banner
sun 13.maí 2018 14:00
Fótbolti.net
Spá ţjálfara og fyrirliđa í 2. deild kvenna: 7. sćti
Einherji
watermark Einherja er spáđ 7. sćti í 2. deild
Einherja er spáđ 7. sćti í 2. deild
Mynd: Ađsend
watermark Ţorbjörg Jóna er fyrirliđi Einherja og afar mikilvćg liđinu
Ţorbjörg Jóna er fyrirliđi Einherja og afar mikilvćg liđinu
Mynd: Ađsend
watermark
Mynd: Ađsend
Fótbolti.net kynnir liđin sem leika í 2.deildinni í sumar eitt af öđru eftir ţví hvar ţeim er spáđ. Viđ fengum alla fyrirliđa og ţjálfara í deildinni til ađ spá fyrir sumariđ. Liđin fengu stig frá 1-7 en ekki var hćgt ađ spá fyrir sínu eigin liđi.

Spáin:
1.
2.
3.
4.
5.
6.
7. Einherji, 28 stig
8. Hvíti Riddarinn, 17 stig

7. Einherji

Lokastađa í fyrra: 8. sćti í 2. deild.

Ţjálfarinn: Dilyan Nikolaev Kolev er á leiđinni inn í sitt fjórđa tímabil sem ţjálfari Einherja. Hann spilar auk ţess međ karlaliđi félagsins.

Meistaraflokkur kvenna var endurvakinn hjá Einherja sumariđ 2015 og liđiđ hefur veriđ í uppbyggingu síđan. Leikmannahópurinn er ađ mestu skipađur ungum heimakonum, sem er magnađ í svona litlu bćjarfélagi, en ţeim til stuđnings munu tveir erlendir leikmenn spila međ liđinu í sumar. Liđiđ spilađi fínan varnarleik í fyrra og ţar munađi mikiđ um markmanninn Doris Bacic sem nú er horfin á braut til belgíska stórliđsins Anderlecht. Ţađ verđur erfitt ađ fylla hennar skarđ en Einherji hefur gert ţađ ágćtlega á undirbúningstímabilinu og ţétt rađirnar til baka. Ţađ gengur hinsvegar ennţá erfiđlega hjá liđinu ađ skora og spurning hvort erlendu leikmennirnir geti bćtt úr ţví.

Lykilmenn: Ţorbjörg Jóna Garđarsdóttir, Maria Elena Magana, Aubri Williamson.

Dilyan ţjálfari um spánna og sumariđ:

„Ţađ skiptir okkur litlu hvađ öđrum finnst um okkur. Viđ vitum hvert viđ stefnum og fylgjum okkar plani til ađ ţroskast og bćta okkur sem liđ. Ef viđ horfum á lokastöđuna í fyrra ţá er ţetta eđlileg spá.“

„Okkar markmiđ er ađ gera betur en síđasta sumar. Okkur gekk erfiđlega ađ skora mörk í fyrra en viđ ćtlum ađ breyta ţví. Viđ vonumst til ađ ná fram góđum frammistöđum ţví međ ţeim fáum viđ góđ úrslit.“

„Ţetta verđur mjög áhugaverđ deild. Ţađ eru nokkur liđ sem vilja berjast um ađ fara upp um deild en ţađ verđur ekki auđvelt. Ţađ eru bćđi frábćrir ţjálfarar og leikmenn í deildinni og ég óska öllum liđunum góđs gengis í sumar! #Fairplay“


Komnar:
Maria Elena Magana frá Bandaríkjunum
Aubri Williamson frá Bandaríkjunum
Áslaug Dóra Jörgensdóttir

Farnar:
Doris Bacic í Anderlecht
Kolbrún Ýr Jósefsdóttir

Fyrstu leikir Einherja:
25. maí Grótta - Einherji
27. maí Augnablik - Einherji
16. júní Einherji - Álftanes
Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 15. ágúst 14:18
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 03. ágúst 09:45
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | lau 28. júlí 07:00
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | fim 05. júlí 17:22
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fim 28. júní 12:37
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | lau 16. júní 11:09
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 12. júní 18:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 23. maí 16:45
sunnudagur 19. ágúst
Pepsi-deild karla
16:00 KA-KR
Akureyrarvöllur
18:00 Fylkir-FH
Floridana völlurinn
18:00 Grindavík-Stjarnan
Grindavíkurvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Fram-Njarđvík
Laugardalsvöllur
2. deild kvenna
14:00 Augnablik-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Smárinn
4. deild karla - B-riđill
15:00 Hörđur Í.-SR
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
14:00 Geisli A-Kría
Geislavöllur
mánudagur 20. ágúst
Pepsi-deild karla
18:00 Fjölnir-Víkingur R.
Extra völlurinn
18:00 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Víkingur Ó.-Ţróttur R.
Ólafsvíkurvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 Fylkir-Keflavík
Floridana völlurinn
ţriđjudagur 21. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
18:00 Stjarnan-HK/Víkingur
Samsung völlurinn
2. deild karla
18:00 Grótta-Vestri
Vivaldivöllurinn
19:15 Kári-Afturelding
Akraneshöllin
19:15 Tindastóll-Höttur
Sauđárkróksvöllur
19:15 Völsungur-Leiknir F.
Húsavíkurvöllur
19:15 Huginn-Fjarđabyggđ
Seyđisfjarđarvöllur
19:15 Ţróttur V.-Víđir
Vogabćjarvöllur
4. deild karla - A-riđill
18:30 Björninn-Hamar
Fjölnisvöllur - Gervigras
18:30 Ýmir-Snćfell/UDN
Versalavöllur
20:00 Berserkir-KB
Víkingsvöllur
miđvikudagur 22. ágúst
3. deild karla
18:30 Dalvík/Reynir-Einherji
Dalvíkurvöllur
Inkasso deild kvenna
18:00 ÍR-Haukar
Hertz völlurinn
4. deild karla - C-riđill
18:30 Kóngarnir-Afríka
Ţróttarvöllur
fimmtudagur 23. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Njarđvík-ÍR
Njarđtaksvöllurinn
18:00 Ţór-Magni
Ţórsvöllur
18:30 Haukar-Fram
Ásvellir
3. deild karla
18:30 KH-Vćngir Júpiters
Valsvöllur
18:30 Augnablik-KFG
Fagrilundur
Inkasso deild kvenna
18:00 ÍA-Fylkir
Norđurálsvöllurinn
19:15 Ţróttur R.-Afturelding/Fram
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
18:00 Augnablik-Álftanes
Fagrilundur
18:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
18:00 Reynir S.-Elliđi
Europcarvöllurinn
18:30 Úlfarnir-SR
Framvöllur - Úlfarsárdal
18:30 Hvíti riddarinn-Mídas
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
18:30 Léttir-ÍH
Hertz völlurinn
20:00 Kría-Vatnaliljur
Vivaldivöllurinn
föstudagur 24. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 ÍA-HK
Norđurálsvöllurinn
18:00 Leiknir R.-Víkingur Ó.
Leiknisvöllur
2. deild kvenna
18:30 Hvíti riddarinn-Grótta
Varmárvöllur
laugardagur 25. ágúst
Pepsi-deild karla
17:00 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
17:00 Víkingur R.-KA
Víkingsvöllur
20:00 Valur-Fjölnir
Origo völlurinn
Pepsi-deild kvenna
16:00 KR-Valur
Alvogenvöllurinn
16:00 Ţór/KA-Selfoss
Ţórsvöllur
16:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
14:00 Höttur-Ţróttur V.
Vilhjálmsvöllur
14:00 Vestri-Tindastóll
Olísvöllurinn
14:00 Leiknir F.-Kári
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Völsungur-Grótta
Húsavíkurvöllur
14:00 Afturelding-Huginn
Varmárvöllur
14:00 Víđir-Fjarđabyggđ
Nesfisk-völlurinn
3. deild karla
16:00 Sindri-KV
Sindravellir
16:00 Ćgir-KF
Ţorlákshafnarvöllur
Inkasso deild kvenna
13:00 Sindri-Keflavík
Sindravellir
16:00 Fjölnir-Hamrarnir
Extra völlurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Skallagrímur-Hörđur Í.
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
13:30 KFS-Ísbjörninn
Týsvöllur
14:00 Álftanes-GG
Bessastađavöllur
14:00 Álafoss-Árborg
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-Geisli A
Hvammstangavöllur
sunnudagur 26. ágúst
Pepsi-deild karla
14:00 KR-ÍBV
Alvogenvöllurinn
18:00 Keflavík-FH
Nettóvöllurinn
Pepsi-deild kvenna
14:00 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
14:00 HK/Víkingur-Grindavík
Víkingsvöllur
3. deild karla
15:00 Vćngir Júpiters-Dalvík/Reynir
Fjölnisvöllur - Gervigras
2. deild kvenna
12:00 Augnablik-Völsungur
Fagrilundur
14:00 Einherji-Álftanes
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Tindastóll
Vilhjálmsvöllur
mánudagur 27. ágúst
Pepsi-deild karla
18:00 Fylkir-Grindavík
Floridana völlurinn
miđvikudagur 29. ágúst
Pepsi-deild karla
19:15 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
Inkasso deild kvenna
18:00 Fylkir-ÍR
Floridana völlurinn
fimmtudagur 30. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Selfoss-Leiknir R.
JÁVERK-völlurinn
18:00 ÍR-Fram
Hertz völlurinn
19:15 HK-Njarđvík
Kórinn
3. deild karla
18:00 KV-Ćgir
KR-völlur
Inkasso deild kvenna
18:00 Afturelding/Fram-Keflavík
Varmárvöllur
18:00 Haukar-Fjölnir
Ásvellir
föstudagur 31. ágúst
Pepsi-deild karla
17:30 Keflavík-Fylkir
Nettóvöllurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Ţróttur R.-Haukar
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Grótta-Afturelding
Vivaldivöllurinn
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Tékkland-Slóvenía
laugardagur 1. september
2. deild karla
13:00 Fjarđabyggđ-Vestri
Eskjuvöllur
3. deild karla
13:00 Einherji-Augnablik
Vopnafjarđarvöllur
13:00 KFG-Sindri
Samsung völlurinn
13:00 KF-KH
Ólafsfjarđarvöllur
4. deild karla - Úrslit
12:00 D2-C1
12:00 C2-B1
12:00 B2-A1
12:00 A2-D1
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
14:55 Ísland-Ţýskaland
Laugardalsvöllur
sunnudagur 2. september
Pepsi-deild karla
14:00 Fjölnir-Stjarnan
Extra völlurinn
14:00 KA-Valur
Akureyrarvöllur
14:00 ÍBV-Víkingur R.
Hásteinsvöllur
14:00 Breiđablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
17:00 FH-KR
Kaplakrikavöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Víkingur Ó.-Ţór
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Magni-ÍA
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Kári-Höttur
Akraneshöllin
14:00 Ţróttur V.-Völsungur
Vogabćjarvöllur
14:00 Leiknir F.-Tindastóll
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Huginn-Víđir
Seyđisfjarđarvöllur
Inkasso deild kvenna
13:00 Sindri-ÍA
Sindravellir
16:00 Hamrarnir-Ţróttur R.
Boginn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Tindastóll-Augnablik
Sauđárkróksvöllur
14:00 Grótta-Völsungur
Vivaldivöllurinn
14:00 Álftanes-Hvíti riddarinn
Bessastađavöllur
ţriđjudagur 4. september
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Fćreyjar-Ţýskaland
15:00 Ísland-Tékkland
Laugardalsvöllur
miđvikudagur 5. september
Inkasso deild kvenna
19:15 Fylkir-Afturelding/Fram
Floridana völlurinn
4. deild karla - Úrslit
17:15 A1-B2
17:15 D1-A2
17:15 C1-D2
17:15 B1-C2
fimmtudagur 6. september
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Albanía
16:45 Ísland-Eistland
Kópavogsvöllur
föstudagur 7. september
Pepsi-deild kvenna
19:15 Valur-FH
Origo völlurinn
19:15 Stjarnan-KR
Samsung völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:30 Haukar-ÍR
Ásvellir
19:15 Fram-HK
Laugardalsvöllur
laugardagur 8. september
Pepsi-deild kvenna
14:00 Selfoss-HK/Víkingur
JÁVERK-völlurinn
16:00 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
16:00 Breiđablik-Ţór/KA
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Leiknir R.-Ţróttur R.
Leiknisvöllur
14:00 ÍA-Víkingur Ó.
Norđurálsvöllurinn
16:00 Ţór-Selfoss
Ţórsvöllur
16:00 Njarđvík-Magni
Njarđtaksvöllurinn
2. deild karla
14:00 Tindastóll-Fjarđabyggđ
Sauđárkróksvöllur
14:00 Víđir-Grótta
Nesfisk-völlurinn
14:00 Höttur-Leiknir F.
Vilhjálmsvöllur
14:00 Afturelding-Ţróttur V.
Varmárvöllur
14:00 Vestri-Huginn
Olísvöllurinn
16:00 Völsungur-Kári
Húsavíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Dalvík/Reynir-KH
Dalvíkurvöllur
14:00 Ćgir-KFG
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 Augnablik-Vćngir Júpiters
Fagrilundur
14:00 KV-KF
KR-völlur
16:00 Sindri-Einherji
Sindravellir
4. deild karla - Úrslit
12:00 C2/B1-A2/D1
12:00 B2/A1-D2/C1
A-karla Ţjóđadeildin 2018
16:00 Sviss-Ísland
sunnudagur 9. september
Inkasso deild kvenna
16:00 Keflavík-Hamrarnir
Nettóvöllurinn
16:00 Ţróttur R.-Haukar
Eimskipsvöllurinn
16:00 Sindri-Fylkir
Sindravellir
16:00 Fjölnir-ÍR
Extra völlurinn
16:00 ÍA-Afturelding/Fram
Norđurálsvöllurinn
ţriđjudagur 11. september
A-karla Ţjóđadeildin 2018
18:45 Ísland-Belgía
Laugardalsvöllur
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Norđur-Írland
15:30 Ísland-Slóvakía
Alvogenvöllurinn
miđvikudagur 12. september
4. deild karla - Úrslit
17:00 A2/D1-C2/B1
17:00 D2/C1-A1/B2
föstudagur 14. september
Inkasso deild kvenna
18:00 Afturelding/Fram-Sindri
Varmárvöllur
18:00 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
18:00 Fylkir-Fjölnir
Floridana völlurinn
18:00 Haukar-Keflavík
Ásvellir
18:00 Hamrarnir-ÍA
Boginn
laugardagur 15. september
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Magni-Fram
Grenivíkurvöllur
14:00 HK-ÍR
Kórinn
14:00 Selfoss-ÍA
JÁVERK-völlurinn
14:00 Ţróttur R.-Ţór
Eimskipsvöllurinn
14:00 Víkingur Ó.-Njarđvík
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Leiknir R.-Haukar
Leiknisvöllur
2. deild karla
14:00 Víđir-Kári
Nesfisk-völlurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Grótta
Eskjuvöllur
14:00 Völsungur-Höttur
Húsavíkurvöllur
14:00 Afturelding-Leiknir F.
Varmárvöllur
14:00 Huginn-Tindastóll
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Vestri-Ţróttur V.
Olísvöllurinn
Mjólkurbikar karla
17:00 Úrslitaleikur-
Laugardalsvöllur
3. deild karla
14:00 KF-Dalvík/Reynir
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 KFG-KV
Samsung völlurinn
14:00 KH-Augnablik
Valsvöllur
14:00 Vćngir Júpiters-Sindri
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Ćgir-Einherji
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla - Úrslit
14:00 Leikur um 3. sćti-
14:00 Úrslitaleikur-
sunnudagur 16. september
Pepsi-deild karla
14:00 Grindavík-Fjölnir
Grindavíkurvöllur
14:00 KR-Keflavík
Alvogenvöllurinn
14:00 Víkingur R.-FH
Víkingsvöllur
17:00 Fylkir-Breiđablik
Floridana völlurinn
17:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
17:00 Stjarnan-KA
Samsung völlurinn
mánudagur 17. september
Pepsi-deild kvenna
17:00 Breiđablik-Selfoss
Kópavogsvöllur
17:00 Ţór/KA-Valur
Ţórsvöllur
17:00 KR-Grindavík
Alvogenvöllurinn
17:00 ÍBV-HK/Víkingur
Hásteinsvöllur
17:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
laugardagur 22. september
Pepsi-deild kvenna
14:00 Grindavík-FH
Grindavíkurvöllur
14:00 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
14:00 Selfoss-ÍBV
JÁVERK-völlurinn
14:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsung völlurinn
14:00 HK/Víkingur-KR
Víkingsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Ţór-Leiknir R.
Ţórsvöllur
14:00 ÍR-Magni
Hertz völlurinn
14:00 Njarđvík-Selfoss
Njarđtaksvöllurinn
14:00 ÍA-Ţróttur R.
Norđurálsvöllurinn
14:00 Haukar-HK
Ásvellir
14:00 Fram-Víkingur Ó.
Laugardalsvöllur
2. deild karla
14:00 Tindastóll-Völsungur
Sauđárkróksvöllur
14:00 Grótta-Huginn
Vivaldivöllurinn
14:00 Höttur-Afturelding
Vilhjálmsvöllur
14:00 Ţróttur V.-Fjarđabyggđ
Vogabćjarvöllur
14:00 Leiknir F.-Víđir
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Kári-Vestri
Akraneshöllin
sunnudagur 23. september
Pepsi-deild karla
14:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
14:00 KR-Fylkir
Alvogenvöllurinn
14:00 KA-Grindavík
Akureyrarvöllur
14:00 Fjölnir-Breiđablik
Extra völlurinn
14:00 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
14:00 Keflavík-Víkingur R.
Nettóvöllurinn
laugardagur 29. september
Pepsi-deild karla
14:00 Breiđablik-KA
Kópavogsvöllur
14:00 Fylkir-Fjölnir
Floridana völlurinn
14:00 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
14:00 Valur-Keflavík
Origo völlurinn
14:00 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
14:00 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
fimmtudagur 11. október
A-karla 2018 vináttulandsleikir
00:00 Frakkland-Ísland
Stade du Roudourou
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Spánn
00:00 Ísland-Norđur-Írland
föstudagur 12. október
A-karla Ţjóđadeildin 2018
18:45 Belgía-Sviss
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Slóvakía-Eistland
mánudagur 15. október
A-karla Ţjóđadeildin 2018
18:45 Ísland-Sviss
Laugardalsvöllur
ţriđjudagur 16. október
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Norđur-Írland-Slóvakía
00:00 Ísland-Spánn
00:00 Eistland-Albanía