- Alfreð: Gylfi á rétt á sínum tilfinningum
- Segir íslenska liðið betra en það ísraelska -...
- Óli Valur í Stjörnuna (Staðfest)
- Fyrsta æfingin í Búdapest að baki - Ellefu voru með
- Alfreð um ummæli Hareide: Kem alltaf með sama markmið...
- Fréttamaðurinn um Klopp: Hélt áfram þar sem hann...
- Fjögur stig tekin af Nottingham Forest
- Enski boltinn - Töfrar í bikarnum
föstudagur 23. febrúar
sunnudagur 14. janúar
fimmtudagur 16. nóvember
Undankeppni EM U21
föstudagur 27. október
mánudagur 16. október
föstudagur 13. október
laugardagur 7. október
Besta-deild karla - Neðri hluti
föstudagur 6. október
Besta-deild kvenna - Efri hluti
sunnudagur 1. október
Besta-deild karla - Neðri hluti
Besta-deild karla - Efri hluti
Besta-deild karla - Neðri hluti
laugardagur 30. september
Lengjudeild karla - Umspil
Besta-deild kvenna - Efri hluti
fimmtudagur 28. september
Besta-deild karla - Efri hluti
Besta-deild karla - Neðri hluti
sunnudagur 24. september
Besta-deild karla - Neðri hluti
Besta-deild karla - Efri hluti
Besta-deild karla - Neðri hluti
Lengjudeild karla - Umspil
laugardagur 23. september
Besta-deild karla - Neðri hluti
Fótbolti.net bikarinn
miðvikudagur 20. september
Besta-deild karla - Efri hluti
Lengjudeild karla - Umspil
Besta-deild karla - Neðri hluti
mánudagur 18. september
sunnudagur 17. september
Besta-deild karla - Efri hluti
Besta-deild karla - Neðri hluti
Besta-deild kvenna - Efri hluti
laugardagur 16. september
Mjólkurbikar karla
2. deild karla
Besta-deild kvenna - Neðri hluti
Lengjudeild karla
miðvikudagur 13. september
þriðjudagur 12. september
Undankeppni EM U21 landsliða
sunnudagur 10. september
Besta-deild kvenna - Neðri hluti
laugardagur 9. september
Lengjudeild karla
2. deild kvenna
2. deild karla
Lengjudeild karla
þriðjudagur 19. mars
Engin úrslit úr leikjum í dag
# | Lið | L | mun | Stig |
---|---|---|---|---|
1 | Arsenal | 28 | +46 | 64 |
2 | Liverpool | 28 | +39 | 64 |
3 | Man City | 28 | +35 | 63 |
4 | Aston Villa | 29 | +18 | 56 |
5 | Tottenham | 28 | +17 | 53 |
6 | Man Utd | 28 | 0 | 47 |
7 | West Ham | 29 | -4 | 44 |
8 | Brighton | 28 | +6 | 42 |
9 | Wolves | 28 | -2 | 41 |
10 | Newcastle | 28 | +11 | 40 |
11 | Chelsea | 27 | +2 | 39 |
12 | Fulham | 29 | -1 | 38 |
13 | Bournemouth | 28 | -11 | 35 |
14 | Crystal Palace | 28 | -15 | 29 |
15 | Brentford | 29 | -13 | 26 |
16 | Everton | 28 | -10 | 25 |
17 | Nott. Forest | 29 | -16 | 25 |
18 | Luton | 29 | -18 | 22 |
19 | Burnley | 29 | -34 | 17 |
20 | Sheffield Utd | 28 | -50 | 14 |
þriðjudagur 19. mars
Lengjubikar karla
- C-deild, riðill 2
20:00 | Ýmir-Uppsveitir
@ Kórinn
Lengjubikar kvenna
- A-deild, riðill 1
18:00 | Tindastóll-Keflavík
@ Sauðárkróksvöllur
Lengjubikar kvenna
- C-deild, riðill 1
19:00 | KH-Smári
@ Valsvöllur
miðvikudagur 20. mars
Lengjubikar karla
- A-deild úrslit
18:00 | Valur-ÍA
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
Lengjubikar karla
- C-deild, riðill 3
20:00 | SR-RB
@ Þróttheimar
fimmtudagur 21. mars
Landslið karla
- EM 2024 umspil
19:45 | Ísrael-Ísland
@ Szusza Ferenc Stadion
19:45 | Bosnía-Hersegóvína-Úkraína
@ Bilino Polje Stadium
Lengjubikar kvenna
- B-deild
19:00 | Grótta-Afturelding
@ Vivaldivöllurinn
föstudagur 22. mars
Landslið karla
- U21 - Undankeppni EM
18:00 | Wales-Litháen
@ Rodney Parade
Þýskaland - Bundesliga - konur
17:30 | Freiburg W - Hoffenheim W
Frakkland - Efsta deild - konur
20:00 | Fleury W - Paris W
Lengjubikar karla
- B-deild, riðill 2
19:00 | Elliði-Þróttur V.
@ Fylkisvöllur
Lengjubikar karla
- B-deild, riðill 3
19:00 | KFK-Hvíti riddarinn
@ Fagrilundur - gervigras
19:00 | KFG-Sindri
@ Samsungvöllurinn
Lengjubikar karla
- C-deild, riðill 1
19:30 | Álftanes-Hörður Í.
@ OnePlus völlurinn
Lengjubikar kvenna
- C-deild, riðill 2
19:00 | ÍH-Einherji
@ Skessan
20:00 | Augnablik-Völsungur
@ Fífan
laugardagur 23. mars
England - Super league - konur
12:30 | Manchester City W - Manchester Utd W
Þýskaland - Bundesliga - konur
13:00 | Koln W - Nurnberg W
16:45 | Wolfsburg - Bayern W
Frakkland - Efsta deild - konur
12:30 | Lille W - Lyon
13:00 | Dijon W - Guingamp W
13:30 | Le Havre W - Reims W
13:30 | Saint-Etienne W - Bordeaux W
Noregur - Toppserien - konur
14:00 | Arna-Bjornar W - Asane W
14:00 | Lyn W - Rosenborg W
14:00 | Stabek W - Kolbotn W
14:30 | Roa W - Lillestrom W
Lengjubikar karla
- B-deild, riðill 2
14:00 | Árbær-Vængir Júpiters
@ Fylkisvöllur
14:00 | KV-Víkingur Ó.
@ KR-völlur
Lengjubikar karla
- B-deild, riðill 3
14:00 | Kári-Ægir
@ Akraneshöllin
Lengjubikar karla
- B-deild, riðill 4
15:00 | Kormákur/Hvöt-Höttur/Huginn
@ Greifavöllurinn
16:00 | KFA-KF
@ Fjarðabyggðarhöllin
Lengjubikar karla
- C-deild, riðill 1
14:00 | KÁ-KH
@ BIRTU völlurinn
Lengjubikar karla
- C-deild, riðill 2
12:00 | Uppsveitir-Mídas
@ JÁVERK-völlurinn
17:00 | Hafnir-Hamar
@ Nettóhöllin-gervigras
Lengjubikar karla
- C-deild, riðill 3
14:00 | Léttir-KFR
@ ÍR-völlur
Lengjubikar karla
- C-deild, riðill 4
15:00 | Tindastóll-Kría
@ Sauðárkróksvöllur
Lengjubikar kvenna
- A-deild úrslit
15:00 | Þór/KA-Breiðablik
@ Boginn
Lengjubikar kvenna
- C-deild, riðill 1
14:30 | Smári-Haukar
@ Fagrilundur - gervigras
sunnudagur 24. mars
England - Super league - konur
13:00 | Everton W - Liverpool W
14:00 | Bristol City W - Tottenham W
15:00 | Leicester City W - Brighton W
16:30 | West Ham W - Chelsea W
18:45 | Aston Villa W - Arsenal W
Þýskaland - Bundesliga - konur
13:00 | RB Leipzig W - Duisburg W
17:30 | Essen W - Bayer W
Frakkland - Efsta deild - konur
20:00 | Montpellier W - PSG (kvenna)
Lengjubikar karla
- B-deild, riðill 1
11:30 | Víðir-ÍH
@ Nettóhöllin-gervigras
19:00 | Reynir S.-Augnablik
@ Nettóhöllin-gervigras
Lengjubikar karla
- C-deild, riðill 1
12:00 | Úlfarnir-Hörður Í.
@ Framvöllur
Lengjubikar karla
- C-deild, riðill 2
18:00 | Álafoss-Ýmir
@ Malbikstöðin að Varmá
Lengjubikar karla
- C-deild, riðill 4
17:00 | KM-Skallagrímur
@ Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna
- C-deild, riðill 2
12:00 | KR-Völsungur
@ KR-völlur
mánudagur 25. mars
Þýskaland - Bundesliga - konur
18:30 | Eintracht Frankfurt W - Werder W
Lengjubikar karla
- A-deild, riðill 1
14:00 | Grótta-Vestri
@ Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla
- B-deild, riðill 4
19:00 | Völsungur-Magni
@ PCC völlurinn Húsavík
Lengjubikar kvenna
- A-deild úrslit
18:00 | Valur-Stjarnan
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
Lengjubikar kvenna
- B-deild
19:00 | Fram-ÍR
@ Lambhagavöllurinn
þriðjudagur 26. mars
Landslið karla
- EM 2024 umspil
19:45 | Bosnía/Úkraína-Ísrael/Ísland
Landslið karla
- U21 - Undankeppni EM
16:30 | Tékkland-Ísland
@ Malsovicka Arena
17:00 | Danmörk-Litháen
@ Vejle Stadion
Lengjubikar karla
- C-deild, riðill 2
20:00 | Hamar-Uppsveitir
@ Domusnovavöllurinn
miðvikudagur 27. mars
Lengjubikar karla
- A-deild úrslit
19:15 | Úrslitaleikur-
fimmtudagur 28. mars
Lengjubikar kvenna
- B-deild
12:00 | FHL-HK
@ Fjarðabyggðarhöllin
Lengjubikar kvenna
- C-deild, riðill 1
13:00 | Haukar-Fjölnir
@ BIRTU völlurinn
föstudagur 29. mars
England - Championship - karlar
12:30 | Bristol City - Leicester
13:00 | Millwall - West Brom
15:00 | Cardiff City - Sunderland
15:00 | Huddersfield - Coventry
15:00 | Hull City - Stoke City
15:00 | Norwich - Plymouth
15:00 | Preston NE - Rotherham
15:00 | QPR - Birmingham
15:00 | Sheff Wed - Swansea
15:00 | Southampton - Middlesbrough
17:30 | Blackburn - Ipswich Town
20:00 | Watford - Leeds
Frakkland - Efsta deild - konur
20:00 | Paris W - Montpellier W
Spánn - La Liga - karlar
20:00 | Cadiz - Granada CF
laugardagur 30. mars
England - Premier league - karlar
12:30 | Newcastle - West Ham
15:00 | Chelsea - Burnley
15:00 | Sheffield Utd - Fulham
15:00 | Tottenham - Luton
15:00 | Bournemouth - Everton
15:00 | Nott. Forest - Crystal Palace
17:30 | Aston Villa - Wolves
20:00 | Brentford - Man Utd
England - Super league - konur
12:30 | Aston Villa W - Leicester City W
12:30 | Liverpool W - Manchester City W
Ítalía - Serie A - karlar
11:30 | Napoli - Atalanta
14:00 | Genoa - Frosinone
14:00 | Torino - Monza
17:00 | Lazio - Juventus
19:45 | Fiorentina - Milan
Þýskaland - Bundesliga - karlar
14:30 | RB Leipzig - Mainz
14:30 | Leverkusen - Hoffenheim
14:30 | Eintracht Frankfurt - Union Berlin
14:30 | Gladbach - Freiburg
14:30 | Werder - Wolfsburg
17:30 | Bayern - Dortmund
Frakkland - Efsta deild - konur
13:30 | Reims W - Bordeaux W
13:30 | Fleury W - Lille W
13:30 | Guingamp W - Saint-Etienne W
Spánn - La Liga - karlar
13:00 | Getafe - Sevilla
15:15 | Almeria - Osasuna
17:30 | Valencia - Mallorca
20:00 | Barcelona - Las Palmas
Rússland - Efsta deild - karlar
23:00 | Spartak - Ural
23:00 | Kr. Sovetov - Zenit
23:00 | Dinamo - Rostov
23:00 | Lokomotiv - FK Krasnodar
23:00 | Sochi - CSKA
23:00 | Rubin - Akhmat Groznyi
23:00 | Baltica - Nizhnyi Novgorod
23:00 | Fakel - Orenburg
Lengjubikar kvenna
- A-deild úrslit
16:00 | Úrslitaleikur-
sunnudagur 31. mars
England - Premier league - karlar
13:00 | Liverpool - Brighton
15:30 | Man City - Arsenal
England - Super league - konur
11:15 | Tottenham W - Chelsea W
13:00 | Manchester Utd W - Everton W
14:00 | West Ham W - Brighton W
17:45 | Arsenal W - Bristol City W
Þýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 | Augsburg - Köln
15:30 | Stuttgart - Heidenheim
17:30 | Bochum - Darmstadt
Frakkland - Efsta deild - konur
12:30 | PSG (kvenna) - Dijon W
19:00 | Lyon - Le Havre W
Spánn - La Liga - karlar
12:00 | Celta - Vallecano
14:15 | Girona - Betis
16:30 | Alaves - Real Sociedad
19:00 | Real Madrid - Athletic
mánudagur 1. apríl
Mjólkurbikar karla
14:00 | Augnablik-Álftanes
@ Fífan
Meistarar meistaranna karlar
19:30 | Víkingur R.-Valur
@ Víkingsvöllur
England - Championship - karlar
11:30 | Leicester - Norwich
14:00 | Birmingham - Preston NE
14:00 | Coventry - Cardiff City
14:00 | Middlesbrough - Sheff Wed
14:00 | Plymouth - Bristol City
14:00 | Rotherham - Millwall
14:00 | Stoke City - Huddersfield
14:00 | Sunderland - Blackburn
14:00 | Swansea - QPR
14:00 | West Brom - Watford
16:30 | Ipswich Town - Southampton
19:00 | Leeds - Hull City
Ítalía - Serie A - karlar
10:30 | Bologna - Salernitana
13:00 | Cagliari - Verona
13:00 | Sassuolo - Udinese
16:00 | Lecce - Roma
18:45 | Inter - Empoli
Spánn - La Liga - karlar
19:00 | Villarreal - Atletico Madrid
þriðjudagur 2. apríl
England - Premier league - karlar
18:30 | Nott. Forest - Fulham
18:30 | Newcastle - Everton
18:45 | Burnley - Wolves
18:45 | Bournemouth - Crystal Palace
19:15 | West Ham - Tottenham
Lengjubikar kvenna
- C-deild, riðill 1
20:00 | KH-Fjölnir
@ Valsvöllur
miðvikudagur 3. apríl
England - Premier league - karlar
18:30 | Arsenal - Luton
18:30 | Brentford - Brighton
19:15 | Man City - Aston Villa
fimmtudagur 4. apríl
Mjólkurbikar karla
19:15 | Selfoss-Stokkseyri
@ JÁVERK-völlurinn
19:15 | Kría-Úlfarnir
@ Vivaldivöllurinn
19:15 | Elliði-Víkingur Ó.
@ Würth völlurinn
19:15 | Léttir-ÍH
@ ÍR-völlur
19:15 | Álafoss-KFG
@ Malbikstöðin að Varmá
19:15 | Mídas-RB
@ Víkingsvöllur
19:15 | Ýmir-Þorlákur
@ Kórinn
England - Premier league - karlar
18:30 | Liverpool - Sheffield Utd
19:15 | Chelsea - Man Utd
Spánn - La Liga - karlar
18:00 | Granada CF - Valencia
föstudagur 5. apríl
Landslið kvenna
- Undankeppni EM
16:45 | Ísland-Pólland
@ Kópavogsvöllur
18:30 | Austurríki-Þýskaland
@ Oberösterreich Arena
Mjólkurbikar karla
19:15 | Spyrnir-Höttur/Huginn
@ Fellavöllur
19:15 | Tindastóll-Samherjar
@ Sauðárkróksvöllur
19:15 | Hafnir-KM
@ Nettóhöllin
19:15 | KH-Reynir S.
@ Valsvöllur
19:15 | Haukar-Afríka
@ BIRTU völlurinn
19:15 | Hamar-Hvíti riddarinn
@ JÁVERK-völlurinn
19:15 | Smári-Árbær
@ Fagrilundur - gervigras
England - Championship - karlar
19:00 | Rotherham - Plymouth
Þýskaland - Bundesliga - karlar
18:30 | Eintracht Frankfurt - Werder
Lengjubikar kvenna
- B-deild
19:00 | Grótta-HK
@ Vivaldivöllurinn
20:00 | ÍA-Afturelding
@ Akraneshöllin
laugardagur 6. apríl
Besta-deild karla
19:15 | Víkingur R.-Stjarnan
@ Víkingsvöllur
Mjólkurbikar karla
14:00 | SR-Kormákur/Hvöt
@ Þróttheimar
14:00 | KV-KFS
@ KR-völlur
14:00 | Kári-Uppsveitir
@ Akraneshöllin
14:00 | Vængir Júpiters-Hörður Í.
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 | KFR-KFK
@ Heimaland
15:00 | Árborg-Reynir H
@ JÁVERK-völlurinn
15:00 | Þróttur V.-KÁ
@ Safamýri
15:30 | Víðir-Sindri
@ Nettóhöllin-gervigras
20:00 | Skallagrímur-Ægir
@ Akraneshöllin
England - Premier league - karlar
11:30 | Crystal Palace - Man City
14:00 | Everton - Burnley
14:00 | Luton - Bournemouth
14:00 | Aston Villa - Brentford
14:00 | Fulham - Newcastle
14:00 | Wolves - West Ham
16:30 | Brighton - Arsenal
England - Championship - karlar
11:30 | Norwich - Ipswich Town
14:00 | Blackburn - Southampton
14:00 | Cardiff City - Hull City
14:00 | Coventry - Leeds
14:00 | Huddersfield - Millwall
14:00 | Leicester - Birmingham
14:00 | Middlesbrough - Swansea
14:00 | QPR - Sheff Wed
14:00 | Stoke City - West Brom
14:00 | Sunderland - Bristol City
14:00 | Watford - Preston NE
Ítalía - Serie A - karlar
22:00 | Cagliari - Atalanta
22:00 | Empoli - Torino
22:00 | Frosinone - Bologna
22:00 | Verona - Genoa
22:00 | Juventus - Fiorentina
22:00 | Milan - Lecce
22:00 | Monza - Napoli
22:00 | Roma - Lazio
22:00 | Salernitana - Sassuolo
22:00 | Udinese - Inter
Þýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 | Union Berlin - Leverkusen
13:30 | Freiburg - RB Leipzig
13:30 | Mainz - Darmstadt
13:30 | Köln - Bochum
13:30 | Heidenheim - Bayern
16:30 | Dortmund - Stuttgart
Rússland - Efsta deild - karlar
22:00 | Zenit - Baltica
22:00 | Rostov - Sochi
22:00 | CSKA - Fakel
22:00 | Dinamo - Spartak
22:00 | Akhmat Groznyi - Lokomotiv
22:00 | Nizhnyi Novgorod - FK Krasnodar
22:00 | Ural - Kr. Sovetov
22:00 | Orenburg - Rubin
Lengjubikar kvenna
- B-deild
14:00 | Fram-FHL
@ Lambhagavöllurinn
Lengjubikar kvenna
- C-deild, úrslit
14:00 | R2-1-R1-2
14:00 | R1-1-R2-2
sunnudagur 7. apríl
Besta-deild karla
13:00 | Fram-Vestri
@ Lambhagavöllurinn
16:15 | KA-HK
@ Greifavöllurinn
19:15 | Fylkir-KR
@ Würth völlurinn
19:15 | Valur-ÍA
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
England - Premier league - karlar
14:30 | Man Utd - Liverpool
16:30 | Sheffield Utd - Chelsea
Þýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 | Hoffenheim - Augsburg
15:30 | Wolfsburg - Gladbach
mánudagur 8. apríl
Besta-deild karla
19:15 | Breiðablik-FH
@ Kópavogsvöllur
England - Premier league - karlar
19:00 | Tottenham - Nott. Forest
þriðjudagur 9. apríl
Landslið kvenna
- Undankeppni EM
00:00 | Pólland-Austurríki
@ Stadion Miejski w Gdyni
16:10 | Þýskaland-Ísland
@ Tivoli
England - Championship - karlar
18:45 | Millwall - Leicester
18:45 | Plymouth - QPR
18:45 | Preston NE - Huddersfield
18:45 | Sheff Wed - Norwich
18:45 | Southampton - Coventry
19:00 | Leeds - Sunderland
miðvikudagur 10. apríl
Mjólkurbikar karla
19:15 | Elliði/Víkingur Ó-Keflavík
England - Championship - karlar
18:45 | Birmingham - Cardiff City
18:45 | Bristol City - Blackburn
18:45 | Hull City - Middlesbrough
18:45 | Ipswich Town - Watford
19:00 | Swansea - Stoke City
19:00 | West Brom - Rotherham
Lengjubikar kvenna
- B-deild
18:00 | HK-ÍA
@ Kórinn
fimmtudagur 11. apríl
Lengjubikar kvenna
- B-deild
19:00 | Grótta-Grindavík
@ Vivaldivöllurinn
föstudagur 12. apríl
Besta-deild karla
19:15 | Stjarnan-KR
@ Samsungvöllurinn
Mjólkurbikar karla
19:15 | Skallagrímur/Ægir-Haukar/Afríka
19:15 | Hamar/Hvíti riddari-Grindavík
19:15 | Árborg/Reynir H-Smári/Árbær
19:15 | Léttir/ÍH-Ýmir/Þorlákur
19:15 | Hafnir/KM-Kría/Úlfarnir
19:15 | Tindastóll/Samherjar-Magni
19:15 | Selfoss-Kári/Uppsveitir
@ JÁVERK-völlurinn
19:15 | Dalvík/Reynir-KF
@ Dalvíkurvöllur
England - Championship - karlar
19:00 | Plymouth - Leicester
Þýskaland - Bundesliga - karlar
18:30 | Augsburg - Union Berlin
Þýskaland - Bundesliga - konur
16:30 | Werder W - RB Leipzig W
laugardagur 13. apríl
Besta-deild karla
14:00 | Breiðablik-Vestri
@ Kópavogsvöllur
16:15 | KA-FH
@ Greifavöllurinn
Mjólkurbikar karla
13:00 | Leiknir R.-Afturelding
@ Domusnovavöllurinn
14:00 | Grótta-Njarðvík
@ Vivaldivöllurinn
14:00 | KFR/KFK-Víðir/Sindri
14:00 | Þróttur V/KÁ-Mídas/RB
14:00 | Vængir/Hörður-Þróttur R
14:00 | KH/Reynir S-Fjölnir
14:00 | ÍBV-Álafoss/KFG
16:00 | Spyrnir/HötturHuginn-Völsungur
England - Premier league - karlar
11:30 | Newcastle - Tottenham
14:00 | Brentford - Sheffield Utd
14:00 | Burnley - Brighton
14:00 | Man City - Luton
14:00 | Nott. Forest - Wolves
14:00 | West Ham - Fulham
16:30 | Arsenal - Aston Villa
England - Championship - karlar
11:30 | Leeds - Blackburn
14:00 | Birmingham - Coventry
14:00 | Bristol City - Huddersfield
14:00 | Hull City - QPR
14:00 | Ipswich Town - Middlesbrough
14:00 | Millwall - Cardiff City
14:00 | Preston NE - Norwich
14:00 | Sheff Wed - Stoke City
14:00 | Southampton - Watford
14:00 | Swansea - Rotherham
14:00 | West Brom - Sunderland
Ítalía - Serie A - karlar
22:00 | Atalanta - Verona
22:00 | Bologna - Monza
22:00 | Fiorentina - Genoa
22:00 | Inter - Cagliari
22:00 | Lazio - Salernitana
22:00 | Lecce - Empoli
22:00 | Napoli - Frosinone
22:00 | Sassuolo - Milan
22:00 | Torino - Juventus
22:00 | Udinese - Roma
Þýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 | Bayern - Köln
13:30 | RB Leipzig - Wolfsburg
13:30 | Mainz - Hoffenheim
13:30 | Gladbach - Dortmund
13:30 | Bochum - Heidenheim
16:30 | Stuttgart - Eintracht Frankfurt
Þýskaland - Bundesliga - konur
10:00 | Freiburg W - Wolfsburg
12:00 | Bayer W - Eintracht Frankfurt W
Frakkland - Efsta deild - konur
13:00 | Paris W - Reims W
13:00 | Dijon W - Le Havre W
13:00 | Guingamp W - PSG (kvenna)
13:00 | Saint-Etienne W - Lyon
13:00 | Bordeaux W - Fleury W
13:00 | Montpellier W - Lille W
Spánn - La Liga - karlar
22:00 | Athletic - Villarreal
22:00 | Atletico Madrid - Girona
22:00 | Betis - Celta
22:00 | Mallorca - Real Madrid
22:00 | Osasuna - Valencia
22:00 | Las Palmas - Sevilla
22:00 | Real Sociedad - Almeria
22:00 | Cadiz - Barcelona
22:00 | Vallecano - Getafe
22:00 | Granada CF - Alaves
Noregur - Toppserien - konur
13:00 | Lillestrom W - Arna-Bjornar W
13:00 | Rosenborg W - Stabek W
13:00 | Valerenga W - Kolbotn W
13:00 | Asane W - Roa W
14:45 | SK Brann W - Lyn W
Rússland - Efsta deild - karlar
22:00 | Sochi - Spartak
22:00 | FK Krasnodar - Zenit
22:00 | Kr. Sovetov - Rubin
22:00 | Lokomotiv - CSKA
22:00 | Akhmat Groznyi - Baltica
22:00 | Fakel - Rostov
22:00 | Ural - Dinamo
22:00 | Orenburg - Nizhnyi Novgorod
Lengjubikar kvenna
- B-deild
13:30 | FHL-ÍR
@ Fjarðabyggðarhöllin
Lengjubikar kvenna
- C-deild, úrslit
14:00 | Úrslitaleikur-
sunnudagur 14. apríl
Besta-deild karla
17:00 | HK-ÍA
@ Kórinn
19:15 | Fylkir-Valur
@ Würth völlurinn
Mjólkurbikar karla
14:00 | Augnablik/Álftanes-SR/KormákurHvöt
14:00 | KV/KFS-ÍR
15:00 | Þór-KFA
@ Boginn
England - Premier league - karlar
13:00 | Liverpool - Crystal Palace
15:30 | Bournemouth - Man Utd
Þýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 | Darmstadt - Freiburg
15:30 | Leverkusen - Werder
Þýskaland - Bundesliga - konur
12:00 | Nurnberg W - Essen W
16:30 | Duisburg W - Bayern W
mánudagur 15. apríl
Besta-deild karla
19:15 | Fram-Víkingur R.
@ Lambhagavöllurinn
England - Premier league - karlar
19:00 | Chelsea - Everton
Þýskaland - Bundesliga - konur
17:30 | Hoffenheim W - Koln W
þriðjudagur 16. apríl
Meistarar meistaranna konur
19:30 | Valur-Víkingur R.
@ Origo völlurinn
England - Championship - karlar
19:00 | Southampton - Preston NE
miðvikudagur 17. apríl
Lengjubikar kvenna
- B-deild
18:00 | HK-Fram
@ Kórinn
19:00 | Grótta-ÍA
@ Vivaldivöllurinn
19:00 | Afturelding-Grindavík
@ Malbikstöðin að Varmá
föstudagur 19. apríl
Besta-deild karla
19:15 | Stjarnan-Valur
@ Samsungvöllurinn
Þýskaland - Bundesliga - karlar
18:30 | Eintracht Frankfurt - Augsburg
Þýskaland - Bundesliga - konur
16:30 | RB Leipzig W - Bayer W
Noregur - Toppserien - konur
16:00 | Lyn W - Lillestrom W
Lengjubikar karla
- C-deild, úrslit
19:00 | Undanúrslit-
laugardagur 20. apríl
Besta-deild karla
14:00 | Vestri-KA
@ Kerecisvöllurinn
16:15 | KR-Fram
@ Meistaravellir
16:15 | FH-HK
@ Kaplakrikavöllur
Mjólkurbikar kvenna
14:00 | Haukar-ÍR
@ BIRTU völlurinn
14:00 | Dalvík/Reynir-Einherji
@ Dalvíkurvöllur
England - Premier league - karlar
14:00 | Luton - Brentford
14:00 | Sheffield Utd - Burnley
14:00 | Aston Villa - Bournemouth
14:00 | Brighton - Chelsea
14:00 | Crystal Palace - West Ham
14:00 | Everton - Nott. Forest
14:00 | Fulham - Liverpool
14:00 | Man Utd - Newcastle
14:00 | Tottenham - Man City
14:00 | Wolves - Arsenal
England - Super league - konur
11:30 | Bristol City W - Liverpool W
England - Championship - karlar
14:00 | Blackburn - Sheff Wed
14:00 | Cardiff City - Southampton
14:00 | Coventry - Ipswich Town
14:00 | Huddersfield - Swansea
14:00 | Leicester - West Brom
14:00 | Middlesbrough - Leeds
14:00 | Norwich - Bristol City
14:00 | QPR - Preston NE
14:00 | Rotherham - Birmingham
14:00 | Stoke City - Plymouth
14:00 | Sunderland - Millwall
14:00 | Watford - Hull City
Ítalía - Serie A - karlar
22:00 | Cagliari - Juventus
22:00 | Empoli - Napoli
22:00 | Genoa - Lazio
22:00 | Verona - Udinese
22:00 | Milan - Inter
22:00 | Monza - Atalanta
22:00 | Roma - Bologna
22:00 | Salernitana - Fiorentina
22:00 | Sassuolo - Lecce
22:00 | Torino - Frosinone
Þýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 | Wolfsburg - Bochum
13:30 | Köln - Darmstadt
13:30 | Hoffenheim - Gladbach
13:30 | Heidenheim - RB Leipzig
16:30 | Union Berlin - Bayern
Þýskaland - Bundesliga - konur
10:00 | Essen W - Hoffenheim W
12:00 | Eintracht Frankfurt W - Nurnberg W
Spánn - La Liga - karlar
22:00 | Almeria - Villarreal
22:00 | Athletic - Granada CF
22:00 | Celta - Las Palmas
22:00 | Getafe - Real Sociedad
22:00 | Alaves - Atletico Madrid
22:00 | Valencia - Betis
22:00 | Girona - Cadiz
22:00 | Sevilla - Mallorca
22:00 | Vallecano - Osasuna
Noregur - Toppserien - konur
12:00 | Roa W - Valerenga W
12:00 | Arna-Bjornar W - Stabek W
12:00 | Asane W - SK Brann W
14:45 | Kolbotn W - Rosenborg W
Rússland - Efsta deild - karlar
22:00 | Zenit - Orenburg
22:00 | Rostov - Spartak
22:00 | FK Krasnodar - Fakel
22:00 | CSKA - Akhmat Groznyi
22:00 | Sochi - Ural
22:00 | Rubin - Lokomotiv
22:00 | Baltica - Kr. Sovetov
22:00 | Nizhnyi Novgorod - Dinamo
Lengjubikar karla
- C-deild, úrslit
14:00 | Undanúrslit-
sunnudagur 21. apríl
Besta-deild karla
17:00 | ÍA-Fylkir
@ ELKEM völlurinn
19:15 | Víkingur R.-Breiðablik
@ Víkingsvöllur
Besta-deild kvenna
16:00 | Tindastóll-FH
@ Sauðárkróksvöllur
16:00 | Valur-Þór/KA
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
Mjólkurbikar kvenna
12:00 | Smári-Grindavík
@ Fagrilundur - gervigras
14:00 | Njarðvík-ÍH
@ Nettóhöllin-gervigras
14:00 | Augnablik-Fram
@ Kópavogsvöllur
14:00 | Völsungur-FHL
@ PCC völlurinn Húsavík
16:00 | Sindri-Fjölnir
@ Jökulfellsvöllurinn
England - Super league - konur
11:00 | Manchester Utd W - Tottenham W
12:00 | Manchester City W - West Ham W
13:00 | Brighton W - Everton W
13:00 | Arsenal W - Leicester City W
13:00 | Chelsea W - Aston Villa W
Þýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 | Werder - Stuttgart
15:30 | Dortmund - Leverkusen
17:30 | Freiburg - Mainz
Þýskaland - Bundesliga - konur
12:00 | Koln W - Freiburg W
16:30 | Duisburg W - Wolfsburg
Spánn - La Liga - karlar
19:00 | Real Madrid - Barcelona
mánudagur 22. apríl
Besta-deild kvenna
18:00 | Breiðablik-Keflavík
@ Kópavogsvöllur
18:00 | Stjarnan-Víkingur R.
@ Samsungvöllurinn
19:15 | Fylkir-Þróttur R.
@ Würth völlurinn
Mjólkurbikar kvenna
18:00 | KR-Álftanes
@ Meistaravellir
19:15 | ÍA-Selfoss
@ Akraneshöllin
19:15 | Afturelding-KH
@ Malbikstöðin að Varmá
Þýskaland - Bundesliga - konur
17:30 | Bayern W - Werder W
þriðjudagur 23. apríl
Mjólkurbikar kvenna
19:15 | HK-Grótta
@ Kórinn
England - Championship - karlar
18:45 | Coventry - Hull City
19:00 | Leicester - Southampton
Noregur - Toppserien - konur
16:00 | Valerenga W - Stabek W
miðvikudagur 24. apríl
Mjólkurbikar karla
19:15 | 32-liða úrslit-
Frakkland - Efsta deild - konur
12:30 | PSG (kvenna) - Paris W
12:30 | Dijon W - Reims W
12:30 | Le Havre W - Fleury W
12:30 | Lyon - Guingamp W
12:30 | Montpellier W - Saint-Etienne W
12:30 | Lille W - Bordeaux W
Rússland - Efsta deild - karlar
22:00 | Zenit - Rubin
22:00 | FK Krasnodar - Baltica
22:00 | CSKA - Spartak
22:00 | Akhmat Groznyi - Sochi
22:00 | Nizhnyi Novgorod - Lokomotiv
22:00 | Fakel - Kr. Sovetov
22:00 | Ural - Rostov
22:00 | Orenburg - Dinamo
fimmtudagur 25. apríl
Mjólkurbikar karla
14:00 | 32-liða úrslit-
föstudagur 26. apríl
Þýskaland - Bundesliga - karlar
22:00 | Bayern - Eintracht Frankfurt
22:00 | RB Leipzig - Dortmund
22:00 | Freiburg - Wolfsburg
22:00 | Leverkusen - Stuttgart
22:00 | Mainz - Köln
22:00 | Gladbach - Union Berlin
22:00 | Bochum - Hoffenheim
22:00 | Augsburg - Werder
22:00 | Darmstadt - Heidenheim
laugardagur 27. apríl
Besta-deild kvenna
14:00 | Þróttur R.-Valur
@ AVIS völlurinn
14:00 | Keflavík-Stjarnan
@ HS Orku völlurinn
16:15 | FH-Þór/KA
@ Kaplakrikavöllur
16:15 | Tindastóll-Breiðablik
@ Sauðárkróksvöllur
16:15 | Víkingur R.-Fylkir
@ Víkingsvöllur
England - Premier league - karlar
14:00 | Man Utd - Burnley
14:00 | Newcastle - Sheffield Utd
14:00 | Wolves - Luton
14:00 | Bournemouth - Brighton
14:00 | Aston Villa - Chelsea
14:00 | Everton - Brentford
14:00 | Fulham - Crystal Palace
14:00 | Nott. Forest - Man City
14:00 | Tottenham - Arsenal
14:00 | West Ham - Liverpool
England - Championship - karlar
14:00 | Blackburn - Coventry
14:00 | Bristol City - Rotherham
14:00 | Cardiff City - Middlesbrough
14:00 | Huddersfield - Birmingham
14:00 | Hull City - Ipswich Town
14:00 | Millwall - Plymouth
14:00 | Norwich - Swansea
14:00 | Preston NE - Leicester
14:00 | QPR - Leeds
14:00 | Sheff Wed - West Brom
14:00 | Southampton - Stoke City
14:00 | Watford - Sunderland
Ítalía - Serie A - karlar
22:00 | Atalanta - Empoli
22:00 | Bologna - Udinese
22:00 | Fiorentina - Sassuolo
22:00 | Frosinone - Salernitana
22:00 | Genoa - Cagliari
22:00 | Inter - Torino
22:00 | Juventus - Milan
22:00 | Lazio - Verona
22:00 | Lecce - Monza
22:00 | Napoli - Roma
Spánn - La Liga - karlar
22:00 | Almeria - Getafe
22:00 | Barcelona - Valencia
22:00 | Betis - Sevilla
22:00 | Cadiz - Mallorca
22:00 | Granada CF - Osasuna
22:00 | Alaves - Celta
22:00 | Atletico Madrid - Athletic
22:00 | Las Palmas - Girona
22:00 | Villarreal - Vallecano
22:00 | Real Sociedad - Real Madrid
Noregur - Toppserien - konur
12:00 | Stabek W - SK Brann W
12:00 | Kolbotn W - Arna-Bjornar W
12:00 | Lillestrom W - Asane W
12:00 | Rosenborg W - Roa W
14:45 | Valerenga W - Lyn W
Rússland - Efsta deild - karlar
22:00 | Spartak - Lokomotiv
22:00 | Rostov - Orenburg
22:00 | Kr. Sovetov - FK Krasnodar
22:00 | Dinamo - Zenit
22:00 | Akhmat Groznyi - Nizhnyi Novgorod
22:00 | Sochi - Fakel
22:00 | Rubin - Ural
22:00 | Baltica - CSKA
sunnudagur 28. apríl
Besta-deild karla
14:00 | Vestri-HK
@ Kerecisvöllurinn
14:00 | ÍA-FH
@ ELKEM völlurinn
16:15 | Víkingur R.-KA
@ Víkingsvöllur
18:30 | KR-Breiðablik
@ Meistaravellir
England - Super league - konur
12:00 | Everton W - Arsenal W
13:00 | Aston Villa W - West Ham W
13:00 | Bristol City W - Manchester City W
13:00 | Liverpool W - Chelsea W
13:00 | Tottenham W - Brighton W
14:00 | Leicester City W - Manchester Utd W
mánudagur 29. apríl
Besta-deild karla
19:15 | Fylkir-Stjarnan
@ Würth völlurinn
19:15 | Valur-Fram
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
þriðjudagur 30. apríl
Mjólkurbikar kvenna
19:15 | Smári/Grindavík-KR/Álftanes
19:15 | Haukar/ÍR-HK/Grótta
19:15 | Augnablik/fram-Njarðvík/ÍH
miðvikudagur 1. maí
Mjólkurbikar kvenna
14:00 | ÍBV-Afturelding/KH
@ Hásteinsvöllur
14:00 | DalvíkReyn/Einherji-Völsungur/FHL
14:00 | Sindri/Fjölnir-ÍA/Selfoss
Lengjubikar karla
- C-deild, úrslit
14:00 | Úrslitaleikur-
fimmtudagur 2. maí
Besta-deild kvenna
18:00 | Þór/KA-Þróttur R.
@ VÍS völlurinn
18:00 | Valur-Víkingur R.
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
19:15 | Fylkir-Keflavík
@ Würth völlurinn
föstudagur 3. maí
Besta-deild kvenna
18:00 | Stjarnan-Tindastóll
@ Samsungvöllurinn
18:00 | Breiðablik-FH
@ Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
19:15 | Afturelding-Grótta
@ Malbikstöðin að Varmá
19:15 | Leiknir R.-Njarðvík
@ Domusnovavöllurinn
19:15 | Keflavík-ÍR
@ HS Orku völlurinn
19:15 | Þróttur R.-Þór
@ AVIS völlurinn
19:15 | Grindavík-Fjölnir
@ Safamýri
3. deild karla
19:15 | Augnablik-Vængir Júpiters
@ Fífan
19:15 | Kári-Elliði
@ Akraneshöllin
Þýskaland - Bundesliga - karlar
22:00 | Dortmund - Augsburg
22:00 | Union Berlin - Bochum
22:00 | Eintracht Frankfurt - Leverkusen
22:00 | Wolfsburg - Darmstadt
22:00 | Köln - Freiburg
22:00 | Hoffenheim - RB Leipzig
22:00 | Werder - Gladbach
22:00 | Stuttgart - Bayern
22:00 | Heidenheim - Mainz
laugardagur 4. maí
Besta-deild karla
14:00 | FH-Vestri
@ Kaplakrikavöllur
Lengjudeild karla
14:00 | Dalvík/Reynir-ÍBV
@ Dalvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 | Selfoss-Kormákur/Hvöt
@ JÁVERK-völlurinn
14:00 | KFA-Þróttur V.
@ Fjarðabyggðarhöllin
14:00 | Haukar-Höttur/Huginn
@ BIRTU völlurinn
14:00 | Reynir S.-Ægir
@ Brons völlurinn
16:00 | Víkingur Ó.-Völsungur
@ Ólafsvíkurvöllur
16:00 | KFG-KF
@ Samsungvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 | KR-Vestri
@ Meistaravellir
3. deild karla
14:00 | ÍH-KV
@ Skessan
14:00 | Árbær-Víðir
@ Fylkisvöllur
16:00 | Sindri-KFK
@ Jökulfellsvöllurinn
16:00 | Magni-Hvíti riddarinn
@ Boginn
England - Premier league - karlar
14:00 | Burnley - Newcastle
14:00 | Luton - Everton
14:00 | Sheffield Utd - Nott. Forest
14:00 | Arsenal - Bournemouth
14:00 | Brentford - Fulham
14:00 | Brighton - Aston Villa
14:00 | Chelsea - West Ham
14:00 | Crystal Palace - Man Utd
14:00 | Liverpool - Tottenham
14:00 | Man City - Wolves
England - Championship - karlar
14:00 | Birmingham - Norwich
14:00 | Coventry - QPR
14:00 | Ipswich Town - Huddersfield
14:00 | Leeds - Southampton
14:00 | Leicester - Blackburn
14:00 | Middlesbrough - Watford
14:00 | Plymouth - Hull City
14:00 | Rotherham - Cardiff City
14:00 | Stoke City - Bristol City
14:00 | Sunderland - Sheff Wed
14:00 | Swansea - Millwall
14:00 | West Brom - Preston NE
Ítalía - Serie A - karlar
22:00 | Cagliari - Lecce
22:00 | Empoli - Frosinone
22:00 | Verona - Fiorentina
22:00 | Milan - Genoa
22:00 | Monza - Lazio
22:00 | Roma - Juventus
22:00 | Salernitana - Atalanta
22:00 | Sassuolo - Inter
22:00 | Torino - Bologna
22:00 | Udinese - Napoli
Þýskaland - Bundesliga - konur
22:00 | Wolfsburg - Koln W
22:00 | Werder W - Duisburg W
22:00 | Bayer W - Bayern W
22:00 | Nurnberg W - RB Leipzig W
22:00 | Hoffenheim W - Eintracht Frankfurt W
22:00 | Freiburg W - Essen W
Spánn - La Liga - karlar
22:00 | Celta - Villarreal
22:00 | Vallecano - Almeria
22:00 | Getafe - Athletic
22:00 | Mallorca - Atletico Madrid
22:00 | Girona - Barcelona
22:00 | Osasuna - Betis
22:00 | Real Madrid - Cadiz
22:00 | Sevilla - Granada CF
22:00 | Real Sociedad - Las Palmas
22:00 | Valencia - Alaves
Noregur - Toppserien - konur
12:00 | Lyn W - Stabek W
12:00 | Asane W - Valerenga W
12:00 | Roa W - Arna-Bjornar W
14:45 | Lillestrom W - Kolbotn W
Rússland - Efsta deild - karlar
22:00 | FK Krasnodar - Akhmat Groznyi
22:00 | CSKA - Rubin
22:00 | Dinamo - Sochi
22:00 | Lokomotiv - Rostov
22:00 | Nizhnyi Novgorod - Spartak
22:00 | Fakel - Zenit
22:00 | Ural - Baltica
22:00 | Orenburg - Kr. Sovetov
sunnudagur 5. maí
Besta-deild karla
16:00 | KA-KR
@ Greifavöllurinn
17:00 | Stjarnan-ÍA
@ Samsungvöllurinn
19:15 | HK-Víkingur R.
@ Kórinn
19:15 | Fram-Fylkir
@ Lambhagavöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 | Afturelding-ÍBV
@ Malbikstöðin að Varmá
15:30 | Selfoss-FHL
@ JÁVERK-völlurinn
England - Super league - konur
12:00 | Everton W - Tottenham W
12:00 | Manchester City W - Arsenal W
13:00 | Brighton W - Aston Villa W
13:00 | Chelsea W - Bristol City W
13:00 | Liverpool W - Manchester Utd W
14:00 | West Ham W - Leicester City W
Noregur - Toppserien - konur
12:30 | SK Brann W - Rosenborg W
mánudagur 6. maí
Besta-deild karla
19:15 | Breiðablik-Valur
@ Kópavogsvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 | ÍA-Grindavík
@ Akraneshöllin
19:15 | HK-Grótta
@ Kórinn
19:15 | Fram-ÍR
@ Lambhagavöllurinn
miðvikudagur 8. maí
Besta-deild kvenna
18:00 | Breiðablik-Stjarnan
@ Kópavogsvöllur
18:00 | FH-Þróttur R.
@ Kaplakrikavöllur
18:00 | Keflavík-Valur
@ HS Orku völlurinn
4. deild karla
18:00 | Árborg-KFS
@ JÁVERK-völlurinn
19:15 | Tindastóll-Skallagrímur
@ Sauðárkróksvöllur
Frakkland - Efsta deild - konur
12:30 | Paris W - Dijon W
12:30 | Reims W - PSG (kvenna)
12:30 | Guingamp W - Le Havre W
12:30 | Bordeaux W - Lyon
12:30 | Fleury W - Montpellier W
12:30 | Saint-Etienne W - Lille W
fimmtudagur 9. maí
Besta-deild kvenna
16:00 | Tindastóll-Fylkir
@ Sauðárkróksvöllur
16:00 | Víkingur R.-Þór/KA
@ Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
16:00 | Þór-Afturelding
@ VÍS völlurinn
16:00 | Njarðvík-Dalvík/Reynir
@ Rafholtsvöllurinn
2. deild kvenna
12:30 | Augnablik-Vestri
@ Fífan
19:15 | Haukar-Fjölnir
@ BIRTU völlurinn
4. deild karla
14:00 | Ýmir-KH
@ Kórinn
14:00 | RB-Hamar
@ Nettóhöllin
16:00 | Kría-KÁ
@ Vivaldivöllurinn
föstudagur 10. maí
Lengjudeild karla
18:00 | Fjölnir-Leiknir R.
@ Extra völlurinn
18:00 | ÍBV-Þróttur R.
@ Hásteinsvöllur
19:15 | ÍR-Grindavík
@ ÍR-völlur
19:15 | Grótta-Keflavík
@ Vivaldivöllurinn
2. deild karla
19:15 | KFG-Haukar
@ Samsungvöllurinn
3. deild karla
19:15 | Víðir-Kári
@ Nesfisk-völlurinn
20:00 | Hvíti riddarinn-Augnablik
@ Malbikstöðin að Varmá
20:00 | Elliði-ÍH
@ Würth völlurinn
Þýskaland - Bundesliga - karlar
22:00 | Bayern - Wolfsburg
22:00 | RB Leipzig - Werder
22:00 | Freiburg - Heidenheim
22:00 | Mainz - Dortmund
22:00 | Gladbach - Eintracht Frankfurt
22:00 | Köln - Union Berlin
22:00 | Bochum - Leverkusen
22:00 | Augsburg - Stuttgart
22:00 | Darmstadt - Hoffenheim
Noregur - Toppserien - konur
16:00 | Valerenga W - Lillestrom W
laugardagur 11. maí
Besta-deild karla
14:00 | ÍA-Vestri
@ ELKEM völlurinn
17:00 | Valur-KA
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
2. deild karla
14:00 | Völsungur-Selfoss
@ PCC völlurinn Húsavík
14:00 | KFA-Víkingur Ó.
@ Fjarðabyggðarhöllin
14:00 | Þróttur V.-Höttur/Huginn
@ Vogaídýfuvöllur
16:00 | Ægir-KF
@ Þorlákshafnarvöllur
16:00 | Kormákur/Hvöt-Reynir S.
@ Sauðárkróksvöllur
2. deild kvenna
14:00 | Sindri-Smári
@ Jökulfellsvöllurinn
14:00 | KR-Einherji
@ Meistaravellir
16:00 | ÍH-Dalvík/Reynir
@ Skessan
3. deild karla
14:00 | Vængir Júpiters-Árbær
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
16:30 | KFK-Magni
@ Fagrilundur - gervigras
17:00 | KV-Sindri
@ KR-völlur
5. deild karla
- B-riðill
14:00 | Mídas-Hörður Í.
@ Víkingsvöllur
England - Premier league - karlar
14:00 | Everton - Sheffield Utd
14:00 | Tottenham - Burnley
14:00 | West Ham - Luton
14:00 | Bournemouth - Brentford
14:00 | Aston Villa - Liverpool
14:00 | Fulham - Man City
14:00 | Man Utd - Arsenal
14:00 | Newcastle - Brighton
14:00 | Nott. Forest - Chelsea
14:00 | Wolves - Crystal Palace
Ítalía - Serie A - karlar
22:00 | Atalanta - Roma
22:00 | Fiorentina - Monza
22:00 | Frosinone - Inter
22:00 | Genoa - Sassuolo
22:00 | Verona - Torino
22:00 | Juventus - Salernitana
22:00 | Lazio - Empoli
22:00 | Lecce - Udinese
22:00 | Milan - Cagliari
22:00 | Napoli - Bologna
Þýskaland - Bundesliga - konur
22:00 | Werder W - Wolfsburg
22:00 | Essen W - Koln W
22:00 | Eintracht Frankfurt W - Freiburg W
22:00 | RB Leipzig W - Hoffenheim W
22:00 | Bayern W - Nurnberg W
22:00 | Duisburg W - Bayer W
Spánn - La Liga - karlar
22:00 | Athletic - Osasuna
22:00 | Atletico Madrid - Celta
22:00 | Barcelona - Real Sociedad
22:00 | Cadiz - Getafe
22:00 | Granada CF - Real Madrid
22:00 | Alaves - Girona
22:00 | Betis - Almeria
22:00 | Valencia - Vallecano
22:00 | Villarreal - Sevilla
22:00 | Mallorca - Las Palmas
Noregur - Toppserien - konur
12:00 | Rosenborg W - Asane W
12:00 | Kolbotn W - Lyn W
12:00 | Stabek W - Roa W
14:45 | Arna-Bjornar W - SK Brann W
Rússland - Efsta deild - karlar
22:00 | Zenit - CSKA
22:00 | Spartak - FK Krasnodar
22:00 | Kr. Sovetov - Akhmat Groznyi
22:00 | Sochi - Nizhnyi Novgorod
22:00 | Rubin - Rostov
22:00 | Baltica - Dinamo
22:00 | Fakel - Ural
22:00 | Orenburg - Lokomotiv
sunnudagur 12. maí
Besta-deild karla
17:00 | KR-HK
@ Meistaravellir
19:15 | Fylkir-Breiðablik
@ Würth völlurinn
19:15 | Víkingur R.-FH
@ Víkingsvöllur
Lengjudeild kvenna
14:00 | FHL-ÍA
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild kvenna
14:00 | Völsungur-Álftanes
@ PCC völlurinn Húsavík
4. deild karla
16:00 | KFS-Tindastóll
@ Týsvöllur
5. deild karla
- A-riðill
14:00 | Léttir-Þorlákur
@ ÍR-völlur
16:00 | Álafoss-KM
@ Malbikstöðin að Varmá
5. deild karla
- B-riðill
14:00 | KFR-Afríka
@ SS-völlurinn
14:00 | Reynir H-Smári
@ Ólafsvíkurvöllur
mánudagur 13. maí
Besta-deild karla
19:15 | Stjarnan-Fram
@ Samsungvöllurinn
Lengjudeild kvenna
18:00 | ÍR-ÍBV
@ ÍR-völlur
19:15 | Grindavík-HK
@ Safamýri
19:15 | Grótta-Afturelding
@ Vivaldivöllurinn
2. deild kvenna
19:15 | KH-Augnablik
@ Valsvöllur
þriðjudagur 14. maí
Besta-deild kvenna
18:00 | Stjarnan-FH
@ Samsungvöllurinn
18:00 | Valur-Tindastóll
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
18:00 | Þór/KA-Keflavík
@ VÍS völlurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 | Fram-Selfoss
@ Lambhagavöllurinn
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Álftanes-Úlfarnir
@ OnePlus völlurinn
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | SR-Uppsveitir
@ Þróttheimar
Spánn - La Liga - karlar
22:00 | Almeria - Barcelona
22:00 | Girona - Villarreal
22:00 | Real Sociedad - Valencia
22:00 | Celta - Athletic
22:00 | Getafe - Atletico Madrid
22:00 | Las Palmas - Betis
22:00 | Sevilla - Cadiz
22:00 | Osasuna - Mallorca
22:00 | Vallecano - Granada CF
22:00 | Real Madrid - Alaves
miðvikudagur 15. maí
Besta-deild kvenna
18:00 | Þróttur R.-Víkingur R.
@ AVIS völlurinn
19:15 | Fylkir-Breiðablik
@ Würth völlurinn
4. deild karla
19:15 | KÁ-Skallagrímur
@ BIRTU völlurinn
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | Mídas-Afríka
@ Víkingsvöllur
Noregur - Toppserien - konur
16:00 | Lillestrom W - Stabek W
16:00 | Lyn W - Arna-Bjornar W
16:00 | SK Brann W - Roa W
16:00 | Asane W - Kolbotn W
17:05 | Valerenga W - Rosenborg W
fimmtudagur 16. maí
Mjólkurbikar karla
19:15 | 16-liða úrslit-
2. deild kvenna
19:15 | Smári-KR
@ Fagrilundur - gervigras
3. deild karla
19:15 | Augnablik-KFK
@ Fífan
4. deild karla
19:15 | Hamar-Árborg
@ Grýluvöllur
19:15 | KH-RB
@ Valsvöllur
20:00 | Kría-Ýmir
@ Vivaldivöllurinn
föstudagur 17. maí
Mjólkurbikar karla
19:15 | 16-liða úrslit-
Mjólkurbikar kvenna
14:00 | 16 liða úrslit-
2. deild karla
19:15 | Haukar-Ægir
@ BIRTU völlurinn
19:15 | KF-Kormákur/Hvöt
@ Ólafsfjarðarvöllur
2. deild kvenna
19:15 | Álftanes-Fjölnir
@ OnePlus völlurinn
3. deild karla
19:15 | Árbær-Hvíti riddarinn
@ Fylkisvöllur
19:15 | Víðir-Elliði
@ Nesfisk-völlurinn
19:15 | Kári-Vængir Júpiters
@ Akraneshöllin
laugardagur 18. maí
Mjólkurbikar kvenna
14:00 | 16-liða úrslit-
Lengjudeild karla
14:00 | Grindavík-Grótta
@ Safamýri
14:00 | Þróttur R.-Njarðvík
@ AVIS völlurinn
14:00 | Leiknir R.-ÍR
@ Domusnovavöllurinn
16:00 | Dalvík/Reynir-Fjölnir
@ Dalvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 | Víkingur Ó.-Þróttur V.
@ Ólafsvíkurvöllur
14:00 | Reynir S.-Völsungur
@ Brons völlurinn
14:00 | Selfoss-KFA
@ JÁVERK-völlurinn
14:00 | Höttur/Huginn-KFG
@ Fellavöllur
2. deild kvenna
14:00 | KH-Einherji
@ Valsvöllur
14:00 | Vestri-ÍH
@ Kerecisvöllurinn
3. deild karla
16:00 | Magni-KV
@ Grenivíkurvöllur
16:00 | Sindri-ÍH
@ Jökulfellsvöllurinn
5. deild karla
- A-riðill
14:00 | KM-Spyrnir
@ Kórinn - Gervigras
16:00 | Samherjar-Léttir
@ Hrafnagilsvöllur
England - Super league - konur
14:00 | Arsenal W - Brighton W
14:00 | Aston Villa W - Manchester City W
14:00 | Bristol City W - Everton W
14:00 | Leicester City W - Liverpool W
14:00 | Manchester Utd W - Chelsea W
14:00 | Tottenham W - West Ham W
Ítalía - Serie A - karlar
22:00 | Bologna - Juventus
22:00 | Fiorentina - Napoli
22:00 | Inter - Lazio
22:00 | Lecce - Atalanta
22:00 | Monza - Frosinone
22:00 | Roma - Genoa
22:00 | Salernitana - Verona
22:00 | Sassuolo - Cagliari
22:00 | Torino - Milan
22:00 | Udinese - Empoli
Þýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 | Dortmund - Darmstadt
13:30 | Union Berlin - Freiburg
13:30 | Leverkusen - Augsburg
13:30 | Eintracht Frankfurt - RB Leipzig
13:30 | Wolfsburg - Mainz
13:30 | Hoffenheim - Bayern
13:30 | Werder - Bochum
13:30 | Stuttgart - Gladbach
13:30 | Heidenheim - Köln
Spánn - La Liga - karlar
22:00 | Athletic - Sevilla
22:00 | Atletico Madrid - Osasuna
22:00 | Barcelona - Vallecano
22:00 | Betis - Real Sociedad
22:00 | Cadiz - Las Palmas
22:00 | Alaves - Getafe
22:00 | Mallorca - Almeria
22:00 | Granada CF - Celta
22:00 | Valencia - Girona
22:00 | Villarreal - Real Madrid
Rússland - Efsta deild - karlar
22:00 | Spartak - Rubin
22:00 | Rostov - Baltica
22:00 | Dinamo - Kr. Sovetov
22:00 | Lokomotiv - Fakel
22:00 | Akhmat Groznyi - Zenit
22:00 | Sochi - FK Krasnodar
22:00 | Nizhnyi Novgorod - CSKA
22:00 | Ural - Orenburg
sunnudagur 19. maí
5. deild karla
- A-riðill
13:00 | Hafnir-Spyrnir
@ Nettóhöllin
5. deild karla
- B-riðill
15:00 | Hörður Í.-Reynir H
@ Kerecisvöllurinn
mánudagur 20. maí
Besta-deild karla
14:00 | Vestri-Víkingur R.
@ Kerecisvöllurinn
16:15 | KA-Fylkir
@ Greifavöllurinn
17:00 | FH-KR
@ Kaplakrikavöllur
Lengjudeild karla
14:00 | ÍBV-Þór
@ Hásteinsvöllur
14:00 | Keflavík-Afturelding
@ HS Orku völlurinn
2. deild kvenna
16:00 | Dalvík/Reynir-Haukar
@ Dalvíkurvöllur
16:00 | Sindri-Völsungur
@ Jökulfellsvöllurinn
4. deild karla
14:00 | Ýmir-KÁ
@ Kórinn
16:00 | Tindastóll-Hamar
@ Sauðárkróksvöllur
5. deild karla
- A-riðill
14:00 | Þorlákur-Álftanes
@ Kórinn - Gervigras
5. deild karla
- B-riðill
14:00 | Afríka-KFR
@ OnePlus völlurinn
14:00 | Uppsveitir-Afríka
@ Probygg völlurinn
þriðjudagur 21. maí
Besta-deild karla
19:15 | Fram-ÍA
@ Lambhagavöllurinn
19:15 | Breiðablik-Stjarnan
@ Kópavogsvöllur
19:15 | HK-Valur
@ Kórinn
4. deild karla
18:00 | Skallagrímur-KFS
@ Skallagrímsvöllur
miðvikudagur 22. maí
4. deild karla
19:15 | RB-Kría
@ Nettóhöllin
19:15 | Árborg-KH
@ JÁVERK-völlurinn
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Úlfarnir-KM
@ Framvöllur
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | SR-Mídas
@ Þróttheimar
fimmtudagur 23. maí
Lengjudeild karla
18:00 | Fjölnir-Þróttur R.
@ Extra völlurinn
Lengjudeild kvenna
18:00 | ÍBV-Grótta
@ Hásteinsvöllur
19:15 | ÍA-Fram
@ Akraneshöllin
19:15 | Afturelding-Grindavík
@ Malbikstöðin að Varmá
2. deild karla
19:15 | Völsungur-KF
@ PCC völlurinn Húsavík
19:15 | Þróttur V.-KFG
@ Vogaídýfuvöllur
3. deild karla
19:15 | KFK-Árbær
@ Fagrilundur - gervigras
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Léttir-Hafnir
@ ÍR-völlur
föstudagur 24. maí
Besta-deild kvenna
18:00 | Stjarnan-Fylkir
@ Samsungvöllurinn
18:00 | FH-Víkingur R.
@ Kaplakrikavöllur
18:00 | Breiðablik-Valur
@ Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
19:15 | Grótta-Leiknir R.
@ Vivaldivöllurinn
19:15 | Afturelding-Grindavík
@ Malbikstöðin að Varmá
Lengjudeild kvenna
18:00 | Selfoss-ÍR
@ JÁVERK-völlurinn
20:00 | HK-FHL
@ Kórinn
2. deild kvenna
18:00 | Fjölnir-Augnablik
@ Extra völlurinn
19:15 | Einherji-Völsungur
@ Vopnafjarðarvöllur
19:15 | Haukar-Álftanes
@ BIRTU völlurinn
3. deild karla
19:15 | Vængir Júpiters-Víðir
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 | KV-Augnablik
@ KR-völlur
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | Smári-KFR
@ Fagrilundur - gervigras
laugardagur 25. maí
Besta-deild karla
14:00 | KR-Vestri
@ Meistaravellir
16:15 | Valur-FH
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
16:15 | ÍA-Víkingur R.
@ ELKEM völlurinn
Besta-deild kvenna
14:00 | Keflavík-Þróttur R.
@ HS Orku völlurinn
14:00 | Tindastóll-Þór/KA
@ Sauðárkróksvöllur
Lengjudeild karla
16:00 | Þór-Keflavík
@ VÍS völlurinn
16:00 | ÍR-Dalvík/Reynir
@ ÍR-völlur
16:00 | Njarðvík-ÍBV
@ Rafholtsvöllurinn
2. deild karla
14:00 | KFA-Reynir S.
@ Fjarðabyggðarhöllin
14:00 | Ægir-Höttur/Huginn
@ Þorlákshafnarvöllur
15:00 | Víkingur Ó.-Selfoss
@ Ólafsvíkurvöllur
17:00 | Kormákur/Hvöt-Haukar
@ Sauðárkróksvöllur
2. deild kvenna
12:00 | ÍH-Sindri
@ Skessan
16:00 | Dalvík/Reynir-KH
@ Dalvíkurvöllur
3. deild karla
14:00 | Elliði-Sindri
@ Würth völlurinn
14:00 | Hvíti riddarinn-Kári
@ Malbikstöðin að Varmá
16:00 | ÍH-Magni
@ Skessan
5. deild karla
- A-riðill
14:00 | Spyrnir-Álafoss
@ Fellavöllur
16:00 | Álftanes-Samherjar
@ OnePlus völlurinn
sunnudagur 26. maí
Besta-deild karla
17:00 | Fram-Breiðablik
@ Lambhagavöllurinn
17:00 | Stjarnan-KA
@ Samsungvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 | Vestri-Smári
@ Kerecisvöllurinn
4. deild karla
14:00 | KÁ-KFS
@ BIRTU völlurinn
5. deild karla
- B-riðill
15:00 | Hörður Í.-Afríka
@ Olísvöllurinn
mánudagur 27. maí
Besta-deild karla
19:15 | Fylkir-HK
@ Würth völlurinn
4. deild karla
19:15 | KH-Tindastóll
@ Valsvöllur
19:15 | Hamar-Skallagrímur
@ Grýluvöllur
19:15 | Kría-Árborg
@ Vivaldivöllurinn
þriðjudagur 28. maí
4. deild karla
20:00 | Ýmir-RB
@ Kórinn
miðvikudagur 29. maí
Lengjudeild kvenna
18:00 | Selfoss-ÍA
@ JÁVERK-völlurinn
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Hafnir-Álftanes
@ Nettóhöllin
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | Mídas-Uppsveitir
@ Víkingsvöllur
20:00 | Reynir H-SR
@ Ólafsvíkurvöllur
20:00 | Afríka-Smári
@ OnePlus völlurinn
fimmtudagur 30. maí
Besta-deild karla
18:00 | Valur-Stjarnan
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
20:15 | Breiðablik-Víkingur R.
@ Kópavogsvöllur
Lengjudeild kvenna
18:00 | Grindavík-ÍBV
@ Safamýri
19:15 | ÍR-Grótta
@ ÍR-völlur
19:15 | Fram-HK
@ Lambhagavöllurinn
2. deild karla
19:15 | Selfoss-Þróttur V.
@ JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
19:15 | Kári-KFK
@ Akraneshöllin
föstudagur 31. maí
Besta-deild karla
19:15 | FH-Fram
@ Kaplakrikavöllur
Landslið kvenna
- Undankeppni EM
00:00 | Austurríki-Ísland
00:00 | Þýskaland-Pólland
Lengjudeild karla
18:00 | Njarðvík-Þór
@ Rafholtsvöllurinn
19:15 | Þróttur R.-ÍR
@ AVIS völlurinn
19:15 | Grindavík-Keflavík
@ Safamýri
19:15 | Leiknir R.-Afturelding
@ Domusnovavöllurinn
2. deild karla
19:15 | KFG-Ægir
@ Samsungvöllurinn
19:15 | Reynir S.-Víkingur Ó.
@ Brons völlurinn
2. deild kvenna
19:15 | Álftanes-KH
@ OnePlus völlurinn
19:15 | Völsungur-Dalvík/Reynir
@ PCC völlurinn Húsavík
3. deild karla
19:15 | Vængir Júpiters-Elliði
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 | Augnablik-ÍH
@ Fífan
19:15 | Árbær-KV
@ Fylkisvöllur
4. deild karla
18:30 | KFS-Hamar
@ Týsvöllur
19:15 | RB-KÁ
@ Nettóhöllin
19:15 | Skallagrímur-KH
@ Skallagrímsvöllur
19:15 | Árborg-Ýmir
@ JÁVERK-völlurinn
laugardagur 1. júní
Besta-deild karla
16:00 | KA-ÍA
@ Greifavöllurinn
Lengjudeild karla
16:00 | ÍBV-Fjölnir
@ Hásteinsvöllur
16:00 | Dalvík/Reynir-Grótta
@ Dalvíkurvöllur
Lengjudeild kvenna
14:00 | FHL-Afturelding
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild karla
16:00 | Höttur/Huginn-Kormákur/Hvöt
@ Vilhjálmsvöllur
16:00 | Haukar-Völsungur
@ BIRTU völlurinn
16:00 | KF-KFA
@ Ólafsfjarðarvöllur
2. deild kvenna
14:00 | Augnablik-Haukar
@ Fífan
14:00 | Einherji-ÍH
@ Vopnafjarðarvöllur
16:00 | Sindri-KR
@ Jökulfellsvöllurinn
3. deild karla
14:00 | Víðir-Hvíti riddarinn
@ Nesfisk-völlurinn
16:00 | Magni-Sindri
@ Grenivíkurvöllur
4. deild karla
16:00 | Tindastóll-Kría
@ Sauðárkróksvöllur
5. deild karla
- A-riðill
13:00 | Spyrnir-Þorlákur
@ Fellavöllur
16:00 | Samherjar-Úlfarnir
@ Hrafnagilsvöllur
5. deild karla
- B-riðill
14:00 | KFR-Hörður Í.
@ SS-völlurinn
sunnudagur 2. júní
Besta-deild karla
14:00 | Vestri-Stjarnan
@ Kerecisvöllurinn
17:00 | Víkingur R.-Fylkir
@ Víkingsvöllur
19:15 | KR-Valur
@ Meistaravellir
19:15 | HK-Breiðablik
@ Kórinn
5. deild karla
- A-riðill
16:00 | Álafoss-Léttir
@ Malbikstöðin að Varmá
5. deild karla
- B-riðill
16:00 | Afríka-Smári
@ OnePlus völlurinn
þriðjudagur 4. júní
Landslið kvenna
- Undankeppni EM
00:00 | Pólland-Þýskaland
00:00 | Ísland-Austurríki
@ Laugardalsvöllur
miðvikudagur 5. júní
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Álftanes-Álafoss
@ OnePlus völlurinn
21:00 | Þorlákur-Úlfarnir
@ Kórinn - Gervigras
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | Mídas-Reynir H
@ Víkingsvöllur
fimmtudagur 6. júní
Lengjudeild karla
18:00 | Fjölnir-Njarðvík
@ Extra völlurinn
19:15 | Keflavík-Leiknir R.
@ HS Orku völlurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 | Grótta-Grindavík
@ Vivaldivöllurinn
19:15 | ÍA-ÍR
@ Akraneshöllin
19:15 | Afturelding-Fram
@ Malbikstöðin að Varmá
19:15 | HK-Selfoss
@ Kórinn
2. deild karla
19:15 | Ægir-Þróttur V.
@ Þorlákshafnarvöllur
19:15 | Selfoss-Reynir S.
@ JÁVERK-völlurinn
19:15 | Völsungur-Höttur/Huginn
@ PCC völlurinn Húsavík
3. deild karla
19:15 | ÍH-Árbær
@ Skessan
19:15 | KFK-Víðir
@ Fagrilundur - gervigras
19:15 | KV-Kári
@ KR-völlur
4. deild karla
19:15 | KÁ-Hamar
@ BIRTU völlurinn
19:15 | RB-Árborg
@ Nettóhöllin
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Léttir-KM
@ ÍR-völlur
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | SR-KFR
@ Þróttheimar
20:00 | Uppsveitir-Smári
@ Probygg völlurinn
föstudagur 7. júní
Landslið karla
- Vináttulandsleikir
18:45 | England-Ísland
Lengjudeild karla
17:30 | Þór-Grindavík
@ VÍS völlurinn
17:30 | ÍR-ÍBV
@ ÍR-völlur
19:15 | Grótta-Þróttur R.
@ Vivaldivöllurinn
2. deild kvenna
17:30 | ÍH-Smári
@ Skessan
3. deild karla
20:00 | Hvíti riddarinn-Vængir Júpiters
@ Malbikstöðin að Varmá
4. deild karla
17:30 | KH-KFS
@ Valsvöllur
laugardagur 8. júní
Besta-deild kvenna
14:00 | Valur-Stjarnan
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
14:00 | Fylkir-FH
@ Würth völlurinn
14:00 | Víkingur R.-Keflavík
@ Víkingsvöllur
16:15 | Þróttur R.-Tindastóll
@ AVIS völlurinn
16:15 | Þór/KA-Breiðablik
@ VÍS völlurinn
Lengjudeild karla
15:00 | Afturelding-Dalvík/Reynir
@ Malbikstöðin að Varmá
Lengjudeild kvenna
13:30 | ÍBV-FHL
@ Hásteinsvöllur
2. deild karla
14:00 | Kormákur/Hvöt-KFG
@ Blönduósvöllur
14:00 | KFA-Haukar
@ Fjarðabyggðarhöllin
16:00 | Víkingur Ó.-KF
@ Ólafsvíkurvöllur
2. deild kvenna
14:00 | Haukar-Einherji
@ BIRTU völlurinn
14:00 | Augnablik-Álftanes
@ Fífan
3. deild karla
16:00 | Sindri-Augnablik
@ Jökulfellsvöllurinn
17:00 | Elliði-Magni
@ Würth völlurinn
4. deild karla
14:00 | Ýmir-Tindastóll
@ Kórinn
14:00 | Kría-Skallagrímur
@ Vivaldivöllurinn
5. deild karla
- A-riðill
16:00 | Samherjar-Hafnir
@ Hrafnagilsvöllur
5. deild karla
- B-riðill
15:00 | Hörður Í.-Afríka
@ Kerecisvöllurinn
sunnudagur 9. júní
2. deild kvenna
13:00 | Völsungur-Vestri
@ PCC völlurinn Húsavík
14:00 | KH-Sindri
@ Valsvöllur
16:00 | Fjölnir-Dalvík/Reynir
@ Extra völlurinn
5. deild karla
- A-riðill
16:00 | Álafoss-Þorlákur
@ Malbikstöðin að Varmá
5. deild karla
- B-riðill
14:00 | Uppsveitir-Afríka
@ Probygg völlurinn
mánudagur 10. júní
Landslið karla
- Vináttulandsleikir
18:45 | Holland-Ísland
Lengjudeild kvenna
18:00 | Fram-Grindavík
@ Lambhagavöllurinn
þriðjudagur 11. júní
Mjólkurbikar kvenna
19:15 | 8-liða úrslit-
miðvikudagur 12. júní
Mjólkurbikar karla
19:15 | 8-liða úrslit-
Mjólkurbikar kvenna
19:15 | 8-liða úrslit-
4. deild karla
18:30 | KFS-Kría
@ Týsvöllur
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | KFR-Mídas
@ SS-völlurinn
fimmtudagur 13. júní
Mjólkurbikar karla
19:15 | 8-liða úrslit-
Lengjudeild karla
18:00 | ÍBV-Grótta
@ Hásteinsvöllur
19:15 | Njarðvík-ÍR
@ Rafholtsvöllurinn
19:15 | Leiknir R.-Grindavík
@ Domusnovavöllurinn
19:15 | Þróttur R.-Afturelding
@ AVIS völlurinn
2. deild karla
19:15 | Haukar-Víkingur Ó.
@ BIRTU völlurinn
19:15 | Höttur/Huginn-KFA
@ Vilhjálmsvöllur
19:15 | Reynir S.-Þróttur V.
@ Brons völlurinn
19:15 | Ægir-Kormákur/Hvöt
@ Þorlákshafnarvöllur
3. deild karla
19:15 | Vængir Júpiters-KFK
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 | Kári-ÍH
@ Akraneshöllin
19:15 | Hvíti riddarinn-Elliði
@ Malbikstöðin að Varmá
4. deild karla
19:15 | Árborg-KÁ
@ JÁVERK-völlurinn
19:15 | Hamar-KH
@ Grýluvöllur
19:15 | Skallagrímur-Ýmir
@ Skallagrímsvöllur
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | KM-Álftanes
@ Kórinn - Gervigras
20:00 | Hafnir-Úlfarnir
@ Nettóhöllin
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | Afríka-SR
@ OnePlus völlurinn
föstudagur 14. júní
Lengjudeild kvenna
18:00 | Fram-ÍBV
@ Lambhagavöllurinn
18:00 | Selfoss-Afturelding
@ JÁVERK-völlurinn
19:15 | ÍR-Grindavík
@ ÍR-völlur
19:15 | ÍA-HK
@ Akraneshöllin
2. deild kvenna
19:15 | KR-ÍH
@ Meistaravellir
3. deild karla
19:15 | Víðir-KV
@ Nesfisk-völlurinn
laugardagur 15. júní
Besta-deild kvenna
14:00 | FH-Keflavík
@ Kaplakrikavöllur
16:00 | Stjarnan-Þór/KA
@ Samsungvöllurinn
Lengjudeild karla
16:00 | Dalvík/Reynir-Keflavík
@ Dalvíkurvöllur
16:00 | Fjölnir-Þór
@ Extra völlurinn
2. deild karla
14:00 | KF-Selfoss
@ Ólafsfjarðarvöllur
19:00 | KFG-Völsungur
@ Samsungvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 | Einherji-Fjölnir
@ Vopnafjarðarvöllur
14:00 | Vestri-KH
@ Kerecisvöllurinn
3. deild karla
14:00 | Árbær-Sindri
@ Fylkisvöllur
16:00 | Augnablik-Magni
@ Fífan
4. deild karla
16:00 | Tindastóll-RB
@ Sauðárkróksvöllur
5. deild karla
- A-riðill
14:00 | Spyrnir-Léttir
@ Fellavöllur
16:00 | Álafoss-Samherjar
@ Malbikstöðin að Varmá
5. deild karla
- B-riðill
14:00 | Reynir H-Uppsveitir
@ Ólafsvíkurvöllur
14:00 | Smári-Hörður Í.
@ Fagrilundur - gervigras
sunnudagur 16. júní
Besta-deild kvenna
14:00 | Breiðablik-Þróttur R.
@ Kópavogsvöllur
16:00 | Fylkir-Valur
@ Würth völlurinn
16:00 | Tindastóll-Víkingur R.
@ Sauðárkróksvöllur
Lengjudeild kvenna
12:30 | FHL-Grótta
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild kvenna
14:00 | Dalvík/Reynir-Augnablik
@ Dalvíkurvöllur
16:00 | Sindri-Haukar
@ Jökulfellsvöllurinn
17:00 | Smári-Völsungur
@ Fagrilundur - gervigras
þriðjudagur 18. júní
Besta-deild karla
18:00 | Fylkir-Vestri
@ Würth völlurinn
19:15 | ÍA-KR
@ ELKEM völlurinn
19:15 | Valur-Víkingur R.
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
19:15 | Stjarnan-FH
@ Samsungvöllurinn
19:15 | Fram-HK
@ Lambhagavöllurinn
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Þorlákur-KM
@ Kórinn - Gervigras
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | Mídas-Afríka
@ Víkingsvöllur
miðvikudagur 19. júní
Besta-deild karla
19:15 | Breiðablik-KA
@ Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
19:15 | Grótta-Njarðvík
@ Vivaldivöllurinn
2. deild kvenna
19:15 | Álftanes-ÍH
@ OnePlus völlurinn
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Úlfarnir-Léttir
@ Framvöllur
Fótbolti.net bikarinn
18:00 | 32-liða úrslit-
fimmtudagur 20. júní
Besta-deild kvenna
18:00 | Valur-FH
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
18:00 | Víkingur R.-Breiðablik
@ Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
18:00 | Afturelding-ÍBV
@ Malbikstöðin að Varmá
19:15 | ÍR-Fjölnir
@ ÍR-völlur
19:15 | Keflavík-Þróttur R.
@ HS Orku völlurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 | Grótta-Fram
@ Vivaldivöllurinn
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Hafnir-Álafoss
@ Nettóhöllin
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | SR-Smári
@ Þróttheimar
föstudagur 21. júní
Besta-deild kvenna
18:00 | Keflavík-Tindastóll
@ HS Orku völlurinn
18:00 | Þróttur R.-Stjarnan
@ AVIS völlurinn
18:00 | Þór/KA-Fylkir
@ VÍS völlurinn
Lengjudeild kvenna
18:00 | ÍBV-Selfoss
@ Hásteinsvöllur
19:15 | Afturelding-ÍA
@ Malbikstöðin að Varmá
19:15 | HK-ÍR
@ Kórinn
2. deild kvenna
18:00 | Fjölnir-Sindri
@ Extra völlurinn
19:15 | KH-Smári
@ Valsvöllur
19:15 | Haukar-Vestri
@ BIRTU völlurinn
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Álftanes-Spyrnir
@ OnePlus völlurinn
laugardagur 22. júní
Besta-deild karla
14:00 | Vestri-Valur
@ Kerecisvöllurinn
17:00 | HK-Stjarnan
@ Kórinn
19:15 | Víkingur R.-KR
@ Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
16:00 | Þór-Leiknir R.
@ VÍS völlurinn
16:00 | Grindavík-Dalvík/Reynir
@ Safamýri
2. deild kvenna
14:00 | Völsungur-KR
@ PCC völlurinn Húsavík
14:00 | Einherji-Augnablik
@ Vopnafjarðarvöllur
5. deild karla
- A-riðill
16:00 | Samherjar-KM
@ Hrafnagilsvöllur
5. deild karla
- B-riðill
14:00 | Uppsveitir-Hörður Í.
@ Probygg völlurinn
14:00 | Reynir H-KFR
@ Ólafsvíkurvöllur
sunnudagur 23. júní
Besta-deild karla
17:00 | KA-Fram
@ Greifavöllurinn
19:15 | FH-Fylkir
@ Kaplakrikavöllur
19:15 | Breiðablik-ÍA
@ Kópavogsvöllur
Lengjudeild kvenna
14:00 | Grindavík-FHL
@ Safamýri
2. deild karla
14:00 | KFA-KFG
@ Fjarðabyggðarhöllin
14:00 | Víkingur Ó.-Höttur/Huginn
@ Ólafsvíkurvöllur
14:00 | Þróttur V.-Kormákur/Hvöt
@ Vogaídýfuvöllur
14:00 | Völsungur-Ægir
@ PCC völlurinn Húsavík
16:00 | Reynir S.-KF
@ Brons völlurinn
2. deild kvenna
13:00 | Sindri-Vestri
@ Leikv. óákveðinn
16:00 | Álftanes-Dalvík/Reynir
@ OnePlus völlurinn
3. deild karla
14:00 | ÍH-Víðir
@ Skessan
14:00 | Elliði-Augnablik
@ Würth völlurinn
14:00 | Magni-Árbær
@ Grenivíkurvöllur
14:00 | KV-Vængir Júpiters
@ KR-völlur
14:00 | KFK-Hvíti riddarinn
@ Fagrilundur - gervigras
16:00 | Sindri-Kári
@ Jökulfellsvöllurinn
4. deild karla
16:00 | Árborg-Tindastóll
@ JÁVERK-völlurinn
5. deild karla
- A-riðill
13:00 | Úlfarnir-Spyrnir
@ Framvöllur
mánudagur 24. júní
2. deild karla
19:15 | Selfoss-Haukar
@ JÁVERK-völlurinn
4. deild karla
18:00 | Ýmir-KFS
@ Kórinn
19:15 | Kría-Hamar
@ Vivaldivöllurinn
19:15 | KÁ-KH
@ BIRTU völlurinn
19:15 | RB-Skallagrímur
@ Nettóhöllin
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Hafnir-Þorlákur
@ Nettóhöllin
þriðjudagur 25. júní
Besta-deild kvenna
18:00 | Þór/KA-Valur
@ VÍS völlurinn
18:00 | Keflavík-Breiðablik
@ HS Orku völlurinn
18:00 | Þróttur R.-Fylkir
@ AVIS völlurinn
miðvikudagur 26. júní
Besta-deild kvenna
18:00 | FH-Tindastóll
@ Kaplakrikavöllur
18:00 | Víkingur R.-Stjarnan
@ Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
18:00 | Grindavík-ÍBV
@ Safamýri
19:15 | Leiknir R.-Þróttur R.
@ Domusnovavöllurinn
19:15 | Dalvík/Reynir-Þór
@ Dalvíkurvöllur
19:15 | Keflavík-Njarðvík
@ HS Orku völlurinn
19:15 | Grótta-ÍR
@ Vivaldivöllurinn
19:15 | Afturelding-Fjölnir
@ Malbikstöðin að Varmá
Lengjudeild kvenna
17:30 | ÍA-ÍBV
@ Akraneshöllin
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | Afríka-Reynir H
@ OnePlus völlurinn
20:00 | Smári-Mídas
@ Fagrilundur - gervigras
fimmtudagur 27. júní
Besta-deild karla
18:00 | Vestri-Fram
@ Kerecisvöllurinn
19:15 | Stjarnan-Víkingur R.
@ Samsungvöllurinn
19:15 | KR-Fylkir
@ Meistaravellir
Lengjudeild kvenna
18:00 | Selfoss-Grótta
@ JÁVERK-völlurinn
19:15 | HK-Afturelding
@ Kórinn
2. deild kvenna
19:15 | ÍH-Haukar
@ Skessan
5. deild karla
- A-riðill
19:15 | Spyrnir-Samherjar
@ Fellavöllur
20:00 | Álafoss-Úlfarnir
@ Malbikstöðin að Varmá
20:00 | Léttir-Álftanes
@ ÍR-völlur
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | KFR-Uppsveitir
@ SS-völlurinn
föstudagur 28. júní
Besta-deild karla
18:00 | HK-KA
@ Kórinn
19:15 | ÍA-Valur
@ ELKEM völlurinn
19:15 | FH-Breiðablik
@ Kaplakrikavöllur
Lengjudeild kvenna
20:00 | ÍR-FHL
@ ÍR-völlur
2. deild karla
19:15 | Kormákur/Hvöt-Völsungur
@ Hvammstangavöllur
19:15 | Haukar-Reynir S.
@ BIRTU völlurinn
2. deild kvenna
18:00 | Fjölnir-KH
@ Extra völlurinn
3. deild karla
19:15 | Vængir Júpiters-ÍH
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 | KFK-Elliði
@ Fagrilundur - gervigras
19:15 | Árbær-Augnablik
@ Fylkisvöllur
19:15 | Víðir-Sindri
@ Nesfisk-völlurinn
20:00 | Hvíti riddarinn-KV
@ Malbikstöðin að Varmá
4. deild karla
19:15 | Skallagrímur-Árborg
@ Skallagrímsvöllur
19:15 | Hamar-Ýmir
@ Grýluvöllur
laugardagur 29. júní
Mjólkurbikar kvenna
14:00 | Undanúrslit-
2. deild karla
14:00 | Höttur/Huginn-Selfoss
@ Vilhjálmsvöllur
14:00 | KFG-Víkingur Ó.
@ Samsungvöllurinn
14:00 | Ægir-KFA
@ Þorlákshafnarvöllur
16:00 | KF-Þróttur V.
@ Ólafsfjarðarvöllur
2. deild kvenna
14:00 | Smári-Einherji
@ Fagrilundur - gervigras
16:00 | Dalvík/Reynir-KR
@ Dalvíkurvöllur
16:00 | Augnablik-Völsungur
@ Fífan
3. deild karla
16:00 | Kári-Magni
@ Akraneshöllin
4. deild karla
14:00 | KH-Kría
@ Valsvöllur
16:00 | Tindastóll-KÁ
@ Sauðárkróksvöllur
19:00 | KFS-RB
@ Týsvöllur
5. deild karla
- A-riðill
14:00 | KM-Hafnir
@ Kórinn - Gervigras
5. deild karla
- B-riðill
15:00 | Hörður Í.-SR
@ Kerecisvöllurinn
sunnudagur 30. júní
Mjólkurbikar kvenna
14:00 | Undanúrslit-
Lengjudeild karla
14:00 | Fjölnir-Grótta
@ Extra völlurinn
16:00 | ÍR-Þór
@ ÍR-völlur
16:00 | Dalvík/Reynir-Leiknir R.
@ Dalvíkurvöllur
16:00 | ÍBV-Keflavík
@ Hásteinsvöllur
19:15 | Njarðvík-Afturelding
@ Rafholtsvöllurinn
19:15 | Þróttur R.-Grindavík
@ AVIS völlurinn
5. deild karla
- A-riðill
16:00 | Samherjar-Þorlákur
@ Hrafnagilsvöllur
mánudagur 1. júlí
Besta-deild karla
19:15 | Víkingur R.-Fram
@ Víkingsvöllur
Lengjudeild kvenna
18:00 | ÍBV-HK
@ Hásteinsvöllur
19:15 | Grindavík-Selfoss
@ Safamýri
19:15 | Grótta-ÍA
@ Vivaldivöllurinn
19:15 | Afturelding-ÍR
@ Malbikstöðin að Varmá
þriðjudagur 2. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 | Valur-Þróttur R.
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
18:00 | Breiðablik-Tindastóll
@ Kópavogsvöllur
18:00 | Stjarnan-Keflavík
@ Samsungvöllurinn
Lengjudeild kvenna
16:30 | FHL-Fram
@ Fjarðabyggðarhöllin
3. deild karla
19:15 | Árbær-Elliði
@ Fylkisvöllur
miðvikudagur 3. júlí
Mjólkurbikar karla
19:15 | Undanúrslit-
Besta-deild kvenna
18:00 | Þór/KA-FH
@ VÍS völlurinn
19:15 | Fylkir-Víkingur R.
@ Würth völlurinn
2. deild karla
18:00 | Höttur/Huginn-KF
@ Vilhjálmsvöllur
19:15 | Völsungur-KFA
@ PCC völlurinn Húsavík
19:15 | Kormákur/Hvöt-Víkingur Ó.
@ Blönduósvöllur
19:15 | Haukar-Þróttur V.
@ BIRTU völlurinn
19:15 | KFG-Reynir S.
@ Samsungvöllurinn
19:15 | Ægir-Selfoss
@ Þorlákshafnarvöllur
3. deild karla
18:00 | Sindri-Vængir Júpiters
@ Jökulfellsvöllurinn
18:00 | Magni-Víðir
@ Grenivíkurvöllur
19:15 | Augnablik-Kári
@ Fífan
19:15 | ÍH-Hvíti riddarinn
@ Skessan
19:15 | KV-KFK
@ KR-völlur
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | KM-Álafoss
@ Kórinn - Gervigras
20:00 | Úlfarnir-Álftanes
@ Framvöllur
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | Afríka-KFR
@ OnePlus völlurinn
fimmtudagur 4. júlí
Mjólkurbikar karla
19:15 | Undanúrslit-
Lengjudeild karla
18:00 | Fjölnir-Keflavík
@ Extra völlurinn
18:00 | Þór-Grótta
@ VÍS völlurinn
19:15 | ÍR-Afturelding
@ ÍR-völlur
19:15 | Njarðvík-Grindavík
@ Rafholtsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 | KR-KH
@ Meistaravellir
19:15 | Smári-Haukar
@ Fagrilundur - gervigras
4. deild karla
19:15 | Skallagrímur-Tindastóll
@ Skallagrímsvöllur
föstudagur 5. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 | Grindavík-ÍA
@ Safamýri
4. deild karla
18:30 | KFS-Árborg
@ Týsvöllur
19:15 | KH-Ýmir
@ Valsvöllur
19:15 | Hamar-RB
@ Grýluvöllur
19:15 | KÁ-Kría
@ BIRTU völlurinn
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | Smári-Reynir H
@ Fagrilundur - gervigras
20:00 | Uppsveitir-SR
@ Probygg völlurinn
laugardagur 6. júlí
Besta-deild karla
14:00 | Vestri-Breiðablik
@ Kerecisvöllurinn
14:00 | KR-Stjarnan
@ Meistaravellir
14:00 | ÍA-HK
@ ELKEM völlurinn
17:00 | Valur-Fylkir
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
Besta-deild kvenna
16:15 | Tindastóll-Stjarnan
@ Sauðárkróksvöllur
Lengjudeild karla
16:00 | Þróttur R.-Dalvík/Reynir
@ AVIS völlurinn
16:00 | ÍBV-Leiknir R.
@ Hásteinsvöllur
Lengjudeild kvenna
14:00 | ÍR-Fram
@ ÍR-völlur
14:00 | FHL-Selfoss
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild kvenna
14:00 | Einherji-Álftanes
@ Vopnafjarðarvöllur
16:00 | ÍH-Völsungur
@ Skessan
5. deild karla
- A-riðill
14:00 | Spyrnir-Hafnir
@ Fellavöllur
16:30 | Léttir-Samherjar
@ ÍR-völlur
sunnudagur 7. júlí
Besta-deild kvenna
14:00 | Víkingur R.-Valur
@ Víkingsvöllur
14:00 | Keflavík-Fylkir
@ HS Orku völlurinn
16:00 | Þróttur R.-Þór/KA
@ AVIS völlurinn
18:00 | FH-Breiðablik
@ Kaplakrikavöllur
Lengjudeild kvenna
14:00 | ÍBV-Afturelding
@ Hásteinsvöllur
14:00 | Grótta-HK
@ Vivaldivöllurinn
2. deild karla
14:00 | Reynir S.-Höttur/Huginn
@ Brons völlurinn
16:00 | Þróttur V.-Völsungur
@ Vogaídýfuvöllur
16:00 | KF-Haukar
@ Ólafsfjarðarvöllur
16:00 | Víkingur Ó.-Ægir
@ Ólafsvíkurvöllur
16:00 | KFA-Kormákur/Hvöt
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild kvenna
13:00 | Vestri-Fjölnir
@ Kerecisvöllurinn
16:00 | Sindri-Augnablik
@ Jökulfellsvöllurinn
3. deild karla
14:00 | Hvíti riddarinn-Sindri
@ Malbikstöðin að Varmá
16:00 | Vængir Júpiters-Magni
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
5. deild karla
- B-riðill
15:30 | Hörður Í.-Mídas
@ Kerecisvöllurinn
mánudagur 8. júlí
Besta-deild karla
19:15 | FH-KA
@ Kaplakrikavöllur
2. deild karla
19:15 | Selfoss-KFG
@ JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
19:15 | KFK-ÍH
@ Fagrilundur - gervigras
19:15 | Víðir-Augnablik
@ Nesfisk-völlurinn
20:00 | Elliði-KV
@ Würth völlurinn
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Álftanes-Þorlákur
@ OnePlus völlurinn
þriðjudagur 9. júlí
3. deild karla
19:15 | Kári-Árbær
@ Akraneshöllin
miðvikudagur 10. júlí
2. deild kvenna
19:15 | Haukar-KR
@ BIRTU völlurinn
19:15 | KH-ÍH
@ Valsvöllur
19:15 | Dalvík/Reynir-Einherji
@ Dalvíkurvöllur
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | KM-Úlfarnir
@ Kórinn - Gervigras
fimmtudagur 11. júlí
Besta-deild karla
19:15 | Fram-KR
@ Lambhagavöllurinn
Lengjudeild karla
18:00 | Þróttur R.-ÍBV
@ AVIS völlurinn
19:15 | Grindavík-ÍR
@ Safamýri
19:15 | Leiknir R.-Fjölnir
@ Domusnovavöllurinn
19:15 | Keflavík-Grótta
@ HS Orku völlurinn
2. deild kvenna
18:00 | Fjölnir-Smári
@ Extra völlurinn
4. deild karla
19:15 | Árborg-Hamar
@ JÁVERK-völlurinn
19:15 | Skallagrímur-KÁ
@ Skallagrímsvöllur
19:15 | Ýmir-Kría
@ Kórinn
19:15 | RB-KH
@ Nettóhöllin
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Hafnir-Léttir
@ Nettóhöllin
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | Mídas-SR
@ Víkingsvöllur
20:00 | KFR-Smári
@ SS-völlurinn
föstudagur 12. júlí
Landslið kvenna
- Undankeppni EM
00:00 | Ísland-Þýskaland
@ Laugardalsvöllur
00:00 | Austurríki-Pólland
2. deild karla
19:15 | Ægir-Reynir S.
@ Þorlákshafnarvöllur
3. deild karla
19:15 | Augnablik-Hvíti riddarinn
@ Fífan
19:15 | ÍH-Elliði
@ Skessan
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Þorlákur-Spyrnir
@ Kórinn - Gervigras
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | Afríka-Uppsveitir
@ OnePlus völlurinn
laugardagur 13. júlí
Lengjudeild karla
16:00 | Afturelding-Þór
@ Malbikstöðin að Varmá
16:00 | Dalvík/Reynir-Njarðvík
@ Dalvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 | Þróttur V.-KFA
@ Vogaídýfuvöllur
14:00 | Höttur/Huginn-Haukar
@ Vilhjálmsvöllur
16:00 | KF-KFG
@ Ólafsfjarðarvöllur
16:00 | Völsungur-Víkingur Ó.
@ PCC völlurinn Húsavík
17:00 | Kormákur/Hvöt-Selfoss
@ Blönduósvöllur
2. deild kvenna
14:00 | Vestri-Álftanes
@ Kerecisvöllurinn
3. deild karla
14:00 | Kári-Víðir
@ Akraneshöllin
14:00 | Árbær-Vængir Júpiters
@ Fylkisvöllur
16:00 | Sindri-KV
@ Jökulfellsvöllurinn
16:00 | Magni-KFK
@ Grenivíkurvöllur
4. deild karla
14:00 | Tindastóll-KFS
@ Sauðárkróksvöllur
5. deild karla
- A-riðill
16:00 | Samherjar-Álftanes
@ Hrafnagilsvöllur
5. deild karla
- B-riðill
16:00 | Reynir H-Hörður Í.
@ Ólafsvíkurvöllur
sunnudagur 14. júlí
Besta-deild karla
16:00 | KA-Vestri
@ Greifavöllurinn
2. deild kvenna
13:00 | Sindri-Dalvík/Reynir
@ Jökulfellsvöllurinn
14:00 | Völsungur-KH
@ PCC völlurinn Húsavík
5. deild karla
- A-riðill
13:00 | Álafoss-Spyrnir
@ Malbikstöðin að Varmá
mánudagur 15. júlí
Besta-deild karla
19:15 | Fylkir-ÍA
@ Würth völlurinn
19:15 | HK-FH
@ Kórinn
2. deild kvenna
14:00 | KR-Fjölnir
@ Meistaravellir
14:00 | Augnablik-Smári
@ Fífan
þriðjudagur 16. júlí
Landslið kvenna
- Undankeppni EM
00:00 | Pólland-Ísland
00:00 | Þýskaland-Austurríki
© Copyright 2002-2024 Fotbolti.net / Fotbolti Ehf.
All rights reserved.