Það er nóg um að vera í íslenska boltanum um helgina og hefst fjörið strax í kvöld þegar ÍR og Grindavík eigast við í Lengjudeild karla.
Á morgun, laugardag, eru þrír leikir til viðbótar á dagskrá í Lengjudeildunum - tveir í karlaflokki og einn í kvennaflokki. Þá er nóg um að vera í neðri deildunum þar sem mikið af leikjum er á dagskrá í 2. og 3. deild karla.
Á sunnudaginn má finna stórleik helgarinnar, þegar Vestri spilar við KA í Bestu deildinni. Aðeins eitt skilur liðin að í fallbaráttunni og því er um gríðarlega mikilvægan slag að ræða.
Föstudagur:
Lengjudeild karla
19:15 ÍR-Grindavík (ÍR-völlur)
3. deild karla
19:15 Augnablik-Hvíti riddarinn (Fífan)
19:15 ÍH-Elliði (Skessan)
4. deild karla
19:00 Tindastóll-KFS (Sauðárkróksvöllur)
5. deild karla - A-riðill
20:00 Þorlákur-Spyrnir (Kórinn - Gervigras)
Laugardagur:
Lengjudeild karla
14:00 Dalvík/Reynir-Njarðvík (Dalvíkurvöllur)
16:00 Afturelding-Þór (Malbikstöðin að Varmá)
Lengjudeild kvenna
14:00 Grótta-ÍA (Vivaldivöllurinn)
2. deild karla
14:00 Höttur/Huginn-Haukar (Vilhjálmsvöllur)
14:00 Þróttur V.-KFA (Vogaídýfuvöllur)
15:00 Kormákur/Hvöt-Selfoss (Blönduósvöllur)
16:00 KF-KFG (Ólafsfjarðarvöllur)
16:00 Völsungur-Víkingur Ó. (PCC völlurinn Húsavík)
2. deild kvenna
14:00 Vestri-Álftanes (Kerecisvöllurinn)
3. deild karla
14:00 Kári-Víðir (Akraneshöllin)
14:00 Árbær-Vængir Júpiters (Domusnovavöllurinn)
16:00 Sindri-KV (Jökulfellsvöllurinn)
16:00 Magni-KFK (Grenivíkurvöllur)
5. deild karla - A-riðill
16:00 Samherjar-Álftanes (Hrafnagilsvöllur)
5. deild karla - B-riðill
16:00 Reynir H-Hörður Í. (Hellissandsvöllur)
Sunnudagur:
Besta-deild karla
14:00 Vestri-KA (Kerecisvöllurinn)
2. deild kvenna
13:00 Sindri-Dalvík/Reynir (Jökulfellsvöllurinn)
14:00 Völsungur-KH (PCC völlurinn Húsavík)
5. deild karla - A-riðill
14:45 Álafoss-Spyrnir (Malbikstöðin að Varmá)
5. deild karla - B-riðill
14:00 Stokkseyri-Uppsveitir (Stokkseyrarvöllur)
Besta-deild karla
Lið | L | U | J | T | Mörk | mun | Stig |
---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Víkingur R. | 17 | 12 | 3 | 2 | 42 - 18 | +24 | 39 |
2. Breiðablik | 16 | 10 | 3 | 3 | 36 - 19 | +17 | 33 |
3. Valur | 16 | 8 | 4 | 4 | 37 - 23 | +14 | 28 |
4. FH | 17 | 8 | 4 | 5 | 31 - 27 | +4 | 28 |
5. Fram | 17 | 7 | 5 | 5 | 26 - 22 | +4 | 26 |
6. ÍA | 16 | 7 | 3 | 6 | 34 - 24 | +10 | 24 |
7. Stjarnan | 17 | 7 | 2 | 8 | 31 - 32 | -1 | 23 |
8. KA | 17 | 6 | 4 | 7 | 26 - 31 | -5 | 22 |
9. KR | 16 | 3 | 6 | 7 | 27 - 32 | -5 | 15 |
10. HK | 16 | 4 | 2 | 10 | 18 - 40 | -22 | 14 |
11. Fylkir | 17 | 3 | 3 | 11 | 21 - 41 | -20 | 12 |
12. Vestri | 16 | 3 | 3 | 10 | 18 - 38 | -20 | 12 |
Lengjudeild karla
Lið | L | U | J | T | Mörk | mun | Stig |
---|---|---|---|---|---|---|---|
1. Fjölnir | 15 | 9 | 5 | 1 | 28 - 14 | +14 | 32 |
2. ÍBV | 15 | 8 | 4 | 3 | 30 - 16 | +14 | 28 |
3. Njarðvík | 15 | 7 | 4 | 4 | 27 - 20 | +7 | 25 |
4. Keflavík | 15 | 6 | 6 | 3 | 23 - 17 | +6 | 24 |
5. ÍR | 15 | 6 | 5 | 4 | 21 - 19 | +2 | 23 |
6. Þróttur R. | 15 | 5 | 5 | 5 | 22 - 19 | +3 | 20 |
7. Afturelding | 15 | 6 | 2 | 7 | 24 - 29 | -5 | 20 |
8. Þór | 15 | 4 | 5 | 6 | 23 - 25 | -2 | 17 |
9. Grindavík | 15 | 4 | 5 | 6 | 22 - 30 | -8 | 17 |
10. Leiknir R. | 15 | 5 | 0 | 10 | 18 - 25 | -7 | 15 |
11. Grótta | 15 | 3 | 4 | 8 | 23 - 36 | -13 | 13 |
12. Dalvík/Reynir | 15 | 1 | 7 | 7 | 14 - 25 | -11 | 10 |
Lengjudeild kvenna
Lið | L | U | J | T | Mörk | mun | Stig |
---|---|---|---|---|---|---|---|
1. FHL | 13 | 11 | 1 | 1 | 50 - 20 | +30 | 34 |
2. ÍBV | 13 | 7 | 1 | 5 | 24 - 19 | +5 | 22 |
3. Grótta | 13 | 6 | 4 | 3 | 19 - 16 | +3 | 22 |
4. Afturelding | 13 | 6 | 3 | 4 | 19 - 17 | +2 | 21 |
5. Fram | 13 | 5 | 4 | 4 | 27 - 21 | +6 | 19 |
6. ÍA | 13 | 6 | 1 | 6 | 19 - 22 | -3 | 19 |
7. HK | 13 | 5 | 2 | 6 | 25 - 24 | +1 | 17 |
8. Grindavík | 13 | 4 | 2 | 7 | 14 - 21 | -7 | 14 |
9. Selfoss | 13 | 2 | 4 | 7 | 11 - 19 | -8 | 10 |
10. ÍR | 13 | 1 | 2 | 10 | 10 - 39 | -29 | 5 |
Athugasemdir