Alls eru átta leikir á dagskrá í íslenska boltanum í dag. Þrír leikir eru spilaðir í Bestu deild kvenna og tveir í Lengjudeild karla.
Þróttur R. mætir Keflavík klukkan 18:00 á AVIS-vellinum í Laugardal í Bestu kvenna.
Á sama tíma mætast Tindastóll og Þór/KA í norðanslag, en leikurinn fer fram á Sauðárkróksvelli. Fylkir og Stjarnan eigast þá við klukkan 19:15 á Würth-vellinum.
Í Lengjudeild karla mætast Grindavík og Afturelding í Safamýri á meðan Leiknir spilar við Gróttu.
Leikir dagsins:
Besta-deild kvenna
18:00 Þróttur R.-Keflavík (AVIS völlurinn)
18:00 Tindastóll-Þór/KA (Sauðárkróksvöllur)
19:15 Fylkir-Stjarnan (Würth völlurinn)
Lengjudeild karla
19:15 Grindavík-Afturelding (Stakkavíkurvöllur-Safamýri)
19:15 Leiknir R.-Grótta (Domusnovavöllurinn)
3. deild karla
19:15 Víðir-Vængir Júpiters (Nesfisk-völlurinn)
20:00 Hvíti riddarinn-Kári (Malbikstöðin að Varmá)
5. deild karla - B-riðill
20:00 Smári-Uppsveitir (Fagrilundur - gervigras)
Besta-deild kvenna
Lið | L | U | J | T | Mörk | mun | Stig |
---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Valur | 18 | 16 | 1 | 1 | 48 - 16 | +32 | 49 |
2. Breiðablik | 18 | 16 | 0 | 2 | 46 - 9 | +37 | 48 |
3. Þór/KA | 18 | 9 | 3 | 6 | 40 - 28 | +12 | 30 |
4. Víkingur R. | 18 | 8 | 5 | 5 | 28 - 29 | -1 | 29 |
5. FH | 18 | 8 | 1 | 9 | 30 - 36 | -6 | 25 |
6. Þróttur R. | 18 | 7 | 2 | 9 | 23 - 27 | -4 | 23 |
7. Stjarnan | 18 | 6 | 3 | 9 | 22 - 34 | -12 | 21 |
8. Tindastóll | 18 | 3 | 4 | 11 | 20 - 41 | -21 | 13 |
9. Fylkir | 18 | 2 | 4 | 12 | 17 - 34 | -17 | 10 |
10. Keflavík | 18 | 3 | 1 | 14 | 16 - 36 | -20 | 10 |
Lengjudeild karla
Lið | L | U | J | T | Mörk | mun | Stig |
---|---|---|---|---|---|---|---|
1. ÍBV | 21 | 11 | 5 | 5 | 49 - 26 | +23 | 38 |
2. Fjölnir | 21 | 10 | 7 | 4 | 34 - 24 | +10 | 37 |
3. Keflavík | 21 | 9 | 8 | 4 | 33 - 24 | +9 | 35 |
4. ÍR | 21 | 9 | 8 | 4 | 30 - 25 | +5 | 35 |
5. Afturelding | 21 | 10 | 3 | 8 | 36 - 36 | 0 | 33 |
6. Njarðvík | 21 | 8 | 8 | 5 | 32 - 27 | +5 | 32 |
7. Þróttur R. | 21 | 7 | 6 | 8 | 32 - 29 | +3 | 27 |
8. Leiknir R. | 21 | 8 | 3 | 10 | 32 - 33 | -1 | 27 |
9. Grindavík | 21 | 6 | 7 | 8 | 38 - 44 | -6 | 25 |
10. Þór | 21 | 5 | 8 | 8 | 30 - 37 | -7 | 23 |
11. Grótta | 21 | 4 | 4 | 13 | 30 - 48 | -18 | 16 |
12. Dalvík/Reynir | 21 | 2 | 7 | 12 | 21 - 44 | -23 | 13 |
Athugasemdir