banner
miđ 29.jún 2011 08:00
Ingibjörg Hinriksdóttir
Pistill: Pistlar á Fótbolta.net eru viđhorf höfundar og ţurfa ekki endilega ađ endurspegla viđhorf vefsins eđa ritstjórnar hans.
Saga úrslitakeppni HM kvenna
Ingibjörg Hinriksdóttir
Ingibjörg Hinriksdóttir
Brandi Chastain fagnar markinu áriđ 1999 í fjölsóttasta leik HM.
Brandi Chastain fagnar markinu áriđ 1999 í fjölsóttasta leik HM.
Mynd: NordicPhotos
Birgit Prinz á HM 1995 ţá á táningsaldri.
Birgit Prinz á HM 1995 ţá á táningsaldri.
Mynd: NordicPhotos
Mia Hamm, Kristine Lilly og  Steffi Jones eru allar mćttar á Heimsmeistaramótiđ í Ţýskalandi.
Mia Hamm, Kristine Lilly og Steffi Jones eru allar mćttar á Heimsmeistaramótiđ í Ţýskalandi.
Mynd: NordicPhotos
Saga HM kvenna er ansi merkileg. Fyrsta opinbera heimsmeistarakeppnin fór fram í Kína áriđ 1991 en ţá léku stúlkurnar 2x40 mínútur. Fyrstu heimsmeistararnir voru Bandaríkjamenn, Noregur varđ í 2. sćti og Svíţjóđ í ţví ţriđja.

Á heimsmeistaramótinu sem fram fór í Svíţjóđ 1995 var ţađ táningurinn Birgit Prinz sem vakti mikla athygli. Hún ţótti sýna mikla hćfileika og var sérstaklega tekiđ eftir styrk hennar og krafti.

Senunni stal hins vegar hin bandaríska Mia Hamm en hún tók ađ sér algjörlega nýtt hlutverk ţegar hún setti á sig markmannshanskana síđustu mínúturnar í leik gegn Danmörku eftir ađ Brianna Scurry hafđi veriđ rekin af velli skömmu fyrir leikslok. Norđmenn fögnuđu ţarna sínum fyrsta heimsmeistaratitli, Ţjóđverjar urđu í 2. sćti og Bandaríkin í ţví ţriđja.

Fjölsóttasti knattspyrnuleikur kvenna hingađ til fór fram á HM í Bandaríkjunum 1999. Í steikjandi hita í Rósarskálinni í Pasadena sáu 90.185 áhorfendur varnarmanninn Brandi Chastain rífa sig úr treyjunni eftir ađ hafa skorađ úr síđustu spyrnu Bandaríkjanna í vítaspyrnukeppninni.

Myndin af henni er sjálfsagt ljóslifandi međal margra enda komst hún á forsíđur nokkurra ţekktustu tímarita heims, s.s. Time og Sports Illustrated. Bandaríkin unnu sem sagt mótiđ 1999, Kína varđ í öđru sćti og Brasilía í ţví ţriđja.

Sökum fuglaflensunnar á árinu 2003 var heimsmeistarakeppnin sem vera átti í Kína flutt til Bandaríkjanna og ţrátt fyrir afar skamman undirbúningstíma tókst Bandaríkjamönnum ađ lađa ađ tćplega 700 ţúsund áhorfendur á leikina.

Leikmennirnir Marta frá Brasilíu og hin bandaríska Abby Wambach komu fram á sjónarsviđiđ og ljóst var ađ biliđ milli sterkustu liđanna og ţeirra veikari var stórum ađ minnka. Ţjóđverjar, undir stjórn Tinu Theune Meyer fögnuđu sínum fyrsta heimsmeistaratitli og hafa ţćr ekki litiđ til baka síđan, Svíar urđu í 2. sćti og Bandaríkjamenn í ţví ţriđja.

Fimmta heimsmeistaramótiđ fór fram í Kína 2007. Ótrúleg úrslit í opnunarleik mótins, ţar sem Ţjóđverjar unnu Argentínu 11-0, varpađi nokkrum skugga á enda stóđu vonir til ađ slík úrslit myndu ekki sjást framar. Ađ ţessu sinni sýndi markvörđur Ţjóđverja Nadine Angerer ađ hún var einn besti markvörđur heims og eftir ađ hún varđi vítaspyrnu frá hinni brasilísku Mörtu í úrslitaleiknum sjálfum.

Áhorfendur flykktust á völlinn en alls mćttu tćplega 1,2 milljónir manna á leikina sem ţó var ríflega 3.000 áhorfendum fćrra en mćttu á leikina í Bandaríkjunum 1999. Hins vegar var sjónvarpsáhorf en taliđ er ađ um 8,6 milljónir manna hafi horft á hvern einasta leik keppninnar. Ţjóđverjar fögnuđu sigri í annađ sinn, Brasilía varđ í 2. sćti og enn máttu Bandaríkjamenn sćtta sig viđ ţriđja sćtiđ.

Áhugaverđar stađreyndir
• Kristine Lilly (Bandaríkjunum) tók ţátt í öllum fimm heimsmeistaramótunum sem haldin hafa veriđ hingađ til. Lengi vel var útlit fyrir ađ hún myndi ná sjötta heimsmeistaramótinu en hún lagđi skóna á hilluna í janúar á ţessu ári. Á ferli sínum varđ Lilly einnig leikjahćsti leikmađur allra tíma en hún á ađ baki 352 landsleiki.
• Ţrír leikmenn geta jafnađ met Kristine Lilly og tekiđ ţátt í fimm úrslitakeppnum HM. Ţetta eru Birgit Prinz frá Ţýskalandi, Formiga frá Brasilíu og Homare Sawa frá Japan hafa allar tekiđ ţátt í HM frá árinu 1995 og eru ţví nú á sínu fimmta móti.
• Ţátttökuliđum á HM hefur nú veriđ fjölgađ úr 12 í 16 en stefnt er ađ ţví ađ á heimsmeistaramótinu sem fram fer í Kanada 2015 verđi ţjóđirnar 24.
• Ţjóđverjarnir Nadine Angerer og Silke Rottenburg eru einu markverđirnir sem hafa unniđ tvo heimsmeistaratitla. Angerer var varamarkvörđur Rottenburg áriđ 2003 en 2007 sat Rottenburg á bekknum fyrir Angerer. Angerer setti ţađ merkilega met áriđ 2007 ađ fá ekki á sig eitt einasta mark allt mótiđ, hún varđi m.a.s. vítaspyrnu frá Mörtu í úrslitaleik keppninnar. Markaskor Ţýskalands 2007 var 21-0.
• Konurnar á HM hafa mikla yfirburđi gagnvart körlunum ţegar kemur ađ gulum og rauđum spjöldum. Á síđasta móti var gulu spjaldinu lyft ađ međaltali 2,41 sinni í leik hjá konunum en karlarnir fengu ađ líta gula spjaldiđ 3,83 sinnum í leik.
• Frá upphafi hafa 44 viđureignir veriđ milli karl- og kvenţjálfara í úrslitakeppni HM. Konurnar hafa mikla yfirburđi ţegar kemur ađ úrslitum leikja en ţeirra liđ hafa unniđ 28 sinnum, fimm leikir hafa endađ međ jafntefli og 11 leikjum hafa konurnar tapađ.
• Ein stađreynd hefur lítiđ sem ekkert breyst í gegnum tíđina á HM kvenna og ţađ er hćđ leikmanna, međalhćđ ţeirra hefur haldist í 1,69 metrum en karlarnir eru ađ međaltali 1,81 metrar á hćđ.
banner
Nýjustu fréttirnar
banner
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | fim 05. júlí 17:22
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fim 28. júní 12:37
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | lau 16. júní 11:09
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 12. júní 18:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 23. maí 16:45
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | ţri 22. maí 17:35
Heiđar Birnir Torleifsson
Heiđar Birnir Torleifsson | sun 20. maí 09:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fös 18. maí 17:15
sunnudagur 22. júlí
Pepsi-deild karla
14:00 Fjölnir-ÍBV
Extra völlurinn
16:00 Valur-Víkingur R.
Origo völlurinn
17:00 KA-Fylkir
Akureyrarvöllur
17:00 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
19:15 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
Pepsi-deild kvenna
16:00 HK/Víkingur-Ţór/KA
Víkingsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Víkingur Ó.-ÍR
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Kári
Eskjuvöllur
14:00 Vestri-Leiknir F.
Olísvöllurinn
3. deild karla
16:30 Dalvík/Reynir-Sindri
Dalvíkurvöllur
2. deild kvenna
13:00 Einherji-Hvíti riddarinn
Vopnafjarđarvöllur
mánudagur 23. júlí
Pepsi-deild karla
19:15 Grindavík-Keflavík
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Skallagrímur
Ţróttarvöllur
ţriđjudagur 24. júlí
Pepsi-deild kvenna
18:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
19:15 Grindavík-Breiđablik
Grindavíkurvöllur
19:15 KR-Selfoss
Alvogenvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 KB-Snćfell/UDN
Leiknisvöllur
20:00 KFR-Ýmir
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Mídas-Elliđi
Víkingsvöllur
20:00 Úlfarnir-Reynir S.
Framvöllur - Úlfarsárdal
miđvikudagur 25. júlí
Pepsi-deild kvenna
19:15 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
Inkasso deild kvenna
18:30 Ţróttur R.-Fylkir
Eimskipsvöllurinn
19:15 ÍR-ÍA
Hertz völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-Björninn
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Kóngarnir-Álftanes
Framvöllur - Úlfarsárdal
20:00 GG-Árborg
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 ÍH-Kría
Ásvellir
fimmtudagur 26. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Njarđvík-Leiknir R.
Njarđtaksvöllurinn
19:15 Fram-Ţróttur R.
Laugardalsvöllur
19:15 ÍR-Selfoss
Hertz völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-HK
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-Grótta
Vogabćjarvöllur
3. deild karla
19:15 KF-Einherji
Ólafsfjarđarvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 Fjölnir-Keflavík
Extra völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Völsungur-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Húsavíkurvöllur
föstudagur 27. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 ÍA-Ţór
Norđurálsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Leiknir F.-Fjarđabyggđ
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
19:15 KV-KH
KR-völlur
19:15 KFG-Vćngir Júpiters
Samsung völlurinn
Inkasso deild kvenna
19:15 Hamrarnir-Afturelding/Fram
Boginn
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Tindastóll
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Hörđur Í.
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-Vatnaliljur
Hertz völlurinn
laugardagur 28. júlí
Pepsi-deild kvenna
13:30 Ţór/KA-ÍBV
Ţórsvöllur
14:00 FH-KR
Kaplakrikavöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Magni-Haukar
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Tindastóll-Afturelding
Sauđárkróksvöllur
14:00 Kári-Huginn
Akraneshöllin
14:00 Höttur-Vestri
Vilhjálmsvöllur
14:00 Völsungur-Víđir
Húsavíkurvöllur
3. deild karla
16:00 Ćgir-Dalvík/Reynir
Ţorlákshafnarvöllur
16:00 Sindri-Augnablik
Sindravellir
Inkasso deild kvenna
14:00 Haukar-Sindri
Ásvellir
2. deild kvenna
13:00 Álftanes-Einherji
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 Afríka-KFS
Leiknisvöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kórdrengir-Geisli A
Framvöllur - Úlfarsárdal
17:00 Kormákur/Hvöt-Kría
Hvammstangavöllur
sunnudagur 29. júlí
Pepsi-deild karla
16:00 ÍBV-KA
Hásteinsvöllur
19:15 Víkingur R.-Stjarnan
Víkingsvöllur
3. deild karla
14:00 Vćngir Júpiters-Einherji
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
13:00 Mídas-Hörđur Í.
Víkingsvöllur
mánudagur 30. júlí
Pepsi-deild karla
19:15 Fylkir-Valur
Floridana völlurinn
19:15 KR-Grindavík
Alvogenvöllurinn
19:15 FH-Fjölnir
Kaplakrikavöllur
19:15 Keflavík-Breiđablik
Nettóvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Árborg-Ísbjörninn
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 ÍH-Vatnaliljur
Ásvellir
ţriđjudagur 31. júlí
Pepsi-deild kvenna
19:15 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
19:15 Valur-Grindavík
Origo völlurinn
19:15 Breiđablik-HK/Víkingur
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Leiknir R.-Fram
Leiknisvöllur
19:15 Ţróttur R.-ÍR
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Grótta-Kári
Vivaldivöllurinn
Inkasso deild kvenna
19:15 ÍA-Fjölnir
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ýmir-Berserkir
Versalavöllur
20:00 Snćfell/UDN-Stál-úlfur
Stykkishólmsvöllur
20:00 Hamar-KFR
Grýluvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Elliđi-SR
Fylkisvöllur
20:00 Skallagrímur-Úlfarnir
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Álftanes
Tungubakkavöllur
miđvikudagur 1. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 KR-Ţór/KA
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Ţór-Njarđvík
Ţórsvöllur
18:30 Haukar-ÍA
Ásvellir
19:15 Selfoss-HK
JÁVERK-völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-Magni
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
18:00 Víđir-Afturelding
Nesfisk-völlurinn
18:00 Vestri-Völsungur
Olísvöllurinn
19:15 Tindastóll-Ţróttur V.
Sauđárkróksvöllur
19:15 Fjarđabyggđ-Höttur
Eskjuvöllur
19:15 Huginn-Leiknir F.
Seyđisfjarđarvöllur
Inkasso deild kvenna
18:00 Fylkir-Hamrarnir
Floridana völlurinn
19:15 Afturelding/Fram-Haukar
Varmárvöllur
19:15 Sindri-ÍR
Sindravellir
19:15 Keflavík-Ţróttur R.
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Einherji-Álftanes
Vopnafjarđarvöllur
19:15 Hvíti riddarinn-Augnablik
Tungubakkavöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 KB-Björninn
Leiknisvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Reynir S.-Hvíti riddarinn
Europcarvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 GG-Kóngarnir
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-Kormákur/Hvöt
Hertz völlurinn
20:00 Kórdrengir-Kría
Framvöllur
laugardagur 4. ágúst
Pepsi-deild karla
13:30 ÍBV-Fylkir
Hásteinsvöllur
ţriđjudagur 7. ágúst
Pepsi-deild karla
19:15 Grindavík-Víkingur R.
Grindavíkurvöllur
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
miđvikudagur 8. ágúst
Pepsi-deild karla
18:00 KA-FH
Akureyrarvöllur
19:15 Fjölnir-Keflavík
Extra völlurinn
19:15 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-KB
Kórinn - Gervigras
fimmtudagur 9. ágúst
Pepsi-deild kvenna
19:15 FH-Selfoss
Kaplakrikavöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Fram-Ţór
Laugardalsvöllur
18:00 Magni-Selfoss
Grenivíkurvöllur
19:15 ÍR-Leiknir R.
Hertz völlurinn
19:15 Njarđvík-ÍA
Njarđtaksvöllurinn
19:15 Víkingur Ó.-Haukar
Ólafsvíkurvöllur
19:15 HK-Ţróttur R.
Kórinn
3. deild karla
19:00 Dalvík/Reynir-KV
Dalvíkurvöllur
2. deild kvenna
19:15 Augnablik-Völsungur
Fagrilundur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-Hamar
Víkingsvöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 SR-Mídas
Ţróttarvöllur
19:00 Hvíti riddarinn-Skallagrímur
Tungubakkavöllur
4. deild karla - C-riđill
18:00 KFS-Árborg
Týsvöllur
föstudagur 10. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
19:15 HK/Víkingur-Valur
Víkingsvöllur
19:15 Grindavík-Stjarnan
Grindavíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
19:15 Víđir-Tindastóll
Nesfisk-völlurinn
19:15 Höttur-Huginn
Vilhjálmsvöllur
3. deild karla
19:00 KH-KFG
Valsvöllur
19:15 Augnablik-Ćgir
Fagrilundur
Inkasso deild kvenna
18:00 Fjölnir-Sindri
Extra völlurinn
19:15 ÍR-Afturelding/Fram
Hertz völlurinn
19:15 Keflavík-Fylkir
Nettóvöllurinn
19:15 Ţróttur R.-ÍA
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Tindastóll-Álftanes
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 Björninn-Ýmir
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
19:00 Úlfarnir-Elliđi
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla - C-riđill
19:00 Kóngarnir-Álafoss
Ţróttarvöllur
19:00 Ísbjörninn-GG
Kórinn - Gervigras
19:00 Álftanes-Afríka
Bessastađavöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Kormákur/Hvöt-Kórdrengir
Blönduósvöllur
20:00 Kría-ÍH
Vivaldivöllurinn
laugardagur 11. ágúst
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-Grótta
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Afturelding-Vestri
Varmárvöllur
14:00 Völsungur-Fjarđabyggđ
Húsavíkurvöllur
Inkasso deild kvenna
16:00 Haukar-Hamrarnir
Ásvellir
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Grótta
Norđfjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 KFR-Snćfell/UDN
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
15:00 Hörđur Í.-Reynir S.
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
14:00 Vatnaliljur-Geisli A
Fagrilundur
sunnudagur 12. ágúst
Pepsi-deild karla
16:00 Keflavík-KA
Nettóvöllurinn
16:00 FH-ÍBV
Kaplakrikavöllur
18:00 Fylkir-Stjarnan
Floridana völlurinn
18:00 KR-Fjölnir
Alvogenvöllurinn
3. deild karla
14:00 Sindri-KF
Sindravellir
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Grótta
Vopnafjarđarvöllur
mánudagur 13. ágúst
Pepsi-deild karla
18:00 Víkingur R.-Breiđablik
Víkingsvöllur
19:15 Valur-Grindavík
Origo völlurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 KB-KFR
Leiknisvöllur
ţriđjudagur 14. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Víkingur Ó.-Selfoss
Ólafsvíkurvöllur
18:00 Ţróttur R.-Magni
Eimskipsvöllurinn
18:00 Leiknir R.-HK
Leiknisvöllur
18:00 Ţór-ÍR
Ţórsvöllur
18:00 ÍA-Fram
Norđurálsvöllurinn
18:30 Haukar-Njarđvík
Ásvellir
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-Björninn
Kórinn - Gervigras
miđvikudagur 15. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
Mjólkurbikar karla
19:15 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
4. deild karla - B-riđill
19:00 Skallagrímur-Reynir S.
Skallagrímsvöllur
19:00 Elliđi-Hvíti riddarinn
Fylkisvöllur
20:30 Mídas-Úlfarnir
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Kórdrengir-Léttir
Framvöllur
fimmtudagur 16. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
Mjólkurbikar karla
18:00 Breiđablik-Víkingur Ó.
Kópavogsvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 ÍA-Keflavík
Norđurálsvöllurinn
19:15 Fylkir-Haukar
Floridana völlurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 Hamar-Ýmir
Grýluvöllur
19:00 Snćfell/UDN-Berserkir
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Árborg-Álftanes
JÁVERK-völlurinn
19:00 Afríka-Álafoss
Leiknisvöllur
19:00 Ísbjörninn-Kóngarnir
Kórinn - Gervigras
föstudagur 17. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 Ţór/KA-FH
Ţórsvöllur
18:00 Selfoss-Grindavík
JÁVERK-völlurinn
18:00 Stjarnan-HK/Víkingur
Samsung völlurinn
2. deild karla
19:00 Huginn-Völsungur
Seyđisfjarđarvöllur
19:15 Tindastóll-Kári
Sauđárkróksvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 Afturelding/Fram-Fjölnir
Varmárvöllur
2. deild kvenna
20:00 Álftanes-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Bessastađavöllur
laugardagur 18. ágúst
Pepsi-deild karla
16:00 ÍBV-Keflavík
Hásteinsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Víkingur Ó.-Ţróttur R.
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Selfoss-Haukar
JÁVERK-völlurinn
14:00 ÍR-ÍA
Hertz völlurinn
16:00 Magni-Leiknir R.
Grenivíkurvöllur
16:00 HK-Ţór
Kórinn
2. deild karla
14:00 Ţróttur V.-Leiknir F.
Vogabćjarvöllur
14:00 Grótta-Höttur
Vivaldivöllurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Afturelding
Eskjuvöllur
14:00 Vestri-Víđir
Olísvöllurinn
3. deild karla
14:00 KFG-Dalvík/Reynir
Samsung völlurinn
14:00 Einherji-KH
Vopnafjarđarvöllur
14:00 KF-Vćngir Júpiters
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Ćgir-Sindri
Ţorlákshafnarvöllur
16:00 KV-Augnablik
KR-völlur
Inkasso deild kvenna
16:00 Sindri-Ţróttur R.
Sindravellir
16:00 Hamrarnir-ÍR
Boginn
Mjólkurbikar kvenna
14:00 Úrslitaleikur-
Laugardalsvöllur
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-Hvíti riddarinn
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - A-riđill
11:00 KFR-Stál-úlfur
Helluvöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 GG-KFS
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 ÍH-Kormákur/Hvöt
Ásvellir
sunnudagur 19. ágúst
Pepsi-deild karla
16:00 KA-KR
Akureyrarvöllur
18:00 Grindavík-Stjarnan
Grindavíkurvöllur
18:00 Fylkir-FH
Floridana völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Fram-Njarđvík
Laugardalsvöllur
2. deild kvenna
14:00 Augnablik-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Fagrilundur
15:00 Einherji-Tindastóll
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - B-riđill
15:00 Hörđur Í.-SR
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
16:00 Geisli A-Kría
Geislavöllur
mánudagur 20. ágúst
Pepsi-deild karla
18:00 Fjölnir-Víkingur R.
Extra völlurinn
18:00 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 Fylkir-Keflavík
Floridana völlurinn
ţriđjudagur 21. ágúst
2. deild karla
19:15 Huginn-Fjarđabyggđ
Seyđisfjarđarvöllur
19:15 Ţróttur V.-Víđir
Vogabćjarvöllur
19:15 Kári-Afturelding
Akraneshöllin
19:15 Tindastóll-Höttur
Sauđárkróksvöllur
19:15 Völsungur-Leiknir F.
Húsavíkurvöllur
19:15 Grótta-Vestri
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - A-riđill
18:30 Björninn-Hamar
Fjölnisvöllur - Gervigras
18:30 Ýmir-Snćfell/UDN
Versalavöllur
20:00 Berserkir-KB
Víkingsvöllur
miđvikudagur 22. ágúst
Inkasso deild kvenna
18:00 ÍR-Haukar
Hertz völlurinn
4. deild karla - C-riđill
18:30 Kóngarnir-Afríka
Ţróttarvöllur
fimmtudagur 23. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Ţór-Magni
Ţórsvöllur
18:00 Njarđvík-ÍR
Njarđtaksvöllurinn
18:30 Haukar-Fram
Ásvellir
3. deild karla
18:30 KH-Vćngir Júpiters
Valsvöllur
18:30 Augnablik-KFG
Fagrilundur
Inkasso deild kvenna
18:00 ÍA-Fylkir
Norđurálsvöllurinn
19:15 Ţróttur R.-Afturelding/Fram
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
18:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
18:30 Úlfarnir-SR
Framvöllur - Úlfarsárdal
18:30 Hvíti riddarinn-Mídas
Tungubakkavöllur
18:30 Reynir S.-Elliđi
Europcarvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
18:30 Léttir-ÍH
Hertz völlurinn
20:00 Kría-Vatnaliljur
Vivaldivöllurinn
föstudagur 24. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Leiknir R.-Víkingur Ó.
Leiknisvöllur
18:00 ÍA-HK
Norđurálsvöllurinn
19:15 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
3. deild karla
18:30 Dalvík/Reynir-Einherji
Dalvíkurvöllur
2. deild kvenna
18:00 Augnablik-Álftanes
Fagrilundur
18:30 Hvíti riddarinn-Grótta
Varmárvöllur
laugardagur 25. ágúst
Pepsi-deild karla
16:00 Víkingur R.-KA
Víkingsvöllur
20:00 Valur-Fjölnir
Origo völlurinn
Pepsi-deild kvenna
14:00 KR-Valur
Alvogenvöllurinn
16:00 Ţór/KA-Selfoss
Ţórsvöllur
16:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
2. deild karla
14:00 Höttur-Ţróttur V.
Vilhjálmsvöllur
14:00 Leiknir F.-Kári
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Völsungur-Grótta
Húsavíkurvöllur
14:00 Afturelding-Huginn
Varmárvöllur
14:00 Vestri-Tindastóll
Olísvöllurinn
14:00 Víđir-Fjarđabyggđ
Nesfisk-völlurinn
3. deild karla
16:00 Sindri-KV
Sindravellir
Inkasso deild kvenna
13:00 Sindri-Keflavík
Sindravellir
16:00 Fjölnir-Hamrarnir
Extra völlurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Skallagrímur-Hörđur Í.
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
13:30 KFS-Ísbjörninn
Týsvöllur
14:00 Álftanes-GG
Bessastađavöllur
14:00 Álafoss-Árborg
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-Geisli A
Hvammstangavöllur
sunnudagur 26. ágúst
Pepsi-deild karla
14:00 KR-ÍBV
Alvogenvöllurinn
18:00 Keflavík-FH
Nettóvöllurinn
Pepsi-deild kvenna
14:00 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
14:00 HK/Víkingur-Grindavík
Víkingsvöllur
3. deild karla
14:00 Ćgir-KF
Ţorlákshafnarvöllur
2. deild kvenna
16:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Tindastóll
Vilhjálmsvöllur
mánudagur 27. ágúst
Pepsi-deild karla
18:00 Fylkir-Grindavík
Floridana völlurinn
19:15 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
miđvikudagur 29. ágúst
Inkasso deild kvenna
18:00 Fylkir-ÍR
Floridana völlurinn
fimmtudagur 30. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 ÍR-Fram
Hertz völlurinn
18:00 Selfoss-Leiknir R.
JÁVERK-völlurinn
19:15 HK-Njarđvík
Kórinn
3. deild karla
18:00 KV-Ćgir
KR-völlur
Inkasso deild kvenna
18:00 Afturelding/Fram-Keflavík
Varmárvöllur
18:00 Haukar-Fjölnir
Ásvellir
föstudagur 31. ágúst
Pepsi-deild karla
17:30 Keflavík-Fylkir
Nettóvöllurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Ţróttur R.-Haukar
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Grótta-Afturelding
Vivaldivöllurinn
3. deild karla
19:00 Vćngir Júpiters-Dalvík/Reynir
Fjölnisvöllur - Gervigras
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Tékkland-Slóvenía
laugardagur 1. september
2. deild karla
13:00 Fjarđabyggđ-Vestri
Eskjuvöllur
3. deild karla
13:00 Einherji-Augnablik
Vopnafjarđarvöllur
13:00 KFG-Sindri
Samsung völlurinn
13:00 KF-KH
Ólafsfjarđarvöllur
4. deild karla - Úrslit
12:00 D2-C1
12:00 C2-B1
12:00 B2-A1
12:00 A2-D1
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
14:55 Ísland-Ţýskaland
Laugardalsvöllur
sunnudagur 2. september
Pepsi-deild karla
14:00 Breiđablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
14:00 KA-Valur
Akureyrarvöllur
14:00 ÍBV-Víkingur R.
Hásteinsvöllur
14:00 Fjölnir-Stjarnan
Extra völlurinn
17:00 FH-KR
Kaplakrikavöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Víkingur Ó.-Ţór
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Magni-ÍA
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Kári-Höttur
Akraneshöllin
14:00 Ţróttur V.-Völsungur
Vogabćjarvöllur
14:00 Leiknir F.-Tindastóll
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Huginn-Víđir
Seyđisfjarđarvöllur
Inkasso deild kvenna
13:00 Sindri-ÍA
Sindravellir
16:00 Hamrarnir-Ţróttur R.
Boginn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Tindastóll-Augnablik
Sauđárkróksvöllur
14:00 Grótta-Völsungur
Vivaldivöllurinn
14:00 Álftanes-Hvíti riddarinn
Bessastađavöllur
ţriđjudagur 4. september
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Ísland-Tékkland
Laugardalsvöllur
00:00 Fćreyjar-Ţýskaland
miđvikudagur 5. september
4. deild karla - Úrslit
17:15 A1-B2
17:15 D1-A2
17:15 C1-D2
17:15 B1-C2
fimmtudagur 6. september
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Albanía
00:00 Ísland-Eistland
Kópavogsvöllur
föstudagur 7. september
Pepsi-deild kvenna
19:15 Stjarnan-KR
Samsung völlurinn
19:15 Valur-FH
Origo völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:30 Haukar-ÍR
Ásvellir
19:15 Fram-HK
Laugardalsvöllur
laugardagur 8. september
Pepsi-deild kvenna
14:00 Selfoss-HK/Víkingur
JÁVERK-völlurinn
16:00 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
16:00 Breiđablik-Ţór/KA
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 ÍA-Víkingur Ó.
Norđurálsvöllurinn
14:00 Leiknir R.-Ţróttur R.
Leiknisvöllur
16:00 Ţór-Selfoss
Ţórsvöllur
16:00 Njarđvík-Magni
Njarđtaksvöllurinn
2. deild karla
14:00 Afturelding-Ţróttur V.
Varmárvöllur
14:00 Vestri-Huginn
Olísvöllurinn
14:00 Tindastóll-Fjarđabyggđ
Sauđárkróksvöllur
14:00 Víđir-Grótta
Nesfisk-völlurinn
14:00 Höttur-Leiknir F.
Vilhjálmsvöllur
16:00 Völsungur-Kári
Húsavíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Augnablik-Vćngir Júpiters
Fagrilundur
14:00 Ćgir-KFG
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-KH
Dalvíkurvöllur
14:00 KV-KF
KR-völlur
16:00 Sindri-Einherji
Sindravellir
4. deild karla - Úrslit
12:00 C2/B1-A2/D1
12:00 B2/A1-D2/C1
A-karla Ţjóđadeildin 2018
16:00 Sviss-Ísland
sunnudagur 9. september
Inkasso deild kvenna
16:00 Keflavík-Hamrarnir
Nettóvöllurinn
16:00 ÍA-Afturelding/Fram
Norđurálsvöllurinn
16:00 Fjölnir-ÍR
Extra völlurinn
16:00 Ţróttur R.-Haukar
Eimskipsvöllurinn
16:00 Sindri-Fylkir
Sindravellir
ţriđjudagur 11. september
A-karla Ţjóđadeildin 2018
18:45 Ísland-Belgía
Laugardalsvöllur
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Norđur-Írland
00:00 Ísland-Slóvakía
Alvogenvöllurinn
miđvikudagur 12. september
4. deild karla - Úrslit
17:00 A2/D1-C2/B1
17:00 D2/C1-A1/B2
föstudagur 14. september
Inkasso deild kvenna
18:00 Haukar-Keflavík
Ásvellir
18:00 Afturelding/Fram-Sindri
Varmárvöllur
18:00 Hamrarnir-ÍA
Boginn
18:00 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
18:00 Fylkir-Fjölnir
Floridana völlurinn
laugardagur 15. september
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Leiknir R.-Haukar
Leiknisvöllur
14:00 Magni-Fram
Grenivíkurvöllur
14:00 HK-ÍR
Kórinn
14:00 Selfoss-ÍA
JÁVERK-völlurinn
14:00 Ţróttur R.-Ţór
Eimskipsvöllurinn
14:00 Víkingur Ó.-Njarđvík
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Afturelding-Leiknir F.
Varmárvöllur
14:00 Huginn-Tindastóll
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Vestri-Ţróttur V.
Olísvöllurinn
14:00 Víđir-Kári
Nesfisk-völlurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Grótta
Eskjuvöllur
14:00 Völsungur-Höttur
Húsavíkurvöllur
Mjólkurbikar karla
17:00 Úrslitaleikur-
Laugardalsvöllur
3. deild karla
14:00 KH-Augnablik
Valsvöllur
14:00 Ćgir-Einherji
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 Vćngir Júpiters-Sindri
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 KF-Dalvík/Reynir
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 KFG-KV
Samsung völlurinn
4. deild karla - Úrslit
14:00 Leikur um 3. sćti-
14:00 Úrslitaleikur-
sunnudagur 16. september
Pepsi-deild karla
14:00 Víkingur R.-FH
Víkingsvöllur
14:00 Grindavík-Fjölnir
Grindavíkurvöllur
14:00 KR-Keflavík
Alvogenvöllurinn
17:00 Fylkir-Breiđablik
Floridana völlurinn
17:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
17:00 Stjarnan-KA
Samsung völlurinn
mánudagur 17. september
Pepsi-deild kvenna
17:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
17:00 Breiđablik-Selfoss
Kópavogsvöllur
17:00 Ţór/KA-Valur
Ţórsvöllur
17:00 KR-Grindavík
Alvogenvöllurinn
17:00 ÍBV-HK/Víkingur
Hásteinsvöllur