pepsi Max-deildarinnar. Auk hans koma ţeir Arnór Borg Guđjohnsen, Ţórđur Gunnar Hafţórsson og Birkir Eyţórsson inn í liđiđ.

Valdimar Ţór Ingimundarson, Djair Parfitt-Williams, Arnar SVeinn Geirsson og Hákon Ingi Jónsson fara út í ţeirra stađ.

Byrjunarliđ Fram:
1. Ólafur Íshólm Ólafsson (m)
4. Albert Hafsteinsson
5. Haraldur Einar Ásgrímsson
7. Fred Saraiva
9. Ţórir Guđjónsson
10. Orri Gunnarsson
14. Hlynur Atli Magnússon (f)
17. Alex Freyr Elísson
23. Már Ćgisson
26. Aron Kári Ađalsteinsson
33. Alexander Már Ţorláksson

Byrjunarliđ Fylkis:
1. Aron Snćr Friđriksson (m)
2. Ásgeir Eyţórsson
5. Orri Sveinn Stefánsson
7. Dađi Ólafsson
8. Ragnar Bragi Sveinsson (f)
10. Andrés Már Jóhannesson
13. Arnór Gauti Ragnarsson
14. Ţórđur Gunnar Hafţórsson
18. Nikulás Val Gunnarsson
22. Birkir Eyţórsson
23. Arnór Borg Guđjohnsen

Smelltu hér til ađ fara í beina textalýsingu frá leiknum!
Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
banner
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 08. júlí 09:11
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | ţri 16. júní 12:15
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | sun 07. júní 12:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 12. maí 11:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 06. maí 18:44
Ţórir Hákonarson
Ţórir Hákonarson | mán 04. maí 09:15
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | lau 25. apríl 12:15
ţriđjudagur 4. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-HK
Greifavöllurinn
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
19:15 Grótta-KR
Vivaldivöllurinn
19:15 Fylkir-Víkingur R.
Würth völlurinn
Lengjudeild karla
18:00 ÍBV-Keflavík
Hásteinsvöllur
19:15 Víkingur Ó.-Grindavík
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Selfoss-ÍR
JÁVERK-völlurinn
19:15 Njarđvík-Kári
Rafholtsvöllurinn
miđvikudagur 5. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 Fjölnir-ÍA
Extra völlurinn
19:15 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
3. deild karla
19:00 Ćgir-Augnablik
Ţorlákshafnarvöllur
2. deild kvenna
19:15 ÍR-Álftanes
Hertz völlurinn
4. deild karla - D-riđill
19:00 Árborg-KH
JÁVERK-völlurinn
fimmtudagur 6. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţróttur R.-Ţór/KA
Eimskipsvöllurinn
18:00 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
18:00 FH-Fylkir
Kaplakrikavöllur
18:00 Selfoss-Valur
JÁVERK-völlurinn
18:00 KR-ÍBV
Meistaravellir
Lengjudeild kvenna
19:15 Afturelding-Fjölnir
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Grótta-Keflavík
Vivaldivöllurinn
19:15 Tindastóll-ÍA
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Léttir-Ýmir
Hertz völlurinn
4. deild karla - C-riđill
19:00 Skallagrímur-KM
Skallagrímsvöllur
19:00 Berserkir-KÁ
Víkingsvöllur
19:15 Hamar-KFB
Grýluvöllur
föstudagur 7. ágúst
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Augnablik
Víkingsvöllur
2. deild kvenna
19:15 Hamar-Grindavík
Grýluvöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 GG-ÍH
Grindavíkurvöllur
20:00 Vatnaliljur-Uppsveitir
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - B-riđill
19:00 SR-Snćfell
Ţróttarvöllur
20:00 Björninn-Álafoss
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
19:00 Hvíti riddarinn-Kría
Fagverksvöllurinn Varmá
19:30 KB-Smári
Domusnovavöllurinn
laugardagur 8. ágúst
Lengjudeild karla
14:00 Ţróttur R.-Afturelding
Eimskipsvöllurinn
14:00 ÍBV-Leiknir F.
Hásteinsvöllur
14:00 Ţór-Víkingur Ó.
Ţórsvöllur
16:00 Keflavík-Fram
Nettóvöllurinn
18:00 Grindavík-Leiknir R.
Grindavíkurvöllur
2. deild karla
13:00 Kári-Haukar
Akraneshöllin
14:00 Njarđvík-Fjarđabyggđ
Rafholtsvöllurinn
14:00 ÍR-Ţróttur V.
Hertz völlurinn
14:00 Dalvík/Reynir-Völsungur
Dalvíkurvöllur
14:00 KF-Kórdrengir
Ólafsfjarđarvöllur
3. deild karla
14:00 Augnablik-Elliđi
Fagrilundur - gervigras
14:00 Reynir S.-Tindastóll
BLUE-völlurinn
14:00 Höttur/Huginn-Ćgir
Vilhjálmsvöllur
14:00 Einherji-KV
Vopnafjarđarvöllur
14:00 KFG-Álftanes
Samsungvöllurinn
Lengjudeild kvenna
16:00 Haukar-Völsungur
Ásvellir
2. deild kvenna
14:00 Fram-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Framvöllur
16:15 Hamrarnir-Sindri
Boginn
4. deild karla - A-riđill
17:00 KFS-Afríka
Týsvöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Kormákur/Hvöt-Stokkseyri
Hvammstangavöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Samherjar-Ísbjörninn
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:30 Hörđur Í.-Mídas
Olísvöllurinn
Rússland - Efsta deild
13:00 Tambov - Rostov
13:00 Khimki - CSKA
sunnudagur 9. ágúst
Pepsi Max-deild karla
17:00 Víkingur R.-KA
Víkingsvöllur
19:15 HK-KR
Kórinn
19:15 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
19:15 Stjarnan-Fjölnir
Samsungvöllurinn
19:15 Valur-Grótta
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Magni
Olísvöllurinn
3. deild karla
14:00 Vćngir Júpiters-Sindri
Fjölnisvöllur - Gervigras
2. deild kvenna
13:00 Álftanes-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Bessastađavöllur
Rússland - Efsta deild
13:00 Ufa - FK Krasnodar
13:00 Spartak - Sochi
13:00 Arsenal T - Akhmat Groznyi
mánudagur 10. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
2. deild karla
19:15 Víđir-Selfoss
Nesfisk-völlurinn
Rússland - Efsta deild
13:00 Ural - Dinamo
ţriđjudagur 11. ágúst
Lengjudeild kvenna
20:00 Augnablik-Grótta
Kópavogsvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 KFB-Skallagrímur
Bessastađavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KH-Árborg
Valsvöllur
Rússland - Efsta deild
13:00 Rotor - Zenit
13:00 Rubin - Lokomotiv
miđvikudagur 12. ágúst
3. deild karla
19:00 Álftanes-Vćngir Júpiters
Bessastađavöllur
19:00 Tindastóll-Einherji
Sauđárkróksvöllur
19:00 Sindri-Höttur/Huginn
Sindravellir
19:00 Ćgir-Reynir S.
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 KV-Augnablik
KR-völlur
20:00 Elliđi-KFG
Fylkisvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Fjölnir-Víkingur R.
Extra völlurinn
19:15 Völsungur-Tindastóll
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
19:15 Grindavík-HK
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
18:00 KM-Samherjar
KR-völlur
19:00 Ísbjörninn-Berserkir
Kórinn - Gervigras
20:00 KÁ-Hamar
Ásvellir
fimmtudagur 13. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 KR-FH
Meistaravellir
19:15 Stjarnan-Grótta
Samsungvöllurinn
2. deild kvenna
19:00 Álftanes-Hamar
Bessastađavöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 Ýmir-GG
Versalavöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 Álafoss-SR
Tungubakkavöllur
19:00 Stokkseyri-Björninn
Stokkseyrarvöllur
föstudagur 14. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 HK-Fjölnir
Kórinn
Lengjudeild karla
18:00 Fram-ÍBV
Framvöllur
19:15 Víkingur Ó.-Ţróttur R.
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
18:00 Fjarđabyggđ-KF
Eskjuvöllur
19:00 Ţróttur V.-Víđir
Vogaídýfuvöllur
19:15 Haukar-Njarđvík
Ásvellir
19:15 Kórdrengir-ÍR
Framvöllur
2. deild kvenna
19:00 Sindri-ÍR
Sindravellir
4. deild karla - D-riđill
20:00 Mídas-Hvíti riddarinn
Víkingsvöllur
20:00 Smári-Árborg
Fagrilundur - gervigras
20:00 Kría-KB
Vivaldivöllurinn
Rússland - Efsta deild
13:00 Spartak - Akhmat Groznyi
13:00 Sochi - Khimki
13:00 Arsenal T - Ufa
laugardagur 15. ágúst
Pepsi Max-deild karla
16:00 ÍA-Fylkir
Norđurálsvöllurinn
16:00 Valur-KA
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Leiknir F.-Grindavík
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Afturelding-Vestri
Fagverksvöllurinn Varmá
16:00 Magni-Keflavík
Grenivíkurvöllur
16:00 Leiknir R.-Ţór
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
16:00 Völsungur-Kári
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Selfoss-Dalvík/Reynir
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
15:00 Fram-Hamrarnir
Framvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 ÍH-KFS
Skessan
14:00 Uppsveitir-Léttir
Flúđavöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 Snćfell-KFR
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 KH-Hörđur Í.
Valsvöllur
Rússland - Efsta deild
13:00 Rubin - Ural
13:00 Rostov - Zenit
13:00 Lokomotiv - FK Krasnodar
13:00 CSKA - Tambov
13:00 Dinamo - Rotor
sunnudagur 16. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 Víkingur R.-Breiđablik
Víkingsvöllur
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Selfoss-Fylkir
JÁVERK-völlurinn
14:00 KR-Valur
Meistaravellir
14:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
16:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsungvöllurinn
16:00 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
3. deild karla
14:00 Einherji-Augnablik
Vopnafjarđarvöllur
14:00 KFG-Sindri
Samsungvöllurinn
16:00 Höttur/Huginn-Tindastóll
Vilhjálmsvöllur
Lengjudeild kvenna
16:00 Keflavík-Völsungur
Nettóvöllurinn
16:00 Tindastóll-Afturelding
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
14:00 Grindavík-Hamrarnir
Grindavíkurvöllur
16:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-ÍR
Fjarđabyggđarhöllin
4. deild karla - A-riđill
16:00 Afríka-Vatnaliljur
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Samherjar-KFB
Hrafnagilsvöllur
mánudagur 17. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
3. deild karla
18:30 Reynir S.-KV
BLUE-völlurinn
20:00 Vćngir Júpiters-Ćgir
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Elliđi-Álftanes
Fylkisvöllur
Lengjudeild kvenna
18:00 Fjölnir-Grótta
Extra völlurinn
18:00 ÍA-Víkingur R.
Norđurálsvöllurinn
20:00 Augnablik-Haukar
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
18:30 Hamar-HK
Grýluvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Skallagrímur-KÁ
Skallagrímsvöllur
ţriđjudagur 18. ágúst
2. deild karla
18:00 Víđir-KF
Nesfisk-völlurinn
18:00 ÍR-Fjarđabyggđ
Hertz völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 ÍH-GG
Skessan
4. deild karla - C-riđill
18:30 Hamar-Berserkir
Grýluvöllur
Rússland - Efsta deild
13:00 Sochi - Rubin
13:00 FK Krasnodar - Arsenal T
13:00 Tambov - Khimki
miđvikudagur 19. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Breiđablik-Ţór/KA
Kópavogsvöllur
18:00 Fylkir-ÍBV
Würth völlurinn
19:15 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
Lengjudeild karla
18:00 Fram-Magni
Framvöllur
18:00 Vestri-Leiknir R.
Olísvöllurinn
18:00 Keflavík-Víkingur Ó.
Nettóvöllurinn
18:00 Ţór-Leiknir F.
Ţórsvöllur
18:15 ÍBV-Afturelding
Hásteinsvöllur
19:15 Ţróttur R.-Grindavík
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
18:00 Haukar-Völsungur
Ásvellir
18:00 Njarđvík-Selfoss
Rafholtsvöllurinn
18:00 Dalvík/Reynir-Kórdrengir
Dalvíkurvöllur
19:15 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
Rússland - Efsta deild
13:00 Zenit - CSKA
13:00 Dinamo - Rostov
13:00 Akhmat Groznyi - Rotor
13:00 Ural - Lokomotiv
13:00 Ufa - Spartak
fimmtudagur 20. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 Fjölnir-Víkingur R.
Extra völlurinn
4. deild karla - B-riđill
18:00 KFR-Álafoss
SS-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-Ísbjörninn
KR-völlur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Hvíti riddarinn
Domusnovavöllurinn
20:00 KH-Mídas
Valsvöllur
föstudagur 21. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-ÍA
Greifavöllurinn
19:15 Grótta-Breiđablik
Vivaldivöllurinn
19:15 Fylkir-Stjarnan
Würth völlurinn
3. deild karla
18:00 Ćgir-KFG
Ţorlákshafnarvöllur
18:00 Augnablik-Reynir S.
Fagrilundur - gervigras
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Afturelding
Víkingsvöllur
19:15 Haukar-Fjölnir
Ásvellir
2. deild kvenna
19:15 ÍR-Fram
Hertz völlurinn
4. deild karla - A-riđill
18:30 Afríka-Uppsveitir
Leikv. óákveđinn
18:30 GG-Léttir
Grindavíkurvöllur
20:00 Vatnaliljur-ÍH
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - B-riđill
18:00 SR-Björninn
Ţróttarvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Árborg-Kría
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 22. ágúst
Pepsi Max-deild karla
14:00 FH-HK
Kaplakrikavöllur
16:00 KR-Valur
Meistaravellir
Lengjudeild karla
13:30 Leiknir F.-Fram
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Magni-ÍBV
Grenivíkurvöllur
16:00 Vestri-Víkingur Ó.
Olísvöllurinn
16:00 Afturelding-Keflavík
Fagverksvöllurinn Varmá
16:00 Grindavík-Ţór
Grindavíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Einherji-Elliđi
Vopnafjarđarvöllur
14:00 KV-Höttur/Huginn
KR-völlur
16:00 Tindastóll-Vćngir Júpiters
Sauđárkróksvöllur
16:30 Sindri-Álftanes
Sindravellir
Lengjudeild kvenna
13:00 Grótta-ÍA
Vivaldivöllurinn
16:00 Völsungur-Augnablik
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-HK
Boginn
14:00 Álftanes-Sindri
Bessastađavöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 KFS-Ýmir
Týsvöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Kormákur/Hvöt-Snćfell
Blönduósvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 KÁ-Samherjar
Ásvellir
4. deild karla - D-riđill
12:00 Hörđur Í.-Smári
Olísvöllurinn
Rússland - Efsta deild
13:00 Rotor - Sochi
13:00 CSKA - Rubin
13:00 Zenit - Tambov
13:00 Arsenal T - Dinamo
13:00 Khimki - Akhmat Groznyi
13:00 Ural - FK Krasnodar
sunnudagur 23. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
16:00 ÍBV-Ţór/KA
Hásteinsvöllur
Lengjudeild karla
16:00 Leiknir R.-Ţróttur R.
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
14:00 Kórdrengir-Víđir
Framvöllur
14:00 Selfoss-Kári
JÁVERK-völlurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Haukar
Eskjuvöllur
16:00 KF-ÍR
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 Völsungur-Njarđvík
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Ţróttur V.-Dalvík/Reynir
Vogaídýfuvöllur
Lengjudeild kvenna
16:00 Keflavík-Tindastóll
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Grindavík
Vilhjálmsvöllur
Rússland - Efsta deild
13:00 Spartak - Lokomotiv
13:00 Ufa - Rostov
mánudagur 24. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
19:15 Breiđablik-Selfoss
Kópavogsvöllur
19:15 Fylkir-KR
Würth völlurinn
19:15 Valur-Ţróttur R.
Origo völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Björninn-KFR
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-Hamar
Kórinn - Gervigras
ţriđjudagur 25. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 Stjarnan-KA
Samsungvöllurinn
19:15 Fylkir-Fjölnir
Würth völlurinn
4. deild karla - B-riđill
18:00 Stokkseyri-SR
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Berserkir-Skallagrímur
Víkingsvöllur
19:00 KM-KFB
KR-völlur
4. deild karla - D-riđill
18:00 Hvíti riddarinn-Árborg
Fagverksvöllurinn Varmá
20:00 Smári-KH
Fagrilundur - gervigras
Rússland - Efsta deild
13:00 Arsenal T - Khimki
13:00 Tambov - Sochi
miđvikudagur 26. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 ÍA-Valur
Norđurálsvöllurinn
19:15 HK-Grótta
Kórinn
4. deild karla - A-riđill
18:00 Ýmir-Vatnaliljur
Versalavöllur
18:00 Uppsveitir-GG
Flúđavöllur
18:00 Léttir-KFS
Hertz völlurinn
20:00 ÍH-Afríka
Skessan
4. deild karla - B-riđill
18:00 Álafoss-Kormákur/Hvöt
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Mídas-KB
Víkingsvöllur
Rússland - Efsta deild
13:00 FK Krasnodar - CSKA
13:00 Rostov - Ural
13:00 Rotor - Spartak
13:00 Rubin - Ufa
13:00 Lokomotiv - Akhmat Groznyi
13:00 Dinamo - Zenit
fimmtudagur 27. ágúst
Lengjudeild kvenna
18:00 ÍA-Haukar
Norđurálsvöllurinn
19:15 Afturelding-Grótta
Fagverksvöllurinn Varmá
20:00 Augnablik-Keflavík
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
19:15 Grindavík-ÍR
Grindavíkurvöllur
19:15 Fram-Álftanes
Framvöllur
föstudagur 28. ágúst
Lengjudeild karla
18:00 Leiknir R.-Keflavík
Domusnovavöllurinn
19:15 Afturelding-Fram
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
18:00 Njarđvík-Kórdrengir
Rafholtsvöllurinn
19:15 Haukar-Ţróttur V.
Ásvellir
3. deild karla
18:00 Álftanes-Ćgir
Bessastađavöllur
20:00 Vćngir Júpiters-KV
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjudeild kvenna
18:00 Fjölnir-Völsungur
Extra völlurinn
19:15 Tindastóll-Víkingur R.
Sauđárkróksvöllur
laugardagur 29. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Stjarnan-ÍBV
Samsungvöllurinn
14:00 Selfoss-FH
JÁVERK-völlurinn
14:00 Ţróttur R.-Fylkir
Eimskipsvöllurinn
14:00 KR-Breiđablik
Meistaravellir
17:15 Ţór/KA-Valur
Ţórsvöllur
Lengjudeild karla
14:00 Víkingur Ó.-ÍBV
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Ţór-Ţróttur R.
Ţórsvöllur
14:00 Grindavík-Vestri
Grindavíkurvöllur
16:00 Leiknir F.-Magni
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla
14:00 Víđir-Fjarđabyggđ
Nesfisk-völlurinn
16:00 Kári-KF
Akraneshöllin
16:00 Dalvík/Reynir-ÍR
Dalvíkurvöllur
16:00 Völsungur-Selfoss
Vodafonevöllurinn Húsavík
3. deild karla
13:00 Reynir S.-Einherji
BLUE-völlurinn
14:00 Höttur/Huginn-Augnablik
Vilhjálmsvöllur
14:00 Elliđi-Sindri
Fylkisvöllur
16:00 KFG-Tindastóll
Samsungvöllurinn
2. deild kvenna
13:00 HK-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Kórinn
16:00 Hamrarnir-Hamar
Boginn
4. deild karla - C-riđill
14:00 Skallagrímur-Hamar
Skallagrímsvöllur
14:00 KFB-Ísbjörninn
Bessastađavöllur
14:00 KM-KÁ
KR-völlur
16:00 Samherjar-Berserkir
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 KH-Kría
Valsvöllur
14:00 Hörđur Í.-Hvíti riddarinn
Olísvöllurinn
Rússland - Efsta deild
13:00 Khimki - Rotor
13:00 Spartak - Arsenal T
13:00 Rubin - Tambov
sunnudagur 30. ágúst
Pepsi Max-deild karla
14:00 KR-ÍA
Meistaravellir
14:00 KA-Stjarnan
Greifavöllurinn
17:00 FH-Víkingur R.
Kaplakrikavöllur
17:00 Fjölnir-Breiđablik
Extra völlurinn
19:15 Grótta-Fylkir
Vivaldivöllurinn
19:15 Valur-HK
Origo völlurinn
4. deild karla - A-riđill
13:00 Vatnaliljur-Léttir
Fagrilundur - gervigras
14:00 ÍH-Uppsveitir
Skessan
14:00 KFS-GG
Týsvöllur
16:00 Afríka-Ýmir
Bessastađavöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Snćfell-Stokkseyri
Stykkishólmsvöllur
16:00 Björninn-Kormákur/Hvöt
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
14:00 Árborg-KB
JÁVERK-völlurinn
16:00 Smári-Mídas
Fagrilundur - gervigras
Rússland - Efsta deild
13:00 Akhmat Groznyi - CSKA
13:00 Lokomotiv - Zenit
13:00 Ufa - Dinamo
13:00 Sochi - Ural
13:00 FK Krasnodar - Rostov
mánudagur 31. ágúst
2. deild kvenna
18:00 Álftanes-Grindavík
Bessastađavöllur
4. deild karla - B-riđill
18:00 KFR-SR
SS-völlurinn
ţriđjudagur 1. september
2. deild karla
17:30 Ţróttur V.-Njarđvík
Vogaídýfuvöllur
19:15 Kórdrengir-Kári
Framvöllur
3. deild karla
17:15 Einherji-Höttur/Huginn
Vopnafjarđarvöllur
17:30 Augnablik-Vćngir Júpiters
Fagrilundur - gervigras
17:30 Ćgir-Sindri
Ţorlákshafnarvöllur
17:30 Reynir S.-Elliđi
BLUE-völlurinn
19:00 Tindastóll-Álftanes
Sauđárkróksvöllur
Lengjudeild kvenna
17:30 Völsungur-ÍA
Vodafonevöllurinn Húsavík
19:15 Haukar-Afturelding
Ásvellir
2. deild kvenna
17:30 ÍR-HK
Hertz völlurinn
miđvikudagur 2. september
Lengjudeild karla
17:30 ÍBV-Leiknir R.
Hásteinsvöllur
17:30 Keflavík-Grindavík
Nettóvöllurinn
17:30 Magni-Afturelding
Grenivíkurvöllur
17:30 Vestri-Ţór
Olísvöllurinn
19:15 Fram-Víkingur Ó.
Framvöllur
19:15 Ţróttur R.-Leiknir F.
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
17:30 Fjarđabyggđ-Völsungur
Eskjuvöllur
17:30 KF-Dalvík/Reynir
Ólafsfjarđarvöllur
17:30 ÍR-Víđir
Hertz völlurinn
17:30 Selfoss-Haukar
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
20:00 KV-KFG
KR-völlur
Lengjudeild kvenna
19:15 Grótta-Víkingur R.
Vivaldivöllurinn
2. deild kvenna
17:30 Sindri-Hamar
Sindravellir
17:30 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Hamrarnir
Fjarđabyggđarhöllin
fimmtudagur 3. september
Lengjudeild kvenna
17:30 Keflavík-Fjölnir
Nettóvöllurinn
19:15 Augnablik-Tindastóll
Kópavogsvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kría-Smári
Vivaldivöllurinn
föstudagur 4. september
4. deild karla - A-riđill
17:30 Uppsveitir-KFS
Flúđavöllur
17:30 GG-Vatnaliljur
Grindavíkurvöllur
17:30 Ýmir-ÍH
Versalavöllur
20:00 Léttir-Afríka
Hertz völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Kormákur/Hvöt
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Hörđur Í.
Domusnovavöllurinn
20:00 Mídas-Árborg
Víkingsvöllur
laugardagur 5. september
2. deild karla
12:00 Ţróttur V.-Völsungur
Vogaídýfuvöllur
4. deild karla - B-riđill
12:00 Stokkseyri-KFR
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - C-riđill
12:00 Berserkir-KM
Víkingsvöllur
12:00 KÁ-KFB
Ásvellir
12:00 Ísbjörninn-Skallagrímur
Kórinn - Gervigras
12:00 Hamar-Samherjar
Grýluvöllur
4. deild karla - D-riđill
12:00 Hvíti riddarinn-KH
Fagverksvöllurinn Varmá
sunnudagur 6. september
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 FH-KR
Kaplakrikavöllur
14:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
16:00 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
16:00 Fylkir-Ţór/KA
Würth völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Leiknir F.-Afturelding
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Ţróttur R.-Vestri
Eimskipsvöllurinn
16:00 Víkingur Ó.-Magni
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Leiknir R.-Fram
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Selfoss
Eskjuvöllur
16:00 ÍR-Kári
Hertz völlurinn
16:00 Víđir-Dalvík/Reynir
Nesfisk-völlurinn
16:00 KF-Njarđvík
Ólafsfjarđarvöllur
3. deild karla
14:00 Sindri-Tindastóll
Sindravellir
14:00 Vćngir Júpiters-Einherji
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Höttur/Huginn-Reynir S.
Vilhjálmsvöllur
14:00 Álftanes-KV
Bessastađavöllur
Lengjudeild kvenna
16:00 Afturelding-Völsungur
Fagverksvöllurinn Varmá
16:00 Fjölnir-Augnablik
Extra völlurinn
16:00 Tindastóll-Grótta
Sauđárkróksvöllur
16:00 ÍA-Keflavík
Norđurálsvöllurinn
2. deild kvenna
13:30 Hamar-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Grýluvöllur
14:00 Fram-Sindri
Framvöllur
16:15 Hamrarnir-ÍR
Boginn
4. deild karla - B-riđill
13:00 Álafoss-Snćfell
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
13:00 Kría-Hörđur Í.
Vivaldivöllurinn
mánudagur 7. september
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Breiđablik
Eimskipsvöllurinn
Lengjudeild karla
17:30 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
17:30 Ţór-Keflavík
Ţórsvöllur
2. deild karla
19:15 Kórdrengir-Haukar
Framvöllur
3. deild karla
20:00 KFG-Augnablik
Samsungvöllurinn
20:00 Elliđi-Ćgir
Fylkisvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Haukar
Víkingsvöllur
2. deild kvenna
19:15 HK-Álftanes
Kórinn
miđvikudagur 9. september
Pepsi-Max deild kvenna
17:00 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
fimmtudagur 10. september
2. deild kvenna
19:15 Fram-Hamar
Framvöllur
föstudagur 11. september
Lengjudeild karla
19:15 Fram-Grindavík
Framvöllur
19:15 Afturelding-Víkingur Ó.
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjudeild kvenna
20:00 Augnablik-ÍA
Kópavogsvöllur
laugardagur 12. september
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 KR-Selfoss
Meistaravellir
14:00 Ţór/KA-Breiđablik
Ţórsvöllur
Lengjudeild karla
14:00 ÍBV-Ţór
Hásteinsvöllur
15:00 Vestri-Leiknir F.
Olísvöllurinn
16:00 Keflavík-Ţróttur R.
Nettóvöllurinn
16:00 Magni-Leiknir R.
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
13:00 Völsungur-Kórdrengir
Vodafonevöllurinn Húsavík
14:00 Selfoss-Ţróttur V.
JÁVERK-völlurinn
14:00 Njarđvík-ÍR
Rafholtsvöllurinn
14:00 Víđir-Kári
Nesfisk-völlurinn
16:00 Haukar-KF
Ásvellir
16:00 Dalvík/Reynir-Fjarđabyggđ
Dalvíkurvöllur
3. deild karla
13:00 Augnablik-Álftanes
Fagrilundur - gervigras
13:00 Elliđi-Höttur/Huginn
Fylkisvöllur
14:00 KV-Sindri
KR-völlur
14:00 Einherji-KFG
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Reynir S.-Vćngir Júpiters
BLUE-völlurinn
16:00 Tindastóll-Ćgir
Sauđárkróksvöllur
Lengjudeild kvenna
12:00 Haukar-Grótta
Ásvellir
14:00 Fjölnir-Tindastóll
Extra völlurinn
16:30 Völsungur-Víkingur R.
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
14:00 ÍR-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Hertz völlurinn
16:00 Álftanes-Hamrarnir
Bessastađavöllur
16:00 Sindri-Grindavík
Sindravellir
sunnudagur 13. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 KR-Stjarnan
Meistaravellir
16:00 KA-Fylkir
Greifavöllurinn
16:30 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
20:00 Valur-Víkingur R.
Origo völlurinn
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 ÍBV-Fylkir
Hásteinsvöllur
17:00 Stjarnan-Valur
Samsungvöllurinn
19:15 Ţróttur R.-FH
Eimskipsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 Keflavík-Afturelding
Nettóvöllurinn
Rússland - Efsta deild
13:00 Dinamo - Rubin
13:00 CSKA - Spartak
13:00 Akhmat Groznyi - Sochi
13:00 Rostov - Lokomotiv
13:00 Zenit - Arsenal T
13:00 Ural - Khimki
13:00 Rotor - FK Krasnodar
13:00 Tambov - Ufa
mánudagur 14. september
Pepsi Max-deild karla
19:15 HK-ÍA
Kórinn
19:15 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
miđvikudagur 16. september
2. deild karla
16:00 Fjarđabyggđ-Ţróttur V.
Eskjuvöllur
17:00 Dalvík/Reynir-Kári
Dalvíkurvöllur
17:00 KF-Völsungur
Ólafsfjarđarvöllur
17:00 Víđir-Njarđvík
Nesfisk-völlurinn
17:00 ÍR-Haukar
Hertz völlurinn
19:15 Kórdrengir-Selfoss
Framvöllur
fimmtudagur 17. september
Lengjudeild kvenna
19:15 Afturelding-Augnablik
Fagverksvöllurinn Varmá
föstudagur 18. september
Lengjudeild karla
18:00 Leiknir R.-Afturelding
Domusnovavöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Keflavík
Víkingsvöllur
laugardagur 19. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 Fjölnir-KA
Extra völlurinn
17:00 Stjarnan-Valur
Samsungvöllurinn
Lengjudeild karla
14:00 Leiknir F.-Víkingur Ó.
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Vestri-Keflavík
Olísvöllurinn
16:00 Ţór-Fram
Ţórsvöllur
16:00 Grindavík-Magni
Grindavíkurvöllur
16:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
3. deild karla
13:00 Vćngir Júpiters-Höttur/Huginn
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Ćgir-KV
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 KFG-Reynir S.
Samsungvöllurinn
14:00 Álftanes-Einherji
Bessastađavöllur
16:00 Elliđi-Tindastóll
Fylkisvöllur
16:00 Sindri-Augnablik
Sindravellir
Lengjudeild kvenna
14:00 ÍA-Fjölnir
Norđurálsvöllurinn
16:00 Grótta-Völsungur
Vivaldivöllurinn
16:00 Tindastóll-Haukar
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
14:00 HK-Sindri
Kórinn
18:00 Hamar-ÍR
Grýluvöllur
sunnudagur 20. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 ÍA-Grótta
Norđurálsvöllurinn
17:00 Fylkir-FH
Würth völlurinn
19:15 Víkingur R.-HK
Víkingsvöllur
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
2. deild karla
14:00 Haukar-Víđir
Ásvellir
14:00 Ţróttur V.-Kórdrengir
Vogaídýfuvöllur
14:00 Kári-Fjarđabyggđ
Akraneshöllin
16:00 Völsungur-ÍR
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Selfoss-KF
JÁVERK-völlurinn
16:00 Njarđvík-Dalvík/Reynir
Rafholtsvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Grindavík-Fram
Grindavíkurvöllur
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Álftanes
Fjarđabyggđarhöllin
Rússland - Efsta deild
13:00 Ural - Zenit
13:00 Ufa - CSKA
13:00 Arsenal T - Sochi
13:00 Rubin - Spartak
13:00 Lokomotiv - Tambov
13:00 Dinamo - Akhmat Groznyi
13:00 FK Krasnodar - Khimki
13:00 Rostov - Rotor
ţriđjudagur 22. september
3. deild karla
16:15 Einherji-Sindri
Vopnafjarđarvöllur
16:15 Höttur/Huginn-KFG
Vilhjálmsvöllur
16:30 Augnablik-Ćgir
Fagrilundur - gervigras
16:30 Reynir S.-Álftanes
BLUE-völlurinn
19:00 KV-Tindastóll
KR-völlur
20:00 Vćngir Júpiters-Elliđi
Fjölnisvöllur - Gervigras
miđvikudagur 23. september
Lengjudeild karla
16:00 Vestri-Fram
Olísvöllurinn
16:30 Ţór-Afturelding
Ţórsvöllur
16:30 Grindavík-Víkingur Ó.
Grindavíkurvöllur
16:30 Keflavík-ÍBV
Nettóvöllurinn
17:00 Leiknir F.-Leiknir R.
Fjarđabyggđarhöllin
18:00 Ţróttur R.-Magni
Eimskipsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
16:30 ÍA-Afturelding
Norđurálsvöllurinn
19:15 Augnablik-Völsungur
Kópavogsvöllur
fimmtudagur 24. september
Pepsi Max-deild karla
18:00 Breiđablik-KA
Smárinn
19:15 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
19:15 Stjarnan-FH
Samsungvöllurinn
Lengjudeild kvenna
16:30 Keflavík-Haukar
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Fram-HK
Framvöllur
laugardagur 26. september
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Selfoss-Ţróttur R.
JÁVERK-völlurinn
14:00 KR-Stjarnan
Meistaravellir
15:00 FH-Ţór/KA
Kaplakrikavöllur
Lengjudeild karla
14:00 Afturelding-Grindavík
Fagverksvöllurinn Varmá
14:00 Magni-Ţór
Grenivíkurvöllur
14:00 ÍBV-Vestri
Hásteinsvöllur
14:00 Keflavík-Leiknir F.
Nettóvöllurinn
2. deild karla
13:00 KF-Ţróttur V.
Ólafsfjarđarvöllur
13:00 Kári-Njarđvík
Akraneshöllin
14:00 ÍR-Selfoss
Hertz völlurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Kórdrengir
Eskjuvöllur
16:00 Víđir-Völsungur
Nesfisk-völlurinn
16:00 Dalvík/Reynir-Haukar
Dalvíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Álftanes-Höttur/Huginn
Bessastađavöllur
14:00 Ćgir-Einherji
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 Elliđi-KV
Fylkisvöllur
16:00 Tindastóll-Augnablik
Sauđárkróksvöllur
16:00 Sindri-Reynir S.
Sindravellir
Lengjudeild kvenna
14:00 Augnablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
16:00 Fjölnir-Afturelding
Extra völlurinn
17:00 ÍA-Tindastóll
Norđurálsvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Sindri-Hamrarnir
Sindravellir
sunnudagur 27. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 Grótta-KA
Vivaldivöllurinn
14:00 KR-Fylkir
Meistaravellir
14:00 ÍA-Víkingur R.
Norđurálsvöllurinn
14:00 FH-Fjölnir
Kaplakrikavöllur
19:15 HK-Stjarnan
Kórinn
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
19:15 Fylkir-Valur
Würth völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Víkingur Ó.-Leiknir R.
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Fram-Ţróttur R.
Framvöllur
3. deild karla
14:00 KFG-Vćngir Júpiters
Samsungvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 Keflavík-Grótta
Nettóvöllurinn
16:00 Völsungur-Haukar
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
14:00 Grindavík-Hamar
Grindavíkurvöllur
14:00 Álftanes-ÍR
Bessastađavöllur
Rússland - Efsta deild
13:00 Sochi - FK Krasnodar
13:00 CSKA - Lokomotiv
13:00 Akhmat Groznyi - Ural
13:00 Tambov - Spartak
13:00 Zenit - Ufa
13:00 Khimki - Dinamo
13:00 Rotor - Rubin
13:00 Arsenal T - Rostov
mánudagur 28. september
Pepsi Max-deild karla
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
fimmtudagur 1. október
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-KR
Samsungvöllurinn
föstudagur 2. október
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
19:15 Ţróttur R.-KR
Eimskipsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Haukar-Keflavík
Ásvellir
19:15 Grótta-Augnablik
Vivaldivöllurinn
19:15 Afturelding-ÍA
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Víkingur R.-Fjölnir
Víkingsvöllur
19:15 Tindastóll-Völsungur
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
19:15 HK-Grindavík
Kórinn