- Álaborg í viðræðum við Grindavík
- „Ég talaði ekki við Ben White"
- Enski boltinn - Þegar partýið er búið
- Enski hópurinn er svona: Fimm sem hafa ekki spilað...
- Sara Björk yfirgefur Juventus (Staðfest)
- 8-liða úrslit karla: Tveir leikir á Akureyri
- 8-liða úrslit kvenna: Slógu út meistarana og mæta...
- Rashford fer ekki á EM
þriðjudagur 21. maí
Besta-deild karla
Lengjudeild karla
mánudagur 20. maí
Besta-deild karla
Lengjudeild karla
sunnudagur 19. maí
Mjólkurbikar kvenna
laugardagur 18. maí
Lengjudeild karla
Mjólkurbikar kvenna
fimmtudagur 16. maí
miðvikudagur 15. maí
Besta-deild kvenna
Mjólkurbikar karla
þriðjudagur 14. maí
Besta-deild kvenna
Mjólkurbikar karla
sunnudagur 12. maí
Besta-deild karla
föstudagur 10. maí
Lengjudeild karla
fimmtudagur 9. maí
Besta-deild kvenna
Lengjudeild karla
miðvikudagur 8. maí
Besta-deild kvenna
mánudagur 6. maí
Besta-deild karla
Lengjudeild kvenna
sunnudagur 5. maí
Besta-deild karla
Lengjudeild kvenna
laugardagur 4. maí
2. deild karla
Besta-deild karla
Lengjudeild karla
föstudagur 3. maí
Besta-deild kvenna
fimmtudagur 2. maí
sunnudagur 28. apríl
laugardagur 27. apríl
Besta-deild kvenna
fimmtudagur 25. apríl
Mjólkurbikar karla
miðvikudagur 24. apríl
þriðjudagur 23. apríl
mánudagur 22. apríl
Besta-deild kvenna
sunnudagur 21. apríl
Besta-deild karla
Besta-deild kvenna
# | Lið | L | mun | Stig |
---|---|---|---|---|
1 | Man City | 38 | +62 | 91 |
2 | Arsenal | 38 | +62 | 89 |
3 | Liverpool | 38 | +45 | 82 |
4 | Aston Villa | 38 | +15 | 68 |
5 | Tottenham | 38 | +13 | 66 |
6 | Chelsea | 38 | +14 | 63 |
7 | Newcastle | 38 | +23 | 60 |
8 | Man Utd | 38 | -1 | 60 |
9 | West Ham | 38 | -14 | 52 |
10 | Crystal Palace | 38 | -1 | 49 |
11 | Brighton | 38 | -7 | 48 |
12 | Bournemouth | 38 | -13 | 48 |
13 | Fulham | 38 | -6 | 47 |
14 | Wolves | 38 | -15 | 46 |
15 | Everton | 38 | -11 | 40 |
16 | Brentford | 38 | -9 | 39 |
17 | Nott. Forest | 38 | -18 | 32 |
18 | Luton | 38 | -33 | 26 |
19 | Burnley | 38 | -37 | 24 |
20 | Sheffield Utd | 38 | -69 | 16 |
þriðjudagur 21. maí
Besta-deild karla
19:15 | Fram-ÍA
@ Lambhagavöllurinn
19:15 | HK-Valur
@ Kórinn
19:15 | Breiðablik-Stjarnan
@ Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
19:15 | Keflavík-Afturelding
@ HS Orku völlurinn
4. deild karla
18:00 | Skallagrímur-KFS
@ Skallagrímsvöllur
miðvikudagur 22. maí
4. deild karla
19:15 | RB-Kría
@ Nettóhöllin
19:15 | Árborg-KH
@ JÁVERK-völlurinn
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Úlfarnir-KM
@ Framvöllur
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | SR-Mídas
@ Þróttheimar
fimmtudagur 23. maí
Lengjudeild karla
18:00 | Fjölnir-Þróttur R.
@ Egilshöll
Lengjudeild kvenna
18:00 | Selfoss-ÍR
@ JÁVERK-völlurinn
18:00 | ÍBV-Grótta
@ Hásteinsvöllur
19:15 | ÍA-Fram
@ Akraneshöllin
19:15 | Afturelding-Grindavík
@ Malbikstöðin að Varmá
2. deild karla
19:15 | Völsungur-KF
@ PCC völlurinn Húsavík
19:15 | Þróttur V.-KFG
@ Vogaídýfuvöllur
3. deild karla
19:15 | KFK-Árbær
@ Fagrilundur - gervigras
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Léttir-Hafnir
@ ÍR-völlur
föstudagur 24. maí
Besta-deild kvenna
18:00 | Stjarnan-Fylkir
@ Samsungvöllurinn
18:00 | FH-Víkingur R.
@ Kaplakrikavöllur
18:00 | Breiðablik-Valur
@ Kópavogsvöllur
Lengjudeild kvenna
20:00 | HK-FHL
@ Kórinn
2. deild kvenna
18:00 | Fjölnir-Augnablik
@ Egilshöll
19:15 | Haukar-Álftanes
@ BIRTU völlurinn
19:15 | Einherji-Völsungur
@ Vopnafjarðarvöllur
3. deild karla
19:15 | Vængir Júpiters-Víðir
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 | KV-Augnablik
@ KR-völlur
20:00 | Hvíti riddarinn-Kári
@ Malbikstöðin að Varmá
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | Smári-KFR
@ Fagrilundur - gervigras
Spánn - La Liga - karlar
19:00 | Girona - Granada CF
Noregur - Toppserien - karlar
17:00 | Bodo-Glimt - KFUM Oslo
laugardagur 25. maí
Besta-deild karla
16:00 | KR-Vestri
@ Meistaravellir
17:00 | ÍA-Víkingur R.
@ ELKEM völlurinn
19:15 | Valur-FH
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
Besta-deild kvenna
14:00 | Keflavík-Þróttur R.
@ HS Orku völlurinn
14:00 | Tindastóll-Þór/KA
@ Sauðárkróksvöllur
Lengjudeild karla
12:00 | Þór-Keflavík
@ VÍS völlurinn
13:00 | Afturelding-Grindavík
@ Malbikstöðin að Varmá
14:00 | Grótta-Leiknir R.
@ Vivaldivöllurinn
16:00 | ÍR-Dalvík/Reynir
@ ÍR-völlur
16:00 | Njarðvík-ÍBV
@ Rafholtsvöllurinn
2. deild karla
14:00 | KFA-Reynir S.
@ Fjarðabyggðarhöllin
14:00 | Ægir-Höttur/Huginn
@ GeoSalmo völlurinn
15:00 | Víkingur Ó.-Selfoss
@ Ólafsvíkurvöllur
17:00 | Kormákur/Hvöt-Haukar
@ Sauðárkróksvöllur
2. deild kvenna
12:00 | ÍH-Sindri
@ Skessan
16:00 | Dalvík/Reynir-KH
@ Dalvíkurvöllur
3. deild karla
14:00 | Elliði-Sindri
@ Würth völlurinn
16:00 | ÍH-Magni
@ Skessan
5. deild karla
- A-riðill
16:00 | Álftanes-Samherjar
@ OnePlus völlurinn
18:30 | Spyrnir-Álafoss
@ Fellavöllur
Spánn - La Liga - karlar
12:00 | Osasuna - Villarreal
14:15 | Real Sociedad - Atletico Madrid
16:30 | Almeria - Cadiz
16:30 | Vallecano - Athletic
19:00 | Real Madrid - Betis
Noregur - Toppserien - karlar
16:00 | Fredrikstad - Tromso
Noregur - Toppserien - konur
13:00 | Arna-Bjornar W - Rosenborg W
13:00 | SK Brann W - Stabek W
13:00 | Lillestrom W - Roa W
13:00 | Lyn W - Kolbotn W
13:30 | Valerenga W - Asane W
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
11:00 | Brommapojkarna W - Kristianstads W
11:00 | AIK W - KIF Orebro W
11:00 | Hacken W - Hammarby W
13:00 | Norrkoping W - Linkoping W
Rússland - Efsta deild - karlar
13:30 | Zenit - Rostov
13:30 | FK Krasnodar - Dinamo
13:30 | Kr. Sovetov - Nizhnyi Novgorod
13:30 | CSKA - Ural
13:30 | Rubin - Sochi
13:30 | Baltica - Lokomotiv
13:30 | Fakel - Akhmat Groznyi
13:30 | Orenburg - Spartak
sunnudagur 26. maí
Besta-deild karla
17:00 | Fram-Breiðablik
@ Lambhagavöllurinn
17:00 | Stjarnan-KA
@ Samsungvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 | Vestri-Smári
@ Kerecisvöllurinn
4. deild karla
14:00 | KÁ-KFS
@ BIRTU völlurinn
5. deild karla
- B-riðill
15:00 | Hörður Í.-Afríka
@ Olísvöllurinn
15:00 | Stokkseyri-Hörður Í.
@ Stokkseyrarvöllur
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 | Atalanta - Torino
13:00 | Cagliari - Fiorentina
13:00 | Empoli - Roma
13:00 | Frosinone - Udinese
13:00 | Genoa - Bologna
13:00 | Verona - Inter
13:00 | Juventus - Monza
13:00 | Lazio - Sassuolo
13:00 | Milan - Salernitana
13:00 | Napoli - Lecce
Spánn - La Liga - karlar
12:00 | Getafe - Mallorca
14:15 | Celta - Valencia
14:15 | Las Palmas - Alaves
19:00 | Sevilla - Barcelona
Noregur - Toppserien - karlar
15:00 | Odd - Lillestrom
15:00 | Sarpsborg - Stromsgodset
15:00 | Viking FK - Ham-Kam
15:00 | Haugesund - Sandefjord
15:00 | Rosenborg - Kristiansund
17:15 | SK Brann - Molde
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 | Vaxjo W - Djurgarden W
13:00 | Rosengard W - Pitea W
13:00 | Vittsjo W - Trelleborg W
mánudagur 27. maí
Besta-deild karla
19:15 | Fylkir-HK
@ Würth völlurinn
4. deild karla
19:15 | KH-Tindastóll
@ Valsvöllur
19:15 | Hamar-Skallagrímur
@ Grýluvöllur
19:15 | Kría-Árborg
@ Vivaldivöllurinn
þriðjudagur 28. maí
4. deild karla
20:00 | Ýmir-RB
@ Kórinn
miðvikudagur 29. maí
Lengjudeild kvenna
18:00 | Selfoss-ÍA
@ JÁVERK-völlurinn
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Hafnir-Álftanes
@ Nettóhöllin
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | Mídas-Uppsveitir
@ Víkingsvöllur
20:00 | Afríka-Smári
@ OnePlus völlurinn
20:00 | Reynir H-SR
@ Ólafsvíkurvöllur
Noregur - Toppserien - karlar
17:00 | Tromso - Fredrikstad
17:00 | SK Brann - Kristiansund
17:00 | Bodo-Glimt - Sandefjord
fimmtudagur 30. maí
Besta-deild karla
18:00 | Valur-Stjarnan
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
20:15 | Breiðablik-Víkingur R.
@ Kópavogsvöllur
Lengjudeild kvenna
18:00 | Grindavík-ÍBV
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
19:15 | ÍR-Grótta
@ ÍR-völlur
19:15 | Fram-HK
@ Lambhagavöllurinn
2. deild karla
19:15 | Selfoss-Þróttur V.
@ JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
19:15 | Kári-KFK
@ Akraneshöllin
föstudagur 31. maí
Besta-deild karla
19:15 | FH-Fram
@ Kaplakrikavöllur
Landslið kvenna
- Undankeppni EM
16:00 | Austurríki-Ísland
@ Josko Arena Ried
18:30 | Þýskaland-Pólland
@ Ostseestadion
Lengjudeild karla
18:00 | Njarðvík-Þór
@ Rafholtsvöllurinn
19:15 | Þróttur R.-ÍR
@ AVIS völlurinn
19:15 | Grindavík-Keflavík
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
19:15 | Leiknir R.-Afturelding
@ Domusnovavöllurinn
2. deild karla
18:00 | KF-KFA
@ Ólafsfjarðarvöllur
19:15 | KFG-Ægir
@ Samsungvöllurinn
19:15 | Reynir S.-Víkingur Ó.
@ Brons völlurinn
2. deild kvenna
14:00 | Einherji-ÍH
@ Vopnafjarðarvöllur
19:15 | Álftanes-KH
@ OnePlus völlurinn
19:15 | Völsungur-Dalvík/Reynir
@ PCC völlurinn Húsavík
3. deild karla
19:15 | Augnablik-ÍH
@ Fífan
19:15 | Vængir Júpiters-Elliði
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla
18:30 | KFS-Hamar
@ Týsvöllur
19:15 | Árborg-Ýmir
@ JÁVERK-völlurinn
19:15 | RB-KÁ
@ Nettóhöllin
19:15 | Skallagrímur-KH
@ Skallagrímsvöllur
laugardagur 1. júní
Besta-deild karla
16:00 | KA-ÍA
@ Greifavöllurinn
Lengjudeild karla
16:00 | ÍBV-Fjölnir
@ Hásteinsvöllur
16:00 | Dalvík/Reynir-Grótta
@ Dalvíkurvöllur
Lengjudeild kvenna
14:00 | FHL-Afturelding
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild karla
16:00 | Höttur/Huginn-Kormákur/Hvöt
@ Vilhjálmsvöllur
16:00 | Haukar-Völsungur
@ BIRTU völlurinn
2. deild kvenna
14:00 | Augnablik-Haukar
@ Fífan
16:00 | Sindri-KR
@ Jökulfellsvöllurinn
3. deild karla
14:00 | Víðir-Hvíti riddarinn
@ Nesfisk-völlurinn
14:00 | Árbær-KV
@ Domusnovavöllurinn
16:00 | Magni-Sindri
@ Grenivíkurvöllur
4. deild karla
16:00 | Tindastóll-Kría
@ Sauðárkróksvöllur
5. deild karla
- A-riðill
13:00 | Spyrnir-Þorlákur
@ Fellavöllur
16:00 | Samherjar-Úlfarnir
@ Hrafnagilsvöllur
5. deild karla
- B-riðill
14:00 | KFR-Hörður Í.
@ SS-völlurinn
Noregur - Toppserien - karlar
16:00 | Ham-Kam - SK Brann
sunnudagur 2. júní
Besta-deild karla
14:00 | Vestri-Stjarnan
@ Kerecisvöllurinn
17:00 | Víkingur R.-Fylkir
@ Víkingsvöllur
19:15 | KR-Valur
@ Meistaravellir
19:15 | HK-Breiðablik
@ Kórinn
5. deild karla
- A-riðill
16:00 | Álafoss-Léttir
@ Malbikstöðin að Varmá
5. deild karla
- B-riðill
14:00 | Stokkseyri-Smári
@ Stokkseyrarvöllur
16:00 | Afríka-Smári
@ OnePlus völlurinn
Ítalía - Serie A - karlar
16:00 | Atalanta - Fiorentina
Noregur - Toppserien - karlar
12:30 | Molde - Viking FK
15:00 | Stromsgodset - Odd
15:00 | Haugesund - Bodo-Glimt
15:00 | KFUM Oslo - Sandefjord
15:00 | Kristiansund - Sarpsborg
15:00 | Tromso - Lillestrom
17:15 | Rosenborg - Fredrikstad
þriðjudagur 4. júní
Landslið kvenna
- Undankeppni EM
16:00 | Pólland-Þýskaland
@ Stadion Miejski w Gdyni
19:30 | Ísland-Austurríki
@ Laugardalsvöllur
4. deild karla
19:15 | Tindastóll-Skallagrímur
@ Sauðárkróksvöllur
miðvikudagur 5. júní
Lengjudeild kvenna
19:15 | Grótta-Grindavík
@ Vivaldivöllurinn
19:15 | ÍA-ÍR
@ Akraneshöllin
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Álftanes-Álafoss
@ OnePlus völlurinn
21:00 | Þorlákur-Úlfarnir
@ Kórinn - Gervigras
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | Mídas-Reynir H
@ Víkingsvöllur
fimmtudagur 6. júní
Lengjudeild karla
18:00 | Fjölnir-Njarðvík
@ Egilshöll
19:15 | Grótta-Þróttur R.
@ Vivaldivöllurinn
19:15 | Keflavík-Leiknir R.
@ HS Orku völlurinn
Lengjudeild kvenna
18:30 | HK-Selfoss
@ Kórinn
19:15 | Afturelding-Fram
@ Malbikstöðin að Varmá
2. deild karla
19:15 | Ægir-Þróttur V.
@ GeoSalmo völlurinn
19:15 | Völsungur-Höttur/Huginn
@ PCC völlurinn Húsavík
19:15 | Selfoss-Reynir S.
@ JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
19:15 | ÍH-Árbær
@ Skessan
19:15 | KV-Kári
@ KR-völlur
19:15 | KFK-Víðir
@ Fagrilundur - gervigras
4. deild karla
19:15 | RB-Árborg
@ Nettóhöllin
19:15 | KÁ-Hamar
@ BIRTU völlurinn
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Léttir-KM
@ ÍR-völlur
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | Uppsveitir-Smári
@ Probygg völlurinn
20:00 | SR-KFR
@ Þróttheimar
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 | KIF Orebro W - Brommapojkarna W
föstudagur 7. júní
Landslið karla
- Vináttulandsleikir
18:45 | England-Ísland
@ Wembley
Lengjudeild karla
17:30 | Þór-Grindavík
@ VÍS völlurinn
2. deild kvenna
17:30 | ÍH-Smári
@ Skessan
3. deild karla
20:00 | Hvíti riddarinn-Vængir Júpiters
@ Malbikstöðin að Varmá
4. deild karla
17:30 | KH-KFS
@ Valsvöllur
laugardagur 8. júní
Besta-deild kvenna
14:00 | Valur-Stjarnan
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
14:00 | Fylkir-FH
@ Würth völlurinn
14:00 | Víkingur R.-Keflavík
@ Víkingsvöllur
16:15 | Þróttur R.-Tindastóll
@ AVIS völlurinn
16:15 | Þór/KA-Breiðablik
@ VÍS völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 | ÍR-ÍBV
@ ÍR-völlur
15:00 | Afturelding-Dalvík/Reynir
@ Malbikstöðin að Varmá
Lengjudeild kvenna
13:30 | ÍBV-FHL
@ Hásteinsvöllur
2. deild karla
14:00 | KFA-Haukar
@ Fjarðabyggðarhöllin
14:00 | Kormákur/Hvöt-KFG
@ Blönduósvöllur
16:00 | Víkingur Ó.-KF
@ Ólafsvíkurvöllur
2. deild kvenna
14:00 | Augnablik-Álftanes
@ Fífan
14:00 | Haukar-Einherji
@ BIRTU völlurinn
3. deild karla
16:00 | Sindri-Augnablik
@ Jökulfellsvöllurinn
17:00 | Elliði-Magni
@ Würth völlurinn
4. deild karla
14:00 | Kría-Skallagrímur
@ Vivaldivöllurinn
17:30 | Ýmir-Tindastóll
@ Kórinn
5. deild karla
- A-riðill
16:00 | Samherjar-Hafnir
@ Hrafnagilsvöllur
5. deild karla
- B-riðill
15:00 | Hörður Í.-Afríka
@ Kerecisvöllurinn
Noregur - Toppserien - konur
13:00 | Lyn W - Valerenga W
13:00 | Roa W - Stabek W
13:00 | Asane W - Arna-Bjornar W
13:00 | Rosenborg W - Kolbotn W
14:45 | SK Brann W - Lillestrom W
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 | Rosengard W - Norrkoping W
13:00 | Trelleborg W - Linkoping W
13:00 | Hammarby W - Vaxjo W
13:00 | Djurgarden W - AIK W
sunnudagur 9. júní
2. deild kvenna
13:00 | Völsungur-Vestri
@ PCC völlurinn Húsavík
14:00 | KH-Sindri
@ Valsvöllur
16:00 | Fjölnir-Dalvík/Reynir
@ Egilshöll
5. deild karla
- A-riðill
16:00 | Álafoss-Þorlákur
@ Malbikstöðin að Varmá
5. deild karla
- B-riðill
14:00 | Uppsveitir-Afríka
@ Probygg völlurinn
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
12:00 | Pitea W - Vittsjo W
13:00 | Kristianstads W - Hacken W
mánudagur 10. júní
Landslið karla
- Vináttulandsleikir
18:45 | Holland-Ísland
@ Stadion Feyenoord
Lengjudeild kvenna
18:00 | Fram-Grindavík
@ Lambhagavöllurinn
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | Uppsveitir-Stokkseyri
@ Probygg völlurinn
þriðjudagur 11. júní
Mjólkurbikar kvenna
19:15 | 8-liða úrslit-
miðvikudagur 12. júní
Mjólkurbikar karla
19:15 | 8-liða úrslit-
Mjólkurbikar kvenna
19:15 | 8-liða úrslit-
4. deild karla
18:30 | KFS-Kría
@ Týsvöllur
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | KFR-Mídas
@ SS-völlurinn
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 | Vaxjo W - Rosengard W
17:00 | KIF Orebro W - Trelleborg W
17:00 | Brommapojkarna W - AIK W
fimmtudagur 13. júní
Mjólkurbikar karla
19:15 | 8-liða úrslit-
Lengjudeild karla
18:00 | ÍBV-Grótta
@ Hásteinsvöllur
19:15 | Leiknir R.-Grindavík
@ Domusnovavöllurinn
19:15 | Þróttur R.-Afturelding
@ AVIS völlurinn
19:15 | Njarðvík-ÍR
@ Rafholtsvöllurinn
2. deild karla
19:15 | Höttur/Huginn-KFA
@ Vilhjálmsvöllur
19:15 | Haukar-Víkingur Ó.
@ BIRTU völlurinn
19:15 | Reynir S.-Þróttur V.
@ Brons völlurinn
19:15 | Ægir-Kormákur/Hvöt
@ GeoSalmo völlurinn
3. deild karla
19:15 | Kári-ÍH
@ Akraneshöllin
19:15 | Vængir Júpiters-KFK
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 | Hvíti riddarinn-Elliði
@ Malbikstöðin að Varmá
4. deild karla
19:15 | Árborg-KÁ
@ JÁVERK-völlurinn
19:15 | Hamar-KH
@ Grýluvöllur
19:15 | Skallagrímur-Ýmir
@ Skallagrímsvöllur
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | KM-Álftanes
@ Kórinn - Gervigras
20:00 | Hafnir-Úlfarnir
@ Nettóhöllin
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | Afríka-SR
@ OnePlus völlurinn
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 | Vittsjo W - Hammarby W
17:00 | Hacken W - Djurgarden W
17:00 | Linkoping W - Pitea W
föstudagur 14. júní
Lengjudeild kvenna
18:00 | Selfoss-Afturelding
@ JÁVERK-völlurinn
18:00 | Fram-ÍBV
@ Lambhagavöllurinn
19:15 | ÍR-Grindavík
@ ÍR-völlur
19:15 | ÍA-HK
@ Akraneshöllin
2. deild kvenna
19:15 | KR-ÍH
@ Meistaravellir
3. deild karla
19:15 | Víðir-KV
@ Nesfisk-völlurinn
laugardagur 15. júní
Besta-deild kvenna
14:00 | FH-Keflavík
@ Kaplakrikavöllur
16:00 | Stjarnan-Þór/KA
@ Samsungvöllurinn
Lengjudeild karla
16:00 | Dalvík/Reynir-Keflavík
@ Dalvíkurvöllur
16:00 | Fjölnir-Þór
@ Extra völlurinn
2. deild karla
14:00 | KF-Selfoss
@ Ólafsfjarðarvöllur
19:00 | KFG-Völsungur
@ Samsungvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 | Einherji-Fjölnir
@ Vopnafjarðarvöllur
14:00 | Vestri-KH
@ Kerecisvöllurinn
3. deild karla
14:00 | Árbær-Sindri
@ Domusnovavöllurinn
16:00 | Augnablik-Magni
@ Fífan
4. deild karla
16:00 | Tindastóll-RB
@ Sauðárkróksvöllur
5. deild karla
- A-riðill
14:00 | Spyrnir-Léttir
@ Fellavöllur
16:00 | Álafoss-Samherjar
@ Malbikstöðin að Varmá
5. deild karla
- B-riðill
14:00 | Reynir H-Uppsveitir
@ Ólafsvíkurvöllur
14:00 | Smári-Hörður Í.
@ Fagrilundur - gervigras
Noregur - Toppserien - konur
11:00 | Kolbotn W - Asane W
11:00 | Arna-Bjornar W - Roa W
11:00 | Lillestrom W - Rosenborg W
11:00 | Stabek W - Lyn W
11:00 | Valerenga W - SK Brann W
sunnudagur 16. júní
Besta-deild kvenna
14:00 | Breiðablik-Þróttur R.
@ Kópavogsvöllur
16:00 | Fylkir-Valur
@ Würth völlurinn
16:00 | Tindastóll-Víkingur R.
@ Sauðárkróksvöllur
Lengjudeild kvenna
12:30 | FHL-Grótta
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild kvenna
14:00 | Dalvík/Reynir-Augnablik
@ Dalvíkurvöllur
17:00 | Smári-Völsungur
@ Fagrilundur - gervigras
5. deild karla
- B-riðill
14:00 | Stokkseyri-SR
@ Stokkseyrarvöllur
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
11:00 | Brommapojkarna W - Rosengard W
11:00 | AIK W - Vaxjo W
13:00 | Norrkoping W - Pitea W
13:00 | Linkoping W - KIF Orebro W
13:00 | Hammarby W - Trelleborg W
13:00 | Djurgarden W - Kristianstads W
mánudagur 17. júní
2. deild kvenna
16:00 | Sindri-Haukar
@ Jökulfellsvöllurinn
Fótbolti.net bikarinn
14:00 | KFA-ÍH
@ Fjarðabyggðarhöllin
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 | Hacken W - Vittsjo W
þriðjudagur 18. júní
Besta-deild karla
18:00 | Fylkir-Vestri
@ Würth völlurinn
19:15 | ÍA-KR
@ ELKEM völlurinn
19:15 | Valur-Víkingur R.
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
19:15 | Stjarnan-FH
@ Samsungvöllurinn
19:15 | Fram-HK
@ Lambhagavöllurinn
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Þorlákur-KM
@ Kórinn - Gervigras
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | Mídas-Afríka
@ Víkingsvöllur
miðvikudagur 19. júní
Besta-deild karla
19:15 | Breiðablik-KA
@ Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
19:15 | Grótta-Njarðvík
@ Vivaldivöllurinn
2. deild kvenna
19:15 | Álftanes-ÍH
@ OnePlus völlurinn
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Úlfarnir-Léttir
@ Framvöllur
Fótbolti.net bikarinn
18:00 | RB-KF
@ Nettóhöllin
18:00 | Höttur/Huginn-Kári
@ Vilhjálmsvöllur
18:00 | Tindastóll-Reynir S.
@ Sauðárkróksvöllur
18:00 | Víkingur Ó.-Kormákur/Hvöt
@ Ólafsvíkurvöllur
18:00 | Magni-Hamar
@ Grenivíkurvöllur
18:00 | KH-Sindri
@ Valsvöllur
18:00 | Hvíti riddarinn-Völsungur
@ Malbikstöðin að Varmá
19:15 | KV-Vængir Júpiters
@ KR-völlur
19:15 | Árbær-Elliði
@ Domusnovavöllurinn
19:15 | Ýmir-KÁ
@ Kórinn
19:15 | Ægir-Selfoss
@ GeoSalmo völlurinn
19:15 | KFK-Skallagrímur
@ Fagrilundur - gervigras
19:15 | Víðir-Haukar
@ Nesfisk-völlurinn
19:15 | KFG-Þróttur V.
@ Samsungvöllurinn
19:15 | Árborg-Augnablik
@ JÁVERK-völlurinn
fimmtudagur 20. júní
Besta-deild kvenna
18:00 | Víkingur R.-Breiðablik
@ Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
18:00 | Afturelding-ÍBV
@ Malbikstöðin að Varmá
19:15 | ÍR-Fjölnir
@ ÍR-völlur
19:15 | Keflavík-Þróttur R.
@ HS Orku völlurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 | Grótta-Fram
@ Vivaldivöllurinn
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Hafnir-Álafoss
@ Nettóhöllin
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | SR-Smári
@ Þróttheimar
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 | Rosengard W - KIF Orebro W
17:00 | Trelleborg W - Hacken W
föstudagur 21. júní
Besta-deild kvenna
18:00 | Keflavík-Tindastóll
@ HS Orku völlurinn
18:00 | Þróttur R.-Stjarnan
@ AVIS völlurinn
18:00 | Þór/KA-Fylkir
@ VÍS völlurinn
20:15 | Valur-FH
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
Lengjudeild kvenna
18:00 | ÍBV-Selfoss
@ Hásteinsvöllur
18:30 | HK-ÍR
@ Kórinn
19:15 | Afturelding-ÍA
@ Malbikstöðin að Varmá
2. deild kvenna
18:00 | Fjölnir-Sindri
@ Extra völlurinn
19:15 | KH-Smári
@ Valsvöllur
19:15 | Haukar-Vestri
@ BIRTU völlurinn
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Álftanes-Spyrnir
@ OnePlus völlurinn
laugardagur 22. júní
Besta-deild karla
14:00 | Vestri-Valur
@ Kerecisvöllurinn
17:00 | HK-Stjarnan
@ Kórinn
19:15 | Víkingur R.-KR
@ Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
16:00 | Þór-Leiknir R.
@ VÍS völlurinn
16:00 | Grindavík-Dalvík/Reynir
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
2. deild kvenna
14:00 | Völsungur-KR
@ PCC völlurinn Húsavík
14:00 | Einherji-Augnablik
@ Vopnafjarðarvöllur
5. deild karla
- A-riðill
16:00 | Samherjar-KM
@ Hrafnagilsvöllur
5. deild karla
- B-riðill
14:00 | Reynir H-KFR
@ Ólafsvíkurvöllur
14:00 | Uppsveitir-Hörður Í.
@ Probygg völlurinn
16:00 | Afríka-Stokkseyri
@ OnePlus völlurinn
Noregur - Toppserien - konur
10:45 | Rosenborg W - Valerenga W
11:00 | SK Brann W - Arna-Bjornar W
11:00 | Lyn W - Asane W
11:00 | Roa W - Kolbotn W
11:00 | Stabek W - Lillestrom W
sunnudagur 23. júní
Besta-deild karla
17:00 | KA-Fram
@ Greifavöllurinn
19:15 | FH-Fylkir
@ Kaplakrikavöllur
19:15 | Breiðablik-ÍA
@ Kópavogsvöllur
Lengjudeild kvenna
14:00 | Grindavík-FHL
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
2. deild karla
14:00 | Völsungur-Ægir
@ PCC völlurinn Húsavík
14:00 | Víkingur Ó.-Höttur/Huginn
@ Ólafsvíkurvöllur
14:00 | KFA-KFG
@ Fjarðabyggðarhöllin
14:00 | Þróttur V.-Kormákur/Hvöt
@ Vogaídýfuvöllur
16:00 | Reynir S.-KF
@ Brons völlurinn
2. deild kvenna
13:00 | Sindri-Vestri
@ Leikv. óákveðinn
16:00 | Álftanes-Dalvík/Reynir
@ OnePlus völlurinn
3. deild karla
14:00 | KFK-Hvíti riddarinn
@ Fagrilundur - gervigras
14:00 | ÍH-Víðir
@ Skessan
14:00 | Elliði-Augnablik
@ Würth völlurinn
14:00 | Magni-Árbær
@ Grenivíkurvöllur
14:00 | KV-Vængir Júpiters
@ KR-völlur
16:00 | Sindri-Kári
@ Jökulfellsvöllurinn
4. deild karla
16:00 | Árborg-Tindastóll
@ JÁVERK-völlurinn
5. deild karla
- A-riðill
13:00 | Úlfarnir-Spyrnir
@ Framvöllur
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 | Kristianstads W - Linkoping W
13:00 | Vittsjo W - Vaxjo W
13:00 | AIK W - Hammarby W
13:00 | Pitea W - Djurgarden W
mánudagur 24. júní
2. deild karla
19:15 | Selfoss-Haukar
@ JÁVERK-völlurinn
4. deild karla
18:00 | Ýmir-KFS
@ Kórinn
19:15 | Kría-Hamar
@ Vivaldivöllurinn
19:15 | KÁ-KH
@ BIRTU völlurinn
19:15 | RB-Skallagrímur
@ Nettóhöllin
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Hafnir-Þorlákur
@ Nettóhöllin
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 | Norrkoping W - Brommapojkarna W
þriðjudagur 25. júní
Besta-deild kvenna
18:00 | Keflavík-Breiðablik
@ HS Orku völlurinn
18:00 | Þróttur R.-Fylkir
@ AVIS völlurinn
18:00 | Þór/KA-Valur
@ VÍS völlurinn
miðvikudagur 26. júní
Besta-deild kvenna
18:00 | FH-Tindastóll
@ Kaplakrikavöllur
18:00 | Víkingur R.-Stjarnan
@ Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
18:00 | Grindavík-ÍBV
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
19:15 | Leiknir R.-Þróttur R.
@ Domusnovavöllurinn
19:15 | Dalvík/Reynir-Þór
@ Dalvíkurvöllur
19:15 | Keflavík-Njarðvík
@ HS Orku völlurinn
19:15 | Grótta-ÍR
@ Vivaldivöllurinn
19:15 | Afturelding-Fjölnir
@ Malbikstöðin að Varmá
Lengjudeild kvenna
17:30 | ÍA-ÍBV
@ Akraneshöllin
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | Afríka-Reynir H
@ OnePlus völlurinn
20:00 | Smári-Mídas
@ Fagrilundur - gervigras
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 | Trelleborg W - Rosengard W
17:00 | KIF Orebro W - Hacken W
fimmtudagur 27. júní
Besta-deild karla
18:00 | Vestri-Fram
@ Kerecisvöllurinn
19:15 | Stjarnan-Víkingur R.
@ Samsungvöllurinn
19:15 | KR-Fylkir
@ Meistaravellir
Lengjudeild kvenna
18:00 | Selfoss-Grótta
@ JÁVERK-völlurinn
18:30 | HK-Afturelding
@ Kórinn
2. deild kvenna
19:15 | ÍH-Haukar
@ Skessan
5. deild karla
- A-riðill
19:15 | Spyrnir-Samherjar
@ Fellavöllur
20:00 | Álafoss-Úlfarnir
@ Malbikstöðin að Varmá
20:00 | Léttir-Álftanes
@ ÍR-völlur
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | KFR-Uppsveitir
@ SS-völlurinn
Noregur - Toppserien - karlar
17:00 | Sandefjord - Ham-Kam
19:15 | Lillestrom - KFUM Oslo
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 | Pitea W - AIK W
föstudagur 28. júní
Besta-deild karla
18:00 | HK-KA
@ Kórinn
19:15 | ÍA-Valur
@ ELKEM völlurinn
19:15 | FH-Breiðablik
@ Kaplakrikavöllur
Lengjudeild kvenna
20:00 | ÍR-FHL
@ ÍR-völlur
2. deild karla
19:15 | Kormákur/Hvöt-Völsungur
@ Sjávarborgarvöllurinn
19:15 | Haukar-Reynir S.
@ BIRTU völlurinn
2. deild kvenna
18:00 | Fjölnir-KH
@ Extra völlurinn
3. deild karla
19:15 | Vængir Júpiters-ÍH
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 | Árbær-Augnablik
@ Domusnovavöllurinn
19:15 | KFK-Elliði
@ Fagrilundur - gervigras
19:15 | Víðir-Sindri
@ Nesfisk-völlurinn
20:00 | Hvíti riddarinn-KV
@ Malbikstöðin að Varmá
4. deild karla
19:15 | Skallagrímur-Árborg
@ Skallagrímsvöllur
19:15 | Hamar-Ýmir
@ Grýluvöllur
Noregur - Toppserien - karlar
17:00 | SK Brann - Stromsgodset
17:00 | Sarpsborg - Bodo-Glimt
17:00 | Odd - Kristiansund
19:15 | Tromso - Molde
laugardagur 29. júní
Mjólkurbikar kvenna
14:00 | Undanúrslit-
2. deild karla
14:00 | KFG-Víkingur Ó.
@ Samsungvöllurinn
14:00 | Ægir-KFA
@ GeoSalmo völlurinn
14:00 | Höttur/Huginn-Selfoss
@ Vilhjálmsvöllur
16:00 | KF-Þróttur V.
@ Ólafsfjarðarvöllur
2. deild kvenna
14:00 | Smári-Einherji
@ Fagrilundur - gervigras
16:00 | Dalvík/Reynir-KR
@ Dalvíkurvöllur
16:00 | Augnablik-Völsungur
@ Fífan
3. deild karla
16:00 | Kári-Magni
@ Akraneshöllin
4. deild karla
14:00 | KH-Kría
@ Valsvöllur
16:00 | Tindastóll-KÁ
@ Sauðárkróksvöllur
19:00 | KFS-RB
@ Týsvöllur
5. deild karla
- A-riðill
14:00 | KM-Hafnir
@ Kórinn - Gervigras
5. deild karla
- B-riðill
15:00 | Hörður Í.-SR
@ Kerecisvöllurinn
Noregur - Toppserien - konur
13:00 | Asane W - Rosenborg W
13:00 | Valerenga W - Roa W
13:00 | Arna-Bjornar W - Lillestrom W
13:00 | Kolbotn W - Stabek W
13:30 | Lyn W - SK Brann W
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 | Norrkoping W - Hammarby W
sunnudagur 30. júní
Mjólkurbikar kvenna
14:00 | Undanúrslit-
Lengjudeild karla
14:00 | Fjölnir-Grótta
@ Extra völlurinn
16:00 | ÍR-Þór
@ ÍR-völlur
16:00 | Dalvík/Reynir-Leiknir R.
@ Dalvíkurvöllur
16:00 | ÍBV-Keflavík
@ Hásteinsvöllur
19:15 | Njarðvík-Afturelding
@ Rafholtsvöllurinn
19:15 | Þróttur R.-Grindavík
@ AVIS völlurinn
5. deild karla
- A-riðill
16:00 | Samherjar-Þorlákur
@ Hrafnagilsvöllur
5. deild karla
- B-riðill
16:00 | Stokkseyri-Reynir H
@ Stokkseyrarvöllur
Noregur - Toppserien - karlar
13:00 | Viking FK - Rosenborg
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
11:00 | Brommapojkarna W - Djurgarden W
13:00 | Vittsjo W - KIF Orebro W
13:00 | Hacken W - Kristianstads W
13:00 | Linkoping W - Vaxjo W
15:00 | Rosengard W - Trelleborg W
mánudagur 1. júlí
Besta-deild karla
19:15 | Víkingur R.-Fram
@ Víkingsvöllur
Lengjudeild kvenna
18:00 | ÍBV-HK
@ Hásteinsvöllur
19:15 | Grótta-ÍA
@ Vivaldivöllurinn
19:15 | Afturelding-ÍR
@ Malbikstöðin að Varmá
19:15 | Grindavík-Selfoss
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
16:00 | AIK W - Pitea W
þriðjudagur 2. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 | Valur-Þróttur R.
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
18:00 | Stjarnan-Keflavík
@ Samsungvöllurinn
18:00 | Tindastóll-Breiðablik
@ Sauðárkróksvöllur
Lengjudeild kvenna
16:30 | FHL-Fram
@ Fjarðabyggðarhöllin
3. deild karla
19:15 | Árbær-Elliði
@ Domusnovavöllurinn
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | Afríka-KFR
@ OnePlus völlurinn
miðvikudagur 3. júlí
Mjólkurbikar karla
19:15 | Undanúrslit-
Besta-deild kvenna
18:00 | Þór/KA-FH
@ VÍS völlurinn
19:15 | Fylkir-Víkingur R.
@ Würth völlurinn
2. deild karla
18:00 | Höttur/Huginn-KF
@ Vilhjálmsvöllur
19:15 | Völsungur-KFA
@ PCC völlurinn Húsavík
19:15 | Kormákur/Hvöt-Víkingur Ó.
@ Blönduósvöllur
19:15 | Haukar-Þróttur V.
@ BIRTU völlurinn
19:15 | KFG-Reynir S.
@ Samsungvöllurinn
19:15 | Ægir-Selfoss
@ GeoSalmo völlurinn
3. deild karla
18:00 | Sindri-Vængir Júpiters
@ Jökulfellsvöllurinn
18:00 | Magni-Víðir
@ Grenivíkurvöllur
19:15 | Augnablik-Kári
@ Fífan
19:15 | ÍH-Hvíti riddarinn
@ Skessan
19:15 | KV-KFK
@ KR-völlur
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | KM-Álafoss
@ Kórinn - Gervigras
20:00 | Úlfarnir-Álftanes
@ Framvöllur
Noregur - Toppserien - karlar
17:00 | Sandefjord - Tromso
Noregur - Toppserien - konur
17:00 | SK Brann W - Valerenga W
fimmtudagur 4. júlí
Mjólkurbikar karla
19:15 | Undanúrslit-
Lengjudeild karla
18:00 | Þór-Grótta
@ VÍS völlurinn
18:00 | Fjölnir-Keflavík
@ Extra völlurinn
19:15 | ÍR-Afturelding
@ ÍR-völlur
19:15 | Njarðvík-Grindavík
@ Rafholtsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 | KR-KH
@ Meistaravellir
19:15 | Smári-Haukar
@ Fagrilundur - gervigras
4. deild karla
19:15 | Skallagrímur-Tindastóll
@ Skallagrímsvöllur
föstudagur 5. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 | Grindavík-ÍA
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
4. deild karla
18:30 | KFS-Árborg
@ Týsvöllur
19:15 | KH-Ýmir
@ Valsvöllur
19:15 | Hamar-RB
@ Grýluvöllur
19:15 | KÁ-Kría
@ BIRTU völlurinn
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | Uppsveitir-SR
@ Probygg völlurinn
20:00 | Smári-Reynir H
@ Fagrilundur - gervigras
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
16:00 | Hacken W - Trelleborg W
16:00 | Norrkoping W - Kristianstads W
17:00 | Vittsjo W - Rosengard W
17:00 | Hammarby W - AIK W
17:00 | Pitea W - Linkoping W
laugardagur 6. júlí
Besta-deild karla
14:00 | ÍA-HK
@ ELKEM völlurinn
14:00 | Vestri-Breiðablik
@ Kerecisvöllurinn
14:00 | KR-Stjarnan
@ Meistaravellir
17:00 | Valur-Fylkir
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
Besta-deild kvenna
16:15 | Tindastóll-Stjarnan
@ Sauðárkróksvöllur
Lengjudeild karla
16:00 | Þróttur R.-Dalvík/Reynir
@ AVIS völlurinn
16:00 | ÍBV-Leiknir R.
@ Hásteinsvöllur
Lengjudeild kvenna
14:00 | ÍR-Fram
@ ÍR-völlur
14:00 | FHL-Selfoss
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild kvenna
14:00 | Einherji-Álftanes
@ Vopnafjarðarvöllur
16:00 | ÍH-Völsungur
@ Skessan
5. deild karla
- A-riðill
14:00 | Spyrnir-Hafnir
@ Fellavöllur
16:30 | Léttir-Samherjar
@ ÍR-völlur
5. deild karla
- B-riðill
14:00 | Stokkseyri-KFR
@ Stokkseyrarvöllur
Noregur - Toppserien - konur
13:00 | Arna-Bjornar W - Kolbotn W
13:00 | Roa W - Rosenborg W
13:00 | SK Brann W - Asane W
13:00 | Lillestrom W - Lyn W
13:00 | Stabek W - Valerenga W
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 | Vaxjo W - Brommapojkarna W
13:00 | KIF Orebro W - Djurgarden W
sunnudagur 7. júlí
Besta-deild kvenna
14:00 | Víkingur R.-Valur
@ Víkingsvöllur
14:00 | Keflavík-Fylkir
@ HS Orku völlurinn
16:00 | Þróttur R.-Þór/KA
@ AVIS völlurinn
18:00 | FH-Breiðablik
@ Kaplakrikavöllur
Lengjudeild kvenna
14:00 | Grótta-HK
@ Vivaldivöllurinn
14:00 | ÍBV-Afturelding
@ Hásteinsvöllur
2. deild karla
14:00 | Reynir S.-Höttur/Huginn
@ Brons völlurinn
16:00 | Þróttur V.-Völsungur
@ Vogaídýfuvöllur
16:00 | KF-Haukar
@ Ólafsfjarðarvöllur
16:00 | Víkingur Ó.-Ægir
@ Ólafsvíkurvöllur
16:00 | KFA-Kormákur/Hvöt
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild kvenna
13:00 | Vestri-Fjölnir
@ Kerecisvöllurinn
16:00 | Sindri-Augnablik
@ Jökulfellsvöllurinn
3. deild karla
14:00 | Hvíti riddarinn-Sindri
@ Malbikstöðin að Varmá
16:00 | Vængir Júpiters-Magni
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
5. deild karla
- B-riðill
15:30 | Hörður Í.-Mídas
@ Kerecisvöllurinn
Noregur - Toppserien - karlar
12:30 | Bodo-Glimt - SK Brann
15:00 | KFUM Oslo - Viking FK
15:00 | Kristiansund - Fredrikstad
15:00 | Ham-Kam - Tromso
15:00 | Molde - Lillestrom
15:00 | Haugesund - Sarpsborg
17:15 | Rosenborg - Odd
mánudagur 8. júlí
Besta-deild karla
19:15 | FH-KA
@ Kaplakrikavöllur
2. deild karla
19:15 | Selfoss-KFG
@ JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
19:15 | KFK-ÍH
@ Fagrilundur - gervigras
19:15 | Víðir-Augnablik
@ Nesfisk-völlurinn
20:00 | Elliði-KV
@ Würth völlurinn
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Álftanes-Þorlákur
@ OnePlus völlurinn
Noregur - Toppserien - karlar
17:00 | Stromsgodset - Sandefjord
þriðjudagur 9. júlí
3. deild karla
19:15 | Kári-Árbær
@ Akraneshöllin
miðvikudagur 10. júlí
2. deild kvenna
19:15 | Haukar-KR
@ BIRTU völlurinn
19:15 | KH-ÍH
@ Valsvöllur
19:15 | Dalvík/Reynir-Einherji
@ Dalvíkurvöllur
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | KM-Úlfarnir
@ Kórinn - Gervigras
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | Uppsveitir-Afríka
@ Probygg völlurinn
fimmtudagur 11. júlí
Besta-deild karla
19:15 | Fram-KR
@ Lambhagavöllurinn
Lengjudeild karla
18:00 | Þróttur R.-ÍBV
@ AVIS völlurinn
19:15 | ÍR-Grindavík
@ ÍR-völlur
19:15 | Leiknir R.-Fjölnir
@ Domusnovavöllurinn
19:15 | Keflavík-Grótta
@ HS Orku völlurinn
2. deild karla
19:15 | Ægir-Reynir S.
@ GeoSalmo völlurinn
2. deild kvenna
18:00 | Fjölnir-Smári
@ Extra völlurinn
4. deild karla
19:15 | Árborg-Hamar
@ JÁVERK-völlurinn
19:15 | Skallagrímur-KÁ
@ Skallagrímsvöllur
19:15 | Ýmir-Kría
@ Kórinn
19:15 | RB-KH
@ Nettóhöllin
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Hafnir-Léttir
@ Nettóhöllin
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | KFR-Smári
@ SS-völlurinn
20:00 | Mídas-SR
@ Víkingsvöllur
föstudagur 12. júlí
Landslið kvenna
- Undankeppni EM
00:00 | Austurríki-Pólland
@ Cashpoint-Arena
16:15 | Ísland-Þýskaland
@ Laugardalsvöllur
3. deild karla
19:15 | Augnablik-Hvíti riddarinn
@ Fífan
19:15 | ÍH-Elliði
@ Skessan
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Þorlákur-Spyrnir
@ Kórinn - Gervigras
Noregur - Toppserien - karlar
17:00 | Sarpsborg - Rosenborg
laugardagur 13. júlí
Lengjudeild karla
16:00 | Dalvík/Reynir-Njarðvík
@ Dalvíkurvöllur
16:00 | Afturelding-Þór
@ Malbikstöðin að Varmá
2. deild karla
14:00 | Þróttur V.-KFA
@ Vogaídýfuvöllur
14:00 | Höttur/Huginn-Haukar
@ Vilhjálmsvöllur
16:00 | KF-KFG
@ Ólafsfjarðarvöllur
16:00 | Völsungur-Víkingur Ó.
@ PCC völlurinn Húsavík
17:00 | Kormákur/Hvöt-Selfoss
@ Blönduósvöllur
2. deild kvenna
14:00 | Vestri-Álftanes
@ Kerecisvöllurinn
3. deild karla
14:00 | Kári-Víðir
@ Akraneshöllin
14:00 | Árbær-Vængir Júpiters
@ Domusnovavöllurinn
16:00 | Sindri-KV
@ Jökulfellsvöllurinn
16:00 | Magni-KFK
@ Grenivíkurvöllur
4. deild karla
14:00 | Tindastóll-KFS
@ Sauðárkróksvöllur
5. deild karla
- A-riðill
16:00 | Samherjar-Álftanes
@ Hrafnagilsvöllur
5. deild karla
- B-riðill
16:00 | Reynir H-Hörður Í.
@ Ólafsvíkurvöllur
Noregur - Toppserien - karlar
15:00 | Fredrikstad - Molde
15:00 | Odd - Ham-Kam
15:00 | Lillestrom - Stromsgodset
15:00 | Sandefjord - Bodo-Glimt
15:00 | Viking FK - Kristiansund
17:15 | SK Brann - Haugesund
20:00 | Tromso - KFUM Oslo
sunnudagur 14. júlí
Besta-deild karla
14:00 | Vestri-KA
@ Kerecisvöllurinn
2. deild kvenna
13:00 | Sindri-Dalvík/Reynir
@ Jökulfellsvöllurinn
14:00 | Völsungur-KH
@ PCC völlurinn Húsavík
5. deild karla
- A-riðill
13:00 | Álafoss-Spyrnir
@ Malbikstöðin að Varmá
5. deild karla
- B-riðill
14:00 | Stokkseyri-Uppsveitir
@ Stokkseyrarvöllur
mánudagur 15. júlí
Besta-deild karla
19:15 | FH-HK
@ Kaplakrikavöllur
19:15 | Fylkir-ÍA
@ Würth völlurinn
2. deild kvenna
14:00 | Augnablik-Smári
@ Fífan
19:15 | KR-Fjölnir
@ Meistaravellir
þriðjudagur 16. júlí
Landslið kvenna
- Undankeppni EM
17:00 | Pólland-Ísland
@ Zaglebiowski Park Sportowy
17:00 | Þýskaland-Austurríki
miðvikudagur 17. júlí
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Léttir-Álafoss
@ ÍR-völlur
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | SR-Reynir H
@ Þróttheimar
20:00 | Smári-Afríka
@ Fagrilundur - gervigras
Fótbolti.net bikarinn
18:00 | 16-liða úrslit-
fimmtudagur 18. júlí
Lengjudeild karla
18:00 | Fjölnir-Grindavík
@ Extra völlurinn
19:15 | ÍR-Keflavík
@ ÍR-völlur
19:15 | Grótta-Afturelding
@ Vivaldivöllurinn
19:15 | Njarðvík-Leiknir R.
@ Rafholtsvöllurinn
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Álftanes-Hafnir
@ OnePlus völlurinn
föstudagur 19. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 | Þór/KA-Víkingur R.
@ VÍS völlurinn
Lengjudeild kvenna
18:00 | Selfoss-Fram
@ JÁVERK-völlurinn
18:00 | ÍBV-ÍR
@ Hásteinsvöllur
18:30 | HK-Grindavík
@ Kórinn
19:15 | Afturelding-Grótta
@ Malbikstöðin að Varmá
2. deild kvenna
19:15 | Augnablik-KR
@ Fífan
19:15 | Álftanes-Smári
@ OnePlus völlurinn
Noregur - Toppserien - karlar
17:00 | Bodo-Glimt - Odd
laugardagur 20. júlí
Besta-deild karla
14:00 | HK-Vestri
@ Kórinn
16:15 | KA-Víkingur R.
@ Greifavöllurinn
Besta-deild kvenna
14:00 | Stjarnan-Breiðablik
@ Samsungvöllurinn
14:00 | Þróttur R.-FH
@ AVIS völlurinn
16:15 | Valur-Keflavík
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
Lengjudeild karla
14:00 | ÍBV-Dalvík/Reynir
@ Hásteinsvöllur
16:00 | Þór-Þróttur R.
@ VÍS völlurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 | ÍA-FHL
@ Akraneshöllin
2. deild kvenna
14:00 | Dalvík/Reynir-Vestri
@ Dalvíkurvöllur
15:00 | Einherji-Sindri
@ Vopnafjarðarvöllur
16:00 | Haukar-Völsungur
@ BIRTU völlurinn
5. deild karla
- A-riðill
14:00 | Spyrnir-KM
@ Fellavöllur
16:00 | Úlfarnir-Samherjar
@ Framvöllur
5. deild karla
- B-riðill
14:00 | Hörður Í.-KFR
@ Kerecisvöllurinn
14:00 | Uppsveitir-Mídas
@ Probygg völlurinn
Noregur - Toppserien - karlar
16:00 | Sarpsborg - SK Brann
sunnudagur 21. júlí
Besta-deild karla
17:00 | Fram-Valur
@ Lambhagavöllurinn
19:15 | Breiðablik-KR
@ Kópavogsvöllur
19:15 | Stjarnan-Fylkir
@ Samsungvöllurinn
Besta-deild kvenna
16:00 | Fylkir-Tindastóll
@ Würth völlurinn
2. deild karla
12:00 | Víkingur Ó.-KFA
@ Ólafsvíkurvöllur
14:00 | Haukar-KFG
@ BIRTU völlurinn
14:00 | Selfoss-Völsungur
@ JÁVERK-völlurinn
14:00 | Reynir S.-Kormákur/Hvöt
@ Brons völlurinn
14:00 | KF-Ægir
@ Ólafsfjarðarvöllur
14:00 | Höttur/Huginn-Þróttur V.
@ Vilhjálmsvöllur
3. deild karla
12:00 | Elliði-Kári
@ Würth völlurinn
14:00 | Vængir Júpiters-Augnablik
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 | Víðir-Árbær
@ Nesfisk-völlurinn
14:00 | KFK-Sindri
@ Fagrilundur - gervigras
14:00 | KV-ÍH
@ KR-völlur
16:00 | Hvíti riddarinn-Magni
@ Malbikstöðin að Varmá
4. deild karla
16:00 | Tindastóll-Hamar
@ Sauðárkróksvöllur
16:00 | KFS-Skallagrímur
@ Týsvöllur
5. deild karla
- B-riðill
16:00 | Reynir H-Stokkseyri
@ Ólafsvíkurvöllur
mánudagur 22. júlí
Besta-deild karla
19:15 | FH-ÍA
@ Kaplakrikavöllur
2. deild kvenna
18:00 | Fjölnir-ÍH
@ Extra völlurinn
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Þorlákur-Léttir
@ Kórinn - Gervigras
þriðjudagur 23. júlí
2. deild kvenna
19:15 | KR-Álftanes
@ Meistaravellir
4. deild karla
19:15 | KH-Árborg
@ Valsvöllur
19:15 | KÁ-Ýmir
@ BIRTU völlurinn
19:15 | Kría-RB
@ Vivaldivöllurinn
miðvikudagur 24. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 | FH-Stjarnan
@ Kaplakrikavöllur
18:00 | Keflavík-Þór/KA
@ HS Orku völlurinn
18:00 | Víkingur R.-Þróttur R.
@ Víkingsvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 | Grindavík-Afturelding
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
fimmtudagur 25. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 | Breiðablik-Fylkir
@ Kópavogsvöllur
18:00 | Tindastóll-Valur
@ Sauðárkróksvöllur
Lengjudeild karla
19:15 | Njarðvík-Þróttur R.
@ Rafholtsvöllurinn
19:15 | Afturelding-Keflavík
@ Malbikstöðin að Varmá
19:15 | Grótta-Grindavík
@ Vivaldivöllurinn
19:15 | ÍR-Leiknir R.
@ ÍR-völlur
Lengjudeild kvenna
19:15 | Fram-ÍA
@ Lambhagavöllurinn
2. deild karla
19:15 | KFG-Höttur/Huginn
@ Samsungvöllurinn
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | KFR-SR
@ SS-völlurinn
20:00 | Smári-Stokkseyri
@ Fagrilundur - gervigras
föstudagur 26. júlí
Lengjudeild karla
18:00 | Fjölnir-Dalvík/Reynir
@ Extra völlurinn
Lengjudeild kvenna
18:00 | Grótta-ÍBV
@ Vivaldivöllurinn
19:15 | ÍR-Selfoss
@ ÍR-völlur
2. deild karla
19:15 | Þróttur V.-Víkingur Ó.
@ Vogaídýfuvöllur
2. deild kvenna
18:00 | Völsungur-Fjölnir
@ PCC völlurinn Húsavík
19:15 | KH-Haukar
@ Valsvöllur
19:15 | ÍH-Augnablik
@ Skessan
3. deild karla
19:15 | KFK-Augnablik
@ Fagrilundur - gervigras
19:15 | Vængir Júpiters-Kári
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 | Hvíti riddarinn-Árbær
@ Malbikstöðin að Varmá
20:00 | Elliði-Víðir
@ Würth völlurinn
5. deild karla
- A-riðill
18:00 | Hafnir-Samherjar
@ Nettóhöllin
20:00 | KM-Léttir
@ Kórinn - Gervigras
laugardagur 27. júlí
Besta-deild karla
14:00 | Vestri-FH
@ Kerecisvöllurinn
Lengjudeild karla
14:00 | Þór-ÍBV
@ VÍS völlurinn
Lengjudeild kvenna
15:30 | FHL-HK
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild karla
13:00 | KFA-Selfoss
@ Fjarðabyggðarhöllin
13:00 | Völsungur-Reynir S.
@ PCC völlurinn Húsavík
14:00 | Ægir-Haukar
@ GeoSalmo völlurinn
17:00 | Kormákur/Hvöt-KF
@ Sjávarborgarvöllurinn
2. deild kvenna
13:00 | Álftanes-Sindri
@ OnePlus völlurinn
16:00 | Smári-Dalvík/Reynir
@ Fagrilundur - gervigras
3. deild karla
12:00 | ÍH-Sindri
@ Skessan
16:00 | KV-Magni
@ KR-völlur
4. deild karla
16:00 | Tindastóll-KH
@ Sauðárkróksvöllur
5. deild karla
- A-riðill
16:00 | Spyrnir-Úlfarnir
@ Fellavöllur
5. deild karla
- B-riðill
12:00 | Reynir H-Mídas
@ Grundarfjarðarvöllur
17:00 | Afríka-Hörður Í.
@ OnePlus völlurinn
sunnudagur 28. júlí
Besta-deild karla
17:00 | ÍA-Stjarnan
@ ELKEM völlurinn
19:15 | Valur-Breiðablik
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
19:15 | Víkingur R.-HK
@ Víkingsvöllur
2. deild kvenna
13:00 | Vestri-Einherji
@ Kerecisvöllurinn
5. deild karla
- A-riðill
16:00 | Álafoss-Álftanes
@ Malbikstöðin að Varmá
mánudagur 29. júlí
Besta-deild karla
18:00 | KR-KA
@ Meistaravellir
19:15 | Fylkir-Fram
@ Würth völlurinn
4. deild karla
19:15 | Skallagrímur-Hamar
@ Skallagrímsvöllur
19:15 | RB-Ýmir
@ Nettóhöllin
19:15 | Árborg-Kría
@ JÁVERK-völlurinn
þriðjudagur 30. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 | Þróttur R.-Keflavík
@ AVIS völlurinn
18:00 | Þór/KA-Tindastóll
@ VÍS völlurinn
19:15 | Fylkir-Stjarnan
@ Würth völlurinn
Lengjudeild karla
19:15 | Leiknir R.-Grótta
@ Domusnovavöllurinn
19:15 | Grindavík-Afturelding
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
3. deild karla
19:15 | Víðir-Vængir Júpiters
@ Nesfisk-völlurinn
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | Smári-Uppsveitir
@ Fagrilundur - gervigras
miðvikudagur 31. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 | Víkingur R.-FH
@ Víkingsvöllur
18:00 | Valur-Breiðablik
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
Lengjudeild karla
18:00 | Keflavík-Þór
@ HS Orku völlurinn
18:00 | Dalvík/Reynir-ÍR
@ Dalvíkurvöllur
19:15 | Þróttur R.-Fjölnir
@ AVIS völlurinn
Lengjudeild kvenna
18:00 | ÍBV-Grindavík
@ Hásteinsvöllur
18:30 | HK-Fram
@ Kórinn
19:15 | ÍA-Selfoss
@ Akraneshöllin
19:15 | Grótta-ÍR
@ Vivaldivöllurinn
19:15 | Afturelding-FHL
@ Malbikstöðin að Varmá
2. deild karla
17:00 | Höttur/Huginn-Ægir
@ Vilhjálmsvöllur
19:15 | KF-Völsungur
@ Ólafsfjarðarvöllur
19:15 | Haukar-Kormákur/Hvöt
@ BIRTU völlurinn
19:15 | KFG-Þróttur V.
@ Samsungvöllurinn
3. deild karla
18:00 | Sindri-Elliði
@ Jökulfellsvöllurinn
19:15 | Kári-Hvíti riddarinn
@ Akraneshöllin
19:15 | Augnablik-KV
@ Fífan
19:15 | Árbær-KFK
@ Domusnovavöllurinn
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Úlfarnir-Þorlákur
@ Framvöllur
5. deild karla
- B-riðill
18:00 | Hörður Í.-Stokkseyri
@ Kerecisvöllurinn
fimmtudagur 1. ágúst
2. deild karla
19:15 | Reynir S.-KFA
@ Brons völlurinn
19:15 | Selfoss-Víkingur Ó.
@ JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
18:00 | Magni-ÍH
@ Grenivíkurvöllur
4. deild karla
18:30 | KFS-KÁ
@ Týsvöllur
laugardagur 3. ágúst
Lengjudeild karla
14:00 | ÍBV-Njarðvík
@ Hásteinsvöllur
þriðjudagur 6. ágúst
Besta-deild karla
19:15 | KA-Valur
@ Greifavöllurinn
19:15 | Fram-Stjarnan
@ Lambhagavöllurinn
19:15 | Breiðablik-Fylkir
@ Kópavogsvöllur
19:15 | FH-Víkingur R.
@ Kaplakrikavöllur
Fótbolti.net bikarinn
18:00 | 8-liða úrslit-
miðvikudagur 7. ágúst
Besta-deild karla
18:00 | Vestri-ÍA
@ Kerecisvöllurinn
19:15 | HK-KR
@ Kórinn
fimmtudagur 8. ágúst
Lengjudeild karla
19:15 | Keflavík-Grindavík
@ HS Orku völlurinn
19:15 | Afturelding-Leiknir R.
@ Malbikstöðin að Varmá
Lengjudeild kvenna
18:00 | Selfoss-HK
@ JÁVERK-völlurinn
19:15 | ÍR-ÍA
@ ÍR-völlur
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Þorlákur-Álafoss
@ Kórinn - Gervigras
20:00 | Úlfarnir-Hafnir
@ Framvöllur
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | SR-Afríka
@ Þróttheimar
föstudagur 9. ágúst
Besta-deild kvenna
18:00 | FH-Fylkir
@ Kaplakrikavöllur
18:00 | Tindastóll-Þróttur R.
@ Sauðárkróksvöllur
18:00 | Stjarnan-Valur
@ Samsungvöllurinn
Lengjudeild karla
18:00 | Fjölnir-ÍBV
@ Extra völlurinn
19:15 | ÍR-Þróttur R.
@ ÍR-völlur
Lengjudeild kvenna
19:15 | Grindavík-Grótta
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
19:15 | Fram-Afturelding
@ Lambhagavöllurinn
2. deild karla
19:15 | Ægir-KFG
@ GeoSalmo völlurinn
19:15 | Þróttur V.-Selfoss
@ Vogaídýfuvöllur
4. deild karla
19:15 | Kría-Tindastóll
@ Vivaldivöllurinn
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Álftanes-KM
@ OnePlus völlurinn
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | Mídas-KFR
@ Víkingsvöllur
laugardagur 10. ágúst
Besta-deild kvenna
14:00 | Keflavík-Víkingur R.
@ HS Orku völlurinn
16:00 | Breiðablik-Þór/KA
@ Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
16:00 | Þór-Njarðvík
@ VÍS völlurinn
16:00 | Grótta-Dalvík/Reynir
@ Vivaldivöllurinn
2. deild karla
14:00 | Víkingur Ó.-Reynir S.
@ Ólafsvíkurvöllur
16:00 | Kormákur/Hvöt-Höttur/Huginn
@ Sjávarborgarvöllurinn
16:00 | KFA-KF
@ Fjarðabyggðarhöllin
16:00 | Völsungur-Haukar
@ PCC völlurinn Húsavík
2. deild kvenna
- A úrslit
14:00 | 4-2
14:00 | 5-3
2. deild kvenna
- B úrslit
14:00 | 9-7
14:00 | 8-6
2. deild kvenna
- C úrslit
14:00 | 13-11
14:00 | 12-10
3. deild karla
14:00 | KFK-Kári
@ Fagrilundur - gervigras
14:00 | KV-Árbær
@ KR-völlur
14:00 | Hvíti riddarinn-Víðir
@ Malbikstöðin að Varmá
14:00 | Elliði-Vængir Júpiters
@ Würth völlurinn
14:00 | ÍH-Augnablik
@ Skessan
16:00 | Sindri-Magni
@ Jökulfellsvöllurinn
4. deild karla
14:00 | KÁ-RB
@ BIRTU völlurinn
14:00 | Ýmir-Árborg
@ Kórinn
14:00 | KH-Skallagrímur
@ Valsvöllur
14:00 | Hamar-KFS
@ Grýluvöllur
5. deild karla
- A-riðill
14:00 | Léttir-Spyrnir
@ ÍR-völlur
5. deild karla
- B-riðill
14:00 | Uppsveitir-Reynir H
@ Probygg völlurinn
15:00 | Hörður Í.-Smári
@ Kerecisvöllurinn
sunnudagur 11. ágúst
Besta-deild karla
14:00 | Víkingur R.-Vestri
@ Víkingsvöllur
17:00 | Fylkir-KA
@ Würth völlurinn
19:15 | Stjarnan-Breiðablik
@ Samsungvöllurinn
19:15 | Valur-HK
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
Lengjudeild kvenna
14:00 | FHL-ÍBV
@ Fjarðabyggðarhöllin
5. deild karla
- A-riðill
16:00 | Samherjar-Álafoss
@ Hrafnagilsvöllur
mánudagur 12. ágúst
Besta-deild karla
18:15 | ÍA-Fram
@ ELKEM völlurinn
18:15 | KR-FH
@ Meistaravellir
5. deild karla
- B-riðill
19:00 | Stokkseyri-Afríka
@ Stokkseyrarvöllur
þriðjudagur 13. ágúst
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Þorlákur-Hafnir
@ Kórinn - Gervigras
miðvikudagur 14. ágúst
Lengjudeild karla
18:00 | ÍBV-ÍR
@ Hásteinsvöllur
18:00 | Dalvík/Reynir-Afturelding
@ Dalvíkurvöllur
18:00 | Grindavík-Þór
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
19:15 | Þróttur R.-Grótta
@ AVIS völlurinn
19:15 | Njarðvík-Fjölnir
@ Rafholtsvöllurinn
19:15 | Leiknir R.-Keflavík
@ Domusnovavöllurinn
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Léttir-Úlfarnir
@ ÍR-völlur
fimmtudagur 15. ágúst
Besta-deild kvenna
17:30 | Þór/KA-Stjarnan
@ VÍS völlurinn
18:00 | Víkingur R.-Tindastóll
@ Víkingsvöllur
18:00 | Valur-Fylkir
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
18:00 | Þróttur R.-Breiðablik
@ AVIS völlurinn
18:00 | Keflavík-FH
@ HS Orku völlurinn
Lengjudeild kvenna
18:00 | ÍBV-Fram
@ Hásteinsvöllur
18:00 | Grindavík-ÍR
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
18:00 | Afturelding-Selfoss
@ Malbikstöðin að Varmá
18:30 | HK-ÍA
@ Kórinn
3. deild karla
19:15 | Víðir-KFK
@ Nesfisk-völlurinn
4. deild karla
19:15 | Skallagrímur-Kría
@ Skallagrímsvöllur
19:15 | Hamar-KÁ
@ Grýluvöllur
19:15 | Árborg-RB
@ JÁVERK-völlurinn
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | Smári-SR
@ Fagrilundur - gervigras
föstudagur 16. ágúst
Mjólkurbikar kvenna
19:15 | Úrslitaleikur-
@ Laugardalsvöllur
2. deild karla
18:00 | Höttur/Huginn-Völsungur
@ Vilhjálmsvöllur
18:00 | Þróttur V.-Ægir
@ Vogaídýfuvöllur
18:00 | Reynir S.-Selfoss
@ Brons völlurinn
3. deild karla
19:15 | Vængir Júpiters-Hvíti riddarinn
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 | Kári-KV
@ Akraneshöllin
19:15 | Árbær-ÍH
@ Domusnovavöllurinn
4. deild karla
18:30 | KFS-KH
@ Týsvöllur
laugardagur 17. ágúst
Besta-deild karla
14:00 | Vestri-KR
@ Kerecisvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 | Grótta-FHL
@ Vivaldivöllurinn
2. deild karla
14:00 | KFG-Kormákur/Hvöt
@ Samsungvöllurinn
14:00 | Haukar-KFA
@ BIRTU völlurinn
16:00 | KF-Víkingur Ó.
@ Ólafsfjarðarvöllur
2. deild kvenna
- A úrslit
14:00 | 1-3
14:00 | 4-5
2. deild kvenna
- B úrslit
14:00 | 8-7
14:00 | 6-9
2. deild kvenna
- C úrslit
14:00 | 12-11
14:00 | 10-13
3. deild karla
14:00 | Augnablik-Sindri
@ Fífan
16:00 | Magni-Elliði
@ Grenivíkurvöllur
4. deild karla
16:00 | Tindastóll-Ýmir
@ Sauðárkróksvöllur
5. deild karla
- A-riðill
14:00 | Spyrnir-Álftanes
@ Fellavöllur
14:00 | KM-Samherjar
@ Kórinn - Gervigras
5. deild karla
- B-riðill
14:00 | KFR-Reynir H
@ SS-völlurinn
19:00 | Afríka-Mídas
@ OnePlus völlurinn
sunnudagur 18. ágúst
Besta-deild karla
17:00 | FH-Valur
@ Kaplakrikavöllur
17:00 | KA-Stjarnan
@ Greifavöllurinn
19:15 | Breiðablik-Fram
@ Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
14:00 | Grindavík-Leiknir R.
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
14:00 | ÍR-Njarðvík
@ ÍR-völlur
16:00 | Þór-Fjölnir
@ VÍS völlurinn
16:00 | Keflavík-Dalvík/Reynir
@ HS Orku völlurinn
16:00 | Grótta-ÍBV
@ Vivaldivöllurinn
5. deild karla
- A-riðill
16:00 | Álafoss-Hafnir
@ Malbikstöðin að Varmá
5. deild karla
- B-riðill
15:00 | Hörður Í.-Uppsveitir
@ Kerecisvöllurinn
mánudagur 19. ágúst
Besta-deild karla
19:15 | Víkingur R.-ÍA
@ Víkingsvöllur
19:15 | HK-Fylkir
@ Kórinn
Lengjudeild karla
19:15 | Afturelding-Þróttur R.
@ Malbikstöðin að Varmá
þriðjudagur 20. ágúst
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | SR-Stokkseyri
@ Þróttheimar
miðvikudagur 21. ágúst
Lengjudeild kvenna
19:15 | Fram-Grótta
@ Lambhagavöllurinn
2. deild karla
18:00 | Þróttur V.-Reynir S.
@ Vogaídýfuvöllur
18:00 | Víkingur Ó.-Haukar
@ Ólafsvíkurvöllur
18:00 | Selfoss-KF
@ JÁVERK-völlurinn
18:00 | Völsungur-KFG
@ PCC völlurinn Húsavík
18:00 | KFA-Höttur/Huginn
@ Fjarðabyggðarhöllin
18:00 | Kormákur/Hvöt-Ægir
@ Blönduósvöllur
2. deild kvenna
- A úrslit
18:00 | 5-1
18:00 | 2-3
3. deild karla
18:00 | Sindri-Árbær
@ Jökulfellsvöllurinn
19:15 | ÍH-Kári
@ Skessan
19:15 | KFK-Vængir Júpiters
@ Fagrilundur - gervigras
19:15 | KV-Víðir
@ KR-völlur
19:15 | Magni-Augnablik
@ Grenivíkurvöllur
20:00 | Elliði-Hvíti riddarinn
@ Würth völlurinn
5. deild karla
- A-riðill
18:00 | Samherjar-Spyrnir
@ Hrafnagilsvöllur
20:00 | KM-Þorlákur
@ Kórinn - Gervigras
5. deild karla
- B-riðill
20:00 | Mídas-Smári
@ Víkingsvöllur
fimmtudagur 22. ágúst
Lengjudeild karla
18:00 | Njarðvík-Grótta
@ Rafholtsvöllurinn
18:00 | Fjölnir-ÍR
@ Extra völlurinn
Lengjudeild kvenna
18:00 | Selfoss-ÍBV
@ JÁVERK-völlurinn
18:00 | ÍR-HK
@ ÍR-völlur
18:00 | ÍA-Afturelding
@ Akraneshöllin
4. deild karla
18:00 | Kría-KFS
@ Vivaldivöllurinn
19:15 | Ýmir-Skallagrímur
@ Kórinn
19:15 | KÁ-Árborg
@ BIRTU völlurinn
19:15 | KH-Hamar
@ Valsvöllur
5. deild karla
- A-riðill
20:00 | Úlfarnir-Álafoss
@ Framvöllur
20:00 | Álftanes-Léttir
@ OnePlus völlurinn
föstudagur 23. ágúst
Mjólkurbikar karla
19:15 | Úrslitaleikur-
@ Laugardalsvöllur
laugardagur 24. ágúst
Lengjudeild karla
14:00 | Þróttur R.-Keflavík
@ AVIS völlurinn
14:00 | ÍBV-Afturelding
@ Hásteinsvöllur
16:00 | Dalvík/Reynir-Grindavík
@ Dalvíkurvöllur
16:00 | Leiknir R.-Þór
@ Domusnovavöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 | FHL-Grindavík
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild karla
14:00 | KFG-KFA
@ Samsungvöllurinn
2. deild kvenna
- B úrslit
14:00 | 7-6
14:00 | 9-8
2. deild kvenna
- C úrslit
14:00 | 13-12
14:00 | 11-10
4. deild karla
16:00 | RB-Tindastóll
@ Nettóhöllin
5. deild karla
- A-riðill
14:00 | Þorlákur-Samherjar
@ Kórinn - Gervigras
14:00 | Hafnir-KM
@ Nettóhöllin
5. deild karla
- B-riðill
14:00 | Uppsveitir-KFR
@ Probygg völlurinn
14:00 | Reynir H-Afríka
@ Ólafsvíkurvöllur
16:30 | SR-Hörður Í.
@ Þróttheimar
sunnudagur 25. ágúst
Besta-deild karla
17:00 | ÍA-Breiðablik
@ ELKEM völlurinn
17:00 | Valur-Vestri
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
17:00 | Fram-KA
@ Lambhagavöllurinn
Besta-deild kvenna
14:00 | Stjarnan-Þróttur R.
@ Samsungvöllurinn
14:00 | Fylkir-Þór/KA
@ Würth völlurinn
14:00 | FH-Valur
@ Kaplakrikavöllur
14:00 | Breiðablik-Víkingur R.
@ Kópavogsvöllur
14:00 | Tindastóll-Keflavík
@ Sauðárkróksvöllur
2. deild karla
14:00 | Ægir-Völsungur
@ GeoSalmo völlurinn
14:00 | KF-Reynir S.
@ Ólafsfjarðarvöllur
14:00 | Höttur/Huginn-Víkingur Ó.
@ Vilhjálmsvöllur
15:00 | Kormákur/Hvöt-Þróttur V.
@ Blönduósvöllur
2. deild kvenna
- A úrslit
14:00 | 1-4
14:00 | 5-2
3. deild karla
14:00 | Hvíti riddarinn-KFK
@ Malbikstöðin að Varmá
14:00 | Víðir-ÍH
@ Nesfisk-völlurinn
14:00 | Kári-Sindri
@ Akraneshöllin
14:00 | Augnablik-Elliði
@ Fífan
14:00 | Vængir Júpiters-KV
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
17:00 | Árbær-Magni
@ Domusnovavöllurinn
5. deild karla
- B-riðill
14:00 | Stokkseyri-Mídas
@ Stokkseyrarvöllur
mánudagur 26. ágúst
Besta-deild karla
18:00 | KR-Víkingur R.
@ Meistaravellir
19:15 | Stjarnan-HK
@ Samsungvöllurinn
19:15 | Fylkir-FH
@ Würth völlurinn
2. deild karla
18:00 | Haukar-Selfoss
@ BIRTU völlurinn
fimmtudagur 29. ágúst
Lengjudeild karla
19:15 | Grindavík-Þróttur R.
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
4. deild karla
19:15 | Skallagrímur-RB
@ Skallagrímsvöllur
19:15 | KH-KÁ
@ Valsvöllur
19:15 | Hamar-Kría
@ Grýluvöllur
föstudagur 30. ágúst
Lengjudeild karla
17:30 | Keflavík-ÍBV
@ HS Orku völlurinn
18:30 | Afturelding-Njarðvík
@ Malbikstöðin að Varmá
Lengjudeild kvenna
19:15 | Grótta-Selfoss
@ Vivaldivöllurinn
3. deild karla
19:15 | Augnablik-Árbær
@ Fífan
19:15 | ÍH-Vængir Júpiters
@ Skessan
19:15 | Magni-Kári
@ Grenivíkurvöllur
20:00 | Elliði-KFK
@ Würth völlurinn
laugardagur 31. ágúst
Besta-deild kvenna
- Efri hluti
14:00 | 2-4
14:00 | 1-6
14:00 | 3-5
Lengjudeild karla
14:00 | Grótta-Fjölnir
@ Vivaldivöllurinn
16:00 | Leiknir R.-Dalvík/Reynir
@ Domusnovavöllurinn
16:00 | Þór-ÍR
@ VÍS völlurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 | ÍBV-ÍA
@ Hásteinsvöllur
14:00 | Afturelding-HK
@ Malbikstöðin að Varmá
14:00 | Grindavík-Fram
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
14:00 | FHL-ÍR
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild karla
14:00 | Völsungur-Kormákur/Hvöt
@ PCC völlurinn Húsavík
14:00 | Selfoss-Höttur/Huginn
@ JÁVERK-völlurinn
14:00 | Víkingur Ó.-KFG
@ Ólafsvíkurvöllur
16:00 | Þróttur V.-KF
@ Vogaídýfuvöllur
16:00 | Reynir S.-Haukar
@ Brons völlurinn
2. deild kvenna
- A úrslit
14:00 | 2-1
14:00 | 4-3
2. deild kvenna
- B úrslit
14:00 | 7-9
14:00 | 6-8
2. deild kvenna
- C úrslit
14:00 | 10-12
14:00 | 11-13
3. deild karla
14:00 | KV-Hvíti riddarinn
@ KR-völlur
16:00 | Sindri-Víðir
@ Jökulfellsvöllurinn
4. deild karla
16:00 | KFS-Ýmir
@ Týsvöllur
16:00 | Tindastóll-Árborg
@ Sauðárkróksvöllur
5. deild karla
- úrslitakeppni
14:00 | B2-A1
14:00 | A2-B1
sunnudagur 1. september
Besta-deild karla
14:00 | Vestri-Fylkir
@ Kerecisvöllurinn
16:15 | KA-Breiðablik
@ Greifavöllurinn
17:00 | KR-ÍA
@ Meistaravellir
17:00 | FH-Stjarnan
@ Kaplakrikavöllur
19:15 | Víkingur R.-Valur
@ Víkingsvöllur
19:15 | HK-Fram
@ Kórinn
Besta-deild kvenna
- Neðri hluti
14:00 | 8-10
14:00 | 7-9
2. deild karla
14:00 | KFA-Ægir
@ Fjarðabyggðarhöllin
föstudagur 6. september
Landslið karla
- Þjóðadeild
18:45 | Wales-Tyrkland
@ Cardiff City Stadium
18:45 | Ísland-Svartfjallaland
@ Laugardalsvöllur
Landslið karla
- U21 - Undankeppni EM
00:00 | Ísland-Danmörk
00:00 | Litháen-Tékkland
laugardagur 7. september
Besta-deild kvenna
- Neðri hluti
14:00 | 8-9
14:00 | 10-7
Lengjudeild karla
16:15 | Njarðvík-Keflavík
@ Rafholtsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 | ÍA-Grótta
@ Akraneshöllin
14:00 | Fram-FHL
@ Lambhagavöllurinn
14:00 | ÍR-Afturelding
@ ÍR-völlur
14:00 | HK-ÍBV
@ Kórinn
14:00 | Selfoss-Grindavík
@ JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
- A úrslit
14:00 | 2-4
14:00 | 3-5
2. deild kvenna
- B úrslit
14:00 | 9-6
14:00 | 7-8
2. deild kvenna
- C úrslit
14:00 | 13-10
14:00 | 11-12
3. deild karla
14:00 | KFK-KV
@ Fagrilundur - gervigras
14:00 | Elliði-Árbær
@ Würth völlurinn
14:00 | Hvíti riddarinn-ÍH
@ Malbikstöðin að Varmá
14:00 | Víðir-Magni
@ Nesfisk-völlurinn
14:00 | Vængir Júpiters-Sindri
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
17:00 | Kári-Augnablik
@ Akraneshöllin
4. deild karla
14:00 | KÁ-Tindastóll
@ BIRTU völlurinn
14:00 | Kría-KH
@ Vivaldivöllurinn
14:00 | RB-KFS
@ Nettóhöllin
14:00 | Árborg-Skallagrímur
@ JÁVERK-völlurinn
14:00 | Ýmir-Hamar
@ Kórinn
5. deild karla
- úrslitakeppni
14:00 | B1-A2
14:00 | A1-B2
sunnudagur 8. september
Lengjudeild karla
14:00 | Þór-Dalvík/Reynir
@ VÍS völlurinn
14:00 | ÍR-Grótta
@ ÍR-völlur
14:00 | Þróttur R.-Leiknir R.
@ AVIS völlurinn
14:00 | ÍBV-Grindavík
@ Hásteinsvöllur
14:00 | Fjölnir-Afturelding
@ Extra völlurinn
2. deild karla
14:00 | Höttur/Huginn-Reynir S.
@ Vilhjálmsvöllur
14:00 | Ægir-Víkingur Ó.
@ GeoSalmo völlurinn
14:00 | Haukar-KF
@ BIRTU völlurinn
14:00 | KFG-Selfoss
@ Samsungvöllurinn
14:00 | Völsungur-Þróttur V.
@ PCC völlurinn Húsavík
14:00 | Kormákur/Hvöt-KFA
@ Sjávarborgarvöllurinn
mánudagur 9. september
Landslið karla
- Þjóðadeild
18:45 | Tyrkland-Ísland
@ Gürsel Aksel Stadium
18:45 | Svartfjallaland-Wales
@ Gradski Stadion Podgorica
þriðjudagur 10. september
Landslið karla
- U21 - Undankeppni EM
00:00 | Ísland-Wales
00:00 | Danmörk-Tékkland
miðvikudagur 11. september
2. deild kvenna
- A úrslit
17:30 | 3-1
17:30 | 5-4
fimmtudagur 12. september
5. deild karla
- úrslitakeppni
18:00 | Leikur um 3. sæti-
18:00 | Úrslitaleikur-
föstudagur 13. september
Besta-deild kvenna
- Efri hluti
18:00 | 6-2
18:00 | 5-4
18:00 | 3-1
laugardagur 14. september
Besta-deild kvenna
- Neðri hluti
14:00 | 9-10
14:00 | 7-8
Lengjudeild karla
14:00 | Keflavík-Fjölnir
@ HS Orku völlurinn
14:00 | Dalvík/Reynir-Þróttur R.
@ Dalvíkurvöllur
14:00 | Grindavík-Njarðvík
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
14:00 | Afturelding-ÍR
@ Malbikstöðin að Varmá
14:00 | Grótta-Þór
@ Vivaldivöllurinn
14:00 | Leiknir R.-ÍBV
@ Domusnovavöllurinn
2. deild karla
14:00 | Víkingur Ó.-Kormákur/Hvöt
@ Ólafsvíkurvöllur
14:00 | Selfoss-Ægir
@ JÁVERK-völlurinn
14:00 | KFA-Völsungur
@ Fjarðabyggðarhöllin
14:00 | KF-Höttur/Huginn
@ Ólafsfjarðarvöllur
14:00 | Þróttur V.-Haukar
@ Vogaídýfuvöllur
14:00 | Reynir S.-KFG
@ Brons völlurinn
2. deild kvenna
- B úrslit
14:00 | 6-7
14:00 | 8-9
2. deild kvenna
- C úrslit
14:00 | 10-11
14:00 | 12-13
3. deild karla
14:00 | Árbær-Kári
@ Domusnovavöllurinn
14:00 | ÍH-KFK
@ Skessan
14:00 | KV-Elliði
@ KR-völlur
14:00 | Magni-Vængir Júpiters
@ Grenivíkurvöllur
14:00 | Augnablik-Víðir
@ Fífan
14:00 | Sindri-Hvíti riddarinn
@ Jökulfellsvöllurinn
sunnudagur 15. september
Besta-deild karla
14:00 | ÍA-KA
@ ELKEM völlurinn
14:00 | Fram-FH
@ Lambhagavöllurinn
14:00 | Fylkir-Víkingur R.
@ Würth völlurinn
14:00 | Stjarnan-Vestri
@ Samsungvöllurinn
14:00 | Valur-KR
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
14:00 | Breiðablik-HK
@ Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
- A úrslit
14:00 | 2-3
14:00 | 1-5
© Copyright 2002-2024 Fotbolti.net / Fotbolti Ehf.
All rights reserved.