fös 11. maí 2007 08:04
Hafliđi Breiđfjörđ
Spá Fótbolta.net í Landsbankadeild: 1. sćti
Sérfrćđingar Fótbolta.net spá ţví ađ FH verđi Íslandsmeistarar í Landsbankadeild karla 2007, fjórđa áriđ í röđ. Tólf sérfrćđingar spá í deildina fyrir okkur ţetta áriđ en ţeir rađa liđunum upp í röđ og ţađ liđ sem er í efsta sćti fćr tíu stig, annađ sćti níu og svo koll af kolli niđur í tíunda sćti sem gefur eitt stig. FH fékk 125 stig út úr ţessu.

Sérfrćđingarnir sem spáđu eru:
Atli Eđvaldsson, Ásmundur Arnarsson, Bjarni Jóhannsson, Gunnar Oddsson, Henry Birgir Gunnarsson, Hrafnkell Kristjánsson, Hörđur Magnússon, Jörundur Áki Sveinsson, Logi Ólafsson, Luka Kostic, Pétur Pétursson, Víđir Sigurđsson, Ţorlákur Árnason.


Hvađ segir Ásmundur?
Ásmundur Arnarsson er sérstakur álitsgjafi okkar um Landsbankadeild karla. Ásmundur sem er ţjálfari Fjölnis sem leikur í 1. deildinni hefur séđ mikiđ af leikjum á undirbúningstímabilinu og liđ hans hefur mćtt mörgum af liđunum í deildinni.

Hér ađ neđan má sjá álit Ásmundar á FH.

Um FH:
Enn eitt áriđ virđist FH mćta međ sterkasta hópinn til leiks. Allt í tengslum viđ liđiđ og félagiđ er til fyrirmyndar. Frábćr umgjörđ, frábćrir stuđningsmenn, flott ţjálfarateymi og frábćr hópur. Ţeir hafa unniđ báđa titlana sem í bođi hafa veriđ í ár og ţađ er alveg ljóst ađ ţađ verđur erfitt ađ stoppa ţessa maskínu. Fátt bendir til annars en ađ ţeir sigri deildina í ár og nú ćtla ţeir sér vćntanlega Bikarinn einnig.

Ţađ er sterkt fá varnarjaxlana Auđunn Helga og Sverri Garđars inn eftir meiđsli og ţó koma tvíburana til félagsins hafi veriđ umdeild ţá hafa ţeir veriđ ađ klára leikina fyrir ţá ađ undanförnu.

Međ Arnar og Bjarka í formi og Matthías Guđmundsson og Tryggva Guđmundsson sitthvoru megin viđ ţá eru ţeir íllviđráđanlegir. Sigurvin Ólafsson hefur einnig skorađ grimmt á undirbúningstímabilinu sem og Matthías Vilhjálmsson sem er virkilega skemmtilegur leikmađur. Ţá er Atli Guđnason ótrúleg markamaskína en hann má helst ekki stíga inn á völlinn ţá er hann búinn ađ skora.

Satt best ađ segja er ekki auđvelt ađ sjá hvađa liđ getur stöđvađ FH liđiđ í ár og ćtli sé ekki rétt ađ setja smá pressu á ţá og spá ţeim “Fernu” í ár fyrst ţeir hafa nú ţegar tekiđ tvo titla.

Styrkleikar:
Gríđarlega sterkur og breiđur hópur og ţá sérstaklega í framlínunni. FH hefur skapađ sér mikla hefđ undanfarin ár og hefur frábćra umgjörđ og stuđningsmenn. Leikmenn liđsins hafa óbilandi sjálfstraust og ţađ er dýrmćtt í baráttunni.

Veikleikar
Ţađ er erfitt ađ finna veikleika í svo sterku liđi sem FH liđiđ er. Ef mađur á ađ nefna eitthvađ ţá virđist ennţá vanta leikmann sem getur tekiđ viđ af gamla brýninu Heimi Guđjónssyni sem afgerandi leiđtogi liđsins. Davíđ Ţór Viđarssyni er vćntanlega ćtlađ ţetta hlutverk og ţađ verđur fróđlegt ađ fylgjast međ ţví hvernig ţađ gengur.

Gaman ađ fylgjast međ
Ţađ eru auđvitađ margir leikmenn hér sem gaman er ađ fylgjast međ en Matthías Vilhjálmsson er spennandi leikmađur og hefur veriđ mjög vaxandi í vetur og eins er Atli Guđnason ađ styrkjast mikiđ. Ţađ verđur gaman ađ sjá hvort ţeir komist ađ í sterku liđi FH.

Lykilmađur
Ţađ er erfitt ađ benda á ákveđinn lykilmann í ţessu liđi. Tommy Nielsen hefur veriđ lykilmađur og stjórnandi í varnarleiknum en sóknarlega hefur Tryggvi Guđmundsson veriđ traustur og ef tvíburarnir verđa í standi í sumar verđa ţeir lykilmenn í sóknarleik liđsins.



Ţjálfarinn:
Smiđurinn Ólafur Jóhannesson ţjálfar FH fimmta áriđ í röđ. Ólafur lék međ FH í mörg ár og hefur áđur ţjálfađ FH árin 1988-1991 og svo aftur áriđ 1995 ţegar hann hćtti á miđju tímabili.

Ólafur hefur náđ bestum árangri allra ţjálfara međ liđiđ. Fyrst er FH var nokkrum mínútum frá ţví ađ verđa Íslandsmeistari 1989 en endađi í 2. sćti á eftir KA og svo hefur hann náđ frábćrum árangri međ FH nú eftir ađ hann tók viđ liđinu í ţriđja sinn áriđ 2003.

Á fyrsta ári urđu ţeir í öđru sćti deildarinnar, og nćstu ţrjú árin urđu FH-ingar Íslandsmeistarar og er spáđ titlinum fjórđa áriđ í röđ. Ólafur hefur ţjálfađ fleiri liđ hér á landi en hann kom Skallagrími í efstu deild fyrir nokkrum árum.

Líklegt byrjunarliđ FH í upphafi móts:

 

Völlurinn:
FH leikur heimaleiki sína á Kaplakrikavelli í Hafnarfirđi. Völlurinn tekur 6738 áhorfendur en sćti eru í stúku og gegnt henni var svo komiđ fyrir miklum fjölda af sćtum síđasta sumar svo heildarsćtafjöldi er kominn í 2250. Auk ţess er góđ ađstađa fyrir áhorfendur fyrir aftan bćđi mörkin og í stćđum og í heildina er Kaplakrikavöllur skráđur til ađ geta tekiđ viđ 6738 áhorfendum. Grasiđ var tekiđ upp fyrir ţremur árum.
.

Stuđningsmenn:
Međal ţekktra stuđningsmanna FH eru Logi Ólafsson landsliđsţjálfari, Halli og Heiđar úr Botnleđju, Magnús Ólafsson leikari, Jakob Bjarnar Grétarsson blađamađur og útvarpsmađur, Árni Mathisen fjármálaráđherra, Hörđur Magnússon sjónvarpsmađur, Guđmundur Árni Stefánsson sendiherra, Björgvin Halldórsson söngvari, Ţorgerđur Katrín Gunnarsdóttir menntamálaráđherra, Sigurđur Sigurjónsson leikari .
Spáin
nr. Liđ Stig
1 FH 125
2 KR 114
3 Valur 111
4 Keflavík 79
5 Breiđablik 73
6 Fylkir 62
7 Fram 51
8 ÍA 45
9 Víkingur 36
10 HK 19

Um félagiđ

Fimleikafélag Hafnarfjarđar
Stofnađ 1929, knattspyrnudeild stofnuđ 1939.

Titlar:
Deildarmeistarar 2002 og 2004
Íslandsmeistarar 2004, 2005, 2006

Búningar:
Adidas

Ađalbúningur:

Hvít treyja, svartar buxur, hvítir sokkar

Varabúningur:
Blá treyja, bláar buxur, bláir sokkar

Opinber vefsíđa:
FH.is

Stuđningsmannasíđa:
FHingar.net


Komnir og farnir
Nýjir frá síđasta sumri:
Arnar Gunnlaugsson frá ÍA
Bjarki Gunnlaugsson frá ÍA
Matthías Guđmundsson frá Val
Auđun Helgason, snýr aftur eftir meiđsli
Sverrir Garđarsson, snýr aftur eftir meiđsli
Farnir frá síđasta sumri:
André Schei Lindbćk, í dönsku 1. deildina
Peter Matzen, til Fremad Aarhus
Baldur Bett, í Val
Ármann Smári Björnsson í Brann
Árni Freyr Guđnason til Fremad Aarhus á láni
Haukur Ólafsson í Ţrótt á láni
Tómas Leifsson í Fjölni
Hermann Albertsson í Víking
Koma til baka úr láni
Jón Ragnar Jónsson úr Ţrótti

Leikmenn FH
nr. Nafn Stađa
1. Dađi Lárusson Markvörđur
2. Auđun Helgason Varnarmađur
3. Dennis Michael Siim Miđjumađur
4. Tommy Nielsen Varnarmađur
5. Freyr Bjarnason Varnarmađur
6. Ásgeir Gunnar Ásgeirsson Miđjumađur
7. Bjarki Gunnlaugsson Miđjumađur
8. Davíđ Ţór Viđarsson Miđjumađur
9. Tryggvi Guđmundsson Framherji
10. Sigurvin Ólafsson Miđjumađur
11. Allan Dyring Framherji
12. Róbert Örn Óskarsson Markvörđur
13. Arnar Gunnlaugsson Framherji
14. Guđmundur Sćvarsson Varnarmađur
16. Matthías Guđmundsson Framherji
17. Atli Viđar Björnsson Framherji
18. Matthías Vilhjálmsson Framherji
19. Ólafur Páll Snorrason Framherji
20. Sverrir Garđarsson Varnarmađur
21. Atli Guđnason Framherji
23. Heimir Snćr Guđmundss Varnar/miđju
25. Pétur Viđarsson Varnarmađur
27. Hjörtur Logi Valgarđsson Varnarmađur

Leikir FH
Dags: Tími Leikur
12. maí 14:00 ÍA - FH
20. maí 20:00 Keflavík - FH
24. maí 19:15 FH - HK
29. maí 20:00 Fram - FH
10. júní 19:15 FH - Fylkir
14. júní 20:00 KR - FH
20. júní 19:15 FH - Breiđabliik
27. júní 19:15 Valur - FH
3. júlí 19:15 FH - Víkingur
15. júlí 19:15 FH - ÍA
28. júlí 14:00 FH - Keflavík
9. ágúst 19:15 HK - FH
16. ágúst 19:15 FH - Fram
26. ágúst 18:00 KR - ÍA
30. ágúst 18:00 FH - KR
16. sept 16:00 Breiđablik - FH
23. sept 16:00 FH - Valur
29. sept 14:00 Víkingur - FH

Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
banner
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | ţri 04. maí 14:47
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | lau 17. apríl 09:30
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | miđ 07. apríl 14:10
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | fös 02. apríl 10:37
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | ţri 30. mars 10:16
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | sun 28. mars 18:10
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | fim 25. mars 21:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 11. mars 13:30
sunnudagur 9. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Keflavík-Stjarnan
Nettóvöllurinn
19:15 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
2. deild karla
14:00 KV-Magni
KR-völlur
3. deild karla
18:00 KFG-Tindastóll
Samsungvöllurinn
England - Úrvalsdeildin
11:00 Wolves - Brighton
13:05 Aston Villa - Man Utd
15:30 West Ham - Everton
18:00 Arsenal - West Brom
Ítalía - Serie A
10:30 Genoa - Sassuolo
13:00 Parma - Atalanta
13:00 Benevento - Cagliari
13:00 Verona - Torino
16:00 Roma - Crotone
18:45 Juventus - Milan
Ţýskaland - Bundesliga
11:30 Köln - Freiburg
13:30 Eintracht Frankfurt - Mainz
16:00 Hertha - Arminia Bielefeld
Spánn - La Liga
12:00 Getafe - Eibar
14:15 Valencia - Valladolid
16:30 Villarreal - Celta
19:00 Real Madrid - Sevilla
mánudagur 10. maí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
19:15 Ţróttur R.-Valur
Eimskipsvöllurinn
England - Úrvalsdeildin
19:00 Fulham - Burnley
Spánn - La Liga
19:00 Betis - Granada CF
Rússland - Efsta deild
13:30 Ural - Rostov
16:00 Spartak - Khimki
ţriđjudagur 11. maí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Selfoss
SaltPay-völlurinn
18:00 Fylkir-Tindastóll
Würth völlurinn
19:15 Stjarnan-Keflavík
Samsungvöllurinn
England - Úrvalsdeildin
17:00 Man Utd - Leicester
19:15 Southampton - Crystal Palace
Ítalía - Serie A
18:45 Napoli - Udinese
Spánn - La Liga
17:00 Osasuna - Cadiz
18:00 Elche - Alaves
20:00 Levante - Barcelona
miđvikudagur 12. maí
Pepsi Max-deild karla
17:30 KA-Leiknir R.
Dalvíkurvöllur
19:15 Fylkir-KR
Würth völlurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Afturelding
Víkingsvöllur
19:15 FH-Grótta
Kaplakrikavöllur
19:15 ÍA-Augnablik
Norđurálsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Fram-Hamrarnir
Framvöllur
19:15 KH-Hamar
Valsvöllur
England - Úrvalsdeildin
19:15 Chelsea - Arsenal
Ítalía - Serie A
16:30 Cagliari - Fiorentina
18:45 Atalanta - Benevento
18:45 Bologna - Genoa
18:45 Sassuolo - Juventus
18:45 Torino - Milan
18:45 Lazio - Parma
18:45 Inter - Roma
18:45 Sampdoria - Spezia
Ţýskaland - Bundesliga
16:00 Schalke 04 - Hertha
Spánn - La Liga
17:00 Sevilla - Valencia
18:00 Celta - Getafe
18:00 Huesca - Athletic
20:00 Atletico Madrid - Real Sociedad
fimmtudagur 13. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-Víkingur R.
Samsungvöllurinn
19:15 FH-ÍA
Kaplakrikavöllur
19:15 Breiđablik-Keflavík
Kópavogsvöllur
19:15 Valur-HK
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
16:00 Ţór-Grindavík
SaltPay-völlurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 HK-KR
Kórinn
19:15 Grindavík-Haukar
Grindavíkurvöllur
2. deild kvenna
13:00 Einherji-Álftanes
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-ÍR
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 SR-Völsungur
Ţróttarvöllur
3. deild karla
16:00 Tindastóll-Höttur/Huginn
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 Kría-Snćfell
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Hamar-Uppsveitir
Grýluvöllur
England - Úrvalsdeildin
17:00 Aston Villa - Everton
19:15 Man Utd - Liverpool
Ítalía - Serie A
18:45 Crotone - Verona
Spánn - La Liga
17:00 Valladolid - Villarreal
18:00 Eibar - Betis
20:00 Granada CF - Real Madrid
föstudagur 14. maí
Lengjudeild karla
18:00 ÍBV-Fram
Hásteinsvöllur
19:15 Kórdrengir-Selfoss
Domusnovavöllurinn
19:15 Víkingur Ó.-Afturelding
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Fjölnir-Grótta
Extra völlurinn
2. deild karla
19:15 Kári-KV
Akraneshöllin
2. deild kvenna
20:00 KM-Fjölnir
KR-völlur
3. deild karla
20:00 Ćgir-Augnablik
Ţorlákshafnarvöllur
England - Úrvalsdeildin
19:00 Newcastle - Man City
laugardagur 15. maí
Pepsi-Max deild kvenna
13:00 Tindastóll-ÍBV
Sauđárkróksvöllur
14:00 Keflavík-Ţróttur R.
Nettóvöllurinn
14:00 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
16:00 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
16:00 Breiđablik-Ţór/KA
Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Ţróttur R.
Olísvöllurinn
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-Haukar
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Ţróttur V.-Fjarđabyggđ
Vogaídýfuvöllur
16:00 Magni-Njarđvík
Grenivíkurvöllur
16:00 Völsungur-ÍR
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Reynir S.-KF
BLUE-völlurinn
3. deild karla
14:00 ÍH-Dalvík/Reynir
Skessan
14:00 Víđir-KFS
Nesfisk-völlurinn
14:00 Einherji-KFG
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Sindri-Elliđi
Sindravellir
4. deild karla - D-riđill
14:00 Léttir-Kormákur/Hvöt
Hertz völlurinn
14:00 Vćngir Júpiters-Úlfarnir
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Hvíti riddarinn-Vatnaliljur
Fagverksvöllurinn Varmá
16:00 Samherjar-KB
Hrafnagilsvöllur
England - Úrvalsdeildin
11:30 Burnley - Leeds
14:00 Southampton - Fulham
19:00 Brighton - West Ham
Ítalía - Serie A
13:00 Genoa - Atalanta
13:00 Spezia - Torino
16:00 Juventus - Inter
18:45 Roma - Lazio
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Hertha - Köln
13:30 Freiburg - Bayern
13:30 Gladbach - Stuttgart
13:30 Schalke 04 - Eintracht Frankfurt
13:30 Arminia Bielefeld - Hoffenheim
13:30 Leverkusen - Union Berlin
13:30 Augsburg - Werder
sunnudagur 16. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Leiknir R.-Fylkir
Domusnovavöllurinn
19:15 Víkingur R.-Breiđablik
Víkingsvöllur
4. deild karla - A-riđill
16:00 Árborg-Afríka
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
14:00 KÁ-Reynir H
Ásvellir
England - Úrvalsdeildin
11:00 Crystal Palace - Aston Villa
13:05 Tottenham - Wolves
15:30 West Brom - Liverpool
18:00 Everton - Sheffield Utd
Ítalía - Serie A
10:30 Fiorentina - Napoli
13:00 Benevento - Crotone
13:00 Udinese - Sampdoria
16:00 Parma - Sassuolo
18:45 Milan - Cagliari
Ţýskaland - Bundesliga
16:00 Mainz - Dortmund
18:30 RB Leipzig - Wolfsburg
Spánn - La Liga
16:30 Alaves - Granada CF
16:30 Athletic - Real Madrid
16:30 Atletico Madrid - Osasuna
16:30 Barcelona - Celta
16:30 Betis - Huesca
16:30 Getafe - Levante
16:30 Cadiz - Elche
16:30 Real Sociedad - Valladolid
16:30 Valencia - Eibar
16:30 Villarreal - Sevilla
Rússland - Efsta deild
11:00 Khimki - Sochi
11:00 Ufa - Arsenal T
11:00 Rubin - Rotor
11:00 Tambov - Zenit
11:00 Lokomotiv - Ural
11:00 Dinamo - CSKA
11:00 Akhmat Groznyi - Spartak
11:00 Rostov - FK Krasnodar
mánudagur 17. maí
Pepsi Max-deild karla
18:00 Keflavík-KA
Nettóvöllurinn
19:15 KR-Valur
Meistaravellir
19:15 HK-FH
Kórinn
19:15 ÍA-Stjarnan
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-RB
Víkingsvöllur
Ítalía - Serie A
18:45 Verona - Bologna
ţriđjudagur 18. maí
4. deild karla - A-riđill
20:00 Kría-KFR
Vivaldivöllurinn
20:00 GG-Ísbjörninn
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 KH-Gullfálkinn
Valsvöllur
England - Úrvalsdeildin
17:00 Southampton - Leeds
17:00 Man Utd - Fulham
18:00 Brighton - Man City
19:15 Chelsea - Leicester
Ítalía - Serie A
18:30 Lazio - Torino
miđvikudagur 19. maí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Breiđablik-Tindastóll
Kópavogsvöllur
18:00 Ţór/KA-Stjarnan
SaltPay-völlurinn
18:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
19:15 Fylkir-Keflavík
Würth völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
19:15 Hamar-Smári
Grýluvöllur
20:00 KFB-Stokkseyri
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-KM
Tungubakkavöllur
England - Úrvalsdeildin
17:00 Tottenham - Aston Villa
17:00 Newcastle - Sheffield Utd
17:00 Everton - Wolves
18:00 Crystal Palace - Arsenal
19:15 West Brom - West Ham
19:15 Burnley - Liverpool
fimmtudagur 20. maí
3. deild karla
19:00 Höttur/Huginn-Einherji
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Skallagrímur
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Björninn-Álftanes
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Ýmir-Mídas
Versalavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-Úlfarnir
Fagrilundur - gervigras
20:00 KB-Léttir
Domusnovavöllurinn
föstudagur 21. maí
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-Víkingur R.
Greifavöllurinn
19:15 HK-ÍA
Kórinn
19:15 Valur-Leiknir R.
Origo völlurinn
19:15 Fylkir-Keflavík
Würth völlurinn
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
18:00 Fram-Ţór
Framvöllur
18:00 Afturelding-ÍBV
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Víkingur Ó.-Kórdrengir
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Grindavík-Fjölnir
Grindavíkurvöllur
19:15 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Grótta-Grindavík
Vivaldivöllurinn
19:15 KR-ÍA
Meistaravellir
2. deild karla
19:15 ÍR-Ţróttur V.
Hertz völlurinn
19:15 Fjarđabyggđ-Magni
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 Njarđvík-KV
Rafholtsvöllurinn
19:15 Reynir S.-Kári
BLUE-völlurinn
19:30 Haukar-Völsungur
Ásvellir
2. deild kvenna
19:15 Hamar-KM
Grýluvöllur
3. deild karla
18:00 KFG-KFS
Bessastađavöllur
20:00 ÍH-Víđir
Skessan
4. deild karla - A-riđill
19:00 Snćfell-Berserkir
Stykkishólmsvöllur
laugardagur 22. maí
Pepsi Max-deild karla
16:00 FH-KR
Kaplakrikavöllur
Lengjudeild karla
14:00 Grótta-Vestri
Vivaldivöllurinn
Lengjudeild kvenna
13:00 Haukar-Víkingur R.
Ásvellir
13:00 Augnablik-FH
Kópavogsvöllur
14:00 Afturelding-HK
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
16:00 KF-Leiknir F.
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
14:00 Álftanes-Fjarđab/Höttur/Leiknir
OnePlus völlurinn
14:00 Fjölnir-Einherji
Extra völlurinn
16:00 Sindri-Fram
Sindravellir
16:00 Hamrarnir-SR
Boginn
3. deild karla
14:00 Elliđi-Tindastóll
Würth völlurinn
14:00 Augnablik-Sindri
Fagrilundur - gervigras
16:00 Dalvík/Reynir-Ćgir
Dalvíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Uppsveitir-KH
X-Mist völlurinn
4. deild karla - C-riđill
16:00 Hörđur Í.-KÁ
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-Vćngir Júpiters
Blönduósvöllur
16:00 Hvíti riddarinn-Samherjar
Fagverksvöllurinn Varmá
Ítalía - Serie A
22:00 Torino - Benevento
22:00 Crotone - Fiorentina
22:00 Cagliari - Genoa
22:00 Bologna - Juventus
22:00 Sassuolo - Lazio
22:00 Atalanta - Milan
22:00 Sampdoria - Parma
22:00 Spezia - Roma
22:00 Inter - Udinese
22:00 Napoli - Verona
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Union Berlin - RB Leipzig
13:30 Stuttgart - Arminia Bielefeld
13:30 Werder - Gladbach
13:30 Köln - Schalke 04
13:30 Dortmund - Leverkusen
13:30 Bayern - Augsburg
13:30 Hoffenheim - Hertha
13:30 Eintracht Frankfurt - Freiburg
13:30 Wolfsburg - Mainz
sunnudagur 23. maí
England - Úrvalsdeildin
15:00 Wolves - Man Utd
15:00 West Ham - Southampton
15:00 Sheffield Utd - Burnley
15:00 Man City - Everton
15:00 Leicester - Tottenham
15:00 Leeds - West Brom
15:00 Fulham - Newcastle
15:00 Aston Villa - Chelsea
15:00 Arsenal - Brighton
15:00 Liverpool - Crystal Palace
Spánn - La Liga
16:00 Celta - Betis
16:00 Eibar - Barcelona
16:00 Granada CF - Getafe
16:00 Huesca - Valencia
16:00 Levante - Cadiz
16:00 Osasuna - Real Sociedad
16:00 Real Madrid - Villarreal
16:00 Sevilla - Alaves
16:00 Valladolid - Atletico Madrid
16:00 Elche - Athletic
mánudagur 24. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-KA
Samsungvöllurinn
19:15 Keflavík-Valur
Nettóvöllurinn
19:15 ÍA-Breiđablik
Norđurálsvöllurinn
2. deild kvenna
15:00 Völsungur-KH
Vodafonevöllurinn Húsavík
ţriđjudagur 25. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 KR-HK
Meistaravellir
19:15 Víkingur R.-Fylkir
Víkingsvöllur
19:15 Leiknir R.-FH
Domusnovavöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 RB-GG
Reykjaneshöllin
20:00 KFR-Afríka
SS-völlurinn
20:00 Ísbjörninn-Árborg
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-KFB
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Reynir H-Mídas
Ólafsvíkurvöllur
miđvikudagur 26. maí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Stjarnan-Ţróttur R.
Samsungvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Kría-Berserkir
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
19:15 Hamar-KH
Grýluvöllur
20:00 Gullfálkinn-SR
Ţróttarvöllur
20:00 Smári-Stokkseyri
Fagrilundur - gervigras
fimmtudagur 27. maí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Keflavík-ÍBV
Nettóvöllurinn
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
19:15 Selfoss-Fylkir
JÁVERK-völlurinn
19:15 Tindastóll-Ţór/KA
Sauđárkróksvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 HK-ÍA
Kórinn
2. deild kvenna
20:00 ÍR-Álftanes
Hertz völlurinn
3. deild karla
20:00 Víđir-KFG
Nesfisk-völlurinn
20:00 Ćgir-ÍH
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KÁ-Álafoss
Ásvellir
20:00 Álftanes-KM
OnePlus völlurinn
20:15 Björninn-Ýmir
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
18:00 Vćngir Júpiters-KB
Fjölnisvöllur - Gervigras
föstudagur 28. maí
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Afturelding
SaltPay-völlurinn
19:00 Vestri-Grindavík
Olísvöllurinn
19:15 Selfoss-Grótta
JÁVERK-völlurinn
19:15 Fjölnir-Fram
Extra völlurinn
19:15 Kórdrengir-Ţróttur R.
Domusnovavöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Grótta
Víkingsvöllur
19:15 Afturelding-Haukar
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Grindavík-Augnablik
Grindavíkurvöllur
19:15 FH-KR
Kaplakrikavöllur
2. deild karla
19:15 Völsungur-KF
Vodafonevöllurinn Húsavík
19:15 Ţróttur V.-Haukar
Vogaídýfuvöllur
19:15 Kári-Njarđvík
Akraneshöllin
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-Hvíti riddarinn
Hertz völlurinn
laugardagur 29. maí
Pepsi Max-deild karla
15:00 KA-Breiđablik
Greifavöllurinn
15:00 Valur-Víkingur R.
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
15:00 ÍBV-Víkingur Ó.
Hásteinsvöllur
2. deild karla
14:00 KV-Fjarđabyggđ
KR-völlur
14:00 Leiknir F.-Reynir S.
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 Magni-ÍR
Grenivíkurvöllur
2. deild kvenna
14:00 SR-Sindri
Ţróttarvöllur
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Fjölnir
Vilhjálmsvöllur
16:00 KM-Völsungur
KR-völlur
3. deild karla
13:00 KFS-Höttur/Huginn
Týsvöllur
13:00 Sindri-Dalvík/Reynir
Sindravellir
14:00 Tindastóll-Augnablik
Sauđárkróksvöllur
14:00 Einherji-Elliđi
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 KFR-Snćfell
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 KFB-Uppsveitir
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
16:30 Mídas-Hörđur Í.
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 Samherjar-Vatnaliljur
Hrafnagilsvöllur
16:30 Úlfarnir-Kormákur/Hvöt
Framvöllur
sunnudagur 30. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 HK-Leiknir R.
Kórinn
19:15 FH-Keflavík
Kaplakrikavöllur
19:15 Fylkir-Stjarnan
Würth völlurinn
19:15 KR-ÍA
Meistaravellir
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Hamar
Vopnafjarđarvöllur
16:00 KH-Hamrarnir
Valsvöllur
4. deild karla - A-riđill
18:00 Afríka-Ísbjörninn
Bessastađavöllur
mánudagur 31. maí
4. deild karla - A-riđill
20:00 GG-Kría
Grindavíkurvöllur
20:00 Árborg-RB
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Björninn-Reynir H
Fjölnisvöllur - Gervigras
ţriđjudagur 1. júní
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Hamar
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Ýmir-Álftanes
Versalavöllur
miđvikudagur 2. júní
4. deild karla - B-riđill
20:00 KFB-Gullfálkinn
Bessastađavöllur
20:00 KH-Smári
Valsvöllur
20:00 Stokkseyri-Skallagrímur
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Vćngir Júpiters
Fagverksvöllurinn Varmá
fimmtudagur 3. júní
Lengjudeild karla
18:00 ÍBV-Kórdrengir
Hásteinsvöllur
19:15 Grindavík-Selfoss
Grindavíkurvöllur
19:15 Grótta-Ţróttur R.
Vivaldivöllurinn
19:15 Afturelding-Fjölnir
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
19:15 ÍR-KV
Hertz völlurinn
3. deild karla
19:00 Dalvík/Reynir-Tindastóll
Dalvíkurvöllur
20:00 Ćgir-Víđir
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-KFR
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-KÁ
KR-völlur
20:00 Álafoss-Mídas
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Úlfarnir
Domusnovavöllurinn
laugardagur 5. júní
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 ÍBV-Selfoss
Hásteinsvöllur
14:00 Breiđablik-Keflavík
Kópavogsvöllur
16:00 Ţór/KA-Ţróttur R.
SaltPay-völlurinn
16:00 Tindastóll-Valur
Sauđárkróksvöllur
Lengjudeild karla
14:00 Fram-Vestri
Framvöllur
16:00 Víkingur Ó.-Ţór
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Njarđvík
Eskjuvöllur
14:00 Reynir S.-Völsungur
BLUE-völlurinn
15:00 KF-Ţróttur V.
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 Haukar-Magni
Ásvellir
3. deild karla
14:00 Elliđi-KFS
Würth völlurinn
14:00 Höttur/Huginn-KFG
Vilhjálmsvöllur
14:00 ÍH-Sindri
Skessan
14:00 Augnablik-Einherji
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - A-riđill
14:00 Snćfell-RB
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Uppsveitir-SR
X-Mist völlurinn
4. deild karla - C-riđill
13:00 Reynir H-Ýmir
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Hörđur Í.-Björninn
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
16:00 Samherjar-Léttir
Hrafnagilsvöllur
16:30 Vatnaliljur-Kormákur/Hvöt
Fagrilundur - gervigras
sunnudagur 6. júní
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Fylkir-Stjarnan
Würth völlurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 KR-Grindavík
Meistaravellir
14:00 Augnablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
14:00 Haukar-HK
Ásvellir
14:00 Grótta-Afturelding
Vivaldivöllurinn
18:00 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-Kári
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild kvenna
13:00 Hamar-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Grýluvöllur
14:00 Hamrarnir-KM
Boginn
16:00 Sindri-KH
Sindravellir
mánudagur 7. júní
2. deild kvenna
19:15 Fjölnir-ÍR
Extra völlurinn
19:15 Fram-SR
Framvöllur
19:15 Völsungur-Einherji
Vodafonevöllurinn Húsavík
4. deild karla - A-riđill
20:00 Kría-Árborg
Vivaldivöllurinn
20:00 Berserkir-GG
Víkingsvöllur
ţriđjudagur 8. júní
4. deild karla - B-riđill
20:00 Smári-Skallagrímur
Fagrilundur - gervigras
miđvikudagur 9. júní
3. deild karla
19:00 Einherji-Dalvík/Reynir
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFR-Ísbjörninn
SS-völlurinn
20:00 RB-Afríka
Reykjaneshöllin
4. deild karla - B-riđill
19:15 Hamar-KFB
Grýluvöllur
20:00 KH-SR
Valsvöllur
20:00 Gullfálkinn-Stokkseyri
Ţróttarvöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Úlfarnir-Hvíti riddarinn
Framvöllur
fimmtudagur 10. júní
Lengjudeild karla
19:15 Fjölnir-Víkingur Ó.
Extra völlurinn
19:15 Kórdrengir-Grótta
Domusnovavöllurinn
19:15 Ţróttur R.-Grindavík
Eimskipsvöllurinn
19:15 Selfoss-Fram
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-Reynir S.
Vogaídýfuvöllur
19:15 KV-Haukar
KR-völlur
19:15 Magni-KF
Grenivíkurvöllur
19:15 Njarđvík-ÍR
Rafholtsvöllurinn
3. deild karla
21:00 KFG-Elliđi
Samsungvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-KÁ
OnePlus völlurinn
20:00 Mídas-KM
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-Vatnaliljur
Hertz völlurinn
föstudagur 11. júní
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Fjölnir
OnePlus völlurinn
19:15 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 KH-Fram
Valsvöllur
19:15 ÍR-Hamar
Hertz völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Björninn-Álafoss
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Reynir H-Hörđur Í.
Ólafsvíkurvöllur
laugardagur 12. júní
Pepsi Max-deild karla
14:00 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
17:00 Víkingur R.-FH
Víkingsvöllur
17:00 Stjarnan-Valur
Samsungvöllurinn
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Afturelding
Olísvöllurinn
2. deild karla
14:00 Kári-Fjarđabyggđ
Akraneshöllin
14:00 Völsungur-Leiknir F.
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
13:00 KM-Sindri
KR-völlur
14:00 Einherji-Hamrarnir
Vopnafjarđarvöllur
3. deild karla
14:00 Tindastóll-ÍH
Sauđárkróksvöllur
14:00 Víđir-Höttur/Huginn
Nesfisk-völlurinn
14:00 KFS-Augnablik
Týsvöllur
16:00 Sindri-Ćgir
Sindravellir
4. deild karla - A-riđill
14:00 GG-Snćfell
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Smári-Uppsveitir
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-KB
Blönduósvöllur
16:00 Vćngir Júpiters-Samherjar
Fjölnisvöllur - Gervigras
sunnudagur 13. júní
Pepsi Max-deild karla
17:00 ÍA-KA
Norđurálsvöllurinn
19:15 Keflavík-HK
Nettóvöllurinn
Lengjudeild karla
16:00 Ţór-ÍBV
SaltPay-völlurinn
4. deild karla - A-riđill
18:00 Afríka-Kría
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
13:00 Ýmir-Hörđur Í.
Versalavöllur
mánudagur 14. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Leiknir R.-KR
Domusnovavöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-RB
Fagrilundur - gervigras
ţriđjudagur 15. júní
Lengjudeild kvenna
19:15 Afturelding-Augnablik
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Haukar-Grótta
Ásvellir
19:15 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
19:15 HK-FH
Kórinn
19:15 Grindavík-ÍA
Grindavíkurvöllur
3. deild karla
20:00 ÍH-Einherji
Skessan
4. deild karla - A-riđill
20:00 Árborg-Berserkir
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-Gullfálkinn
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-Reynir H
OnePlus völlurinn
miđvikudagur 16. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
19:15 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
Lengjudeild karla
19:15 Fram-Ţróttur R.
Framvöllur
3. deild karla
20:00 Elliđi-Höttur/Huginn
Würth völlurinn
20:00 Augnablik-KFG
Fagrilundur - gervigras
20:00 Ćgir-Tindastóll
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 GG-KFR
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Smári
Ţróttarvöllur
20:00 KFB-KH
Bessastađavöllur
20:00 Stokkseyri-Hamar
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-Björninn
KR-völlur
21:00 KÁ-Mídas
Ásvellir
fimmtudagur 17. júní
3. deild karla
12:00 Sindri-Víđir
Sindravellir
14:00 Dalvík/Reynir-KFS
Dalvíkurvöllur
föstudagur 18. júní
Lengjudeild karla
18:00 ÍBV-Fjölnir
Hásteinsvöllur
18:00 Ţór-Kórdrengir
SaltPay-völlurinn
19:15 Grindavík-Grótta
Grindavíkurvöllur
19:15 Afturelding-Selfoss
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
19:15 Haukar-Njarđvík
Ásvellir
2. deild kvenna
19:15 Fram-KM
Framvöllur
19:15 SR-KH
Ţróttarvöllur
19:15 Hamar-Álftanes
Grýluvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Snćfell-Ísbjörninn
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Ýmir
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:15 Léttir-Vćngir Júpiters
Hertz völlurinn
laugardagur 19. júní
Pepsi-Max deild kvenna
16:00 Keflavík-Tindastóll
Nettóvöllurinn
Lengjudeild karla
12:00 Víkingur Ó.-Vestri
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 ÍR-Fjarđabyggđ
Hertz völlurinn
14:00 Leiknir F.-Ţróttur V.
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 Reynir S.-Magni
BLUE-völlurinn
16:00 Völsungur-Kári
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 KF-KV
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Uppsveitir-Gullfálkinn
X-Mist völlurinn
4. deild karla - C-riđill
16:00 Hörđur Í.-Álftanes
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
14:00 Vatnaliljur-KB
Fagrilundur - gervigras
14:00 Hvíti riddarinn-Kormákur/Hvöt
Fagverksvöllurinn Varmá
16:00 Samherjar-Úlfarnir
Hrafnagilsvöllur
sunnudagur 20. júní
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-Valur
Greifavöllurinn
17:00 Fylkir-ÍA
Würth völlurinn
17:00 Stjarnan-HK
Samsungvöllurinn
19:15 Keflavík-Leiknir R.
Nettóvöllurinn
19:15 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-ÍR
Vodafonevöllurinn Húsavík
3. deild karla
14:00 Einherji-Ćgir
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Tindastóll-Sindri
Sauđárkróksvöllur
14:00 KFS-ÍH
Týsvöllur
14:00 Höttur/Huginn-Augnablik
Vilhjálmsvöllur
15:00 KFG-Dalvík/Reynir
Bessastađavöllur
mánudagur 21. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Valur-Ţór/KA
Origo völlurinn
18:00 Stjarnan-ÍBV
Samsungvöllurinn
19:15 Selfoss-Breiđablik
JÁVERK-völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Fylkir
Eimskipsvöllurinn
3. deild karla
20:00 Víđir-Elliđi
Nesfisk-völlurinn
ţriđjudagur 22. júní
Lengjudeild kvenna
19:15 KR-Afturelding
Meistaravellir
19:15 Grótta-HK
Vivaldivöllurinn
19:15 ÍA-Víkingur R.
Norđurálsvöllurinn
19:15 Augnablik-Haukar
Kópavogsvöllur
19:15 FH-Grindavík
Kaplakrikavöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFR-RB
SS-völlurinn
20:00 Berserkir-Afríka
Víkingsvöllur
20:00 GG-Árborg
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
19:15 Hamar-Skallagrímur
Grýluvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Reynir H-Álafoss
Ólafsvíkurvöllur
miđvikudagur 23. júní
2. deild kvenna
19:15 Fjölnir-Hamar
Extra völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Kría-Ísbjörninn
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Smári-Gullfálkinn
Fagrilundur - gervigras
20:00 KH-Stokkseyri
Valsvöllur
20:00 SR-KFB
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Ýmir-KM
Versalavöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Úlfarnir-Léttir
Framvöllur
fimmtudagur 24. júní
Lengjudeild karla
19:15 Grótta-Fram
Vivaldivöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Sindri
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 KM-SR
KR-völlur
3. deild karla
19:00 Dalvík/Reynir-Höttur/Huginn
Dalvíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-Mídas
OnePlus völlurinn
20:00 Björninn-KÁ
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Hvíti riddarinn
Domusnovavöllurinn
20:00 Kormákur/Hvöt-Samherjar
Blönduósvöllur
föstudagur 25. júní
Lengjudeild karla
18:00 Fjölnir-Ţór
Extra völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Afturelding
Eimskipsvöllurinn
19:15 Selfoss-Víkingur Ó.
JÁVERK-völlurinn
19:15 Kórdrengir-Grindavík
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
19:15 KV-Reynir S.
KR-völlur
19:15 Magni-Leiknir F.
Grenivíkurvöllur
3. deild karla
18:00 Tindastóll-Víđir
Sauđárkróksvöllur
20:00 Augnablik-Elliđi
Fagrilundur - gervigras
20:00 ÍH-KFG
Skessan
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vćngir Júpiters-Vatnaliljur
Fjölnisvöllur - Gervigras
laugardagur 26. júní
2. deild karla
14:00 Ţróttur V.-Völsungur
Vogaídýfuvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Haukar
Eskjuvöllur
14:00 Kári-ÍR
Akraneshöllin
16:00 Njarđvík-KF
Rafholtsvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Fram
Vopnafjarđarvöllur
16:00 ÍR-Hamrarnir
Hertz völlurinn
3. deild karla
14:00 Ćgir-KFS
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 Sindri-Einherji
Sindravellir
4. deild karla - A-riđill
14:00 Árborg-Snćfell
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Skallagrímur-Uppsveitir
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Hörđur Í.-Álafoss
Olísvöllurinn
sunnudagur 27. júní
Pepsi Max-deild karla
16:00 FH-KA
Kaplakrikavöllur
17:00 ÍA-Keflavík
Norđurálsvöllurinn
19:15 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
19:15 HK-Breiđablik
Kórinn
Lengjudeild karla
16:00 Vestri-ÍBV
Olísvöllurinn
2. deild kvenna
16:00 Álftanes-Völsungur
OnePlus völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Afríka-GG
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 KM-Reynir H
KR-völlur
mánudagur 28. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 KR-Stjarnan
Meistaravellir
19:15 Leiknir R.-Víkingur R.
Domusnovavöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-SR
Stokkseyrarvöllur
ţriđjudagur 29. júní
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Fylkir
SaltPay-völlurinn
18:00 ÍBV-Ţróttur R.
Hásteinsvöllur
19:15 Valur-Keflavík
Origo völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-Berserkir
Fagrilundur - gervigras
20:00 RB-Kría
Reykjaneshöllin
miđvikudagur 30. júní
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Tindastóll-Selfoss
Sauđárkróksvöllur
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Afturelding-ÍA
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
17:00 Leiknir F.-KV
Fjarđabyggđarhöllin
18:00 KF-Fjarđabyggđ
Ólafsfjarđarvöllur
19:15 Ţróttur V.-Kári
Vogaídýfuvöllur
19:15 Haukar-ÍR
Ásvellir
19:15 Reynir S.-Njarđvík
BLUE-völlurinn
19:15 Völsungur-Magni
Vodafonevöllurinn Húsavík
4. deild karla - A-riđill
20:00 Árborg-KFR
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 KFB-Smári
Bessastađavöllur
20:00 Gullfálkinn-Hamar
Ţróttarvöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Úlfarnir-Vćngir Júpiters
Framvöllur - Úlfarsárdal
fimmtudagur 1. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Valur-FH
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Vestri
SaltPay-völlurinn
18:00 ÍBV-Selfoss
Hásteinsvöllur
19:15 Víkingur Ó.-Ţróttur R.
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Fjölnir-Kórdrengir
Extra völlurinn
19:15 Fram-Grindavík
Framvöllur
19:15 Afturelding-Grótta
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjudeild kvenna
19:15 Haukar-KR
Ásvellir
3. deild karla
20:00 KFG-Ćgir
Samsungvöllurinn
20:00 Augnablik-Víđir
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-KH
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Álftanes
Tungubakkavöllur
20:00 Mídas-Björninn
Víkingsvöllur
föstudagur 2. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 Grótta-Augnablik
Vivaldivöllurinn
19:15 Víkingur R.-FH
Víkingsvöllur
19:15 HK-Grindavík
Kórinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Uppsveitir-Stokkseyri
X-Mist völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 KÁ-Ýmir
Ásvellir
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-Hvíti riddarinn
Fagrilundur - gervigras
laugardagur 3. júlí
Pepsi Max-deild karla
14:00 Stjarnan-Keflavík
Samsungvöllurinn
14:00 Breiđablik-Leiknir R.
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
16:00 Sindri-Einherji
Sindravellir
3. deild karla
14:00 Höttur/Huginn-ÍH
Vilhjálmsvöllur
14:00 Elliđi-Dalvík/Reynir
Würth völlurinn
14:00 KFS-Sindri
Týsvöllur
16:00 Einherji-Tindastóll
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 Snćfell-Afríka
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 KM-Hörđur Í.
KR-völlur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-Léttir
Blönduósvöllur
16:00 KB-Samherjar
Domusnovavöllurinn
sunnudagur 4. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Fylkir-HK
Würth völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Fjölnir
Olísvöllurinn
2. deild karla
13:00 Magni-Ţróttur V.
Grenivíkurvöllur
14:00 Njarđvík-Leiknir F.
Rafholtsvöllurinn
16:00 ÍR-KF
Hertz völlurinn
16:00 KV-Völsungur
KR-völlur
16:30 Fjarđabyggđ-Reynir S.
Eskjuvöllur
mánudagur 5. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-KR
Greifavöllurinn
19:15 Víkingur R.-ÍA
Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
18:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
18:00 Selfoss-Ţór
JÁVERK-völlurinn
19:15 Fram-Kórdrengir
Framvöllur
19:15 Grindavík-Afturelding
Grindavíkurvöllur
19:15 Grótta-Víkingur Ó.
Vivaldivöllurinn
2. deild karla
19:15 Haukar-Kári
Ásvellir
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFR-Kría
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Smári-Hamar
Fagrilundur - gervigras
ţriđjudagur 6. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Keflavík-Ţór/KA
Nettóvöllurinn
18:00 Fylkir-ÍBV
Würth völlurinn
18:00 Stjarnan-Tindastóll
Samsungvöllurinn
19:15 Selfoss-Valur
JÁVERK-völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Breiđablik
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-GG
Fagrilundur - gervigras
20:00 RB-Berserkir
Reykjaneshöllin
4. deild karla - C-riđill
20:00 Mídas-Reynir H
Víkingsvöllur
miđvikudagur 7. júlí
2. deild kvenna
19:15 KH-KM
Valsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-SR
Skallagrímsvöllur
20:00 Stokkseyri-KFB
Stokkseyrarvöllur
20:00 Gullfálkinn-KH
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-Álftanes
KR-völlur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Úlfarnir-Vatnaliljur
Framvöllur