f÷s 05. j˙lÝ 2019 06:30
Hafli­i Brei­fj÷r­
Myndaveisla: ═R og DalvÝk/Reynir ger­u jafntefli
═R og DalvÝk/Reynir ger­u 3-3 jafntefli Ý 2. deild karla Ý gŠrkv÷ldi en leiki­ var Ý Brei­holtinu. HÚr a­ ne­an er fj÷ldi mynda ˙r leiknum.
Athugasemdir
Nřjustu frÚttirnar
17:50
22:26
banner
banner
Haraldur Írn Haraldsson
Haraldur Írn Haraldsson | f÷s 13. maÝ 16:00
Haraldur Írn Haraldsson
Haraldur Írn Haraldsson | fim 12. maÝ 16:00
Haraldur Írn Haraldsson
Haraldur Írn Haraldsson | mi­ 11. maÝ 16:00
Hafli­i Brei­fj÷r­
Hafli­i Brei­fj÷r­ | f÷s 15. aprÝl 12:00
Elvar Geir Magn˙sson
Elvar Geir Magn˙sson | fim 07. aprÝl 22:30
SŠbj÷rn ١r ١rbergsson Steinke
SŠbj÷rn ١r ١rbergsson Steinke | sun 03. aprÝl 10:00
A­sendir pistlar
A­sendir pistlar | fim 03. mars 14:49
laugardagur 28. maÝ
Frakkland - Efsta deild - konur
12:30 Issy W - Montpellier W
12:30 Soyaux W - Guingamp W
12:30 Dijon W - Reims W
12:30 Fleury W - Saint-Etienne W
Noregur - Toppserien - konur
14:00 Valerenga W - Rosenborg W
SvÝ■jˇ­ - Allsvenskan - konur
10:00 Mallbacken W - Team TG W
12:00 Sundsvall W - Jitex W
13:00 Bergdalens W - Norrkoping W
13:00 Bromolla W - Uppsala W
13:00 Alvsjo AIK W - Vaxjo W
Lengjudeild karla
14:00 GrindavÝk-Fylkir
GrindavÝkurv÷llur
14:00 Grˇtta-KV
Vivaldiv÷llurinn
14:00 Vestri-١r
OlÝsv÷llurinn
2. deild karla
13:00 H÷ttur/Huginn-VÝkingur Ë.
Fellav÷llur
14:00 Ăgir-KFA
Ůorlßkshafnarv÷llur
14:00 ═R-Magni
═R-v÷llur
16:00 KF-Ůrˇttur R.
DalvÝkurv÷llur
3. deild karla
13:00 Sindri-Kormßkur/Hv÷t
Sindravellir
14:00 VŠngir J˙piters-KFG
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
15:00 VÝ­ir-KFS
Nesfisk-v÷llurinn
15:30 Kßri-DalvÝk/Reynir
Akranesh÷llin
4. deild karla - B-ri­ill
14:00 Tindastˇll-┌lfarnir
Sau­ßrkrˇksv÷llur
4. deild karla - E-ri­ill
16:00 Mßni-Samherjar
Mßnav÷llur
16:30 Hamrarnir-Boltaf. Nor­fj.
KA-v÷llur
sunnudagur 29. maÝ
Frakkland - Efsta deild - konur
19:00 PSG W - Lyon
Noregur - Toppserien - konur
13:00 Avaldsnes W - SK Brann W
13:00 Kolbotn W - Lyn W
13:00 Lillestrom W - Stabek W
13:00 Roa W - Arna-Bjornar W
SvÝ■jˇ­ - Allsvenskan - konur
13:00 Gamla Upsala W - Ravasen W
Besta-deild karla
16:00 Fram-Valur
Framv÷llur
16:30 VÝkingur R.-KA
VÝkingsv÷llur
17:00 ═A-KeflavÝk
Nor­urßlsv÷llurinn
17:00 Stjarnan-═BV
Samsungv÷llurinn
19:15 FH-KR
Kaplakrikav÷llur
19:15 Leiknir R.-Brei­ablik
Domusnovav÷llurinn
2. deild karla
16:00 V÷lsungur-Haukar
PCC v÷llurinn H˙savÝk
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 HvÝti riddarinn-H÷r­ur ═.
Malbikst÷­in a­ Varmß
14:00 ┴rbŠr-Reynir H
Fylkisv÷llur
mßnudagur 30. maÝ
2. deild karla
19:15 Njar­vÝk-Reynir S.
Rafholtsv÷llurinn
2. deild kvenna
19:00 Einherji-V÷lsungur
Vopnafjar­arv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 K┴-SR
┴svellir
■ri­judagur 31. maÝ
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 ═sbj÷rninn-KrÝa
Kˇrinn - Gervigras
20:00 SkallagrÝmur-KFB
SkallagrÝmsv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 KFK-AfrÝka
Fagrilundur - gervigras
mi­vikudagur 1. j˙nÝ
Landsli­ karla - U21 - Undankeppni EM
13:00 HvÝta-R˙ssland-Křpur
FFA Academy Stadium
Frakkland - Efsta deild - konur
18:45 Lyon - Issy W
18:45 Saint-Etienne W - Soyaux W
18:45 Guingamp W - Fleury W
18:45 Montpellier W - Bordeaux W
18:45 Reims W - PSG W
18:45 Paris W - Dijon W
Besta-deild kvenna
18:00 ١r/KA-KeflavÝk
SaltPay-v÷llurinn
19:15 Ůrˇttur R.-Stjarnan
Ůrˇttarv÷llur
19:15 Afturelding-Brei­ablik
Malbikst÷­in a­ Varmß
20:15 Selfoss-KR
J┴VERK-v÷llurinn
2. deild kvenna
19:15 K┴-KH
┴svellir
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 RB-Stokkseyri
Nettˇh÷llin
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 KB-Uppsveitir
Domusnovav÷llurinn
20:00 LÚttir-┴lftanes
═R-v÷llur
20:00 Berserkir/MÝdas-KM
VÝkingsv÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 Ţmir-Hamar
Kˇrinn - Gervigras
20:00 KFR-┴lafoss
SS-v÷llurinn
20:00 Smßri-GG
Fagrilundur - gervigras
fimmtudagur 2. j˙nÝ
Landsli­ karla - Ůjˇ­adeildin
18:45 ═srael-═sland
Sammy Ofer Stadium
18:45 AlbanÝa-R˙ssland
Air Albania Stadium
Besta-deild kvenna
17:00 Valur-═BV
Origo v÷llurinn
Lengjudeild kvenna
18:30 Fj÷lnir-GrindavÝk
Extra v÷llurinn
19:15 Augnablik-FH
Kˇpavogsv÷llur
19:30 VÝkingur R.-Tindastˇll
VÝkingsv÷llur
f÷studagur 3. j˙nÝ
Landsli­ karla - U21 - Undankeppni EM
17:00 ═sland-Liechtenstein
VÝkingsv÷llur
Lengjudeild karla
18:00 ١r-Selfoss
SaltPay-v÷llurinn
18:30 Fj÷lnir-KV
Extra v÷llurinn
19:15 Afturelding-Grˇtta
Malbikst÷­in a­ Varmß
19:15 Kˇrdrengir-GrindavÝk
Framv÷llur
19:15 Ůrˇttur V.-HK
VogaÝdřfuv÷llur
2. deild karla
19:15 V÷lsungur-KF
PCC v÷llurinn H˙savÝk
19:15 Haukar-Ăgir
┴svellir
19:15 VÝkingur Ë.-═R
ËlafsvÝkurv÷llur
3. deild karla
19:15 KFG-═H
Samsungv÷llurinn
19:15 Elli­i-Kßri
Fylkisv÷llur
19:15 KH-VÝ­ir
Valsv÷llur
19:15 Augnablik-VŠngir J˙piters
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 ┴rborg-Hafnir
J┴VERK-v÷llurinn
4. deild karla - E-ri­ill
19:00 Boltaf. Nor­fj.-Samherjar
Eskjuv÷llur
laugardagur 4. j˙nÝ
Landsli­ karla - U21 - Undankeppni EM
13:00 HvÝta-R˙ssland-Port˙gal
FFA Academy Stadium
SvÝ■jˇ­ - Allsvenskan - konur
11:00 Team TG W - Bergdalens W
13:00 Uppsala W - Alvsjo AIK W
13:00 Jitex W - Mallbacken W
13:00 Vaxjo W - Lidkoping W
Lengjudeild karla
14:00 Fylkir-Vestri
WŘrth v÷llurinn
Lengjudeild kvenna
13:00 Haukar-HK
┴svellir
13:00 Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir-Fylkir
Fjar­abygg­arh÷llin
2. deild karla
13:00 Magni-Ůrˇttur R.
GrenivÝkurv÷llur
14:00 Reynir S.-H÷ttur/Huginn
BLUE-v÷llurinn
15:30 KFA-Njar­vÝk
Fjar­abygg­arh÷llin
2. deild kvenna
14:00 Hamar-Einherji
Grřluv÷llur
14:00 ┴lftanes-═R
OnePlus v÷llurinn
14:00 Grˇtta-Sindri
Vivaldiv÷llurinn
16:00 V÷lsungur-═H
PCC v÷llurinn H˙savÝk
3. deild karla
14:00 DalvÝk/Reynir-Sindri
DalvÝkurv÷llur
14:45 Kormßkur/Hv÷t-KFS
Bl÷nduˇsv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 H÷r­ur ═.-Reynir H
OlÝsv÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
16:00 K┴-Tindastˇll
┴svellir
4. deild karla - E-ri­ill
16:00 Hamrarnir-Spyrnir
KA-v÷llur
16:00 Einherji-Mßni
Vopnafjar­arv÷llur
sunnudagur 5. j˙nÝ
SvÝ■jˇ­ - Allsvenskan - konur
12:00 Ravasen W - Bromolla W
13:00 Norrkoping W - Sundsvall W
14:00 Alingsas W - Gamla Upsala W
mßnudagur 6. j˙nÝ
Landsli­ karla - Ůjˇ­adeildin
18:45 ═srael-R˙ssland
Sammy Ofer Stadium
18:45 ═sland-AlbanÝa
Laugardalsv÷llur
Landsli­ karla - U21 - Undankeppni EM
14:30 Křpur-Grikkland
Ethnikos Achnas
Besta-deild kvenna
14:00 Stjarnan-١r/KA
Samsungv÷llurinn
■ri­judagur 7. j˙nÝ
Landsli­ karla - U21 - Undankeppni EM
18:45 Liechtenstein-Port˙gal
Rheinpark
Besta-deild kvenna
18:00 ═BV-KeflavÝk
Hßsteinsv÷llur
19:15 KR-Ůrˇttur R.
Meistaravellir
19:15 Brei­ablik-Selfoss
Kˇpavogsv÷llur
20:15 Valur-Afturelding
Origo v÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 KFB-┴rbŠr
OnePlus v÷llurinn
20:00 HvÝti riddarinn-═sbj÷rninn
Malbikst÷­in a­ Varmß
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 RB-SR
Nettˇh÷llin
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 GG-Ţmir
GrindavÝkurv÷llur
mi­vikudagur 8. j˙nÝ
Landsli­ karla - U21 - Undankeppni EM
18:00 ═sland-HvÝta-R˙ssland
VÝkingsv÷llur
Lengjudeild kvenna
19:15 GrindavÝk-Augnablik
GrindavÝkurv÷llur
19:15 Fylkir-Fj÷lnir
WŘrth v÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 KrÝa-SkallagrÝmur
Vivaldiv÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 Stokkseyri-AfrÝka
Stokkseyrarv÷llur
20:00 ┌lfarnir-KFK
Framv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 KM-KB
Kˇrinn - Gervigras
4. deild karla - D-ri­ill
19:15 Hamar-KFR
Grřluv÷llur
20:00 ┴lafoss-Smßri
Tungubakkav÷llur
4. deild karla - E-ri­ill
20:00 Spyrnir-Boltaf. Nor­fj.
Fellav÷llur
fimmtudagur 9. j˙nÝ
Landsli­ karla - Vinßttulandsleikir
18:45 San MarÝnˇ-═sland
Stadio Olimpico di Serravalle
Lengjudeild karla
19:15 GrindavÝk-Fj÷lnir
GrindavÝkurv÷llur
19:15 KV-Afturelding
KR-v÷llur
19:15 Selfoss-Fylkir
J┴VERK-v÷llurinn
19:15 Grˇtta-Ůrˇttur V.
Vivaldiv÷llurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 HK-FH
Kˇrinn
19:15 Haukar-VÝkingur R.
┴svellir
2. deild karla
19:15 KF-Magni
Ëlafsfjar­arv÷llur
19:15 ═R-Reynir S.
═R-v÷llur
19:15 H÷ttur/Huginn-KFA
Vilhjßlmsv÷llur
19:15 Ůrˇttur R.-VÝkingur Ë.
Ůrˇttarv÷llur
19:15 Njar­vÝk-Haukar
Rafholtsv÷llurinn
2. deild kvenna
19:15 ═H-K┴
Skessan
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 ┴lftanes-Berserkir/MÝdas
OnePlus v÷llurinn
20:00 Hafnir-Uppsveitir
Nettˇh÷llin
4. deild karla - E-ri­ill
20:00 Samherjar-Einherji
Hrafnagilsv÷llur
f÷studagur 10. j˙nÝ
Landsli­ karla - Ůjˇ­adeildin
18:45 AlbanÝa-═srael
Air Albania Stadium
18:45 R˙ssland-═sland
VTB Arena - Dynamo Central Stadium
2. deild kvenna
20:00 V÷lsungur-═A
PCC v÷llurinn H˙savÝk
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 ┴rborg-LÚttir
J┴VERK-v÷llurinn
laugardagur 11. j˙nÝ
Landsli­ karla - U21 - Undankeppni EM
19:15 Port˙gal-Grikkland
Estßdio Cidade de Barcelos
19:15 ═sland-Křpur
VÝkingsv÷llur
SvÝ■jˇ­ - Allsvenskan - konur
22:00 Bergdalens W - Mallbacken W
22:00 Gamla Upsala W - Uppsala W
22:00 Bromolla W - Vaxjo W
22:00 Lidkoping W - Ravasen W
22:00 Sundsvall W - Alingsas W
22:00 Team TG W - Norrkoping W
22:00 Alvsjo AIK W - Jitex W
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Kˇrdrengir
OlÝsv÷llurinn
16:00 HK-١r
Kˇrinn
Lengjudeild kvenna
16:00 Tindastˇll-Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir
Sau­ßrkrˇksv÷llur
2. deild karla
14:00 Ăgir-V÷lsungur
Ůorlßkshafnarv÷llur
2. deild kvenna
14:00 ═R-Grˇtta
═R-v÷llur
16:30 Sindri-Hamar
Sindravellir
3. deild karla
14:00 ═H-Augnablik
Skessan
14:00 VÝ­ir-Kormßkur/Hv÷t
Nesfisk-v÷llurinn
14:00 Sindri-Elli­i
Sindravellir
14:00 KFS-DalvÝk/Reynir
Třsv÷llur
14:00 Kßri-KFG
Akranesh÷llin
14:00 VŠngir J˙piters-KH
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 Reynir H-KFB
ËlafsvÝkurv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
12:00 Tindastˇll-RB
Sau­ßrkrˇksv÷llur
4. deild karla - E-ri­ill
16:30 Mßni-Hamrarnir
Mßnav÷llur
sunnudagur 12. j˙nÝ
2. deild kvenna
13:00 Einherji-═A
Vopnafjar­arv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 ═sbj÷rninn-H÷r­ur ═.
Kˇrinn - Gervigras
4. deild karla - B-ri­ill
19:00 AfrÝka-┌lfarnir
OnePlus v÷llurinn
20:00 SR-Stokkseyri
Ůrˇttarv÷llur
mßnudagur 13. j˙nÝ
Landsli­ karla - Ůjˇ­adeildin
18:45 R˙ssland-AlbanÝa
VTB Arena - Dynamo Central Stadium
18:45 ═sland-═srael
Laugardalsv÷llur
■ri­judagur 14. j˙nÝ
Besta-deild kvenna
18:00 ١r/KA-KR
SaltPay-v÷llurinn
18:00 Afturelding-═BV
Malbikst÷­in a­ Varmß
19:15 KeflavÝk-Stjarnan
HS Orku v÷llurinn
19:15 Selfoss-Valur
J┴VERK-v÷llurinn
20:15 Ůrˇttur R.-Brei­ablik
Ůrˇttarv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 ┴rbŠr-KrÝa
Fylkisv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 KFK-K┴
Fagrilundur - gervigras
mi­vikudagur 15. j˙nÝ
Besta-deild karla
18:00 ═BV-VÝkingur R.
Hßsteinsv÷llur
19:15 KR-═A
Meistaravellir
Lengjudeild kvenna
19:15 VÝkingur R.-HK
VÝkingsv÷llur
19:15 FH-GrindavÝk
Kaplakrikav÷llur
19:15 Augnablik-Fylkir
Kˇpavogsv÷llur
3. deild karla
19:15 KH-═H
Valsv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 SkallagrÝmur-HvÝti riddarinn
SkallagrÝmsv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 LÚttir-Hafnir
═R-v÷llur
20:00 KB-┴lftanes
Domusnovav÷llurinn
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 ┴lafoss-Ţmir
Tungubakkav÷llur
20:00 GG-Hamar
GrindavÝkurv÷llur
20:00 KFR-Smßri
SS-v÷llurinn
fimmtudagur 16. j˙nÝ
Besta-deild karla
18:00 KA-Fram
Greifav÷llurinn
19:15 FH-Leiknir R.
Kaplakrikav÷llur
19:15 KeflavÝk-Stjarnan
HS Orku v÷llurinn
20:15 Valur-Brei­ablik
Origo v÷llurinn
Lengjudeild karla
18:00 ١r-Grˇtta
SaltPay-v÷llurinn
19:15 GrindavÝk-KV
GrindavÝkurv÷llur
19:15 Kˇrdrengir-Selfoss
Framv÷llur
19:15 Fylkir-HK
WŘrth v÷llurinn
19:15 Ůrˇttur V.-Afturelding
VogaÝdřfuv÷llur
Lengjudeild kvenna
18:30 Fj÷lnir-Tindastˇll
Extra v÷llurinn
2. deild karla
19:15 Reynir S.-Ůrˇttur R.
BLUE-v÷llurinn
2. deild kvenna
19:15 Hamar-═R
Grřluv÷llur
3. deild karla
19:15 DalvÝk/Reynir-Kormßkur/Hv÷t
DalvÝkurv÷llur
19:15 VŠngir J˙piters-VÝ­ir
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
19:15 Augnablik-Kßri
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 Uppsveitir-KM
X-Mist v÷llurinn
20:00 Berserkir/MÝdas-┴rborg
VÝkingsv÷llur
4. deild karla - E-ri­ill
20:00 Einherji-Boltaf. Nor­fj.
Vopnafjar­arv÷llur
20:00 Mßni-Spyrnir
Mßnav÷llur
20:00 Samherjar-Hamrarnir
Hrafnagilsv÷llur
f÷studagur 17. j˙nÝ
2. deild karla
16:00 V÷lsungur-Njar­vÝk
PCC v÷llurinn H˙savÝk
laugardagur 18. j˙nÝ
SvÝ■jˇ­ - Allsvenskan - konur
22:00 Alingsas W - Ravasen W
22:00 Gamla Upsala W - Alvsjo AIK W
22:00 Bromolla W - Sundsvall W
22:00 Uppsala W - Team TG W
22:00 Jitex W - Norrkoping W
22:00 Mallbacken W - Lidkoping W
22:00 Vaxjo W - Bergdalens W
Besta-deild kvenna
14:00 ١r/KA-Brei­ablik
SaltPay-v÷llurinn
Lengjudeild karla
14:00 Fj÷lnir-Vestri
Extra v÷llurinn
2. deild karla
14:00 VÝkingur Ë.-Magni
ËlafsvÝkurv÷llur
14:00 Haukar-H÷ttur/Huginn
┴svellir
14:00 Ăgir-KF
Ůorlßkshafnarv÷llur
14:00 KFA-═R
Fjar­abygg­arh÷llin
2. deild kvenna
14:00 Fram-KH
Framv÷llur - ┌lfarsßrdal
14:00 Grˇtta-┴lftanes
Vivaldiv÷llurinn
16:30 V÷lsungur-Sindri
PCC v÷llurinn H˙savÝk
3. deild karla
13:00 Elli­i-KFS
Fylkisv÷llur
14:00 KFG-Sindri
Samsungv÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 H÷r­ur ═.-KFB
OlÝsv÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
14:00 SR-Tindastˇll
Ůrˇttarv÷llur
sunnudagur 19. j˙nÝ
Besta-deild kvenna
14:00 KeflavÝk-KR
HS Orku v÷llurinn
14:00 Ůrˇttur R.-Valur
Ůrˇttarv÷llur
14:00 Selfoss-Afturelding
J┴VERK-v÷llurinn
16:15 Stjarnan-═BV
Samsungv÷llurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir-Haukar
Fjar­abygg­arh÷llin
2. deild kvenna
14:00 K┴-Einherji
┴svellir
mßnudagur 20. j˙nÝ
Besta-deild karla
18:00 Fram-═BV
Framv÷llur - ┌lfarsßrdal
19:15 Brei­ablik-KA
Kˇpavogsv÷llur
19:15 Stjarnan-KR
Samsungv÷llurinn
2. deild kvenna
19:15 ═A-═H
Nor­urßlsv÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 Stokkseyri-┌lfarnir
Stokkseyrarv÷llur
■ri­judagur 21. j˙nÝ
Besta-deild karla
18:00 Valur-Leiknir R.
Origo v÷llurinn
19:15 ═A-FH
Nor­urßlsv÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 ═sbj÷rninn-SkallagrÝmur
Kˇrinn - Gervigras
20:00 KrÝa-Reynir H
Vivaldiv÷llurinn
20:00 HvÝti riddarinn-┴rbŠr
Malbikst÷­in a­ Varmß
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 RB-KFK
Nettˇh÷llin
20:00 K┴-AfrÝka
┴svellir
mi­vikudagur 22. j˙nÝ
Lengjudeild kvenna
19:15 HK-GrindavÝk
Kˇrinn
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 Hafnir-KM
Nettˇh÷llin
20:00 LÚttir-Berserkir/MÝdas
═R-v÷llur
20:00 ┴lftanes-Uppsveitir
OnePlus v÷llurinn
20:00 ┴rborg-KB
J┴VERK-v÷llurinn
4. deild karla - D-ri­ill
19:15 Hamar-┴lafoss
Grřluv÷llur
20:00 GG-KFR
GrindavÝkurv÷llur
20:00 Ţmir-Smßri
Kˇrinn - Gervigras
4. deild karla - E-ri­ill
19:00 Hamrarnir-Einherji
KA-v÷llur
fimmtudagur 23. j˙nÝ
Landsli­ kvenna - Undankeppni HM
00:00 HvÝta-R˙ssland-TÚkkland
Stadion FK Cukaricki
Besta-deild karla
19:15 Brei­ablik-KR
Kˇpavogsv÷llur
Lengjudeild karla
19:15 HK-Kˇrdrengir
Kˇrinn
19:15 Grˇtta-Fylkir
Vivaldiv÷llurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Haukar-Fj÷lnir
┴svellir
19:15 Tindastˇll-Augnablik
Sau­ßrkrˇksv÷llur
f÷studagur 24. j˙nÝ
Lengjudeild karla
19:15 Selfoss-Fj÷lnir
J┴VERK-v÷llurinn
19:15 Afturelding-١r
Malbikst÷­in a­ Varmß
19:15 KV-Ůrˇttur V.
KR-v÷llur
Lengjudeild kvenna
19:15 Fylkir-FH
WŘrth v÷llurinn
2. deild karla
19:15 Njar­vÝk-Ăgir
Rafholtsv÷llurinn
19:15 ═R-Haukar
═R-v÷llur
19:15 H÷ttur/Huginn-V÷lsungur
Vilhjßlmsv÷llur
2. deild kvenna
19:15 KH-═A
Valsv÷llur
19:15 ┴lftanes-Hamar
OnePlus v÷llurinn
3. deild karla
19:15 Kßri-KH
Akranesh÷llin
19:15 ═H-VŠngir J˙piters
Skessan
4. deild karla - E-ri­ill
20:00 Mßni-Boltaf. Nor­fj.
Mßnav÷llur
20:00 Spyrnir-Samherjar
Fellav÷llur
laugardagur 25. j˙nÝ
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-GrindavÝk
OlÝsv÷llurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 VÝkingur R.-Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir
VÝkingsv÷llur
2. deild karla
14:00 Magni-Reynir S.
GrenivÝkurv÷llur
14:00 KF-VÝkingur Ë.
Ëlafsfjar­arv÷llur
14:00 Ůrˇttur R.-KFA
Ůrˇttarv÷llur
2. deild kvenna
14:00 ═H-Fram
Skessan
16:00 ═R-V÷lsungur
═R-v÷llur
16:30 Sindri-K┴
Sindravellir
3. deild karla
14:00 Sindri-Augnablik
Sindravellir
14:00 Kormßkur/Hv÷t-Elli­i
Bl÷nduˇsv÷llur
14:00 KFS-KFG
Třsv÷llur
16:00 VÝ­ir-DalvÝk/Reynir
Nesfisk-v÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
16:00 Tindastˇll-Stokkseyri
Sau­ßrkrˇksv÷llur
sunnudagur 26. j˙nÝ
4. deild karla - B-ri­ill
19:00 AfrÝka-RB
OnePlus v÷llurinn
mßnudagur 27. j˙nÝ
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 KFB-KrÝa
OnePlus v÷llurinn
■ri­judagur 28. j˙nÝ
Landsli­ kvenna - Undankeppni HM
00:00 TÚkkland-HvÝta-R˙ssland
Mestskř fotbalovy
18:45 Holland-HvÝta-R˙ssland
FC Twente Stadion
Lengjudeild kvenna
19:15 Augnablik-Haukar
Kˇpavogsv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
19:00 SkallagrÝmur-H÷r­ur ═.
SkallagrÝmsv÷llur
20:00 ┴rbŠr-═sbj÷rninn
Fylkisv÷llur
20:00 Reynir H-HvÝti riddarinn
ËlafsvÝkurv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 ┌lfarnir-K┴
Framv÷llur
20:00 KFK-SR
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 KFR-Ţmir
SS-v÷llurinn
mi­vikudagur 29. j˙nÝ
Lengjudeild kvenna
18:30 Fj÷lnir-VÝkingur R.
Extra v÷llurinn
19:15 FH-Tindastˇll
Kaplakrikav÷llur
19:15 GrindavÝk-Fylkir
GrindavÝkurv÷llur
2. deild karla
18:00 Njar­vÝk-KF
Rafholtsv÷llurinn
19:15 Ăgir-H÷ttur/Huginn
Ůorlßkshafnarv÷llur
19:15 Haukar-Ůrˇttur R.
┴svellir
19:15 Reynir S.-VÝkingur Ë.
BLUE-v÷llurinn
19:15 V÷lsungur-═R
PCC v÷llurinn H˙savÝk
19:15 KFA-Magni
Fjar­abygg­arh÷llin
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 Berserkir/MÝdas-Hafnir
VÝkingsv÷llur
20:00 Uppsveitir-┴rborg
X-Mist v÷llurinn
20:00 KB-LÚttir
Domusnovav÷llurinn
20:00 KM-┴lftanes
Kˇrinn - Gervigras
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 Smßri-Hamar
Fagrilundur - gervigras
20:00 ┴lafoss-GG
Tungubakkav÷llur
fimmtudagur 30. j˙nÝ
Lengjudeild karla
18:00 ١r-Ůrˇttur V.
SaltPay-v÷llurinn
18:30 Fj÷lnir-HK
Extra v÷llurinn
19:15 Fylkir-Afturelding
WŘrth v÷llurinn
19:15 GrindavÝk-Selfoss
GrindavÝkurv÷llur
2. deild kvenna
19:15 Hamar-Grˇtta
Grřluv÷llur
f÷studagur 1. j˙lÝ
Lengjudeild karla
18:00 Vestri-KV
OlÝsv÷llurinn
19:15 Kˇrdrengir-Grˇtta
Framv÷llur
2. deild kvenna
20:00 K┴-═R
┴svellir
3. deild karla
18:00 Augnablik-KFS
Fagrilundur - gervigras
19:15 VŠngir J˙piters-Kßri
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
19:15 ═H-VÝ­ir
Skessan
4. deild karla - E-ri­ill
20:00 Boltaf. Nor­fj.-Hamrarnir
Eskjuv÷llur
20:00 Einherji-Spyrnir
Vopnafjar­arv÷llur
laugardagur 2. j˙lÝ
Besta-deild karla
16:00 ═BV-Brei­ablik
Hßsteinsv÷llur
16:00 KR-VÝkingur R.
Meistaravellir
Lengjudeild kvenna
14:00 Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir-HK
Fjar­abygg­arh÷llin
2. deild karla
13:00 VÝkingur Ë.-KFA
ËlafsvÝkurv÷llur
14:00 H÷ttur/Huginn-Njar­vÝk
Vilhjßlmsv÷llur
14:00 Reynir S.-KF
BLUE-v÷llurinn
16:00 Magni-Haukar
GrenivÝkurv÷llur
2. deild kvenna
14:00 V÷lsungur-┴lftanes
PCC v÷llurinn H˙savÝk
14:00 ═A-Sindri
Nor­urßlsv÷llurinn
14:00 Fram-Einherji
Framv÷llur - ┌lfarsßrdal
3. deild karla
14:00 KH-Sindri
Valsv÷llur
14:00 KFG-Kormßkur/Hv÷t
Samsungv÷llurinn
16:00 Elli­i-DalvÝk/Reynir
Fylkisv÷llur
4. deild karla - E-ri­ill
16:00 Samherjar-Mßni
Hrafnagilsv÷llur
sunnudagur 3. j˙lÝ
Besta-deild karla
19:15 KeflavÝk-Fram
HS Orku v÷llurinn
2. deild karla
16:00 Ůrˇttur R.-V÷lsungur
Ůrˇttarv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 H÷r­ur ═.-KrÝa
OlÝsv÷llurinn
16:00 Reynir H-═sbj÷rninn
ËlafsvÝkurv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
19:00 AfrÝka-SR
OnePlus v÷llurinn
mßnudagur 4. j˙lÝ
Besta-deild karla
18:00 KA-Valur
Greifav÷llurinn
19:15 Leiknir R.-═A
Domusnovav÷llurinn
19:15 FH-Stjarnan
Kaplakrikav÷llur
2. deild karla
19:15 ═R-Ăgir
═R-v÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 KFB-HvÝti riddarinn
OnePlus v÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
19:00 KFK-Tindastˇll
Fagrilundur - gervigras
■ri­judagur 5. j˙lÝ
Lengjudeild karla
18:00 ١r-KV
SaltPay-v÷llurinn
18:00 Selfoss-Vestri
J┴VERK-v÷llurinn
19:15 Grˇtta-Fj÷lnir
Vivaldiv÷llurinn
19:15 Ůrˇttur V.-Fylkir
VogaÝdřfuv÷llur
19:15 Afturelding-Kˇrdrengir
Malbikst÷­in a­ Varmß
19:15 HK-GrindavÝk
Kˇrinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Augnablik-VÝkingur R.
Kˇpavogsv÷llur
19:15 FH-Haukar
Kaplakrikav÷llur
3. deild karla
18:00 Sindri-VŠngir J˙piters
Sindravellir
18:00 DalvÝk/Reynir-KFG
DalvÝkurv÷llur
19:15 Elli­i-VÝ­ir
Fylkisv÷llur
19:15 Kßri-═H
Akranesh÷llin
19:15 Kormßkur/Hv÷t-Augnablik
Bl÷nduˇsv÷llur
19:15 KFS-KH
Třsv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 Stokkseyri-K┴
Stokkseyrarv÷llur
mi­vikudagur 6. j˙lÝ
Lengjudeild kvenna
19:15 GrindavÝk-Tindastˇll
GrindavÝkurv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 ┴rbŠr-SkallagrÝmur
Fylkisv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 ┌lfarnir-RB
Framv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 KB-Berserkir/MÝdas
Domusnovav÷llurinn
20:00 KM-┴rborg
Kˇrinn - Gervigras
20:00 Hafnir-┴lftanes
Nettˇh÷llin
20:00 Uppsveitir-LÚttir
X-Mist v÷llurinn
4. deild karla - D-ri­ill
19:15 Hamar-Ţmir
Grřluv÷llur
20:00 ┴lafoss-KFR
Tungubakkav÷llur
fimmtudagur 7. j˙lÝ
Lengjudeild kvenna
19:15 HK-Fylkir
Kˇrinn
19:15 Fj÷lnir-Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir
Extra v÷llurinn
2. deild karla
19:15 V÷lsungur-Magni
PCC v÷llurinn H˙savÝk
2. deild kvenna
19:15 ═R-═A
═R-v÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 GG-Smßri
GrindavÝkurv÷llur
f÷studagur 8. j˙lÝ
2. deild karla
19:15 Ăgir-Ůrˇttur R.
Ůorlßkshafnarv÷llur
19:15 Njar­vÝk-═R
Rafholtsv÷llurinn
19:15 KF-H÷ttur/Huginn
Ëlafsfjar­arv÷llur
19:15 Haukar-VÝkingur Ë.
┴svellir
2. deild kvenna
19:15 ┴lftanes-K┴
OnePlus v÷llurinn
19:15 ═H-KH
Skessan
4. deild karla - E-ri­ill
20:00 Samherjar-Boltaf. Nor­fj.
Hrafnagilsv÷llur
20:00 Spyrnir-Hamrarnir
Fellav÷llur
laugardagur 9. j˙lÝ
Besta-deild karla
14:00 KA-═BV
Greifav÷llurinn
16:00 VÝkingur R.-═A
VÝkingsv÷llur
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-HK
OlÝsv÷llurinn
14:00 Fj÷lnir-Afturelding
Extra v÷llurinn
14:00 KV-Selfoss
KR-v÷llur
14:00 Kˇrdrengir-Ůrˇttur V.
Framv÷llur
14:00 GrindavÝk-Grˇtta
GrindavÝkurv÷llur
16:00 Fylkir-١r
WŘrth v÷llurinn
2. deild karla
14:00 KFA-Reynir S.
Fjar­abygg­arh÷llin
2. deild kvenna
14:00 Sindri-Fram
Sindravellir
16:00 Grˇtta-V÷lsungur
Vivaldiv÷llurinn
3. deild karla
14:00 VÝ­ir-Kßri
Nesfisk-v÷llurinn
14:00 ═H-Sindri
Skessan
14:00 KFG-Elli­i
Samsungv÷llurinn
14:00 KH-Kormßkur/Hv÷t
Valsv÷llur
4. deild karla - E-ri­ill
16:00 Mßni-Einherji
Mßnav÷llur
sunnudagur 10. j˙lÝ
Landsli­ kvenna - Evrˇpumˇti­
16:00 BelgÝa-═sland
Manchester City Academy Stadium
19:00 Frakkland-═talÝa
New York Stadium
3. deild karla
14:00 VŠngir J˙piters-KFS
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
16:00 Augnablik-DalvÝk/Reynir
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 ┴rbŠr-H÷r­ur ═.
Fylkisv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
16:00 Tindastˇll-AfrÝka
Sau­ßrkrˇksv÷llur
mßnudagur 11. j˙lÝ
Besta-deild karla
19:15 Fram-FH
Framv÷llur - ┌lfarsßrdal
19:15 Stjarnan-Leiknir R.
Samsungv÷llurinn
19:15 Valur-KeflavÝk
Origo v÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 HvÝti riddarinn-KrÝa
Malbikst÷­in a­ Varmß
20:00 SkallagrÝmur-Reynir H
SkallagrÝmsv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 SR-┌lfarnir
Ůrˇttarv÷llur
■ri­judagur 12. j˙lÝ
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 ═sbj÷rninn-KFB
Kˇrinn - Gervigras
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 RB-K┴
Nettˇh÷llin
20:00 KFK-Stokkseyri
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - E-ri­ill
19:00 Einherji-Hamrarnir
Vopnafjar­arv÷llur
mi­vikudagur 13. j˙lÝ
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 KB-Hafnir
Domusnovav÷llurinn
20:00 ┴rborg-┴lftanes
J┴VERK-v÷llurinn
20:00 Berserkir/MÝdas-Uppsveitir
VÝkingsv÷llur
20:00 LÚttir-KM
═R-v÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 KFR-Hamar
SS-v÷llurinn
20:00 Smßri-┴lafoss
Fagrilundur - gervigras
20:00 Ţmir-GG
Kˇrinn - Gervigras
fimmtudagur 14. j˙lÝ
Landsli­ kvenna - Evrˇpumˇti­
16:00 ═talÝa-═sland
Manchester City Academy Stadium
19:00 Frakkland-BelgÝa
New York Stadium
Lengjudeild karla
19:15 Grˇtta-Selfoss
Vivaldiv÷llurinn
19:15 Fylkir-Kˇrdrengir
WŘrth v÷llurinn
19:15 Ůrˇttur V.-GrindavÝk
VogaÝdřfuv÷llur
f÷studagur 15. j˙lÝ
Lengjudeild karla
18:00 ١r-Fj÷lnir
SaltPay-v÷llurinn
19:15 HK-KV
Kˇrinn
2. deild karla
19:15 VÝkingur Ë.-Ăgir
ËlafsvÝkurv÷llur
2. deild kvenna
19:15 K┴-Grˇtta
┴svellir
19:15 Fram-═R
Framv÷llur - ┌lfarsßrdal
19:15 ═A-┴lftanes
Nor­urßlsv÷llurinn
3. deild karla
19:15 Elli­i-KH
Fylkisv÷llur
19:15 KFG-Augnablik
Samsungv÷llurinn
19:15 DalvÝk/Reynir-VŠngir J˙piters
DalvÝkurv÷llur
4. deild karla - E-ri­ill
20:00 Boltaf. Nor­fj.-Spyrnir
Eskjuv÷llur
20:00 Einherji-Samherjar
Vopnafjar­arv÷llur
laugardagur 16. j˙lÝ
Besta-deild karla
17:00 FH-VÝkingur R.
Kaplakrikav÷llur
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Afturelding
OlÝsv÷llurinn
2. deild karla
14:00 Reynir S.-V÷lsungur
BLUE-v÷llurinn
14:00 Magni-Njar­vÝk
GrenivÝkurv÷llur
14:00 KFA-Haukar
Fjar­abygg­arh÷llin
14:00 ═R-KF
═R-v÷llur
14:00 Ůrˇttur R.-H÷ttur/Huginn
Ůrˇttarv÷llur
2. deild kvenna
14:00 KH-Einherji
Valsv÷llur
3. deild karla
14:00 KFS-Kßri
Třsv÷llur
14:00 Sindri-VÝ­ir
Sindravellir
17:00 Kormßkur/Hv÷t-═H
Bl÷nduˇsv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 Reynir H-┴rbŠr
ËlafsvÝkurv÷llur
14:00 H÷r­ur ═.-HvÝti riddarinn
OlÝsv÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
14:00 ┌lfarnir-Tindastˇll
Framv÷llur
4. deild karla - E-ri­ill
16:00 Hamrarnir-Mßni
KA-v÷llur
sunnudagur 17. j˙lÝ
Besta-deild karla
16:00 ═BV-Valur
Hßsteinsv÷llur
17:00 Leiknir R.-KA
Domusnovav÷llurinn
19:15 ═A-Stjarnan
Nor­urßlsv÷llurinn
19:15 KR-Fram
Meistaravellir
19:15 KeflavÝk-Brei­ablik
HS Orku v÷llurinn
2. deild kvenna
16:00 V÷lsungur-Hamar
PCC v÷llurinn H˙savÝk
4. deild karla - B-ri­ill
19:00 AfrÝka-KFK
OnePlus v÷llurinn
mßnudagur 18. j˙lÝ
Landsli­ kvenna - Evrˇpumˇti­
19:00 ═talÝa-BelgÝa
Manchester City Academy Stadium
19:00 ═sland-Frakkland
New York Stadium
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 KFB-SkallagrÝmur
OnePlus v÷llurinn
■ri­judagur 19. j˙lÝ
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 KrÝa-═sbj÷rninn
Vivaldiv÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 Stokkseyri-RB
Stokkseyrarv÷llur
20:00 SR-K┴
Ůrˇttarv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 KM-Berserkir/MÝdas
Kˇrinn - Gervigras
mi­vikudagur 20. j˙lÝ
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 ┴lftanes-LÚttir
OnePlus v÷llurinn
20:00 Hafnir-┴rborg
Nettˇh÷llin
20:00 Uppsveitir-KB
X-Mist v÷llurinn
4. deild karla - D-ri­ill
19:15 Hamar-GG
Grřluv÷llur
20:00 Ţmir-┴lafoss
Kˇrinn - Gervigras
20:00 Smßri-KFR
Fagrilundur - gervigras
fimmtudagur 21. j˙lÝ
Lengjudeild karla
18:30 Fj÷lnir-Ůrˇttur V.
Extra v÷llurinn
19:15 Selfoss-HK
J┴VERK-v÷llurinn
19:15 KV-Fylkir
KR-v÷llur
19:15 GrindavÝk-Afturelding
GrindavÝkurv÷llur
2. deild karla
19:15 Haukar-Reynir S.
┴svellir
19:15 KF-KFA
Ëlafsfjar­arv÷llur
f÷studagur 22. j˙lÝ
Lengjudeild karla
19:15 Kˇrdrengir-١r
Framv÷llur
Lengjudeild kvenna
18:30 Fj÷lnir-HK
Extra v÷llurinn
19:15 Tindastˇll-Fylkir
Sau­ßrkrˇksv÷llur
19:15 Haukar-GrindavÝk
┴svellir
19:15 VÝkingur R.-FH
VÝkingsv÷llur
2. deild karla
19:15 Njar­vÝk-Ůrˇttur R.
Rafholtsv÷llurinn
2. deild kvenna
19:15 Hamar-K┴
Grřluv÷llur
19:15 Grˇtta-═A
Vivaldiv÷llurinn
19:15 ┴lftanes-Fram
OnePlus v÷llurinn
3. deild karla
19:15 VÝ­ir-KFG
Nesfisk-v÷llurinn
19:15 Augnablik-Elli­i
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - E-ri­ill
20:00 Samherjar-Spyrnir
Hrafnagilsv÷llur
20:00 Boltaf. Nor­fj.-Mßni
Eskjuv÷llur
laugardagur 23. j˙lÝ
SvÝ■jˇ­ - Allsvenskan - konur
22:00 Bergdalens W - Gamla Upsala W
22:00 Norrkoping W - Uppsala W
22:00 Lidkoping W - Bromolla W
22:00 Ravasen W - Vaxjo W
22:00 Sundsvall W - Mallbacken W
22:00 Team TG W - Jitex W
22:00 Alvsjo AIK W - Alingsas W
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Grˇtta
OlÝsv÷llurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir-Augnablik
Fjar­abygg­arh÷llin
2. deild karla
14:00 H÷ttur/Huginn-═R
Vilhjßlmsv÷llur
14:00 V÷lsungur-VÝkingur Ë.
PCC v÷llurinn H˙savÝk
14:00 Ăgir-Magni
Ůorlßkshafnarv÷llur
2. deild kvenna
14:00 Einherji-═H
Vopnafjar­arv÷llur
16:00 Sindri-KH
Sindravellir
3. deild karla
14:00 Kßri-Sindri
Akranesh÷llin
14:00 ═H-KFS
Skessan
16:00 KH-DalvÝk/Reynir
Valsv÷llur
17:00 Kormßkur/Hv÷t-VŠngir J˙piters
Hvammstangav÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 Reynir H-H÷r­ur ═.
ËlafsvÝkurv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
14:00 Tindastˇll-K┴
Sau­ßrkrˇksv÷llur
sunnudagur 24. j˙lÝ
Besta-deild karla
14:00 Leiknir R.-═BV
Domusnovav÷llurinn
17:00 KeflavÝk-KA
HS Orku v÷llurinn
19:15 Stjarnan-VÝkingur R.
Samsungv÷llurinn
19:15 FH-Brei­ablik
Kaplakrikav÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
19:00 AfrÝka-Stokkseyri
OnePlus v÷llurinn
mßnudagur 25. j˙lÝ
Besta-deild karla
19:15 ═A-Fram
Nor­urßlsv÷llurinn
19:15 KR-Valur
Meistaravellir
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 ┴rbŠr-KFB
Fylkisv÷llur
20:00 ═sbj÷rninn-HvÝti riddarinn
Kˇrinn - Gervigras
20:00 SkallagrÝmur-KrÝa
SkallagrÝmsv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 SR-RB
Ůrˇttarv÷llur
20:00 KFK-┌lfarnir
Fagrilundur - gervigras
■ri­judagur 26. j˙lÝ
Lengjudeild karla
18:30 Fj÷lnir-Fylkir
Extra v÷llurinn
19:15 Selfoss-Afturelding
J┴VERK-v÷llurinn
19:15 KV-Kˇrdrengir
KR-v÷llur
Lengjudeild kvenna
19:15 GrindavÝk-VÝkingur R.
GrindavÝkurv÷llur
19:15 HK-Tindastˇll
Kˇrinn
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 LÚttir-┴rborg
═R-v÷llur
20:00 Berserkir/MÝdas-┴lftanes
VÝkingsv÷llur
20:00 KB-KM
Domusnovav÷llurinn
20:00 Uppsveitir-Hafnir
X-Mist v÷llurinn
4. deild karla - E-ri­ill
19:30 Einherji-Boltaf. Nor­fj.
Vopnafjar­arv÷llur