Sjáđu fögnuđ Grindvíkinga eftir sigurinn á Fylki
Leifur Andri: Góđi kaflinn kom ekki nógu snemma
Josip Zeba: Var hávaxnastur í deildinni í Víetnam
Túfa: Erum klárlega á réttri leiđ
Ólafur Stígs: Ekki veriđ nein skynsemi í ţví
Rúnar Kristins: Ég var mjög stressađur
Lennon: Erum međ langbesta liđiđ í deildinni
Óli Jó neitar enn ađ tjá sig um Gary Martin
Óli Kristjáns: Steven Lennon er frábćr fótboltamađur
Vilhjálmur Kári: Ekki okkar besti leikur
„Ekki vel gert ađ skella okkur í sjónvarpsleik í fyrsta leik"
Einar Logi: Getum auđveldlega varist í 90 mínútur
Jói Kalli: Áttu engin svör viđ ţéttleika okkar
Gústi Gylfa: Högg í magann
Ólafur Aron: Ţađ er alltaf gaman ađ spila fótbolta
Rúnar Páll: Ekki ţađ skemmtilegasta sem mađur gerir
Óli Stefán: Viđ fórum ađ leika fórnarlömb
Arnar Gunnlaugs: Mig langađi bara til ađ ćla
Pedro: Ef viđ hugsuđum eins og taparar hefđum viđ ekki jafnađ
Palli Árna: Getum sjálfum okkur um kennt
banner
fös 01.mar 2019 22:47
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Arnar Gunnlaugs: Ćfingaleikir eru ćfingaleikir
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark
Mynd: NordicPhotos
Arnar Gunnlaugsson, ţjálfari Víkings, var í viđtali eftir leik liđsins gegn Gróttu í kvöld. Víkingur vann leikinn 3-2. Arnar var međal annars spurđur út í leikinn, undirbúningstímabiliđ og tapiđ gegn Kórdrengjum, leikmannastyrkingar og markmiđ fyrir komandi leiktíđ.

„Viđ nýttum fćrinn gífurlega illa, hefđum átt ađ vera komnir í 10-1 held ég í fyrri hálfleik miđađ viđ dauđafćrin sem viđ fengum," sagđi Arnar.

„Dómarinn hleypti ţessu upp í tóma vitleysu hér í seinni hálfleik. Ég hef séđ marga leikina og ţetta var ein mesta ţvćla sem ég hef séđ."

„Ţađ var vitađ mál ađ ţađ yrđu mörg fćri í ţessum leik. Bćđi liđ sem ađ spila og pressa hátt. Ţađ gengur ekkert ađ spila svona gegn toppliđum landsins en ţetta var fín ćfing fyrir strákana"

„Ćfingaleikir eru ćfingleikir, ţađ er nú bara eins og ţađ er. Heilt yfir í mótunum hefur gengiđ vel fyrir utan kannski leikinn gegn Blikunum. Ţađ má ekki gleyma ţví ađ ţú ert ađ spila fullt af ungum leikmönnum sem sumir eru ađ stíga sín fyrstu spor."

„Viđ ţurfum tvo til ţrjá leikmenn til ađ hjálpa hópnum sem fyrir er. Ţú reynir ađ vinna hvern einasta leik og trúa á ţitt 'konsept'"


Viđtaliđ í heild sinni má sjá hér ađ ofan.
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
Haraldur Pálsson
Haraldur Pálsson | mán 13. maí 16:15
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | ţri 26. mars 08:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | sun 24. mars 10:12
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 10. desember 16:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 28. nóvember 14:00
Gylfi Ţór Orrason
Gylfi Ţór Orrason | mán 19. nóvember 17:30
Heiđar Birnir Torleifsson
Heiđar Birnir Torleifsson | fös 16. nóvember 08:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 31. október 17:00
mánudagur 20. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 KR-HK
Meistaravellir
19:15 Grindavík-Fylkir
Mustad völlurinn
19:15 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
Ítalía - Serie A 2018/2019
18:30 Lazio - Bologna
ţriđjudagur 21. maí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 KR-ÍBV
Meistaravellir
18:30 Ţór/KA-Breiđablik
Ţórsvöllur
19:15 Selfoss-Keflavík
JÁVERK-völlurinn
19:15 HK/Víkingur-Valur
Kórinn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Fenrir-Hamar
Hertz völlurinn
20:00 GG-Álafoss
Grindavíkurvöllur
miđvikudagur 22. maí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Stjarnan-Fylkir
Samsung völlurinn
3. deild karla
20:00 Kórdrengir-Reynir S.
Framvöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 SR-Björninn
Ţróttarvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
19:00 Hvíti riddarinn-ÍH
Varmárvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
21:00 Kría-Elliđi
Vivaldivöllurinn
fimmtudagur 23. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Njarđvík-Keflavík
Njarđtaksvöllurinn
19:15 Haukar-Ţróttur R.
Ásvellir
19:15 Afturelding-Fjölnir
Varmárvöllur - gervigras
2. deild karla
18:00 Selfoss-Víđir
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
20:00 KH-Vćngir Júpiters
Valsvöllur
20:00 KV-Álftanes
KR-völlur
20:00 Höttur/Huginn-Einherji
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Ísbjörninn-Ýmir
Kórinn - Gervigras
20:00 Árborg-Mídas
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Stokkseyri-Léttir
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Kóngarnir-KFR
Ţróttarvöllur
föstudagur 24. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Grótta-Leiknir R.
Vivaldivöllurinn
19:15 Víkingur Ó.-Ţór
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Tindastóll-Dalvík/Reynir
Sauđárkróksvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Tindastóll
Eimskipsvöllurinn
19:15 FH-Fjölnir
Kaplakrikavöllur
19:15 Afturelding-ÍR
Varmárvöllur - gervigras
19:15 ÍA-Grindavík
Norđurálsvöllurinn
19:15 Augnablik-Haukar
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
19:15 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Sindri
Fjarđabyggđarhöllin
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Snćfell-Úlfarnir
Stykkishólmsvöllur
laugardagur 25. maí
Pepsi Max-deild karla
16:00 HK-Grindavík
Kórinn
16:00 KA-ÍBV
Greifavöllurinn
18:00 Víkingur R.-KR
Eimskipsvöllurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Magni-Fram
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Vestri-Ţróttur V.
Olísvöllurinn
14:00 Kári-Fjarđabyggđ
Akraneshöllin
16:00 Völsungur-ÍR
Húsavíkurvöllur
3. deild karla
16:00 Sindri-Augnablik
Sindravellir
16:00 Skallagrímur-KF
Skallagrímsvöllur
2. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-Grótta
Boginn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Vatnaliljur-Samherjar
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
14:00 KM-KB
KR-völlur
16:00 Afríka-Kormákur/Hvöt
Leiknisvöllur
sunnudagur 26. maí
Pepsi Max-deild karla
17:00 ÍA-Stjarnan
Norđurálsvöllurinn
19:15 Fylkir-FH
Würth völlurinn
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
Pepsi-Max deild kvenna
16:00 Keflavík-Ţór/KA
Nettóvöllurinn
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-KFG
Fjarđabyggđarhöllin
Ítalía - Serie A 2018/2019
13:00 Frosinone - Chievo
13:00 Inter - Empoli
13:00 Fiorentina - Genoa
13:00 Sampdoria - Juventus
13:00 Torino - Lazio
13:00 Spal - Milan
13:00 Bologna - Napoli
13:00 Roma - Parma
13:00 Atalanta - Sassuolo
13:00 Cagliari - Udinese
Rússland - Efsta deild 2018/2019
11:00 FK Krasnodar - Rubin
11:00 Anzhi - Ural
11:00 Lokomotiv - Ufa
11:00 Orenburg - Spartak
11:00 CSKA - Kr. Sovetov
11:00 Akhmat Groznyi - Rostov
11:00 Zenit - Yenisey
11:00 Dinamo - Arsenal T
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
15:00 Hörđur Í.-GG
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
14:00 Elliđi-KFS
Fylkisvöllur
mánudagur 27. maí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
19:15 Valur-Selfoss
Origo völlurinn
19:15 Fylkir-HK/Víkingur
Würth völlurinn
ţriđjudagur 28. maí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Léttir-Berserkir
Hertz völlurinn
20:00 Álafoss-Fenrir
Tungubakkavöllur
20:00 Hamar-Stokkseyri
Grýluvöllur
miđvikudagur 29. maí
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Úlfarnir-Hvíti riddarinn
Framvöllur - Úlfarsárdal
20:00 KB-Snćfell
Leiknisvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Ćgir-Kóngarnir
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 KFR-Kría
SS-völlurinn
fimmtudagur 30. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Magni-Haukar
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
16:00 Dalvík/Reynir-Selfoss
Dalvíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Álftanes-Höttur/Huginn
Bessastađavöllur
14:00 Einherji-Kórdrengir
Vopnafjarđarvöllur
20:00 Augnablik-KV
Fagrilundur - gervigras
20:00 Skallagrímur-KH
Skallagrímsvöllur
20:00 Reynir S.-Vćngir Júpiters
Europcarvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Leiknir R.
Bessastađavöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
14:00 Ýmir-SR
Kórinn
16:00 Björninn-Vatnaliljur
Fjölnisvöllur - Gervigras
16:00 Samherjar-Árborg
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
14:00 ÍH-Afríka
Leiknisvöllur
16:00 Kormákur/Hvöt-KM
Blönduósvöllur
föstudagur 31. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Keflavík-Grótta
Nettóvöllurinn
19:15 Fram-Afturelding
Framvöllur
19:15 Leiknir R.-Víkingur Ó.
Leiknisvöllur
2. deild karla
19:15 ÍR-Kári
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Völsungur-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Mídas-Ísbjörninn
Víkingsvöllur
laugardagur 1. júní
Pepsi Max-deild karla
14:00 Grindavík-Víkingur R.
Mustad völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Fjölnir-Njarđvík
Extra völlurinn
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Vestri
Eskjuvöllur
14:00 KFG-Tindastóll
Samsung völlurinn
3. deild karla
15:00 KF-Sindri
Ólafsfjarđarvöllur
sunnudagur 2. júní
Pepsi Max-deild karla
16:00 KR-KA
Meistaravellir
16:00 ÍBV-ÍA
Hásteinsvöllur
17:00 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
19:15 HK-Fylkir
Kórinn
19:15 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Ţór-Ţróttur R.
Ţórsvöllur
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-Ţróttur V.
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 Víđir-Völsungur
Nesfisk-völlurinn
ţriđjudagur 4. júní
2. deild kvenna
19:15 Leiknir R.-Grótta
Leiknisvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
19:00 Hvíti riddarinn-KB
Varmárvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 GG-Fenrir
Grindavíkurvöllur
20:00 Stokkseyri-Álafoss
Stokkseyrarvöllur
20:00 Berserkir-Hamar
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
18:00 KFS-KFR
Týsvöllur
miđvikudagur 5. júní
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Selfoss-Ţór/KA
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
20:00 Kórdrengir-Álftanes
Framvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Afríka-KM
Leiknisvöllur
20:00 ÍH-Úlfarnir
Leikv. óákveđinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:30 KÁ-Elliđi
Ásvellir
20:30 Kría-Ćgir
Vivaldivöllurinn
fimmtudagur 6. júní
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
19:15 KR-Keflavík
Meistaravellir
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Njarđvík-Fram
Njarđtaksvöllurinn
3. deild karla
20:00 KH-Reynir S.
Valsvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 Haukar-Afturelding
Ásvellir
19:15 Ţróttur R.-Augnablik
Eimskipsvöllurinn
19:15 ÍR-ÍA
Hertz völlurinn
19:15 Grindavík-FH
Mustad völlurinn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Vatnaliljur-Árborg
Fagrilundur - gervigras
20:00 SR-Mídas
Ţróttarvöllur
20:00 Björninn-Ýmir
Fjölnisvöllur - Gervigras
föstudagur 7. júní
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 HK/Víkingur-ÍBV
Víkingsvöllur
19:15 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Haukar-Ţór
Ásvellir
19:15 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
19:15 Ţróttur R.-Leiknir R.
Eimskipsvöllurinn
19:15 Víkingur Ó.-Keflavík
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Afturelding-Magni
Varmárvöllur - gervigras
2. deild karla
19:15 Völsungur-Dalvík/Reynir
Húsavíkurvöllur
19:15 Kári-Víđir
Akraneshöllin
Inkasso deild kvenna
19:15 Tindastóll-Fjölnir
Sauđárkróksvöllur
U21 - Vináttuleikir 2019
15:00 Danmörk-Ísland
CASA Arena Horsens
laugardagur 8. júní
A-landsliđ karla - EM 2022
13:00 Ísland-Albanía
Laugardalsvöllur
16:00 Moldóva-Andorra
18:45 Tyrkland-Frakkland
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
17:00 Ísbjörninn-Samherjar
Kórinn - Gervigras
sunnudagur 9. júní
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
16:00 Snćfell-Kormákur/Hvöt
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
16:00 Hörđur Í.-Léttir
Olísvöllurinn
mánudagur 10. júní
2. deild karla
14:00 Ţróttur V.-Fjarđabyggđ
Vogaídýfuvöllur
16:00 Tindastóll-Leiknir F.
Sauđárkróksvöllur
17:00 Vestri-ÍR
Olísvöllurinn
19:15 Selfoss-KFG
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
13:00 Vćngir Júpiters-Einherji
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Höttur/Huginn-Augnablik
Vilhjálmsvöllur
16:00 Sindri-Skallagrímur
Sindravellir
16:00 KV-KF
KR-völlur
2. deild kvenna
14:00 Völsungur-Álftanes
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
17:00 Fenrir-Stokkseyri
Hertz völlurinn
ţriđjudagur 11. júní
A-landsliđ karla - EM 2022
18:45 Andorra-Frakkland
18:45 Ísland-Tyrkland
Laugardalsvöllur
18:45 Albanía-Moldóva
miđvikudagur 12. júní
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Úlfarnir-Afríka
Framvöllur - Úlfarsárdal
20:00 KB-ÍH
Leiknisvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Léttir-GG
Hertz völlurinn
20:00 Álafoss-Berserkir
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
18:00 Ćgir-KFS
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 Kóngarnir-Kría
Ţróttarvöllur
20:00 KFR-KÁ
SS-völlurinn
fimmtudagur 13. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Fram-Grótta
Framvöllur
19:15 Fjölnir-Víkingur Ó.
Extra völlurinn
19:15 Afturelding-Haukar
Varmárvöllur - gervigras
19:15 Keflavík-Ţróttur R.
Nettóvöllurinn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Ýmir-Vatnaliljur
Versalavöllur
20:00 Mídas-Björninn
Víkingsvöllur
20:00 Árborg-Ísbjörninn
JÁVERK-völlurinn
föstudagur 14. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Fylkir-Breiđablik
Würth völlurinn
19:15 Víkingur R.-HK
Víkingsvöllur
19:15 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
3. deild karla
20:00 Skallagrímur-KV
Skallagrímsvöllur
20:00 Álftanes-Vćngir Júpiters
Bessastađavöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 KM-Snćfell
KR-völlur
20:00 Kormákur/Hvöt-Hvíti riddarinn
Hvammstangavöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Hamar-Hörđur Í.
Grýluvöllur
laugardagur 15. júní
Pepsi Max-deild karla
16:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
16:00 ÍA-KR
Norđurálsvöllurinn
16:00 KA-Grindavík
Greifavöllurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Leiknir R.-Ţór
Leiknisvöllur
2. deild karla
14:00 Víđir-Vestri
Nesfisk-völlurinn
14:00 Leiknir F.-Selfoss
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 ÍR-Fjarđabyggđ
Hertz völlurinn
14:00 Tindastóll-Ţróttur V.
Sauđárkróksvöllur
14:00 KFG-Völsungur
Samsung völlurinn
3. deild karla
14:00 Einherji-Reynir S.
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Augnablik-Kórdrengir
Fagrilundur - gervigras
16:00 KF-Höttur/Huginn
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
14:00 Grótta-Völsungur
Vivaldivöllurinn
16:00 Sindri-Leiknir R.
Sindravellir
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Samherjar-SR
Hrafnagilsvöllur
sunnudagur 16. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Magni-Njarđvík
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
16:00 Dalvík/Reynir-Kári
Dalvíkurvöllur
3. deild karla
15:00 Sindri-KH
Sindravellir
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Leiknir R.
Eskjuvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
13:00 Fenrir-Hörđur Í.
Hertz völlurinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
14:00 KFS-Kóngarnir
Týsvöllur
ţriđjudagur 18. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 GG-Stokkseyri
Grindavíkurvöllur
miđvikudagur 19. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 KR-Valur
Meistaravellir
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Ţróttur R.-Fjölnir
Eimskipsvöllurinn
Inkasso deild kvenna
19:15 ÍA-Haukar
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
19:00 Hvíti riddarinn-KM
Varmárvöllur
20:00 Úlfarnir-KB
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Léttir-Hamar
Hertz völlurinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Elliđi-KFR
Fylkisvöllur
20:00 KÁ-Ćgir
Ásvellir
fimmtudagur 20. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Njarđvík-Afturelding
Njarđtaksvöllurinn
19:15 Haukar-Leiknir R.
Ásvellir
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-ÍR
Vogaídýfuvöllur
19:15 Selfoss-Tindastóll
JÁVERK-völlurinn
19:15 Kári-KFG
Akraneshöllin
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Vatnaliljur-Ísbjörninn
Fagrilundur - gervigras
20:00 Ýmir-Mídas
Versalavöllur
20:00 SR-Árborg
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Berserkir-Fenrir
Víkingsvöllur
föstudagur 21. júní
3. deild karla
20:00 KH-Einherji
Valsvöllur
20:00 Reynir S.-Álftanes
Europcarvöllurinn
20:00 Vćngir Júpiters-Augnablik
Fjölnisvöllur - Gervigras
Inkasso deild kvenna
18:00 Augnablik-Tindastóll
Kópavogsvöllur
19:15 Afturelding-Ţróttur R.
Varmárvöllur - gervigras
19:15 FH-ÍR
Kaplakrikavöllur
19:15 Fjölnir-Grindavík
Extra völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Grótta
Bessastađavöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Afríka-Snćfell
Leiknisvöllur
20:00 ÍH-Kormákur/Hvöt
Leikv. óákveđinn
laugardagur 22. júní
Pepsi Max-deild karla
14:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
17:00 ÍA-HK
Norđurálsvöllurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Víkingur Ó.-Fram
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Grótta-Magni
Vivaldivöllurinn
16:00 Ţór-Keflavík
Ţórsvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Víđir
Eskjuvöllur
14:00 Völsungur-Leiknir F.
Húsavíkurvöllur
14:00 Vestri-Dalvík/Reynir
Olísvöllurinn
3. deild karla
14:00 KV-Sindri
KR-völlur
14:00 Höttur/Huginn-Skallagrímur
Vilhjálmsvöllur
15:00 Kórdrengir-KF
Framvöllur
2. deild kvenna
16:00 Leiknir R.-Hamrarnir
Leiknisvöllur
16:30 Völsungur-Sindri
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Björninn-Samherjar
Fjölnisvöllur - Gervigras
sunnudagur 23. júní
Pepsi Max-deild karla
16:00 Stjarnan-Fylkir
Samsung völlurinn
16:00 KA-Víkingur R.
Greifavöllurinn
16:00 Valur-Grindavík
Origo völlurinn
19:15 FH-KR
Kaplakrikavöllur
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Ţór/KA-KR
Ţórsvöllur
17:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
14:00 Hörđur Í.-Álafoss
Olísvöllurinn
mánudagur 24. júní
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Fylkir-Selfoss
Würth völlurinn
19:15 Keflavík-Stjarnan
Nettóvöllurinn
19:15 Breiđablik-HK/Víkingur
Kópavogsvöllur
ţriđjudagur 25. júní
Inkasso deild kvenna
19:15 Haukar-FH
Ásvellir
19:15 Ţróttur R.-ÍA
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Mídas-Vatnaliljur
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Stokkseyri-Berserkir
Stokkseyrarvöllur
20:00 Hamar-GG
Grýluvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Kóngarnir-KÁ
Ţróttarvöllur
miđvikudagur 26. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Njarđvík-Haukar
Njarđtaksvöllurinn
19:15 Fram-Ţróttur R.
Framvöllur
3. deild karla
20:00 Augnablik-Reynir S.
Fagrilundur - gervigras
Inkasso deild kvenna
19:15 ÍR-Fjölnir
Hertz völlurinn
19:15 Augnablik-Afturelding
Kópavogsvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Snćfell-Hvíti riddarinn
Stykkishólmsvöllur
20:00 KM-ÍH
KR-völlur
20:00 KB-Afríka
Leiknisvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Ćgir-Elliđi
Ţorlákshafnarvöllur
fimmtudagur 27. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Keflavík-Leiknir R.
Nettóvöllurinn
19:15 Afturelding-Grótta
Varmárvöllur - gervigras
2. deild karla
19:15 Tindastóll-Völsungur
Sauđárkróksvöllur
3. deild karla
20:00 Skallagrímur-Kórdrengir
Skallagrímsvöllur
20:00 Sindri-Höttur/Huginn
Sindravellir
20:00 KV-KH
KR-völlur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
19:00 Ísbjörninn-SR
Kórinn - Gervigras
20:00 Árborg-Björninn
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Álafoss-Léttir
Tungubakkavöllur
föstudagur 28. júní
2. deild karla
19:15 Dalvík/Reynir-Fjarđabyggđ
Dalvíkurvöllur
19:15 Selfoss-Ţróttur V.
JÁVERK-völlurinn
19:15 Víđir-ÍR
Nesfisk-völlurinn
Inkasso deild kvenna
19:15 Tindastóll-Grindavík
Sauđárkróksvöllur
laugardagur 29. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Magni-Víkingur Ó.
Grenivíkurvöllur
16:00 Fjölnir-Ţór
Extra völlurinn
2. deild karla
14:00 KFG-Vestri
Samsung völlurinn
14:00 Leiknir F.-Kári
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
14:00 Álftanes-Einherji
Bessastađavöllur
16:00 KF-Vćngir Júpiters
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
14:00 Grótta-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Vivaldivöllurinn
16:00 Sindri-Hamrarnir
Sindravellir
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
16:00 Kormákur/Hvöt-Úlfarnir
Blönduósvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
15:00 Hörđur Í.-Stokkseyri
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
16:30 Kría-KFS
Vivaldivöllurinn
sunnudagur 30. júní
Pepsi Max-deild karla
16:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
16:00 Fylkir-KA
Würth völlurinn
19:15 HK-Valur
Kórinn
19:15 Grindavík-FH
Mustad völlurinn
2. deild kvenna
13:00 Leiknir R.-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Leiknisvöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Samherjar-Ýmir
Hrafnagilsvöllur
mánudagur 1. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Víkingur R.-ÍA
Víkingsvöllur
19:15 KR-Breiđablik
Meistaravellir
ţriđjudagur 2. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Fylkir-ÍBV
Würth völlurinn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Álafoss-Hamar
Tungubakkavöllur
20:00 GG-Berserkir
Grindavíkurvöllur
miđvikudagur 3. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsung völlurinn
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
19:15 HK/Víkingur-Keflavík
Víkingsvöllur
19:15 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
Inkasso deild kvenna
19:15 Grindavík-ÍR
Mustad völlurinn
19:15 ÍA-Augnablik
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 KM-Úlfarnir
KR-völlur
20:00 Afríka-Hvíti riddarinn
Leiknisvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Fenrir-Léttir
Hertz völlurinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Ćgir-KFR
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 Kóngarnir-Elliđi
Ţróttarvöllur
21:00 Kría-KÁ
Vivaldivöllurinn
fimmtudagur 4. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 Valur-KA
Origo völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Keflavík-Haukar
Nettóvöllurinn
19:15 Leiknir R.-Fjölnir
Leiknisvöllur
2. deild karla
17:30 ÍR-Dalvík/Reynir
Hertz völlurinn
19:15 Víđir-Ţróttur V.
Nesfisk-völlurinn
19:15 Kári-Tindastóll
Akraneshöllin
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
19:00 Ísbjörninn-Björninn
Kórinn - Gervigras
20:00 Árborg-Ýmir
JÁVERK-völlurinn
20:00 Vatnaliljur-SR
Fagrilundur - gervigras
föstudagur 5. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Ţór-Fram
Ţórsvöllur
19:15 Grótta-Njarđvík
Vivaldivöllurinn
20:00 Víkingur Ó.-Afturelding
Ólafsvíkurvöllur
3. deild karla
20:00 Vćngir Júpiters-Skallagrímur
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Álftanes-KH
Bessastađavöllur
Inkasso deild kvenna
18:00 Afturelding-Tindastóll
Varmárvöllur - gervigras
19:15 FH-Ţróttur R.
Kaplakrikavöllur
19:15 Fjölnir-Haukar
Extra völlurinn
2. deild kvenna
17:00 Sindri-Álftanes
Sindravellir
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Snćfell-ÍH
Stykkishólmsvöllur
laugardagur 6. júlí
Pepsi Max-deild karla
14:00 ÍA-Fylkir
Norđurálsvöllurinn
16:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Ţróttur R.-Magni
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-KFG
Eskjuvöllur
14:00 Völsungur-Selfoss
Húsavíkurvöllur
14:00 Vestri-Leiknir F.
Olísvöllurinn
3. deild karla
14:00 Höttur/Huginn-KV
Vilhjálmsvöllur
14:00 Einherji-Augnablik
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Kórdrengir-Sindri
Framvöllur
16:00 Reynir S.-KF
Europcarvöllurinn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Samherjar-Mídas
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
16:00 Kormákur/Hvöt-KB
Blönduósvöllur
sunnudagur 7. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Breiđablik-HK
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Álftanes
Vilhjálmsvöllur
mánudagur 8. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 FH-Víkingur R.
Kaplakrikavöllur
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Keflavík-Valur
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Hamrarnir-Völsungur
Boginn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Álafoss-GG
Tungubakkavöllur
20:00 Léttir-Stokkseyri
Hertz völlurinn
ţriđjudagur 9. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-Selfoss
Hásteinsvöllur
19:15 KR-Stjarnan
Meistaravellir
19:15 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Hamar-Fenrir
Grýluvöllur
miđvikudagur 10. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-HK/Víkingur
Ţórsvöllur
3. deild karla
19:00 Sindri-Vćngir Júpiters
Sindravellir
19:00 KF-Einherji
Ólafsfjarđarvöllur
20:00 Skallagrímur-Reynir S.
Skallagrímsvöllur
20:00 Augnablik-Álftanes
Fagrilundur - gervigras
20:00 KV-Kórdrengir
KR-völlur
20:00 KH-Höttur/Huginn
Valsvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 Augnablik-FH
Kópavogsvöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Björninn-SR
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
19:00 Hvíti riddarinn-Úlfarnir
Varmárvöllur
20:00 Afríka-ÍH
Leiknisvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 KFR-Kóngarnir
SS-völlurinn
20:00 Elliđi-Kría
Fylkisvöllur
fimmtudagur 11. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Magni-Ţór
Grenivíkurvöllur
19:15 Afturelding-Ţróttur R.
Varmárvöllur - gervigras
19:15 Njarđvík-Víkingur Ó.
Njarđtaksvöllurinn
19:15 Fjölnir-Keflavík
Extra völlurinn
19:15 Haukar-Grótta
Ásvellir
19:15 Fram-Leiknir R.
Framvöllur
2. deild karla
19:15 Leiknir F.-Fjarđabyggđ
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 Selfoss-Kári
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Ýmir-Ísbjörninn
Versalavöllur
20:30 Mídas-Árborg
Víkingsvöllur
föstudagur 12. júlí
2. deild karla
19:15 KFG-ÍR
Samsung völlurinn
Inkasso deild kvenna
19:15 Haukar-Grindavík
Ásvellir
19:15 Ţróttur R.-Fjölnir
Eimskipsvöllurinn
19:15 Tindastóll-ÍR
Sauđárkróksvöllur
19:15 Afturelding-ÍA
Varmárvöllur - gervigras
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Snćfell-KB
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Álafoss-Stokkseyri
Tungubakkavöllur
laugardagur 13. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
2. deild karla
14:00 Tindastóll-Vestri
Sauđárkróksvöllur
14:00 Ţróttur V.-Völsungur
Vogaídýfuvöllur
15:00 Dalvík/Reynir-Víđir
Dalvíkurvöllur
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Hamrarnir
Eskjuvöllur
14:00 Álftanes-Sindri
Bessastađavöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Samherjar-Vatnaliljur
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
16:00 KM-Kormákur/Hvöt
KR-völlur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
16:15 Hörđur Í.-Berserkir
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
14:00 KÁ-KFS
Ásvellir
sunnudagur 14. júlí
Pepsi Max-deild karla
17:00 HK-KA
Kórinn
3. deild karla
14:00 Álftanes-Skallagrímur
Bessastađavöllur
14:00 Kórdrengir-KH
Framvöllur
14:00 Vćngir Júpiters-Höttur/Huginn
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Reynir S.-KV
Europcarvöllurinn
16:00 KF-Augnablik
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 Einherji-Sindri
Vopnafjarđarvöllur
mánudagur 15. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Víkingur R.-Fylkir
Víkingsvöllur
19:15 Grindavík-ÍA
Mustad völlurinn
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Valur
Ţórsvöllur
ţriđjudagur 16. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
19:15 KR-HK/Víkingur
Meistaravellir
19:15 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Keflavík-Magni
Nettóvöllurinn
18:00 Ţór-Njarđvík
Ţórsvöllur
19:15 Víkingur Ó.-Haukar
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Leiknir R.-Afturelding
Leiknisvöllur
19:15 Fjölnir-Fram
Extra völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Grótta
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Stokkseyri-Hamar
Stokkseyrarvöllur
20:00 Fenrir-Álafoss
Hertz völlurinn
miđvikudagur 17. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Keflavík-Fylkir
Nettóvöllurinn
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 KB-KM
Leiknisvöllur
20:00 ÍH-Hvíti riddarinn
Leikv. óákveđinn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Berserkir-Léttir
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Kóngarnir-Ćgir
Ţróttarvöllur
20:30 Kría-KFR
Vivaldivöllurinn
fimmtudagur 18. júlí
2. deild karla
19:15 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
Inkasso deild kvenna
19:15 FH-Afturelding
Kaplakrikavöllur
19:15 ÍR-Haukar
Hertz völlurinn
19:15 Grindavík-Ţróttur R.
Mustad völlurinn
19:15 Fjölnir-Augnablik
Extra völlurinn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
19:00 Ísbjörninn-Mídas
Kórinn - Gervigras
20:00 SR-Ýmir
Ţróttarvöllur
20:00 Vatnaliljur-Björninn
Fagrilundur - gervigras
föstudagur 19. júlí
Inkasso deild kvenna
18:00 ÍA-Tindastóll
Norđurálsvöllurinn