banner
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 12. maí 11:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 06. maí 18:44
Ţórir Hákonarson
Ţórir Hákonarson | mán 04. maí 09:15
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | lau 25. apríl 12:15
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | fös 24. apríl 22:30
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | miđ 22. apríl 16:15
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 22. apríl 08:00
föstudagur 29. maí
Ţýskaland - Bundesliga
18:30 Freiburg - Leverkusen
laugardagur 30. maí
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Hertha - Augsburg
13:30 Mainz - Hoffenheim
13:30 Schalke 04 - Werder
13:30 Wolfsburg - Eintracht Frankfurt
16:30 Bayern - Fortuna Dusseldorf
sunnudagur 31. maí
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Gladbach - Union Berlin
16:00 Paderborn - Dortmund
mánudagur 1. júní
Ţýskaland - Bundesliga
18:30 Koln - RB Leipzig
miđvikudagur 3. júní
Ţýskaland - Bundesliga
18:30 Werder - Eintracht Frankfurt
föstudagur 5. júní
Ţýskaland - Bundesliga
18:30 Freiburg - Gladbach
laugardagur 6. júní
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Fortuna Dusseldorf - Hoffenheim
13:30 RB Leipzig - Paderborn
13:30 Leverkusen - Bayern
13:30 Eintracht Frankfurt - Mainz
16:30 Dortmund - Hertha
sunnudagur 7. júní
Ţýskaland - Bundesliga
11:30 Werder - Wolfsburg
13:30 Union Berlin - Schalke 04
16:00 Augsburg - Koln
föstudagur 12. júní
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Valur-KR
Origo völlurinn
Ţýskaland - Bundesliga
18:30 Hoffenheim - RB Leipzig
laugardagur 13. júní
Pepsi Max-deild karla
20:00 Valur-KR
Origo völlurinn
Pepsi-Max deild kvenna
13:00 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
15:00 Fylkir-Selfoss
Würth völlurinn
17:00 Ţór/KA-Stjarnan
Ţórsvöllur
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Hertha - Eintracht Frankfurt
13:30 Fortuna Dusseldorf - Dortmund
13:30 Wolfsburg - Freiburg
13:30 Koln - Union Berlin
13:30 Paderborn - Werder
16:30 Bayern - Gladbach
sunnudagur 14. júní
Pepsi Max-deild karla
13:30 HK-FH
Kórinn
15:45 ÍA-KA
Norđurálsvöllurinn
18:00 Víkingur R.-Fjölnir
Víkingsvöllur
20:15 Breiđablik-Grótta
Kópavogsvöllur
Pepsi-Max deild kvenna
16:00 ÍBV-Ţróttur R.
Hásteinsvöllur
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Mainz - Augsburg
16:00 Schalke 04 - Leverkusen
mánudagur 15. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-Fylkir
Samsung völlurinn
ţriđjudagur 16. júní
4. deild karla - C-riđill
19:15 Hamar-KM
Grýluvöllur
20:00 Berserkir-KFB
Víkingsvöllur
20:00 Skallagrímur-Samherjar
Skallagrímsvöllur
Ţýskaland - Bundesliga
16:30 Gladbach - Wolfsburg
18:30 Freiburg - Hertha
18:30 Werder - Bayern
18:30 Union Berlin - Paderborn
miđvikudagur 17. júní
2. deild karla
16:00 Kári-Selfoss
Akraneshöllin
Ţýskaland - Bundesliga
16:30 Eintracht Frankfurt - Schalke 04
18:30 Augsburg - Hoffenheim
18:30 RB Leipzig - Fortuna Dusseldorf
18:30 Leverkusen - Koln
18:30 Dortmund - Mainz
fimmtudagur 18. júní
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 KR-Fylkir
Meistaravellir
19:15 Ţróttur R.-Valur
Eimskipsvöllurinn
19:15 Selfoss-Breiđablik
JÁVERK-völlurinn
19:15 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
3. deild karla
20:00 Álftanes-Elliđi
Bessastađavöllur
20:00 Ćgir-Vćngir Júpiters
Ţorlákshafnarvöllur
1. deild kvenna
19:15 Afturelding-Tindastóll
Fagverksvöllurinn Varmá
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ýmir-Uppsveitir
Versalavöllur
20:00 Léttir-ÍH
Hertz völlurinn
20:00 GG-Afríka
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KÁ-Ísbjörninn
Ásvellir
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kría-Mídas
Vivaldivöllurinn
20:00 KB-KH
Domusnovavöllurinn
20:00 Hvíti riddarinn-Smári
Varmárvöllur
föstudagur 19. júní
1. deild karla
18:00 Ţór-Grindavík
Ţórsvöllur
19:15 Keflavík-Afturelding
Nettóvöllurinn
20:00 Ţróttur R.-Leiknir R.
Eimskipsvöllurinn
1. deild kvenna
19:15 Víkingur R.-ÍA
Víkingsvöllur
20:00 Haukar-Augnablik
Ásvellir
20:00 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - A-riđill
18:00 KFS-Vatnaliljur
Týsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Álafoss-Stokkseyri
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Árborg-Hörđur Í.
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 20. júní
Pepsi Max-deild karla
13:30 KA-Víkingur R.
Greifavöllurinn
15:45 Grótta-Valur
Vivaldivöllurinn
18:00 KR-HK
Meistaravellir
20:15 FH-ÍA
Kaplakrikavöllur
Pepsi-Max deild kvenna
15:30 Ţór/KA-ÍBV
Ţórsvöllur
1. deild karla
13:00 Fram-Leiknir F.
Framvöllur
14:00 Víkingur Ó.-Vestri
Ólafsvíkurvöllur
14:00 ÍBV-Magni
Hásteinsvöllur
2. deild karla
13:00 Haukar-Fjarđabyggđ
Ásvellir
13:00 Dalvík/Reynir-Ţróttur V.
Dalvíkurvöllur
14:00 Víđir-Kórdrengir
Nesfisk-völlurinn
16:00 Njarđvík-Völsungur
Rafholtsvöllurinn
16:00 ÍR-KF
Hertz völlurinn
3. deild karla
12:00 KV-Reynir S.
KR-völlur
14:00 Augnablik-Einherji
Fagrilundur
16:00 Tindastóll-Höttur/Huginn
Sauđárkróksvöllur
16:00 Sindri-KFG
Sindravellir
4. deild karla - B-riđill
14:00 Björninn-Snćfell
Fjölnisvöllur - Gervigras
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Schalke 04 - Wolfsburg
13:30 Paderborn - Gladbach
13:30 Hertha - Leverkusen
13:30 Mainz - Werder
13:30 Bayern - Freiburg
13:30 Fortuna Dusseldorf - Augsburg
13:30 RB Leipzig - Dortmund
13:30 Koln - Eintracht Frankfurt
13:30 Hoffenheim - Union Berlin
sunnudagur 21. júní
Pepsi Max-deild karla
16:45 Fjölnir-Stjarnan
Extra völlurinn
19:15 Fylkir-Breiđablik
Würth völlurinn
1. deild kvenna
14:00 Völsungur-Keflavík
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
13:30 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Fram
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 ÍR-Sindri
Hertz völlurinn
14:00 HK-Hamar
Kórinn
16:00 Hamrarnir-Grindavík
Boginn
4. deild karla - B-riđill
16:00 KFR-Kormákur/Hvöt
SS-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
16:00 Ísbjörninn-Samherjar
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
13:00 Mídas-Hörđur Í.
Víkingsvöllur
Rússland - Efsta deild
10:00 Kr. Sovetov - Akhmat Groznyi
10:00 Ufa - Tambov
10:00 Ural - Rubin
12:30 Arsenal T - Spartak
12:30 CSKA - Zenit
15:00 FK Krasnodar - Dinamo
15:00 Lokomotiv - Orenburg
15:30 Sochi - Rostov
ţriđjudagur 23. júní
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
19:15 FH-Selfoss
Kaplakrikavöllur
19:15 Fylkir-Ţróttur R.
Würth völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 KÁ-Berserkir
Ásvellir
20:00 KFB-Hamar
Bessastađavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KH-Árborg
Valsvöllur
miđvikudagur 24. júní
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
18:00 Valur-Ţór/KA
Origo völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 Smári-KB
Fagrilundur - gervigras
20:00 Kría-Hvíti riddarinn
Vivaldivöllurinn
fimmtudagur 25. júní
4. deild karla - A-riđill
20:00 ÍH-GG
Skessan
20:00 Uppsveitir-Vatnaliljur
Flúđavöllur
20:00 Ýmir-Léttir
Versalavöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 Stokkseyri-Kormákur/Hvöt
Stokkseyrarvöllur
20:00 Álafoss-Björninn
Tungubakkavöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-Skallagrímur
KR-völlur
föstudagur 26. júní
1. deild kvenna
19:15 Tindastóll-Keflavík
Sauđárkróksvöllur
19:15 Fjölnir-Haukar
Extra völlurinn
19:15 ÍA-Grótta
Norđurálsvöllurinn
19:15 Afturelding-Víkingur R.
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Augnablik-Völsungur
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
19:15 Fram-ÍR
Framvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Snćfell-SR
Stykkishólmsvöllur
laugardagur 27. júní
2. deild karla
14:00 Selfoss-Njarđvík
JÁVERK-völlurinn
14:00 KF-Víđir
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-ÍR
Eskjuvöllur
14:00 Ţróttur V.-Kári
Vogaídýfuvöllur
16:00 Völsungur-Haukar
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Kórdrengir-Dalvík/Reynir
Framvöllur
3. deild karla
14:00 Elliđi-Einherji
Fylkisvöllur
14:00 Reynir S.-Augnablik
BLUE-völlurinn
14:00 Álftanes-Sindri
Bessastađavöllur
14:00 Höttur/Huginn-KV
Vilhjálmsvöllur
16:00 KFG-Ćgir
Samsung völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Grindavík-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Grindavíkurvöllur
16:00 HK-Hamrarnir
Kórinn
4. deild karla - A-riđill
14:00 Afríka-KFS
Leikv. óákveđinn
4. deild karla - D-riđill
13:00 Hörđur Í.-KH
Olísvöllurinn
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Augsburg - RB Leipzig
13:30 Werder - Koln
13:30 Freiburg - Schalke 04
13:30 Dortmund - Hoffenheim
13:30 Wolfsburg - Bayern
13:30 Gladbach - Hertha
13:30 Leverkusen - Mainz
13:30 Eintracht Frankfurt - Paderborn
13:30 Union Berlin - Fortuna Dusseldorf
sunnudagur 28. júní
Pepsi Max-deild karla
17:00 Stjarnan-KA
Samsung völlurinn
19:15 HK-Valur
Kórinn
19:15 ÍA-KR
Norđurálsvöllurinn
1. deild karla
14:00 Grindavík-Ţróttur R.
Grindavíkurvöllur
14:00 Leiknir R.-Vestri
Domusnovavöllurinn
16:00 Afturelding-ÍBV
Fagverksvöllurinn Varmá
16:00 Magni-Fram
Grenivíkurvöllur
16:00 Víkingur Ó.-Keflavík
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Leiknir F.-Ţór
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
14:00 Vćngir Júpiters-Tindastóll
Fjölnisvöllur - Gervigras
2. deild kvenna
14:00 Hamar-Hamrarnir
Grýluvöllur
16:00 Sindri-Álftanes
Sindravellir
4. deild karla - C-riđill
15:00 Samherjar-KM
Hrafnagilsvöllur
Rússland - Efsta deild
08:30 Ural - Tambov
11:00 Spartak - Ufa
11:00 Zenit - Kr. Sovetov
11:00 Akhmat Groznyi - Sochi
13:30 Rubin - Lokomotiv
13:30 Orenburg - FK Krasnodar
16:00 Rostov - Arsenal T
16:00 Dinamo - CSKA
mánudagur 29. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Víkingur R.-FH
Víkingsvöllur
19:15 Fylkir-Grótta
Würth völlurinn
19:15 Breiđablik-Fjölnir
Kópavogsvöllur
ţriđjudagur 30. júní
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
18:00 Ţór/KA-Fylkir
Ţórsvöllur
19:15 Ţróttur R.-Breiđablik
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Léttir-Uppsveitir
Hertz völlurinn
20:00 GG-Ýmir
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:15 Hamar-KÁ
Grýluvöllur
20:00 Skallagrímur-KFB
Skallagrímsvöllur
20:00 Berserkir-Ísbjörninn
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Kría
Domusnovavöllurinn
20:00 Hvíti riddarinn-Mídas
Varmárvöllur
miđvikudagur 1. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Stjarnan-Selfoss
Samsung völlurinn
19:15 KR-FH
Meistaravellir
4. deild karla - A-riđill
19:00 KFS-ÍH
Týsvöllur
20:00 Vatnaliljur-Afríka
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - D-riđill
20:00 Árborg-Smári
JÁVERK-völlurinn
Rússland - Efsta deild
08:30 Orenburg - Ural
11:00 Sochi - Dinamo
11:00 Tambov - Zenit
13:30 Rostov - FK Krasnodar
13:30 Arsenal T - Akhmat Groznyi
14:30 Ufa - Rubin
16:00 Lokomotiv - Kr. Sovetov
16:30 CSKA - Spartak
fimmtudagur 2. júlí
2. deild karla
19:15 Kórdrengir-Njarđvík
Framvöllur
19:15 KF-Kári
Ólafsfjarđarvöllur
1. deild kvenna
19:15 Grótta-Afturelding
Vivaldivöllurinn
19:15 Keflavík-Augnablik
Nettóvöllurinn
19:15 Haukar-ÍA
Ásvellir
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Fram
Bessastađavöllur
19:15 ÍR-Grindavík
Hertz völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 KFR-Snćfell
SS-völlurinn
20:00 SR-Álafoss
Ţróttarvöllur
20:00 Björninn-Stokkseyri
Fjölnisvöllur - Gervigras
föstudagur 3. júlí
Pepsi Max-deild karla
20:00 Valur-ÍA
Origo völlurinn
1. deild karla
18:00 ÍBV-Víkingur Ó.
Hásteinsvöllur
19:15 Keflavík-Leiknir R.
Nettóvöllurinn
19:15 Magni-Leiknir F.
Grenivíkurvöllur
19:15 Fram-Afturelding
Framvöllur
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-Haukar
Vogaídýfuvöllur
19:15 ÍR-Dalvík/Reynir
Hertz völlurinn
3. deild karla
20:00 KV-Vćngir Júpiters
KR-völlur
20:00 Ćgir-Álftanes
Ţorlákshafnarvöllur
1. deild kvenna
19:15 Víkingur R.-Tindastóll
Víkingsvöllur
laugardagur 4. júlí
Pepsi Max-deild karla
14:00 Grótta-HK
Vivaldivöllurinn
14:00 Fjölnir-Fylkir
Extra völlurinn
17:00 KR-Víkingur R.
Meistaravellir
1. deild karla
14:00 Vestri-Grindavík
Olísvöllurinn
16:00 Ţróttur R.-Ţór
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
13:00 Fjarđabyggđ-Víđir
Eskjuvöllur
14:00 Selfoss-Völsungur
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
14:00 Einherji-Reynir S.
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Augnablik-Höttur/Huginn
Fagrilundur
16:00 Tindastóll-KFG
Sauđárkróksvöllur
16:00 Sindri-Elliđi
Sindravellir
1. deild kvenna
16:00 Völsungur-Fjölnir
Vodafonevöllurinn Húsavík
4. deild karla - C-riđill
14:00 Ísbjörninn-KM
Kórinn - Gervigras
sunnudagur 5. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-Breiđablik
Greifavöllurinn
19:15 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-HK
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla - A-riđill
16:00 Uppsveitir-Afríka
Flúđavöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 Álafoss-KFR
Tungubakkavöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 Berserkir-Hamar
Víkingsvöllur
14:00 KÁ-Skallagrímur
Ásvellir
14:00 KFB-Samherjar
Bessastađavöllur
Rússland - Efsta deild
08:30 Ufa - Ural
11:00 Kr. Sovetov - Rostov
11:00 Rubin - Orenburg
13:30 Akhmat Groznyi - CSKA
13:30 FK Krasnodar - Zenit
16:00 Dinamo - Arsenal T
16:00 Spartak - Tambov
16:30 Lokomotiv - Sochi
mánudagur 6. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Fylkir-ÍBV
Würth völlurinn
18:00 Breiđablik-Ţór/KA
Kópavogsvöllur
19:15 Valur-Stjarnan
Origo völlurinn
19:15 FH-Ţróttur R.
Kaplakrikavöllur
19:15 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
1. deild kvenna
19:15 Afturelding-Haukar
Fagverksvöllurinn Varmá
4. deild karla - A-riđill
18:00 Ýmir-KFS
Versalavöllur
20:00 ÍH-Vatnaliljur
Skessan
20:00 Léttir-GG
Hertz völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Björninn-SR
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Snćfell-Kormákur/Hvöt
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Mídas-KH
Víkingsvöllur
20:00 Kría-Árborg
Vivaldivöllurinn
20:00 Hvíti riddarinn-KB
Varmárvöllur
ţriđjudagur 7. júlí
1. deild karla
18:00 Afturelding-Magni
Fagverksvöllurinn Varmá
18:00 Leiknir R.-ÍBV
Domusnovavöllurinn
19:15 Víkingur Ó.-Fram
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Haukar-Selfoss
Ásvellir
19:15 Víđir-ÍR
Nesfisk-völlurinn
19:15 Völsungur-Fjarđabyggđ
Vodafonevöllurinn Húsavík
19:15 Njarđvík-Ţróttur V.
Rafholtsvöllurinn
19:15 Dalvík/Reynir-KF
Dalvíkurvöllur
20:00 Kári-Kórdrengir
Akraneshöllin
3. deild karla
20:00 Vćngir Júpiters-Augnablik
Fjölnisvöllur - Gervigras
1. deild kvenna
18:00 ÍA-Völsungur
Norđurálsvöllurinn
19:15 Fjölnir-Keflavík
Extra völlurinn
19:15 Víkingur R.-Grótta
Víkingsvöllur
19:15 Tindastóll-Augnablik
Sauđárkróksvöllur
miđvikudagur 8. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 Víkingur R.-Valur
Víkingsvöllur
19:15 ÍA-HK
Norđurálsvöllurinn
19:15 Fjölnir-Grótta
Extra völlurinn
20:15 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
1. deild karla
18:00 Ţór-Vestri
Ţórsvöllur
19:15 Grindavík-Keflavík
Grindavíkurvöllur
21:00 Leiknir F.-Ţróttur R.
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
19:00 Álftanes-Tindastóll
Bessastađavöllur
19:00 Sindri-Ćgir
Sindravellir
19:00 Höttur/Huginn-Einherji
Vilhjálmsvöllur
20:00 KFG-KV
Samsung völlurinn
20:00 Elliđi-Reynir S.
Fylkisvöllur
Rússland - Efsta deild
08:30 Orenburg - CSKA
11:00 Ural - Dinamo
11:00 Arsenal T - Kr. Sovetov
11:00 Rostov - Ufa
13:30 Spartak - Lokomotiv
13:30 Tambov - Akhmat Groznyi
16:00 Rubin - FK Krasnodar
16:00 Zenit - Sochi
fimmtudagur 9. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 Fylkir-KA
Würth völlurinn
19:15 Stjarnan-KR
Samsung völlurinn
2. deild kvenna
19:00 Hamrarnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
19:15 HK-ÍR
Kórinn
19:15 Grindavík-Álftanes
Grindavíkurvöllur
19:15 Hamar-Sindri
Grýluvöllur
föstudagur 10. júlí
4. deild karla - A-riđill
20:00 Afríka-ÍH
Leikv. óákveđinn
20:00 Vatnaliljur-Ýmir
Fagrilundur - gervigras
20:00 GG-Uppsveitir
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Stokkseyri
Ţróttarvöllur
20:00 KFR-Björninn
SS-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
19:15 Hamar-Ísbjörninn
Grýluvöllur
20:00 KM-KFB
KR-völlur
20:00 Skallagrímur-Berserkir
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KH-Smári
Valsvöllur
20:00 KB-Mídas
Domusnovavöllurinn
20:00 Árborg-Hvíti riddarinn
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 11. júlí
1. deild karla
14:00 Fram-Leiknir R.
Framvöllur
16:00 Magni-Víkingur Ó.
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Völsungur-Ţróttur V.
Vodafonevöllurinn Húsavík
14:00 Haukar-Kórdrengir
Ásvellir
14:00 Selfoss-Fjarđabyggđ
JÁVERK-völlurinn
14:00 Kári-ÍR
Akraneshöllin
14:00 Dalvík/Reynir-Víđir
Dalvíkurvöllur
16:00 Njarđvík-KF
Rafholtsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
14:00 KFS-Léttir
Týsvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Samherjar-KÁ
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Hörđur Í.-Kría
Olísvöllurinn
sunnudagur 12. júlí
Pepsi Max-deild karla
17:00 Grótta-ÍA
Vivaldivöllurinn
19:15 HK-Víkingur R.
Kórinn
19:15 Valur-Stjarnan
Origo völlurinn
1. deild karla
12:15 Afturelding-Leiknir F.
Fagverksvöllurinn Varmá
14:00 Vestri-Ţróttur R.
Olísvöllurinn
16:00 ÍBV-Grindavík
Hásteinsvöllur
16:00 Keflavík-Ţór
Nettóvöllurinn
3. deild karla
14:00 Tindastóll-Sindri
Sauđárkróksvöllur
14:00 Augnablik-KFG
Fagrilundur
14:00 Einherji-Vćngir Júpiters
Vopnafjarđarvöllur
14:00 KV-Álftanes
KR-völlur
14:00 Reynir S.-Höttur/Huginn
BLUE-völlurinn
14:00 Ćgir-Elliđi
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Kormákur/Hvöt-Álafoss
Blönduósvöllur
Rússland - Efsta deild
11:00 Orenburg - Rostov
11:00 Akhmat Groznyi - Zenit
13:30 FK Krasnodar - Ural
13:30 Dinamo - Kr. Sovetov
13:30 Lokomotiv - Ufa
16:00 CSKA - Rubin
16:00 Arsenal T - Tambov
16:00 Sochi - Spartak
mánudagur 13. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-Fjölnir
Greifavöllurinn
19:15 FH-Fylkir
Kaplakrikavöllur
19:15 KR-Breiđablik
Meistaravellir
2. deild kvenna
19:15 HK-Fram
Kórinn
ţriđjudagur 14. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
18:00 Ţór/KA-FH
Ţórsvöllur
19:15 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
19:15 Stjarnan-KR
Samsung völlurinn
2. deild kvenna
19:00 Sindri-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Sindravellir
miđvikudagur 15. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-KFB
Kórinn - Gervigras
19:15 Hamar-Skallagrímur
Grýluvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Mídas-Smári
Víkingsvöllur
Rússland - Efsta deild
11:00 Ufa - Dinamo
11:00 Rubin - Rostov
13:30 Kr. Sovetov - FK Krasnodar
14:30 Tambov - Sochi
14:30 Ural - Arsenal T
16:00 Lokomotiv - CSKA
16:30 Zenit - Orenburg
16:30 Spartak - Akhmat Groznyi
fimmtudagur 16. júlí
1. deild kvenna
19:15 Haukar-Víkingur R.
Ásvellir
19:15 Grótta-Tindastóll
Vivaldivöllurinn
19:15 Augnablik-Fjölnir
Kópavogsvöllur
19:15 Keflavík-ÍA
Nettóvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Uppsveitir-ÍH
Flúđavöllur
20:00 Léttir-Vatnaliljur
Hertz völlurinn
20:00 Ýmir-Afríka
Versalavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Árborg
Domusnovavöllurinn
föstudagur 17. júlí
Pepsi Max-deild karla
20:00 Stjarnan-HK
Samsung völlurinn
1. deild karla
19:15 Víkingur Ó.-Afturelding
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Ţróttur R.-Keflavík
Eimskipsvöllurinn
19:15 Grindavík-Fram
Grindavíkurvöllur
2. deild karla
19:15 ÍR-Njarđvík
Hertz völlurinn
19:15 KF-Haukar
Ólafsfjarđarvöllur
19:15 Víđir-Kári
Nesfisk-völlurinn
19:15 Fjarđabyggđ-Dalvík/Reynir
Eskjuvöllur
19:15 Ţróttur V.-Selfoss
Vogaídýfuvöllur
3. deild karla
20:00 Vćngir Júpiters-Reynir S.
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Álftanes-Augnablik
Bessastađavöllur
1. deild kvenna
19:15 Völsungur-Afturelding
Vodafonevöllurinn Húsavík
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-Snćfell
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KÁ-KM
Ásvellir
4. deild karla - D-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Hörđur Í.
Varmárvöllur
20:00 Kría-KH
Vivaldivöllurinn
laugardagur 18. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 Fjölnir-FH
Extra völlurinn
16:00 KA-Grótta
Greifavöllurinn
1. deild karla
14:00 Ţór-ÍBV
Ţórsvöllur
14:00 Leiknir F.-Vestri
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 Leiknir R.-Magni
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
16:00 Kórdrengir-Völsungur
Framvöllur
3. deild karla
13:00 Elliđi-Höttur/Huginn
Fylkisvöllur
14:00 KFG-Einherji
Samsung völlurinn
16:00 Ćgir-Tindastóll
Ţorlákshafnarvöllur
16:00 Sindri-KV
Sindravellir
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Hamar
Vilhjálmsvöllur
14:00 Álftanes-HK
Bessastađavöllur
16:00 ÍR-Hamrarnir
Hertz völlurinn
4. deild karla - A-riđill
14:00 GG-KFS
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 SR-KFR
Ţróttarvöllur
17:00 Björninn-Kormákur/Hvöt
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - C-riđill
20:00 Berserkir-Samherjar
Víkingsvöllur
sunnudagur 19. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 Fylkir-KR
Würth völlurinn
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
19:15 Víkingur R.-ÍA
Víkingsvöllur
Pepsi-Max deild kvenna
16:00 Selfoss-Ţór/KA
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
16:00 Sindri-Fram
Sindravellir
4. deild karla - D-riđill
13:00 Smári-Hörđur Í.
Fagrilundur - gervigras
mánudagur 20. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 FH-ÍBV
Kaplakrikavöllur
19:15 KR-Ţróttur R.
Meistaravellir
19:15 Fylkir-Stjarnan
Würth völlurinn
1. deild kvenna
19:15 ÍA-Augnablik
Norđurálsvöllurinn
ţriđjudagur 21. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
1. deild karla
19:15 Grindavík-Afturelding
Grindavíkurvöllur
19:15 Ţróttur R.-Fram
Eimskipsvöllurinn
1. deild kvenna
19:15 Tindastóll-Fjölnir
Sauđárkróksvöllur
19:15 Grótta-Haukar
Vivaldivöllurinn
19:15 Víkingur R.-Völsungur
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KFB-KÁ
Bessastađavöllur
20:00 Skallagrímur-Ísbjörninn
Skallagrímsvöllur
20:00 KM-Berserkir
KR-völlur
miđvikudagur 22. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 FH-KA
Kaplakrikavöllur
20:15 KR-Fjölnir
Meistaravellir
1. deild karla
18:00 Vestri-ÍBV
Olísvöllurinn
19:15 Leiknir R.-Víkingur Ó.
Domusnovavöllurinn
19:15 Ţór-Magni
Ţórsvöllur
21:00 Leiknir F.-Keflavík
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla
18:00 Kári-Dalvík/Reynir
Akraneshöllin
19:15 Völsungur-KF
Vodafonevöllurinn Húsavík
19:15 Ţróttur V.-Fjarđabyggđ
Vogaídýfuvöllur
19:15 Haukar-ÍR
Ásvellir
19:15 Njarđvík-Víđir
Rafholtsvöllurinn
19:15 Selfoss-Kórdrengir
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
17:00 Höttur/Huginn-Vćngir Júpiters
Vilhjálmsvöllur
19:00 Augnablik-Sindri
Fagrilundur
19:00 Einherji-Álftanes
Vopnafjarđarvöllur
19:00 Tindastóll-Elliđi
Sauđárkróksvöllur
20:00 Reynir S.-KFG
BLUE-völlurinn
1. deild kvenna
19:15 Afturelding-Keflavík
Fagverksvöllurinn Varmá
Rússland - Efsta deild
11:00 Rostov - Zenit
11:00 FK Krasnodar - Akhmat Groznyi
13:00 Rubin - Spartak
13:00 Kr. Sovetov - Sochi
13:00 Ural - Lokomotiv
13:00 Ufa - Arsenal T
13:00 Dinamo - Orenburg
13:00 CSKA - Tambov
fimmtudagur 23. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 ÍA-Stjarnan
Norđurálsvöllurinn
19:15 Grótta-Víkingur R.
Vivaldivöllurinn
19:15 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
20:15 HK-Breiđablik
Kórinn
3. deild karla
20:00 KV-Ćgir
KR-völlur
2. deild kvenna
19:15 Hamar-Fram
Grýluvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Vatnaliljur-GG
Fagrilundur - gervigras
20:00 Afríka-Léttir
Leikv. óákveđinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-Álafoss
Stokkseyrarvöllur
föstudagur 24. júlí
4. deild karla - A-riđill
20:00 ÍH-Ýmir
Skessan
4. deild karla - D-riđill
20:00 KH-Hvíti riddarinn
Valsvöllur
20:00 Smári-Kría
Fagrilundur - gervigras
20:00 Árborg-Mídas
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 25. júlí
1. deild kvenna
14:00 Völsungur-Grótta
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
14:00 Grindavík-Sindri
Grindavíkurvöllur
16:00 Hamrarnir-Álftanes
Boginn
4. deild karla - A-riđill
14:00 KFS-Uppsveitir
Týsvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Snćfell-Björninn
Stykkishólmsvöllur
17:00 Kormákur/Hvöt-KFR
Hvammstangavöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Samherjar-Hamar
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Hörđur Í.-KB
Olísvöllurinn
sunnudagur 26. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-KR
Greifavöllurinn
19:15 Breiđablik-ÍA
Kópavogsvöllur
1. deild karla
14:00 Magni-Grindavík
Grenivíkurvöllur
14:00 Keflavík-Vestri
Nettóvöllurinn
16:00 Fram-Ţór
Framvöllur
16:00 Víkingur Ó.-Leiknir F.
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Kári
Eskjuvöllur
16:00 KF-Selfoss
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 ÍR-Völsungur
Hertz völlurinn
16:00 Dalvík/Reynir-Njarđvík
Dalvíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Augnablik-Tindastóll
Fagrilundur
14:00 Einherji-Ćgir
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Höttur/Huginn-Álftanes
Vilhjálmsvöllur
14:00 Reynir S.-Sindri
BLUE-völlurinn
mánudagur 3. febrúar
Reykjavíkurmót karla - Úrslit
miđvikudagur 15. janúar
Vináttulandsleikur
fimmtudagur 5. desember
Úrslitaleikur Bose mótsins
miđvikudagur 27. nóvember
Evrópukeppni unglingaliđa
ţriđjudagur 19. nóvember
Vináttulandsleikur
sunnudagur 17. nóvember
Undankeppni EM
laugardagur 16. nóvember
U21 - EM 2021
fimmtudagur 14. nóvember
Undankeppni EM
miđvikudagur 6. nóvember
Evrópukeppni unglingaliđa
miđvikudagur 16. október
Meistaradeild kvenna - 16 liđa úrslit
ţriđjudagur 15. október
Undankeppni EM U21
mánudagur 14. október
Undankeppni EM
laugardagur 12. október
Undankeppni EM U21
föstudagur 11. október
Undankeppni EM 2020
ţriđjudagur 8. október
Undankeppni EM kvenna
laugardagur 28. september
Pepsi Max-deild karla
fimmtudagur 26. september
32-liđa úrslit Meistaradeildar kvenna
miđvikudagur 25. september
2. flokkur karla - bikarúrslit
sunnudagur 22. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 HK 1 - 1 ÍA
14:00 KR 3 - 2 FH
föstudagur 20. september
Inkasso deild kvenna
Pepsi-Max deild kvenna
miđvikudagur 18. september
Pepsi Max-deild karla
mánudagur 16. september
sunnudagur 15. september
Pepsi-Max deild kvenna
Pepsi Max-deild karla
16:45 KA 1 - 1 HK
Pepsi-Max deild kvenna
laugardagur 14. september
Úrslitaleikur Mjólkurbikarsins
2. deild karla
Inkasso deildin - 1. deild karla
föstudagur 13. september
Inkasso deild kvenna
miđvikudagur 11. september
Meistaradeild kvenna
Úrslitakeppni 4. deildar
Pepsi-Max deild kvenna
Úrslitakeppni 4. deildar
ţriđjudagur 10. september
A-landsliđ karla - EM 2020
mánudagur 9. september
Undankeppni EM U21
sunnudagur 8. september
Inkasso deildin - 1. deild karla
Pepsi-Max deild kvenna
2. deild karla
Pepsi-Max deild kvenna
laugardagur 7. september
Undankeppni EM 2020
föstudagur 6. september
Inkasso deildin - 1. deild karla
Pepsi-Max deild kvenna
Inkasso deild kvenna
Undankeppni EM U21
fimmtudagur 5. september
Inkasso deildin - 1. deild karla
mánudagur 2. september
A-landsliđ kvenna - EM 2021
sunnudagur 1. september
Pepsi Max-deild karla
17:00 KR 2 - 0 ÍA
laugardagur 31. ágúst
3. deild karla
Inkasso deildin - 1. deild karla
miđ 17.apr 2019 16:30 Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Magazine image

Spá Fótbolta.net - 4. sćti: Breiđablik

Sérfrćđingar Fótbolta.net spá ţví ađ Breiđablik endi í 4. sćti í Pepsi Max-deildinni í sumar. Fréttaritarar spá í deildina en ţeir rađa liđunum upp í röđ og ţađ liđ sem er í efsta sćti fćr 12 stig, annađ sćti 11 og svo koll af kolli niđur í tólfta sćti sem gefur eitt stig. Breiđablik endar í 4. sćti ef spáin rćtist.

Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Spáin:
1. ?
2. ?
3. ?
4. Breiđablik 90 stig
5. Stjarnan 76 stig
6. ÍA 69 stig
7. KA 65 stig
8. Fylkir 45 stig
9. Grindavík 35 stig
10. ÍBV 34 stig
11. Víkingur R. 25 stig
12. HK 12 stig

Um liđiđ: Silfur bćđi í deild og bikar hjá Breiđabliki var niđurstađan í fyrra. Breiđablik endađi tveimur stigum á eftir Val og liđiđ fékk ađeins 17 mörk á sig í deildinni.

Ţjálfari - Ágúst Ţór Gylfason: Ágúst Ţór er ađ renna í sitt annađ tímabil međ Breiđabliki eftir ađ hafa veriđ í sex ár međ Fjölni. Hann gerđi góđa hluti bćđi međ Fjölni og međ Breiđabliki á sínu fyrsta ári. Ágúst lék međal annars međ Brann í Noregi á ferli sínum sem leikmađur.

Styrkleikar: Gríđarlega sterkir varnarlega og skeinuhćttir fram á viđ. Fengu lang fćstu mörkin á sig í deildinni í fyrra og halda svipađri vörn. Verđa međ Thomas Mikkelsen frá upphafi en hann kom til Blika um mitt sumar í fyrra og var á eldi. Daninn skorađi 10 mörk í 11 leikjum.

Veikleikar: Nokkrir lykilmenn hafa horfiđ á braut og ljóst ađ leikmannahópurinn er minni en í fyrra. Vinstri bakvörđurinn Davíđ Kristján Ólafsson fór í Álasund og ţađ gćti reynst erfitt ađ fylla skarđ hans. Liđiđ má illa viđ meiđslum eđa leikbönnum hjá lykilmönnum.

Lykilmenn: Thomas Mikkelsen og Damir Muminovic. Daninn var óstöđvandi í sóknarleik Blika seinna hluta síđasta tímabils og nú eru Blikarnir međ hann frá upphafi. Damir hefur veriđ einn besti varnarmađur deildarinnar undanfarin ár og batt saman sterkustu vörn deildarinnar í fyrra.

Gaman ađ fylgjast međ: Ţađ verđur fróđlegt ađ fylgast međ Kwame Quee frá Sierra Leóne sem spilađ hefur í Ólafsvík undanfarin tvö tímabil og sló í gegn í Inkasso-deildinni síđasta sumar og skorađi 14 mörk í 25 leikjum fyrir Víking Ó.

Spurningamerkiđ: Hvernig kemur Guđjón Pétur Lýđsson inn í liđ Breiđabliks? Hann gekk í rađir liđsins ađeins tveimur vikum fyrir mót en hann gćti veriđ púsluspiliđ sem ţurfti til ađ fylla skörđ Gísla Eyjólfs og Olivers Sigurjónssonar.

Völlurinn: Eftir ađ hafa bođiđ upp á einn flottasta grasvöll landsins leika Blikar á gervigrasi á sínum heimavelli í sumar. Stúkan tekur 1.700 áhorfendur í sćti. Sólin mćtti skína oftar í stúkuna en fyrir sólarţyrsta áhorfendur ţá er minni stúka hinum megin viđ völlinn sem er yfirleitt opin ţegar sólin skin.

Ţjálfarinn segir - Ágúst Ţór Gylfason
„Miđađ viđ frammistöđuna í fyrra ţá kemur ţessi spá mér á óvart í rauninni. Viđ viljum meira og viđ höfum sett okkur markmiđ sjálfir um ađ gera betur í fyrra og viđ viljum vinna titil. Viđ erum bjartsýnir á ađ ţessi hópur sem viđ erum međ geti gert betur en í fyrra. Viđ höfum misst ákveđna reynlu úr liđinu og karakter en ađ móti kemur erum viđ međ góđa leikmenn og marga unga leikmenn sem eru ađ stíga upp og verđur skemmtilegt ađ vinna međ. Viđ erum međ góđa blöndu í hópnum af ungum og óreyndum leikmönnum og síđan eldri og reyndum leikmönnum. Viđ höfum bćtt viđ okkur fjórum leikmönnum og ţeir passa allir mjög vel inn í okkar umhverfi. Ţetta verđur ađeins öđruvísi liđ frá ţví í fyrra en viđ ćtlum okkur stóra hluti í sumar."

Komnir:
Kwame Quee frá Víkingi Ólafsvík
Viktor Karl Einarsson frá IFK Varnamo
Ţórir Guđjónsson frá Fjölni
Guđjón Pétur Lýđsson frá KA

Farnir:
Arnór Gauti Ragnarsson í Fylki
Arnţór Ari Atlason í HK
Davíđ Kristján Ólafsson í Álasund
Gísli Eyjólfsson til Mjallby (á láni)
Oliver Sigurjónsson til Bodo/Glimt (var á láni)
Ólafur Íshólm Ólafsson í Fram (á láni)
Willum Ţór Willumsson í BATE Borisov
Aron Kári Ađalsteinsson í HK (á láni)

Fyrstu fimm leikir Breiđabliks:
27. apríl Grindavík - Breiđablik
4. maí HK - Breiđablik
11. maí Breiđablik - Víkingur R.
15. maí KA - Breiđablik
19. maí Breiđablik - ÍA

Sjá einnig:
Hin hliđin - Viktor Karl Einarsson
Niđurtalningin: Breiđablik - Brynjólfur Darri og Gulli Gull

Leikmenn Breiđabliks sumariđ 2019:
1 Gunnleifur Gunnleifsson
4 Damir Muminovic 
5 Elfar Freyr Helgason
6 Alexander Helgi sigurđarson
7 Jonathan Hendrickx
8 Viktor Einarsson
9 Thomas Mikkelsen
10 Guđjón Pétur Lýđsson
12 Ólafur Íshólm Ólafsson
14 Óskar Jónsson
16 Guđmundur Böđvar Guđjónsson
17 Ţórir Guđjónsson
19 Aron Bjarnason
20 Kolbeinn Ţórđarson
21 Viktor Örn Margeirsson
22 Karl Friđleifur Gunnarsson
23 Skúli E. Kristjánsson Sigurz
25 Davíđ Ingvarsson
29 Gísli Martin Sigurđsson
30 Andri Yeoman
31 Benedikt V Warén
33 Hlynur Örn Hlöđversson
35 Brynjar Óli Bjarnason
36 Aron Kári Ađalsteinsson
37 Ólafur Guđmundsson
38 Bjarni Ţór Hafstein
39 Gabríel Ţór Stefánsson
40 Gunnar Heimir Ólafsson
41 Ísak Eyţór Guđlaugsson
43 Stefán Ingi Sigurđarson
45 Brynjólfur Darri Willumsson
46 Eiríkur Blöndal
47 Ţorbergur Ţór Steinarsson
50 Sindri Snćr Vilhjálmsson
80 Andri Fannar Baldursson (láni hjá Bologna)
77 Kwame Quee

Spámennirnir: Arnar Dađi Arnarsson, Arnar Helgi Magnússon, Benedikt Bóas Hinriksson, Daníel Geir Mortiz, Elvar Geir Magnússon, Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson, Gunnar Birgsson, Hafliđi Breiđfjörđ, Magnús Már Einarsson, Tómas Ţór Ţórđarson
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner