banner
miš 17. jślķ 2019 10:15
Arnar Daši Arnarsson
Liš 12. umferšar - Fjórir frį Magna
watermark Sęvar Atli er ķ liši umferšarinnar.
Sęvar Atli er ķ liši umferšarinnar.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliši Breišfjörš
watermark Sveinn Óli er ķ liši umferšarinnar.
Sveinn Óli er ķ liši umferšarinnar.
Mynd: Fótbolti.net - Sęvar Geir Sigurjónsson
watermark Śr leik Gróttu og Žróttar.
Śr leik Gróttu og Žróttar.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliši Breišfjörš
Heil umferš fór fram ķ Inkasso-deild karla ķ gęrkvöldi žegar 12. umferšin fór fram.

Óvęntustu śrslit gęrkvöldsins var 3-0 sigur Magna į Keflavķk ķ Keflavķk en žetta voru fyrstu stig Magna į śtivelli ķ sumar en lišiš situr į botni deildarinnar. Pįll Višar Gķslason žjįlfari lišsins er žjįlfari umferšarinnar.


Auk žess eru žrķr Magnamenn ķ liši umferšarinnar. Žaš eru žeir Steinžór Mįr Aušunsson ķ markinu og varnarmennirnir, Gauti Gautason og Sveinn Óli Birgisson.

Ķ vörninni meš žeim er Arnar Žór Helgason mišvöršur Gróttu sem stóš vaktina vel ķ 1-0 sigri lišsins į Žrótti ķ Laugardalnum žar sem flestir voru sammįla žvķ aš Grótta hafi ręnt sigrinum. Hjį Žrótti var Daši Bergsson bestur.

Į mišjunni meš Daša eru žeir Aliu Djalo mišjumašur Njaršvķkur og Gušmundur Karl Gušmundsson leikmašur Fjölnis sem skoraši tvķvegis og lagši upp eitt ķ 3-1 sigri į Fram.

Nżr erlendur leikmašur ķ Ólafsvķk, Vidmar Miha var valinn mašur leiksins ķ 2-0 sigri į Haukum į heimavelli og žį skoraši Rick Ten Voorde tvķvegis fyrir Žór ķ 2-1 sigri į Njaršvķk.

Aš lokum eru žeir Stefįn Įrni Geirsson og Sęvar Atli Magnśsson ķ liši umferšarinnar eftir frammistöšu žeirra ķ 3-2 sigri Leiknis į Aftureldingu ķ Breišholtinu.

Sjį fyrri liš umferšarinnar:
Liš 11. umferšar
Liš 10. umferšar
Liš 9. umferšar
Liš 8. umferšar
Liš 7. umferšar
Liš 6. umferšar
Liš 5. umferšar
Liš 4. umferšar
Liš 3. umferšar
Liš 2. umferšar
Liš 1. umferšar
Athugasemdir
Nżjustu fréttirnar
banner
Heišar Birnir Torleifsson
Heišar Birnir Torleifsson | miš 08. aprķl 08:00
Matthķas Freyr Matthķasson
Matthķas Freyr Matthķasson | žri 07. aprķl 08:00
Magnśs Valur Böšvarsson
Magnśs Valur Böšvarsson | mįn 06. aprķl 08:00
Elvar Geir Magnśsson
Elvar Geir Magnśsson | sun 29. mars 21:02
Ašsendir pistlar
Ašsendir pistlar | sun 22. mars 17:13
Ašsendir pistlar
Ašsendir pistlar | žri 17. mars 11:30
Gušmundur Ašalsteinn Įsgeirsson
Gušmundur Ašalsteinn Įsgeirsson | sun 15. mars 12:50
Hafliši Breišfjörš
Hafliši Breišfjörš | fös 13. mars 15:30
fimmtudagur 9. aprķl
Lengjubikar kvenna - C-deild, rišill 3
14:00 Völsungur-Hamrarnir
Vodafonevöllurinn Hśsavķk
föstudagur 10. aprķl
England - Śrvalsdeildin
19:00 Newcastle - West Ham
England - Championship
12:00 Millwall - Middlesbrough
14:00 Brentford - Charlton Athletic
14:00 Bristol City - Hull City
14:00 Cardiff City - Blackburn
14:00 Leeds - Stoke City
14:00 Luton - Barnsley
14:00 Nott. Forest - Fulham
14:00 Reading - Huddersfield
14:00 Sheff Wed - Preston NE
14:00 West Brom - Derby County
14:00 Wigan - QPR
14:00 Birmingham - Swansea
Rśssland - Efsta deild
14:30 Ufa - Rubin
A-landsliš kvenna - EM 2021
00:00 Slóvakķa-Lettland
15:45 Ungverjaland-Ķsland
Illovsky Rudolf Stadion
laugardagur 11. aprķl
England - Śrvalsdeildin
11:30 Man Utd - Bournemouth
14:00 Burnley - Sheffield Utd
14:00 Leicester - Crystal Palace
14:00 Norwich - Brighton
14:00 Southampton - Man City
16:30 Tottenham - Everton
Ķtalķa - Serie A
13:00 Atalanta - Sampdoria
13:00 Milan - Juventus
13:00 Torino - Brescia
13:00 Fiorentina - Cagliari
13:00 Bologna - Sassuolo
13:00 Spal - Udinese
13:00 Roma - Parma
13:00 Genoa - Napoli
13:00 Lecce - Lazio
13:00 Verona - Inter
Žżskaland - Bundesliga
13:30 Wolfsburg - Eintracht Frankfurt
13:30 Paderborn - Dortmund
13:30 Koln - RB Leipzig
13:30 Hertha - Augsburg
13:30 Mainz - Hoffenheim
13:30 Freiburg - Leverkusen
13:30 Schalke 04 - Werder
13:30 Bayern - Fortuna Dusseldorf
13:30 Gladbach - Union Berlin
Rśssland - Efsta deild
08:30 Orenburg - Ural
11:00 Sochi - Dinamo
13:30 Rostov - FK Krasnodar
16:00 Lokomotiv - Kr. Sovetov
Lengjubikar kvenna - C-deild, rišill 3
14:00 Fjaršab/Leiknir/Höttur-Sindri
Fjaršabyggšarhöllin
sunnudagur 12. aprķl
England - Śrvalsdeildin
13:00 Chelsea - Watford
15:30 Liverpool - Aston Villa
Spįnn - La Liga
18:00 Leganes - Granada CF
18:00 Real Sociedad - Celta
18:00 Villarreal - Sevilla
18:00 Valladolid - Getafe
18:00 Real Madrid - Mallorca
18:00 Levante - Atletico Madrid
18:00 Eibar - Valencia
18:00 Barcelona - Athletic
18:00 Betis - Espanyol
18:00 Alaves - Osasuna
Rśssland - Efsta deild
11:00 Tambov - Zenit
13:30 Arsenal T - Akhmat Groznyi
16:30 CSKA - Spartak
mįnudagur 13. aprķl
England - Śrvalsdeildin
19:00 Wolves - Arsenal
England - Championship
14:00 Stoke City - Birmingham
14:00 Swansea - Leeds
14:00 Barnsley - Wigan
14:00 Blackburn - West Brom
14:00 Charlton Athletic - Reading
14:00 Derby County - Brentford
14:00 Huddersfield - Luton
14:00 Hull City - Millwall
14:00 Middlesbrough - Bristol City
14:00 Preston NE - Nott. Forest
14:00 QPR - Sheff Wed
žrišjudagur 14. aprķl
England - Championship
18:45 Fulham - Cardiff City
A-landsliš kvenna - EM 2021
00:00 Svķžjóš-Ungverjaland
14:00 Slóvakķa-Ķsland
Spartak Myjava
mišvikudagur 15. aprķl
Lengjubikar kvenna - C-deild, rišill 1
18:30 Haukar-Fjölnir
Įsvellir
19:00 HK-Grindavķk
Kórinn
19:00 Grótta-Leiknir R.
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, rišill 2
19:00 Afturelding-Augnablik
Varmįrvöllur - gervigras
19:00 Įlftanes-ĶR
Bessastašavöllur
20:00 ĶA-Hamar
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild, rišill 3
19:00 Tindastóll-Völsungur
Saušįrkróksvöllur
föstudagur 17. aprķl
Rśssland - Efsta deild
16:30 Lokomotiv - Sochi
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Keflavķk-Vķkingur R.
Reykjaneshöllin
19:00 KR-FH
KR-völlur
laugardagur 18. aprķl
England - Śrvalsdeildin
11:30 Crystal Palace - Chelsea
14:00 West Ham - Burnley
14:00 Bournemouth - Tottenham
14:00 Watford - Norwich
14:00 Everton - Southampton
14:00 Man City - Newcastle
16:30 Arsenal - Leicester
England - Championship
14:00 Reading - Middlesbrough
14:00 Sheff Wed - Huddersfield
14:00 West Brom - Fulham
14:00 Wigan - Hull City
14:00 Birmingham - Charlton Athletic
14:00 Brentford - Preston NE
14:00 Bristol City - Stoke City
14:00 Cardiff City - Derby County
14:00 Leeds - Barnsley
14:00 Luton - QPR
14:00 Millwall - Blackburn
14:00 Nott. Forest - Swansea
Žżskaland - Bundesliga
13:30 RB Leipzig - Paderborn
13:30 Leverkusen - Bayern
13:30 Eintracht Frankfurt - Mainz
13:30 Dortmund - Hertha
13:30 Augsburg - Koln
13:30 Union Berlin - Schalke 04
13:30 Freiburg - Gladbach
13:30 Werder - Wolfsburg
13:30 Fortuna Dusseldorf - Hoffenheim
Rśssland - Efsta deild
08:30 Ufa - Ural
11:00 Rubin - Orenburg
13:30 Akhmat Groznyi - CSKA
16:00 Dinamo - Arsenal T
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 Žróttur R.-ĶBV
Eimskipsvöllurinn
sunnudagur 19. aprķl
England - Śrvalsdeildin
13:00 Sheffield Utd - Wolves
15:30 Aston Villa - Man Utd
Ķtalķa - Serie A
13:00 Lazio - Sassuolo
13:00 Fiorentina - Verona
13:00 Parma - Bologna
13:00 Brescia - Roma
13:00 Cagliari - Lecce
13:00 Napoli - Milan
13:00 Udinese - Sampdoria
13:00 Juventus - Atalanta
13:00 Genoa - Spal
13:00 Inter - Torino
Rśssland - Efsta deild
11:00 Kr. Sovetov - Rostov
13:30 FK Krasnodar - Zenit
16:00 Spartak - Tambov
mįnudagur 20. aprķl
England - Śrvalsdeildin
19:00 Brighton - Liverpool
žrišjudagur 21. aprķl
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Vķkingur R.-Žróttur R.
Vķkingsvöllur
mišvikudagur 22. aprķl
Ķtalķa - Serie A
13:00 Atalanta - Brescia
13:00 Torino - Genoa
13:00 Roma - Verona
13:00 Bologna - Napoli
13:00 Milan - Parma
13:00 Udinese - Lazio
13:00 Spal - Inter
13:00 Sampdoria - Cagliari
13:00 Sassuolo - Juventus
13:00 Lecce - Fiorentina
Spįnn - La Liga
18:00 Sevilla - Valladolid
18:00 Celta - Barcelona
18:00 Villarreal - Valencia
18:00 Osasuna - Leganes
18:00 Levante - Betis
18:00 Granada CF - Eibar
18:00 Getafe - Real Sociedad
18:00 Espanyol - Real Madrid
18:00 Athletic - Mallorca
18:00 Atletico Madrid - Alaves
laugardagur 25. aprķl
England - Śrvalsdeildin
11:30 Liverpool - Burnley
14:00 Man Utd - Southampton
14:00 Wolves - Everton
14:00 Watford - Newcastle
14:00 Norwich - West Ham
14:00 Bournemouth - Leicester
16:30 Brighton - Man City
England - Championship
12:00 Derby County - Leeds
14:00 Fulham - Sheff Wed
14:00 Huddersfield - West Brom
14:00 Hull City - Luton
14:00 Middlesbrough - Cardiff City
14:00 Preston NE - Birmingham
14:00 QPR - Millwall
14:00 Stoke City - Brentford
14:00 Swansea - Bristol City
14:00 Barnsley - Nott. Forest
14:00 Blackburn - Reading
14:00 Charlton Athletic - Wigan
Žżskaland - Bundesliga
13:30 Koln - Union Berlin
13:30 Paderborn - Werder
13:30 Schalke 04 - Leverkusen
13:30 Mainz - Augsburg
13:30 Hertha - Eintracht Frankfurt
13:30 Hoffenheim - RB Leipzig
13:30 Bayern - Gladbach
13:30 Fortuna Dusseldorf - Dortmund
13:30 Wolfsburg - Freiburg
Rśssland - Efsta deild
11:00 Arsenal T - Kr. Sovetov
11:00 Rostov - Ufa
13:30 Tambov - Akhmat Groznyi
16:00 Rubin - FK Krasnodar
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 ĶBV-KR
Hįsteinsvöllur
14:00 FH-Keflavķk
Skessan
sunnudagur 26. aprķl
England - Śrvalsdeildin
13:00 Sheffield Utd - Chelsea
15:30 Tottenham - Arsenal
Ķtalķa - Serie A
13:00 Milan - Bologna
13:00 Brescia - Spal
13:00 Parma - Sampdoria
13:00 Verona - Atalanta
13:00 Juventus - Lazio
13:00 Napoli - Udinese
13:00 Fiorentina - Torino
13:00 Cagliari - Sassuolo
13:00 Genoa - Lecce
13:00 Roma - Inter
Spįnn - La Liga
18:00 Alaves - Granada CF
18:00 Barcelona - Atletico Madrid
18:00 Betis - Villarreal
18:00 Eibar - Osasuna
18:00 Mallorca - Celta
18:00 Real Madrid - Getafe
18:00 Real Sociedad - Espanyol
18:00 Valencia - Athletic
18:00 Valladolid - Levante
18:00 Leganes - Sevilla
Rśssland - Efsta deild
08:30 Orenburg - CSKA
11:00 Ural - Dinamo
13:30 Spartak - Lokomotiv
16:00 Zenit - Sochi
mįnudagur 27. aprķl
England - Śrvalsdeildin
19:00 Aston Villa - Crystal Palace
föstudagur 1. maķ
Rśssland - Efsta deild
11:00 Akhmat Groznyi - Zenit
13:30 FK Krasnodar - Ural
16:00 Sochi - Spartak
laugardagur 2. maķ
England - Śrvalsdeildin
14:00 Man City - Bournemouth
14:00 Newcastle - Tottenham
14:00 Southampton - Brighton
14:00 West Ham - Watford
14:00 Leicester - Sheffield Utd
14:00 Crystal Palace - Man Utd
14:00 Burnley - Wolves
14:00 Arsenal - Liverpool
14:00 Everton - Aston Villa
14:00 Chelsea - Norwich
England - Championship
11:30 Leeds - Charlton Athletic
11:30 Luton - Blackburn
11:30 Millwall - Huddersfield
11:30 Nott. Forest - Stoke City
11:30 Reading - Swansea
11:30 Sheff Wed - Middlesbrough
11:30 West Brom - QPR
11:30 Wigan - Fulham
11:30 Birmingham - Derby County
11:30 Brentford - Barnsley
11:30 Bristol City - Preston NE
11:30 Cardiff City - Hull City
Žżskaland - Bundesliga
13:30 Freiburg - Hertha
13:30 Augsburg - Hoffenheim
13:30 Werder - Bayern
13:30 Eintracht Frankfurt - Schalke 04
13:30 RB Leipzig - Fortuna Dusseldorf
13:30 Leverkusen - Koln
13:30 Dortmund - Mainz
13:30 Gladbach - Wolfsburg
13:30 Union Berlin - Paderborn
Rśssland - Efsta deild
11:00 Orenburg - Rostov
13:30 Lokomotiv - Ufa
16:00 Arsenal T - Tambov
sunnudagur 3. maķ
Ķtalķa - Serie A
13:00 Spal - Roma
13:00 Torino - Verona
13:00 Sampdoria - Genoa
13:00 Inter - Fiorentina
13:00 Lazio - Cagliari
13:00 Parma - Napoli
13:00 Lecce - Brescia
13:00 Sassuolo - Milan
13:00 Udinese - Juventus
13:00 Atalanta - Bologna
Spįnn - La Liga
18:00 Espanyol - Leganes
18:00 Granada CF - Valencia
18:00 Valladolid - Alaves
18:00 Villarreal - Barcelona
18:00 Sevilla - Eibar
18:00 Levante - Real Sociedad
18:00 Osasuna - Getafe
18:00 Athletic - Real Madrid
18:00 Atletico Madrid - Mallorca
18:00 Celta - Betis
Rśssland - Efsta deild
13:30 Dinamo - Kr. Sovetov
16:00 CSKA - Rubin
mišvikudagur 6. maķ
Rśssland - Efsta deild
14:30 Tambov - Sochi
14:30 Ural - Arsenal T
16:30 Zenit - Orenburg
16:30 Spartak - Akhmat Groznyi
laugardagur 9. maķ
England - Śrvalsdeildin
14:00 Sheffield Utd - Everton
14:00 Tottenham - Leicester
14:00 Watford - Man City
14:00 Wolves - Crystal Palace
14:00 Norwich - Burnley
14:00 Man Utd - West Ham
14:00 Brighton - Newcastle
14:00 Bournemouth - Southampton
14:00 Liverpool - Chelsea
14:00 Aston Villa - Arsenal
Žżskaland - Bundesliga
13:30 Hertha - Leverkusen
13:30 Mainz - Werder
13:30 Bayern - Freiburg
13:30 Fortuna Dusseldorf - Augsburg
13:30 RB Leipzig - Dortmund
13:30 Koln - Eintracht Frankfurt
13:30 Hoffenheim - Union Berlin
13:30 Schalke 04 - Wolfsburg
13:30 Paderborn - Gladbach
sunnudagur 10. maķ
Ķtalķa - Serie A
13:00 Roma - Fiorentina
13:00 Cagliari - Udinese
13:00 Bologna - Lecce
13:00 Spal - Torino
13:00 Verona - Lazio
13:00 Napoli - Sassuolo
13:00 Milan - Atalanta
13:00 Genoa - Inter
13:00 Juventus - Sampdoria
13:00 Brescia - Parma
Spįnn - La Liga
18:00 Valencia - Valladolid
18:00 Real Sociedad - Granada CF
18:00 Mallorca - Levante
18:00 Getafe - Villarreal
18:00 Eibar - Leganes
18:00 Athletic - Sevilla
18:00 Barcelona - Espanyol
18:00 Betis - Osasuna
18:00 Celta - Atletico Madrid
18:00 Real Madrid - Alaves
mįnudagur 11. maķ
Rśssland - Efsta deild
11:00 Ufa - Dinamo
11:00 Rubin - Rostov
13:30 Kr. Sovetov - FK Krasnodar
16:00 Lokomotiv - CSKA
mišvikudagur 13. maķ
Spįnn - La Liga
18:00 Osasuna - Celta
18:00 Sevilla - Mallorca
18:00 Villarreal - Real Sociedad
18:00 Espanyol - Eibar
18:00 Atletico Madrid - Betis
18:00 Alaves - Getafe
18:00 Leganes - Valencia
18:00 Valladolid - Barcelona
18:00 Levante - Athletic
18:00 Granada CF - Real Madrid
laugardagur 16. maķ
Žżskaland - Bundesliga
13:30 Union Berlin - Fortuna Dusseldorf
13:30 Augsburg - RB Leipzig
13:30 Werder - Koln
13:30 Freiburg - Schalke 04
13:30 Dortmund - Hoffenheim
13:30 Wolfsburg - Bayern
13:30 Gladbach - Hertha
13:30 Leverkusen - Mainz
13:30 Eintracht Frankfurt - Paderborn
sunnudagur 17. maķ
England - Śrvalsdeildin
14:00 Southampton - Sheffield Utd
14:00 Newcastle - Liverpool
14:00 Man City - Norwich
14:00 Leicester - Man Utd
14:00 Crystal Palace - Tottenham
14:00 Chelsea - Wolves
14:00 Burnley - Brighton
14:00 Arsenal - Watford
14:00 West Ham - Aston Villa
14:00 Everton - Bournemouth
Ķtalķa - Serie A
13:00 Torino - Roma
13:00 Sampdoria - Milan
13:00 Lazio - Brescia
13:00 Fiorentina - Bologna
13:00 Udinese - Lecce
13:00 Verona - Spal
13:00 Cagliari - Juventus
13:00 Parma - Atalanta
13:00 Inter - Napoli
13:00 Sassuolo - Genoa
Spįnn - La Liga
18:00 Mallorca - Granada CF
18:00 Eibar - Valladolid
18:00 Valencia - Espanyol
18:00 Getafe - Atletico Madrid
18:00 Real Sociedad - Sevilla
18:00 Real Madrid - Villarreal
18:00 Celta - Levante
18:00 Betis - Alaves
18:00 Athletic - Leganes
18:00 Barcelona - Osasuna
Rśssland - Efsta deild
11:00 Rostov - Zenit
11:00 FK Krasnodar - Akhmat Groznyi
13:00 Rubin - Spartak
13:00 Kr. Sovetov - Sochi
13:00 Ural - Lokomotiv
13:00 Ufa - Arsenal T
13:00 Dinamo - Orenburg
13:00 CSKA - Tambov
sunnudagur 24. maķ
Ķtalķa - Serie A
13:00 Bologna - Torino
13:00 Lecce - Parma
13:00 Sassuolo - Udinese
13:00 Brescia - Sampdoria
13:00 Juventus - Roma
13:00 Napoli - Lazio
13:00 Atalanta - Inter
13:00 Milan - Cagliari
13:00 Spal - Fiorentina
13:00 Genoa - Verona
Spįnn - La Liga
18:00 Valladolid - Betis
18:00 Osasuna - Mallorca
18:00 Alaves - Barcelona
18:00 Atletico Madrid - Real Sociedad
18:00 Espanyol - Celta
18:00 Sevilla - Valencia
18:00 Villarreal - Eibar
18:00 Granada CF - Athletic
18:00 Leganes - Real Madrid
18:00 Levante - Getafe
fimmtudagur 4. jśnķ
A-landsliš kvenna - EM 2021
00:00 Slóvakķa-Svķžjóš
00:00 Ķsland-Lettland
Laugardalsvöllur